ufakick

ตารางบอล 26 เม.ย. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
เรอัล มาดริด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
01:45
แบล็กพูล
สวอนซีซิตี
01:45
บอร์มัธ
ฟูลัม
01:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

พอร์ตสมัท
01:45
วีแกนแอทเลติก
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ซันเดอร์แลนด์
01:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

Exeter City
01:45
Barrow
Mansfield Town
01:45
Stevenage
Swindon Town
01:45
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Sutton United
01:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

99474 World - Club Friendlies 1

ดอร์ทมุนด์
23:00
ดินาโมเคียฟ

462 England - National League

Dover Athletic
01:45
Notts County
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
01:45
Boreham Wood
Bromley
01:45
Aldershot Town
Weymouth
01:45
Wrexham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
01:45
Curzon Ashton
Chester
01:45
York City

462 England - Premier League U18

Liverpool U18
19:00
Nottingham Forest U18
Birmingham City U18
20:00
Chelsea U18
Stoke City U18
00:30
Everton U18
Manchester United U18
01:00
Blackburn U18

462 England - Professional Development League

Watford U23
19:00
Queens Park Rangers U23
Sheffield Utd U23
01:00
Millwall U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

Spakenburg
01:00
ASWH

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Greuther Fürth II
23:00
Augsburg II
Rain / Lech
23:30
Schweinfurt
Illertissen
00:00
Schalding-Heining

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Würzburger FV
23:15
Seligenporten
TSV Abtswind
23:15
Großbardorf
Bayern Hof
23:30
SC Feucht

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
23:15
Donaustauf

11 Germany - Oberliga: Bremen

BTS Neustadt
23:30
Werder Bremen III
Bremer SV
00:00
Leher TS
Aumund-Vegesack
00:00
Habenhauser FV

143 Austria - Admiral Bundesliga

Ried
23:30
Admira
Hartberg
23:30
Rheindorf Altach
Wattens
23:30
แอลเอเอสเค ลินซ์

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zaqatala
18:00
Qarabağ II
MOIK
19:00
Sumqayıt II

224 Bulgaria - Vtora Liga

CSKA 1948 Sofia II
21:00
Yantra 1919

116 Cyprus - Cyprus Cup

AEK Larnaca
22:00
Ethnikos Achna
Anorthosis
23:00
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Varnsdorf
22:00
Lisen

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
22:00
Kuressaare
Nõmme Kalju
00:00
Legion

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
23:00
Resovia Rzeszów
Zagłębie Sosnowiec
23:00
Miedź Legnica
Widzew Lodz
01:30
Korona Kielce

296 Serbia - Super Liga

Kolubara
21:00
Novi Pazar
Radnički Niš
23:30
Vojvodina
Mladost Lučani
23:30
Radnički Kragujevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
23:00
Zlaté Moravce

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Kalmar
00:00
Norrköping

47 Sweden - Superettan

Örebro
00:00
Halmstad

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:30
Sarmiento
Aldosivi
07:30
Huracán

44 Argentina - Primera B Nacional

Defensores de Belgrano
07:10
Ferro Carril Oeste

5 Brazil - Serie B

Sport Recife
05:00
Ituano
Novorizontino
05:00
Chapecoense
Brusque
06:30
CSA
Vila Nova
06:30
Tombense

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
07:00
Melipilla
Fernández Vial
07:00
Puerto Montt
Deportes Santa Cruz
07:30
Copiapó

353 Colombia - Torneo Betplay

Boyacá Chicó
07:40
Real San Andres

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
06:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
07:00
Cumbaya

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
08:00
Solola

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
07:15
Sol de América

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
02:30
Al Ittihad
National Bank of Egypt
02:30
Eastern Company SC
Ismaily
02:30
ENPPI

1703 Guinea - Ligue 1

Milo
05:00
CI Kamsar

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
05:00
Wydad Casablanca

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
20:00
Taliya
Al Ittihad
20:00
Jabala
Teshrin
20:00
Al-Horgelah
Wathba
20:00
Hottin
Foutoua
20:00
Karama
Nawaeir
20:00
Wahda

97374 Jordan - Premier League

Al Wihdat
02:30
Aqaba

153732 India - I-League

Churchill Brothers
16:30
Rajasthan FC
Sreenidi Deccan
18:35
NEROCA
Mohammedan
21:35
Minerva Punjab

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Duhail
00:15
Sepahan
Al Jazira
03:15
Al Shabab
Mumbai City
03:15
Al Quwa Al Jawiya
Foolad
03:15
Shabab Al Ahli Dubai
Ahal
03:15
Al Gharafa
Pakhtakor
03:15
Al Taawon

462 England - Vanarama National League South

Concord Rangers
01:45
Slough Town

11555657 South America - Copa Sudamericana

Deportivo La Guaira
05:15
Independiente
General Caballero JLM
05:15
Ceará

11555657 South America - Copa Libertadores

Independiente Petrolero
05:15
Deportivo Táchira
Libertad
05:15
Athletico PR
Vélez Sarsfield
05:15
Nacional
Estudiantes
05:15
Bragantino

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Valašské Meziříčí
21:30
Strani

32 Spain - Tercera - Group 12

Villa Santa Brígida
02:00
Arucas

5 Brazil - Paraibano

Botafogo PB
06:15
Nacional de Patos

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
01:35
Ituzaingó

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
16:30
Marconi Stallions

716 Nigeria - Npfl

Nasarawa United
22:00
Akwa Starlets

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
04:00
Alianza
San Francisco
06:00
Atlético Chiriquí

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
00:00
Treibach

482134 Lesotho - Premier League

Lesotho Defence Force
20:00
Likhopo

2493 Mauritania - Super D1

Garde Nationale
07:00
Médine
Concorde
05:00
Armee

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Baltai
22:50
Medžiai Vilnius
Ateitis
23:15
Neptūną Klaipėda

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
07:00
Pachuca W
León W
07:00
Toluca W
Santos Laguna W
07:00
Juárez W
Monterrey W
09:00
Tigres UANL W

462 England - Non League Div One: Play-offs

Ashford United
01:45
Cray Valley (PM)
Herne Bay
01:45
Haywards Heath Town
Brentwood Town
01:45
Stowmarket Town
Canvey Island
01:45
Felixstowe & Walton United
AFC Dunstable
01:45
Ware
Cirencester Town
01:45
Winchester City
Frome Town
01:45
Bristol Manor Farm
Cleethorpes Town
01:45
Stockton Town
Marske United
01:45
Shildon AFC
Halesowen Town
01:45
Chasetown
Stamford
01:45
Belper Town
Leek Town
01:45
Runcorn Linnets
Workington
01:45
Marine
Berkhamsted
01:45
North Leigh

155 Romania - Liga 2

Universitatea Cluj
23:00
Petrolul 52

44 Argentina - Reserve League

Racing Club Res.
19:00
Newell's Old Boys Res.
Banfield Res.
21:00
Talleres Córdoba Res.

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Beaumaris
16:00
Upfield
Box Hill United
16:00
Banyule City
Fitzroy City
16:30
Green Gully
Brimbank Stallions
16:30
Yarraville
Goulburn Valley Suns
16:30
North Sunshine Eagles
Hume City
16:30
Dandenong City
Port Melbourne
16:30
Manningham United Blues
Elwood City
16:45
Collingwood City
Clifton Hill
16:45
Dandenong Thunder

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Maitland
16:00
Newcastle University

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Mindil Aces
16:45
Darwin Hearts

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
01:45
Europa Point

1796 Iceland - Premier League Women

ÍBV W
01:00
Stjarnan W
Valur W
02:15
Thróttur Reykjavík W

2345 Moldova - Moldovan Cup

Dinamo-Auto
20:00
Sheriff
Milsami
23:00
Sfîntul Gheorghe