ufakick

ตารางบอล 4 พ.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เรอัล มาดริด
02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

479 เจลีก

กัมบะ โอซาก้า
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
11:00
V-วาเรน นากาซากิ
Blaublitz Akita
11:00
FC เรียวเคียว
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
เวกัลตะ เซนได
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
Roasso Kumamoto
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โทชิกิ SC
14:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Nongbua Pitchaya FC
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
Khonkaen United
Samut Prakan City
18:00
Singha Chiangrai United
True Bangkok United
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
BG Pathum United
18:00
Chonburi FC
Suphanburi Football Club
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Police Tero FC
18:00
Port FC
SCG Muangthong United
18:00
PT Prachuap FC

462 England - Premier League Cup

Wolves U23
01:00
Middlesbrough U23

462 England - Premier League U18

Southampton U18
17:00
Reading U18

462 England - Women's Super League

Manchester City W
01:00
Birmingham W
Arsenal W
01:15
Tottenham W

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Greuther Fürth II
23:30
Heimstetten
Bayern München II
00:00
1860 Rosenheim

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

SGV Freiberg
23:30
Villingen
Oberachern
23:30
Neckarsulmer SU
Stuttgarter Kickers
00:00
Rielasingen-Arlen
Reutlingen
00:00
Ravensburg
Bissingen
00:00
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Bayern Hof
23:30
Ansbach
Sand
23:30
Gebenbach

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Oberlausitz Neugersdorf
23:00
Bischofswerdaer FV
VfL Halle
23:00
International Leipzig
An der Fahner Höhe
23:00
Carl Zeiss Jena II

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
21:45
Kastrioti Krujë
Egnatia Rrogozhinë
21:45
Laçi
Tirana
21:45
Teuta Durrës

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
20:45
Qabala
Sumqayıt
23:00
Neftçi

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
07:00
Montana
Maritsa Plovdiv
21:30
FK Minyor Pernik
Ludogorets II
22:00
Marek
Levski Lom
22:00
Hebar 1918
Dobrudzha 1919
22:00
Septemvri Simitli
Septemvri Sofia
22:00
Botev Plovdiv II
Strumska slava
22:00
Sportist Svoge
Lovech
00:00
Yantra 1919

116 Cyprus - Cyprus Cup

Ethnikos Achna
23:00
AEK Larnaca
Omonia Nicosia
23:00
Anorthosis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
22:00
Táborsko

320 Denmark - Landspokal Cup

Midtjylland
23:00
Vejle

1233 Finland - Finland Cup

Riverball
21:15
MP
MuSa
22:30
SalPa
Klubi-04
22:30
Gnistan
TPS
22:30
Haka
ToTe
00:00
PK-35

125 Greece - Super League

PAOK
23:00
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

Gyirmót
21:30
Paksi SE
MTK
22:00
Puskás
เฟเรนซ์วารอส
23:30
Zalaegerszegi TE

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
22:00
Borec
Skopje
22:00
Pelister
Tikves
22:00
Renova
Struga
22:00
Bregalnica Stip
Shkupi
22:00
Makedonija
Akademija Pandev
22:00
Skendija 79

1578 Norway - NM Cup

Halsen
23:00
Sandefjord
Eidsvold IF
23:30
Lillestrøm

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

คราสโนดาร์
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

1161 Scotland - Championship Play-Offs

Queen's Park
01:45
Dunfermline Athletic

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
22:00
Žilina

1638 Slovenia - 2. SNL

Beltinci
22:00
Krško
Rogaška
22:00
Dekani
Ilirija
22:00
NŠ Drava
Fužinar
22:00
Primorje
Bilje
22:00
Triglav
Krka
00:00
Nafta
Brežice
00:30
Rudar Velenje
Gorica
01:00
Dob

86 Ukraine - Second League: Group A

MSK Dnipro Cherkasy
07:00
LNZ Cherkasy

86 Ukraine - Second League: Group B

Sumy
07:00
Mykolaiv

44 Argentina - Copa Argentina

Sarmiento
02:45
Flandria
Newell's Old Boys
05:00
Ituzaingó

44 Argentina - Primera B Nacional

Ferro Carril Oeste
07:10
Brown de Adrogué

5 Brazil - Serie B

Náutico
07:30
Guarani
Novorizontino
05:00
CRB

5 Brazil - Serie C

Altos
05:00
ABC

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
Santos de Guápiles
Grecia
00:00
Alajuelense
ADR Jicaral
04:00
San Carlos
Guanacasteca
04:00
Herediano

53128 Guatemala - Liga Nacional

Nueva Concepción
23:00
Guastatoya
Iztapa
00:00
Achuapa
Malacateco
01:00
Comunicaciones
Municipal
04:00
Antigua GFC
Cobán Imperial
04:30
Santa Lucia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซินซินนาติ
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Atlanta United II
06:30
Louisville City

146 South Africa - Premier League

Chippa United
22:00
Cape Town City
Baroka
22:00
Golden Arrows
Maritzburg United
00:30
Royal AM

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
23:00
SONABEL
ASEC Koudougou
23:00
Police
ASFA-Yennenga
23:00
ASK
Etoile Filante
23:00
ASFB
Kiko
23:00
RC Bobo-Dioulasso
Majestic
23:00
RCK
Royal
23:00
USFA
Salitas
23:00
วิเทสส์

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
22:30
ASEC Mimosas

26 Mali - Premiere Division

USFAS Bamako
00:00
Djoliba

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Teshrin
Wathba
19:00
Efrin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
20:00
Young Africans

488 Iran - Azadegan League

Esteghlal Khuzestan
21:30
FC Vista Turbine

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Padideh Khorasan
20:00
Sanat Naft
Sepahan
21:00
Esteghlal
Havadar
21:00
Zob Ahan
Aluminium Arak
21:30
Nassaji Mazandaran
Foolad
23:00
Gol Gohar
Persepolis
23:10
Paykan

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
23:00
Al Wihdat

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Adalh
22:50
Bisha
Al Shoalah
23:00
Al Quadisiya
Al-Ain
23:15
Al Kholood
Al Orubah
23:35
Al Nahdha
Al Sahel
00:30
Al Jeel

1439 Tunisia - Ligue 1

Ben Guerdane
21:00
Club Africain
Etoile du Sahel
22:00
CS Sfaxien

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Ain
22:30
Shabab Al Ahli Dubai

153732 India - I-League

Real Kashmir
17:30
TRAU
Arrows
17:30
Kenkre
Aizawl
21:30
Sudeva

11555657 South America - Copa Sudamericana

9 de Octubre
07:30
Independiente Medellín
Ceará
07:30
Deportivo La Guaira
General Caballero JLM
07:30
Independiente
Metropolitanos
05:15
Wanderers
Atlético GO
05:15
Defensa y Justicia
Antofagasta
05:15
LDU Quito

11555657 South America - Copa Libertadores

Independiente Petrolero
07:30
Palmeiras
Estudiantes
07:30
Nacional
América Mineiro
07:30
Atlético Mineiro
Talleres Córdoba
05:00
ฟลาเมงโก
Colón
05:00
Cerro Porteño

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Tochovice
22:30
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Holesov
22:30
Kozlovice
Viktorie Přerov
22:30
Tatran Všechovice

320 Denmark - Denmark Series Group 2

AB Tårnby
00:00
Ringsted

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Kelen
18:00
Komárom
BVSC
22:00
Érdi VSE
Nagykanizsai ULE
22:00
Videoton II
Gyori ETO II
22:00
Gyirmót II
Papai Perutz
22:00
Gardony
Balatonfuredi
22:00
Puskás II
Andráshida
22:00
Bicskei
Kaposvári Rákóczi
23:00
Veszprém
SC Sopron
23:00
MTE 1904
Tatabánya
00:00
Zalaegerszegi TE II

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:00
Mezzolara
Forlì
20:00
Borgo San Donnino
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Alcione
Prato
20:00
Real Forte Querceta
Sammaurese
20:00
Ravenna
Sasso Marconi
20:00
Correggese
Seravezza
20:00
Aglianese
Tritium
20:00
Progresso
Athletic Carpi
23:00
Rimini

251 Italy - Serie D: Girone F

Vastogirardi
20:00
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:00
CynthiAlbalonga
Team Nuova Florida
20:00
Gladiator

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:00
Mariglianese
Rotonda
20:00
Audace Cerignola
San Giorgio
21:00
Nardò
Brindisi
21:30
Lavello
Nola 1925
21:30
Casarano
Città di Fasano
01:00
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:00
Paternò
Città Di Sant’Agata
20:00
Aversa Normanna
Cittanova Interpiana
20:00
Portici
Trapani 1905
20:00
Gelbison
Santa Maria Cilento
20:00
Biancavilla
Rende
20:00
San Luca
Troina
20:00
Castrovillari
Acireale
21:00
Lamezia Terme
Sancataldese
22:00
Licata

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Hușana Huși
22:00
Foresta Suceava
Dante Botoşani
22:00
Bucovina Radauti
Paşcani
22:00
Ceahlaul Piatra Neamt
CSM Bacău
22:00
SJ Vaslui
Ştiinţa Miroslava
22:00
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Aerostar Bacău
22:00
Focsani
Otelul
22:00
Metalul Buzău
Sportul Chiscani
22:00
Sporting Lieşti
Făurei
22:00
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Agricola Borcea
22:00
Popești-Leordeni
Afumaţi
22:00
FCV Farul Constanţa II
Olteniţa
22:00
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Unirea Bascov
22:00
Tunari
Progresul Spartac
22:00
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
22:00
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Minerul Costeşti
22:00
Sporting Roşiori
Horezu
22:00
Filiaşi
CS U Craiova II
22:00
Petrolul Potcoava

296 Serbia - Srpska Liga - East

Sloga Leskovac
21:30
Meševo

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
05:00
Vitória ES

5 Brazil - Paranaense 2

Foz do Iguaçu
01:30
Laranja Mecânica
Andraus Brasil
01:30
AA Iguaçu
Prudentópolis
01:30
Apucarana
Toledo Brazil
05:00
PSTC
Aruko Sports
05:30
Verê

5 Brazil - Roraimense

São Raimundo RR
06:30
Real

866998 Fiji - National Football League

Nadi
14:30
Lautoka

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เพิร์ธ กลอรี
18:05
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 2nd Division

Oriku
20:00
Murlani
Veleçiku Koplik
20:00
Gramshi
Labëria
20:00
Albpetrol Patos
Devolli
20:00
Sopoti Librazhd

712 Korea Republic - K League 2

Bucheon 1995
17:00
Busan I'Park
Gimpo
17:30
Gwangju

98 Australia - Npl Tasmania

Kingborough Lions
16:30
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
16:30
Gold Coast Knights
Gold Coast United
17:15
Brisbane Roar II

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
20:00
Empoli U19

716 Nigeria - Npfl

Abia Warriors
22:00
MFM

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
08:05
Tauro
Costa del Este
06:00
Plaza Amador
Veraguas
06:00
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
20:00
Drita
Dukagjini
20:00
Ulpiana
Prishtina
20:00
KF Feronikeli

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Zhetysu
16:00
Zhenys
Kaisar
19:00
Yassy Turkistan

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
16:00
Weston Bears
Lambton Jaffas
16:00
Hamilton Olympic

191038 Botswana - Premier League

Gilport Lions
20:00
Notwane
BR Highlanders
20:00
Sua Flamingoes
Galaxy
20:00
Police XI
Mogoditshane Fighters
20:00
Morupule Wanderers
Extension Gunners
23:00
BDF XI

482134 Lesotho - Premier League

Liphakoe Football Club
16:00
Sefotha-Fotha
LMPS
16:00
Linare
Lijabatho
19:00
Likhopo
Bantu
19:00
CCX
Lesotho Defence Force
19:00
Mazenod
LCS
19:00
Lifofane

2493 Mauritania - Super D1

AC Douane
23:15
Gourel Sangue
Police
01:45
Armee

3039 Togo - Championnat National

Gomido
22:00
Kara
Dynamic Togolais
22:00
Togo Port
Binah
22:00
ASKO de Kara

119 Georgia - Liga 3

Chikhura
19:00
Irao
Aragvi Dusheti
19:00
Kolkheti Poti
Saburtalo II
19:00
Zestafoni
Bakhmaro
19:00
Dinamo Tbilisi II
Kolkheti Khobi
19:00
Merani Tbilisi II
Meshakhte
19:00
Guria
Gori
20:00
Borjomi

251 Italy - Primavera Cup

Fiorentina U19
23:00
Atalanta U19

155 Romania - Liga 2

Unirea Slobozia
20:30
Concordia Chiajna
CSA Steaua Bucureşti
23:00
Universitatea Cluj

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Valentine
16:00
Hamilton Azzurr
Cessnock City
16:00
New Lambton

251 Italy - Serie C Play-offs

Triestina
01:30
Pro Patria
Pro Vercelli
01:30
Juventus U23
Virtus Entella
01:30
Olbia
Pescara
01:30
Gubbio
Avellino
01:30
Foggia
Monopoli
01:30
Virtus Francavilla

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
23:15
Police

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Ludesch
23:00
Göfis
Meiningen
23:00
Alberschwende

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Forrestfield United
18:15
Joondalup United

491 Northern Ireland - Premiership Women

Cliftonville W
01:45
Crusaders Strikers W
Derry City W
01:45
Lisburn W
Glentoran BU W
01:45
Linfield W
Sion Swifts W
01:45
Mid-Ulster W

491 Northern Ireland - Championship Women

Comber Rec. W
01:00
Ballymena Allstars W
St. James' Swifts W
01:30
Larne W
Coleraine W
01:30
Killen Rangers W
Ballymacash W
01:30
Foyle Belles W

1796 Iceland - Premier League Women

Stjarnan W
02:15
KR W
Keflavík W
02:15
Breidablik W

479 Japan - Japan Football League

Matsue City
11:00
Maruyasu Okazaki

1233 Finland - Kolmonen

KoPa
07:00
PeKa
JJK Jyväskylä II
23:00
Barca

99474 World - Club Friendlies 3

บาเซิ่ล
00:00
ดินาโมเคียฟ

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

SDJuShOR-3
00:00
Uni Minsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Real Betis U19
21:30
Granada U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Gimnástica Segoviana U19
23:00
Atl. Madrid U19