ufakick

ตารางบอล 19 ส.ค. 2566

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

AEK Athens
01:45
ดีนาโมซาเกร็บ

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ฟูลัม
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
ลิเวอร์พูล
21:00
บอร์มัธ
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
ไบรท์ตัน
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

พลีมัธ อาร์ไกล์
18:30
เซาแธมป์ตัน
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ฮัลล์ซิตี
บริสตอลซิตี
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
อิปสวิช ทาวน์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
สโตกซิตี
21:00
วัตฟอร์ด
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
สวอนซีซิตี
21:00
โคเวนทรี ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

โบลตันวอนเดอเรอส์
18:30
วีแกนแอทเลติก
บาร์นสลีย์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
แบล็กพูล
21:00
Leyton Orient
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Exeter City
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
Port Vale
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
Northampton Town
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
พอร์ตสมัท
21:00
Cheltenham Town
เรดิง
21:00
Stevenage
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

462 อีเอฟแอลลีกทู

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
Harrogate Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
จิลลิ่งแฮม
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
Walsall
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Notts County
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Mansfield Town
มอร์แคมป์
21:00
Bradford City
Stockport County
21:00
Barrow
Sutton United
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Wrexham
21:00
Swindon Town

462 เอฟเอคัพ

Horley Town
18:30
AFC Croydon Athletic
West Allotment Celtic
21:00
Tadcaster Albion
Bishop Auckland
21:00
Seaham Red Star
Penrith AFC
21:00
Consett AFC
West Auckland Town
21:00
Shildon AFC
Knaresborough Town
21:00
Dunston
Stockton Town
21:00
Ashington AFC
Liversedge
21:00
North Ferriby
Irlam
21:00
Goole
Runcorn Linnets
21:00
Stalybridge Celtic
Penistone Church
21:00
Prestwich Heys
Congleton Town FC
21:00
Witton Albion
Ossett United
21:00
Wythenshawe Amateurs
Padiham
21:00
Clitheroe
Mossley AFC
21:00
Ramsbottom United
Whitchurch Alport
21:00
Barnoldswick Town
West Didsbury & Chorlton
21:00
Prescot Cables
Widnes
21:00
Trafford
Charnock Richard
21:00
Bury AFC
Burscough
21:00
Albion Sports
Colne
21:00
Brighouse Town
Sporting Khalsa
21:00
Heanor Town
Kidsgrove Athletic
21:00
Sutton Coldfield Town
Walsall Wood
21:00
Rugby Borough
Boldmere St Michaels
21:00
Chasetown
Leicester Road
21:00
Bewdley Town
Westfields
21:00
Worcester City
Atherstone Town
21:00
Gresley
Shifnal Town FC
21:00
Worcester Raiders
Belper Town
21:00
Leek Town
Darlaston Town
21:00
Hednesford Town
Rugby Town
21:00
Newcastle Town
Hanley Town
21:00
Stourport Swifts
Anstey Nomads
21:00
Eastwood Community
Carlton Town
21:00
Maltby Main
Bottesford Town
21:00
Lincoln United
Spalding United
21:00
Shepshed Dynamo
Ashby Ivanhoe
21:00
Rossington Main
Grimsby Borough
21:00
Melton Town
Newark Flowserve
21:00
Harborough Town
Sheffield
21:00
Skegness Town
Stocksbridge Park Steels
21:00
Cleethorpes Town
Stowmarket Town
21:00
Potton United
Wisbech Town
21:00
Biggleswade Town
Mildenhall Town FC
21:00
Lakenheath
AFC Kempston Rovers
21:00
Biggleswade
Wellingborough Town
21:00
Felixstowe & Walton United
Kirkley & Pakefield
21:00
Ely City
Mulbarton Wanderers
21:00
Bedford Town
Bury Town
21:00
Wroxham
Corby Town
21:00
Lowestoft Town
Fakenham Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Woodbridge Town
21:00
Gorleston
Newmarket Town
21:00
Cambridge City
Maldon & Tiptree
21:00
West Essex
Witham Town
21:00
Stanway Rovers FC
Buckhurst Hill
21:00
Northwood
Brightlingsea Regent
21:00
Stansted
Waltham Forest
21:00
Leverstock Green
Hullbridge Sports
21:00
Waltham Abbey
Real Bedford
21:00
Milton Keynes Irish
Leighton Town
21:00
Enfield 1893
East Thurrock United
21:00
Barton Rovers
Brentwood Town
21:00
Kings Langley
Ware
21:00
AFC Dunstable
Romford
21:00
Welwyn Garden City
Bowers & Pitsea
21:00
Woodford Town
Sawbridgeworth Town
21:00
Saffron Walden Town FC
Hadley
21:00
Little Oakley
Colney Heath
21:00
FC Romania
Grays Athletic
21:00
New Salamis
Heybridge Swifts
21:00
Barking
Flackwell Heath FC
21:00
Cirencester Town
Holyport
21:00
Yate Town
Evesham United
21:00
Tuffley Rovers
Easington Sports
21:00
Reading City
North Leigh
21:00
Bishop's Cleeve
Wallingford & Crowmarsh
21:00
Marlow
Nailsea & Tickenham
21:00
Highworth Town
Ascot United
21:00
Mangotsfield United
Bristol Manor Farm
21:00
Roman Glass St George
Jersey Bulls
21:00
Knaphill
Faversham Town
21:00
Merstham
Snodland Town
21:00
Chertsey Town
Farnham Town
21:00
Crowborough Athletic
Ramsgate
21:00
Bexhill United
Bedfont Sports
21:00
Herne Bay
Bearsted
21:00
Southall
Newhaven
21:00
Spelthorne Sports
Sheppey United
21:00
Midhurst & Easebourne
VCD Athletic
21:00
Whitstable Town
Sevenoaks Town
21:00
Colliers Wood United FC
Erith & Belvedere
21:00
Stansfeld
Eastbourne United
21:00
Sheerwater
Corinthian-Casuals
21:00
Uxbridge
Burgess Hill Town
21:00
Erith Town
South Park
21:00
Leatherhead
Steyning Town
21:00
Peacehaven & Telscombe
Cobham
21:00
Kennington
Badshot Lea
21:00
Lancing
Ashford United
21:00
Beckenham Town
East Grinstead Town
21:00
Hythe Town
Crawley Down Gatwick
21:00
Hanworth Villa
Redhill
21:00
Ashford Town (Middlesex)
Lordswood
21:00
Cray Valley (PM)
Athletic Newham
21:00
Westfield
Hartley Wintney
21:00
Sherborne Town
Horndean
21:00
Brockenhurst
AFC Stoneham
21:00
Melksham Town
Wimborne Town
21:00
Paulton Rovers
Shaftesbury Town
21:00
Hamble Club
Petersfield Town
21:00
Bemerton Heath Harlequins
Fareham Town
21:00
Bashley
Hamworthy United FC
21:00
Moneyfields
Blackfield & Langley
21:00
Laverstock & Ford
Tadley Calleva
21:00
AFC Portchester
United Services
21:00
Larkhall Athletic
Buckland Athletic
21:00
Okehampton Argyle
Falmouth Town
21:00
Frome Town
Tavistock
21:00
Barnstaple Town
Bideford
21:00
Helston Athletic
St Blazey
21:00
Mousehole
Pontefract Collieries
21:00
Guisborough Town
Sherwood Colliery
23:30
Grantham Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Excelsior
21:30
อาแจกซ์
วิเทสส์
23:45
พีเอสวี
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
Almere City
Go Ahead Eagles
02:00
FC Volendam

11 บุนเดิสลีกา

Bayer 04 Leverkusen
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VfL Wolfsburg
20:30
Heidenheim
TSG Hoffenheim
20:30
SC Freiburg
FC Augsburg
20:30
Borussia Mönchengladbach
VfB Stuttgart
20:30
VfL Bochum 1848
ดอร์ทมุนด์
23:30
FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
00:00
มงต์เปลลิเย่ร์
ตูลูส
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
23:30
เวโรน่า
โฟรซิโนเน่
23:30
นาโปลี
เจนัว
01:45
ฟิออเรนติน่า
อินเตอร์ มิลาน
01:45
Monza

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล โซเซียดาด
22:00
เซลต้า บีโก้
อัลเมรีอา
00:30
เรอัล มาดริด
โอซาซูนา
02:30
แอธเลติก บิลเบา

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
สากัน โตสู
เกียวโต แซงก้า
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
เอฟซี โตเกียว

462 England - National League

Chesterfield
18:30
Oldham Athletic
Aldershot Town
21:00
York City
Altrincham
21:00
Boreham Wood
Barnet
21:00
Woking
Halifax Town
21:00
Oxford City
Gateshead
21:00
Ebbsfleet United
Kidderminster Harriers
21:00
Bromley
Maidenhead United
21:00
Dagenham & Redbridge
โรชเดล
21:00
Eastleigh
Solihull Moors
21:00
Dorking Wanderers
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Hartlepool United
Wealdstone
21:00
Fylde

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
พาเดอร์บอร์น
SpVgg Greuther Fürth
18:00
St. Pauli
Hansa Rostock
18:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Hamburger SV
01:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

143 Austria - Admiral Bundesliga

WSG Tirol
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Austria Lustenau
22:00
Sturm Graz
Austria Klagenfurt
00:30
Rheindorf Altach

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
21:00
Cercle Brugge
Mechelen
01:45
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - Challenger Pro League

Beerschot-Wilrijk
21:00
Zulte-Waregem
Deinze
01:00
KV Oostende
Waasland-Beveren
01:00
RFC Seraing

224 Bulgaria - First League

Beroe
23:00
Slavia Sofia
Botev Vratsa
01:15
CSKA Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
23:30
Istra 1961
ดีนาโมซาเกร็บ
00:00
Varaždin

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovácko
20:00
Mladá Boleslav
Slovan Liberec
20:00
Pardubice
Karviná
20:00
Jablonec
Teplice
23:00
Sparta Praha

320 Denmark - First Division

Hillerød
18:00
Vendsyssel

1233 Finland - Veikkausliiga

Oulu
21:00
Ilves

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

อองเช่ร์
20:00
Auxerre
แซงต์ เอเตียน
00:00
Quevilly Rouen
วาล็องเซียนส์
00:00
แก็งก็อง
Laval
00:00
Rodez
Concarneau
00:00
ก็อง
Grenoble Foot 38
00:00
Troyes
อาเมียงส์
00:00
Bastia
Annecy
00:00
Dunkerque
Pau
00:00
Paris

125 Greece - Super League

AEK Athens
00:45
Panaitolikos
Panathinaikos
02:00
Atromitos

251 Italy - Serie B

Cosenza
01:30
Ascoli
Cremonese
01:30
Catanzaro
Ternana
01:30
ซามพ์โดเรีย

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
23:00
Vålerenga
Odd
23:00
Sarpsborg 08

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
20:00
Warta Poznań
Raków Częstochowa
22:30
Stal Mielec
Ruch Chorzów
01:00
Jagiellonia Białystok

20 Portugal - Liga Portugal

Vitória SC
21:30
Gil Vicente
ชาเวช
00:00
บราก้า
Portimonense
02:30
Boavista
เบนฟิกา
02:30
Estrela Amadora

155 Romania - Liga 1

Botoşani
21:00
Otelul
Voluntari
01:45
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Dinamo Moskva
19:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Baltika
21:30
Ural
คราสโนดาร์
23:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
Sochi
00:00
Rostov

227 Russia - FNL

Shinnik
21:00
Urozhay
Sokol Saratov
21:30
Khimki
Volgar Astrakhan
22:00
Yenisey

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เออิบาร์
22:00
เอลเช่
เอสปันญ่อล
00:00
Racing Santander
เลบันเต้
00:30
Burgos
อัลกอร์กอน
03:00
เลกาเนส

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Brommapojkarna
20:00
Halmstad
Degerfors
20:00
IFK Göteborg
Varberg BoIS
22:30
Värnamo

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Rizespor
23:15
Alanyaspor
กาลาตาซาราย
01:45
แทร็บซอนสปอร์
Hatayspor
01:45
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

Bodrumspor
21:00
BB Erzurumspor
Ümraniyespor
23:15
Göztepe
Adanaspor
01:45
Şanlıurfaspor

86 Ukraine - Premier League

Veres
19:00
Vorskla
Metalist 1925 Kharkiv
21:00
Minai
Rukh Vynnyky
23:00
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
07:00
Platense
Independiente
02:30
Colón
Gimnasia La Plata
05:00
Talleres Córdoba

5 Brazil - Serie A

São Paulo
02:00
Botafogo
Internacional
02:00
Fortaleza
Fluminense
04:30
América Mineiro
Cuiabá
04:30
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

Guarani
07:30
Sport Recife
Avaí
01:30
Tombense
Ituano
03:00
Criciúma
ABC
03:00
CRB
Juventude
04:00
Sampaio Corrêa

458 Mexico - Liga MX

León
08:06
Mazatlán
Pumas UNAM
10:00
Toluca
Puebla
10:06
Atlético San Luis
Juárez
10:10
Guadalajara

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
20:00
Cerro Largo
Fénix
22:30
Defensor Sporting
Cerro
01:30
Peñarol
Wanderers
04:00
La Luz

146 South Africa - Premier League

Polokwane City
20:00
Cape Town Spurs
AmaZulu
22:30
Richards Bay
Chippa United
01:00
Mamelodi Sundowns

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
22:00
Al Raed
Al Hilal
01:00
Al Feiha
Al Ittihad
01:00
Al Tai

2802 United Arab Emirates - Uae League

Khorfakkan Club
21:00
Hatta
Al Wasl
21:00
Emirates
Al Nasr
23:30
Al Jazira

5618 China PR - Super League

Chengdu Rongcheng
18:35
Wuhan Three Towns
Beijing Guoan
18:35
Shanghai Shenhua
Dalian Pro
18:35
Henan Songshan Longmen
Shenzhen
18:35
Nantong Zhiyun

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
17:00
Jeonbuk Motors
Gangwon
17:00
Suwon
Seoul
17:30
Daegu

147 Africa - CAF Champions League

Djabal Club
19:30
Orlando Pirates
APR
20:00
Gaadiidka
African Stars
20:00
Power Dynamos
Centre Sportif de Bendje
21:30
Bumamuru
Bo Rangers
23:00
LISCR
Réal Bamako
23:00
Cotonsport
Wau Salaam
01:00
Al Hilal Omdurman