ufakick

ตารางบอล 31 ม.ค. 2566

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลูตัน ทาวน์
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
Barrow
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45
Walsall
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
Stockport County

462 เอฟเอคัพ

เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

พาเดอร์บอร์น
00:00
VfB Stuttgart
FC Union Berlin
02:45
VfL Wolfsburg

99474 World - Club Friendlies 1

Spartak Trnava
07:00
AaB
Levski Sofia
07:00
Ural
CSKA 1948 Sofia
19:00
Skendija 79
Slavia Sofia
19:30
Orenburg
Tuzla City
19:30
Metal Kharkiv
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:00
Alaniya Vladikavkaz
ลูโดโกเรต์ส
21:30
ชัคตาร์
Cancún
00:00
ชิคาโก ไฟร์
Kilb
00:00
Amstetten
Hessen Kassel
01:00
FSV Dörnberg
Greuther Fürth II
01:00
Eltersdorf
Jeddeloh
01:00
Hansa Friesoythe
Unterhaching
01:00
Buchbach
Dachau
01:30
Pipinsried
Rot-Weiß Walldorf
01:30
Alemannia Waldalgesheim

462 England - National League

Aldershot Town
02:45
Boreham Wood
Eastleigh
02:45
Barnet
Solihull Moors
02:45
Notts County
Woking
02:45
Torquay United
Yeovil Town
02:45
Wealdstone

462 คาราบาว คัพ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
03:00
เซาแธมป์ตัน

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

บอร์กโดซ์
02:45
Le Havre
เม็ตซ์
02:45
Rodez
Annecy
02:45
ก็อง
Laval
02:45
ดิฌง
Sochaux
02:45
วาล็องเซียนส์
Paris
02:45
Pau
Grenoble Foot 38
02:45
Quevilly Rouen
Niort
02:45
อาเมียงส์
Bastia
02:45
แซงต์ เอเตียน
แก็งก็อง
02:45
นีมส์

251 โกปปาอีตาเลีย

อินเตอร์ มิลาน
03:00
อตาลันต้า

20 Portugal - Liga Portugal

ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:00
Gil Vicente
Arouca
04:15
เบนฟิกา

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Ross County
02:45
Hibernian

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Alanyaspor
21:00
Sivasspor
Fatih Karagümrük
00:00
เบซิคตัส

99474 World - Club Friendlies 3

Karlsruher SC
19:00
Würzburger Kickers
Sturm Graz
21:00
Rukh Vynnyky
ดินาโมเคียฟ
21:00
Austria Lustenau
Silkeborg
23:00
Aarhus Fremad
First Vienna
00:00
Leobendorf
Illertissen
00:00
Aalen
TSV Steinbach II
00:00
TuS RW Koblenz
Kapfenberger SV
00:30
St. Anna
Waterford United
02:30
Cobh Ramblers

99474 World - Club Friendlies 4

Rotor Volgograd
18:00
Tekstilshchik
Dubnica
00:00
Lednické Rovne
Mannsdorf
01:00
Schrems
Fellbach
01:00
CfR Pforzheim
SF BG Marburg
01:30
FC Gießen
MSV Düsseldorf
02:00
FC BW Friesdorf