ufakick

ตารางบอล 16 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:00
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
ลูตัน ทาวน์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซามพ์โดเรีย
23:30
ฟิออเรนติน่า
ยูเวนตุส
01:45
ลาซิโอ

919 Armenia - Premier League

Noah
19:00
Noravank

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zeljeznicar
00:21
Radnik Bijeljina

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
21:30
Tsarsko selo
Lokomotiv Sofia 1929
00:00
OFK Pirin

224 Bulgaria - Vtora Liga

CSKA 1948 Sofia II
22:00
Botev Plovdiv II

266 Croatia - 2. HNL

Osijek II
22:30
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

AEL
23:00
Doxa
Olympiakos
23:00
Ethnikos Achna

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Silkeborg
00:00
Midtjylland

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Ajka
01:00
Diósgyőr

1796 Iceland - Pepsideild

KR
02:15
Keflavík
Leiknir Reykjavík
02:15
Fram
Víkingur Reykjavík
02:15
Breidablik

455 Republic of Ireland - First Division

Treaty United
01:45
Longford Town

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Netanya
00:30
Hapoel Tel Aviv
Bnei Sakhnin
00:30
Maccabi Haifa
Maccabi Tel Aviv
00:30
Hapoel Be'er Sheva

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Aalesund
23:00
Molde
Bodø / Glimt
23:00
Tromsø
Kristiansund
23:00
Strømsgodset
Lillestrøm
23:00
Sarpsborg 08
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Sandefjord
Odd
23:00
Haugesund
Viking
23:00
Jerv
Vålerenga
01:00
HamKam

1578 Norway - Obos-Ligaen

Brann
23:00
Sandnes Ulf
Fredrikstad
23:00
Skeid
Stabæk
23:00
Grorud

2 Poland - 1. Liga

Polkowice
23:00
Resovia Rzeszów

155 Romania - Liga 1

U Craiova 1948
00:30
Sepsi
Mioveni
00:30
Rapid Bucuresti
Academica Clinceni
00:30
Botoşani

227 Russia - FNL

Spartak Moskva II
20:00
KAMAZ

296 Serbia - Super Liga

Voždovac
01:30
Partizan

1638 Slovenia - 1. SNL

Koper
22:30
Radomlje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล โอเบียโด้
02:00
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
00:10
มัลโม่

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
00:00
Brommapojkarna W
Häcken W
00:00
IFK Kalmar W
Rosengard W
00:00
KIF Orebro W
Hammarby W
00:00
Kristianstads W
Linkoping W
00:00
Djurgarden W

47 Sweden - Ettan: South

Oddevold
00:00
Ljungskile

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Rizespor
00:00
Sivasspor
กาลาตาซาราย
00:00
Adana Demirspor

44 Argentina - Primera B Nacional

Nueva Chicago
01:00
Atlanta
Ferro Carril Oeste
05:00
Guillermo Brown
Deportivo Morón
05:10
All Boys

5 Brazil - Serie B

Ituano
06:00
Grêmio

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
02:30
Melipilla
Puerto Montt
05:00
Unión San Felipe
Santiago Wanderers
05:00
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
07:00
Unión Magdalena

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
00:00
Deportivo Saprissa

53128 Guatemala - Primera Division

Mixco
07:00
Marquense
Xinabajul
07:00
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:05
Cruz Azul

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
08:00
Diriangén

338 Peru - Primera Division

Carlos Stein
23:00
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
04:00
ลิเวอร์พูล

158 Uruguay - Segunda Division

Juventud
23:00
Progreso
Uruguay Montevideo
01:15
Sud América

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Phoenix Rising
09:00
Tampa Bay Rowdies

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
23:30
Eastern Company SC
Smouha
02:00
Al Masry

16175 Libya - Premier League

Al Shat
21:30
Almahalla
Al-Khmes
21:30
Al Ahli Tripoli

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
23:00
COB
LC Ba
23:00
US Bougouba
Duguwolofila
23:00
Onze Créateurs
Yeelen Olympique
00:00
USFAS Bamako
Afrique Football Élite
02:00
Bakaridjan

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
00:15
Ittihad Tanger
Hassania Agadir
02:30
Olympic Safi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
18:00
KMC
Tanzania Prisons
18:00
Kagera Sugar

488 Iran - Azadegan League

Pars Jam Bushehr
22:00
Qashqai
Mes Shahr-e Babak
22:00
Shahrdari Hamedan
Kheybar Khorramabad
22:00
Khouneh Be Khouneh Babol
Khooshe Talaee Saveh
22:00
Arman Gohar
Caspian Qazvin
22:00
Malavan
Saipa
22:00
Shahin Bushehr
Esteghlal Mollasani
22:00
Machine Sazi
Mes Kerman
22:00
FC Vista Turbine
Shahrdari Astara
22:00
Esteghlal Khuzestan

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Centro Español
01:30
Deportivo Muñiz

1233 Finland - Kakkonen

PPJ
23:00
Kiffen

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Moss
23:00
Ørn Horten

5 Brazil - Mineiro 2

Boa
05:30
Betim

44569 Aruba - Division de Honor

RCA
07:00
Britannia

41 Europe - Euro U17

Italy U17
21:30
Germany U17
France U17
21:30
Poland U17
Israel U17
00:00
Luxembourg U17
Bulgaria U17
00:00
Netherlands U17

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Tuapse
17:00
Legion Dynamo
Alaniya Vladikavkaz II
18:00
Druzhba
Rotor-2
20:00
Mashuk-KMV
Makhachkala
20:30
Spartak Nal'chik
Forte Taganrog
20:30
Chayka
SKA Rostov
21:00
Biolog
Kuban Kholding
21:00
Anzhi
Dinamo Stavropol'
22:00
Essentuki

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Khobi
19:00
Zestafoni
Aragvi Dusheti
19:00
Chikhura
Bakhmaro
19:00
Borjomi

5 Brazil - Brasileiro Women

ESMAC W
01:00
Real Brasília W
Grêmio W
02:00
Ferroviária W
Internacional RS W
03:30
Cruzeiro W

320 Denmark - Reserve League

SønderjyskE Res.
18:00
Viborg Res.
SønderjyskE Res.
18:00
Vejle Res.
Lyngby Res.
18:00
København Res.

69697 Vietnam - Second Division

Lam Dong
15:30
Da Nang II
Hòa Bình
15:30
Quảng Nam II
Dong Nai
15:30
Vĩnh Long
Dong Thap
15:30
Binh Thuan
PVF Vietnam
17:00
Kon Tum
Tien Giang
18:00
Ho Chi Minh City II

5724 Sierra Leone - Premier League

SLIFA Mount Aureol
23:15
Diamond Stars

1796 Iceland - 4. Deild

Skallagrímur
03:00
Árbær
SR
03:00
Afrika Reykjavik
KÁ Hafnarfjördur
03:00
Stokkseyri

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

Malaysia U23
16:00
Cambodia U23
ลาว
19:00
ไทย

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Chertanovo
17:00
Baltika BFU
Yenisey II
19:00
Leningradets