ufakick

ตารางบอล 25 มี.ค. 2566

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Exeter City
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
มอร์แคมป์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
พอร์ตสมัท
22:00
Port Vale

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
โรชเดล
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
Bradford City
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
Northampton Town
จิลลิ่งแฮม
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Walsall
Hartlepool United
22:00
Leyton Orient
Mansfield Town
22:00
Sutton United
Stevenage
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Swindon Town
22:00
Stockport County

99474 World - Friendly International

เคนย่า
07:00
บุรุนดี
Bangladesh
16:45
เซเชลส์
Laos
19:15
Bhutan
อินโดนีเซีย
20:30
บุรุนดี
จอร์เจีย
21:00
มองโกเลีย
ซีเรีย
01:00
ไทย
United Arab Emirates
01:00
ทาจิกิสถาน
บาห์เรน
01:30
ปาเลสไตน์
เยอรมนี
02:45
เปรู
โมร็อกโก
05:00
บราซิล

99474 World - Club Friendlies 1

Kjelsås
07:00
Lyn
Partizan
17:00
CSKA 1948 Sofia
Örgryte
17:00
KFUM
Belshina
18:00
Dnepr Mogilev
Strømmen
18:00
Kvik Halden
IFK Göteborg
18:30
Sarpsborg 08
JJK
18:30
Vaajakoski
Skövde AIK
19:00
Värnamo
Helsingborg
19:00
AIK
Sirius
19:00
Örebro
Ullensaker / Kisa
19:00
Grorud
SalPa
19:00
PK-35
Bærum
19:00
Asker
Kjelsås
19:00
Byåsen
Hammarby
19:00
Honka
Varberg BoIS
20:00
Norrby
Norrköping
20:00
Brommapojkarna
Kongsvinger
20:00
Stabæk
Vard
20:00
Os
Kristiansund
20:00
Levanger
Landskrona
20:00
Mjällby
Aalesund
20:00
Molde
Kalmar
21:00
Öster
Lysekloster
21:00
Brann II
Västerås SK
21:00
Sandviken
Flekkerøy
21:00
Notodden
Arendal
21:00
Ørn Horten
Egersund
21:00
Brodd
Ranheim
22:00
Östersunds FK
Strømsgodset
22:00
Mjøndalen
GIF Sundsvall
22:00
AFC Eskilstuna
Häcken
22:00
Vålerenga
GAIS
22:30
Falkenberg
Sandnes Ulf
23:00
Start
KäPa
00:00
JäPS
Hødd
01:00
Brattvåg
River Plate
06:00
Universidad Chile

41 ยูโร รอบคัดเลือก

สกอตแลนด์
21:00
ไซปรัส
อาร์เมเนีย
00:00
ตุรกี
เบลารุส
00:00
สวิตเซอร์แลนด์
อิสราเอล
00:00
โคโซโว
สเปน
02:45
นอร์เวย์
โครเอเชีย
02:45
เวลส์
อันดอร์รา
02:45
โรมาเนีย

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Gateshead
Altrincham
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Boreham Wood
22:00
Eastleigh
Chesterfield
22:00
Halifax Town
Dorking Wanderers
22:00
Maidenhead United
Maidstone United
22:00
Woking
Notts County
22:00
สคันธอร์ป
Oldham Athletic
22:00
Solihull Moors
Torquay United
22:00
Dagenham & Redbridge
Wealdstone
22:00
Barnet
Wrexham
22:00
York City
Yeovil Town
22:00
Bromley

462 England - Women's Super League

Tottenham W
22:00
Arsenal W
Manchester United W
00:30
West Ham W

227 Russia - FNL

Alaniya Vladikavkaz
17:00
Rubin Kazan'

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
22:15
Burgos
Racing Santander
22:15
เลบันเต้
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
เตเนริเฟ

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Gençlerbirliği
Tuzlaspor
17:30
Göztepe
Altay
20:00
Manisa BBSK

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
10:05
León

158 Uruguay - Primera Division

Defensor Sporting
07:15
Plaza Colonia
Danubio
20:00
Deportivo Maldonado
ลิเวอร์พูล
02:00
Peñarol
Wanderers
04:15
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
03:30
แอลเอ แกลักซี
Charlotte
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
โคลัมบัส ครูว์
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
Inter Miami
06:30
ชิคาโก ไฟร์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้

98 Australia - W-League

Newcastle Jets W
11:00
Wellington Phoenix W
Sydney W
11:00
Adelaide United W
Western United W
11:00
Canberra United W

5 Brazil - Brasileiro Women

Bahia W
04:00
Grêmio W

99474 World - Club Friendlies 2

Orduspor 1967
19:00
Giresunspor

99474 World - Club Friendlies 4

Makedonija
21:00
Vardar
Belasica
21:00
Bregalnica Stip