ufakick

ตารางบอล 17 ก.ค. 2565

479 เจลีก

เอฟซี โตเกียว
16:00
จูบิโล่ อิวาตะ
เกียวโต แซงก้า
16:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
16:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
มาชิดา เซลเวีย
16:00
V-วาเรน นากาซากิ
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
ฟาเจียโน โอคายามา
16:00
โทชิกิ SC
FC เรียวเคียว
16:30
โอมิยะ อาร์ดิย่า

99474 World - Club Friendlies 1

เชลซี
09:00
América

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
18:30
Karlsruher SC
Hansa Rostock
18:30
Heidenheim
Eintracht Braunschweig
18:30
Hamburger SV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Greuther Fürth II
19:00
Pipinsried

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Türkspor Augsburg
20:00
Erlbach

143 Austria - Austrian Cup

Purgstall
21:00
Admira
Kuchl
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Imst
22:00
TSV St. Johann
Telfs
22:00
Austria Salzburg
Hertha
23:00
Vorwärts Steyr

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
19:00
Gomelzheldortrans
Smorgon
21:00
Molodechno-DYuSSh 4
Orsha
23:00
Volna

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
02:00
Tuzla City

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
22:30
Slavia Sofia
OFK Pirin
01:00
CSKA 1948 Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
00:00
Slaven Koprivnica
Istra 1961
02:00
Hajduk Split

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Viborg
19:00
AaB
Lyngby
19:00
Silkeborg
โคเปนเฮเก้น
21:00
Horsens
Brøndby
23:00
AGF

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
21:15
Tallinna Kalev

1233 Finland - Veikkausliiga

SJK
20:00
Ilves

1233 Finland - Ykkonen

Gnistan
22:30
KTP

1796 Iceland - Pepsideild

ÍBV
23:00
Valur
Leiknir Reykjavík
00:00
KA
ÍA
02:15
Stjarnan
Keflavík
02:15
Breidablik

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thróttur Vogar
02:15
HK

455 Republic of Ireland - Premier Division

Finn Harps
00:00
Derry City
Sligo Rovers
00:00
UCD

748 Latvia - Virsliga

Riga
22:00
Super Nova

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
17:00
Tukums II
Salaspils
23:00
FS Jelgava

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
23:00
Haugesund
Sarpsborg 08
23:00
Vålerenga
Odd
23:00
Lillestrøm
Tromsø
23:00
Strømsgodset
Viking
23:00
Kristiansund
Aalesund
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค

1578 Norway - Obos-Ligaen

Kongsvinger
20:00
Stjørdals-Blink
Ranheim
20:00
Sogndal
Stabæk
20:00
KFUM

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
17:30
Miedź Legnica
Wisła Płock
20:00
Lechia Gdańsk
Pogoń Szczecin
22:30
Widzew Lodz

2 Poland - 1. Liga

Podbeskidzie
17:40
Arka Gdynia
Puszcza Niepołomice
20:00
Górnik Łęczna
Stal Rzeszów
23:00
Chrobry Głogów

155 Romania - Liga 1

SSC Farul
22:30
U Craiova 1948
FCSB
01:30
Universitatea Cluj

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Torpedo Moskva
19:00
Sochi
โลโคโมทีฟ มอสโก
21:30
FK Nizjni Novgorod
คราสโนดาร์
00:00
Fakel
Dinamo Moskva
00:00
Rostov

227 Russia - FNL

Veles
18:00
Baltika
Rubin Kazan'
22:00
Rodina Moskva
Volgar Astrakhan
22:00
Akron
Arsenal Tula
22:00
SKA Khabarovsk
Urozhay
23:00
Ufa
Shinnik
23:00
Krasnodar II

1161 Scotland - League Cup

Bonnyrigg Rose Athletic
21:00
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
22:30
Mladost Lučani
Napredak
01:00
Voždovac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Skalica
23:00
Ružomberok
DAC
23:00
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

Rača
15:30
Futura Humenne
Slovan Bratislava II
15:30
Petržalka akadémia
Dolny Kubin
22:00
Pohronie

1638 Slovenia - 1. SNL

Olimpija
01:15
Mura

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
20:00
Kalmar
Hammarby
20:00
Elfsborg
IFK Göteborg
20:00
Mjällby
Sirius
20:00
Degerfors

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
18:00
Landskrona
Halmstad
20:00
Utsikten

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
21:30
Sion
Servette
21:30
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

Wil
19:15
Neuchâtel Xamax

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
23:00
Huracán
Godoy Cruz
23:00
Lanús
Banfield
01:30
San Lorenzo
Tigre
04:00
Estudiantes
Vélez Sarsfield
06:30
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

San Telmo
01:00
Sacachispas
Guillermo Brown
01:05
Chacarita Juniors
Gimnasia Jujuy
01:30
Alvarado
Chaco For Ever
02:00
Instituto
Atlético Rafaela
02:00
Brown de Adrogué
Belgrano
03:10
Deportivo Maipú
Almirante Brown
03:40
Almagro

5 Brazil - Serie A

Ceará
07:00
Corinthians
Juventude
21:00
Goiás
São Paulo
02:00
Fluminense
Botafogo
04:00
Atlético Mineiro
Atlético GO
04:00
Fortaleza
América Mineiro
05:00
Bragantino

5 Brazil - Serie B

Náutico
02:00
Chapecoense
Cruzeiro
02:00
Novorizontino

5 Brazil - Serie C

Brasil de Pelotas
21:00
Uniclinic
Vitória
02:00
Paysandu
Aparecidense
02:00
Altos
Confiança
04:00
EC São José
Remo
05:00
ABC

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
07:45
Unión Española
La Serena
23:30
Antofagasta
Universidad Chile
02:00
Ñublense
Curicó Unido
04:30
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
08:10
Junior FC
Envigado
02:00
Alianza Petrolera
Atlético Bucaramanga
02:00
América de Cali
Santa Fe
04:05
Cortuluá

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
03:00
Real San Andres
Valledupar
03:00
Boyacá Chicó

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
08:00
Barcelona Guayaquil
Mushuc Runa
02:00
9 de Octubre
Guayaquil City
04:30
Universidad Católica

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
07:00
Isidro Metapán
Alianza
08:00
Once Municipal
Firpo
04:00
FAS
Atletico Marte
04:00
Águila
CD Platense
04:00
Jocoro
Dragón
04:00
Chalatenango

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
07:05
Guadalajara
Pumas UNAM
00:00
Necaxa
Atlético San Luis
05:00
มอนเตอร์เรย์

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
08:00
Real Estelí
Juventus Managua
09:00
Managua
Matagalpa
04:00
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

General Caballero JLM
03:00
Nacional Asunción
Cerro Porteño
05:30
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
23:00
Deportivo Binacional
Carlos Stein
01:00
Ayacucho
Alianza Lima
01:15
Sport Boys
Melgar
03:30
Sporting Cristal

338 Peru - Segunda Division

Alfonso Ugarte Puno
03:00
Real Garcilaso
Deportivo Llacuabamba
03:00
Alianza Universidad
Molinos El Pirata
03:00
Comerciantes Unidos
Santos
03:00
Union Huaral
Sport Chavelines Juniors
03:30
Unión Comercio
Santa Rosa PNP
03:30
Juan Aurich

158 Uruguay - Primera Division

Cerro Largo
02:00
Nacional
Defensor Sporting
04:30
Danubio

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
แอลเอ แกลักซี
เอฟซี ดัลลัส
08:00
Austin
Inter Miami
08:22
Charlotte
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
02:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
04:00
นิวยอร์กซิตี
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charleston Battery
07:00
Hartford Athletic
Orange County
07:00
Miami FC II
Memphis 901
07:30
Louisville City
San Antonio
08:00
Atlanta United II
New Mexico United
08:00
Pittsburgh Riverhounds
Oakland Roots
09:00
El Paso Locomotive
Monterey Bay
09:00
Detroit City
Sacramento Republic
10:00
Birmingham Legion
Rio Grande Valley
06:30
Las Vegas Lights

886 Egypt - Premier League

Smouha
23:30
National Bank of Egypt
El Gounah
23:30
El Geish
Al Mokawloon
02:00
Ceramica Cleopatra

26833 Grenada - Premier Division

Hard Rock
06:15
Mt. Rich

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
23:00
Al Ahli Tripoli
Olympic Azzaweya
23:00
Al-Ittihad
Al Ahli Benghazi
02:00
Al-Nasr

97374 Jordan - Premier League

Sahab
23:00
Al Ramtha
Aqaba
01:30
Al Hussein

1004 Canada - PCSL

Kamloops Rivers II
04:00
Penticton
Victoria United
06:00
Mid Isle Highlanders

712 Korea Republic - National League

Hwaseong
17:00
Cheonan City
Paju Citizen
17:00
Mokpo City
Dangjin Citizen
17:00
Cheongju

69697 Vietnam - V-League 2

Phu Dong
16:00
Công An Nhân Dân
Sanna Khanh Hoa
17:00
Quang Nam
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
Hue

44 Argentina - Primera C

San Martín Burzaco
01:30
Argentino Merlo
Central Córdoba
01:30
Victoriano Arenas
Deportivo Español
01:30
Claypole

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Club Universitario
02:00
The Strongest
Always Ready
02:00
Universitario de Vinto
Blooming
06:30
Oriente Petrolero

556 Belgium - Super Cup

คลับ บรูกก์
23:00
เกนท์

1233 Finland - Kakkonen

Tampere United
20:00
Jazz
JBK
22:30
Vaajakoski
Kraft
22:30
JJK

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
18:00
Motor Lublin
Kotwica Kołobrzeg
22:00
Stomil Olsztyn
Olimpia Elbląg
22:00
Polkowice

5 Brazil - Baiano 2

Juazeiro BA
01:00
Jacobinense

5 Brazil - Gaucho 2

Avenida
01:00
Esportivo

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Villa San Carlos
01:30
San Miguel
Talleres Remedios
01:30
Ituzaingó
Deportivo Merlo
01:30
Los Andes
Argentino Quilmes
01:30
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Central Norte
08:00
San Martín Formosa

866998 Fiji - National Football League

Suva
07:00
Tailevu Naitasiri
Rewa
09:00
Nasinu
Nadroga
10:00
Ba
Lautoka
10:00
Nadi
Navua
11:00
Labasa

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
16:00
Gimpo

99474 World - Cosafa Cup

แอฟริกาใต้
15:00
บอตสวานา
โมซัมบิก
20:30
เซเนกัล
นามิเบีย
00:00
แซมเบีย

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
14:00
The Gap

98 Australia - New South Wales

Sydney II
08:25
Sydney United
APIA Leichhardt Tigers
13:00
Sydney Olympic

5 Brazil - Brasileiro U20

Palmeiras U20
21:00
Botafogo U20
Internacional U20
21:00
Vasco U20

41 Europe - UEFA Women's EURO

สวีเดน W
23:00
Portugal W
Switzerland W
23:00
เนเธอร์แลนด์ W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
05:00
Sahafi

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
15:00
Olympic

88407 Indonesia - President Cup

Borneo
20:00
Arema

716 Nigeria - Npfl

Heartland
22:00
Kwara United
Remo Stars
22:00
Niger Tornadoes
Akwa Starlets
22:00
Sunshine Stars
Plateau United
22:00
Enyimba
Wikki Tourist
22:00
Katsina United
Abia Warriors
22:00
Lobi Stars
Enugu Rangers
22:00
Akwa United
Rivers United
22:00
Gombe United
Kano Pillars
22:00
Shooting Stars
MFM
22:00
Nasarawa United

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
Hume City

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Akzhayik
20:00
Kaspiy
Ordabasy
21:00
Aksu
Arys
22:00
Zhetysu

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:00
Valentine
Edgeworth Eagles
11:00
Lake Macquarie
Maitland
11:30
Charlestown City Blues

201580 Maldives - Male League

Eagles
18:00
Super United Sports
United Victory
23:00
Green Streets

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

ONS W
17:00
PK-35 Vantaa W

147 Africa - African Championship Women

Senegal W
00:00
Tunisia W
Botswana W
03:00
แคเมอรูน W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
09:00
Juárez W
Guadalajara W
09:00
Necaxa W

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
Tucson
Forward Madison
07:00
Tormenta
Northern Colorado
05:00
Charlotte Independence

11555657 South America - Copa America Women

ชิลี W
04:00
Bolivia W

2507 Gambia - GFA League

Marimoo
23:00
Team Rhino
Steve Biko
01:00
GAMTEL

5 Brazil - Paulista Série B

Flamengo SP
21:00
São José FC

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
10:00
Hume City U21

1796 Iceland - 4. Deild

Afrika Reykjavik
02:00
KFK Kópavogur

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Acacia Ridge U23
12:00
The Gap U23

80 Chile - Segunda División

San Marcos
08:00
Real San Joaquín
General Velásquez
02:00
San Antonio Unido
Concepcion
02:00
Trasandino
Deportes Limache
05:00
Iberia

99474 World - Club Friendlies Women

Eintracht Frankfurt W
17:00
Hegnach W

479 Japan - Japan Football League

TIAMO Hirakata
12:30
Honda
Criacao Shinjuku
13:00
Osaka

99474 World - Club Friendlies 2

Gaziantep F.K.
20:00
Samsunspor
Ümraniyespor
21:30
Giresunspor

99474 World - Club Friendlies 3

Vojvodina
15:00
Bačka Palanka
Opava
16:00
Hanácká
Vejle
17:00
Aarhus Fremad
Hobro
17:00
Thisted
Kufstein
17:00
ชาลเก้ 04
Korona Kielce
17:00
Zorya
Mecklenburg Schwerin
18:00
VfB Lübeck
โกรนิงเงิน
19:00
เอ็มเมน
Nöttingen
19:00
SGV Freiberg
เกงค์
19:00
RFC Seraing
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Hallescher FC
Wuppertaler SV
19:00
Jong Utrecht
CfR Pforzheim
19:30
Aalen
Homberg
20:00
ASC Dortmund
KV Oostende
20:00
วิเทสส์
Wolvertem Merchtem
20:00
Anderlecht
Velbert
20:00
Wattenscheid 09
Kryvbas
20:00
Inhulets
Wehen Wiesbaden
20:00
Grasshopper
Kickers Offenbach
20:30
FC Köln
Schwarz-Weiß Rehden
20:30
Rödinghausen
FC Augsburg
21:00
Al Duhail
Holstein Kiel II
21:00
Drochtersen / Assel
อูดิเนเซ่
21:30
ชาลเก้ 04
FC Augsburg
21:30
ชาลเก้ 04
Mezőkövesd-Zsóry
22:00
Apollon
Bayer 04 Leverkusen
22:00
Panathinaikos
Wattens
22:00
Al Duhail
อูดิเนเซ่
22:00
Ilirija
ลาซิโอ
23:00
Triestina
อองเช่ร์
23:00
Laval
Volos NFC
23:00
Ionikos
Cremonese
23:00
Fiorenzuola
นาโปลี
23:00
Perugia
MTK
23:00
Ashdod
อัลเมรีอา
00:30
Vélez
เบนฟิกา
02:15
ฟูลัม

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Pripyat
21:00
Luninets

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Veles 2020
17:00
Polotsk
Lepel
19:00
Miory

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Leskhoz
21:00
Vertykal
Dnepr Rogachev
21:00
Vetka DYuSSh

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Krupki
22:00
FK Viliya
Partizan Salihorsk
22:00
Respect

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Strogino
17:00
Kvant

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

KePS
19:00
Roi United