ufakick

ตารางบอล 28 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แอสตันวิลลา
20:00
เวสต์แฮม
วูล์ฟแฮมป์ตัน
20:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
17:15
อาแจกซ์
Excelsior
19:30
พีเอสวี
FC Volendam
19:30
ทเวนเต้
SC Cambuur
21:45
AZ

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
17:15
Jong Ajax

11 บุนเดิสลีกา

FC Köln
20:30
VfB Stuttgart
แวร์เดอร์ เบรเมน
22:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
18:00
ตูลูส
ลอริยองต์
20:00
Clermont
นีซ
20:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
แบรสต์
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
Troyes
20:00
อองเช่ร์
แร็งส์
22:05
โอลิมปิก ลียง
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
01:45
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เวโรน่า
23:30
อตาลันต้า
Salernitana
23:30
ซามพ์โดเรีย
ฟิออเรนติน่า
01:45
นาโปลี
เลชเช่
01:45
เอ็มโปลี

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
22:30
บียาร์เรอัล
FC Barcelona
00:30
เรอัล บายาโดลิด
เอสปันญ่อล
03:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
16:00
โออิตะ ตรินิต้า
Roasso Kumamoto
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
ThespaKusatsu Gunma
17:30
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
Lamphun Warrior
Nakhonratchasima Mazda FC
18:30
SCG Muangthong United
Singha Chiangrai United
19:00
Nongbua Pitchaya FC

49477 ไทยลีก 2

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
17:30
อยุธยา ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
18:00
Nakhon Si Thammarat
อุดรธานี เอฟซี
18:30
ระยอง เอฟซี
Samut Prakan City
19:00
Suphanburi Football Club

462 England - Wsl 2 Women

Lewes W
18:30
Southampton W
Bristol City W
21:00
Blackburn Rovers W
Charlton W
22:30
Millwall W

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
18:30
Sandhausen
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
SpVgg Greuther Fürth
Kaiserslautern
18:30
Magdeburg

11 Germany - 3. Liga

Borussia Dortmund II
18:01
Freiburg II
Erzgebirge Aue
19:01
Dynamo Dresden

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
18:00
Kickers Emden
VfB Lübeck
18:30
Holstein Kiel II
Eintracht Norderstedt
19:00
Bremer SV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Nürnberg II
19:00
Vilzing

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Greifswalder FC
18:00
Lokomotive Leipzig
Viktoria Berlin
18:00
Babelsberg
Chemie Leipzig
18:00
Lichtenberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Ulm
19:00
Wormatia Worms
Kickers Offenbach
19:00
FSV Frankfurt
Homburg
19:00
Aalen
Mainz 05 II
19:00
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
19:00
Kaan-Marienborn

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Garching
20:00
Hallbergmoos-Goldach
Türkspor Augsburg
20:00
Schwaben Augsburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
15:45
Buchholz

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eintracht Stadtallendorf
19:00
Fernwald
TSV Steinbach II
20:00
Weidenhausen
SV Steinbach
20:00
Baunatal
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Dietkirchen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Bergisch Gladbach
20:00
Borussia Freialdenhoven
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Eintracht Hohkeppel
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
FC BW Friesdorf
Fortuna Köln II
20:30
Siegburger SV
VfL Vichttal
20:30
TuS BW Konigsdorf

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
20:00
FSV Duisburg
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Cronenberger SC
Meerbusch
20:00
Schonnebeck
Monheim
20:00
Kray
Kleve
20:00
SF Hamborn
Hilden
20:30
MSV Düsseldorf
SC St. Tönis
20:30
SF Baumberg
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Germania Ratingen
Homberg
22:30
Sonsbeck

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

FT Braunschweig
20:00
Papenburg
HSC Hannover
20:00
Germania Egestorf
LSK Hansa
20:00
Gifhorn
Lupo-Martini
20:00
Ahlerstedt / Ottendorf
Pattensen
20:00
Schöningen
Spelle-Venhaus
20:00
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
18:30
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Staaken
19:00
FC Frankfurt
CFC Hertha
19:00
Rostocker FC
Hansa Rostock II
19:00
Hertha Zehlendorf
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Union Fürstenwalde

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
18:00
Auerbach
Einheit Wernigerode
19:00
Krieschow
Wacker Nordhausen
19:00
Ludwigsfelder FC
Bischofswerdaer FV
19:00
Union Sandersdorf
Plauen
19:00
SC Freital

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Dudenhofen
19:00
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

GW Siebenbäumen
20:00
Union Neumünster
Inter Türkspor Kiel
21:00
Todesfelde

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Vreden
20:00
Finnentrop / Bamenohl
Victoria Clarholz
20:00
Gievenbeck
Delbrücker SC
20:00
Westfalia Rhynern
Sprockhövel
20:00
Eintracht Rheine
ASC Dortmund
20:00
Schermbeck
Sportfreunde Siegen
20:00
Preußen Münster II

2454 Albania - Superliga

Egnatia Rrogozhinë
22:00
Tirana
Vllaznia Shkodër
00:30
Kukësi

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
21:00
Shirak
Urartu
23:30
Lernayin Artsakh

143 Austria - Admiral Bundesliga

Wattens
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Austria Klagenfurt
22:00
Austria Wien
Rapid Vienna
22:00
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
15:30
Rapid Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
23:00
Sabah

212 Belarus - Pershaya Liga

Gomelzheldortrans
17:00
MKK-Dnepr
Shakhtyor Petrikov
21:00
Orsha

556 Belgium - Pro League

เกนท์
18:30
Antwerp
Kortrijk
21:00
Standard Liège
Union Saint-Gilloise
23:30
Anderlecht
Westerlo
02:00
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
21:00
RWDM
Beerschot-Wilrijk
01:00
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Travnik
22:00
Buducnost Banovici
Stupčanica Olovo
22:00
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

Hebar 1918
22:45
OFK Pirin
Botev Vratsa
01:00
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Omarska
22:00
Slavija

224 Bulgaria - Vtora Liga

Spartak Pleven
22:00
Botev Plovdiv II

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
23:30
ดีนาโมซาเกร็บ
Osijek
02:05
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Jarun
22:00
Orijent 1919
Croatia Zmijavci
22:00
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

Aris
23:00
AEL
อาโปเอล
00:00
Paphos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
21:00
Sigma Olomouc
Slovácko
21:00
Slovan Liberec
Zbrojovka Brno
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Slavia Praha II
15:15
Dukla Praha
Sigma Olomouc II
15:15
Karviná
Varnsdorf
22:00
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
19:00
AaB
Viborg
19:00
Lyngby
Nordsjælland
21:00
โคเปนเฮเก้น
Silkeborg
23:00
OB

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
20:00
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
21:15
Flora
Levadia
23:30
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

VPS
22:00
HIFK
HJK
22:30
SJK

1233 Finland - Ykkonen

Gnistan
22:30
MP

125 Greece - Super League

Panaitolikos
23:00
Aris
OFI
01:00
Panathinaikos
PAOK
01:45
Atromitos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
19:30
MOL Vidi
เฟเรนซ์วารอส
22:30
Honvéd

674 Hungary - Hungarian Cup

BTE Felsőzsolca
16:00
Cigánd SE
Újfehértó
21:00
Tiszafuredi VSE
Edeleny
21:30
Balassagyarmat VSE
Deszk
21:30
Gázgyár
Kalocsai
21:30
Jászberényi Vasas
Dunakeszi VSE
21:30
Szolnoki MÁV
Urkut
21:30
III. Kerületi TUE
Abda
21:30
Zalaszentgrot
Pecsi VSK
21:30
Kaposvári Rákóczi
Lenti TE Sport
21:30
Issimo

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szombathelyi Haladás
22:30
Soroksár SC
Nyíregyháza Spartacus
22:30
Ajka
Csákvári TK
22:30
Pécsi MFC
MTE 1904
22:30
MTK
Budafoki MTE
22:30
Szentlőrinc SE
Békéscsaba
22:30
Dorogi
Győri ETO
00:00
Tiszakecske
Diósgyőr
00:00
Kazincbarcika
Kozarmisleny
00:00
Gyirmót

1796 Iceland - Pepsideild

ÍBV
21:00
Stjarnan
KA
23:00
Víkingur Reykjavík
KR
00:00
FH
Keflavík
00:00
ÍA
Breidablik
02:15
Leiknir Reykjavík

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Drogheda United
23:00
Shamrock Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Bnei Raina
23:15
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:15
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

Benevento
01:45
โฟรซิโนเน่
Cittadella
01:45
Venezia
ปาร์มา
01:45
Cosenza
Perugia
01:45
Bari 1908
Pisa
01:45
เจนัว
Reggina
01:45
Südtirol

748 Latvia - Virsliga

Riga
19:00
Tukums
Spartaks Jūrmala
21:00
Auda

748 Latvia - First Liga

Valmiera II
19:00
Dinamo Riga
Salaspils
23:00
Smiltene

57142 Macedonia FYR - First League

Skopje
21:00
Shkupi
Pobeda
21:00
Renova
Bregalnica Stip
21:00
Makedonija
Rabotnicki
21:00
Tikves
Skendija 79
21:00
Struga

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
23:30
Balzan

2756 Malta - First Division

Swieqi
23:30
Zurrieq
San Gwann
23:30
Mtarfa
Qrendi
02:00
St. Andrews
Zejtun Corinthians
02:00
Attard

2345 Moldova - National Division

Milsami
00:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

Jedinstvo
00:00
Iskra
Arsenal Tivat
01:00
Budućnost

998 Montenegro - Second League

Otrant-Olympic
22:00
Bokelj
Berane
22:00
Mladost Ljeskopolje
Igalo
22:00
Zeta
Nikšić
22:00
Grbalj
Mladost DG
00:00
Kom

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
20:00
Linfield

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Aalesund
23:00
Odd
HamKam
23:00
Haugesund
Lillestrøm
23:00
Kristiansund
Molde
23:00
Sarpsborg 08
Viking
23:00
Vålerenga
Tromsø
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
17:30
Warta Poznań
Śląsk Wrocław
20:00
Raków Częstochowa
Lech Poznań
22:30
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

Katowice
17:40
Arka Gdynia
SKRA Częstochowa
20:00
Sandecja Nowy Sącz
Tychy 71
23:00
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
21:30
ซานตาคลารา
Arouca
00:00
บราก้า
Rio Ave
02:30
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
17:00
Nacional
Torreense
20:00
Benfica II
Estrela Amadora
21:30
Porto II
UD Oliveirense
00:00
Trofense

155 Romania - Liga 1

Argeş
17:30
Chindia Târgovişte
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
22:30
SSC Farul
FCSB
01:30
Hermannstadt

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
17:00
เซนิต
โลโคโมทีฟ มอสโก
19:00
Orenburg
Torpedo Moskva
21:30
คราสโนดาร์
Rostov
23:45
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - FNL

Rubin Kazan'
22:00
KAMAZ

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
18:00
เซลติก
Hearts
21:00
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
22:00
Partizan

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
01:30
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Rača
15:30
Púchov
Dolny Kubin
21:30
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
22:30
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Ilirija
22:00
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Racing Santander
22:30
เรอัล โอเบียโด้
เออิบาร์
00:30
Ponferradina
UD Ibiza
03:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
20:00
Hammarby
IFK Göteborg
20:00
Sirius
Varberg BoIS
20:00
Norrköping
Helsingborg
22:30
Mjällby
มัลโม่
22:30
Kalmar

47 Sweden - Allsvenskan Women

Brommapojkarna W
18:00
AIK W
Umea W
18:00
Hammarby W
Eskilstuna United W
20:00
Djurgarden W
Rosengard W
20:00
Linkoping W
Kristianstads W
20:00
Häcken W
Vittsjo W
20:00
IFK Kalmar W

47 Sweden - Superettan

Utsikten
18:00
Örebro
Norrby
20:00
AFC Eskilstuna
Skövde AIK
20:00
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

Täby
20:00
Umeå
Sylvia
20:30
Piteå

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
19:15
St. Gallen
Winterthur
21:30
ยังบอยส์
Zürich
21:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Lausanne Sport
21:30
Vaduz

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kasımpaşa
23:15
Hatayspor
Kayserispor
23:15
Giresunspor
แทร็บซอนสปอร์
01:45
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Bodrumspor
21:00
Adanaspor
Bandırmaspor
21:00
Göztepe
Gençlerbirliği
23:15
Pendikspor
Altay
01:45
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

Kolos Kovalivka
17:00
Rukh Vynnyky
ชัคตาร์
19:00
Kryvbas Kryvyi Rih
ดินาโมเคียฟ
21:00
Dnipro-1

44 Argentina - Superliga

Sarmiento
23:00
Gimnasia La Plata
Barracas Central
23:00
Colón
Independiente
01:30
Vélez Sarsfield
Boca Juniors
04:00
Atlético Tucumán
Unión Santa Fe
06:30
Aldosivi
Estudiantes
06:30
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

Almagro
23:35
Alvarado
Guillermo Brown
01:00
Chaco For Ever
Independiente Rivadavia
02:00
Temperley
Atlético Rafaela
05:30
San Martín San Juan

5 Brazil - Serie A

Ceará
07:00
Athletico PR
América Mineiro
02:00
Atlético Mineiro
São Paulo
02:00
Fortaleza
Botafogo
04:00
ฟลาเมงโก
Cuiabá
04:00
Santos

5 Brazil - Serie B

Bahia
02:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie C

Figueirense
03:00
Vitória

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
23:30
Ñublense
Cobresal
02:00
Huachipato
Unión La Calera
04:30
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

Puerto Montt
07:30
Santiago Wanderers

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:00
Atlético Bucaramanga
La Equidad
02:00
Deportivo Pereira
Cortuluá
04:05
Millonarios
Junior FC
06:10
Deportes Tolima

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
08:00
San Carlos
Guadalupe
08:30
Santos de Guápiles
Cartaginés
00:00
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

9 de Octubre
08:00
Emelec
Mushuc Runa
02:00
Gualaceo
Independiente del Valle
04:30
Universidad Católica

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Xinabajul
Achuapa
00:00
Malacateco
Iztapa
01:00
Antigua GFC
Santa Lucia
02:15
Mixco
Municipal
04:00
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Solola
00:00
Catarina
Quiché
00:00
San Juan
Deportivo Barberena
00:00
Sacachispas
Mictlán
00:00
Comunicaciones II
Deportivo Sanarate
00:00
Zacapa Tellioz
Aurora
00:00
Juventud Pinulteca
Nueva Concepción
01:00
Coatepecano IB
Marquense
04:00
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:05
Necaxa
Guadalajara
09:05
Pumas UNAM
Toluca
00:00
Pachuca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
05:00
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
08:00
H&H Export
Deportivo Ocotal
08:00
Juventus Managua
Matagalpa
04:00
Real Estelí
Walter Ferreti
05:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Ameliano
02:30
12 de Octubre
Tacuary
05:00
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Universitario
07:00
Ayacucho
Alianza Atlético
23:00
Cienciano
Atlético Grau
01:00
Deportivo Binacional
Sporting Cristal
01:15
César Vallejo
UTC Cajamarca
03:30
Alianza Lima

338 Peru - Segunda Division

Santos
03:00
Alfonso Ugarte Puno
Juan Aurich
03:00
Comerciantes Unidos
Deportivo Llacuabamba
03:00
Molinos El Pirata
Union Huaral
03:30
Unión Comercio
Santa Rosa PNP
03:30
Sport Chavelines Juniors

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
20:00
Deportivo Maldonado
Plaza Colonia
01:00
Defensor Sporting
Peñarol
04:00
Danubio

158 Uruguay - Segunda Division

La Luz
07:00
Progreso
Sud América
20:00
Juventud
Cerro
22:30
Racing
Central Español
01:15
Villa Española
Miramar Misiones
06:30
Uruguay Montevideo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
Charlotte
07:10
โตรอนโต้ เอฟซี
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
เอฟซี ดัลลัส
08:00
รีล ซอลต์ เลค
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
Nashville SC
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
03:00
ดีซี ยูไนเต็ด
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charleston Battery
07:00
Detroit City
Tulsa Roughnecks
07:30
Loudoun United
Colorado Springs
08:00
New Mexico United
El Paso Locomotive
08:30
Phoenix Rising
Monterey Bay
09:00
LA Galaxy II
Las Vegas Lights
09:30
Rio Grande Valley
Sacramento Republic
10:00
Oakland Roots
Birmingham Legion
04:00
New York RB II

26833 Grenada - Premier Division

Eagles Super Strikers
03:00
Camerhogne
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
03:00
Hard Rock
Mt. Rich
03:00
Paradise
St. John's
03:00
Hurricanes
SAB Spartans
03:00
Chantimelle

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
20:00
Lumwana Radiants

488 Iran - Azadegan League

Qashqai
21:30
Arman Gohar
Saipa
21:45
Darya Babol
Van Pars Isfahan
21:45
Fajr Sepasi
Khalij Fars
22:00
Esteghlal Mollasani
Esteghlal Khuzestan
22:00
Shahrdari Hamedan

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
22:45
Yarmouk
Al Shabab
01:00
Burgan

5618 China PR - Super League

Cangzhou Mighty Lions
16:30
Changchun Yatai
Henan Jianye
18:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Meizhou Hakka
18:30
Dalian Professional
Hangzhou
18:30
Hebei CFFC
Wuhan Three Towns
18:30
Shenzhen

64306 Hong Kong - Premier League

Warriors
15:00
BC Rangers

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
17:00
Sangju Sangmu
Seongnam
17:00
Suwon

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
15:00
Cheongju
Pocheon
15:00
Gimhae City
Ulsan Citize
17:00
Hwaseong
Mokpo City
17:00
Daejeon Korail

69697 Vietnam - V-League

Binh Dinh
18:00
Binh Duong
Viettel
19:15
FLC Thanh Hoa

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Phu Dong
Pho Hien
18:00
Bình Phước

44 Argentina - Primera C

Liniers
01:30
Puerto Nuevo
Claypole
01:30
Victoriano Arenas
Midland
05:00
Argentino Merlo

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
01:30
ลูกาโน

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

TOGB
19:00
UNA
Blauw Geel '38
19:00
HV & CV Quick
ADO '20
19:00
USV Hercules
OJC Rosmalen
19:00
Groene Ster
Gemert
19:00
JOS Watergraafsmeer
GVV Unitas
19:00
HSC '21
Baronie
19:00
OSS '20
Dongen
19:00
DEM
VVSB
19:00
UDI '19

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:15
Club Universitario
Wilstermann
02:00
Aurora
Independiente Petrolero
04:15
Always Ready
Oriente Petrolero
06:30
Nacional Potosí

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Warnant
20:00
Hamoir
Jette
20:00
Acren

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
20:00
Jodoigne
Léopold
20:00
Aische
Braine
20:00
Jeunesse Tamines
Couvin-Mariembourg
20:00
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Richelle United
20:00
Herstal
US Givry
20:00
Mormont
Aywaille
20:00
RES Durbuy
Habay-la-Neuve
20:00
Rochefort
Meix-Devant-Virton
21:00
Huy

556 Belgium - Provincial-Brabant

Tubize II
20:00
Ixelles
Saint-Michel
20:00
Genappe
Saint-Josse
20:00
Grez-Doiceau
Sporting Bruxelles
20:00
AFC Evere
Etterbeek
20:00
Union Lasne-Ohain
NSeth Berchem
20:00
BX Brussels

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Flenu
20:00
Luingnois
PAC Buzet
20:00
Soignies Sports
Belœil
20:00
Ransart
Antoing
20:00
Albert Quevy-Mons II
Courcelles
20:00
Solre-sur-Sambre
Hornu
20:00
Péruwelz
Le Roeulx
20:00
Molenbaix
Gilly
20:00
Montignies

556 Belgium - Provincial-Liege

Etoile de Faimes
20:00
Sprimont-Comblain II
FC Eupen
20:00
Beaufays
Hombourg
20:00
Elsautoise
Hannut
20:00
JS Fizoise
Mélen-Micheroux
20:00
Ster-Francorchamps
Aubel
20:00
FC Du Geer
Ougrée
20:00
UCE Liège
Wanze / Bas-Oha
20:00
Malmundaria

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
20:00
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Namur

Spy
20:00
Loyers
Nismes
20:00
Chevetogne
Condruzien
20:00
Biesme
US Dinantaise
20:00
St-Hadelin-Haversin
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Meux II
Grand-Leez
20:00
Flavion-Morialmé
Andennais
20:00
Beauraing

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Cherno more II
22:00
Dunav ot Ruse II

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Dukla Praha II
15:15
České Budějovice II
Admira Praha
15:15
Loko Vltavín
Pardubice II
15:15
Hradec Kralove II
Viktoria Žižkov
15:15
Teplice II
Viktoria Plzen II
15:30
Motorlet Praha
Sokol Hostoun
20:30
Prestice

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Velké Meziříčí
15:15
Frydlant
Slovácko II
15:15
Vítkovice
Zlín II
15:30
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Příbram II
15:00
Doubravka
Sokol Lom
22:00
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Admira Praha II
19:30
Olympie Brezova
Louny
22:00
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Cidlina Novy Bydzov
22:00
Pěnčín-Turnov
Čáslav
22:00
Náchod
Hlinsko
22:00
Ústí nad Orlicí
Dvůr Králové
22:00
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Zbrojovka Brno II
15:15
Nove Sady
Kozlovice
21:30
Baťov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Stara Rise
21:30
Sokol Lanžhot
Žďár nad Sázavou
21:30
Dálnice Speřice

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Herstedøster
17:00
Holbæk B&I

1233 Finland - Kakkonen

OTP
18:00
JBK
KuPS Ak.
19:00
PPJ
Honka Akatemia
19:00
HJS Akatemia
EPS
19:00
MuSa
Tampere United
20:00
GrIFK
KaaPo
20:00
VJS
Jazz
20:00
I-Kissat
OLS
22:00
KajHa
Ilves II
22:30
SalPa

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
20:00
Aix
Montlucon
20:00
Limonest
Lyon Duchere II
20:00
Bourgoin-Jallieu
Hauts Lyonnais
20:00
Ain Sud
Vaulx
20:00
Clermont II
Chambery
20:00
Domerat
Rumilly Vallieres
20:00
Feurs

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Besancon FC
20:00
Montceau
Sochaux II
20:00
Macon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
20:00
Chateauroux II
Chateauneuf-sur-Loire
20:00
Tours
C' Chartres II
20:00
Drouais

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
20:00
RC Epernay
Reims Sainte-Anne
20:00
Sarre Union

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens SC II
20:00
Lambresienne
Lille II
20:00
Lens II
US Chantilly
20:00
Croix Football IC
Valenciennes II
20:00
Amiens AC
Vimy
20:00
Longueau
Feignies-Aulnoye
21:00
Maubeuge
Olympique Marcquois
21:00
Compiegne

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
20:00
Dives-Cabourg

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Teskánd
21:30
Csornai SE

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Bærum
18:00
Brattvåg
Tromsdalen
18:00
Træff
Alta
19:00
Ullensaker / Kisa
Levanger
19:00
Eidsvold
Frigg
21:00
Asker

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
20:00
Polkowice
Hutnik Krakow
21:00
Polonia Warszawa

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
Timok
Vlasina
21:30
Jagodina

401 Slovakia - 3. Liga - West

Jednota Banova
15:30
Nové Zámky
Podkonice
21:30
Veľké Ludince

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Karlslund
19:00
Säffle SK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Korsnäs IF FK
19:00
Stocksund
Rågsved
21:00
Uppsala

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Ariana
19:00
Nosaby
Räppe
20:00
Karlskrona
Balkan
21:00
Kristianstad

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
19:00
Lidingö
Assyriska
22:00
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hittarp
18:00
Vastra Frolunda
Ullared
18:30
Tölö

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Düzcespor
20:30
Osmanlıspor
Nazilli Belediyespor
21:00
Afjet Afyonspor
Arnavutköy Belediyespor
21:00
Sivas Belediyespor
Somaspor
21:00
Batman Petrolspor
İnegölspor
21:00
Bayburt İÖİ
Şanlıurfaspor
00:00
Çorum Belediyespor
Isparta Davrazspor
00:00
Amed SK
24 Erzincanspor
00:00
Tarsus İdman Yurdu
Menemen Belediyespor
00:00
Erokspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Adıyaman 1954
20:00
Hekimoğlu Trabzon
Van BB
20:00
Pazarspor
Kastamonuspor
20:30
Serik Belediyespor
Zonguldak Kömürspor
20:30
Fethiyespor
Etimesgut Belediyespor
21:00
Sarıyer
Kocaelispor
21:00
Kırklarelispor
Yeni Diyarbekirspor
00:00
Utaş Uşakspor
Iskenderunspor A.Ş.
00:00
Balıkesirspor

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
01:30
Fénix

44 Argentina - Torneo Federal A

Unión Sunchales
21:00
Sportivo Las Parejas
San Martín Formosa
00:00
Juventud Antoniana
Sol de Mayo
01:00
Ciudad de Bolívar
Circulo Deportivo
01:00
Huracán Las Heras
Liniers Bahía Blanca
01:00
Sportivo Peñarol
Douglas Haig
01:15
Gimnasia Concepción
Def. de Pronunciamiento
01:30
Crucero del Norte
Gimnasia y Tiro
01:30
Atlético Paraná
Defensores Belgrano VR
02:00
CDJU Gualeguaychu
Olimpo
02:00
Cipolletti
Independiente Chivilcoy
02:00
Villa Mitre
Argentino Monte Maíz
02:00
Sansinena
Estudiantes de San Luis
04:00
Sportivo Desamparados
Central Norte
04:30
Boca Unidos

144816 Belize - Premier League

Benque
08:30
Belmopan Bandits
Port Layola
05:00
Progresso
Wagiya
05:00
Altitude
Hankook Verdes
05:00
San Pedro Pirates

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
14:00
Chungnam Asan
Gyeongnam
16:30
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
13:00
Bayside United
St George Willawong
14:00
Acacia Ridge

5 Brazil - Brasileiro U20

Corinthians U20
01:00
Flamengo RJ U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Badbaado
05:00
Jeenyo
Horseed
05:00
Elman

98 Australia - Australian Cup

Peninsula Power
12:00
Sydney United

146 South Africa - MTN8 Cup

Stellenbosch
20:00
Kaizer Chiefs
Mamelodi Sundowns
23:00
SuperSport United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Holstein Kiel U19
16:00
Energie Cottbus U19
Borussia Dortmund U19
16:00
RW Essen U19
Koln U19
16:00
Dusseldorf U19
Duisburg U19
16:00
Bochum U19
Preussen Munster U19
16:00
Oberhausen U19
Bonner SC U19
16:00
Schalke 04 U19
Wolfsburg U19
18:00
BAK 07 U19
Viktoria Berlin U19
18:00
Union Berlin U19
Hertha U19
18:00
Hansa Rostock U19
Darmstadt 98 U19
20:00
Astoria Walldorf U19

251 Italy - PrimaVera 1

Frosinone U19
16:00
Lecce U19

2 Poland - Central Youth League

Cracovia U19
16:00
Legia Warszawa U19
Zaglebie U19
17:00
Pogon Szczecin U19
Gornik Z. U19
17:00
Arka Gdynia U19

65437 Panama - Lpf

Azuero
08:30
Sporting San Miguelito
Tauro
04:00
Atlético Chiriquí
San Francisco
06:15
Alianza

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
22:00
Prishtina
Ferizaj
22:00
Drita
KF Ballkani
01:00
Dukagjini

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Münsingen
19:30
Delémont
Servette II
21:00
Sion II
Black Stars
21:00
Concordia
Kosova
21:00
Lugano II
Taverne
22:00
Paradiso

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Luzern II
19:00
Baden
Brühl
19:00
Breitenrain

3126 Luxembourg - National Division

Etzella Ettelbrück
21:00
Differdange 03
UT Pétange
21:00
Mondorf-les-Bains
UNA Strassen
21:00
Swift Hesperange
Progrès Niedercorn
21:00
Victoria Rosport
Jeunesse d'Esch
21:00
Wiltz
Mondercange
23:30
Fola Esch
Racing
23:30
F91 Dudelange

47 Sweden - Elitettan Women

Rävåsen W
19:00
Gamla Upsala W
Lidköping W
20:00
Växjö W

99474 World - Friendly International U19

Gibraltar U19
01:00
San Marino U19

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
19:00
Sundby W

251 Italy - Serie A Women

AC Milan W
22:30
Fiorentina W
Pomigliano W
22:30
Roma W
Inter Milano W
01:30
ปาร์มา
Sassuolo W
01:30
Sampdoria W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
07:00
Necaxa W
Tijuana W
09:05
América W
Guadalajara W
00:00
Mazatlán W
Cruz Azul W
03:45
Puebla W
Pachuca W
05:00
Monterrey W

3483 USA - USL League One

Central Valley Fuego
09:30
Tormenta

251 Italy - Coppa Italia Women

Apulia Trani W
16:00
Arezzo W
Castelvecchio W
22:00
Trento W

5 Brazil - Brasileiro Women

Internacional RS W
21:00
São Paulo W

155 Romania - Liga 2

Csikszereda
15:00
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Bordeaux II
20:00
Niort II

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:00
Montpellier II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
Aubervilliers
Le Mee
20:00
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

FB Île Rousse
20:00
Olympique Marseille II
Ardziv
22:30
Lucciana

44 Argentina - Reserve League

River Plate Res.
20:00
Tigre Res.
Defensa y Justicia Res.
20:00
Banfield Res.
Rosario Central Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Patronato Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res

97374 Jordan - 1st Division

Ittihad Al Ramtha
22:00
Amman
Al Yarmouk
00:00
Al Arabi

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Ružomberok U19

227 Russia - Premier League Women

Rubin Kazan W
16:30
Rostov W
Chertanovo W
16:30
Ryazan VDV W
Yenisey W
16:30
Zvezda 2005 W
Krasnodar W
23:00
Zenit W

1004 Canada - Premier League

Valour
02:00
Pacific
Edmonton
05:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

Árbær
23:30
Hamrarnir
Árborg
02:00
GG

1796 Iceland - 3. Deild

Vængir Jupiters
21:00
ÍH

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
16:00
Bezau
Austria Lustenau II
17:00
Lustenau
Höchst
22:00
Nenzing

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Newmarket U23
11:00
Bayside United U23
St George Willawong U23
12:00
Acacia Ridge U23

80 Chile - Segunda División

San Marcos
08:00
General Velásquez
Iberia
23:00
Trasandino
Independiente
02:00
Lautaro de Buin

99474 World - Club Friendlies Women

Eibar W
17:00
Alavés W
Köln W
19:30
Ajax W
Eintracht Frankfurt W
19:30
Stade de Reims W
Real Sociedad W
21:00
Athletic Club W
Deportivo de La Coruña W
23:00
Oviedo Moderno W

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Suzuka Unlimited
TIAMO Hirakata
12:30
Reinmeer Aomori
Veertien Mie
13:00
Matsue City
Kochi United
13:00
Osaka
Tokyo Musashino City
13:00
Nara Club

1233 Finland - Kolmonen

MiPK
20:00
SavU

99474 World - Club Friendlies 4

UCAM Murcia
16:00
Hércules
Huesca II
16:30
Utebo
Prat
00:30
L'Hospitalet
Montijo
01:00
Real Betis II
Moralo
01:30
Cacereño

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Pripyat
18:30
Niva

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Polotsk
17:00
Postavy
Veles 2020
18:00
Gazovik

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Leskhoz
22:00
Svetlogorsk

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Neman Mosty
20:00
Schuchin
Slonim City
21:00
FSK Dyatlovo

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Partizan Salihorsk
19:30
Bobovnya
Livadija
20:00
Kolos Cherven
Krupki
20:00
Viktoriya Maryina Horka
Uni Minsk
00:00
Traktor Minsk

227 Russia - FNL 2 - Group 2

FK Dinamo St. Petersburg
20:00
Baltika BFU
Dinamo Moskva II
21:00
Chertanovo

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Peresvet Podolsk
18:00
Kvant

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

KePS
19:00
HauPa
Roi United
21:00
PonPa