ufakick

ตารางบอล 2 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
23:15
ลูตัน ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

ซอลฟอร์ด ซิตี้
18:30
Mansfield Town
Port Vale
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

11 บุนเดิสลีกา

Bayer 04 Leverkusen
01:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
Borussia Mönchengladbach
01:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
01:45
Salernitana

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
02:00
เรอัล เบติส

462 England - National League

Altrincham
21:00
Barnet
Boreham Wood
21:00
Wrexham
Chesterfield
21:00
Stockport County
Dagenham & Redbridge
21:00
Torquay United
Eastleigh
21:00
Halifax Town
Maidenhead United
21:00
Aldershot Town
Notts County
21:00
Dover Athletic
Solihull Moors
21:00
Bromley
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Weymouth
Woking
21:00
King's Lynn Town
Yeovil Town
21:00
Wealdstone

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
21:00
Curzon Ashton
Boston United
21:00
Gloucester City
Chester
21:00
Bradford Park Avenue
Chorley
21:00
Gateshead
Darlington
21:00
Farsley Celtic
Guiseley
21:00
Spennymoor Town
Hereford
21:00
Brackley Town
Kettering Town
21:00
Alfreton Town
Leamington
21:00
Kidderminster Harriers
Southport
21:00
AFC Telford United
York City
21:00
Fylde

462 England - Professional Development League

Charlton U23
20:00
Hull City U23

11 Germany - 3. Liga

Waldhof Mannheim
00:00
MSV Duisburg

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
05:00
Alashkert

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Kapaz
18:30
MOIK
Qarabağ II
19:00
Sabah II
Qaradağ Lökbatan
19:00
FK Qəbələ II

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
21:30
OFK Pirin
Lokomotiv Sofia 1929
00:00
Tsarsko selo

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
22:00
Dubrava Zagreb
Osijek II
22:00
Inter Zaprešić

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Silkeborg
00:00
AaB

1233 Finland - Finland Cup

Inter Turku II
23:45
P-Iirot

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Rodez
01:45
ตูลูส

17 France - National

Chambly
23:45
Laval

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
23:30
Lamia
Ionikos
23:30
Apollon Smirnis

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szombathelyi Haladás
01:00
Vasas

1796 Iceland - Pepsideild

KA
01:00
Keflavík
Fram
02:15
ÍA
Víkingur Reykjavík
02:15
Stjarnan

455 Republic of Ireland - First Division

Waterford United
20:00
Athlone Town
Wexford Youths
21:00
Bray Wanderers
Cork City
23:00
Treaty United
Galway United
23:00
Longford Town

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
00:30
Maccabi Haifa

748 Latvia - Virsliga

Auda
21:30
Metta / LU
Super Nova
23:00
Liepāja

2 Poland - 1. Liga

Sandecja Nowy Sącz
17:40
Stomil Olsztyn
SKRA Częstochowa
01:00
Tychy 71

2 Poland - Polish Cup

Lech Poznań
21:00
Raków Częstochowa

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:15
Tondela

155 Romania - Liga 1

Mioveni
21:30
Botoşani
FCSB
00:30
Argeş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Arsenal Tula
23:00
FK Nizjni Novgorod

296 Serbia - Super Liga

Radnik Surdulica
20:00
Spartak Subotica
Proleter Novi Sad
22:05
Metalac GM
Čukarički
23:30
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

Žarkovo
21:00
Inđija
Loznica
21:00
Mladost Novi Sad
Železničar Pančevo
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
Budućnost Dobanovci
21:00
Grafičar
Kabel Novi Sad
21:00
Zlatibor Čajetina
Javor Ivanjica
23:00
IMT Novi Beograd

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
23:30
เอสดี ฮูเอสก้า
เรอัล บายาโดลิด
02:00
Real Sociedad II

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

IFK Göteborg
00:00
Kalmar
Norrköping
00:00
Värnamo
Hammarby
00:10
มัลโม่

47 Sweden - Allsvenskan Women

Linkoping W
00:00
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

Dalkurd
00:00
Öster
Norrby
00:00
Landskrona

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
00:00
Falkenberg

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
05:00
Defensa y Justicia
Godoy Cruz
05:00
Central Cordoba SdE

44 Argentina - Primera B Nacional

Sacachispas
01:05
San Martín Tucumán
Deportivo Maipú
02:00
Atlético Rafaela
Atletico Mitre
02:30
Defensores de Belgrano
Quilmes
03:05
Guillermo Brown
Nueva Chicago
05:10
Deportivo Santamarina

5 Brazil - Serie A

São Paulo
06:00
Santos

5 Brazil - Serie C

Botafogo SP
06:00
Floresta

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior FC
08:15
Envigado
Rionegro Águilas
05:00
Deportivo Pasto

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
07:00
LDU Quito

53128 Guatemala - Primera Division

Mixco
07:00
Comunicaciones II
Xinabajul
07:00
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

León
08:06
Toluca

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
08:00
Managua
Deportivo Ocotal
08:00
Real Estelí

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
01:15
Sport Boys
UTC Cajamarca
03:30
Universidad San Martín

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ลอสแอนเจลิส
09:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

LA Galaxy II
07:00
Phoenix Rising

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
20:00
Orlando Pirates

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
Medeama

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
20:00
Mtibwa Sugar

153732 India - I-League

Sreenidi Deccan
21:30
Rajasthan FC

153732 India - Santosh Trophy

Kerala
21:30
West Bengal

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
21:00
Ebbsfleet United
Chippenham Town
21:00
Hungerford Town
Dartford
21:00
Braintree Town
Dorking Wanderers
21:00
Dulwich Hamlet
Hampton & Richmond
21:00
Slough Town
Hemel Hempstead Town
21:00
Havant & Waterlooville
Oxford City
21:00
St Albans City
Tonbridge Angels
21:00
Eastbourne Borough
Welling United
21:00
Maidstone United

44 Argentina - Primera C

Claypole
01:30
Luján
Atlas
01:30
Deportivo Laferrere
Leandro Nicéforo Alem
01:30
El Porvenir
Excursionistas
05:00
Puerto Nuevo
Midland
05:00
Berazategui
Sportivo Italiano
06:00
San Martín Burzaco

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
07:00
Atlético Palmaflor

5 Brazil - Mineiro 2

Boa
05:30
Aymorés
Nacional AC MG
06:15
Ipatinga
Uniao Luziense
06:30
Coimbra

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Miguel
01:30
Argentino Quilmes
Fénix
01:30
JJ Urquiza

44569 Aruba - Division de Honor

Caravel
07:00
Nacional

462 England - Premier League 2 Divison Two

Aston Villa U23
18:30
Newcastle Utd U23

99474 World - Friendly International Women

Zambia W
20:00
Botswana W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
00:00
León W
Toluca W
05:00
Pumas UNAM W

556 Belgium - Reserve Pro League

Genk U21
00:30
Club Brugge U21
Gent U21
00:30
Antwerp U21
Standard Liège U21
00:30
Sporting Charleroi U21
Cercle Brugge U21
00:30
Zulte-Waregem U21
OH Leuven U21
01:00
Sint-Truiden U21
Mechelen U21
01:00
Anderlecht U21

462 England - Non League Div One: Play-offs

Ware
21:00
North Leigh
Winchester City
21:00
Bristol Manor Farm

5 Brazil - Brasileiro Women

Atlético Mineiro W
06:00
Santos W

44 Argentina - Reserve League

Godoy Cruz Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.
Racing Club Res.
19:00
Banfield Res.
Platense Res.
21:00
Argentinos Juniors Res.

320 Denmark - Reserve League

København Res.
18:00
Brøndby Res.
Randers Res.
18:00
AGF Res.

69697 Vietnam - Second Division

Kon Tum
15:30
Quảng Nam II
Hải Nam
15:30
Lam Dong
Binh Thuan
15:30
Ho Chi Minh City II
Gia Định
15:30
Dong Nai
PVF Vietnam
17:00
Hòa Bình
Dong Thap
18:00
Tien Giang