ufakick

ตารางบอล 14 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นอตทิงแฮมฟอเรสต์
20:00
เวสต์แฮม
เชลซี
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิดเดิลส์เบรอ
20:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

FC Volendam
17:15
NEC
อาแจกซ์
19:30
โกรนิงเงิน
ทเวนเต้
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
21:45
AZ

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
17:15
FC Den Bosch

11 บุนเดิสลีกา

FSV Mainz 05
20:30
FC Union Berlin
FC Bayern München
22:30
VfL Wolfsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
18:00
โอลิมปิก ลียง
Ajaccio
20:00
Lens
Auxerre
20:00
อองเช่ร์
แร็งส์
20:00
Clermont
Troyes
20:00
ตูลูส
นีซ
22:05
สตราส์บูร์ก
แบรสต์
01:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
23:30
Cremonese
ลาซิโอ
23:30
โบโลญญ่า
Salernitana
01:45
โรม่า
Spezia
01:45
เอ็มโปลี

32 ลาลีกา สเปน

กาดิซ
22:30
เรอัล โซเซียดาด
บาเลนเซีย
00:30
คิโรน่า
อัลเมรีอา
03:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาชิว่า เรย์โซล
16:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
กัมบะ โอซาก้า
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
สากัน โตสู
17:00
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
มาชิดา เซลเวีย
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
โออิตะ ตรินิต้า

49477 ไทยลีก

Singha Chiangrai United
18:00
Police Tero FC
สุโขทัย เอฟซี
18:30
PT Prachuap FC
Port FC
19:00
Lamphun Warrior

49477 ไทยลีก 2

Suphanburi Football Club
17:30
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
Samut Prakan City
18:30
นครปฐม ยูไนเต็ด
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี

462 England - Non League Premier: Isthmian

Potters Bar Town
20:00
Herne Bay

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
18:30
Magdeburg
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30
SpVgg Greuther Fürth
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Meppen
18:00
Waldhof Mannheim
Erzgebirge Aue
19:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
19:00
Atlas Delmenhorst
Werder Bremen II
19:00
St. Pauli II
Bremer SV
20:00
VfB Lübeck
Borussia Hildesheim
20:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
18:00
ZFC Meuselwitz
Greifswalder FC
18:00
Chemnitzer FC
Tennis Borussia
18:00
Carl Zeiss Jena
Rot-Weiß Erfurt
20:30
Lichtenberg
BFC Dynamo
21:00
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
19:00
Eintracht Trier
Hessen Kassel
19:00
TuS RW Koblenz
Homburg
19:00
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
19:00
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:00
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bremen

Hemelingen
18:00
Werder Bremen III
Schwachhausen
18:00
Vatan Sport
Brinkumer SV
19:00
Oberneuland
Union Bremen
20:00
BTS Neustadt
Leher TS
20:30
Aumund-Vegesack

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
HEBC
Türkiye
18:00
Curslack-Neuengamme
Niendorfer TSV
19:00
Süderelbe
Union Tornesch
20:00
Osdorf
Buchholz
20:00
Victoria Hamburg
TSV Sasel
20:00
Harksheide

11 Germany - Oberliga: Hessen

TSV Steinbach II
20:00
Neuhof
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Fernwald

11 โอเบอร์ลีกา

Schwarz-Weiß Essen
20:00
Germania Ratingen
Homberg
20:00
MSV Düsseldorf
Meerbusch
20:00
Cronenberger SC
Velbert
20:00
Sonsbeck
Kleve
20:00
Monheim
Uerdingen
20:00
Schonnebeck
Union Nettetal
20:15
TVD Velbert
Hilden
20:30
SF Hamborn
SC St. Tönis
20:30
FSV Duisburg
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Kray

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Heeslinger SC
20:00
Schöningen
HSC Hannover
20:00
Rotenburger SV
LSK Hansa
20:00
Papenburg
VfL Oldenburg
20:00
Germania Egestorf
Lupo-Martini
20:00
Bersenbrück

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Staaken
19:00
Makkabi
CFC Hertha
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Mecklenburg Schwerin
19:00
FC Frankfurt
Hansa Rostock II
19:00
Rostocker FC
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Pampow
Union Fürstenwalde
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Wacker Nordhausen
19:00
Krieschow
VfL Halle
19:00
Westerhausen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mülheim-Kärlich
19:30
Schott Mainz
Gonsenheim
20:00
Karbach
Mechtersheim
20:00
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Weiche Flensburg II
18:30
Union Neumünster
Lubeck II
19:00
Todesfelde
Eckernforder SV
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
GW Siebenbäumen
20:00
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Vreden
20:00
Schermbeck
Victoria Clarholz
20:00
Finnentrop / Bamenohl
Delbrücker SC
20:00
Gütersloh
Sprockhövel
20:00
Gievenbeck
Paderborn 07 II
20:00
Westfalia Rhynern
Sportfreunde Siegen
20:00
ASC Dortmund
Ennepetal
20:15
Eintracht Rheine

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Lustenau
22:00
Hartberg
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Kapfenberger SV
15:30
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
21:20
Keşlə FK
Neftçi
23:30
Kapaz

212 Belarus - Pershaya Liga

Baranovichi
17:00
Osipovichy
Orsha
19:00
Gomelzheldortrans
Molodechno-DYuSSh 4
21:00
FC Ostrovets

556 Belgium - Pro League

Sint-Truiden
18:30
Anderlecht
AS Eupen
21:00
Antwerp
OH Leuven
23:30
คลับ บรูกก์
Zulte-Waregem
02:00
เกงค์

556 Belgium - First Division B

KRC Genk II
21:00
Lierse Kempenzonen
RSC Anderlecht II
01:00
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Igman Konjic
22:30
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Stupčanica Olovo
22:00
Mladost Doboj Kakanj
Travnik
22:00
Radnik Hadžići
TOSK Tesanj
22:00
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA Sofia
00:00
Septemvri Sofia
ลูโดโกเรต์ส
01:00
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sloboda Mrkonjic Grad
22:30
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Vtora Liga

CSKA 1948 Sofia II
22:00
Botev Plovdiv II

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
23:55
Varaždin
Rijeka
02:00
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Jarun
21:55
Rudeš

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Pardubice
21:00
Slovan Liberec
České Budějovice
21:00
Slovácko
Sparta Praha
00:00
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Sigma Olomouc II
15:15
Opava
Varnsdorf
22:00
Prostějov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Viborg
19:00
Silkeborg
AaB
21:00
Nordsjælland
Brøndby
23:00
OB

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
21:15
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
20:00
Mariehamn

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
23:00
Puskás
เฟเรนซ์วารอส
01:00
MOL Vidi
Honvéd
01:00
Paksi SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Gyirmót
22:30
Békéscsaba
Tiszakecske
22:30
Diósgyőr
Soroksár SC
22:30
Csákvári TK
Szombathelyi Haladás
22:30
Győri ETO
Szentlőrinc SE
22:30
Szeged 2011
MTK
00:00
Dorogi
Kazincbarcika
00:00
Budafoki MTE
Pécsi MFC
00:00
MTE 1904
Ajka
00:00
Kozarmisleny
Siófok
00:00
Nyíregyháza Spartacus

1796 Iceland - Pepsideild

ÍBV
23:00
FH
KA
23:00
ÍA
Valur
02:15
Stjarnan

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grindavík
01:00
Kórdrengir
Thór
01:00
HK

455 Republic of Ireland - Premier Division

St Patrick's
23:00
Sligo Rovers

251 Italy - Serie B

Ascoli
01:45
Ternana
Benevento
01:45
Cosenza
เบรสชา
01:45
Südtirol
Modena
01:45
โฟรซิโนเน่
สปาล
01:45
Reggina
Venezia
01:45
เจนัว

748 Latvia - Virsliga

Spartaks Jūrmala
20:00
Liepāja

57142 Macedonia FYR - First League

Skopje
22:00
Renova
Pobeda
22:00
Tikves
Bregalnica Stip
22:00
Struga
Rabotnicki
22:00
Akademija Pandev
Skendija 79
22:00
Sileks

2345 Moldova - National Division

Sheriff
22:00
Dinamo-Auto
Milsami
00:00
Petrocub

491 Northern Ireland - Premiership

Linfield
21:00
Portadown

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Jerv
23:00
Lillestrøm
Tromsø
23:00
Kristiansund
HamKam
01:00
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Bryne
20:00
Grorud
Fredrikstad
20:00
Ranheim
Kongsvinger
20:00
Start
Brann
23:00
Raufoss
KFUM
23:00
Sandnes Ulf
Mjøndalen
23:00
Sogndal
Skeid
23:00
Åsane
Stjørdals-Blink
23:00
Stabæk

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
20:00
Lechia Gdańsk
Raków Częstochowa
22:30
Jagiellonia Białystok
Lech Poznań
01:00
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

Stal Rzeszów
17:40
ŁKS Łódź
Górnik Łęczna
20:00
Arka Gdynia
Chrobry Głogów
23:00
Podbeskidzie

20 พรีเมียรา ลีกา

Boavista
21:30
ซานตาคลารา
Vizela
00:00
ปอร์โต้
Vitória SC
02:30
Estoril

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
17:00
Moreirense
Vilafranquense
21:30
UD Oliveirense
Belenenses
21:30
Porto II

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
20:00
Mioveni
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
22:30
Botoşani
FCSB
01:30
Chindia Târgovişte

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
19:00
Akhmat Grozny
Orenburg
21:30
Torpedo Moskva
FK Nizjni Novgorod
21:30
Rostov
สปาร์ตัก มอสโก
00:00
Sochi

227 Russia - FNL

Volgar Astrakhan
22:00
Yenisey
Arsenal Tula
22:00
Makhachkala
SKA Khabarovsk
22:00
Baltika
Alaniya Vladikavkaz
23:00
Neftekhimik
Krasnodar II
23:00
Akron

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Kilmarnock
18:00
เซลติก
Hearts
21:00
Dundee United

296 Serbia - Super Liga

Spartak Subotica
00:00
Javor Ivanjica
Mladost Lučani
00:00
Radnik Surdulica
Mladost Novi Sad
00:30
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
22:30
Sloboda Užice
Železničar Pančevo
22:30
Trajal Krusevac
Zlatibor Čajetina
22:30
Novi Sad
Mačva Šabac
00:00
Radnički Novi Beograd
Rad Beograd
00:00
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zemplín Michalovce
23:00
Spartak Trnava
Liptovský Mikuláš
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
DAC
01:30
Banska Bystrica

401 Slovakia - 2. Liga

Rača
15:30
Slavoj Trebišov
Slovan Bratislava II
15:30
Púchov
Dolny Kubin
22:00
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
01:15
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Dekani
22:30
Rudar Velenje
Krka
22:30
Triglav
Ilirija
22:30
Grosuplje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Racing Santander
22:30
Villarreal II
UD Ibiza
00:30
เกรนาดา
Burgos
03:00
มาลากา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
20:00
Värnamo
Djurgården
20:00
Kalmar
มัลโม่
20:00
GIF Sundsvall
Degerfors
22:30
Varberg BoIS
Elfsborg
22:30
Norrköping

47 Sweden - Allsvenskan Women

Umea W
18:00
IFK Kalmar W
Eskilstuna United W
20:00
Hammarby W
KIF Orebro W
20:00
Brommapojkarna W
Pitea W
20:00
AIK W

47 Sweden - Superettan

Utsikten
18:00
Norrby
Skövde AIK
20:00
Östersunds FK

47 Sweden - Ettan: North

Tegs SK
17:00
Gefle
Forward
19:00
Sylvia
Motala
19:00
Vasalund
Haninge
21:00
Örebro Syrianska
Täby
21:00
Piteå
Umeå
21:30
Hammarby Talang
Sandviken
22:00
IF Karlstad Fotboll

47 Sweden - Ettan: South

Falkenberg
21:00
Oddevold
GAIS
22:00
Ljungskile

62 Switzerland - Super League

Winterthur
19:15
Zürich
บาเซิ่ล
21:30
ลูกาโน
ยังบอยส์
21:30
Servette

62 Switzerland - Challenge League

Vaduz
19:15
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Ümraniyespor
23:15
Antalyaspor
Gaziantep F.K.
23:15
Ankaragücü
Alanyaspor
01:45
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Bodrumspor
21:00
Yeni Malatyaspor
Sakaryaspor
00:00
Göztepe

515 Wales - Premier League

Penybont
20:30
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Vélez Sarsfield
01:30
Gimnasia La Plata
Argentinos Juniors
04:00
Unión Santa Fe
Estudiantes
04:00
Talleres Córdoba
Racing Club
06:30
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Tristán Suárez
23:00
All Boys
Chacarita Juniors
00:45
San Martín San Juan
Guillermo Brown
01:00
Atlanta
Brown de Adrogué
01:00
Chaco For Ever
Defensores de Belgrano
01:00
San Telmo
Almagro
01:00
Deportivo Madryn
Alvarado
02:00
Estudiantes Río Cuarto
Atletico Mitre
02:30
Villa Dálmine
San Martín Tucumán
03:40
Gimnasia Mendoza

5 Brazil - Serie A

Botafogo
07:00
Atlético GO
Coritiba
21:00
Atlético Mineiro
ฟลาเมงโก
02:00
Athletico PR
São Paulo
02:00
Bragantino
Ceará
02:00
Fortaleza
América Mineiro
04:00
Santos
Internacional
05:00
Fluminense

5 Brazil - Serie B

Novorizontino
21:00
Criciúma

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
07:30
Antofagasta
La Serena
02:00
Huachipato
Colo-Colo
04:30
Palestino

80 Chile - Primera B

กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:30
Recoleta

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior FC
07:45
Independiente Medellín
Jaguares de Córdoba
04:00
Deportivo Pereira
Rionegro Águilas
06:05
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
03:00
Orsomarso
Valledupar
03:00
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
Alajuelense
Grecia
00:00
Cartaginés
Deportivo Saprissa
06:00
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
08:00
Universidad Católica
Cumbaya
01:00
Macará
Técnico Universitario
03:30
Guayaquil City
LDU Quito
06:00
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

Mixco
07:00
Xinabajul
Xelajú
09:00
Guastatoya
Cobán Imperial
00:00
Antigua GFC
Achuapa
00:00
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Zacapa Tellioz
09:00
Sacachispas
Deportivo Barberena
00:00
Deportivo Sanarate
Catarina
00:30
Quiché
Nueva Concepción
01:00
Marquense
Peten
01:00
Juventud Pinulteca
San Pedro
04:00
Coatepecano IB
Mictlán
04:00
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

Pumas UNAM
07:05
América
Juárez
09:05
Pachuca
Guadalajara
09:05
Atlas
Cruz Azul
05:00
Toluca

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
08:00
Deportivo Ocotal
Juventus Managua
04:00
Walter Ferreti
H&H Export
04:00
Managua
UNAN Managua
04:00
Matagalpa

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
02:30
Cerro Porteño
Guaraní
05:30
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

Universitario
07:00
Deportivo Binacional
Alianza Atlético
23:00
César Vallejo
Atlético Grau
01:00
Deportivo Municipal
Sport Boys
01:15
Cienciano
Sport Huancayo
03:30
UTC Cajamarca

338 Peru - Segunda Division

Santos
03:00
Unión Comercio
Deportivo Llacuabamba
03:00
Alfonso Ugarte Puno
Molinos El Pirata
03:00
Sport Chavelines Juniors
Santa Rosa PNP
03:30
Real Garcilaso
Union Huaral
03:30
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

Torque
22:30
Defensor Sporting
ลิเวอร์พูล
01:30
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
20:15
Progreso
Miramar Misiones
04:15
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
07:00
นิวยอร์กซิตี
Austin
08:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
โคลัมบัส ครูว์
เอฟซี ดัลลัส
08:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ฮิวสตัน ไดนาโม
08:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
แอลเอ แกลักซี
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ลอสแอนเจลิส
09:30
Charlotte

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Birmingham Legion
07:00
San Diego Loyal
San Antonio
08:00
Las Vegas Lights
Monterey Bay
09:00
Sacramento Republic

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
20:00
Chippa United
TS Galaxy
22:30
SuperSport United

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
03:00
Camerhogne
Mt. Rich
04:00
Hurricanes
St. John's
06:15
Chantimelle
Eagles Super Strikers
06:15
Hard Rock

5618 China PR - League One

Qingdao Youth Island
15:00
Beijing BG
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Zhenjiang Huasa
Shenyang Urban
15:00
Nantong Zhiyun

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
17:00
Pohang Steelers
Suwon Bluewings
17:30
Seongnam

712 Korea Republic - National League

Gangneung City
15:00
Yangju Citizen
Ulsan Citize
17:00
Cheongju

3995 Malaysia - Premier League

Skuad Projek
20:00
Kuching FA

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Viettel
Ha Noi
19:15
Hoang Anh Gia Lai

44 Argentina - Primera C

El Porvenir
01:30
Real Pilar
Liniers
01:30
Luján

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
01:30
Central Ballester

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
02:00
Wilstermann
Club Universitario
04:15
Universitario de Vinto
Oriente Petrolero
06:30
Real Tomayapo

99474 World - OFC Champions League

Auckland City
09:30
Central Coast

556 Belgium - Provincial-Liege

Wanze / Bas-Oha
20:00
Ougrée
Mélen-Micheroux
20:00
Sprimont-Comblain II
FC Eupen
20:00
Malmundaria
Ster-Francorchamps
20:00
Elsautoise
Hannut
20:00
UCE Liège

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Riltsi
22:00
Dunav ot Ruse II
Cherno more II
22:00
Ustrem Donchevo
Ludogorets III
22:00
Svetkavitsa Targovishte

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Dukla Praha II
15:15
Loko Vltavín
Pardubice II
15:15
Jablonec II
Viktoria Žižkov
15:15
Hradec Kralove II
Viktoria Plzen II
15:30
Bohemians 1905 II
Sokol Brozany
22:00
Chlumec nad Cidlinou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
15:15
Znojmo
Zlín II
15:30
Uničov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Sokol Lom
22:00
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Vilemov
21:00
Admira Praha II

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Cidlina Novy Bydzov
22:00
Ústí nad Orlicí
Čáslav
22:00
Pěnčín-Turnov
Dvůr Králové
22:00
Hlinsko

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Zbrojovka Brno II
15:15
Tatran Všechovice
Kozlovice
22:00
Holesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Stara Rise
22:00
Havlickuv Brod
Sokol Lanžhot
22:00
Břeclav

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Ringkøbing
19:00
Varde

1233 Finland - Kakkonen

OLS
18:00
JBK
Futura
22:30
Atlantis
Klubi-04
22:30
VJS
JS Hercules
22:30
RoPS
JJK
22:30
KajHa
KuPS Ak.
23:15
NJS

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Zalaegerszegi TE II
16:00
Veszprém
Videoton II
16:00
Bicskei
Gyori ETO II
16:00
Puskás II
Csornai SE
22:00
Zsambeki SK
Budaörs
22:30
Nagykanizsai ULE
Balatonfuredi
22:30
Érdi VSE
Tatabánya
22:30
Gyirmót II
Komárom
22:30
Mori SE
III. Kerületi TUE
22:30
Kelen
Kaposvári Rákóczi
00:00
Teskánd

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Øygarden
19:00
Flekkerøy
Strømmen
20:00
Egersund

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Levanger
18:00
Træff
Frigg
20:00
Hødd
Tromsdalen
21:00
Kjelsås

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
17:00
Garbarnia Kraków
Lech Poznań II
21:00
Polonia Warszawa
Hutnik Krakow
21:00
Kotwica Kołobrzeg
Pogoń Siedlce
22:00
Motor Lublin
Jastrzębie
22:30
Kalisz
Wisła Puławy
23:00
Zagłębie Lubin II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
SFS Borac
Jagodina
22:30
Radnički Pirot
Vlasina
22:30
Buducnost Popovac

401 Slovakia - 3. Liga - West

Jednota Banova
15:30
Fomat Martin
Podkonice
22:00
Nové Zámky
Veľké Ludince
22:00
Beluša

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Lidköping
20:00
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Korsnäs IF FK
19:00
IFK Österåker
Järfälla
20:00
Forsbacka
Rågsved
21:00
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Berga
20:00
Eslov

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Arameiska / Syrianska
19:00
IFK Eskilstuna
Assyriska
22:00
Syrianska
Enskede
22:00
Trosa-Vagnhärad SK

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Ullared
17:30
Astrio
Hittarp
19:00
Eskilsminne
Husqvarna
19:00
Sävedalen

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
01:30
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

Sansinena
01:00
Olimpo
Villa Mitre
01:00
Deportivo Camioneros
Gimnasia Concepción
01:30
Racing Córdoba
Juventud Unida Univ.
01:30
Circulo Deportivo
Ferro Carril Oeste LP
01:30
Argentino Monte Maíz
Sportivo Peñarol
01:30
Sol de Mayo
Gimnasia y Tiro
02:00
Def. de Pronunciamiento
Sportivo Las Parejas
02:00
Central Norte
Cipolletti
02:00
Sportivo Desamparados
Atlético Paraná
04:00
San Martín Formosa
Juventud Antoniana
06:00
Douglas Haig

144816 Belize - Premier League

Belmopan Bandits
08:30
Altitude
Port Layola
05:00
San Pedro Pirates
Progresso
05:00
Wagiya
Hankook Verdes
05:00
Benque

866998 Fiji - National Football League

Ba
08:00
Tailevu Naitasiri
Lautoka
10:00
Nasinu
Suva
10:00
Navua

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
16:00
Asan Mugunghwa
Gimpo
18:00
Gyeongnam

99474 World - Friendly International Women

Lebanon W
20:00
Syria W

98 Australia - Brisbane Premier League

The Lakes
13:00
Mt Gravatt Hawks
St George Willawong
14:00
Newmarket

98 Australia - Capital Territory

Canberra FC
12:00
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

Blacktown City
13:00
APIA Leichhardt Tigers

5 Brazil - Brasileiro U20

Vasco U20
02:00
Palmeiras U20

748 Latvia - Latvian Cup

Tukums
20:00
Rīgas FS
Valmiera
22:00
Auda

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Dekedaha
05:00
Heegan
Horseed
05:00
Banadir

98 Australia - Australian Cup

Sydney United
11:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
Peninsula Power
13:00
Green Gully

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
13:00
Gold Coast United
Brisbane City
13:00
Capalaba
Gold Coast Knights
13:00
Olympic
Eastern Suburbs Brisbane
13:00
Brisbane Roar II
Queensland Lions
13:00
Moreton Bay United

886 Egypt - Egypt Cup

Suez
00:00
Smouha
Al Ahly
01:00
Misr Lel Makasa

11 Germany - Junioren Bundesliga

Meppen U19
16:00
BAK 07 U19
Holstein Kiel U19
16:00
Hertha Zehlendorf U19
Hamburger SV U19
16:00
Dresden U19
Borussia Dortmund U19
16:00
Schalke 04 U19
Bayer Leverkusen U19
16:00
Hilden U19
Bremen U19
17:00
Magdeburg U19
Viktoria Berlin U19
17:00
Energie Cottbus U19
Koln U19
18:00
Verl U19
Bonner SC U19
18:00
Oberhausen U19
Augsburg U19
18:00
Karlsruher U19
Darmstadt 98 U19
18:00
Eintracht Trier U19
Duisburg U19
19:00
Paderborn U19
Reutlingen U19
19:00
Nurnberg U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UJ Krakow W
15:30
GKS Katowice W

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U19
17:00
Legia Warszawa U19
Gornik Z. U19
21:00
Raków Częstochowa U19

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
08:30
Sporting San Miguelito
Deportivo Universitario
04:00
Independiente
Atlético Chiriquí
06:15
Veraguas

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
22:00
KF Ballkani
Drenica
22:00
KF Llapi

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Oakleigh Cannons
Heidelberg United
12:00
Avondale Heights
Bentleigh Greens
15:00
Port Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Coffrane
19:00
La Sarraz-Eclépens
Münsingen
19:30
Thun II
Langenthal
20:00
Köniz
Servette II
21:00
Chênois
Naters
21:00
Terre Sainte
Kosova
21:00
Freienbach

3126 Luxembourg - National Division

Wiltz
21:00
Victoria Rosport
UNA Strassen
23:00
Differdange 03
Progrès Niedercorn
23:30
F91 Dudelange
Hostert
00:00
Swift Hesperange
Jeunesse d'Esch
00:00
UN Käerjéng
Mondercange
00:30
Etzella Ettelbrück

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Zhetysu
19:00
Arys
Shakhter Karagandy
19:00
แอสตาน่า
Kaisar
22:00
Kyzyl-Zhar
Aktobe
22:00
Tobol

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:00
Weston Bears
Hamilton Olympic
11:00
Lambton Jaffas

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Spartak Nal'chik
21:00
Kuban Kholding
Forte Taganrog
21:30
Alaniya Vladikavkaz II
Mashuk-KMV
21:30
Dinamo Stavropol'
SKA Rostov
22:00
Chernomorets
Rotor Volgograd
23:00
Biolog
Chayka
23:30
Legion Dynamo

47 Sweden - Elitettan Women

Älvsjö AIK W
20:00
Norrköping W

6783 Mozambique - Mocambola

Incomáti
20:00
Matchedje de Mocuba
Ferroviário Maputo
20:00
Ferroviário Nampula
Black Bulls Maputo
20:00
Ferroviário Nacala
ENH Vilankulo
20:00
LD Maputo
Songo
20:00
Ferroviário de Lichinga
Ferroviario Beira
20:00
Costa do Sol

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
18:00
Sundby W
KoldingQ W
20:00
Farum BK W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
00:00
Tijuana W
Atlético San Luis W
05:00
Juárez W

119 Georgia - Liga 3

Merani Tbilisi II
22:00
Tbilisi City
Dinamo Tbilisi II
23:00
Saburtalo II

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Gil Vicente U23
17:00
Famalicão U23
Rio Ave U23
17:00
Vizela U23
Sporting Braga U23
17:00
Leixões U23
Mafra U23
17:00
Marítimo U23
Sporting CP U23
17:00
Estrela U23

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
Northern Colorado
Forward Madison
07:00
Chattanooga Red Wolves

5 Brazil - Brasileiro Women

Grêmio W
21:00
Palmeiras W
Real Brasília W
21:00
Corinthians W
Ferroviária W
21:00
São Paulo W

155 Romania - Liga 2

Brașov Steagul Renașt
17:30
FCM Baia Mare

2507 Gambia - GFA League

Team Rhino
23:00
Hawks

97374 Jordan - 1st Division

Al Yarmouk
21:00
Amman
Al Jalil
21:00
Ittihad Al Ramtha
El Alia
21:00
Al Arabi

5 Brazil - Paulista Série B

Penapolense
20:00
Itapirense
Itararé
01:00
Grêmio Prudente

401 Slovakia - Youth League

Trenčín U19
16:00
Pohronie U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
09:30
Oakleigh Cannons U21
Heidelberg United U21
10:00
Avondale Heights U21

1004 Canada - Premier League

York9
03:00
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

Afrika Reykjavik
02:00
KÁ Hafnarfjördur

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
16:00
Lustenau
Bizau
22:00
Fussach

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

The Lakes U23
11:00
Mt Gravatt U23
St George Willawong U23
12:00
Newmarket U23

80 Chile - Segunda División

San Marcos
08:00
Trasandino
Iberia
23:00
Rodelindo Román
Real San Joaquín
02:00
Lautaro de Buin
Deportes Limache
03:00
General Velásquez

99474 World - Club Friendlies Women

Athletic Club W
17:00
Bordeaux W
Charlton W
17:00
West Ham W
FC Mönchengladbach W
19:00
Fortuna Sittard W
Basel W
20:00
Freiburg W
Birmingham W
20:00
Reading W
Issy W
20:00
Le Havre W

1233 Finland - Kolmonen

Warkaus
22:30
Riverball

99474 World - Club Friendlies 4

Gubbio
22:00
Gavorrano
Trento Calcio 1921
22:00
Levico
Union Estepona
01:00
Atlético Madrid II
Atlético Porcuna
01:00
Mancha Real

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Leskhoz
22:00
Dnepr Rogachev

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Neman Mosty
20:00
Svislach
Slonim City
21:00
Chayka Zelva

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Krumkachy
19:00
Urozhaynaya
BGU Minsk
22:00
Energosbyt-BSATU
Uni Minsk
22:00
SDJuShOR-3

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Spartak
22:00
Gorki

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Yenisey II
17:00
Baltika BFU
Torpedo Moskva II
18:00
Chertanovo
Yadro St. Petersburg
20:00
Leningradets
FK Dinamo St. Petersburg
20:00
Elektron VN
Tver
20:00
Tekstilshchik
Dinamo Vologda
20:00
Murom
Zenit II
21:00
Luki-Energiya
Spartak Kostroma
22:00
Znamya Truda

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Kolomna
17:00
Khimki 2
Znamya Noginsk
18:00
Kosmos Dolgoprudny
Rodina Moskva II
20:00
Avangard Kursk
Zenit Penza
20:30
Saturn Ramenskoye
Dinamo Bryansk
21:00
Kvant
Sokol Saratov
21:00
Balashikha
Akademiya Tambov
22:00
Sakhalin
Sakhalinets
23:00
Strogino

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Ural 2
16:30
Chelyabinsk
Torpedo Miass
18:00
Khimik-Avgust
Nosta
20:00
Orenburg II
Tyumen
21:00
Novosibirsk

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

HauPa
19:00
Raahe