ufakick

ตารางบอล 13 ก.ย. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Viktoria Plzeň
23:45
อินเตอร์ มิลาน
สปอร์ติงลิสบอน
23:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
ลิเวอร์พูล
02:00
อาแจกซ์
ปอร์โต้
02:00
คลับ บรูกก์
Bayer 04 Leverkusen
02:00
แอตเลติโก มาดริด
FC Bayern München
02:00
FC Barcelona
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
แฟร้งค์เฟิร์ต

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
01:45
วัตฟอร์ด
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
วีแกนแอทเลติก
ฮัลล์ซิตี
01:45
สโตกซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
01:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สวอนซีซิตี
01:45
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:00
เบิร์นลีย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บาร์นสลีย์
01:45
Port Vale
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
พอร์ตสมัท
ชาร์ลตันแอธเลติก
01:45
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Cheltenham Town
01:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
อิปสวิช ทาวน์
01:45
บริสตอล โรเวอร์ส
ลินคอล์น ซิตี้
01:45
ดาร์บีเคาน์ตี
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:45
โบลตันวอนเดอเรอส์
มอร์แคมป์
01:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:45
Exeter City
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45
Northampton Town
Barrow
01:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:45
Stockport County
กริมสบี้ ทาวน์
01:45
จิลลิ่งแฮม
Harrogate Town
01:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Hartlepool United
01:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Mansfield Town
01:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
โรชเดล
01:45
Leyton Orient
Stevenage
01:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Swindon Town
01:45
Sutton United
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:45
Bradford City
Walsall
01:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

462 England - National League

Altrincham
01:45
สคันธอร์ป
Barnet
01:45
Dorking Wanderers
Boreham Wood
01:45
Maidenhead United
Chesterfield
01:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Eastleigh
01:45
Yeovil Town
Halifax Town
01:45
Gateshead
Maidstone United
01:45
Wealdstone
Notts County
01:45
Aldershot Town
Torquay United
01:45
Solihull Moors
Woking
01:45
Oldham Athletic
Wrexham
01:45
Dagenham & Redbridge
York City
01:45
Bromley

227 Russia - Russian Cup

FK Nizjni Novgorod
19:00
Khimki
Kosmos Dolgoprudny
20:00
Zenit Penza
Dinamo Moskva
21:30
Akhmat Grozny

44 Argentina - Superliga

Vélez Sarsfield
02:30
Central Cordoba SdE
Huracán
05:00
Barracas Central
Godoy Cruz
05:00
Tigre

5 Brazil - Serie B

Operário PR
05:00
Guarani

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
01:30
Plaza Colonia
Deportivo Maldonado
04:00
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
ชิคาโก ไฟร์

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
22:05
Al Sailiya
Al Gharafa
00:15
Al Markhiya
Umm Salal
00:15
Al Arabi

5618 China PR - Super League

Changchun Yatai
16:30
Shenzhen
Guangzhou R&F
18:30
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Shanghai SIPG
18:30
Chengdu Rongcheng
Wuhan Yangtze
19:00
Cangzhou Mighty Lions

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
17:00
Sangju Sangmu
Jeju United
17:30
Daegu
Seoul
17:30
Gangwon

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Hoang Anh Gia Lai
Song Lam Nghe An
18:00
Da Nang
Sai Gon
19:15
Ha Noi