ufakick

ตารางบอล 5 มิ.ย. 2565

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
12:00
Roasso Kumamoto
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
FC เรียวเคียว
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
เวกัลตะ เซนได
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
มาชิดา เซลเวีย
Grulla Morioka
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โทชิกิ SC
16:00
V-วาเรน นากาซากิ

99474 World - Friendly International

เปรู
22:30
นิวซีแลนด์
ซาอุดีอาระเบีย
00:00
โคลอมเบีย
อาร์เจนตินา
01:00
เอสโตเนีย
สหรัฐอเมริกา
04:00
อุรุกวัย
Canada
06:00
IR Iran
Canada
06:00
Panama
เม็กซิโก
06:30
เอกวาดอร์

462 England - National League

กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Solihull Moors

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Fortuna Köln II
20:00
FC BW Friesdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
19:00
Torgelower SV Greif
Greifswalder FC
19:00
BSC Süd 05
Neustrelitz
19:00
CFC Hertha
Rostocker FC
19:00
Staaken
Hansa Rostock II
19:00
Hertha Zehlendorf
Lok Stendal
19:00
Victoria Seelow
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Ludwigsfelder FC
Pampow
19:00
RSV Eintracht
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Plauen
19:00
Budissa Bautzen
FC Merseburg
19:00
VfL Halle
An der Fahner Höhe
19:00
Wacker Nordhausen
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Einheit Rudolstadt
Arnstadt
19:00
Bischofswerdaer FV
International Leipzig
19:00
Martinroda
Einheit Wernigerode
19:00
Union Sandersdorf
Carl Zeiss Jena II
19:00
FC Grimma
Krieschow
19:00
Rot-Weiß Erfurt

212 Belarus - Pershaya Liga

Shakhtyor Petrikov
18:00
Volna
Orsha
20:00
Smorgon
Lida
22:00
Molodechno-DYuSSh 4

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
22:30
Radnik Hadžići
Tomislav
22:30
TOSK Tesanj
Jedinstvo Bihac
22:30
Gradina Srebrenik
Orasje
22:30
Mladost Doboj Kakanj
Igman Konjic
22:30
Gorazde
Rudar Kakanj
22:30
Travnik
Vis Kosova
22:30
GOSK Gabela
Buducnost Banovici
22:30
Bratstvo Gracanica

1233 Finland - Ykkonen

Gnistan
22:30
PEPO
EIF
22:30
MP

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เออิบาร์
23:30
คิโรน่า

47 Sweden - Allsvenskan Women

Eskilstuna United W
18:00
Vittsjo W
Brommapojkarna W
18:00
Häcken W
Kristianstads W
20:00
KIF Orebro W
Pitea W
20:00
Umea W
Hammarby W
22:00
AIK W

47 Sweden - Ettan: North

Forward
18:00
Piteå
Örebro Syrianska
18:00
Tegs SK
Umeå
20:00
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
21:00
IFK Malmö
Ängelholm
21:00
Oddevold

44 Argentina - Superliga

Racing Club
07:30
Huracán
Unión Santa Fe
23:00
Tigre
Talleres Córdoba
23:00
Sarmiento
Estudiantes
03:00
Gimnasia La Plata
Boca Juniors
05:30
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

Guillermo Brown
21:00
Instituto
Gimnasia Mendoza
23:00
Almagro
Brown de Adrogué
23:00
Tristán Suárez
San Telmo
23:30
Nueva Chicago
Atlético Rafaela
04:00
Sacachispas
Club Atlético Güemes
05:00
Estudiantes Río Cuarto
Deportivo Santamarina
05:00
Atletico Mitre

5 Brazil - Serie A

Juventude
21:00
Fluminense
ฟลาเมงโก
02:00
Fortaleza
Palmeiras
02:00
Atlético Mineiro
Bragantino
05:00
Internacional

5 Brazil - Serie C

Vitória
02:00
Volta Redonda
Manaus
02:30
Altos
Aparecidense
04:00
EC São José
Ferroviário
05:00
Paysandu

80 Chile - Primera B

Santiago Wanderers
02:30
Deportes Iquique
Cobreloa
05:00
Copiapó

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior FC
07:30
Millonarios
Envigado
03:00
Independiente Medellín

41 Europe - WC Qualification Europe

เวลส์
23:00
ยูเครน

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
01:00
Sport Boys
Sport Huancayo
03:30
Alianza Lima

338 Peru - Segunda Division

Santos
01:00
Sport Chavelines Juniors
Union Huaral
03:30
Real Garcilaso
Juan Aurich
03:30
Unión Comercio
Santa Rosa PNP
03:45
Molinos El Pirata

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
22:00
Defensor Sporting
ลิเวอร์พูล
01:00
Fénix
Danubio
01:00
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

Progreso
19:30
La Luz
Rampla Juniors
01:00
Atenas
Racing
06:00
Cerro

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:30
Atlanta United II
Rio Grande Valley
07:30
LA Galaxy II
Tulsa Roughnecks
07:30
Miami FC II
Orange County
08:00
New Mexico United
El Paso Locomotive
08:30
Hartford Athletic
Monterey Bay
09:00
Oakland Roots
Phoenix Rising
09:30
Birmingham Legion
Sacramento Republic
10:00
San Antonio
Tampa Bay Rowdies
06:30
Louisville City

614 Algeria - Ligue 1

ASO Chlef
23:00
MC Alger
JS Saoura
01:00
NA Hussein Dey
MC Oran
01:00
Tlemcen
US Biskra
01:00
ES Sétif
JS Kabylie
01:00
CS Constantine

593 Cameroon - Elite One

Racing
20:00
Colombe
Tonnerre
21:30
APEJES Academy
Stade Renard
21:30
Fortuna Mfou
Young Sport Academy
21:30
Panthère
Dragon de Yaounde
21:30
New Star
Renaissance
21:30
Avion Academy
Cotonsport
21:30
Fovu Club
Bamboutos
21:30
Yafoot
OFTA
21:30
Eding Sport
PWD
21:30
UMS de Loum
Feutcheu
22:00
Union Douala
Canon
00:00
Fauve Azur Elite

1320 Congo DR - Super Ligue

Renaissance
19:30
Don Bosco
Blessing
21:30
RCK
Motema Pembe
21:30
Groupe Bazano
Etoile de Kivu
21:30
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
22:30
Stella
Korhogo
01:00
San-Pedro
ASEC Mimosas
01:00
AFAD

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
Wa All Stars
Dreams
22:00
Ashanti Gold
Bechem United
22:00
Aduana Stars
Bibiani Gold Stars
22:00
WAFA
Great Olympics
22:00
Asante Kotoko
Elmina Sharks
22:00
Medeama
Karela
22:00
Real Tamale
King Faisal
01:00
Hearts of Oak

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Mathare United
Bidco United
19:00
Tusker
Gor Mahia
19:00
Nzoia United
Vihiga Bullets
19:00
Police
Talanta
19:00
Homeboyz

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
23:00
Djoliba
Douannes de Sikasso
23:00
Bakaridjan
Stade Malien Bamako
00:00
USFAS Bamako
Afrique Football Élite
00:00
US Bougouba
ASKO
02:00
Police

1004 Canada - PCSL

Tigers Vancouver
10:15
Koinonia
Mid Isle Highlanders
04:00
Okanagan

5618 China PR - Super League

Beijing Guoan
18:00
Shijiazhuang Ever Bright

712 Korea Republic - National League

Pocheon
14:00
Cheonan City
Busan Transportation
14:00
Gangneung City
Hwaseong
15:00
Paju Citizen

44 Argentina - Primera C

Deportivo Laferrere
23:00
Argentino Merlo
Victoriano Arenas
23:00
General Lamadrid
Atlas
23:00
San Martín Burzaco
Liniers
23:00
Leandro Nicéforo Alem
Excursionistas
05:00
El Porvenir
Midland
05:00
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Juventud Unida G.
23:00
ลูกาโน
Sportivo Barracas
23:00
Defensores de Cambaceres

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
02:00
Bolívar

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

มาลาวี
20:00
เอธิโอเปีย
Madagascar
20:00
แองโกลา
Central African Republic
20:00
กานา
บอตสวานา
20:00
ตูนิเซีย
อียิปต์
02:00
กินี

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavia Praha II
15:15
Písek
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Slovan Velvary
Hradec Kralove II
15:15
Slovan Liberec II
Viktoria Plzen II
15:30
Baník Sokolov
Sokol Zápy
22:00
Mlada Boleslav II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovan Rosice
15:15
Slovácko II
Banik Ostrava II
15:15
Hlučín
Blansko
15:15
Uničov
Dolní Benešov
22:00
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
20:00
Jindrichuv Hradec
Tatran Sedlcany
22:00
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
15:30
Poříčany
Dvůr Králové
22:00
Vysoke Myto
Čáslav
22:00
Letohrad
Hlinsko
22:00
Horky nad Jizerou
Benatky nad Jizerou
22:00
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Kozlovice
Tatran Všechovice
22:00
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Žďár nad Sázavou
Sokol Tasovice
22:00
Břeclav
Stara Rise
22:00
Sokol Lanžhot

320 Denmark - Denmark Series Group 2

AB Tårnby
19:00
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
18:00
AaB II

1233 Finland - Kakkonen

OLS
18:00
Vaajakoski
Tampere United
20:00
VJS
JJK
20:00
GBK
Kiffen
21:00
JIPPO
NJS
22:30
PPJ
LaPa
22:30
Atlantis
KuPS Ak.
22:30
Futura
EPS
22:30
GrIFK
Ilves II
22:30
MuSa
Jazz
22:30
HJS Akatemia
JS Hercules
22:30
JBK

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
22:30
Timočanin
Jagodina
22:30
Brzi Brod
Dinamo Vranje
22:30
Vlasina
Dubocica
22:30
Sloga Leskovac
Pčinja Trgovište
22:30
Hajduk Veljko
Rembas
22:30
Jedinstvo Paraćin
Buducnost Popovac
22:30
Radnički Pirot
Trajal Krusevac
00:00
Radnički Svilajnac

401 Slovakia - 3. Liga - West

Veľké Ludince
22:00
Nitra
Lednické Rovne
22:00
Castkovce
OFK Malzenice
22:00
Nové Mesto nad Váhom
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Slovan Levice
Imeľ
22:00
Beluša

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Kumla
19:00
Ahlafors
Mjolby
20:00
Yxhult
Nordvärmland
20:00
Herrestads

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Korsnäs IF FK
19:00
Skiljebo
Rågsved
21:00
Järfälla

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Berga
20:00
Balkan
Högsby
21:00
Räppe
Österlen
21:00
Kristianstad

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Arameiska / Syrianska
20:00
Assyriska
Lidingö
21:30
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hittarp
18:00
Onsala

5 Brazil - Baiano 2

Jequié
00:45
Jacobina
Juazeiro BA
00:45
Flamengo BA
Grapiuna Itabuna
00:45
Fluminense de Feira
Botafogo BA
01:00
Jacobinense
Feirense
01:00
Itabuna
Galicia
03:30
ABPN Canaã

5 Brazil - Cearense 2

Guarani de Juazeiro
01:00
Barbalha
Itapipoca
01:00
Maranguape

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
21:00
Tupi RS
Gaucho
01:00
Esportivo
Glória
01:00
Passo Fundo
São Paulo RS
01:00
Guarani RS
Lajeadense
01:00
São Gabriel
Pelotas
01:00
Avenida

5 Brazil - Mineiro 2

Varginha EC
20:00
Uniao Luziense

5 Brazil - Paranaense 2

Foz do Iguaçu
01:30
Aruko Sports

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
23:00
Deportivo Armenio
Colegiales
23:00
Deportivo Merlo

44 Argentina - Torneo Federal A

CDJU Gualeguaychu
21:00
San Martín Formosa
Juventud Antoniana
21:00
Unión Sunchales
Sportivo Las Parejas
21:00
Atlético Paraná
Deportivo Camioneros
21:00
Olimpo
Sportivo Desamparados
21:00
Independiente Chivilcoy
Huracán Las Heras
21:00
Juventud Unida Univ.
Boca Unidos
21:15
Def. de Pronunciamiento
Sportivo Belgrano
21:30
Douglas Haig
Sportivo Peñarol
21:30
Ferro Carril Oeste LP
Cipolletti
03:15
Sol de Mayo
Racing Córdoba
03:30
Defensores Belgrano VR
Gimnasia Concepción
03:30
Central Norte
Villa Mitre
03:30
Argentino Monte Maíz

911987 Bhutan - Super League

Takin
17:00
Tertons
Thimphu Raven
20:00
Friends United

712 Korea Republic - K League 2

Gwangju
16:00
Asan Mugunghwa
Busan I'Park
18:00
Ansan Greeners

99474 World - Toulon Tournament

Venezuela U23
19:00
Ghana U20
Mexico U20
22:30
อินโดนีเซีย

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
14:00
Newmarket
Toowong
15:00
The Lakes

98 Australia - New South Wales

Sydney II
13:30
Wollongong Wolves

5 Brazil - Brasileiro U20

Fluminense U20
20:00
Gremio U20
Atlético GO U20
20:00
Vasco U20
Corinthians U20
02:00
Atletico-PR U20

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

เวียดนาม
20:00
เกาหลีใต้
Malaysia U23
22:00
ไทย

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
14:00
Peninsula Power

716 Nigeria - Npfl

Heartland
20:00
Akwa United
Abia Warriors
20:00
Enugu Rangers
Niger Tornadoes
22:00
Enyimba
Kwara United
22:00
Katsina United
MFM
22:00
Lobi Stars
Remo Stars
22:00
Gombe United
Akwa Starlets
22:00
Shooting Stars
Plateau United
22:00
Kano Pillars
Wikki Tourist
22:00
Rivers United
Sunshine Stars
22:00
Nasarawa United

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Avondale Heights
Heidelberg United
12:00
Bentleigh Greens

98 Australia - Northern Nsw

Hamilton Olympic
11:00
Broadmeadow Magic
Edgeworth Eagles
11:00
Adamstown Rosebuds
Charlestown City Blues
11:30
Lake Macquarie

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Stavropol'
Spartak Nal'chik
20:00
SKA Rostov
Druzhba
20:00
Makhachkala
Alaniya Vladikavkaz II
20:00
Forte Taganrog
Legion Dynamo
20:30
Chernomorets
Biolog
21:00
Essentuki
Rotor-2
21:00
Anzhi
Chayka
23:00
Tuapse

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

ซานมารีโน
20:00
มอลตา
ไซปรัส
23:00
ไอร์แลนด์เหนือ
ยิบรอลตาร์
23:00
North Macedonia
เช็กเกีย
01:45
สเปน
โปรตุเกส
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
เซอร์เบีย
01:45
สโลวีเนีย
สวีเดน
01:45
นอร์เวย์
โคโซโว
01:45
กรีซ
บัลแกเรีย
01:45
จอร์เจีย

47 Sweden - Elitettan Women

Rävåsen W
19:00
Bromölla W
Norrköping W
20:00
IFK Sundsvall W
Alingsås W
21:00
Gamla Upsala W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
20:00
Honka W
Åland United W
22:00
HJK W

99474 World - Friendly International U19

Montenegro U19
01:00
Albania U19

155 Romania - Romanian Cup Women

Heniu Prundu Bârgăului
17:00
Ol. Cluj W

251 Italy - Serie D: Playoffs

Team Nuova Florida
21:00
Afragolese
Sassari Torres
22:30
Arzachena
Gelbison
22:30
SSC Giugliano

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Tucson

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Panachaiki
21:30
PAO Rouf
Iraklis Larissa
21:30
Agrotikos Asteras
Ilioupoli
21:30
Proodeftiki

5 Brazil - Brasileiro Women

Santos W
20:00
ESMAC W
Grêmio W
21:00
Internacional RS W
Real Brasília W
01:00
Cruzeiro W
Kindermann-Avaí W
01:00
Ferroviária W
CRESSPOM W
01:00
São Paulo W

44 Argentina - Reserve League

Independiente Res.
20:15
San Lorenzo Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Inter de Bebedouro
20:00
Penapolense
Fernandópolis
20:00
América SP
Assisense
20:00
Osvaldo Cruz
Taquaritinga
20:00
Francana
Grêmio Sãocarlense
20:00
São Carlos
União Mogi
20:00
Atlético Mogi
Santacruzense
20:30
VOCEM
ECUS
01:00
Mauá
Mauaense
01:00
Jabaquara
Colorado Caieiras
01:00
SKA Brasil

251 Italy - Serie C Play-offs

Calcio Padova
02:00
Palermo

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
09:30
Avondale Heights U21
Heidelberg United U21
10:00
Bentleigh Greens U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Harima W
11:00
Yokohama W
Kamogawa W
11:00
Bunnies Gunma White Star W
Speranza W
11:00
Ehime W
Angeviolet Hiroshima W
12:00
Setagaya Sfida W

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
00:00
Pacific
Valour
03:00
Edmonton

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United U23
12:00
Newmarket U23
Toowong U23
13:00
The Lakes U23

80 Chile - Segunda División

Iberia
02:30
San Marcos
Independiente
03:00
San Antonio Unido

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
17:00
Lun Lok
Tak Chun Ka I
19:00
Monte Carlo

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Reinmeer Aomori
Verspah Oita
11:00
Biwako Shiga
Veertien Mie
11:00
Suzuka Unlimited
Kochi United
11:00
Matsue City
Honda Lock
11:00
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

Norrdea Hokkaido W
10:00
Shizuoka Sangyo Univ. W
Diavorosso Hiroshima W
10:00
JFA Academy W
Tsukuba Ladies W
11:00
Yamato Sylphid W
Kibi Univ. Takahashi W
11:00
Fukuoka J. Anclas W

1233 Finland - Kolmonen

Warkaus
22:30
KeuPa

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Pripyat
18:00
Nadezhda
Kobrin
18:00
Krechet

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

DYuSSh Orsha
18:00
Postavy
Veles 2020
19:00
Senno

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Dnepr Rogachev
20:00
Leskhoz

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Grodnensky
20:00
Svislach
Neman Belkard
20:00
Neman Mosty

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Urozhaynaya
18:00
Serebryanka
Krumkachy
19:00
Tarpeda
Partizan Salihorsk
21:00
Spartak Slutsk
Traktor Minsk
23:15
Uni Minsk

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Servolyuks
19:00
Kirovsk

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Chertanovo
17:00
Chita
Baltika BFU
17:00
Znamya Truda
Luki-Energiya
17:00
Torpedo Vladimir
Zenit II
19:00
Olimp-Dolgoprudny II

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Sakhalin
12:00
Metallurg Vidnoye
Znamya Noginsk
17:00
Zenit Penza
Kolomna
17:00
Arsenal Tula II
Kvant
18:00
Fakel II
Saturn Ramenskoye
19:00
Kaluga

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

Roi United
21:00
HauPa