ufakick

ตารางบอล 10 มิ.ย. 2565

99474 World - Friendly International

เกาหลีใต้
18:00
ปารากวัย

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

An der Fahner Höhe
00:00
Martinroda

1233 Finland - Ykkonen

PIF
22:30
EIF
MP
22:30
TPS
PEPO
23:00
JäPS

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
01:45
UCD
Shelbourne
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Cobh Ramblers
Cork City
01:45
Waterford United
Wexford Youths
01:45
Treaty United
Longford Town
01:45
Bray Wanderers

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
02:30
Patronato
Lanús
05:00
Defensa y Justicia
Aldosivi
05:00
Estudiantes

44 Argentina - Primera B Nacional

Nueva Chicago
05:10
Gimnasia Mendoza

5 Brazil - Serie B

Sampaio Corrêa
05:00
Náutico

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:15
Envigado

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
22:30
Deportivo Maldonado
River Plate
01:00
Cerrito

158 Uruguay - Segunda Division

Atenas
01:00
Progreso
Central Español
06:15
Juventud

614 Algeria - Ligue 1

NA Hussein Dey
22:45
US Biskra
MC Alger
22:45
MC Oran
NC Magra
22:45
RC Relizane
Olympique Médéa
22:45
HB Chelghoum Laïd

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Racing d'Abidjan
22:30
Korhogo
ES Bafing
01:00
Bouake

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Tripoli
21:30
Asswehly

5618 China PR - League One

Nanjing City
14:30
Jiangxi Liansheng
Zhenjiang Huasa
14:30
BIT

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
15:00
Cheongju
Daejeon Korail
17:00
Pocheon
Changwon City
17:00
Gyeongju HNP

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Mlada Boleslav II
21:00
Pardubice II
Králův Dvůr
23:00
Jiskra Domažlice
Motorlet Praha
23:00
Příbram II
Karlovy Vary
00:00
Baník Sokolov
Písek
00:00
Rakovnik

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
22:00
Banik Ostrava II
Viktoria Otrokovice
23:00
Slovan Rosice
Hlučín
23:00
Blansko
Velké Meziříčí
23:00
Vrchovina

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Herstedøster
00:00
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Tarnby FF
23:00
Skovshoved

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Sydvest
23:30
B 1909
B 1913
00:00
Oure

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Angered BK
00:00
Stenungsund
Ahlafors
00:15
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Balkan
00:00
Eslov

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Tölö
00:00
Vastra Frolunda

99474 World - Tournoi Maurice Revello

Panama U23
19:00
Comoros U20
Argentina U20
23:00
Japan U19

98 Australia - New South Wales

Manly United
16:00
Sydney II

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
16:30
Queensland Lions

1424 Morocco - Coupe Du Trone

AS Mansouria
05:00
RSB Berkane

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
17:00
NE MetroStars

98 Australia - Npl Victoria

Bentleigh Greens
17:30
Melbourne Knights

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Allerheiligen
23:45
Wolfsberger AC II
Union Vöcklamarkt
23:45
St. Anna
Bad Gleichenberg
23:45
Gurten
Treibach
23:45
Kalsdorf
Spittal
23:45
Gleisdorf 09
Ried II
23:45
Deutschlandsberger SC
Weiz
23:45
Wels

2493 Mauritania - Super D1

Police
23:30
Kaedi
Ksar
01:45
Médine

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

อาเซอร์ไบจาน
23:00
Slovakia
มอลโดวา
23:00
ลัตเวีย
ออสเตรีย
01:45
ฝรั่งเศส
เดนมาร์ก
01:45
โครเอเชีย
แอลเบเนีย
01:45
อิสราเอล
รัสเซีย
01:45
ไอซ์แลนด์
เบลารุส
01:45
คาซัคสถาน
อันดอร์รา
01:45
ลิกเตนสไตน์

47 Sweden - Elitettan Women

Gamla Upsala W
00:00
Uppsala W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 Vantaa W
23:00
NJS W

99474 World - Friendly International U18

Norway U18
17:00
Czech Republic U18
England U18
21:00
Wales U18
Croatia U18
23:00
Austria U18
Portugal U18
00:00
Korea Republic U18

614 Algeria - Algeria Youth League

Paradou AC U21
22:45
JS Kabylie U21
WA Tlemcen U21
22:45
CR Belouizdad U21
ES Sétif U21
22:45
USM Alger U21

5 Brazil - Carioca U20

Nova Iguaçu U20
20:00
Fluminense U20

44 Argentina - Reserve League

Estudiantes La Plata Res
19:00
Aldosivi Res.
Rosario Central Res.
21:00
Huracán Res.
Defensa y Justicia Res.
21:00
Lanús Res.
Patronato Res.
21:00
Gimnasia Esgrima Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Francana
05:00
São Carlos
Catanduva
06:00
Inter de Bebedouro

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
15:15
Melbourne Knights U21

227 Russia - Premier League Women

Rubin Kazan W
16:00
Krasnodar W
Zvezda 2005 W
20:00
Rostov W
CSKA Moscow W
20:30
Chertanovo W
Lokomotiv Moscow W
23:00
Ryazan VDV W

1796 Iceland - 4. Deild

Árborg
03:00
Léttir

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fylkir W
02:15
Fjölnir W

1233 Finland - Kolmonen

SavU
07:00
PeKa
KeuPa
22:30
JJK Jyväskylä II
Riverball
23:00
Kuopion Elo
SaPa Pieksämäki
23:00
Barca
Kings
00:00
Jyväskylä Blackbird

99474 World - Club Friendlies 3

Shamrock Rovers
20:00
Galway United

99474 World - Club Friendlies 4

Hoang Anh Gia Lai
16:00
Viettel
Hai Phong
19:00
Ha Noi

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Energosbyt-BSATU
22:15
Traktor Minsk

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Yenisey II
15:00
FK Dinamo St. Petersburg
Volna Kovernino
17:00
Leningradets
Krasava Odintsovo
20:00
Murom
Kazanka
21:00
Tver
Dinamo Moskva II
21:30
Kairat Moskva
Shinnik
22:00
Zvezda Sint Petersburg

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Ryazan
17:00
SKA-Energiya II
Dinamo Vladivostok
17:00
Strogino
Salyut Belgorod
22:00
Saransk
Avangard Kursk
22:00
Khimki 2
Sokol Saratov
22:00
Rodina Moskva
Dinamo Bryansk
22:00
Peresvet Podolsk