ufakick

ตารางบอล 30 ก.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
แบล็กพูล
21:00
เรดิง
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
นอริชซิตี
ฮัลล์ซิตี
21:00
บริสตอลซิตี
ลูตัน ทาวน์
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
มิลล์วอลล์
21:00
สโตกซิตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
สวอนซีซิตี
วีแกนแอทเลติก
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
มิดเดิลส์เบรอ
23:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
Cheltenham Town
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
อิปสวิช ทาวน์
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
Exeter City
มอร์แคมป์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
บาร์นสลีย์
Port Vale
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
พอร์ตสมัท
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
จิลลิ่งแฮม
Bradford City
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Harrogate Town
21:00
Swindon Town
Leyton Orient
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Northampton Town
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
โรชเดล
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Mansfield Town
Stockport County
21:00
Barrow
Sutton United
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Stevenage
Walsall
21:00
Hartlepool United

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Viktoria Berlin
18:01
VfL Bochum 1848
SV 1919 Straelen
18:01
St. Pauli
Jahn Regensburg
20:31
FC Köln
VfB Lübeck
20:31
Hansa Rostock
Elversberg
20:31
Bayer 04 Leverkusen
Einheit Wernigerode
20:31
พาเดอร์บอร์น
Illertissen
20:31
Heidenheim
Bayreuth
20:31
Hamburger SV
Kickers Offenbach
23:01
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Carl Zeiss Jena
23:01
VfL Wolfsburg
Stuttgarter Kickers
23:01
SpVgg Greuther Fürth

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
จูบิโล่ อิวาตะ
16:30
โชนัน เบลล์มาเร่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เกียวโต แซงก้า
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โทชิกิ SC
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
Grulla Morioka
FC เรียวเคียว
16:30
Roasso Kumamoto
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
มาชิดา เซลเวีย
ThespaKusatsu Gunma
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
เวกัลตะ เซนได
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้

99474 World - Club Friendlies 1

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
18:45
แอตเลติโก มาดริด
ดอร์ทมุนด์
22:00
Antalyaspor
เบซิคตัส
23:00
ซามพ์โดเรีย
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
01:15
โรม่า
อินเตอร์ มิลาน
01:30
โอลิมปิก ลียง
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
FC Barcelona

462 เอฟเอคอมมิวนิตีชีลด์

ลิเวอร์พูล
23:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 Netherlands - Super Cup

อาแจกซ์
01:00
พีเอสวี

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
18:00
Teutonia Hamburg
Kickers Emden
19:00
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Greuther Fürth II
19:00
Ansbach
Augsburg II
19:00
Unterhaching
Rain / Lech
22:00
Buchbach
Aubstadt
22:00
Eichstätt
Hankofen-Hailing
22:00
Nürnberg II

11 Germany - Regionalliga: West

FC Bocholt
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Rot Weiss Ahlen
19:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

ATSV Erlangen
19:00
Gebenbach
Bayern Hof
20:00
Würzburger FV
Ammerthal
21:00
Kornburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ingolstadt II
19:00
1860 München II
Kottern
19:00
Landsberg
Gundelfingen
20:00
Schwaben Augsburg
Kirchanschöring
21:00
Deisenhofen
Ismaning
22:00
Schalding-Heining

11 Germany - Oberliga: Hessen

Fernwald
20:00
SV Steinbach
Waldgirmes
20:00
FC Gießen
Neuhof
20:00
Hanau 93
Dietkirchen
21:00
Baunatal
FC 1906 Erlensee
21:00
Rot-Weiß Hadamar
Bayern Alzenau
23:00
Eintracht Frankfurt II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mülheim-Kärlich
20:30
Alemannia Waldalgesheim
Dudenhofen
20:30
Auersmacher
Jagersburg
20:30
Mechtersheim
Hertha Wiesbach
22:30
Pirmasens
Ahrweiler BC
23:00
Koblenz

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Heider SV
19:00
Eckernforder SV
Husumer SV
19:00
TSB Flensburg
Oldenburger SV
21:00
Inter Türkspor Kiel

11 Germany - Super Cup

แอร์เบ ไลป์ซิก
01:30
FC Bayern München

919 Armenia - Premier League

Noah
20:45
Alashkert
Pyunik
23:00
Ararat

143 Austria - Admiral Bundesliga

Ried
22:00
Austria Lustenau
Rheindorf Altach
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Sturm Graz
00:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
21:00
Anderlecht
KV Oostende
23:15
Mechelen
OH Leuven
23:15
Westerlo
เกนท์
01:45
Sint-Truiden

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
22:00
Velez
Igman Konjic
22:00
Tuzla City
Posusje
22:00
Borac Banja Luka
Sarajevo
02:00
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
22:30
Lokomotiv Plovdiv
OFK Pirin
01:00
Slavia Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Vitosha Bistritsa
22:00
Etar
Sportist Svoge
22:00
Montana
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Dobrudzha 1919
Strumska slava
22:00
Ludogorets II
Dunav 2010
22:30
Maritsa Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
02:00
Hajduk Split

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
21:00
Mladá Boleslav
Zbrojovka Brno
21:00
Slovácko
Baník Ostrava
21:00
Sigma Olomouc
Teplice
00:00
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
15:15
Chrudim
Třinec
15:15
Karviná
Příbram
22:00
Táborsko
Vlašim
22:00
Vysočina Jihlava

245 Czech Republic - Czech Cup

FC Vsetin
15:00
Valašské Meziříčí
Štětí
15:15
Dobrovice
Újezd Praha 4
15:15
Petřín Plzeň
Neratovice-Byškovice
15:15
Čáslav
Olympie Brezova
15:15
Baník Sokolov
Kladno
15:15
Zbuzany
Břeclav
15:15
Sokol Tasovice
Slavoj Český Krumlov
15:30
Benesov
HFK Olomouc
22:00
Kozlovice
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Slovan Rosice
Viktorie Přerov
22:00
Skaštice
Tatran Všechovice
22:00
Frydlant
Ždírec nad Doubravou
22:00
Stara Rise
Náchod
22:00
Velke Hamry
Libčany
22:00
Hlinsko
Tochovice
22:00
Králův Dvůr
Hořovicko
22:00
Prestice
Sokol Kralovice
22:00
Klatovy
Unie Hlubina
22:00
Vítkovice
Jankov
22:00
Spartak Sobeslav
Pěnčín-Turnov
22:00
Vilemov
Rousinov
22:00
Bzenec
Břidličná
22:00
Šumperk
Beskyd Frenštát
22:00
Frýdek-Místek
Louny
22:00
Banik Most
Libišany
22:00
Vysoke Myto
Nový Bor
22:00
Arsenal Česká Lípa
Holesov
22:00
Hranice
Bospor Bohumín
22:00
Havířov
Karlovy Vary-Dvory
22:00
Hvězda Cheb
Dolany
22:00
Jiskra Rýmařov
Žďár nad Sázavou
22:00
Velka Bites
Krnov
23:00
Hlučín

320 Denmark - First Division

Hillerød
19:00
SønderjyskE
Nykøbing
20:00
Hvidovre
Fremad Amager
21:00
Vejle

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
23:30
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
21:00
VPS
HJK
21:00
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

KPV
21:00
PEPO
TPS
21:00
Jaro
EIF
21:00
KTP
JäPS
21:00
PIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ดิฌง
20:00
แซงต์ เอเตียน
Quevilly Rouen
00:00
Rodez
เม็ตซ์
00:00
อาเมียงส์
Annecy
00:00
Niort
Bastia
00:00
Laval
นีมส์
00:00
ก็อง
Le Havre
00:00
Grenoble Foot 38
แก็งก็อง
00:00
Pau
บอร์กโดซ์
00:00
วาล็องเซียนส์

674 Hungary - OTP Bank Liga

Kecskemeti TE
22:45
Vasas
Újpest
01:00
Mezőkövesd-Zsóry

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Gyirmót
22:30
Szentlőrinc SE

1796 Iceland - Pepsideild

Stjarnan
21:00
Víkingur Reykjavík
ÍBV
21:00
Keflavík

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Derry City
23:00
Oliver Bond Celtic
Lucan United
00:30
Killester Donnycarney

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Hapoel Katamon
00:00
Hapoel Tel Aviv
Ashdod
00:30
Beitar Jerusalem

251 โกปปาอีตาเลีย

Südtirol
23:00
FeralpiSalò

748 Latvia - Virsliga

Spartaks Jūrmala
20:00
Super Nova
Tukums
22:00
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

Riga FC II
17:00
Grobiņa
Rīgas FS II
21:00
Rēzekne / BJSS
Smiltene
22:00
Tukums II
JDFS Alberts
23:00
Skanste

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
22:00
CSF Bălți
Zimbru
00:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Dečić
02:00
Iskra
Rudar
02:00
Mornar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Aalesund
21:00
Bodø / Glimt
HamKam
23:00
Kristiansund
Odd
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Tromsø
23:00
Sandefjord
Jerv
01:00
Vålerenga

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
22:30
Górnik Zabrze
Miedź Legnica
01:00
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
20:00
SKRA Częstochowa
Wisła Kraków
22:30
Arka Gdynia
Ruch Chorzów
01:00
Puszcza Niepołomice

155 Romania - Liga 1

Voluntari
22:30
UTA Arad
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Mioveni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Fakel
19:00
Dinamo Moskva
เซนิต
21:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
Sochi
00:00
Akhmat Grozny

227 Russia - FNL

Volga Ulyanovsk
21:00
Neftekhimik
Veles
21:00
Rodina Moskva
Arsenal Tula
22:00
Akron

227 Russia - Youth League

Ural U19
17:00
Nizhny Novgorod U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Livingston
18:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Hearts
21:00
Ross County
Kilmarnock
21:00
Dundee United
St. Johnstone
21:00
Hibernian

1161 Scotland - Championship

Ayr United
21:00
Arbroath
Cove Rangers
21:00
Raith Rovers
Dundee
21:00
Partick Thistle
Hamilton Academical
21:00
Greenock Morton
Inverness CT
21:00
Queen's Park

1161 Scotland - League One

Dunfermline Athletic
21:00
Alloa Athletic
Falkirk
21:00
Montrose
Kelty Hearts
21:00
Edinburgh City
Peterhead
21:00
Airdrieonians
Queen of the South
21:00
Clyde

1161 Scotland - League Two

Bonnyrigg Rose Athletic
21:00
Forfar Athletic
Dumbarton
21:00
Stirling Albion
Elgin City
21:00
East Fife
Stenhousemuir
21:00
Albion Rovers
Stranraer
21:00
Annan Athletic

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
22:30
Vojvodina
Napredak
02:00
Javor Ivanjica
Spartak Subotica
02:00
Voždovac

296 Serbia - Prva Liga

Inđija
22:30
OFK Vršac
Radnički Sr. Mitrovica
22:30
Sloboda Užice
IMT Novi Beograd
22:30
Novi Sad
Metalac GM
01:00
Radnički Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

Skalica
23:00
Trenčín
สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Púchov
22:00
Dubnica
Povazska Bystrica
22:00
Šamorín
Spartak Myjava
00:00
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
01:15
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

Dekani
22:30
Bistrica
Dob
22:30
Fužinar
Krško
22:30
Aluminij
Primorje
23:00
Nafta

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
20:00
Kalmar
GIF Sundsvall
22:30
Varberg BoIS

47 Sweden - Superettan

Norrby
18:00
Trelleborg
Östersunds FK
18:00
Jönköpings Södra
Örebro
20:00
Brage
Skövde AIK
20:00
Brommapojkarna
AFC Eskilstuna
22:00
Dalkurd
Halmstad
01:00
Landskrona

47 Sweden - Svenska Cupen

Gauthiod
18:00
Lidköping

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
18:00
Forward
IF Karlstad Fotboll
18:00
Umeå
Sylvia
18:00
Örebro Syrianska
Stockholm Internazionale
21:00
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

Oddevold
21:00
Oskarshamns AIK
Åtvidaberg
21:00
Vänersborgs IF
Falkenberg
21:00
IFK Malmö

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
23:00
Zürich
Sion
01:30
Servette

62 Switzerland - Challenge League

Bellinzona
23:00
Stade Lausanne-Ouchy

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
01:30
San Lorenzo
Estudiantes
04:00
Banfield
Atlético Tucumán
06:30
Newell's Old Boys
Huracán
06:30
Gimnasia La Plata

5 Brazil - Serie A

Ceará
02:30
Palmeiras
Goiás
02:30
Coritiba
Corinthians
05:00
Botafogo
ฟลาเมงโก
06:30
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

Tombense
07:30
Sampaio Corrêa
Brusque
21:00
Cruzeiro
Londrina
02:00
Criciúma
Novorizontino
04:30
Vila Nova
Ponte Preta
05:00
Operário PR
CSA
06:30
Ituano

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
21:00
Mirassol
Manaus
03:00
Botafogo PB
Confiança
04:00
Altos
Campinense
05:00
Paysandu

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
07:30
Palestino
Antofagasta
23:30
Coquimbo Unido
La Serena
02:00
Ñublense
Universidad Católica
05:00
Cobresal

353 Colombia - Liga BetPlay

Cortuluá
02:00
Independiente Medellín
Jaguares de Córdoba
04:05
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

Real San Andres
02:00
Atlético
Llaneros
03:00
Barranquilla
Tigres
03:00
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
06:00
Guadalupe
Pérez Zeledón
06:00
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Aucas
Delfin
03:00
Guayaquil City
LDU Quito
05:30
Técnico Universitario

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
04:30
Xinabajul

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
09:00
Deportivo Sanarate
Suchitepéquez
02:30
Catarina

458 Mexico - Liga MX

Juárez
09:05
Toluca
Cruz Azul
05:00
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
07:00
Morelia

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
06:00
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Ameliano
03:45
Cerro Porteño
Tacuary
06:15
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Ayacucho
03:15
Cienciano
Universitario
06:00
Deportivo Municipal

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
03:00
Juan Aurich

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
20:15
Albion
Plaza Colonia
02:00
Boston River
Deportivo Maldonado
05:00
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

Uruguay Montevideo
22:30
Racing
Villa Española
01:00
Progreso
Central Español
02:00
Atenas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ลอสแอนเจลิส
10:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
02:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ชิคาโก ไฟร์
04:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
นิวยอร์กซิตี
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ฮิวสตัน ไดนาโม

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Indy Eleven
06:00
Tampa Bay Rowdies
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Tulsa Roughnecks
Hartford Athletic
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United II
06:30
Las Vegas Lights
Loudoun United
06:30
Monterey Bay
Charleston Battery
06:30
Sacramento Republic

886 Egypt - Premier League

ENPPI
23:30
Al Masry
Al Mokawloon
02:00
Al Ahly

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
22:00
Aqaba
Shabab Al Ordon
00:30
Al Hussein

1004 Canada - PCSL

Okanagan
03:30
Port Moody Rangers
Victoria United
06:00
Khalsa

5618 China PR - League One

Nantong Zhiyun
15:00
Zhenjiang Huasa
Jiangxi Liansheng
15:00
Shenyang Urban

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Jeju United
Ulsan
17:00
Gangwon
Suwon Bluewings
17:00
Sangju Sangmu
Pohang Steelers
17:30
Seoul
Seongnam
18:00
Incheon United

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Binh Dinh
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Sai Gon

69697 Vietnam - V-League 2

Phu Dong
16:00
Dak Lak
Long An
17:00
Quang Nam

44 Argentina - Primera C

San Martín Burzaco
01:30
General Lamadrid
El Porvenir
01:30
Berazategui
Sportivo Italiano
01:30
Puerto Nuevo
Central Córdoba
01:30
Deportivo Laferrere
Excursionistas
01:30
Atlas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Sportivo Barracas
01:30
Central Ballester
Juventud Unida G.
01:30
Yupanqui
Deportivo Muñiz
01:30
Centro Español
Deportivo Paraguayo
01:30
Mercedes

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Club Universitario
Universitario de Vinto
04:15
Guabirá

1233 Finland - Kakkonen

Atlantis
21:00
JIPPO
Reipas
21:00
NJS
LaPa
21:00
PeKa
Futura
21:00
KäPa
KuPS Ak.
21:00
PKKU
GrIFK
21:00
KaaPo
SalPa
21:00
Klubi-04
EPS
21:00
Ilves II
OLS
22:00
Kraft
JJK
22:30
JBK

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Balatonfuredi
22:30
Veszprém

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Frigg
19:00
Kjelsås
Gjøvik-Lyn
21:00
Eidsvold

2 Poland - 2. Liga East

Zagłębie Lubin II
18:00
Śląsk Wrocław II
Siarka Tarnobrzeg
22:00
Wisła Puławy
Kotwica Kołobrzeg
23:00
Znicz Pruszków
Polkowice
23:00
Motor Lublin

20 Portugal - Super Cup

ปอร์โต้
02:45
Tondela

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Nordvärmland
20:00
Angered BK
Yxhult
21:00
Herrestads
Vänersborgs FK
21:00
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Kungsängen
21:00
Sandvikens AIK
Gute
22:00
Korsnäs IF FK

47 Sweden - Division 2: Norrland

Gottne IF
19:00
Algarna
Kiruna FF
19:00
Friska Viljor
Sund
19:00
Boden
Bergnasets
19:00
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Eslov
19:00
Ariana
Berga
19:00
IFK Hässleholm
Österlen
21:00
Karlskrona
Kristianstad
21:00
Högsby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Smedby
Lidingö
21:30
Enskede
Syrianska
22:00
Nyköping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Tölö
21:00
Landvetter IS
Astrio
21:00
Torslanda
Eskilsminne
21:00
Onsala

5 Brazil - Mineiro 2

Democrata SL
02:00
Varginha EC
Boa
02:00
Ipatinga
Tupynambás
02:00
Betim

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Defensores Unidos
23:05
Deportivo Armenio
Colegiales
23:10
Ituzaingó
Deportivo Merlo
01:30
Fénix
Acassuso
01:30
Los Andes
Argentino Quilmes
01:30
Comunicaciones
JJ Urquiza
01:30
Cañuelas
Talleres Remedios
06:10
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

Crucero del Norte
01:00
Sarmiento Resistencia
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Independiente Chivilcoy
Ciudad de Bolívar
01:30
Sportivo Desamparados
Atlético Paraná
05:00
Defensores Belgrano VR

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:45
Svay Rieng
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Boeung Ket
Naga World
18:30
Phnom Penh Crown
Visakha
18:30
National Defense

712 Korea Republic - K League 2

Gwangju
17:00
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
15:00
Pine Hills
Mt Gravatt Hawks
15:00
Toowong

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
11:15
O'Connor Knights
Cooma Tigers
12:00
Gungahlin
Canberra Olympic
12:00
Canberra FC
Monaro Panthers
14:45
Belconnen United

5 Brazil - Brasileiro U20

Flamengo RJ U20
20:00
Ceará U20
Santos U20
20:00
Atletico-PR U20
Bragantino U20
21:00
Gremio U20
Bahia U20
01:00
Palmeiras U20
Fluminense U20
01:00
Chapecoense-SC U20

99474 World - Emirates Cup

อาร์เซน่อล
18:30
เซบีย่า

98 Australia - Australian Cup

Magpies Crusaders
14:30
Macarthur
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:30
แอดิเลด ยูไนเต็ด

99474 World - Cotif Tournament

Rukh Vynnyky U20
03:00
Argentina U20

404 Turkey - Super Cup

แทร็บซอนสปอร์
00:45
Sivasspor

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Bayswater City
Balcatta
14:00
Perth Glory II
Inglewood United
14:00
Sorrento
Stirling Lions
14:00
Gwelup Croatia SC
Perth
16:00
Perth RedStar

98 Australia - Npl Tasmania

Glenorchy Knights
11:30
Devonport City
Riverside Olympic
11:30
Kingborough Lions
Launceston City
13:30
South Hobart
Clarence Zebras
13:30
Olympia Warriors

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
14:15
Olympic
Queensland Lions
16:00
Gold Coast United

65437 Panama - Lpf

Independiente
08:00
San Francisco
San Francisco
08:00
Atlético Chiriquí
Alianza
04:00
Tauro
Veraguas
04:00
Deportivo Universitario
Veraguas
06:15
Azuero
Azuero
06:15
Independiente

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
Adelaide Olympic
Sturt Lions
12:30
Adelaide City
Cumberland United
12:30
South Adelaide Panthers
White City Woodville
12:30
Adelaide United ||
Campbelltown City
12:30
Adelaide Comets
NE MetroStars
15:30
West Torrens Birkalla

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Hume City
Dandenong City
13:45
Avondale Heights
Port Melbourne
14:30
South Melbourne
Altona Magic
15:00
Bentleigh Greens
Dandenong Thunder
16:00
St. Albans Saints

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Shakhter Karagandy
20:00
Zhetysu
Aktobe
22:00
Taraz

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
22:00
Allerheiligen
Union Vöcklamarkt
00:00
Ried II
St. Anna
00:00
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

Donaufeld
22:30
Mauerwerk
Stripfing
22:30
Wiener SC
TWL Elektra
23:00
Wiener Viktoria
Bruck/Leitha
23:30
Siegendorf

98 Australia - Northern Nsw

Charlestown City Blues
11:00
Hamilton Olympic
Cooks Hill United
11:30
Valentine

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Spartak Nal'chik
21:00
Rotor Volgograd
Mashuk-KMV
21:00
Chernomorets
SKA Rostov
21:00
Druzhba
Dinamo Stavropol'
22:00
Legion Dynamo
Forte Taganrog
22:00
Biolog
Chayka
23:30
Alaniya Vladikavkaz II

47 Sweden - Elitettan Women

Gamla Upsala W
18:00
Växjö W
Alingsås W
20:00
Norrköping W
Bromölla W
20:00
Bergdalens W
Älvsjö AIK W
20:00
Uppsala W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

ONS W
18:00
Åland United W
PK-35 W
18:00
KuPS W
NJS W
21:00
Ilves W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
07:00
América W
Tigres UANL W
07:00
Necaxa W

11555657 South America - Copa America Women

อาร์เจนตินา W
07:00
Paraguay W

44 Argentina - Reserve League

Tigre Res.
20:00
Racing Club Res.
Barracas Central Res.
21:00
Platense Res.
Sarmiento Res.
21:00
River Plate Res.
Vélez Sársfield Res.
21:00
Godoy Cruz Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Paulista
01:00
Manthiqueira
Rio Branco SP
01:00
Grêmio Prudente

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:30
Hume City U21
Dandenong City U21
11:30
Avondale Heights U21
Altona Magic U21
13:00
Bentleigh Greens U21
Dandenong Thunder U21
14:00
St. Albans Saints U21
Port Melbourne U21
16:30
South Melbourne U21

227 Russia - Premier League Women

Chertanovo W
21:00
Rubin Kazan W

1004 Canada - Premier League

Valour
02:00
Pacific
Cavalry
05:00
Edmonton

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Hörbranz
22:00
Fussach
Bizau
23:00
Austria Lustenau II
Hard
23:00
Brederis / Meiningen

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United U23
12:45
Pine Hills U23
Mt Gravatt U23
13:00
Toowong U23

80 Chile - Segunda División

General Velásquez
02:00
Lautaro de Buin
Real San Joaquín
02:00
Concepcion
Deportes Valdivia
02:30
Rodelindo Román

99474 World - Club Friendlies Women

Andernach W
16:00
Köln W
Győri ETO W
16:00
First Vienna W
NIF / HG W
16:00
Sundby W
Eintracht Frankfurt W
18:00
Basel W
Akademia Piłkarska LG
18:15
Pogoń Szczecin W
Slovacko W
19:00
St. Polten W
Häcken W
20:00
Vålerenga W
Diósgyőri VTK W
21:00
Fehérvár W
GKS Katowice W
21:00
Rekord Bielsko-Biala W

479 Japan - Japan Football League

Honda
17:00
Suzuka Unlimited

1233 Finland - Kolmonen

Ri-Pa
17:00
MYPA
JPS
19:00
Riverball
RPS Lions
19:00
Union Plaani
SavU
19:00
Kultsu
MiPK
20:00
IPS Edustus
LehPa
21:00
Jyväskylä Blackbird

99474 World - Club Friendlies 2

Giresunspor
21:00
Rizespor
Kayserispor
22:30
Yeni Malatyaspor
Kasımpaşa
23:00
Pendikspor
Sakaryaspor
00:00
Fatih Karagümrük
Salernitana
01:30
Adana Demirspor

99474 World - Club Friendlies 3

Navalcarnero
15:00
Alcorcón II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Viktoria Žižkov
Mafra
16:00
Vitória FC
Mafra
16:30
Amora
เอสดี ฮูเอสก้า
16:30
เออิบาร์
Penafiel
16:30
Vizela
Vise
16:30
RWDM
Frem
17:00
Holbæk B&I
Thisted
17:00
ยังบอยส์
Lichtenberg
18:00
Tasmania Berlin
Eilenburg
18:00
ZFC Meuselwitz
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
18:00
เอ็มเมน
RSV Eintracht
18:00
BFC Dynamo
Rot-Weiß Erfurt
18:00
Barockstadt Fulda-Lehnerz
AB
18:00
FA 2000
Curzon Ashton
18:30
Halifax Town
Ludwigsfelder FC
19:00
Luckenwalde
Altglienicke
19:00
Bischofswerdaer FV
Jong PSV
19:00
Al Jazira
Wormatia Worms
19:00
Waldhof Mannheim II
FSV Optik Rathenow
19:00
Germania Halberstadt
Homburg
19:00
Haguenau
Hoffenheim II
19:00
Fola Esch
Middelfart
19:00
Aarhus Fremad
Heracles Almelo
19:30
FC Volendam
พีอีซี ซโวลล์
19:30
FC Dordrecht
Glenavon
20:00
Dergview
Coleraine
20:00
Annagh United
Carrick Rangers
20:00
Ballyclare Comrades
Eintracht Trier
20:00
Mondorf
โกรนิงเงิน
21:00
โอซาซูนา
Havant & Waterlooville
21:00
Aldershot Town
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
แอธเลติก บิลเบา
Farnborough
21:00
Maidenhead United
Dorking Wanderers
21:00
Horsham
Colne
21:00
Halifax Town
Weston-super-Mare
21:00
Yeovil Town
Concord Rangers
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Hampton & Richmond
21:00
Woking
Farsley Celtic
21:00
สคันธอร์ป
Beerschot-Wilrijk
21:00
FC Eindhoven
บอร์มัธ
21:00
เรอัล โซเซียดาด
De Graafschap
21:00
Roda JC Kerkrade
Cliftonville
21:00
Warrenpoint Town
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
เรอัล เบติส
St Albans City
21:00
Barnet
Fylde
21:00
Oldham Athletic
เซาแธมป์ตัน
21:00
บียาร์เรอัล
York City
21:00
Notts County
Wealdstone
21:00
Chelmsford City
Knockbreda
21:00
Crusaders
Maidstone United
21:00
Dulwich Hamlet
Wrexham
21:00
Macclesfield
Ballinamallard United
21:00
Portadown
คริสตัล พาเลซ
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
ไบรท์ตัน
21:00
เอสปันญ่อล
Larne
21:00
Ards
Truro City
21:00
Torquay United
อูเทรชท์
21:30
ชัคตาร์
Venezia
21:30
Dolomiti Bellunesi
Cittadella
22:00
Trento Calcio 1921
Waasland-Beveren
22:00
Helmond Sport
Bonner SC
22:00
TSV Steinbach
นีซ
22:00
โตริโน่
AEL
22:00
AE Zakakiou
Vicenza
22:00
Montebelluna
ลอริยองต์
22:00
Ajaccio
Monza
22:30
Novara
Recanatese
22:30
Ascoli
อองเช่ร์
22:30
Spezia
สปาล
22:30
Pontedera
แรนส์
23:00
แอสตันวิลลา
Lommel United
23:00
วิลเลม ทเว
Auxerre
23:00
Red Star
Hoogstraten
23:00
Lierse Kempenzonen
เบรสชา
23:00
Mantova
โฟรซิโนเน่
23:00
Ternana
เวโรน่า
23:00
Cremonese
อาร์เคซี วาลไวก์
23:00
SC Cambuur
Omonia Nicosia
23:00
Anorthosis
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:00
เรอัล โอเบียโด้
Perugia
23:00
Rimini
Lens
23:15
เวสต์แฮม
MVV Maastricht
23:30
Standard Liège
วิเทสส์
23:30
Atromitos
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:30
Ponferradina
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
00:00
บาเลนเซีย
เกรนาดา
00:00
อัลเมรีอา
Burgos
00:00
Racing Santander
Real Murcia
00:00
Villarreal II
ฮีเรนวีน
00:00
Excelsior
Sporting Covilhã
00:00
Académica
Rio Ave
00:00
Academico Viseu
เลบันเต้
00:00
Castellón
Marítimo
00:00
Nacional
ปากอส เฟอร์ไรร่า
00:00
Vizela
NAC Breda
00:30
Excelsior Virton
เลกาเนส
00:30
อัลบาเซเต้
สปอร์ติงลิสบอน
00:45
วูล์ฟแฮมป์ตัน
FC Cartagena
01:00
เอลเช่
Trofense
01:00
Boavista
Xerez Deportivo
01:30
มาลากา

99474 World - Club Friendlies 4

Unirea Dej
15:00
Gloria Bistrita
SCM Gloria Buzau
15:00
Unirea Constanța
Concordia Chiajna
15:00
Progresul Spartac
Wisla Sandomierz
15:00
KSZO
UCAM Murcia
15:15
La Nucia
Vanløse
16:00
Greve
Næsby
16:00
Marienlyst
Real Sociedad II
16:00
Beasain
Gwarek Tarnowskie Góry
16:00
Ruch Radzionkow
Ślęza Wrocław
16:00
Pogon Szczecin II
Polonia Bytom
16:00
Ruch Zdzieszowice
Avarta
16:00
AB Tårnby
Compostela
16:30
Ourense CF
นูมานเซีย
16:30
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Burgos Promesas
16:30
Racing Santander II
L'Entregu
17:00
Langreo
Torreense
17:00
Sporting CP II
AFC
17:00
VVOG
Holstebro
18:00
Ringkøbing
Cracovia Kraków II
18:00
Wisłoka Dębica
AFC
19:30
SteDoCo
Velbert
20:00
Schermbeck
SF Baumberg
20:00
Hürth
Buxton
21:00
Warrington Town
United of Manchester
21:00
Banbury United
Shepshed Dynamo
21:00
Barwell
Stratford Town
21:00
Leamington
Oxford City
21:00
Gloucester City
Leiston
21:00
Brightlingsea Regent
Pergolettese
22:00
Piacenza
Gubbio
22:30
Fano
Nuova Monterosi
23:00
Seravezza
Cavenago Fanfulla
23:00
Renate
Hrvace
23:00
Solin
Sirens
23:30
Birkirkara
Villalbés
23:30
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Brea
00:00
Osasuna II
Águilas CF
00:00
Eldense
Náxara
00:00
Tudelano
La Virgen del Camino
00:30
Cultural Leonesa
Mallorca II
01:00
Atlético Baleares
L'Olleria
01:00
Alcoyano
Talavera CF
01:00
Fuenlabrada
Cartaya
01:30
Recreativo Huelva
Calamonte
01:30
Don Benito

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Euroexport
16:00
Drogichin
DYuSSh-3 Pinsk
21:00
DYUSSH Stolin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Niva Tolochin
18:00
Gazovik
Lepel
21:00
Senno

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Iput DYuSSh
17:30
Vertykal
Vetka DYuSSh
19:00
Mozyr NPZ
Zhlobin
20:00
Dnepr Rogachev
Svetlogorsk
22:00
DYuSSh-2 Rechitsa

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Fakel Novogrudok
18:00
Svislach
Chayka Zelva
18:00
Neman Belkard
FSK Dyatlovo
19:00
Grodnensky

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Zhodino Yuzhnoe
17:00
FK Viliya
Kolos Cherven
20:00
Berezino
Livadija
20:00
Viktoriya Maryina Horka
Uzda
20:00
Bobovnya
Kronon
20:00
Starye Dorogi
Tarpeda
22:00
SDJuShOR-3
Urozhaynaya
22:00
Traktor Minsk
Spartak Slutsk
23:00
Respect

1161 Scotland - Football League - Highland League

Buckie Thistle
21:00
Fraserburgh
Brora Rangers
21:00
Turriff United
Deveronvale
21:00
Lossiemouth
Formartine United
21:00
Strathspey Thistle
Forres Mechanics
21:00
Brechin City
Huntly
21:00
Clachnacuddin
Inverurie Loco Works
21:00
Banks O Dee FC
Nairn County
21:00
Rothes
Wick Academy
21:00
Keith

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Zvezda Sint Petersburg
18:00
Leningradets
Luki-Energiya
18:00
Yenisey II
Khimik Dzerzhinsk
20:00
Dinamo Vologda
Murom
21:00
Torpedo Vladimir
Elektron VN
22:00
Zorkiy
Tekstilshchik
22:00
Znamya Truda
Dinamo Moskva II
22:00
Tver

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Strogino
17:00
Akademiya Tambov
Znamya Noginsk
18:00
Balashikha
Rodina Moskva II
20:00
Arsenal Tula II
Avangard Kursk
21:00
Sakhalin
Kvant
21:00
Metallurg Lipetsk
Khimki 2
21:30
Salyut Belgorod
Ryazan
22:30
Sakhalinets

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Amkar Perm'
16:00
Khimik-Avgust
Zenit Izhevsk
16:00
Novosibirsk
Chelyabinsk
19:00
Tyumen

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

OPS
19:00
Raahe