ufakick

ตารางบอล 30 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
18:30
ลิเวอร์พูล
แอสตันวิลลา
21:00
นอริชซิตี
เซาแธมป์ตัน
21:00
คริสตัล พาเลซ
วัตฟอร์ด
21:00
เบิร์นลีย์
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
ไบรท์ตัน
ลีดส์ยูไนเต็ด
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
18:30
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
บอร์มัธ
แบล็กพูล
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
บริสตอลซิตี
21:00
ฮัลล์ซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
สโตกซิตี
มิลล์วอลล์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
สวอนซีซิตี
เรดิง
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
18:30
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
โบลตันวอนเดอเรอส์
18:30
ฟลีตวู้ด ทาวน์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
18:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
18:30
Cheltenham Town
จิลลิ่งแฮม
18:30
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
อิปสวิช ทาวน์
18:30
ชาร์ลตันแอธเลติก
ลินคอล์น ซิตี้
18:30
ครูว์ อเล็กซานดร้า
มอร์แคมป์
18:30
ซันเดอร์แลนด์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
18:30
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
พลีมัธ อาร์ไกล์
18:30
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
18:30
พอร์ตสมัท
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
18:30
วีแกนแอทเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Stevenage
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Walsall
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Leyton Orient
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Harrogate Town
Northampton Town
21:00
Exeter City
โรชเดล
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
สคันธอร์ป
21:00
Hartlepool United
Sutton United
21:00
Bradford City
Swindon Town
21:00
Barrow
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Oldham Athletic

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาแจกซ์
23:45
พีอีซี ซโวลล์
Heracles Almelo
01:00
ทเวนเต้
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
02:00
AZ

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
VfL Bochum 1848
VfB Stuttgart
20:30
VfL Wolfsburg
FSV Mainz 05
20:30
FC Bayern München
FC Augsburg
20:30
FC Köln
DSC Arminia Bielefeld
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
TSG Hoffenheim
23:30
SC Freiburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
22:00
น็องต์
แรนส์
02:00
แซงต์ เอเตียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
20:00
เวโรน่า
นาโปลี
20:00
ซัสเซาโล่
ซามพ์โดเรีย
23:00
เจนัว
Spezia
01:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
19:00
บียาร์เรอัล
เรอัล มาดริด
21:15
เอสปันญ่อล
บาเลนเซีย
23:30
เลบันเต้
แอธเลติก บิลเบา
02:00
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก 2

เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
โทชิกิ SC
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
14:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
FC เรียวเคียว
16:03
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

49477 ไทยลีก

Samut Prakan City
18:00
Khonkaen United
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Police Tero FC
Ratchaburi Mitrphol FC
18:15
Chonburi FC

49477 ไทยลีก 2

Raj Pracha
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
Muangkan United
18:00
ลำปาง เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
สุโขทัย เอฟซี
ระยอง เอฟซี
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
ตราด เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
Lamphun Warrior

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Notts County
Barnet
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Bromley
21:00
Chesterfield
Dover Athletic
21:00
Altrincham
Halifax Town
21:00
Yeovil Town
King's Lynn Town
21:00
Eastleigh
Torquay United
21:00
Maidenhead United
Wealdstone
21:00
Dagenham & Redbridge
Weymouth
21:00
Solihull Moors
Wrexham
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Stockport County
23:20
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Kettering Town
AFC Telford United
21:00
Boston United
Alfreton Town
21:00
Chester
Brackley Town
21:00
Blyth Spartans
Bradford Park Avenue
21:00
Darlington
Curzon Ashton
21:00
Leamington
Farsley Celtic
21:00
York City
Gateshead
21:00
Southport
Gloucester City
21:00
Chorley
Kidderminster Harriers
21:00
Guiseley
Spennymoor Town
21:00
Hereford

462 England - Premier League U18

Arsenal U18
17:00
Fulham U18
Birmingham City U18
17:00
West Brom U18
Brighton U18
17:00
West Ham U18
Chelsea U18
17:00
Crystal Palace U18
Leicester U18
17:00
Aston Villa U18
Reading U18
17:00
Southampton U18
Liverpool U18
17:00
Blackburn U18
Middlesbrough U18
17:00
Sunderland U18
Norwich U18
17:30
Tottenham U18
Manchester United U18
18:00
Derby U18
Stoke City U18
18:00
Leeds United U18
Manchester City U18
18:30
Newcastle Utd U18
Burnley U18
19:00
Wolverhampton U18

462 England - Women's Super League

Manchester City W
17:30
Brighton W

38 Netherlands - Tweede Divisie

Jong Sparta
17:30
Noordwijk
Katwijk
18:00
Quick Boys
HHC
19:30
IJsselmeervogels
Scheveningen
19:30
AFC
Excelsior Maassluis
20:00
ASWH
Kozakken Boys
20:00
Volendam II
Rijnsburgse Boys
20:00
GVVV
Spakenburg
20:00
De Treffers
Koninklijke HFC
20:30
TEC

11 บุนเดิสลีกา 2

Dynamo Dresden
18:30
Jahn Regensburg
Hansa Rostock
18:30
พาเดอร์บอร์น
Ingolstadt
18:30
Hamburger SV
Darmstadt 98
01:30
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

1860 München
19:00
Havelse
Meppen
19:00
Würzburger Kickers
Hallescher FC
19:00
Viktoria Köln
Zwickau
19:00
Türkgücü-Ataspor
Freiburg II
19:00
Osnabrück
Kaiserslautern
19:00
Borussia Dortmund II
Verl
19:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
18:30
Hannover 96 II
Oberneuland
20:00
Eintracht Norderstedt
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Heider SV
Jeddeloh
20:00
Phönix Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Bayern

1860 Rosenheim
19:00
Schweinfurt
Heimstetten
19:00
Augsburg II
Eichstätt
19:00
Wacker Burghausen
Schalding-Heining
19:00
Buchbach
Pipinsried
21:00
Rain / Lech

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BAK '07
18:00
Luckenwalde
Lokomotive Leipzig
19:00
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Homburg
19:00
FSV Frankfurt
Elversberg
19:00
Stuttgart II
Ulm
19:00
TSV Steinbach
TuS RW Koblenz
19:00
FC Gießen
Hessen Kassel
19:00
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
19:00
Bonner SC
Rot Weiss Ahlen
19:00
Rödinghausen
SV 1919 Straelen
19:00
Sportfreunde Lotte
Wuppertaler SV
19:00
Borussia M'gladbach II
Fortuna Köln
19:00
Alemannia Aachen
Homberg
19:00
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ravensburg
19:00
Neckarsulmer SU
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Linx
SGV Freiberg
19:00
Ilshofen
Backnang
19:00
CfR Pforzheim
Villingen
20:30
Rielasingen-Arlen
Nöttingen
20:30
Lörrach-Brombach
Oberachern
20:30
Göppinger SV
Reutlingen
20:30
Freiburger FC
Stuttgarter Kickers
21:00
Bissingen
Astoria Walldorf II
22:00
Bruchsal

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ansbach
19:00
TSV Abtswind
Vatan Spor
20:00
Sand
Vilzing
20:00
DJK Bamberg
Ammerthal
20:00
Bayern Hof
Karlburg
21:00
Eintracht Bamberg
Cham
21:00
Würzburger FV
Gebenbach
21:00
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
19:00
1860 München II
Kirchanschöring
20:00
Gundelfingen
Deisenhofen
20:00
1880 Wasserburg
Schwaben Augsburg
21:00
Hankofen-Hailing
Jahn Regensburg II
21:00
Kottern
Schwabmünchen
22:00
Türkspor Augsburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
18:00
Werder Bremen III
Vatan Sport
19:00
BTS Neustadt

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Rostocker FC
19:00
Lok Stendal
Staaken
19:00
Ludwigsfelder FC
Mecklenburg Schwerin
21:00
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

An der Fahner Höhe
19:00
Budissa Bautzen
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Einheit Wernigerode
Arnstadt
19:00
International Leipzig
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Martinroda
Bischofswerdaer FV
19:00
Union Sandersdorf
Einheit Rudolstadt
19:00
FC Grimma

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
21:45
Egnatia Rrogozhinë
Vllaznia Shkodër
21:45
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

Noah
18:00
BKMA

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
19:30
Austria Lustenau
Dornbirn
19:30
Rapid Wien II

212 Belarus - Pershaya Liga

Slonim
18:00
Molodechno-DYuSSh 4
Naftan
20:00
Osipovichy
Gomelzheldortrans
22:00
FC Ostrovets

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
23:30
เกนท์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Radnik Bijeljina
20:00
Posusje
Rudar Prijedor
21:30
Sloboda Tuzla
Borac Banja Luka
22:00
Sarajevo
Tuzla City
00:00
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
22:00
Orasje
Igman Konjic
22:00
Jedinstvo Bihac
Rudar Kakanj
22:00
Tomislav
Vis Kosova
22:00
Radnik Hadžići
Buducnost Banovici
22:00
TOSK Tesanj
Bratstvo Gracanica
22:00
Gradina Srebrenik
GOSK Gabela
22:00
Mladost Doboj Kakanj
Travnik
22:00
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

Levski Sofia
21:30
Botev Plovdiv
ลูโดโกเรต์ส
00:00
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Drina Zvornik
21:30
Borac Kozarska Dubica
Podrinje Janja
21:30
Budućnost Pilica
Ljubic Prnjavor
21:30
Slavija
Sutjeska Foca
21:30
Kozara Gradiska
Sloga Doboj
21:30
Krupa na Vrbasu
Omarska
21:30
Tekstilac Derventa
Zvijezda '09 Brgule
21:30
Sloboda Novi Grad

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
07:00
Neftohimik
Marek
21:00
Montana
Sozopol
21:00
Septemvri Sofia
FK Minyor Pernik
21:00
CSKA 1948 Sofia II
Yantra 1919
21:00
Maritsa Plovdiv
Septemvri Simitli
21:00
Lovech
Hebar 1918
21:00
Dobrudzha 1919
Ludogorets II
21:00
Levski Lom

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
22:00
Gorica
Šibenik
00:05
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
20:00
Varaždin
Cibalia
22:00
Kustošija
Dugopolje
22:00
Solin
Jarun
22:00
Opatija
Orijent 1919
22:00
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
22:00
PAEEK
Anorthosis
23:00
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
21:00
Nea Salamis
Xylotympou
21:00
Karmiotissa
Omonia Aradippou
21:00
Ayia Napa
Omonia 29is Maiou
21:00
ASIL Lysi
Anagennisi Deryneia
21:00
Onisilos
Akritas
21:00
Enosis
Othellos
21:00
Olympiada Lympion
Ahironas
21:00
Ermis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
21:00
České Budějovice
Slovan Liberec
21:00
Sigma Olomouc
Slovácko
21:00
Baník Ostrava
Sparta Praha
00:00
Hradec Králové

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
15:15
Příbram
Dukla Praha
15:15
Sparta Praha II
Chrudim
15:15
Vyškov
Opava
22:00
Varnsdorf
Lisen
22:00
Prostějov

320 Denmark - First Division

Lyngby
17:45
FC Helsingør
Vendsyssel
19:00
Hobro
Nykøbing
20:00
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
21:00
Nõmme Kalju
Levadia
23:30
Trans

1233 Finland - Ykkonen

PIF
19:00
MP
Gnistan
19:00
EIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Auxerre
20:00
Dunkerque
Ajaccio
00:00
Le Havre
Grenoble Foot 38
00:00
อาเมียงส์
แก็งก็อง
00:00
ก็อง
Nancy
00:00
นีมส์
Niort
00:00
ดิฌง
Paris
00:00
วาล็องเซียนส์
Quevilly Rouen
00:00
Pau
Sochaux
00:00
Bastia

125 Greece - Super League

OFI
21:30
Panaitolikos
Volos NFC
00:30
Atromitos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
19:45
Mezőkövesd-Zsóry
Honvéd
22:00
Várda SE
Debrecen
00:30
MOL Vidi

1796 Iceland - Pepsideild

Valur
02:15
KR

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
22:30
Hapoel Katamon
Hapoel Nof HaGalil
22:30
Hapoel Hadera
Beitar Jerusalem
22:30
Maccabi Petah Tikva
Bnei Sakhnin
00:15
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

ปาร์มา
19:00
Alessandria
Cremonese
19:00
Ascoli
Monza
19:00
Benevento
Cittadella
19:00
เบรสชา
Pordenone
19:00
Crotone
สปาล
19:00
โฟรซิโนเน่
Vicenza
19:00
เลชเช่
Ternana
19:00
Perugia
Pisa
19:00
Cosenza
Reggina
21:15
Como

748 Latvia - Virsliga

Tukums
20:00
FC Daugavpils / Progress

748 Latvia - First Liga

Riga FC II
17:00
Smiltene
Valmiera II
19:00
JDFS Alberts
Rēzekne / BJSS
21:00
Saldus SS/Leevon
Skanste
23:00
Salaspils

57142 Macedonia FYR - First League

Skendija 79
22:00
Rabotnicki
Bregalnica Stip
22:00
Shkupi

2756 Malta - Premier League

Valletta
20:00
Mosta
Floriana
21:00
Hamrun Spartans
Sirens
23:15
Balzan

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
20:00
Zimbru
Petrocub
22:00
CSF Bălți

998 Montenegro - First League

Rudar
21:00
Petrovac
Jezero
21:00
Mornar
Zeta
22:00
Mladost Ljeskopolje
Iskra
23:00
Sutjeska
Budućnost
00:00
Dečić

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
23:30
Larne
Glentoran
23:30
Cliftonville
Linfield
23:30
Coleraine
Dungannon Swifts
23:30
Ballymena United
Glenavon
23:30
Warrenpoint Town
Portadown
23:30
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

Ballyclare Comrades
21:00
Dundela
Institute
21:00
Knockbreda
Queen's University
21:00
Ards
H&W Welders
21:00
Ballinamallard United
Loughgall
21:00
Annagh United
Newry City AFC
21:00
Dergview

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Viking
23:00
Haugesund

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
20:00
Śląsk Wrocław
Zagłębie Lubin
22:30
Lechia Gdańsk
Stal Mielec
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
17:40
Chrobry Głogów
Korona Kielce
23:00
Polkowice

20 พรีเมียรา ลีกา

Arouca
21:00
Portimonense
Marítimo
23:00
เบนฟิกา
ปอร์โต้
01:00
Vizela
Belenenses
03:00
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Farense
17:00
ชาเวช
Académica
17:00
Mafra
Estrela Amadora
20:00
Penafiel
Leixões
21:30
Nacional
Varzim
01:15
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

Dinamo Bucureşti
16:30
Academica Clinceni
Universitatea Craiova
00:00
Voluntari

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Dinamo Moskva
18:00
Ural
Rubin Kazan'
18:00
Sochi
คราสโนดาร์
20:30
Rostov
เซนิต
23:30
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - FNL

Yenisey
14:00
KAMAZ
SKA Khabarovsk
14:00
Fakel
Tekstilshchik
18:00
Orenburg
Torpedo Moskva
18:00
Krasnodar II
Veles
18:00
Metallurg Lipetsk
Spartak Moskva II
20:00
Neftekhimik
Alaniya Vladikavkaz
20:00
Akron
Volgar Astrakhan
20:00
Baltika
Dolgie Prudy
21:00
Tom' Tomsk
Urozhay
23:00
Rotor Volgograd

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
21:00
Motherwell
Hearts
21:00
Ross County
Aberdeen
21:00
Dundee
Livingston
21:00
Hibernian
St. Johnstone
21:00
St. Mirren

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
21:00
Peterhead
Alloa Athletic
21:00
Montrose
Dumbarton
21:00
Clyde
East Fife
21:00
Cove Rangers
Queen's Park
21:00
Falkirk

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
21:00
Kelty Hearts
Cowdenbeath
21:00
Albion Rovers
Forfar Athletic
21:00
Stenhousemuir
Stirling Albion
21:00
Edinburgh City
Stranraer
21:00
Elgin City

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
21:00
Radnički Kragujevac
Kolubara
23:30
Mladost Lučani

401 Slovakia - Fortuna Liga

Sereď
23:00
DAC
Pohronie
23:00
Zemplín Michalovce
Trenčín
23:00
Liptovský Mikuláš
Senica
23:00
Zlaté Moravce

401 Slovakia - 2. Liga

Banska Bystrica
21:00
Partizán Bardejov
Rohožník
21:00
Slovan Bratislava II
Námestovo
21:30
Futura Humenne
Skalica
23:00
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
22:30
Radomlje
Maribor
01:15
Koper

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล โอเบียโด้
21:00
Mirandés
เออิบาร์
23:15
เรอัลซาราโกซา
Burgos
01:30
อัลเมรีอา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Djurgården
20:00
Sirius

47 Sweden - Superettan

Brommapojkarna
18:00
Jönköpings Södra
AFC Eskilstuna
20:00
Skövde AIK
Trelleborg
20:00
Brage

47 Sweden - Ettan: North

Hammarby Talang
18:00
Forward
Tegs SK
18:00
IF Karlstad Fotboll
Vasalund
18:00
Örebro Syrianska
Sollentuna
19:00
Sylvia
Gefle
21:00
Motala
Haninge
21:00
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

Torns
18:00
Lindome
Olympic
19:00
Vänersborgs IF
Ängelholm
19:00
GAIS
Ljungskile
21:00
IFK Malmö
Oskarshamns AIK
21:00
Lund
Åtvidaberg
21:00
Tvååker

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
23:00
Grasshopper
Servette
01:30
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
23:00
Stade Lausanne-Ouchy
Thun
23:00
Vaduz
Wil
23:00
Yverdon Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

คอนยาสปอร์
20:00
Fatih Karagümrük
Kasımpaşa
20:00
อิสตันบูล บีบี
แทร็บซอนสปอร์
00:30
Antalyaspor
Hatayspor
00:30
Altay

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
07:00
Metalist 1925 Kharkiv
Mariupol
07:00
Veres
Minai
07:00
Rukh Vynnyky
Lviv
07:00
Chornomorets
โอเล็กซานเดรีย
07:00
Desna
Kolos Kovalivka
07:00
Zorya
ชัคตาร์
07:00
Vorskla
Dnipro-1
07:00
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group A

MSK Dnipro Cherkasy
07:00
Munkács
AFSK Kyiv
07:00
Chayka
Dinaz Vyshhorod
07:00
Lyubomyr Stavyshche
Karpaty
07:00
Epitsentr Dunayivtsi
Chernihiv
07:00
Livyi Bereh
Bukovyna
07:00
Nyva Vinnytsya
Karpaty Halych
07:00
LNZ Cherkasy

86 Ukraine - Second League: Group B

Vovchansk
07:00
Mykolaiv
Nikopol
07:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Balkany Zorya
07:00
Krystal
Metalurh Zaporizhya
07:00
Yarud Mariupol'
Trostianets
07:00
SK Poltava
Real Pharm
07:00
Peremoga
Tavriya
07:00
Sumy
Viktoriya Mykolaivka
07:00
Skoruk Tomakivka

44 Argentina - Superliga

Patronato
07:30
Gimnasia La Plata
Atlético Tucumán
22:00
Talleres Córdoba
Racing Club
02:00
Banfield
Vélez Sarsfield
02:00
Tigre
Arsenal de Sarandi
05:00
Colón
Boca Juniors
05:00
Barracas Central

44 Argentina - Primera B Nacional

Villa Dálmine
00:10
Belgrano
Almagro
01:30
Estudiantes Caseros
Deportivo Madryn
01:30
Chaco For Ever
Deportivo Morón
01:30
San Telmo
Flandria
01:30
All Boys
Independiente Rivadavia
04:00
Chacarita Juniors
Gimnasia Jujuy
05:00
Club Atlético Güemes
Alvarado
05:30
Atlanta

5 Brazil - Serie A

América Mineiro
02:30
Athletico PR
Ceará
02:30
Bragantino
Goiás
04:30
Atlético Mineiro
Cuiabá
05:00
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

Ituano
07:30
Bahia
CSA
02:00
Sport Recife
Grêmio
02:30
CRB
Sampaio Corrêa
02:30
Operário PR
Chapecoense
05:00
Cruzeiro
Ponte Preta
06:30
Brusque

5 Brazil - Serie C

Volta Redonda
01:00
Uniclinic
Paysandu
03:00
Ypiranga Erechim
Campinense
04:00
Aparecidense
Vitória
05:00
Manaus

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
23:00
O'Higgins

80 Chile - Primera B

Unión San Felipe
07:00
Cobreloa
Melipilla
07:00
Barnechea
Univ. Concepción
07:30
Deportes Iquique
San Luis
07:30
Deportes Temuco
Puerto Montt
01:30
Deportes Santa Cruz
Copiapó
01:30
Fernández Vial
กลาสโกว์ เรนเจอร์
04:00
Santiago Morning
Recoleta
06:30
Santiago Wanderers

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
08:00
Unión Magdalena
La Equidad
02:00
Atlético Bucaramanga
Independiente Medellín
04:05
Atlético Nacional
Santa Fe
06:10
Jaguares de Córdoba

459 Ecuador - Liga Pro

Gualaceo
07:00
Macará
Mushuc Runa
03:00
Guayaquil City
9 de Octubre
05:30
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:15
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Santa Lucia
01:30
Nueva Concepción
Guastatoya
04:00
Xelajú
Municipal
04:00
Iztapa

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:00
Guadalajara
Mazatlán
09:05
Puebla
Querétaro
05:00
Juárez

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes
05:00
Cimarrones de Sonora

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
07:15
Tacuary
General Caballero JLM
04:30
Libertad
Cerro Porteño
06:45
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
01:15
Deportivo Binacional
Melgar
03:30
Cienciano

338 Peru - Segunda Division

Comerciantes Unidos
23:30
Santa Rosa PNP
Real Garcilaso
03:00
Molinos El Pirata

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฮิวสตัน ไดนาโม
00:30
Austin
โตรอนโต้ เอฟซี
02:00
ซินซินนาติ
รีล ซอลต์ เลค
02:30
แอลเอ แกลักซี
มอนทรีออล อิมแพ็ค
03:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
Inter Miami
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
Charlotte

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Detroit City
03:00
New York RB II
Loudoun United
05:00
El Paso Locomotive
Louisville City
06:30
Pittsburgh Riverhounds
Tampa Bay Rowdies
06:30
San Diego Loyal
Indy Eleven
06:45
Hartford Athletic

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
20:00
Cape Town City

911 Angola - Girabola

CD Lunda-Sul
21:00
Petro de Luanda

593 Cameroon - Elite One

APEJES Academy
20:00
Panthère
Fortuna Mfou
21:30
Colombe
Fauve Azur Elite
22:00
Union Douala
Racing
00:00
Stade Renard
Feutcheu
00:00
Canon
Les Astres
02:00
Tonnerre

607 Burkina Faso - Premier League

ASFB
23:00
Police
ASFA-Yennenga
23:00
Douanes
ASEC Koudougou
23:00
Etoile Filante
Kiko
23:00
Royal
Majestic
23:00
Salitas
Douanes
23:00
ASEC Koudougou
Police
23:00
SONABEL
ASK
23:00
ASFB
RCK
23:00
Kiko
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Majestic
วิเทสส์
23:00
Royal
USFA
23:00
Salitas

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Racing d'Abidjan
22:30
Abengourou
San-Pedro
01:00
AFAD

886 Egypt - Premier League

Al Ittihad
02:30
Ghazl El Mehalla
Ceramica Cleopatra
02:30
Al Ahly
El Geish
02:30
Ismaily

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
Great Olympics
WAFA
22:00
Asante Kotoko

1179 Kenya - Premier League

Vihiga Bullets
17:00
Posta Rangers
Bandari
19:00
Bidco United
Ulinzi Stars
19:00
Mathare United
Talanta
19:00
Tusker

1424 Morocco - Botola Pro

RSB Berkane
05:00
Riadi Salmi

200 Senegal - Ligue 1

Dakar SC
00:00
Teungueth
Mbour Petite Côte
00:00
ASEC Ndiambour
Casa Sport
00:00
Pikine
Generation Foot
00:00
Diambars
Jaraaf
00:00
Gorée
Guédiawaye
00:00
CNEPS Excellence
La Linguère
00:00
Douanes

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Port Sudan
02:30
Al Hilal Omdurman

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Young Africans
15:00
Simba

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Amèrica
01:30
La Massana

488 Iran - Azadegan League

Malavan
23:00
Kheybar Khorramabad
Shahin Bushehr
23:00
Mes Kerman

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
02:30
Al Sareeh

45412 Lebanon - Premier League

Al Akhaa Al Ahli
20:00
Tripoli
Al Hikma
20:00
Al Nejmeh
Safa
20:00
AC Sporting

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Sharjah
01:00
Al Urooba
Al Ain
01:00
Shabab Al Ahli Dubai
Bani Yas
01:00
Al Jazira

155043 Bangladesh - Premier League

Saif
16:30
Rahmatgonj MFS
Abahani Chittagong
16:30
Sheikh Russel
Abahani
16:45
Bangladesh Police

1004 Canada - PCSL

Penticton
06:00
Koinonia

153732 India - I-League

Churchill Brothers
18:30
Gokulam
Mohammedan
21:30
NEROCA

712 Korea Republic - National League

Cheongju
13:00
Yangju Citizen
Gimhae City
13:00
Pocheon

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Johor Darul Ta'zim
16:00
Ulsan
Shandong Luneng
18:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
Home United
18:00
Daegu
BG Pathum United
18:00
Jeonnam Dragons
Ceres Philippines
21:00
เมลเบิร์น ซิตี้

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Tonbridge Angels
Braintree Town
21:00
Hemel Hempstead Town
Concord Rangers
21:00
Oxford City
Eastbourne Borough
21:00
Billericay Town
Ebbsfleet United
21:00
Chippenham Town
Havant & Waterlooville
21:00
Hampton & Richmond
Hungerford Town
21:00
Welling United
Maidstone United
21:00
Chelmsford City
Slough Town
21:00
Dartford
St Albans City
21:00
Dorking Wanderers

44 Argentina - Primera C

Deportivo Español
01:30
General Lamadrid
Central Córdoba
01:30
Real Pilar

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Ajax Amateurs
19:30
ACV
Staphorst
19:30
SteDoCo
Lisse
19:30
Sparta Nijkerk
Barendrecht
19:30
VVSB
DVS '33
19:30
Harkemase Boys
Ter Leede
19:30
Excelsior '31
Sportlust '46
20:00
VVOG
DOVO
20:00
ODIN '59

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
02:00
Santa Cruz
Aurora
04:15
Club Universitario
Royal Pari
06:30
Real Tomayapo
Independiente Petrolero
06:30
Wilstermann

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Lochristi
22:00
Avanti

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Union Namur
01:00
Braine

556 Belgium - Provincial-Limburg

Helson Helchteren
00:00
Herk

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
21:00
Chernolomets
Volov Shumen
21:00
Dunav 2010
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Ludogorets III
Dorostol
21:00
Spartak Varna II
Septemvri Tervel
21:00
Riltsi
Chernomorets Balchik
21:00
Lokomotiv Ruse

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Motorlet Praha
15:15
Písek
Baník Sokolov
15:15
Admira Praha
Benesov
15:15
Loko Vltavín
Jablonec II
15:15
Teplice II
Králův Dvůr
15:30
Slavoj Vyšehrad
Ústí nad Orlicí
22:00
Sokol Zápy
Slovan Velvary
22:00
Sokol Živanice

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Viktoria Otrokovice
15:15
Zlín II
Frýdek-Místek
19:30
Velké Meziříčí
Uherský Brod
21:30
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:15
Klatovy
Hvězda Cheb
21:00
Otava Katovice
Hořovicko
22:00
Slavoj Mýto
Doubravka
22:00
Prestice
Spartak Sobeslav
22:00
Sokol Lom
Český lev - Union Beroun
22:00
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Chomutov
Tatran Rakovnik
15:15
Dobris
Český Brod
22:00
Arsenal Česká Lípa
Banik Sous
22:00
Kladno
Ostrov
22:00
FK Brandys nad Labem
Slaný
22:00
Olympie Brezova

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Letohrad
Tochovice
15:15
Trutnov
Velke Hamry
15:30
Sokol Libiš
Horky nad Jizerou
22:00
Kolín
Náchod
22:00
Hlinsko

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Slavičín
Hranice
21:30
Strani
Skaštice
21:30
Viktorie Přerov
Bzenec
21:30
Šumperk
Holesov
21:30
Nove Sady
Valašské Meziříčí
21:30
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:15
Velka Bites
Havlickuv Brod
15:30
Slavoj Polná

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Allerod
18:00
Ishøj
Frederikssund
18:00
B 1903
Greve
18:00
BK Union

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Oure
18:00
Aarhus Fremad II
Hedensted
18:30
Sydvest

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Norresundby
18:30
ASA Aarhus
AaB II
19:00
Fuglebakken KFUM
Holstebro
19:00
Vejgaard B

1233 Finland - Kakkonen

VJS
17:00
Ilves II
Reipas
18:00
LaPa
NJS
18:00
Atlantis
Tampere United
18:00
SalPa
JS Hercules
18:00
FC Komeetat
VIFK
18:00
KajHa
Kraft
18:00
Vaajakoski
GBK
18:00
OLS
PKKU
18:30
Futura
PPJ
19:00
JIPPO
RoPS
19:00
JBK
KäPa
20:00
PeKa
HJS Akatemia
20:00
MuSa
OTP
22:00
JJK

17 France - CFA Group A

Guingamp II
21:00
Vannes
Blois
23:00
Romorantin
Poissy
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Rouen
Saint-Malo
23:00
Versailles
Caen II
23:00
C' Chartres
Stade Plabennec
23:00
Vitré

17 France - CFA Group B

Bobigny
22:00
Lens II
Beauvais
23:00
Olympique St Quentin
Haguenau
23:00
St Maur Lusitanos
Sainte Geneviève
23:00
Entente SSG
Auxerre II
23:00
Metz II
Reims II
23:00
Schiltigheim
Gobelins
23:30
Fleury 91

17 France - CFA Group C

Chasselay MDA
22:00
Rumilly Vallieres
Aubagne
23:00
Martigues
Fréjus St-Raphaël
23:00
Saint-Priest
Jura Sud Foot
23:00
Monaco II
Toulon
23:00
Grasse
Olympique Marseille II
23:00
Lyon Duchère

17 France - CFA Group D

Andrézieux
23:00
Stade Montois
Colomiers US
23:00
Béziers
Nantes II
23:00
Yzeure
Canet Roussillon
23:00
Trélissac
Chamalières
23:00
Bourges Foot 18
Montpellier II
23:00
Le Puy F.43 Auvergne

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
21:00
Thonon Évian
Velay
22:00
Ain Sud
Clermont II
23:00
Montlucon
Aurillac Arpajon
23:00
Saint-Étienne II
Limonest
23:00
Vaulx
Lyon Duchere II
23:00
Chambery
Moulins Football
23:30
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
22:00
Gueugnon
Morteau Montlebon
23:00
Racing Besançon
Besancon FC
23:00
Jura Dolois
Montceau
23:00
Selongey

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:00
Raon l'Etape
Troyes II
21:00
Strasbourg II
Biesheim
22:00
Saint-Louis Neuweg
Colmar
22:00
Amneville
Illkirch Graffenstaden
23:00
RC Epernay
Mulhouse
23:00
Thaon

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens SC II
20:00
Wasquehal
Amiens AC
21:00
Maubeuge
Vimy
23:00
Le Touquet
Croix Football IC
23:00
Boulogne II
Lille II
23:00
Saint-Omer
Valenciennes II
23:00
Olympique Marcquois
Feignies-Aulnoye
23:00
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
21:00
Vire
Dieppe
23:00
Oissel CMS
Bayeux
23:00
Évreux 27
Avranches II
23:00
Le Havre II
Saint-Lo Manche
23:00
Romilly-Pt St Pierre
Cherbourg
23:00
AG Caennaise
Dives-Cabourg
23:30
Alencon

674 Hungary - NB 3: Nyugati

MTE 1904
16:00
Gyori ETO II
Zalaegerszegi TE II
21:00
Papai Perutz

251 Italy - Serie D: Girone D

Sasso Marconi
20:00
Progresso
Ravenna
22:00
Athletic Carpi

251 Italy - Serie D: Girone H

Mariglianese
20:00
Nardò
Nocerina
22:00
Team Altamura

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Vard
18:00
Ørn Horten
Øygarden
19:00
Strømmen
Staal Jørpeland
20:00
Egersund
Ullern
21:00
Odd II

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Frigg
21:00
Bærum
Ullensaker / Kisa
21:00
Kjelsås
Hødd
00:00
Vålerenga II

2 Poland - 2. Liga East

Bełchatów
07:00
Wigry Suwałki
Garbarnia Kraków
22:05
Chojniczanka Chojnice

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Bucovina Radauti
21:00
Hușana Huși
Şomuz Fălticeni
21:00
Paşcani
Ştiinţa Miroslava
21:00
SJ Vaslui
CSM Bacău
21:00
Ceahlaul Piatra Neamt

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Focsani
21:00
Otelul
Dinamo Bacău
21:00
Viitorul Ianca
Făurei
21:00
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
16:30
Voluntari II
Popești-Leordeni
21:00
Afumaţi
CSM Fetești
21:00
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Tunari
21:00
Progresul Spartac
Real Bradu
21:00
Flacăra Moreni

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Olimpic Cetate
21:00
Sepsi II
Pucioasa
21:00
Odorheiu Secuiesc
Plopeni
21:00
Targu Secuiesc
Kids Tâmpa Braşov
21:00
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Petrolul Potcoava
21:00
Minerul Costeşti
CS U Craiova II
21:00
Filiaşi
Horezu
21:00
Sporting Roşiori

296 Serbia - Srpska Liga - East

Sloga Leskovac
21:30
Hajduk Veljko
Jedinstvo Paraćin
21:30
Pčinja Trgovište
Jagodina
21:30
Dinamo Vranje
Vlasina
21:30
Radnički Svilajnac
Brzi Brod
21:30
Trajal Krusevac
Timočanin
21:30
Buducnost Popovac
Rembas
21:30
Dubocica

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Kraljevo
21:30
Sloga Požega
Semendrija 1924
21:30
Real Podunavci
Mačva 1929
21:30
Mladi Radnik
RSK Rabrovo
21:30
Borac Čačak
Jedinstvo Ub
21:30
Trepča
Budućnost Arilje
21:30
Sušica
Sloboda Užice
00:00
Takovo

401 Slovakia - 3. Liga - West

Marcelová
21:30
Nové Zámky
Nové Mesto nad Váhom
21:30
Imeľ
Castkovce
21:30
Slovan Levice
Spartak Myjava
21:30
Kalna n. Hronom
TEMPO Partizánske
21:30
Veľké Ludince

32 Spain - Tercera - Group 3

Atlético Albericia
23:00
Escobedo
Gimnástica Torrelavega
23:00
Siete Villas
Noja
23:00
Barreda
Samano
23:00
Cultural Guarnizo
Selaya
23:00
Castro
Textil Escudo
23:00
Cartes
Torina
23:00
Naval
Vimenor
23:00
Colindres

32 Spain - Tercera - Group 4

Pasaia KE
21:30
CD Vitoria
Basconia
22:30
Beti Gazte
Urduliz
22:30
Deportivo Alaves II
Uritarra
22:30
Lagun Onak
Anaitasuna FT
23:00
Aurrera de Ondarroa
Barakaldo
23:00
Amurrio
Durango
23:00
Portugalete
Leioa
23:00
Beasain
San Ignacio
23:00
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 6

Callosa Deportiva
23:00
Torrellano

32 Spain - Tercera - Group 8

Ciudad Rodrigo
22:00
Almazán
La Virgen del Camino
23:00
Salamanca II
Atlético Astorga
23:00
Arandina
Atlético Tordesillas
23:00
Colegios Diocesanos
Mirandés II
23:00
Ribert
Numancia II
23:00
Palencia CF
Real Ávila
23:00
Cultural Leonesa II
UD Santa Marta
23:00
Bembibre

32 Spain - Tercera - Group 11

Serverense
22:15
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 15

Murchante
22:00
Gares
Valle Egüés
22:00
Beti Onak
Cortes
22:00
Cirbonero
Azkoyen
22:00
Pamplona
Subiza
22:00
Cantolagua
Huarte
22:00
Burladés
Txantrea
22:00
Beti Kozkor

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
22:00
Torrijos
Guadalajara
23:00
Villarrobledo
Illescas
23:00
Hogar Alcarreño
Quintanar del Rey
00:00
San Clemente
Ciudad Real
05:00
La Roda

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
18:00
Yxhult
Angered BK
19:00
Herrestads
Lidköping
20:00
Mjolby
Vänersborgs FK
21:00
Sifhalla

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
17:30
Hudiksvall
Korsnäs IF FK
19:00
Uppsala
Kungsängen
20:00
Gute
Kvarnsveden
21:00
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

Bergnasets
18:00
Kiruna FF
Algarna
18:00
IFK Luleå
Friska Viljor
18:00
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Balkan
18:00
Karlskrona
Högsby
19:00
Asarum
Ariana
19:00
Hässleholms IF
Räppe
20:00
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Sleipner
19:00
Lidingö
Huddinge
19:00
Nyköping
Enskede
19:00
Smedby
Karlberg
19:00
IFK Eskilstuna

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
18:00
Landvetter IS
Ullared
18:30
Vastra Frolunda
Varbergs GIF
19:00
Sävedalen
Hittarp
20:00
Astrio

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sakaryaspor
00:30
Kahramanmaraşspor

5 Brazil - Gaucho 2

Cruzeiro RS
01:00
Gaucho
Passo Fundo
01:00
Esportivo

5 Brazil - Mineiro 2

Democrata SL
01:30
Varginha EC
Uberaba
04:30
Betim

5 Brazil - Paranaense 2

Foz do Iguaçu
01:30
Andraus Brasil
PSTC
01:30
Aruko Sports
Laranja Mecânica
01:30
Verê

5 Brazil - Paulista A3

EC São Bernardo
01:00
Noroeste

5 Brazil - Pernambucano 1

Retrô
02:40
Náutico

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
03:30
Parnahyba

5 Brazil - Rondoniense

Uniao Cacoalense
06:00
Real Ariquemes

5 Brazil - Amapaense

Ypiranga AP
03:00
Macapá
São Paulo AP
03:00
Santos AP

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Villa San Carlos
01:30
Talleres Remedios
Deportivo Armenio
01:30
Acassuso
Ituzaingó
05:10
Cañuelas

44 Argentina - Torneo Federal A

Juventud Antoniana
08:00
Sarmiento Resistencia
Huracán Las Heras
23:30
Olimpo
CDJU Gualeguaychu
00:30
Racing Córdoba
Crucero del Norte
01:00
Douglas Haig
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Sol de Mayo
Sportivo Las Parejas
01:15
Defensores Belgrano VR
Sansinena
01:30
Estudiantes de San Luis
Gimnasia y Tiro
02:00
San Martín Formosa
Ciudad de Bolívar
02:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Peñarol
02:00
Independiente Chivilcoy
Juventud Unida Univ.
02:00
Argentino Monte Maíz
Liniers Bahía Blanca
02:00
Circulo Deportivo
Unión Sunchales
03:00
Def. de Pronunciamiento
Villa Mitre
04:30
Sportivo Desamparados
Atlético Paraná
05:00
Central Norte

44569 Aruba - Division de Honor

La Fama
07:00
RCA
United
05:30
River Plate

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Tailevu Naitasiri

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เพิร์ธ กลอรี
16:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:45
บริสเบน รอร์

2454 Albania - 1st Division

Lushnja
20:00
Apolonia Fier
Burreli
20:00
Shkumbini Peqin
Korabi Peshkopi
20:00
Maliqi
Pogradeci
20:00
Tërbuni Pukë
Turbina Cërrik
20:00
Tomori Berat
Bylis Ballsh
20:00
Butrinti Sarandë
Besëlidhja Lezhë
20:00
Besa Kavajë
Vora
20:00
Erzeni Shijak

2454 Albania - 2nd Division

Internacional Tirana
17:30
Elbasani
Iliria Fushë-Krujë
20:00
Oriku
Gramshi
20:00
Bulqiza
Veleçiku Koplik
20:00
Luzi 2008
Shënkolli
20:00
Murlani
Flamurtari
20:00
Devolli
Luftëtari
20:00
Tepelena
Albpetrol Patos
20:00
Përmeti
Naftëtari Kuçovë
20:00
Këlcyra
Labëria
20:00
Gramozi Ersekë
Memaliaj
20:00
Sopoti Librazhd

99474 World - Friendly International Women

Tonga W
13:00
Philippines W

146 South Africa - Nedbank Cup

Royal AM
00:00
Mamelodi Sundowns

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
14:00
The Gap
Acacia Ridge
15:00
The Lakes
Toowong
16:00
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
11:15
Cooma Tigers
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
O'Connor Knights
12:00
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
16:00
Manly United
Marconi Stallions
16:00
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Perth RedStar
Floreat Athena
14:00
Gwelup Croatia SC
Balcatta
14:00
Sorrento
Inglewood United
14:00
Bayswater City
Stirling Lions
14:00
Cockburn City

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Clarence Zebras
Kingborough Lions
11:30
Launceston City
Riverside Olympic
13:30
Devonport City
Olympia Warriors
15:30
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
15:00
Queensland Lions
Logan Lightning
15:15
Brisbane City
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
SC Wanderers

556 Belgium - First Amateur Division

Dender
01:00
Mandel United
Liège
01:00
Olympic Charleroi
Sint-Eloois-Winkel
01:00
Thes Sport
Tienen
01:00
Patro Eisden
Dessel Sport
01:00
URSL Visé
Heist
01:00
Knokke
La Louvière Centre
01:00
Rupel Boom

41 Europe - Champions League Women

Wolfsburg W
23:00
Barcelona W
Paris SG W
02:00
Lyon W

11 Germany - Junioren Bundesliga

Freiburg U19
16:00
Ulm U19
Kickers Offenbach U19
16:00
Bayern U19
Unterhaching U19
16:00
Hoffenheim U19
Borussia M'gladbach U19
18:00
Bochum U19
Viktoria Köln U19
18:00
Preussen Munster U19
Borussia Dortmund U19
18:00
RW Essen U19
Wuppertaler SV U19
18:00
Oberhausen U19
Bayer Leverkusen U19
18:00
Paderborn U19
Alemannia Aachen U19
18:00
Fortuna Koln U19
Dusseldorf U19
18:00
Duisburg U19
Koln U19
18:00
Arminia Bielefeld U19
Wolfsburg U19
18:00
Bremen U19
Hallescher FC U19
18:00
Hertha U19
Viktoria Berlin U19
18:00
Magdeburg U19
Dresden U19
18:00
Union Berlin U19
Eimsbütteler TV U19
18:00
Hannover U19
Chemnitzer FC U19
18:00
Hansa Rostock U19
RB Leipzig U19
18:00
Energie Cottbus U19
Holstein Kiel U19
18:00
Hamburger SV U19
Osnabruck U19
18:00
St. Pauli U19
Heidenheim U19
18:00
Augsburg U19
Darmstadt 98 U19
18:00
Saarbrucken U19
Stuttgarter Kickers U19
18:00
Stuttgart U19
Kaiserslautern U19
18:00
Eintracht Frankfurt U19
Ingolstadt U19
18:00
Hessen Kassel U19
Astoria Walldorf U19
18:00
Nurnberg U19
Karlsruher U19
18:00
Greuther Fürth U19

251 Italy - PrimaVera 1

Sampdoria U19
16:00
Lecce U19
Bologna U19
17:00
Fiorentina U19
Napoli U19
18:00
Genoa U19
Pescara U19
20:00
Sassuolo U19
Atalanta U19
22:00
Verona U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Mks Olimpia Szczecin W
17:00
UJ Krakow W
Medyk Konin W
17:00
Czarni Sosnowiec W
UKS SMS Lodz W
17:45
Leczna W
Tarnovia Tarnów
20:00
GKS Katowice W

251 Italy - Primavera 2

Perugia U19
20:00
Parma U19
Lazio U19
20:00
Brescia U19
Cremonese U19
20:00
Frosinone U19
Monza U19
20:00
Pisa U19

245 Czech Republic - U19 League

Mlada Boleslav U19
16:00
Sparta Praha U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Slavia Prague U19
Opava U19
17:00
Meteor Praha U19
Karvina U19
18:00
FK Pardubice U19
Hradec Kralove U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
Sigma Olomouc U19
18:15
Brno U19
Slovacko U19
19:30
Plzen U19

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
16:00
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

Polonia Warszawa U18
17:00
Warta Poznań U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Jagiellonia U18
18:00
Slask U18
Raków Częstochowa U18
19:00
Cracovia U18
Wisla U18
20:00
SMS Łódź U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Jomo Cosmos
20:00
TS Sporting
Polokwane City
20:00
Pretoria Callies
University of Pretoria
20:00
Venda FC

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes
22:00
Kano Pillars
Akwa Starlets
22:00
Plateau United

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
08:00
Alianza
Deportivo Universitario
04:00
San Francisco
Árabe Unido
04:00
Plaza Amador
Tauro
06:05
Costa del Este

98 Australia - Npl South Australian

West Torrens Birkalla
12:00
NE MetroStars
South Adelaide Panthers
12:30
Cumberland United
Adelaide Comets
12:30
Campbelltown City
Adelaide City
12:30
Sturt Lions

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
20:00
Dukagjini
Ulpiana
20:00
Gjilani

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:15
Dandenong City
South Melbourne
15:45
Port Melbourne
Hume City
16:00
Eastern Lions
Bentleigh Greens
16:45
Altona Magic

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Solothurn
21:00
Grasshopper II
Wohlen
21:00
Kosova
Köniz
21:00
Höngg
Schötz
21:00
Zug
Buochs
21:00
Delémont
Balzers
21:00
St. Gallen II
Eschen / Mauren
21:00
Wettswil-Bonstetten
Tuggen
21:00
Freienbach
Martigny Sports
21:30
Naters
Uzwil
22:00
Winterthur II
Linth
22:00
Paradiso
Meyrin
22:00
La Chaux-de-Fonds
Bulle
22:00
Lancy
Thalwil
22:30
Baden
Chênois
22:30
Echallens
Bassecourt
23:00
Luzern II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
21:00
Biel-Bienne
Rapperswil-Jona
21:00
Bellinzona
Stade Nyonnais
21:00
Young Boys II
Bavois
21:00
Chiasso
Cham
21:00
Basel II
YF Juventus
21:00
Sion II
Brühl
21:00
Étoile Carouge
Breitenrain
21:00
Zürich II

3126 Luxembourg - National Division

Racing
21:00
Victoria Rosport

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
19:30
Treibach

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
21:30
Wiener Viktoria
Mauerwerk
23:00
TWL Elektra

143 Austria - Regionalliga: West

TSV St. Johann
21:00
Hohenems
Schwaz
22:00
Admira Dornbirn

98 Australia - Northern Nsw

Charlestown City Blues
11:00
Maitland
Hamilton Olympic
13:30
Cooks Hill United

482134 Lesotho - Premier League

Sefotha-Fotha
16:00
Likhopo
Kick4Life
19:00
Mazenod
Lesotho Defence Force
19:00
Lijabatho
Lifofane
19:00
Liphakoe Football Club

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Spartak Nal'chik
19:00
Alaniya Vladikavkaz II
Mashuk-KMV
19:00
Kuban Kholding
Dinamo Stavropol'
20:00
SKA Rostov
Chernomorets
20:00
Tuapse
Biolog
20:00
Makhachkala
Legion Dynamo
20:00
Forte Taganrog
Chayka
21:00
Druzhba

3039 Togo - Championnat National

Togo Port
22:00
Gomido
ASKO de Kara
22:00
Dynamic Togolais

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
22:00
Nico-Nicoye
V.Club Mokanda
22:00
Kondzo

47 Sweden - Elitettan Women

Älvsjö AIK W
18:00
Team TG FF W
Alingsås W
20:00
Uppsala W
Växjö W
20:00
IFK Sundsvall W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

KuPS W
18:00
PK-35 W
Ilves W
18:00
NJS W
Åland United W
22:00
ONS W

614 Algeria - Super Cup

CR Belouizdad
05:00
JS Kabylie

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
16:30
Valencia W
Athletic Club W
17:00
Atletico Granadilla W

556 Belgium - Super League Women

Genk W
19:00
OH Leuven W
St. Liege W
19:00
Club Brugge W
Zulte-Waregem W
21:00
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

RFC de Liege W
18:00
Kontich W
Wuustwezel W
21:00
Standard Liège II W
Renaissance Mons 44 W
21:00
Voorwaarts Zwevezele W
Famkes Merkem W
21:00
Genk II W
OH Leuven II
21:00
Anderlecht II W
Eva's Tienen W
21:00
Gent II W
Mechelen W
21:00
Chastre W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
18:00
Fortuna Hjorring W

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
20:00
Diósgyőri VTK W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
00:00
Puebla W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Moralo
00:00
Arroyo

3483 USA - USL League One

Forward Madison
05:00
Central Valley Fuego
North Carolina
06:00
Northern Colorado
Charlotte Independence
06:00
Union Omaha

63604 Cuba - Primera Division

Matanzas
03:00
Villa Clara
Cienfuegos
03:00
Pinar del Río
Isla Juventud
03:00
Mayabeque
Artemisa
03:00
La Habana
Sancti Spiritus
03:00
Holguín
Santiago de Cuba
03:00
Ciego de Ávila
Granma
03:00
Las Tunas
Guantánamo
03:00
Camagüey

251 Italy - Coppa Italia Women

Roma W
19:30
Empoli W

462 England - Non League Div One: Play-offs

Ashford United
21:00
Herne Bay
Marske United
21:00
Stockton Town
Chasetown
21:00
Belper Town
Runcorn Linnets
21:00
Marine

5 Brazil - Carioca U20

Fluminense U20
20:00
Nova Iguaçu U20
Portuguesa RJ U20
01:00
Bangu U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Grêmio W
21:00
CRESSPOM W
Palmeiras W
21:00
Internacional RS W

155 Romania - Liga 2

Viitorul Şelimbăr
15:00
Dacia Unirea Brăila
Csikszereda
15:00
CSM Iaşi
SCM Gloria Buzau
15:00
Unirea Constanța
Ripensia Timişoara
15:00
Unirea Dej
Astra
15:00
Şirineaşa
ASU Poli Timişoara
16:00
Metaloglobus
Universitatea Cluj
19:00
Unirea Slobozia

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Lège-Cap-Ferret
00:00
Bressuire

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
22:00
Fabrègues
Agde
23:00
Olympique d'Alès
Castanet
23:00
Blagnac
Nîmes II
23:00
Balma
Alberes Argelès
00:00
Narbonne
Muret
00:00
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
20:00
Créteil II
Mantes 78
23:00
Les Ulis
Blanc Mesnil
23:00
Drancy JA
Linas-Montlhery
23:00
Paris II
PSG II
23:00
Bretigny Foot
Aubervilliers
23:00
Meaux Academy Football

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Marseille Endoume Catalans
20:00
Gazélec Ajaccio
Villefranche SJB
20:00
Istres
Côte Bleue
20:00
Mandelieu LN
Consolat Marseille
21:00
Corte
Cannes
21:00
Furiani-Agliani
Cannet Rocheville
23:00
Rousset-Ste Victoire

44 Argentina - Reserve League

Estudiantes La Plata Res
19:00
Aldosivi Res.
Newell's Old Boys Res.
21:00
San Lorenzo Res.
Atlético Tucumán Res.
02:00
Talleres Córdoba Res.

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
04:00
Steve Biko
Banjul
06:00
Waa Banjul Football

5 Brazil - Paulista Série B

América SP
01:00
Fernandópolis
Andradina
01:00
Catanduva
Rio Branco SP
01:00
Paulista
Amparo
01:00
Itapirense
Atlético Mogi
01:00
União Mogi
Flamengo SP
01:00
Manthiqueira
São José FC
01:00
Guarulhos
Mauá
01:00
ECUS
SKA Brasil
01:00
Colorado Caieiras

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

เซลติก
13:30
MPH Vikings
Verdi
15:30
Stormbirds

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

Varde W
18:00
Odense Q W
AGF W
18:00
Sundby W
B 93 W
19:00
AaB W

251 Italy - Serie C Play-offs

Bari 1908
21:30
Südtirol

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
16:00
Žilina U19
Spartak Trnava U19
16:00
Dukla U19
DAC U19
18:00
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
Dandenong City U21
Green Gully U21
12:00
Heidelberg United U21
Melbourne Knights U21
12:00
Oakleigh Cannons U21
Hume City U21
13:00
Eastern Lions U21
Bentleigh Greens U21
14:30
Altona Magic U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
11:00
Cerezo Osaka W

5724 Sierra Leone - Premier League

Bo Rangers
23:14
Mighty Blackpool
East End Lions
23:15
Johansen

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
01:00
Edmonton

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
20:00
Rheindorf Altach II
Alberschwende
20:30
Lustenau
Höchst
21:00
Bizau
Hard
21:00
Andelsbuch
Lochau
21:00
Nenzing
Göfis
22:00
Hörbranz
Fussach
22:00
Ludesch
Bezau
22:00
Meiningen

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Newmarket U23
12:00
The Gap U23
Acacia Ridge U23
13:00
The Lakes U23
Toowong U23
14:00
Mt Gravatt U23

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
18:00
Sporting Macau
เบนฟิกา
20:00
CPK

3374 Gibraltar - Premier Division

Glacis United
21:00
Lincoln Red Imps
Mons Calpe
23:30
Europa FC

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yamato Sylphid W
11:00
Diavorosso Hiroshima W
Yunogo Belle W
11:00
Shizuoka Sangyo Univ. W
Kibi Univ. Takahashi W
11:00
Tsukuba Ladies W

1233 Finland - Kolmonen

MYPA
19:00
Ri-Pa

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Chita
13:00
Chertanovo
Znamya Truda
18:00
Baltika BFU
Zvezda Sint Petersburg
18:30
Yenisey II
FK Dinamo St. Petersburg
19:00
Volna Kovernino
Kairat Moskva
20:00
Kazanka
Tver
20:00
Murom
Leningradets
20:00
Shinnik
Olimp-Dolgoprudny II
20:00
Zenit II
Torpedo Vladimir
20:00
Luki-Energiya

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Khimki 2
17:00
Sokol Saratov
Strogino
17:00
Dinamo Bryansk
Fakel II
18:00
Kvant
Zenit Penza
18:00
Znamya Noginsk
Arsenal Tula II
18:00
Kolomna
Rodina Moskva
20:00
Ryazan
Kaluga
21:00
Saturn Ramenskoye
Saransk
22:00
Dinamo Vladivostok

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Ural 2
16:30
Zenit Izhevsk
Novosibirsk
17:00
Torpedo Miass
Nosta
18:00
Lada Tolyatti
Chelyabinsk
19:00
Amkar Perm'
Orenburg II
20:00
Volga Ulyanovsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Pabellón Ourense U19
21:00
Arenal U19
Real Avilés U19
22:00
Celta de Vigo U19
Covadonga U19
22:00
Val Miñor U19
Bansander U19
23:00
Racing Santander U19
Real Oviedo U19
00:00
Compostela U19
Bezana U19
01:30
Atlético Perines U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Osasuna U19
16:00
Pamplona U19
Getxo U19
21:00
Athletic Club U19
Oberena U19
00:00
AD San Juan U19
Real Sociedad U19
00:30
Arenas Getxo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Mallorca U19
21:00
Sabadell U19
Gimnàstic Tarragona U19
21:30
Atlético Baleares U19
Europa U19
22:00
San Francisco U19
Sant Andreu U19
22:30
Espanyol U19
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Cornellà U19
Bellvitge U19
23:00
Girona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Sanluqueno U19
18:30
Jóvenes Promesas U19
Real Betis U19
19:00
Córdoba U19
Sporting Atlético U19
22:00
Coria U19
Calavera U19
22:00
Almería U19
Tomares U19
22:00
Sevilla U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Las Rozas U19
17:00
Trival Valderas U19
Alcorcón U19
17:30
Rayo Majadahonda U19
Leganés U19
21:30
Fuenlabrada U19
La Cruz U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Unión Adarve U19
22:30
Real Valladolid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Águilas SA U19
16:45
Mensajero U19
Arucas U19
17:00
Unión Viera U19
Las Zocas U19
18:00
Atlético GC U19
La Oliva U19
18:00
Huracán U19
Orientación Marítima U19
18:00
Victoria U19
Tenerife U19
18:30
Sobradillo U19
Acodetti U19
19:00
Maspalomas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Villarreal U19
16:00
La Nucía U19
Atlético Madrileño U19
18:30
Valencia U19
FC Cartagena U19
21:00
Conquense U19
Alzira U19
21:00
Torre Levante U19
Talavera U19
21:30
Cartagena FC U19

1161 Scotland - Football League - Playoffs

Fraserburgh
21:00
Bonnyrigg Rose Athletic