ufakick

ตารางบอล 24 ส.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

แทร็บซอนสปอร์
02:00
โคเปนเฮเก้น
ดีนาโมซาเกร็บ
02:00
Bodø / Glimt
พีเอสวี
02:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

462 เอฟเอคัพ

Clevedon Town
01:30
Cirencester Town
Sevenoaks Town
01:30
Merstham
Larkhall Athletic
01:30
Cowes Sports FC
Wincanton Town
01:45
Camberley Town
City of Liverpool
01:45
Ramsbottom United
Albion Sports
01:45
Avro
Worcester Raiders
01:45
Malvern Town
Handsworth Parramore
01:45
Cleethorpes Town
St. Panteleimon
01:45
Leverstock Green
Grays Athletic
01:45
Stotfold FC
Roman Glass St George
01:45
Easington Sports
Takeley
01:45
Romford

479 เจลีก 2

โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

99474 World - Club Friendlies 1

FC Barcelona
02:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 คาราบาว คัพ

ลีดส์ยูไนเต็ด
01:45
บาร์นสลีย์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:45
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:45
บริสตอลซิตี
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:45
ไบรท์ตัน

462 England - Professional Development League

Wigan Athletic U21
20:00
Colchester United U21

11 Germany - Regionalliga: Nord

Bremer SV
23:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
23:30
Eintracht Frankfurt II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
00:30
GW Siebenbäumen

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan II
19:30
Keşlə II
MOIK
19:30
Zaqatala
Araz
20:00
Qarabağ II
Zira II
22:30
Kapaz II

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Chernolomets
21:30
Yambol 1915
Sayana Haskovo
22:00
Dimitrovgrad
Botev Ihtiman
22:00
Chavdar Etropole
Obelya city
22:00
Levski Rakovski
Gigant Saedinenie
22:00
Asenovets
Sportist Golyam chardak
22:00
Sokol Markovo
Rozova dolina
22:00
Zagorets
Balkan Oreshak
22:30
Ozren Golyam izvor

245 Czech Republic - Czech Cup

Sokol Hostoun
22:30
Dukla Praha

320 Denmark - Landspokal Cup

FC Helsingør
23:00
Lyngby

748 Latvia - First Liga

Grobiņa
22:00
Salaspils

998 Montenegro - First League

Iskra
01:00
Budućnost

1161 Scotland - Challenge Cup

Edinburgh City
01:45
Stranraer
Brechin City
01:45
Stirling Albion
Celtic II
01:45
Livingston U21
Buckie Thistle
02:00
Brora Rangers

47 Sweden - Allsvenskan Women

Rosengard W
00:00
Häcken W

86 Ukraine - Premier League

Minai
17:00
Lviv
Rukh Vynnyky
19:00
Metal Kharkiv

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
07:30
Barracas Central
Gimnasia La Plata
07:30
Aldosivi

5 Brazil - Serie B

Sport Recife
07:30
Chapecoense

5 Brazil - Copa do Brasil

Fluminense
05:30
Corinthians

80 Chile - Primera B

San Luis
07:30
Unión San Felipe
Barnechea
23:30
Magallanes
Univ. Concepción
05:00
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Torneo Betplay

Boyacá Chicó
08:00
Real Cartagena

353 Colombia - Copa Betplay

Junior FC
06:00
Unión Magdalena

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Chimaltenango
Deportivo Barberena
00:00
Mictlán
Catarina
00:30
Puerto San Jose
Suchitepéquez
02:30
Marquense
Nueva Concepción
04:00
Solola
San Pedro
04:00
Quiché
San Juan
04:00
Coatepecano IB
Peten
04:00
Deportivo Sanarate
Juventud Pinulteca
04:45
Sacachispas

458 Mexico - Liga MX

Guadalajara
07:05
มอนเตอร์เรย์
Querétaro
09:05
América

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
07:05
Tlaxcala
CA La Paz
09:05
Raya2
Celaya
05:00
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
06:00
Jalapa

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
23:00
Atenas
Uruguay Montevideo
01:00
Progreso
Villa Española
01:00
Sud América
Miramar Misiones
01:00
Central Español

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
22:00
Stellenbosch
AmaZulu
00:30
Golden Arrows
Chippa United
00:30
TS Galaxy
Orlando Pirates
00:30
Marumo Gallants FC
Richards Bay
00:30
SuperSport United
Royal AM
00:30
Maritzburg United

886 Egypt - Premier League

Ismaily
22:30
Eastern Company SC
Al Ahly
01:00
ENPPI

74505 Qatar - Premier League

Umm Salal
21:20
Al Sailiya
Al Shamal
23:30
Al Arabi

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Riyadh
22:55
Al Faisaly
Al Hazm
23:10
Jeddah
Al Ahli Jeddah
00:50
Al Qaisoma

5618 China PR - Super League

Cangzhou Mighty Lions
16:30
Hangzhou
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:30
Dalian Professional

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
19:15
PKNS

11240938 เอเอฟซีคัพ

Kuala Lumpur
20:00
PSM

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Aurora
07:30
Bolívar
Guabirá
02:00
Real Tomayapo
Club Universitario
05:00
Atlético Palmaflor

1233 Finland - Kakkonen

VJS
23:00
Tampere United
HJS Akatemia
23:00
Jazz
I-Kissat
23:00
KaaPo
GrIFK
23:00
EPS
MuSa
23:00
Ilves II

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Ituzaingó
07:10
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Sportivo Desamparados
23:30
Deportivo Camioneros
Ferro Carril Oeste LP
00:00
Liniers Bahía Blanca
CDJU Gualeguaychu
00:30
Douglas Haig
Ciudad de Bolívar
01:00
Independiente Chivilcoy
Crucero del Norte
01:30
San Martín Formosa
Sansinena
01:30
Sol de Mayo
Boca Unidos
02:00
Defensores Belgrano VR
Huracán Las Heras
02:00
Argentino Monte Maíz
Atlético Paraná
05:00
Unión Sunchales
Sportivo Peñarol
05:00
Circulo Deportivo
Villa Mitre
05:00
Olimpo
Sportivo Las Parejas
06:00
Def. de Pronunciamiento
Cipolletti
06:30
Estudiantes de San Luis

2405 Estonia - Estonian Cup

Elva
22:00
Nõmme Kalju II
Zenit Tallinn
23:00
Tulevik

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
16:00
Centenary Stormers
St George Willawong
16:30
The Lakes
Toowong
17:15
The Gap

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Dekedaha
05:00
M. United
M. United
05:00
Banadir

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
17:00
Peninsula Power

556 Belgium - First Amateur Division

Hoogstraten
01:00
Sint-Eloois-Winkel
Heist
01:00
Dessel Sport
Tienen
01:00
KAA Gent II
Ninove
01:00
Francs Borains
Patro Eisden
01:00
Oud-Heverlee Leuven II
Knokke
01:00
La Louvière
Liège
01:00
Mandel United
Olympic Charleroi
01:00
Rupel Boom
Royal Antwerp II
01:00
Sporting Charleroi II
URSL Visé
01:00
Thes Sport

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz W
21:00
UKS SMS Lodz W

344167 N/C America - Concacaf League

Herediano
07:15
Pacific
Diriangén
09:30
Comunicaciones

122 Kosovo - Superliga

Trepça'89
22:00
KF Ballkani
Malisheva
22:00
Ferizaj
Drenica
22:00
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Black Stars
00:30
Schötz
La Chaux-de-Fonds
01:00
Portalban / Gletterens
Lugano II
01:00
Linth
Tuggen
01:00
Kreuzlingen
La Sarraz-Eclépens
01:15
Meyrin
Muri
01:15
Rotkreuz
Grand-Saconnex
01:30
Coffrane

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bavois
00:30
YF Juventus
Bulle
00:30
Rapperswil-Jona
Étoile Carouge
01:00
Brühl
Baden
01:00
Chiasso

98 Australia - Northern Nsw

Lake Macquarie
16:15
Cooks Hill United

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
03:45
Tijuana W
América W
03:45
Cruz Azul W

119 Georgia - Liga 3

Varketili
20:00
Zestafoni

251 Italy - Primavera Cup

Reggiana U19
16:00
Padova U19
Como U19
20:00
FeralpiSalò U19
Crotone U19
20:00
Monopoli U19
Ternana U19
20:00
Viterbese Castrense U19
Ascoli U19
22:00
Imolese U19
Alessandria U19
23:00
AlbinoLeffe U19

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Estrela U23
23:00
Famalicão U23

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
01:45
Portadown U20

1796 Iceland - 4. Deild

GG
01:00
Árborg

1796 Iceland - 3. Deild

Kári
02:15
Augnablik

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
23:00
Fussach
Andelsbuch
23:30
Höchst
Lochau
23:30
Bezau
Bizau
23:45
Hard

5 Brazil - Copa Rio

Perolas Negras
01:00
Bangu
Gonçalense
01:00
Resende
Serra Macaense
01:00
Boavista
Americano
01:00
Nova Iguaçu

491 Northern Ireland - Premiership Women

Cliftonville W
01:45
Linfield W
Crusaders Strikers W
02:00
Sion Swifts W
Lisburn W
02:00
Mid-Ulster W

491 Northern Ireland - Championship Women

Comber Rec. W
01:00
Ballymacash W
Coleraine W
01:30
St. James' Swifts W
Ballymena Allstars W
01:30
Larne W
Killen Rangers W
01:30
Foyle Belles W

99474 World - Club Friendlies Women

Alhama W
15:00
Almería W
Real Sociedad W
23:00
Soyaux W
PSV W
00:00
Club Brugge W
Athletic Club W
00:00
Osasuna W

1796 Iceland - Premier League Women

Keflavík W
01:00
Selfoss W

1233 Finland - Kolmonen

JJK Jyväskylä II
23:00
Kings

99474 World - Club Friendlies 4

Wydad Casablanca
23:30
Racing de Casablanca
Real Ávila
00:00
Unión Adarve
Gernika
00:00
Portugalete
Sestao River
00:30
Barakaldo
Izarra
00:30
Deportivo Alaves II
Arandina
00:30
Cristo Atlético
Moralo
01:00
Talavera CF
Orihuela
01:00
Hércules
Pergolettese
01:30
Crema
CD Coria
01:30
Guijuelo
UD Ourense
01:30
Compostela
Ayamonte
02:00
San Roque de Lepe
RSB Berkane
03:30
Mouloudia Oujda

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Kolos Cherven
22:30
Livadija

1161 Scotland - Football League - Highland League

Brora Rangers
21:00
Forres Mechanics
Buckie Thistle
21:00
Nairn County
Fraserburgh
21:00
Brechin City
Deveronvale
02:00
Inverurie Loco Works
Huntly
02:00
Formartine United
Keith
02:00
Rothes
Lossiemouth
02:00
Strathspey Thistle
Turriff United
02:00
Banks O Dee FC
Wick Academy
02:00
Clachnacuddin

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Khimki 2
17:00
SKA-Energiya II
Peresvet Podolsk
21:00
Sakhalin
Kosmos Dolgoprudny
21:00
Dinamo Vladivostok