ufakick

ตารางบอล 20 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
18:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
คริสตัล พาเลซ
21:00
แอสตันวิลลา
เอฟเวอร์ตัน
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ฟูลัม
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
เซาแธมป์ตัน
บอร์มัธ
23:30
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
วีแกนแอทเลติก
เบิร์นลีย์
21:00
แบล็กพูล
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
วัตฟอร์ด
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เรดิง
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สโตกซิตี
21:00
ซันเดอร์แลนด์
สวอนซีซิตี
21:00
ลูตัน ทาวน์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
ฮัลล์ซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บาร์นสลีย์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
Port Vale
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Exeter City
21:00
Cheltenham Town
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
มอร์แคมป์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
พอร์ตสมัท
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Hartlepool United
19:00
Bradford City
Barrow
21:00
Harrogate Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Leyton Orient
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
Northampton Town
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
จิลลิ่งแฮม
21:00
Walsall
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Sutton United
Mansfield Town
21:00
Stockport County
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Stevenage
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Swindon Town
21:00
โรชเดล

462 เอฟเอคัพ

Marlow
18:30
Thame
Stockton Town
21:00
Pontefract Collieries
Tow Law Town
21:00
Ashington AFC
West Allotment Celtic
21:00
Workington
Newcastle Benfield FC
21:00
Shildon AFC
Carlisle City
21:00
Goole
Bishop Auckland
21:00
Kendal Town
Bridlington Town
21:00
Dunston
Heaton Stannington
21:00
North Ferriby
Avro
21:00
Albion Sports
Ramsbottom United
21:00
City of Liverpool
Mossley
21:00
Macclesfield
Trafford
21:00
Runcorn Linnets
Congleton Town FC
21:00
Bootle FC
Clitheroe
21:00
Colne
Sheffield
21:00
Glossop North End
Silsden
21:00
Charnock Richard
Brighouse Town
21:00
Penistone Church
Ossett United
21:00
Whitchurch Alport
Skelmersdale United
21:00
Prescot Cables
Prestwich Heys
21:00
Stocksbridge Park Steels
Hanley Town
21:00
Leicester Road
Lye Town
21:00
Kidsgrove Athletic
Leek Town
21:00
Atherstone Town
Romulus
21:00
Halesowen Town
Coleshill Town
21:00
Chasetown
Witton Albion
21:00
Tividale
Lichfield City
21:00
Bugbrooke St Michaels
Malvern Town
21:00
Worcester Raiders
Sporting Khalsa
21:00
Boldmere St Michaels
Newcastle Town
21:00
Bedworth United
Wolverhampton Casuals
21:00
Stone Old Alleynians
Stourport Swifts
21:00
Racing Club Warwick
Studley FC
21:00
Rugby Town
Carlton Town
21:00
Loughborough University
Long Eaton United FC
21:00
Quorn
AFC Mansfield
21:00
Worksop Town
Spalding United
21:00
Stamford
Anstey Nomads
21:00
Skegness Town
Harborough Town
21:00
Bottesford Town
Kimberley Miners Welfare
21:00
Leicester Nirvana
Lincoln United
21:00
Grantham Town
Cleethorpes Town
21:00
Handsworth Parramore
Shepshed Dynamo
21:00
Pinchbeck United
Ipswich Wanderers
21:00
Gorleston
Bury Town
21:00
Newmarket Town
AFC Kempston Rovers
21:00
Wisbech Town
Mildenhall Town FC
21:00
Histon
Soham Town Rangers
21:00
Potton United
Fakenham Town
21:00
Sheringham
AFC Sudbury
21:00
Stowmarket Town
Dereham Town
21:00
Felixstowe & Walton United
Biggleswade Town
21:00
Whitton United
Waltham Abbey
21:00
Tilbury
Brentwood Town
21:00
Harlow Town
Barton Rovers
21:00
Hashtag United
Maldon & Tiptree
21:00
Harpenden Town
Leverstock Green
21:00
St. Panteleimon
AFC Dunstable
21:00
Edgware Town
Southend Manor
21:00
Shefford Town & Campton
Berkhamsted
21:00
Ware
FC Clacton
21:00
East Thurrock United
Welwyn Garden City
21:00
Hertford Town
Ilford
21:00
Enfield 1893
Stotfold FC
21:00
Grays Athletic
Brantham Athletic
21:00
Witham Town
Barking
21:00
Leighton Town
Cinderford Town
21:00
Chipping Sodbury Town
Kidlington
21:00
Binfield
Flackwell Heath FC
21:00
Slimbridge
Easington Sports
21:00
Roman Glass St George
Wootton Bassett Town
21:00
Reading City
Aylesbury
21:00
Bristol Manor Farm
Cirencester Town
21:00
Clevedon Town
Didcot Town
21:00
Cadbury Heath
Beckenham Town
21:00
K Sports
Walton & Hersham
21:00
Littlehampton Town
Burgess Hill Town
21:00
Stansfeld
North Greenford United
21:00
Sheerwater
Colliers Wood United FC
21:00
Chatham Town
Hassocks
21:00
Uxbridge
Fisher
21:00
Sittingbourne
Midhurst & Easebourne
21:00
Harefield United
Crawley Down Gatwick
21:00
Spelthorne Sports
Leatherhead
21:00
Haywards Heath Town
Corinthian
21:00
Guildford City
Virginia Water
21:00
Eastbourne Town
Punjab United
21:00
Westfield
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Northwood
Merstham
21:00
Sevenoaks Town
Three Bridges
21:00
Deal Town
Chichester City
21:00
Knaphill
Sutton Athletic
21:00
Ashford United
Erith Town
21:00
Bedfont Sports
Tunbridge Wells
21:00
Phoenix Sports
Lancing
21:00
East Grinstead Town
Raynes Park Vale
21:00
Hythe Town
Glebe
21:00
Cray Valley (PM)
Hanworth Villa
21:00
Chertsey Town
Rusthall
21:00
Ramsgate
Tooting & Mitcham United
21:00
VCD Athletic
Blackfield & Langley
21:00
Fareham Town
Cowes Sports FC
21:00
Larkhall Athletic
Moneyfields
21:00
Wimborne Town
Laverstock & Ford
21:00
United Services
Baffins Milton Rovers
21:00
Horndean
Hamworthy United FC
21:00
Badshot Lea
Camberley Town
21:00
Wincanton Town
Westbury United
21:00
Andover New Street
AFC Totton
21:00
Melksham Town
Lymington Town
21:00
Basingstoke Town
AFC Stoneham
21:00
Newport Isle of Wight FC
Helston Athletic
21:00
Falmouth Town
Willand Rovers
21:00
Ilfracombe Town
Shepton Mallet
21:00
Brixham
Paulton Rovers
21:00
Bideford
Torpoint Athletic
21:00
Mousehole
Buckland Athletic
21:00
Frome Town
North Shields
21:00
Seaham Red Star
Market Drayton Town
21:00
Highgate United
St Neots Town
21:00
Godmanchester Rovers
Bishop's Cleeve
21:00
Brimscombe & Thrupp
Holyport
21:00
Ascot United
Sheppey United
21:00
Newhaven

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
21:30
ฮีเรนวีน
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:45
SC Cambuur
เอ็มเมน
02:00
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Bayer 04 Leverkusen
20:30
TSG Hoffenheim
VfL Wolfsburg
20:30
ชาลเก้ 04
FC Augsburg
20:30
FSV Mainz 05
VfB Stuttgart
20:30
SC Freiburg
FC Union Berlin
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
22:00
Lens
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
น็องต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
23:30
ลาซิโอ
อูดิเนเซ่
23:30
Salernitana
อินเตอร์ มิลาน
01:45
Spezia
ซัสเซาโล่
01:45
เลชเช่

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
22:30
กาดิซ
มาจอร์กา
00:30
เรอัล เบติส
เซลต้า บีโก้
03:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
สากัน โตสู
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
กัมบะ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

479 เจลีก 2

เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
ฟาเจียโน โอคายามา
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
Roasso Kumamoto
FC เรียวเคียว
16:30
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
Blaublitz Akita
17:00
โทชิกิ SC
ThespaKusatsu Gunma
17:00
เวกัลตะ เซนได
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
มาชิดา เซลเวีย
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
Grulla Morioka

49477 ไทยลีก

Nongbua Pitchaya FC
18:00
True Bangkok United
Police Tero FC
19:00
Chonburi FC

49477 ไทยลีก 2

Suphanburi Football Club
17:30
อยุธยา ยูไนเต็ด
ระยอง เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
อุทัยธานี เอฟซี
18:30
Samut Prakan City
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

กาตาร์
23:30
โมร็อกโก

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Bromley
Altrincham
21:00
Yeovil Town
Barnet
21:00
Woking
Dagenham & Redbridge
21:00
Maidenhead United
Dorking Wanderers
21:00
Gateshead
สคันธอร์ป
21:00
Solihull Moors
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Oldham Athletic
Torquay United
21:00
Boreham Wood
Wealdstone
21:00
Halifax Town
Wrexham
21:00
Maidstone United
York City
21:00
Eastleigh
Notts County
23:20
Chesterfield

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Scarborough Athletic
AFC Telford United
21:00
King's Lynn Town
Alfreton Town
21:00
Southport
Blyth Spartans
21:00
Gloucester City
Boston United
21:00
Chorley
Brackley Town
21:00
Farsley Celtic
Bradford Park Avenue
21:00
Kidderminster Harriers
Curzon Ashton
21:00
Kettering Town
Darlington
21:00
Banbury United
Hereford
21:00
Buxton
Leamington
21:00
Spennymoor Town
Peterborough Sports
21:00
Chester

462 England - Premier League U18

Derby U18
17:00
Stoke City U18
Aston Villa U18
17:00
Crystal Palace U18
Fulham U18
17:00
Arsenal U18
Norwich U18
17:00
Brighton U18
Newcastle Utd U18
17:30
Manchester City U18
Leeds United U18
18:00
Liverpool U18
Middlesbrough U18
18:00
Blackburn U18
West Ham U18
18:00
Southampton U18
Chelsea U18
18:00
Leicester U18
Tottenham U18
18:00
West Brom U18
Everton U18
18:30
Sunderland U18
Manchester United U18
18:30
Nottingham Forest U18

462 England - Wsl 2 Women

Southampton W
18:30
Charlton W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Aveley
21:00
Bognor Regis Town
Bowers & Pitsea
21:00
Herne Bay
Brightlingsea Regent
21:00
Margate
Cray Wanderers
21:00
Canvey Island
Folkestone Invicta
21:00
Wingate & Finchley
Haringey Borough
21:00
Corinthian-Casuals
AFC Hornchurch
21:00
Hastings United
Horsham
21:00
Carshalton Athletic
Lewes
21:00
Bishop's Stortford
Potters Bar Town
21:00
Billericay Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
Rylands
Atherton Collieries
21:00
Hyde United
Bamber Bridge
21:00
Liversedge
Belper Town
21:00
Warrington Town
Gainsborough Trinity
21:00
Stafford Rangers
Marine
21:00
South Shields
Morpeth Town
21:00
Matlock Town
Nantwich Town
21:00
Guiseley
Radcliffe Borough
21:00
Marske United
Stalybridge Celtic
21:00
Lancaster City
Whitby Town
21:00
United of Manchester

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Bedford Town
21:00
Tamworth
Coalville Town
21:00
Royston Town
Hitchin Town
21:00
Basford United
Ilkeston Town
21:00
Redditch United
Leiston
21:00
Mickleover Sports
Nuneaton Town
21:00
Barwell
Rushall Olympic
21:00
Bromsgrove Sporting
St Ives Town
21:00
Kings Langley
Stratford Town
21:00
Hednesford Town
Needham Market
21:00
Stourbridge

38 Netherlands - Tweede Divisie

HHC
19:30
Noordwijk
Rijnsburgse Boys
20:00
Scheveningen
Kozakken Boys
20:00
Excelsior Maassluis
IJsselmeervogels
20:00
OFC Oostzaan
Katwijk
20:30
Volendam II
Koninklijke HFC
20:30
Spakenburg
TEC
20:30
Quick Boys
Jong Sparta
22:00
Lisse
De Treffers
23:00
AFC

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
18:00
Holstein Kiel
Sandhausen
18:00
นูเรมเบิร์ก
Jahn Regensburg
18:00
Karlsruher SC
Eintracht Braunschweig
01:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
19:00
Osnabrück
Waldhof Mannheim
19:00
Borussia Dortmund II
Rot-Weiss Essen
19:00
Ingolstadt
Dynamo Dresden
19:00
Elversberg
Saarbrücken
19:00
Erzgebirge Aue
Freiburg II
19:00
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
18:00
Havelse

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Greuther Fürth II
19:00
Unterhaching
Nürnberg II
19:00
Ansbach
Hankofen-Hailing
19:00
Türkgücü-Ataspor
Aubstadt
22:00
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Hertha BSC II
18:00
Viktoria Berlin
Lokomotive Leipzig
18:00
Tennis Borussia
ZFC Meuselwitz
18:30
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Barockstadt Fulda-Lehnerz
19:00
Mainz 05 II
FSV Frankfurt
19:00
Hessen Kassel
Wormatia Worms
19:00
Stuttgart II
Eintracht Trier
19:00
Ulm
Bahlinger SC
19:00
TSV Steinbach
SGV Freiberg
19:00
Homburg

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Köln
19:00
Schalke 04 II
Preußen Münster
19:00
Borussia M'gladbach II
Fortuna Düsseldorf II
19:00
SV 1919 Straelen
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Lippstadt 08
Kaan-Marienborn
19:00
Rödinghausen
Rot Weiss Ahlen
19:00
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
19:00
Ravensburg
Neckarsulmer SU
19:00
Villingen
FC Holzhausen
19:00
Nöttingen
Freiburger FC
19:30
Bissingen
Reutlingen
20:30
Oberachern
Stuttgarter Kickers
23:00
Backnang

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Bayern Hof
20:00
Gebenbach
Donaustauf
20:00
Geesdorf
TSV Abtswind
22:00
DJK Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ingolstadt II
19:00
Garching
Landsberg
19:00
Türkspor Augsburg
Kottern
19:00
1860 München II
Ismaning
20:00
Kirchanschöring
Nördlingen
20:00
Schwaben Augsburg
Gundelfingen
22:00
Schalding-Heining

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Curslack-Neuengamme
20:00
TSV Sasel
Altona 93
20:30
Türkiye

11 Germany - Oberliga: Hessen

Weidenhausen
20:00
Türk Gücü Friedberg
Fernwald
20:00
SV Unter-Flockenbach
Waldgirmes
20:00
Eintracht Stadtallendorf
Bayern Alzenau
20:00
Rot-Weiß Hadamar

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hürth
23:30
Bonner SC

11 โอเบอร์ลีกา

FSV Duisburg
23:00
Uerdingen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Heeslinger SC
Schöningen
21:00
Spelle-Venhaus
Gifhorn
21:00
VfL Oldenburg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
Tasmania Berlin
FSV Optik Rathenow
18:00
Dynamo Schwerin
Rostocker FC
19:00
Mecklenburg Schwerin
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Blau-Weiß Zorbau
19:00
Bischofswerdaer FV
Krieschow
19:00
Einheit Rudolstadt
FC Grimma
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Union Sandersdorf
19:00
Budissa Bautzen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Pfeddersheim
20:30
FV Engers 07
Auersmacher
20:30
Mechtersheim
Schott Mainz
21:00
Alemannia Waldalgesheim
Eisbachtal
21:00
Mülheim-Kärlich
Elversberg II
22:30
Hertha Wiesbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
18:30
Husumer SV
Pansdorf
19:00
Weiche Flensburg II
Union Neumünster
19:00
Dornbreite Lubeck
Oldenburger SV
23:00
GW Siebenbäumen

2454 Albania - Superliga

Erzeni Shijak
22:00
Vllaznia Shkodër
Partizani Tirana
00:30
Egnatia Rrogozhinë

919 Armenia - Premier League

Shirak
20:00
Ararat
Noah
20:00
Urartu

143 Austria - Admiral Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Austria Klagenfurt
Rheindorf Altach
22:00
Austria Lustenau
Sturm Graz
00:30
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

Lafnitz
19:30
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
23:30
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

MKK-Dnepr
17:00
Slonim
Orsha
19:00
Baranovichi
Naftan
21:00
Lida

556 Belgium - Pro League

KV Oostende
21:00
Sint-Truiden
เกงค์
23:15
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
21:00
Excelsior Virton
RWDM
01:00
Dender

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Borac Banja Luka
22:00
Zeljeznicar
Velez
22:00
Zrinjski
Tuzla City
22:30
Leotar
Sloga Doboj
00:00
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Buducnost Banovici
22:00
Zvijezda Gradačac
Radnik Hadžići
22:00
Stupčanica Olovo
Tomislav
22:00
Bratstvo Gracanica
Gorazde
22:00
Radnicki Lukavac
Mladost Doboj Kakanj
22:00
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

Spartak Varna
22:00
Arda
Levski Sofia
00:15
Hebar 1918
Lokomotiv Plovdiv
01:00
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
22:00
Ljubic Prnjavor
Drina Zvornik
22:00
Radnik Bijeljina
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
Famos Vojkovici
Rudar Prijedor
22:00
Sutjeska Foca
Zvijezda '09 Brgule
22:00
Laktasi

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
22:00
Maritsa Plovdiv
Ludogorets II
22:00
Dunav 2010
Dobrudzha 1919
22:00
Lovech
Sportist Svoge
22:00
Belasitsa
Etar
00:00
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
23:30
Šibenik
ดีนาโมซาเกร็บ
02:05
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Solin
22:30
Croatia Zmijavci
Rudeš
22:30
Bijelo Brdo
Vukovar
22:30
Jarun
Orijent 1919
22:30
Dubrava Zagreb

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
21:00
Teplice
Viktoria Plzeň
21:00
Zbrojovka Brno
Mladá Boleslav
00:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
15:15
Slavia Praha II
Karviná
22:00
Vysočina Jihlava
Lisen
22:00
Příbram
Prostějov
22:00
Sigma Olomouc II

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
21:00
AGF

320 Denmark - First Division

Vejle
18:00
SønderjyskE
Hobro
20:00
Hillerød

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
18:30
Paide
Trans
21:00
Legion
Flora
23:00
Vaprus

1233 Finland - Veikkausliiga

SJK
21:00
KuPS
VPS
21:00
Lahti

1233 Finland - Ykkonen

PK-35
21:00
Gnistan
Jaro
21:00
JäPS
PEPO
21:00
KTP

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
20:00
Le Havre
Laval
00:00
เม็ตซ์
Rodez
00:00
Annecy
วาล็องเซียนส์
00:00
Quevilly Rouen
อาเมียงส์
00:00
Bastia
Niort
00:00
Paris
ดิฌง
00:00
นีมส์
Pau
00:00
Sochaux
ก็อง
00:00
แก็งก็อง

125 Greece - Super League

Atromitos
00:00
OFI
Lamia
01:30
AEK Athens
PAOK
01:45
Panaitolikos

455 Republic of Ireland - First Division

Longford Town
01:30
Wexford Youths

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
22:00
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Katamon
23:00
Hapoel Hadera
Maccabi Netanya
00:15
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Ascoli
01:45
สปาล
เจนัว
01:45
Benevento
Perugia
01:45
ปาร์มา

748 Latvia - Virsliga

Tukums
18:00
Liepāja
Metta / LU
20:00
Spartaks Jūrmala
Super Nova
22:00
FC Daugavpils

748 Latvia - First Liga

Grobiņa
17:00
Rīgas FS II
Saldus SS/Leevon
19:00
Valmiera II
Dinamo Riga
21:00
Riga FC II

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
22:00
Pobeda

2756 Malta - Premier League

Gzira United
23:30
Santa Lucia
Mosta
00:30
Gudja United
Floriana
01:45
Pietà Hotspurs

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
22:00
Dinamo-Auto
Petrocub
00:00
Zimbru

998 Montenegro - First League

Jezero
23:00
Petrovac
Mornar
01:00
Jedinstvo
Iskra
01:00
Arsenal Tivat
Budućnost
01:00
Sutjeska

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
21:00
Carrick Rangers
Dungannon Swifts
21:00
Ballymena United
Glenavon
21:00
Larne
Portadown
21:00
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

Ballinamallard United
21:00
Newington Youth
Dergview
21:00
Ballyclare Comrades
Institute
21:00
Annagh United
Knockbreda
21:00
H&W Welders
Warrenpoint Town
21:00
Dundela

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
23:00
HamKam
Odd
23:00
Sarpsborg 08

1578 Norway - Obos-Ligaen

Sogndal
21:00
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
20:00
Korona Kielce
Śląsk Wrocław
22:30
Cracovia Kraków
Warta Poznań
01:00
Widzew Lodz

2 Poland - 1. Liga

Podbeskidzie
20:00
Puszcza Niepołomice
Wisła Kraków
22:30
SKRA Częstochowa
Nieciecza
01:00
Stal Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
21:30
Arouca
ชาเวช
00:00
Vizela
ปอร์โต้
02:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Farense
17:00
Academico Viseu
Moreirense
21:30
Torreense
Trofense
00:00
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Rapid Bucuresti
01:30
UTA Arad

155 Romania - Romania Cup

Unirea Alba Iulia
21:30
Ocna Mureș

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
17:00
FK Nizjni Novgorod
Khimki
19:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Dinamo Moskva
21:30
สปาร์ตัก มอสโก
Rostov
00:00
Sochi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
18:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Dundee United
21:00
St. Mirren
Motherwell
21:00
Livingston
Ross County
21:00
Kilmarnock
St. Johnstone
21:00
Aberdeen

1161 Scotland - Championship

Arbroath
21:00
Queen's Park
Cove Rangers
21:00
Ayr United
Hamilton Academical
21:00
Raith Rovers
Greenock Morton
21:00
Dundee

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
21:00
Alloa Athletic
Edinburgh City
21:00
Falkirk
Kelty Hearts
21:00
Dunfermline Athletic
Montrose
21:00
Clyde
Peterhead
21:00
Queen of the South

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
21:00
Stirling Albion
Bonnyrigg Rose Athletic
21:00
Albion Rovers
East Fife
21:00
Forfar Athletic
Elgin City
21:00
Stranraer
Stenhousemuir
21:00
Dumbarton

296 Serbia - Super Liga

Čukarički
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Vojvodina
22:55
Mladost Lučani
Javor Ivanjica
01:00
Radnički Kragujevac

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
22:00
IMT Novi Beograd
Radnički Novi Beograd
22:00
Loznica
Inđija
22:00
Mačva Šabac
Jedinstvo Ub
22:00
Železničar Pančevo
Sloboda Užice
00:00
Rad Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
23:00
Liptovský Mikuláš
Zemplín Michalovce
23:00
Skalica
Zlaté Moravce
23:00
Ružomberok
Spartak Trnava
23:00
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
15:30
Tatran Prešov
Dubnica
21:30
Rača
Futura Humenne
21:30
FK Košice
Slavoj Trebišov
21:30
Povazska Bystrica
Púchov
21:30
Spartak Myjava

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
22:30
Mura
Koper
01:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Fužinar
22:00
Krka
Bistrica
22:00
Primorje
Beltinci
22:00
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:30
FC Andorra
อัลบาเซเต้
00:30
Burgos
เรอัลซาราโกซา
00:30
เลบันเต้
เกรนาดา
03:00
Racing Santander

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Varberg BoIS
20:00
Djurgården

47 Sweden - Superettan

Landskrona
20:00
Jönköpings Södra
Östersunds FK
20:00
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: North

Piteå
18:00
Forward
Vasalund
18:00
Haninge
Örebro Syrianska
18:00
Täby
Gefle
21:00
Sandviken
Sollentuna
21:00
IF Karlstad Fotboll
Tegs SK
23:00
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

Ljungskile
18:00
Qviding FIF
Oskarshamns AIK
21:00
Falkenberg
Torns
21:00
GAIS

62 Switzerland - Swiss Cup

Schötz
20:30
Luzern
Rotkreuz
21:00
Chiasso
Bavois
21:00
Yverdon Sport
Wohlen
21:00
Kreuzlingen
Affoltern am Albis
21:00
Sarmenstorf
Wettswil-Bonstetten
22:00
Grasshopper
Wittenbach
22:00
Arbedo-Castione
Sternenberg
22:00
Goldstern
Bischofszell
22:15
Aarau
Chênois
22:30
Sion
Portalban / Gletterens
22:30
Grand-Saconnex
Littau
23:00
Wil
Saxon Sports
23:00
Meyrin
Italien
01:00
Stade Lausanne-Ouchy

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Giresunspor
23:15
Kasımpaşa
Hatayspor
23:15
Gaziantep F.K.
Antalyaspor
01:45
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
21:00
Bandırmaspor
Samsunspor
00:00
Eyüpspor
Altınordu
01:45
Sakaryaspor

515 Wales - Premier League

Bala Town
20:30
Haverfordwest County
Caernarfon Town
20:30
Pontypridd Town AFC
The New Saints
20:30
Penybont
Aberystwyth Town
23:45
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

Colón
04:00
Tigre
Huracán
06:30
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
07:10
Instituto
Gimnasia Mendoza
00:10
Defensores de Belgrano
Flandria
01:00
Independiente Rivadavia
Villa Dálmine
01:00
Sacachispas
Deportivo Riestra
01:00
Agropecuario
San Martín San Juan
01:45
Guillermo Brown
Temperley
04:10
Quilmes
All Boys
06:10
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
02:30
Goiás
Fluminense
05:00
Coritiba

5 Brazil - Serie B

Náutico
07:30
Vila Nova
Ponte Preta
21:00
Guarani
Chapecoense
02:30
Brusque
Sampaio Corrêa
05:00
CRB

5 Brazil - Serie C

ABC
03:00
Figueirense

80 Chile - Primera B

Recoleta
22:00
Puerto Montt

80 Chile - Chilean Cup

Magallanes
00:15
Univ. Concepción
Cobreloa
02:45
Santiago Morning
Universidad Católica
05:30
Audax Italiano

353 Colombia - Liga BetPlay

Alianza Petrolera
07:30
Deportivo Cali
Deportivo Pereira
02:00
Cortuluá
Patriotas Boyacá
04:05
Rionegro Águilas
Millonarios
06:10
Jaguares de Córdoba

353 Colombia - Torneo Betplay

Orsomarso
03:00
Real San Andres
Barranquilla
05:00
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

Gualaceo
07:00
Técnico Universitario
Orense
03:00
Barcelona Guayaquil
LDU Quito
05:30
Cumbaya

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
09:00
Mictlán
Puerto San Jose
02:00
Nueva Concepción
Chimaltenango
04:00
Deportivo Barberena

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:00
Guadalajara
Querétaro
05:00
Tijuana

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

General Caballero JLM
03:00
Olimpia
12 de Octubre
05:30
Tacuary

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
01:15
Alianza Atlético
Cienciano
03:30
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
20:00
ลิเวอร์พูล
Fénix
01:00
River Plate
Nacional
04:00
Wanderers

158 Uruguay - Segunda Division

Progreso
22:30
Rampla Juniors
Atenas
01:00
Juventud
Central Español
01:30
Uruguay Montevideo
La Luz
06:30
Racing

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอลเอ แกลักซี
09:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
ซินซินนาติ
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Pittsburgh Riverhounds
06:00
New York RB II
Hartford Athletic
06:00
Miami FC II
Loudoun United
06:30
Atlanta United II
Detroit City
06:30
Louisville City

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
TS Galaxy
Sekhukhune United
20:00
Mamelodi Sundowns
Cape Town City
22:30
Stellenbosch
Kaizer Chiefs
01:00
Richards Bay
Maritzburg United
01:00
Chippa United

886 Egypt - Premier League

Al Ittihad
23:30
National Bank of Egypt

26833 Grenada - Premier Division

SAB Spartans
06:15
Paradise
Chantimelle
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Hurricanes
06:15
Eagles Super Strikers

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Coastal Union
20:00
Young Africans
Dodoma Jiji
20:00
Tanzania Prisons
Simba
23:00
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

Nkwazi
18:00
Power Dynamos
Man Utd Zambia Academy
20:00
Green Buffaloes
Lumwana Radiants
20:00
Green Eagles
Chambishi
20:00
Zanaco
Red Arrows
20:00
NAPSA Stars
Prison Leopards
20:00
ZESCO United
Forest Rangers
20:00
Kansanshi Dynamos

7091 Oman - Professional League

Al-Ittihad
21:00
Oman Club
Sohar
23:00
Al Nasr

5618 China PR - Super League

Shanghai SIPG
18:30
Hangzhou

5618 China PR - FA Cup

Suzhou Dongwu
14:30
BIT
Zibo Sunday
18:30
Shanghai Jiading

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
16:00
Incheon United
Jeju United
18:00
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

Siheung Citizen
15:00
Busan Transportation
Gyeongju HNP
17:00
Ulsan Citize
Cheongju
17:00
Gangneung City
Dangjin Citizen
17:00
Gimhae City

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
19:15
UiTM

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Ha Noi
Binh Dinh
18:00
FLC Thanh Hoa
Sai Gon
19:15
Ho Chi Minh City

69697 Vietnam - V-League 2

Phu Dong
16:00
Phú Thọ
Long An
17:00
Công An Nhân Dân

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Braintree Town
Chelmsford City
21:00
Weymouth
Cheshunt
21:00
St Albans City
Dulwich Hamlet
21:00
Slough Town
Ebbsfleet United
21:00
Farnborough
Havant & Waterlooville
21:00
Dover Athletic
Hemel Hempstead Town
21:00
Welling United
Hungerford Town
21:00
Eastbourne Borough
Oxford City
21:00
Concord Rangers
Taunton Town
21:00
Dartford
Tonbridge Angels
21:00
Hampton & Richmond
Worthing
21:00
Chippenham Town

44 Argentina - Primera C

Berazategui
01:30
Central Córdoba
San Martín Burzaco
01:30
El Porvenir
Deportivo Laferrere
06:00
Liniers

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Yupanqui
01:30
Mercedes
Central Ballester
01:30
Deportivo Paraguayo
Argentino Rosario
01:30
Deportivo Muñiz
ลูกาโน
01:30
Juventud Unida G.

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

ACV
19:30
DOVO
Staphorst
19:30
Sportlust '46
Harkemase Boys
19:30
ASWH
GVVV
19:30
Ter Leede
Rijnvogels
19:30
HSV Hoek
Barendrecht
19:30
Excelsior '31
RKAV Volendam
19:30
VVOG
Urk
20:00
Sparta Nijkerk
DVS '33
20:00
SteDoCo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Independiente Petrolero
07:15
Santa Cruz
Royal Pari
02:00
The Strongest
Bolívar
04:15
Oriente Petrolero
Wilstermann
06:30
Club Universitario

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Péruwelz
22:30
Antoing
Luingnois
00:00
Belœil

556 Belgium - Provincial-Liege

Malmundaria
01:00
Hannut

556 Belgium - Provincial-Namur

Beauraing
01:00
US Dinantaise
Chevetogne
01:00
Fernelmont-Hemptinne

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Volov Shumen
22:00
Sportist General Toshevo
Dorostol
22:00
Cherno more II

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
15:15
Sokol Hostoun
Bohemians 1905 II
15:15
Motorlet Praha
Loko Vltavín
15:15
Baník Sokolov
Jablonec II
15:15
Sokol Živanice
České Budějovice II
15:30
Jiskra Domažlice
Přepeře
15:30
Pardubice II
Prestice
19:30
Písek
Banik Sous
22:00
Sokol Brozany
Karlovy Vary
23:00
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Znojmo
15:15
Vítkovice
Uherský Brod
21:30
Zlín II
Frýdek-Místek
21:30
Vrchovina
Hodonín-Šardice
21:30
Slovan Rosice
Frydlant
21:30
Hanácká
Hranice
21:30
Slovácko II
Blansko
21:30
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Tochovice
15:00
Příbram II
Petřín Plzeň
15:15
Spartak Sobeslav
Marianske Lazne
15:15
Horni Briza
Slavoj Český Krumlov
15:30
Klatovy
Hořovicko
22:00
Komárov
Otava Katovice
22:00
Doubravka
Rokycany
22:00
Aritma Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
15:15
Hvězda Cheb
Olympie Brezova
15:15
Vilemov
Sokol Libiš
15:15
Slaný
Kladno
15:15
Újezd Praha 4
Arsenal Česká Lípa
15:15
Štětí
Kosmonosy
15:30
Neratovice-Byškovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Chrudim II
15:15
Vysoke Myto
Velke Hamry
15:30
Čáslav
Ústí nad Orlicí
22:00
Dvůr Králové
Náchod
22:00
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Skaštice
21:30
HFK Olomouc
Holesov
21:30
FC Vsetin
Nove Sady
21:30
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

TJ Tatran Bohunice
15:15
Vysočina Jihlava II
Břeclav
15:15
Humpolec
Havlickuv Brod
21:30
Sokol Lanžhot
Ždírec nad Doubravou
21:30
Start Brno

320 Denmark - Denmark Series Group 1

B 1908
17:00
Tarnby FF
Karlslunde
18:00
Herstedøster
Holbæk B&I
19:00
Gørslev

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Frederikssund
18:00
Slagelse B&I
Allerod
18:00
Herlev
Avarta
18:00
Skjold

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
B 1909
OKS
18:00
Varde
Marienlyst
18:30
B 1913
Hedensted
18:30
Brabrand II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Viby
18:00
AaB II
Odder
18:00
Vejgaard B
Norresundby
18:30
ASA Aarhus
Aarhus Fremad II
19:00
Kjellerup
Djursland
20:00
VRI

1233 Finland - Kakkonen

PeKa
19:00
PKKU
JIPPO
21:00
Kiffen
Atlantis
21:00
LaPa
Jazz
21:00
Ilves II
GrIFK
21:00
Klubi-04
KajHa
21:00
FC Komeetat
Vaajakoski
21:00
OLS
KäPa
22:00
Reipas
I-Kissat
22:00
HJS Akatemia
RoPS
22:00
OTP
VJS
23:00
SalPa

17 France - CFA Group A

Blois
23:00
Granville
Rouen
23:00
Beauvais
Poissy
23:00
Rennes II
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Racing Colombes 92
Saint-Malo
23:00
C' Chartres
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Chambly
Guingamp II
23:00
Évreux 27
Caen II
23:00
Vannes

17 France - CFA Group B

Belfort
23:00
Wasquehal
Bobigny
23:00
Colmar
Haguenau
23:00
Créteil
Sainte Geneviève
23:00
Furiani-Agliani
Boulogne
23:00
Fleury 91
St Maur Lusitanos
23:00
Épinal
Metz II
23:00
Olympique St Quentin
Reims II
23:00
Racing Besançon

17 France - CFA Group C

Aubagne
23:00
Louhans-Cuiseaux
Canet Roussillon
23:00
Toulon
Fréjus St-Raphaël
23:00
Olympique Lyonnais II
Jura Sud Foot
23:00
Grasse
Lyon Duchère
23:00
Olympique d'Alès
Marignane Gignac CB
23:00
Thonon Évian
Auxerre II
23:00
Hyères
Sète
01:00
Saint-Priest

17 France - CFA Group D

Nantes II
21:00
Trélissac
Andrézieux
23:00
Bourges Foot 18
Angoulême
23:00
Saumur
Les Herbiers
23:00
Yzeure
Vierzon FC
23:00
Bergerac
Angers SCO II
23:00
Chamalières
Lorient II
23:00
Romorantin
Stade Bordelais
00:00
Chasselay MDA

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Kvik Halden
07:00
Øygarden
Egersund
19:00
Sotra
Notodden
19:00
Vard
Arendal
21:00
Ullern
Flekkerøy
21:00
Strømmen
Ørn Horten
21:00
Moss

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Hødd
18:00
Levanger
Brattvåg
20:00
Alta
Eidsvold
20:00
Frigg
Kjelsås
21:00
Bærum

2 Poland - 2. Liga East

Olimpia Elbląg
22:00
Znicz Pruszków
Kalisz
22:00
Pogoń Siedlce
Kotwica Kołobrzeg
23:00
Siarka Tarnobrzeg
Polkowice
23:00
Śląsk Wrocław II
Motor Lublin
23:00
Stomil Olsztyn
Polonia Warszawa
00:11
Wisła Puławy

296 Serbia - Srpska Liga - East

Dubocica
22:00
Car Konstantin
Timok
22:00
Dunav Prahovo
FK Toplicanin Prokuplje
22:00
Vlasina
Jagodina
22:00
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
22:00
Semendrija 1924
Takovo
22:00
Real Podunavci
Budućnost Arilje
22:00
Budučnost Krušik
Mladi Radnik
22:00
Priboj
Mačva 1929
22:00
Borac Čačak

401 Slovakia - 3. Liga - West

Sereď
21:30
Castkovce
Fomat Martin
21:30
OFK Malzenice
Nové Zámky
21:30
Veľké Ludince
Slovan Duslo Šaľa
21:30
Inter Bratislava

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Grebbestad
19:00
Karlslund
Säffle SK
19:00
Vänersborgs FK
Mjolby
20:00
Lidköping
Nordvärmland
20:00
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Hudiksvall
19:00
Sandvikens AIK
Forsbacka
20:00
Skiljebo
Stocksund
20:00
Kvarnsveden
Gute
22:00
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

Skellefteå
19:00
Friska Viljor
Gottne IF
19:00
IFK Östersund
Kiruna FF
19:00
Bergnasets
Ytterhogdal
20:00
Sund
IFK Luleå
21:00
Algarna

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Karlskrona
19:00
Balkan
Nosaby
19:00
Räppe
Hässleholms IF
19:00
Ariana
Österlen
19:00
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Assyriska
IFK Eskilstuna
19:00
Karlberg
Nyköping
21:00
Huddinge
Lidingö
21:30
Sleipner

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Sävedalen
18:30
Varbergs GIF
Husqvarna
19:00
Torslanda
Astrio
19:00
Hittarp

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
01:30
Argentino Quilmes
San Miguel
01:30
Acassuso
Deportivo Armenio
01:30
Colegiales
Dock Sud
01:30
Deportivo Merlo
UAI Urquiza
01:30
Talleres Remedios
Villa San Carlos
01:30
Defensores Unidos

44 Argentina - Torneo Federal A

Estudiantes de San Luis
07:00
Villa Mitre
Def. de Pronunciamiento
00:00
Atlético Paraná
Sportivo Belgrano
01:00
Gimnasia Concepción
Douglas Haig
01:00
Boca Unidos
Deportivo Camioneros
01:00
Cipolletti
Sol de Mayo
01:00
Huracán Las Heras
Circulo Deportivo
01:00
Ferro Carril Oeste LP
Liniers Bahía Blanca
01:00
Juventud Unida Univ.
Defensores Belgrano VR
01:30
Juventud Antoniana
Sarmiento Resistencia
02:00
CDJU Gualeguaychu
San Martín Formosa
02:00
Sportivo Las Parejas
Olimpo
02:00
Ciudad de Bolívar
Independiente Chivilcoy
02:00
Sansinena
Argentino Monte Maíz
02:00
Sportivo Peñarol
Unión Sunchales
06:00
Gimnasia y Tiro

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Cambodia Tiger
Boeung Ket
15:45
National Defense
Phnom Penh Crown
18:30
Svay Rieng
Naga World
18:30
Visakha

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Suva

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
17:00
Gwangju

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
15:00
St George Willawong
Acacia Ridge
15:00
Western Spirit
Centenary Stormers
16:00
The Lakes
Toowong
16:00
Newmarket

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
11:45
Cooma Tigers
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Canberra FC
14:00
Gungahlin
Monaro Panthers
14:45
O'Connor Knights

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
05:00
M. United
Gaadiidka
05:00
Elman

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Balcatta
Cockburn City
14:00
Perth Glory II
Floreat Athena
14:00
Stirling Lions
Bayswater City
14:00
Perth
Inglewood United
14:00
Armadale
Sorrento
14:00
Perth RedStar

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:15
Launceston City
Riverside Olympic
13:00
Olympia Warriors
Clarence Zebras
13:30
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
15:00
Moreton Bay United
Gold Coast United
15:00
Eastern Suburbs Brisbane
Olympic
15:00
SC Wanderers
Queensland Lions
15:00
Logan Lightning
Capalaba
15:00
Peninsula Power

153732 India - Calcutta Premier Division A

Peerless
16:30
Tollygunge
Kidderpore SC
16:30
Calcutta Customs
George Telegraph
16:30
Railway
Bhawanipore
16:30
BSS Sprting
Southern Samity
16:30
United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Energie Cottbus U19
16:00
Bremen U19
Magdeburg U19
16:00
Holstein Kiel U19
BAK 07 U19
16:00
St. Pauli U19
Hansa Rostock U19
17:00
Wolfsburg U19
Borussia M'gladbach U19
17:00
Bonner SC U19
Stuttgart U19
17:00
Heidenheim U19
Hoffenheim U19
18:00
Darmstadt 98 U19
Verl U19
20:00
Bayer Leverkusen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
15:30
Torino U19
Milan U19
16:00
Frosinone U19
Bologna U19
21:30
Inter U19
Cesena U19
21:30
Roma U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Leczna W
16:30
Medyk Konin W
Sportowa Czwórka Radom W
17:00
Pogoń Tczew W
Akademia Piłkarska LG
18:00
Śląsk Wrocław W

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
16:00
Plzen W
Sparta Prague W
20:00
Ostrava W

2 Poland - Central Youth League

Wisla U19
16:00
Cracovia U19
Legia Warszawa U19
16:00
Zaglebie U19
Korona Kielce U19
17:00
Raków Częstochowa U19
Pogon Szczecin U19
19:30
Jagiellonia U19
Lech Poznan U19
20:00
Polonia W. U19

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
08:00
Independiente
Árabe Unido
04:00
San Francisco
Sporting San Miguelito
06:15
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Comets
12:30
Croydon Kings
NE MetroStars
16:30
Adelaide United ||

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
22:00
Trepça'89
Drita
22:00
Dukagjini

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Sion II
20:00
Naters
Gossau
21:00
Taverne
Uzwil
21:00
Grasshopper II
Concordia Lausanne
22:00
Monthey
Terre Sainte
22:00
Servette II
Martigny Sports
22:30
Vevey Sports
Weesen
22:30
Höngg
Emmenbrucke
23:00
Dornach
Paradiso
23:00
Winterthur II
Thun II
00:00
Neuchâtel Xamax II
Delémont
01:00
Langenthal

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

St. Gallen II
22:00
Basel II
Biel-Bienne
01:00
Luzern II

3126 Luxembourg - National Division

Victoria Rosport
21:00
Jeunesse d'Esch
Swift Hesperange
00:00
Racing
Fola Esch
00:00
Etzella Ettelbrück

143 Austria - Regionalliga: Mitte

St. Anna
00:00
Weiz

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
22:30
Bruck/Leitha

98 Australia - Northern Nsw

Cooks Hill United
15:30
Edgeworth Eagles

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Alaniya Vladikavkaz II
21:00
Spartak Nal'chik

47 Sweden - Elitettan Women

Uppsala W
19:00
Lidköping W
Norrköping W
20:00
Mallbacken W
Team TG FF W
20:00
IFK Sundsvall W
Gamla Upsala W
21:00
Alingsås W
Jitex W
21:00
Älvsjö AIK W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nacala
20:00
ENH Vilankulo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 Vantaa W
18:00
Åland United W
HPS W
18:00
ONS W
NJS W
19:00
PK-35 W
HJK W
21:00
Ilves W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Aarau W
21:00
Basel W
Yverdon W
21:00
Grasshopper W
Young Boys W
22:30
St. Gallen W
Rapperswil Jona W
00:00
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
18:30
St. Liege W
Eendracht Aalst W
21:00
Charleroi
Mechelen W
00:00
Zulte-Waregem W
OH Leuven W
00:00
White Star Woluwé W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
19:00
Brondby W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
07:00
Atlas W
Tigres UANL W
08:00
Pachuca W
Tijuana W
09:05
Pumas UNAM W
Cruz Azul W
00:00
Necaxa W

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
06:30
Tormenta

155 Romania - Liga 2

ASU Poli Timişoara
15:00
Brașov Steagul Renașt
Unirea Dej
15:00
CSM Iaşi
Concordia Chiajna
15:00
Dumbrăviţa
Unirea Slobozia
15:00
Metaloglobus
FCM Baia Mare
15:00
Ripensia Timişoara
SCM Gloria Buzau
17:00
CSM Slatina
Progresul Spartac
22:00
Viitorul Şelimbăr
Şirineaşa
22:45
Dinamo Bucureşti

44 Argentina - Reserve League

Independiente Res.
20:00
Godoy Cruz Res.
Sarmiento Res.
21:00
Vélez Sársfield Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Grêmio Prudente
01:00
Itararé
Grêmio Sãocarlense
02:00
Inter de Bebedouro

401 Slovakia - Youth League

Zlaté Moravce U19
15:00
Spartak Trnava U19
Podbrezová U19
16:00
DAC U19
Ružomberok U19
16:00
Dukla U19
Petržalka U19
16:00
FC Košice U19
Pohronie U19
18:00
Zemplín Michalovce U19

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
14:45
CSKA Moscow W
Rostov W
21:00
Lokomotiv Moscow W

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
00:30
Pacific
Forge
06:00
York9

1796 Iceland - 4. Deild

Horhur I.
21:00
Skallagrímur
Tindastóll
21:00
Stokkseyri
KÁ Hafnarfjördur
21:30
Úlfarnir
Máni
23:00
Hamrarnir

1796 Iceland - 3. Deild

Kormákur / Hvöt
21:00
Vídir
Dalvík / Reynir
21:00
KFS
Ellidi
21:00
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Hittisau
19:00
Hörbranz
Fussach
22:00
Andelsbuch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United U23
13:00
St George Willawong U23
Acacia Ridge U23
13:00
Western Spirit U23
Centenary Stormers U23
14:00
The Lakes U23
Toowong U23
14:00
Newmarket U23

5 Brazil - Copa Rio

Friburguense
01:00
Olaria

80 Chile - Segunda División

San Antonio Unido
02:00
Deportes Limache
Real San Joaquín
02:00
Iberia
Trasandino
03:00
Independiente

99474 World - Club Friendlies Women

Fortuna Sittard W
19:00
FC Mönchengladbach W
SGS Essen W
19:00
ADO Den Haag W
Montauban W
20:00
Soyaux W
Stade de Reims W
21:30
Dijon W
Werder Bremen W
05:00
Union Berlin W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fjardab Höttur Leiknir W
23:00
Tindastóll W

1233 Finland - Kolmonen

KJP
18:00
RPS Lions
MYPA
19:00
STPS

99474 World - Club Friendlies 3

Anorthosis
23:00
Paphos

99474 World - Club Friendlies 4

Navalcarnero
15:00
Rayo Vallecano II
Melilla
15:30
Real Murcia
Unión Adarve
15:30
Las Rozas
Atlético Madrid II
15:30
UCAM Murcia
Amorebieta
16:30
Sestao River
Gimnástica Segoviana
17:00
Real Ávila
Langreo
17:00
Llanera
Real Avilés
17:00
Atlético Tordesillas
Athletic Club II
17:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Athletic Club II
17:00
Gimnástica Torrelavega
Pro Patria
22:00
Renate
Vis Pesaro
22:00
Gubbio
San Donato Tavarnelle
22:00
Sporting Trestina
Teruel
00:00
Castellón
Real Sociedad II
00:00
Arenas de Getxo
Real Murcia
00:00
Mallorca II
Sabadell
00:00
Europa
Guijuelo
00:00
Salamanca CF UDS
นูมานเซีย
00:00
Real Madrid II
Leganés II
00:00
อัลกอร์กอน
Mar Menor
00:30
Atlético Pulpileño
Racing Ferrol
00:30
Compostela
Espanyol II
01:00
Sant Andreu
Villanovense
01:00
Real Betis II
Don Benito
01:30
Merida
CD Badajoz
01:30
คอร์โดบา
San Fernando CD
01:30
Toledo

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Ivanovo
18:00
Krechet
Euroexport
19:00
DYuSSh-3 Pinsk
Niva
20:30
Luninets

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Zhlobin
19:00
Leskhoz
Bumprom
19:00
Vertykal
DYuSSh-2 Rechitsa
20:00
Mozyr NPZ
Svetlogorsk
21:00
Vetka DYuSSh
Iput DYuSSh
21:00
Dnepr Rogachev

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Chayka Zelva
20:00
Smena Vawkavysk
Svislach
22:00
Grodnensky
Schuchin
22:00
FSK Dyatlovo

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Urozhaynaya
22:00
Tarpeda

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

SOZh Krichev
20:00
Zarya Krugloe
Niva Chausy
21:00
Krasnopole
Gorki
21:00
Kirovsk

1161 Scotland - Football League - Highland League

Banks O Dee FC
21:00
Keith
Brechin City
21:00
Buckie Thistle
Clachnacuddin
21:00
Turriff United
Forres Mechanics
21:00
Huntly
Inverurie Loco Works
21:00
Formartine United
Lossiemouth
21:00
Wick Academy
Nairn County
21:00
Deveronvale
Rothes
21:00
Brora Rangers
Strathspey Thistle
21:00
Fraserburgh

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Baltika BFU
22:00
Rodina Moskva III

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Ryazan
19:00
Arsenal Tula II
Kaluga
21:00
Znamya Noginsk

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

Tervarit-j
19:00
Roi United
PonPa
19:00
KePS