ufakick

ตารางบอล 6 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ฟูลัม
18:30
ลิเวอร์พูล
บอร์มัธ
21:00
แอสตันวิลลา
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
เซาแธมป์ตัน
เอฟเวอร์ตัน
23:30
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอริชซิตี
18:30
วีแกนแอทเลติก
บริสตอลซิตี
21:00
ซันเดอร์แลนด์
เบิร์นลีย์
21:00
ลูตัน ทาวน์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
ฮัลล์ซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
เรดิง
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
มิลล์วอลล์
สโตกซิตี
21:00
แบล็กพูล
สวอนซีซิตี
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บาร์นสลีย์
21:00
Cheltenham Town
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
Exeter City
21:00
Port Vale
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
อิปสวิช ทาวน์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
มอร์แคมป์
พอร์ตสมัท
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
21:00
Bradford City
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Leyton Orient
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
Harrogate Town
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Sutton United
จิลลิ่งแฮม
21:00
โรชเดล
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Northampton Town
Hartlepool United
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Mansfield Town
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Walsall
Stevenage
21:00
Stockport County
Swindon Town
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้

462 เอฟเอคัพ

North Shields
21:00
Knaresborough Town
Garforth Town
21:00
Pontefract Collieries
Newcastle Benfield FC
21:00
Crook Town AFC
Goole
21:00
Consett AFC
Sunderland RCA
21:00
Hebburn Town
West Auckland Town
21:00
Carlisle City
Bridlington Town
21:00
Whitley Bay FC
Thornaby
21:00
Kendal Town
Tadcaster Albion
21:00
Tow Law Town
Ashington AFC
21:00
Newton Aycliffe
North Ferriby
21:00
Northallerton Town
Guisborough Town
21:00
Bishop Auckland
Penrith AFC
21:00
West Allotment Celtic
Heaton Stannington
21:00
Pickering Town CFC
Thackley
21:00
Ramsbottom United
Yorkshire Amateur
21:00
Charnock Richard
Silsden
21:00
Burscough
Whitchurch Alport
21:00
Vauxhall Motors
Wythenshawe Town
21:00
Macclesfield
Colne
21:00
1874 Northwich
Glossop North End
21:00
AFC Emley
Skelmersdale United
21:00
Padiham
Longridge Town
21:00
West Didsbury & Chorlton
Ossett United
21:00
New Mills
Prestwich Heys
21:00
Litherland Remyca
Trafford
21:00
AFC Liverpool
Winsford United
21:00
Widnes
Irlam
21:00
Avro
Barnoldswick Town
21:00
Albion Sports
Stocksbridge Park Steels
21:00
Golcar United
Lower Breck
21:00
Penistone Church
Eccleshill United
21:00
Sheffield
Prescot Cables
21:00
Ashton Athletic
Squires Gate
21:00
Northwich Victoria
Abbey Hey
21:00
Congleton Town FC
Daventry Town
21:00
Worcester Raiders
Malvern Town
21:00
Worcester City
Coventry Sphinx
21:00
Bedworth United
Atherstone Town
21:00
Gresley
Darlaston Town
21:00
Tividale
Hereford Lads Club
21:00
Hanley Town
Bugbrooke St Michaels
21:00
Long Buckby
Racing Club Warwick
21:00
Bewdley Town
AFC Wulfrunians
21:00
Newcastle Town
Heanor Town
21:00
Studley FC
Romulus
21:00
Sutton Coldfield Town
Evesham United
21:00
Leicester Road
Coventry United
21:00
Highgate United
Westfields
21:00
Rugby Town
Boldmere St Michaels
21:00
Walsall Wood
Cogenhoe United
21:00
Stone Old Alleynians
Hereford Pegasus
21:00
Stourport Swifts
Kimberley Miners Welfare
21:00
Lutterworth Town
Loughborough University
21:00
Newark Flowserve
Spalding United
21:00
Deeping Rangers
Skegness Town
21:00
Loughborough Dynamo
Melton Town
21:00
Pinchbeck United
Leicester Nirvana
21:00
Selston
Anstey Nomads
21:00
Radford
Shepshed Dynamo
21:00
Winterton Rangers FC
Grimsby Borough
21:00
Lincoln United
Bottesford Town
21:00
Barton Town Old Boys
Sherwood Colliery
21:00
Long Eaton United FC
Maltby Main
21:00
Quorn
Handsworth Parramore
21:00
Sleaford Town FC
Boston Town FC
21:00
Harborough Town
Corby Town
21:00
AFC Mansfield
Hadleigh United
21:00
Mildenhall Town FC
AFC Kempston Rovers
21:00
Long Melford
Gorleston
21:00
Biggleswade United FC
Desborough Town
21:00
Histon
March Town United
21:00
Sheringham
Wisbech Town
21:00
Ely City
Godmanchester Rovers
21:00
Rothwell Corinthians
Haverhill Rovers
21:00
Mulbarton Wanderers
Eynesbury Rovers
21:00
Newmarket Town
Kirkley & Pakefield
21:00
Fakenham Town
Lakenheath
21:00
Bury Town
Whitton United
21:00
Wellingborough Town
Ipswich Wanderers
21:00
Yaxley FC
Norwich United
21:00
Potton United
Coggeshall Town
21:00
Barking
Leighton Town
21:00
Baldock Town
Brantham Athletic
21:00
Basildon United
Stotfold FC
21:00
Newport Pagnell Town FC
London Colney
21:00
Witham Town
Leverstock Green
21:00
Halstead Town
Shefford Town & Campton
21:00
Stanway Rovers FC
Redbridge
21:00
Takeley
Heybridge Swifts
21:00
Clapton
Buckhurst Hill
21:00
Waltham Forest
Little Oakley
21:00
FC Clacton
Harpenden Town
21:00
New Salamis
Southend Manor
21:00
Cockfosters
Milton Keynes Irish
21:00
Tilbury
White Ensign
21:00
St. Panteleimon
West Essex
21:00
Crawley Green
Enfield 1893
21:00
Hullbridge Sports
Barton Rovers
21:00
Arlesey Town
Hertford Town
21:00
Colney Heath
Waltham Abbey
21:00
Woodford Town
Dunstable Town
21:00
Great Wakering Rovers
Romford
21:00
Saffron Walden Town FC
Ilford
21:00
Sawbridgeworth Town
Ashton & Backwell United
21:00
Aylesbury United
Flackwell Heath FC
21:00
Keynsham Town
Brimscombe & Thrupp
21:00
Fairford Town FC
Ardley United
21:00
Wokingham & Emmbrook
Longlevens
21:00
Aylesbury
Risborough Rangers
21:00
Holyport
Highworth Town
21:00
Reading City
Tuffley Rovers
21:00
Slimbridge
Clevedon Town
21:00
Chalfont St Peter
Burnham
21:00
Easington Sports
Thornbury Town
21:00
Chipping Sodbury Town
Wootton Bassett Town
21:00
Windsor
Bitton AFC
21:00
Cinderford Town
Cadbury Heath
21:00
Mangotsfield United
Roman Glass St George
21:00
Tring Athletic
Lydney Town
21:00
Kidlington
Didcot Town
21:00
Shrivenham
Canterbury City
21:00
Newhaven
Raynes Park Vale
21:00
Erith & Belvedere
Rusthall
21:00
Loxwood
Glebe
21:00
Holmesdale
Horsham YMCA
21:00
Beckenham Town
Virginia Water
21:00
Hilltop
Whitehawk
21:00
K Sports
Sheerwater
21:00
Banstead Athletic
Southall
21:00
Redhill
Harefield United
21:00
Lordswood
Pagham
21:00
Erith Town
Chipstead
21:00
Tunbridge Wells
Punjab United
21:00
Balham
Alfold
21:00
Knaphill
East Grinstead Town
21:00
Hollands & Blair
Lancing
21:00
Roffey
Oxhey Jets FC
21:00
Phoenix Sports
Deal Town
21:00
Egham Town
Hassocks
21:00
Lingfield
Broadfields United
21:00
Guildford City
Sutton Athletic
21:00
Welling Town
Eastbourne Town
21:00
Steyning Town
Crowborough Athletic
21:00
Crawley Down Gatwick
Faversham Town
21:00
Colliers Wood United FC
Horley Town
21:00
Sevenoaks Town
Westfield
21:00
Eastbourne United
Peacehaven & Telscombe
21:00
AFC Croydon Athletic
Three Bridges
21:00
Whitstable Town
Chichester City
21:00
Frimley Green
Athletic Newham
21:00
Sheppey United
Uckfield Town
21:00
Midhurst & Easebourne
Northwood
21:00
South Park
Saltdean United
21:00
Ashford Town (Middlesex)
Walton & Hersham
21:00
Kennington
Littlehampton Town
21:00
Broadbridge Heath
Cobham
21:00
Tooting & Mitcham United
Abbey Rangers
21:00
Hanworth Villa
Fisher
21:00
Mole Valley SCR
Bexhill United
21:00
North Greenford United
Bearsted
21:00
Spelthorne Sports
Varndeanians
21:00
Hythe Town
Bradford Town
21:00
Hamworthy United FC
Alresford Town
21:00
Laverstock & Ford
Fareham Town
21:00
Hythe & Dibden
Badshot Lea
21:00
Brockenhurst
Lymington Town
21:00
Portland United
Baffins Milton Rovers
21:00
Alton
Warminster Town
21:00
Andover New Street
Welton Rovers
21:00
United Services
Thatcham Town
21:00
Horndean
Corsham Town
21:00
AFC Portchester
Shaftesbury Town
21:00
Camberley Town
Larkhall Athletic
21:00
Folland Sports
Westbury United
21:00
Bournemouth FC
Cowes Sports FC
21:00
Hamble Club
Fleet Town
21:00
Newport Isle of Wight FC
Christchurch
21:00
Blackfield & Langley
Tadley Calleva
21:00
Wincanton Town
Moneyfields
21:00
Bemerton Heath Harlequins
AFC Stoneham
21:00
Bashley
Street
21:00
Helston Athletic
Buckland Athletic
21:00
Exmouth
Willand Rovers
21:00
Wellington FC
Liskeard Athletic
21:00
Shepton Mallet
Torpoint Athletic
21:00
Millbrook
Tavistock
21:00
Brixham
Falmouth Town
21:00
Saltash United
Bideford
21:00
Bridgwater Town
Sherborne Town
21:00
Ilfracombe Town
Barnstaple Town
21:00
Mousehole

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:30
อาแจกซ์
SC Cambuur
23:45
Excelsior
พีเอสวี
01:00
เอ็มเมน
อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา

FC Union Berlin
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Borussia Mönchengladbach
20:30
TSG Hoffenheim
VfL Wolfsburg
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VfL Bochum 1848
20:30
FSV Mainz 05
FC Augsburg
20:30
SC Freiburg
ดอร์ทมุนด์
23:30
Bayer 04 Leverkusen

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
22:00
โมนาโก
Clermont
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เกียวโต แซงก้า
16:30
คาชิว่า เรย์โซล
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
วิสเซล โคเบะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
16:00
ฟาเจียโน โอคายามา
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
V-วาเรน นากาซากิ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
FC เรียวเคียว
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
มาชิดา เซลเวีย
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
เวกัลตะ เซนได
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

99474 World - Club Friendlies 1

Vicenza
00:00
เอซี มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
01:30
บียาร์เรอัล

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Solihull Moors
Altrincham
21:00
Maidstone United
Barnet
21:00
Halifax Town
Dagenham & Redbridge
21:00
Gateshead
Dorking Wanderers
21:00
Chesterfield
Notts County
21:00
Maidenhead United
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Boreham Wood
Torquay United
21:00
Oldham Athletic
Wealdstone
21:00
Bromley
Wrexham
21:00
Eastleigh
York City
21:00
Woking
สคันธอร์ป
23:20
Yeovil Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Kettering Town
AFC Telford United
21:00
Chorley
Alfreton Town
21:00
Chester
Blyth Spartans
21:00
Kidderminster Harriers
Boston United
21:00
Southport
Brackley Town
21:00
Scarborough Athletic
Bradford Park Avenue
21:00
King's Lynn Town
Curzon Ashton
21:00
Banbury United
Darlington
21:00
Gloucester City
Hereford
21:00
Spennymoor Town
Leamington
21:00
Farsley Celtic
Peterborough Sports
21:00
Buxton

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Needham Market
Alvechurch
21:00
Stourbridge
Barwell
21:00
Hitchin Town
Bromsgrove Sporting
21:00
St Ives Town
Hednesford Town
21:00
Redditch United
Kings Langley
21:00
Mickleover Sports
Leiston
21:00
Nuneaton Town
Royston Town
21:00
Basford United
Rushall Olympic
21:00
Coalville Town
Stratford Town
21:00
Bedford Town
Tamworth
21:00
Ilkeston Town

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
18:00
Heidenheim
พาเดอร์บอร์น
18:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Jahn Regensburg
18:00
นูเรมเบิร์ก
Hansa Rostock
01:30
DSC Arminia Bielefeld

11 Germany - 3. Liga

1860 München
19:00
VfB Oldenburg
Elversberg
19:00
Saarbrücken
Viktoria Köln
19:00
Wehen Wiesbaden
Meppen
19:00
Zwickau
Hallescher FC
19:00
Dynamo Dresden
Bayreuth
19:00
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
18:30
Bremer SV
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Hannover 96 II
Jeddeloh
21:00
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Greuther Fürth II
19:00
Vilzing
Wacker Burghausen
19:00
Unterhaching
Nürnberg II
19:00
Pipinsried
Würzburger Kickers
19:00
Ansbach
Rain / Lech
22:00
Illertissen
Aubstadt
22:00
Türkgücü-Ataspor
Hankofen-Hailing
22:00
Eichstätt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
18:00
Viktoria Berlin
Chemnitzer FC
18:00
Tennis Borussia
ZFC Meuselwitz
18:30
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Barockstadt Fulda-Lehnerz
19:00
TSV Steinbach
FSV Frankfurt
19:00
Balingen
TuS RW Koblenz
19:00
Homburg
Eintracht Trier
19:00
Astoria Walldorf
Bahlinger SC
19:00
Stuttgart II
Mainz 05 II
19:00
Ulm
SGV Freiberg
19:00
Aalen

11 Germany - Regionalliga: West

Düren Merzenich
19:00
Borussia M'gladbach II
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
SV 1919 Straelen
Rot Weiss Ahlen
19:00
Wattenscheid 09
Wuppertaler SV
19:00
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ravensburg
19:00
Neckarsulmer SU
Backnang
19:00
Göppinger SV
FC Holzhausen
20:30
Stuttgarter Kickers
Mutschelbach
20:30
Hollenbach
CfR Pforzheim
21:00
Rielasingen-Arlen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Großbardorf
19:00
Neumarkt Germany
DJK Bamberg
19:00
Gebenbach
Weiden
20:00
Geesdorf
Bayern Hof
20:00
ATSV Erlangen
Donaustauf
20:00
Eltersdorf
Cham
21:00
Kornburg
TSV Abtswind
21:00
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
19:00
Hallbergmoos-Goldach
Garching
19:00
Kirchanschöring
Schwaben Augsburg
20:00
Kottern
Dachau
22:00
Ismaning
Nördlingen
22:00
Gundelfingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Rugenbergen
19:30
Niendorfer TSV
Curslack-Neuengamme
20:00
Hamm United
Altona 93
20:30
Osdorf

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
20:00
Eintracht Stadtallendorf
Weidenhausen
20:00
FC Gießen
Dietkirchen
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Fernwald
20:00
TSV Steinbach II
Waldgirmes
20:00
Rot-Weiß Walldorf
Hanau 93
20:00
Eintracht Frankfurt II
Bayern Alzenau
20:00
SV Steinbach
FC 1906 Erlensee
21:00
SV Unter-Flockenbach

11 โอเบอร์ลีกา

Uerdingen
23:00
Cronenberger SC

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Schöningen
19:00
FT Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
Dynamo Schwerin
FSV Optik Rathenow
18:00
Staaken
Rostocker FC
19:00
Eintracht Mahlsdorf
Tasmania Berlin
19:00
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

SC Freital
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Plauen
Ludwigsfelder FC
19:00
Budissa Bautzen
Westerhausen
19:00
Bischofswerdaer FV
Krieschow
19:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Karbach
19:00
FV Engers 07
Kaiserslautern II
19:00
Hertha Wiesbach
Arminia Ludwigshafen
19:30
Elversberg II
Auersmacher
20:00
Morlautern
Schott Mainz
20:30
Koblenz
Diefflen
20:30
Jagersburg
Eisbachtal
21:00
Gonsenheim

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
18:30
Dornbreite Lubeck
Pansdorf
19:00
Eckernforder SV
Union Neumünster
19:00
TSB Flensburg
Heider SV
19:00
GW Siebenbäumen
Frisia 03 Risum-Lindholm
19:00
Kilia Kiel

919 Armenia - Premier League

Noah
20:30
Lernayin Artsakh
Alashkert
21:00
Ararat

143 Austria - Admiral Bundesliga

Ried
22:00
Sturm Graz
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Hartberg
00:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Vorwärts Steyr
19:30
Dornbirn
Grazer AK
19:30
Liefering

2453 Azerbaijan - Premier League

คาราบัค
23:00
Sebail

556 Belgium - Pro League

เกงค์
21:00
AS Eupen
Kortrijk
23:15
Sint-Truiden
Sporting Charleroi
23:15
KV Oostende
Mechelen
01:45
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Borac Banja Luka
22:00
Igman Konjic
Sloga Doboj
22:00
Zrinjski
Sarajevo
02:00
Posusje

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
22:45
Cherno More
CSKA 1948 Sofia
01:00
Botev Vratsa

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Modrica
22:30
Podrinje Janja
Kozara Gradiska
22:30
Sloboda Mrkonjic Grad
Krupa na Vrbasu
22:30
Rudar Prijedor
Laktasi
22:30
Zeljeznicar Banja Luka
Tekstilac Derventa
22:30
Drina Zvornik
Famos Vojkovici
22:30
Radnik Bijeljina
Sutjeska Foca
01:00
Ljubic Prnjavor

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
22:00
Lovech
Ludogorets II
22:00
Spartak Pleven
Dobrudzha 1919
22:00
Strumska slava
Etar
00:00
Maritsa Plovdiv
Montana
00:00
Belasitsa

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
23:55
Šibenik
Hajduk Split
00:00
Gorica
Istra 1961
02:00
Osijek

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovan Liberec
21:00
Teplice
Viktoria Plzeň
21:00
Pardubice
Sigma Olomouc
21:00
Zbrojovka Brno
Bohemians 1905
00:00
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
15:15
Příbram
Táborsko
22:00
Slavia Praha II
Lisen
22:00
Varnsdorf
Prostějov
22:00
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
21:30
Viborg

320 Denmark - First Division

SønderjyskE
18:00
HB Køge
Vendsyssel
19:00
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
21:00
Kuressaare
Nõmme Kalju
23:30
Tallinna Kalev

1233 Finland - Veikkausliiga

VPS
19:00
Ilves
Inter Turku
21:00
SJK
Mariehamn
22:30
Haka

1233 Finland - Ykkonen

SJK Akatemia
21:00
JäPS
PIF
21:00
KTP

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
20:00
นีมส์
Laval
00:00
แก็งก็อง
Paris
00:00
Quevilly Rouen
วาล็องเซียนส์
00:00
Le Havre
Grenoble Foot 38
00:00
Sochaux
อาเมียงส์
00:00
Annecy
Niort
00:00
Bastia
Pau
00:00
ดิฌง
Rodez
00:00
บอร์กโดซ์

674 Hungary - OTP Bank Liga

Debrecen
01:00
Kecskemeti TE

674 Hungary - Hungarian Cup

Fővárosi Vízművek
15:00
Füzesgyarmati
Balatonszepezd
15:00
Papai Perutz
Gázgyár
16:00
Körösladány
BTE Felsőzsolca
18:00
Bank
Gerjeni
20:00
Lenti TE Sport
Issimo
21:00
Nagybajomi AC
Cigánd SE
21:30
Tállya
Ibrany SE
21:30
Mateszalka
Encs
21:30
Eger
Berkenye
21:30
Tiszaújváros
Nagyecsed RSE
21:30
Balassagyarmat VSE
Salgotarjani BTC
21:30
DEAC
Bag
21:30
Tiszafuredi VSE
Monostorpályi
21:30
Sajobabony Vegyesz
Kisujszallasi
21:30
Szegedi VSE
Szolnoki MÁV
21:30
Makó
Rákosmenti KSK
21:30
Jászberényi Vasas
Mezokovacshaz
21:30
Dunakeszi VSE
Tiszaföldvár
21:30
ESMTK
Péceli Spartacus
21:30
Dabas
Mezőmegyer
21:30
REAC
Lajosmizse
21:30
Torokszentmiklos
Sárvári
21:30
Nyergesújfalu
Hegyeshalom
21:30
III. Kerületi TUE
Andráshida
21:30
Bicskei
Tatai
21:30
Peti
Hegykő
21:30
Tatabánya
Ercsi Kinizsi
21:30
Kaposvári Rákóczi
Kadarkút
21:30
Komlói Bányász SK
Balatonlelle SE
21:30
Ivancsa
Nagyatadi FC
21:30
Főnix
Dunaújváros-Pálhalma
21:30
BKV Előre
Vajta
21:30
Ócsárd SE
Semjenhaza
21:30
Budaörs
Mohacsi TE
21:30
Szekszárd
Bolcskei
21:30
Érdi VSE
Kiraly SZE
23:00
Veszprém
Pomáz
23:00
Abda
Mátraderecske
05:00
Vác

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thór
21:00
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

Víkingur Ólafsvík
21:00
Höttur / Huginn
Magni
21:00
ÍR
Haukar
22:00
Völsungur
Thróttur Reykjavík
23:00
KF

455 Republic of Ireland - First Division

Longford Town
01:30
Cobh Ramblers

251 โกปปาอีตาเลีย

Pisa
22:45
เบรสชา
Spezia
23:00
Como
เอ็มโปลี
02:00
สปาล
โตริโน่
02:15
Palermo

748 Latvia - Virsliga

Valmiera
18:00
Tukums

748 Latvia - First Liga

Progress / AFA Olaine
19:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
21:00
Riga FC II
Skanste
23:00
Smiltene

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
22:30
Pobeda

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
22:00
Zimbru
Sfîntul Gheorghe
22:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Jedinstvo
01:00
Petrovac
Jezero
01:00
Arsenal Tivat
Mornar
02:00
Sutjeska
Iskra
02:00
Rudar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
21:00
Odd
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
HamKam

2 Poland - Ekstraklasa

Lechia Gdańsk
20:00
Korona Kielce
Jagiellonia Białystok
22:30
Radomiak Radom
Śląsk Wrocław
01:00
Widzew Lodz

2 Poland - 1. Liga

Górnik Łęczna
20:00
Resovia Rzeszów
Katowice
22:30
Zagłębie Sosnowiec
Chrobry Głogów
01:00
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

Rio Ave
21:30
Vizela
Estoril
00:00
Famalicão
ปอร์โต้
02:30
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

Farense
17:00
Torreense
UD Oliveirense
20:00
Mafra
Nacional
20:00
Tondela
Trofense
21:30
Belenenses
Benfica II
00:00
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

Mioveni
23:00
FCSB
Rapid Bucuresti
01:45
Argeş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
19:00
สปาร์ตัก มอสโก
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:30
Fakel
คราสโนดาร์
00:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Akhmat Grozny
00:00
เซนิต

227 Russia - FNL

Yenisey
17:00
Veles
SKA Khabarovsk
22:00
Akron

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
21:00
St. Mirren
Motherwell
21:00
St. Johnstone
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Kilmarnock
Ross County
21:00
เซลติก

1161 Scotland - Championship

Arbroath
21:00
Inverness CT
Greenock Morton
21:00
Cove Rangers
Partick Thistle
21:00
Hamilton Academical
Raith Rovers
21:00
Dundee

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
21:00
Falkirk
Alloa Athletic
21:00
Kelty Hearts
Clyde
21:00
Peterhead
Edinburgh City
21:00
Dunfermline Athletic
Montrose
21:00
Queen of the South

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
21:00
Dumbarton
Annan Athletic
21:00
Stenhousemuir
East Fife
21:00
Bonnyrigg Rose Athletic
Forfar Athletic
21:00
Stranraer
Stirling Albion
21:00
Elgin City

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Bačka Topola
23:55
Novi Pazar
Mladost Lučani
02:00
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
22:30
Loznica
Radnički Novi Beograd
22:30
Radnički Sr. Mitrovica
Inđija
22:30
Metalac GM

401 Slovakia - Fortuna Liga

Banska Bystrica
23:00
Ružomberok
Zlaté Moravce
23:00
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

Slavoj Trebišov
22:00
Spartak Myjava
Futura Humenne
22:00
Pohronie
Púchov
22:00
Dolny Kubin
Dubnica
22:00
Slovan Bratislava II
Žilina II
22:00
Rača
FK Košice
23:00
Komárno

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
22:30
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

Rudar Velenje
22:30
Rogaška
Fužinar
22:30
Bilje
Bistrica
22:30
Dob

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
20:00
Degerfors

47 Sweden - Allsvenskan Women

IFK Kalmar W
20:00
Kristianstads W

47 Sweden - Ettan: North

Stockholm Internazionale
18:00
Örebro Syrianska
Forward
21:00
Haninge
Motala
21:00
IF Karlstad Fotboll
Sandviken
21:00
Sylvia
Täby
21:00
Gefle
Hammarby Talang
01:00
Vasalund

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
18:00
Ängelholm
Qviding FIF
18:00
Torns
IFK Malmö
21:00
Falkenberg
Trollhättan
21:00
Tvååker
Lund
21:00
Åtvidaberg
Oskarshamns AIK
21:00
Oddevold

62 Switzerland - Super League

Servette
23:00
Winterthur
Grasshopper
01:30
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
23:15
Gaziantep F.K.
เบซิคตัส
01:45
Kayserispor

44 Argentina - Superliga

Sarmiento
07:30
Lanús
Banfield
07:30
Patronato
Arsenal de Sarandi
23:00
Atlético Tucumán
Barracas Central
01:00
Racing Club
Unión Santa Fe
04:00
Vélez Sarsfield
Talleres Córdoba
04:00
Argentinos Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

San Telmo
23:10
San Martín Tucumán
Gimnasia Mendoza
01:00
Tristán Suárez
Villa Dálmine
01:30
Ferro Carril Oeste
Deportivo Riestra
01:30
Sacachispas
Estudiantes Caseros
02:40
Guillermo Brown
Temperley
04:05
Nueva Chicago

5 Brazil - Serie A

Botafogo
02:30
Ceará
Juventude
02:30
América Mineiro
Atlético GO
05:00
Bragantino
Avaí
05:00
Corinthians
São Paulo
06:30
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

Guarani
07:30
Grêmio
Bahia
02:30
CSA
Novorizontino
05:00
Londrina
Cruzeiro
05:00
Tombense

5 Brazil - Serie C

FC Atlético Cearense
01:00
Botafogo SP
ABC
03:00
EC São José
Ypiranga Erechim
04:00
Manaus
Altos
05:00
Paysandu

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
23:30
Curicó Unido
Cobresal
02:00
La Serena
เอฟเวอร์ตัน
04:30
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Cobreloa
07:00
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
07:50
Cortuluá
Envigado
02:00
Unión Magdalena
Deportes Tolima
04:05
Jaguares de Córdoba
Alianza Petrolera
06:10
Atlético Nacional

1739 Costa Rica - Primera Division

Puntarenas
04:30
Pérez Zeledón
Sporting San José
06:30
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
Cumbaya
Orense
03:00
Independiente del Valle
Guayaquil City
05:30
Macará

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Zacapa Tellioz
Puerto San Jose
02:00
Marquense
Suchitepéquez
02:30
Coatepecano IB
Chimaltenango
04:00
Deportivo Sanarate
Mictlán
06:30
Aurora

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
09:05
Guadalajara

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:00
Libertad
Cerro Porteño
06:15
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

Universidad San Martín
23:00
Alianza Atlético
Academia Cantolao
01:15
Sporting Cristal
Deportivo Binacional
03:30
Ayacucho
Sport Huancayo
06:00
ADT

338 Peru - Segunda Division

Alianza Universidad
08:00
Deportivo Coopsol
Real Garcilaso
03:00
Deportivo Llacuabamba

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
22:30
Plaza Colonia
Cerro Largo
01:00
Wanderers
Cerrito
05:30
Boston River

158 Uruguay - Segunda Division

Progreso
20:15
Juventud

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
02:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
Charlotte
06:00
ชิคาโก ไฟร์
ซินซินนาติ
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
โคลัมบัส ครูว์
06:30
นิวยอร์กซิตี
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
Inter Miami
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Indy Eleven
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Tampa Bay Rowdies
06:30
Detroit City
Loudoun United
06:30
LA Galaxy II

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
Richards Bay
Marumo Gallants FC
20:00
Stellenbosch
Orlando Pirates
20:00
Moroka Swallows
Royal AM
22:30
Kaizer Chiefs
Maritzburg United
01:00
Sekhukhune United

886 Egypt - Premier League

Pharco
23:30
Ismaily
Future FC
23:30
Ghazl El Mehalla
Pyramids FC
02:00
Al Mokawloon

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
23:00
Al Ramtha
Aqaba
01:30
Al Wihdat

5618 China PR - Super League

Dalian Professional
16:30
Shanghai SIPG
Guangzhou R&F
18:30
Wuhan Three Towns
Tianjin Teda
19:00
Shandong Luneng

5618 China PR - League One

Jiangxi Liansheng
15:00
Nantong Zhiyun
Xinjiang Tianshan
15:00
Zhenjiang Huasa

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
17:00
Gangwon
Suwon
17:30
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

Gimhae City
17:00
Cheonan City

69697 Vietnam - V-League

Binh Dinh
18:00
Ha Noi

69697 Vietnam - V-League 2

Phu Dong
16:00
Long An
Sanna Khanh Hoa
17:00
Bình Phước
Can Tho
18:00
Hue

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Dartford
Chelmsford City
21:00
St Albans City
Cheshunt
21:00
Hampton & Richmond
Dulwich Hamlet
21:00
Braintree Town
Ebbsfleet United
21:00
Chippenham Town
Havant & Waterlooville
21:00
Slough Town
Hemel Hempstead Town
21:00
Farnborough
Hungerford Town
21:00
Concord Rangers
Oxford City
21:00
Eastbourne Borough
Taunton Town
21:00
Welling United
Worthing
21:00
Dover Athletic
Weymouth
21:00
Tonbridge Angels

44 Argentina - Primera C

Victoriano Arenas
01:30
Liniers
Deportivo Laferrere
01:30
Deportivo Español
Berazategui
01:30
Leandro Nicéforo Alem
Real Pilar
04:00
San Martín Burzaco

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Yupanqui
01:30
Deportivo Muñiz
Central Ballester
01:30
Juventud Unida G.
ลูกาโน
01:30
Defensores de Cambaceres

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Independiente Petrolero
02:00
Wilstermann
Guabirá
04:15
Royal Pari
Blooming
06:45
Real Tomayapo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
15:15
Králův Dvůr
Loko Vltavín
15:15
Jiskra Domažlice
Baník Sokolov
15:15
Viktoria Plzen II
Jablonec II
15:15
Ústí nad Labem
České Budějovice II
15:30
Písek
Přepeře
15:30
Viktoria Žižkov
Prestice
19:30
Motorlet Praha
Benesov
22:00
Slovan Velvary
Sokol Živanice
22:00
Kolín
Karlovy Vary
23:00
Bohemians 1905 II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hodonín-Šardice
22:00
Znojmo
Frýdek-Místek
22:00
Zlín II
Uherský Brod
22:00
Velké Meziříčí
Frydlant
22:00
Vítkovice
Blansko
22:00
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:15
Otava Katovice
Marianske Lazne
15:15
Komárov
Slavoj Český Krumlov
15:30
Horni Briza
Klatovy
22:00
Příbram II
Tochovice
22:00
Aritma Praha
Hořovicko
22:00
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Olympie Brezova
15:15
Neratovice-Byškovice
Sokol Libiš
15:15
Meteor Praha
Kladno
15:15
Štětí
Arsenal Česká Lípa
15:15
Slaný
Kosmonosy
15:30
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
15:30
FK Brandys nad Labem
Náchod
22:00
Vysoke Myto
Ústí nad Orlicí
22:00
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Viktorie Přerov
22:00
Baťov
Holesov
22:00
Zbrojovka Brno II
Skaštice
22:00
FC Vsetin
Sternberk
22:00
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:15
Havlickuv Brod
Ždírec nad Doubravou
22:00
Vysočina Jihlava II
Velka Bites
22:00
Stara Rise

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Greve
18:00
B 1908
KFUM Roskilde
18:30
Holbæk B&I
Brønshøj
19:00
Karlslunde

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Slagelse B&I
18:00
Avarta
Skjold
21:00
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 3

B 1913
18:00
Ringkøbing
Marienlyst
18:00
Hedensted
B 1909
19:00
OKS
Varde
20:00
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
18:00
Norresundby

1233 Finland - Kakkonen

NJS
17:00
PKKU
JIPPO
21:00
Futura
PeKa
21:00
Kiffen
HJS Akatemia
21:00
EPS
JBK
21:00
FC Komeetat
KäPa
22:00
LaPa
RoPS
22:00
OLS
VIFK
23:00
OTP

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Hødd
19:00
Bærum
Træff
19:00
Gjøvik-Lyn
Kjelsås
21:00
Ullensaker / Kisa
Levanger
21:00
Alta

2 Poland - 2. Liga East

Kalisz
22:00
Polkowice
Pogoń Siedlce
22:00
Olimpia Elbląg
Stomil Olsztyn
22:00
Garbarnia Kraków
Znicz Pruszków
22:00
Zagłębie Lubin II
Jastrzębie
23:00
Motor Lublin
Wisła Puławy
23:00
Radunia Stężyca

401 Slovakia - 3. Liga - West

Sereď
22:00
Vrakuňa
Hamsik Academy
22:00
Kalna n. Hronom
Slovan Duslo Šaľa
22:00
Jednota Banova
Fomat Martin
22:00
Veľké Ludince
Castkovce
22:00
Podkonice
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Inter Bratislava

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Gauthiod
19:00
Angered BK
Nordvärmland
20:00
Kumla
Mjolby
21:00
Ahlafors
Vänersborgs FK
21:00
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Forsbacka
21:00
Akropolis
Hudiksvall
21:00
Järfälla
IFK Österåker
21:00
Kvarnsveden
Kungsängen
21:00
Korsnäs IF FK
Gute
22:00
Rågsved

47 Sweden - Division 2: Norrland

Ytterhogdal
17:00
Bergnasets
Skellefteå
19:00
IFK Luleå
Umeå FC Akademi
19:00
Friska Viljor
Kiruna FF
19:00
Sandviks
Gottne IF
20:00
Boden
Storfors
21:00
Algarna

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Nosaby
19:00
Karlskrona
Österlen
21:00
Räppe
Asarum
21:00
Ariana
Eslov
21:00
Högsby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Smedby
19:00
Nyköping
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Huddinge
Lidingö
21:30
Arameiska / Syrianska
Syrianska
22:00
Enskede

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Landvetter IS
18:00
Husqvarna
Vastra Frolunda
19:00
Onsala
Astrio
21:00
Assyriska BK

5 Brazil - Baiano 2

Jacobinense
00:45
Itabuna

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
23:10
Colegiales
Ituzaingó
01:30
Acassuso
Deportivo Armenio
01:30
Talleres Remedios
UAI Urquiza
01:30
Villa San Carlos

44 Argentina - Torneo Federal A

Central Norte
08:00
Atlético Paraná
San Martín Formosa
01:00
Gimnasia y Tiro
Deportivo Camioneros
01:00
Ciudad de Bolívar

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
15:45
Phnom Penh Crown
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
National Defense
Svay Rieng
18:30
Visakha
Naga World
18:30
Cambodia Tiger

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Ba

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
17:00
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
15:00
Centenary Stormers
Bayside United
15:00
The Gap
Acacia Ridge
15:00
Pine Hills
Univ. Queensland
16:15
The Lakes

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
11:15
Belconnen United
O'Connor Knights
12:00
Canberra Olympic
Canberra FC
14:00
Cooma Tigers

98 Australia - New South Wales

Marconi Stallions
14:00
APIA Leichhardt Tigers

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Sahafi
05:00
Gaadiidka

98 Australia - Npl Western Australia

Perth
14:00
Cockburn City
Gwelup Croatia SC
14:00
Armadale
Perth RedStar
14:00
Balcatta
Bayswater City
14:00
Stirling Lions
Inglewood United
14:00
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Launceston City

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
15:15
Capalaba
Eastern Suburbs Brisbane
16:15
Brisbane City

491 Northern Ireland - Irish League Cup

Dollingstown
20:00
Ballymacash Rangers
Lisburn Distillery
20:00
PSNI
Tobermore United
20:00
Banbridge Town

245 Czech Republic - U19 League

FC Fastav Zlin U19
15:30
Plzen U19
Jihlava U19
16:00
Slovacko U19
FK Pardubice U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Hradec Kralove U19
17:15
Mlada Boleslav U19
Pribram U19
18:00
Brno U19

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Atlético Chiriquí
Azuero
08:00
Deportivo Universitario
Veraguas
04:00
Deportivo Universitario
Independiente
04:00
Atlético Chiriquí
Azuero
06:15
Independiente
Costa del Este
06:15
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

West Torrens Birkalla
12:00
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
NE MetroStars
South Adelaide Panthers
12:30
Adelaide City
Adelaide Comets
12:30
Adelaide United ||
Campbelltown City
12:30
Croydon Kings
Adelaide Olympic
15:30
Cumberland United

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Sion II
20:00
Coffrane
Muri
21:00
Neuchâtel Xamax II
Köniz
21:00
Delémont
Wohlen
21:00
Münsingen
Black Stars
21:00
Dornach
Thun II
21:00
Langenthal
Gossau
21:00
Eschen / Mauren
Kreuzlingen
21:00
Taverne
Freienbach
21:00
Linth
Wettswil-Bonstetten
21:00
Lugano II
La Chaux-de-Fonds
21:30
Servette II
Terre Sainte
22:00
Meyrin
Grand-Saconnex
22:00
Concordia Lausanne
Concordia
22:00
Rotkreuz
Bassecourt
22:00
Schötz
Martigny Sports
22:30
Echallens
Weesen
22:30
Grasshopper II
Chênois
23:00
Naters
Emmenbrucke
23:00
Solothurn
Paradiso
23:00
Kosova
Tuggen
23:30
Höngg

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bavois
21:00
Zürich II
Breitenrain
21:00
Luzern II
St. Gallen II
21:00
Young Boys II
Brühl
21:00
YF Juventus
Baden
21:00
Basel II
Étoile Carouge
22:00
Rapperswil-Jona
Bulle
22:00
Chiasso
Kriens
22:30
Cham
Biel-Bienne
01:00
Stade Nyonnais

3126 Luxembourg - National Division

Etzella Ettelbrück
00:00
UT Pétange

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Atyrau
20:00
Aksu
Aktobe
22:00
Maqtaaral

143 Austria - Regionalliga: Mitte

St. Anna
00:00
Deutschlandsberger SC
Gurten
00:00
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Viktoria
22:30
Bruck/Leitha
Mauerwerk
22:30
Leobendorf

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:00
Hamilton Olympic

47 Sweden - Elitettan Women

Rävåsen W
18:00
Lidköping W
IFK Sundsvall W
19:00
Älvsjö AIK W
Växjö W
20:00
Jitex W
Norrköping W
22:30
Bromölla W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nampula
19:00
Incomáti
Costa do Sol
19:00
Songo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HPS W
18:00
KuPS W
NJS W
20:00
Honka W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Sundby W
21:00
Fortuna Hjorring W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
07:00
Puebla W
Cruz Azul W
00:00
Santos Laguna W
Pumas UNAM W
05:00
Atlético San Luis W

119 Georgia - David Kipiani Cup

WIT Georgia
20:00
Lokomotivi Tbilisi
Dinamo Tbilisi II
23:00
Sioni

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
17:00
Gil Vicente U23
Marítimo U23
17:00
Sporting CP U23
Estrela U23
00:00
Mafra U23

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
06:21
Tucson

155 Romania - Liga 2

Viitorul Şelimbăr
15:00
Brașov Steagul Renașt
Şirineaşa
15:00
Dumbrăviţa
Unirea Dej
15:00
Csikszereda
Concordia Chiajna
15:00
CSM Slatina
SCM Gloria Buzau
15:00
Ripensia Timişoara
Otelul
15:30
CSM Iaşi
ASU Poli Timişoara
22:00
Unirea Constanța

44 Argentina - Reserve League

River Plate Res.
20:00
Independiente Res.
Colón Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
Rosario Central Res.
20:00
Tigre Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Itapirense
01:00
Catanduva
SKA Brasil
01:00
Itararé
Penapolense
01:00
Paulista
Manthiqueira
01:00
Grêmio Sãocarlense
Grêmio Prudente
01:00
XV de Jaú
Mauá
01:00
Rio Branco SP
Taquaritinga
01:00
Flamengo SP
Inter de Bebedouro
01:00
São José FC

1004 Canada - Premier League

Forge
03:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

Kría
21:00
Árbær
Hvíti riddarinn
21:00
Skallagrímur
Hamrarnir
22:00
Boltafélag Norðfjarðar
Máni
23:00
Samherjar

1796 Iceland - 3. Deild

KFS
21:00
Vídir
Ellidi
21:00
ÍH
Kormákur / Hvöt
21:00
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Austria Lustenau II
20:30
Andelsbuch
Lustenau
21:00
Lochau
Fussach
22:00
Koblach
Ludesch
22:00
Nenzing
Höchst
22:00
Hörbranz
Brederis / Meiningen
23:00
Alberschwende
Bezau
23:00
Bizau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt U23
13:00
Centenary Stormers U23
Bayside United U23
13:00
The Gap U23
Acacia Ridge U23
13:00
Pine Hills U23
Univ. Queensland U23
14:00
The Lakes U23

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
02:30
Deportes Limache
Rodelindo Román
03:00
San Marcos
Trasandino
03:00
San Antonio Unido

99474 World - Club Friendlies Women

Sevilla W
15:00
Albacete W
St. Liege W
15:30
Roma W
Czarni Sosnowiec W
16:00
UJ Krakow W
ADO Den Haag W
17:00
OH Leuven W
Pitea W
18:00
Umea W
Feyenoord W
18:00
Club Brugge W
PSV W
19:00
Bayer Leverkusen W
SGS Essen W
19:00
Gütersloh W
SC Heerenveen W
19:00
Meppen W
Zulte-Waregem W
21:00
Mechelen W
Rosengard W
21:15
Vittsjo W
Oviedo Moderno W
21:30
Athletic Club W
Linkoping W
23:00
Hammarby W
Barcelona W
00:00
AEM W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fjardab Höttur Leiknir W
21:00
Grindavík W

1233 Finland - Kolmonen

Union Plaani
17:00
STPS
KJP
18:00
Ri-Pa
MYPA
19:00
MiPK

99474 World - Club Friendlies 3

แอธเลติก บิลเบา
16:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
Marino de Luanco
16:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
พัลมาส
17:00
Tamaraceite
Glenavon
20:00
Annagh United
H&W Welders
20:00
Portadown
Glentoran
21:00
Loughgall
Newry City AFC
21:00
Dundela
Coleraine
21:00
Ards
Warrenpoint Town
21:00
Carrick Rangers
Bangor
21:00
Larne
Ballymena United
21:00
Cliftonville
Kolos Kovalivka
22:00
Veres
Omonia Nicosia
22:00
MEAP Nisou
Deinze
23:00
La Louvière
Dolomiti Bellunesi
23:00
Pordenone
ลูโก
23:00
Racing Ferrol
Bijelo Brdo
23:00
Osijek II
Botev Plovdiv
23:00
Nea Salamis
Lamia
23:30
Levadiakos
Lierse Kempenzonen
00:00
Patro Eisden
นาโปลี
00:00
เอสปันญ่อล
Dender
00:00
Ninove
Dessel Sport
00:00
Beerschot-Wilrijk
Lommel United
00:00
เกนท์
Racing Santander
00:00
เรอัล โอเบียโด้
Real Avilés
00:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
FC Cartagena
00:00
เตเนริเฟ
Francs Borains
00:30
RWDM
เรอัล บายาโดลิด
01:00
ลาซิโอ
เกรนาดา
01:00
มาลากา
บาเลนเซีย
02:00
อตาลันต้า
เรอัล เบติส
02:00
ฟิออเรนติน่า
คิโรน่า
02:00
Bolívar
เซบีย่า
02:00
กาดิซ
เลกาเนส
02:00
Villarreal II

99474 World - Club Friendlies 4

Navalcarnero
15:00
Guadalajara
Pozuelo Alarcón
15:00
Leganés II
CD Badajoz
15:00
Don Benito
Tarazona
15:30
Numancia II
Deportivo La Coruña II
16:00
Arenteiro
Real Betis II
16:30
Linense
Leioa
16:30
Gernika
Real Unión
16:30
Real Sociedad II
Gimnástica Segoviana
16:30
นูมานเซีย
Académica
16:30
Paredes
Laredo
17:00
Sestao River
Westlandia
19:30
Excelsior Maassluis
SteDoCo
19:30
Volendam II
GVVV
19:30
De Treffers
Enfield Town
21:00
Berkhamsted
Hyde United
21:00
Runcorn Linnets
Rupel Boom
21:00
Oud-Heverlee Leuven II
Brighouse Town
21:00
Whitby Town
Pro Sesto
21:00
Alcione
Trento Calcio 1921
22:00
Luparense
Ayia Napa
22:00
Anagennisi Deryneia
Correggese
22:30
Reggiana
Croatia Zmijavci
23:00
Jadran LP
Montevarchi
23:00
Terranuova Traiana
Birkirkara
23:30
Balzan
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
00:00
Real Madrid II
San Fernando CD
00:00
Ceuta
Tudelano
00:00
CD Calahorra
Cartagena II
00:00
Orihuela
Cultural Leonesa
00:30
Real Valladolid II
Alzira
00:30
UCAM Murcia
Alfaro
00:30
SD Logroñés
Unionistas de Salamanca
00:30
Atlético Madrid II
Atlético Pueblonuevo
01:00
Montijo
Socuéllamos
01:00
Córdoba II
Talavera CF
01:00
SS Reyes
Xerez
01:30
Recreativo Huelva
Linares Deportivo
02:00
คอร์โดบา

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Ivatsevichi
16:00
Niva
Ivanovo
19:00
DYuSSh-3 Pinsk
Luninets
21:30
DYUSSH Stolin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Gazovik
16:00
Lepel
Niva Tolochin
16:00
Gorodok lions
Miory
16:00
Polotsk

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Iput DYuSSh
17:00
Bumprom
Zhlobin
20:00
Vetka DYuSSh
DYuSSh-2 Rechitsa
20:00
Leskhoz

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Svislach
18:00
FSK Dyatlovo
Schuchin
21:00
Chayka Zelva
Neman Belkard
22:00
Fakel Novogrudok

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Viktoriya Maryina Horka
16:00
Kolos Cherven
FK Viliya
17:00
Livadija
Falko
18:00
Zhodino Yuzhnoe
Kletsk
18:00
Spartak Slutsk
Starye Dorogi
18:00
Partizan Salihorsk
Krupki
21:00
Berezino
Respect
21:00
Uzda
Bobovnya
22:00
Kronon
SDJuShOR-3
23:00
Serebryanka

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Gorki
20:00
Zarya Krugloe
SOZh Krichev
20:00
Servolyuks
Kirovsk
21:00
Krasnopole
Niva Chausy
21:00
Spartak

1161 Scotland - Football League - Highland League

Banks O Dee FC
21:00
Huntly
Brechin City
21:00
Formartine United
Clachnacuddin
21:00
Brora Rangers
Fraserburgh
21:00
Wick Academy
Lossiemouth
21:00
Buckie Thistle
Nairn County
21:00
Forres Mechanics
Rothes
21:00
Inverurie Loco Works
Strathspey Thistle
21:00
Deveronvale
Turriff United
21:00
Keith

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Rodina Moskva III
20:00
Luki-Energiya
Dinamo Vologda
20:00
Dinamo Moskva II
Tver
20:00
Chertanovo
Leningradets
22:00
Baltika BFU
Zorkiy
22:00
Zvezda Sint Petersburg
Tekstilshchik
22:00
Torpedo Vladimir
Spartak Kostroma
22:00
Murom

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Kolomna
17:00
Znamya Noginsk
Arsenal Tula II
18:00
Akademiya Tambov
Dinamo Bryansk
21:00
Ryazan
Kvant
21:00
Sakhalin
Metallurg Lipetsk
21:00
Strogino
Saturn Ramenskoye
21:00
Balashikha
Kaluga
22:00
Khimki 2
Sakhalinets
00:00
Avangard Kursk

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

OPS
19:00
PS Kemi