ufakick

ตารางบอล 19 ส.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอริชซิตี
02:00
มิลล์วอลล์

462 เอฟเอคัพ

Northwich Victoria
01:45
West Didsbury & Chorlton
Stansted
01:45
Buckhurst Hill
Aylesbury United
01:45
Ardley United
Southall
01:45
Peacehaven & Telscombe
Sholing
01:45
AFC Portchester

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
01:00
Roda JC Kerkrade
FC Dordrecht
01:00
Jong Utrecht
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
NAC Breda
01:00
TOP Oss
วิลเลม ทเว
01:00
Telstar

11 บุนเดิสลีกา

Borussia Mönchengladbach
01:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
02:00
Troyes

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
01:00
ราโย่ บาเยกาโน่
เซบีย่า
03:00
เรอัล บายาโดลิด

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
17:30
จูบิโล่ อิวาตะ

49477 ไทยลีก

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
สุโขทัย เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

462 England - Professional Development League

Sheffield Wednesday U21
20:00
Charlton Athletic U21

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
23:30
Darmstadt 98
Magdeburg
23:30
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

1860 München
00:00
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Pipinsried
23:00
Eichstätt
Rain / Lech
23:15
Augsburg II
Würzburger Kickers
23:30
Vilzing
Schweinfurt
00:00
Bayern München II
Wacker Burghausen
00:00
Buchbach
Heimstetten
00:00
Illertissen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Babelsberg
00:00
Altglienicke
Chemnitzer FC
00:00
BFC Dynamo
Luckenwalde
00:00
Chemie Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
00:00
Astoria Walldorf
Aalen
00:00
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
00:00
Alemannia Aachen
Wattenscheid 09
00:30
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Großbardorf
23:30
Eintracht Bamberg
Cham
00:00
Jahn Regensburg II
SC Feucht
00:00
ATSV Erlangen
Eltersdorf
00:00
Kornburg
Weiden
00:00
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Erlbach
00:00
1860 Rosenheim
Memmingen
00:30
Dachau

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Süderelbe
00:00
Hamburger SV III
Harksheide
00:30
Paloma
Victoria Hamburg
00:30
Dassendorf
Osdorf
00:30
Hamm United
Eimsbutteler TV
01:15
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Hessen

Dietkirchen
23:30
TSV Steinbach II
Eintracht Frankfurt II
01:00
FC Gießen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

TuS BW Konigsdorf
00:30
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

Sonsbeck
00:00
Meerbusch
Germania Ratingen
00:30
Hilden

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Pampow
00:30
Hansa Rostock II
Union Fürstenwalde
00:30
Neustrelitz
Hertha Zehlendorf
00:45
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Eilenburg
23:30
Einheit Wernigerode
Auerbach
00:00
Plauen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Arminia Ludwigshafen
23:30
Dudenhofen
Kaiserslautern II
00:00
Morlautern

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Gütersloh
00:30
Victoria Clarholz

2454 Albania - Superliga

Kukësi
22:00
Tirana

919 Armenia - Premier League

Alashkert
20:00
Ararat-Armenia
Lernayin Artsakh
20:00
BKMA

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
23:10
Rapid Wien II
Amstetten
23:10
Liefering
SV Horn II
23:10
Floridsdorfer AC
St. Pölten
23:10
Kapfenberger SV
First Vienna
01:30
Admira

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
19:30
Sebail

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
01:45
RFC Seraing

556 Belgium - First Division B

Deinze
01:00
KRC Genk II
Standard Liège II
01:00
Beerschot-Wilrijk

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
01:00
Sloboda Tuzla

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
01:00
Cherno More

224 Bulgaria - Vtora Liga

Vitosha Bistritsa
22:30
FK Minyor Pernik

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
01:00
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Kustošija
22:30
Dugopolje
Hrvatski Dragovoljac
22:30
Cibalia

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Opava
23:00
Vyškov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Lyngby
00:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Hvidovre
23:30
HB Køge
FC Helsingør
00:00
Fremad Amager

17 France - National

Dunkerque
00:30
Concarneau
Bourg-en-Bresse
00:30
Bastia-Borgo
Martigues
00:30
Cholet
Le Puy F.43 Auvergne
00:30
Versailles
Gobelins
00:30
Stade Briochin
Red Star
00:30
Villefranche
Avranches
00:30
Châteauroux
Orléans
00:30
Nancy

125 Greece - Super League

Volos NFC
01:30
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
01:45
Kecskemeti TE

1796 Iceland - Iceland Cup

HK
03:00
Breidablik

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
01:45
Derry City
Shelbourne
01:45
Bohemians
UCD
01:45
St Patrick's
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Treaty United
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
Galway United
01:45
Bray Wanderers

251 Italy - Serie B

Bari 1908
01:45
Palermo

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
23:30
Sirens
Balzan
01:45
Zebbug Rangers

491 Northern Ireland - Premiership

Glentoran
01:45
Crusaders

491 Northern Ireland - Championship

Ards
01:45
Loughgall

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
23:00
Miedź Legnica
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:30
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

Chojniczanka Chojnice
23:00
Górnik Łęczna
ŁKS Łódź
01:30
Ruch Chorzów

20 พรีเมียรา ลีกา

Estoril
02:15
Rio Ave

20 Portugal - Segunda Liga

Tondela
00:00
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

Mioveni
22:00
Argeş
U Craiova 1948
01:00
Petrolul 52

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Krylya Sovetov
23:00
Fakel

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
UOR №5 U20
Nizhny Novgorod U19
16:00
CSKA Moscow U19
Krylya Sovetov U19
16:00
Orenburg U19
Strogino U20
17:00
Torpedo Moskva U19
Spartak Moskva U19
20:00
Zenit U19
Akhmat Grozny U19
21:00
Lokomotiv Moskva U19
Kuban U19
21:00
Dinamo Moskva U19
Sochi U19
21:00
Krasnodar U19
Chertanovo U20
21:00
Khimki U20
Rostov U19
22:00
Fakel U19

1161 Scotland - Championship

Partick Thistle
01:45
Inverness CT

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
01:00
Napredak

296 Serbia - Prva Liga

OFK Vršac
22:00
Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

Podbrezová
01:30
Banska Bystrica

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
22:00
Dolny Kubin

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
01:15
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

Nafta
01:00
Ilirija
Triglav
01:00
Krško

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Villarreal II
01:00
เออิบาร์
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
Mirandés

47 Sweden - Allsvenskan Women

Häcken W
23:00
KIF Orebro W
Pitea W
23:00
Rosengard W

47 Sweden - Ettan: South

Oddevold
00:00
Lindome
Tvååker
00:00
Vänersborgs IF

62 Switzerland - Swiss Cup

Bulle
00:00
Thun
Stade Nyonnais
00:30
Servette
La Chaux-de-Fonds
01:00
Solothurn

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Ümraniyespor
01:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
01:00
Gençlerbirliği

515 Wales - Premier League

Connah's Quay
01:45
Airbus UK
Newtown
01:45
Flint Town United

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos Juniors
07:30
Estudiantes

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Caseros
01:30
Deportivo Santamarina

5 Brazil - Serie B

Tombense
07:30
Sport Recife
Ituano
05:00
Novorizontino

5 Brazil - Copa do Brasil

América Mineiro
07:00
São Paulo

80 Chile - Chilean Cup

Cobresal
07:30
Universidad Chile

353 Colombia - Liga BetPlay

Envigado
04:00
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Copa Betplay

Atlético Nacional
08:00
Junior FC

35008 El Salvador - Primera Division

FAS
05:00
Santa Tecla
Dragón
05:00
CD Platense
Chalatenango
05:00
Atletico Marte
Isidro Metapán
05:00
Once Municipal
Jocoro
05:00
Firpo
Águila
05:00
Alianza

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
07:05
León
Atlético San Luis
09:05
Pumas UNAM

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Pumas Tabasco
07:00
Atlante

1190 Paraguay - Division 1

Resistencia
04:00
Sportivo Ameliano
Sol de América
06:15
Guaireña

338 Peru - Primera Division

UTC Cajamarca
03:00
Ayacucho

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
01:00
Torque
Cerrito
06:00
Cerro Largo

158 Uruguay - Segunda Division

Cerro
03:30
Villa Española

146 South Africa - Premier League

Moroka Swallows
00:30
AmaZulu

886 Egypt - Premier League

Misr Lel Makasa
23:30
Al Mokawloon
Pharco
23:30
Zamalek
Pyramids FC
02:00
Smouha

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ihefu
20:00
Namungo

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
21:00
Zob Ahan
Mes Kerman
22:00
Paykan
Havadar
22:00
Naft Masjed Soleyman
Sanat Naft
23:00
Aluminium Arak
Persepolis
23:00
Foolad

7091 Oman - Professional League

Bahla
20:55
Al-Rustaq
Al-Nahda
21:00
Dhofar

5618 China PR - Super League

Hebei CFFC
19:00
Changchun Yatai

5618 China PR - League One

Shijiazhuang Kungfu
09:00
Xinjiang Tianshan

712 Korea Republic - National League

Daejeon Korail
17:00
Changwon City

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan United
15:45
PKNS

69697 Vietnam - V-League

Hoang Anh Gia Lai
17:00
Hai Phong
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Nam Dinh
Viettel
19:15
Song Lam Nghe An

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

BG Pathum United
15:00
Kitchee
Johor Darul Ta'zim
18:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Universitario de Vinto
02:00
Nacional Potosí
Real Tomayapo
05:00
Aurora

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Molenbaix
01:00
Gilly

556 Belgium - Provincial-Namur

Arquet
01:00
Grand-Leez
Loyers
01:00
Andennais

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Baťov
23:00
Zbrojovka Brno II

1233 Finland - Kakkonen

KaaPo
22:30
MuSa
PPJ
23:00
NJS
VIFK
23:00
Kraft

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
22:00
Lech Poznań II

401 Slovakia - 3. Liga - West

Hamsik Academy
21:30
Podkonice
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Kalna n. Hronom

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Herrestads
00:00
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norrland

Umeå FC Akademi
00:00
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Kristianstad
00:00
Eslov

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Tölö
23:30
Assyriska BK
Landvetter IS
00:00
Onsala

462 England - Premier League 2 Divison Two

Aston Villa U21
01:00
Leeds United U21
Stoke City U21
01:00
Southampton U21

99474 World - Friendly International Women

UAE W
22:30
Syria W

98 Australia - Brisbane Premier League

Univ. Queensland
17:30
The Gap

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-PR U20
01:30
Sao Paulo U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Dekedaha
05:00
Gaadiidka
Dekedaha
05:00
M. United

251 Italy - PrimaVera 1

Lecce U19
22:30
Napoli U19
Sassuolo U19
00:30
Juventus U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Slovacko U19
FK Pardubice U19
15:15
Mlada Boleslav U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Hradec Kralove U19
16:00
Brno U19
Pribram U19
16:00
Dukla Prague U19
Jihlava U19
17:00
Plzen U19
Karvina U19
18:30
Sparta Praha U19

344167 N/C America - Concacaf League

Alajuelense
07:00
Alianza
Municipal
09:15
Olimpia

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Concordia
01:15
Bassecourt

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
00:00
Leoben
Treibach
00:00
Gleisdorf 09
Deutschlandsberger SC
00:00
Union Vöcklamarkt
Gurten
00:00
Bad Gleichenberg
Allerheiligen
00:00
Hertha
SAK Klagenfurt
00:00
Wolfsberger AC II
Ried II
00:00
LASK Juniors

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mannsdorf
00:00
Siegendorf
Draßburg
00:00
Wiener Viktoria
Scheiblingkirchen
00:00
Stripfing
Wiener SC
00:30
Leobendorf
Wiener Neustadt
00:30
Donaufeld
Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Krems
01:00
TWL Elektra

556 Belgium - Super League Women

Genk W
01:30
Gent W

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
05:05
Santos Laguna W

119 Georgia - Liga 3

Zestafoni
20:00
Chikhura

227 Russia - Premier League Women

Zenit W
20:30
Yenisey W

1796 Iceland - 4. Deild

Spyrnir
01:30
Boltafélag Norðfjarðar
Samherjar
01:30
Einherji
Ísbjörninn
03:00
Árbær
Kría
03:00
KFB
Hvíti riddarinn
03:00
Reynir Hellissandur
RB
03:00
Afrika Reykjavik
SR
03:00
KFK Kópavogur

1796 Iceland - 3. Deild

Augnablik
01:30
ÍH
KFG
02:15
Kári
KH
02:15
Vængir Jupiters

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
23:00
Bezau
Brederis / Meiningen
23:30
Lustenau
Austria Lustenau II
23:30
Lochau
Hard
23:30
Koblach

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Univ. Queensland U23
15:30
The Gap U23

99474 World - Club Friendlies Women

Le Havre W
20:00
Lens W
Wolfsburg W
21:00
PSV W
PEC Zwolle W
21:00
Excelsior Rotterdam W
Paris SG W
23:00
Barcelona W
Albi Marssac TF
00:30
Bordeaux W
Atletico Madrid W
01:30
Fiorentina W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Víkingur Reykjavík W
00:30
Haukar W
Fjölnir W
01:00
Fylkir W
Augnablik W
02:15
Grindavík W

479 Japan - Japan Football League

Nara Club
16:15
TIAMO Hirakata

1233 Finland - Kolmonen

KeuPa
22:30
JPS
Union Plaani
22:30
HaPK
IPS Edustus
22:30
KoPa
SaPa Pieksämäki
23:00
LehPa
Kings
00:00
Warkaus

99474 World - Club Friendlies 3

Nea Salamis
23:00
Olympiakos

99474 World - Club Friendlies 4

Hapoel Ra'anana
13:00
Shimshon Kafr Qasim
La Nucia
23:30
Mar Menor
Cristo Atlético
00:00
Fuenlabrada
Vicenza
01:00
Virtus Verona
Yeclano
01:30
Eldense
Textil Escudo
01:30
Racing Santander II

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Kobrin
05:00
DYUSSH Stolin
Drogichin
05:00
Nadezhda

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Traktor Minsk
22:45
Serebryanka
SDJuShOR-3
23:45
Energosbyt-BSATU