ufakick

ตารางบอล 23 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
18:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
แอสตันวิลลา
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
วัตฟอร์ด
นอริชซิตี
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เบรนท์ฟอร์ด
23:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลูตัน ทาวน์
18:30
แบล็กพูล
บอร์มัธ
21:00
ฟูลัม
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
มิลล์วอลล์
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
บริสตอลซิตี
ฮัลล์ซิตี
21:00
เรดิง
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สโตกซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
สวอนซีซิตี
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
โคเวนทรี ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Cheltenham Town
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
อิปสวิช ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
มอร์แคมป์
พอร์ตสมัท
21:00
จิลลิ่งแฮม
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ซันเดอร์แลนด์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
วีแกนแอทเลติก
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
21:00
Sutton United
Bradford City
21:00
สคันธอร์ป
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Exeter City
21:00
โรชเดล
Harrogate Town
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Hartlepool United
21:00
Swindon Town
Leyton Orient
21:00
Northampton Town
Mansfield Town
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Oldham Athletic
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Stevenage
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Walsall
21:00
Port Vale

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
21:30
อาแจกซ์
AZ
23:45
ฮีเรนวีน
อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
พีอีซี ซโวลล์
SC Cambuur
02:00
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
FC Union Berlin
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
TSG Hoffenheim
SC Freiburg
20:30
Borussia Mönchengladbach
FC Köln
20:30
DSC Arminia Bielefeld
SpVgg Greuther Fürth
20:30
Bayer 04 Leverkusen
FC Bayern München
23:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
22:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แซงต์ เอเตียน
00:00
โมนาโก
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
20:00
Spezia
Venezia
20:00
อตาลันต้า
อินเตอร์ มิลาน
23:00
โรม่า
เวโรน่า
01:45
ซามพ์โดเรีย

479 เจลีก 2

เวกัลตะ เซนได
12:00
FC เรียวเคียว
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
14:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โทชิกิ SC
14:00
โยโกฮามา เอฟซี

479 Japan - J-League Cup

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
คาชิว่า เรย์โซล
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
กัมบะ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
สากัน โตสู
13:00
เกียวโต แซงก้า
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
เอฟซี โตเกียว

49477 ไทยลีก

Police Tero FC
17:30
PT Prachuap FC
Chonburi FC
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
Nongbua Pitchaya FC
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC

49477 ไทยลีก 2

แพร่ ยูไนเต็ด
17:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
อุดรธานี เอฟซี
ตราด เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
Muangkan United
19:00
ราชนาวี เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

462 England - National League

Altrincham
21:00
Wealdstone
Boreham Wood
21:00
Bromley
Chesterfield
21:00
Dover Athletic
Dagenham & Redbridge
21:00
King's Lynn Town
Eastleigh
21:00
Barnet
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Torquay United
Notts County
21:00
Weymouth
Solihull Moors
21:00
Aldershot Town
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Halifax Town
Yeovil Town
21:00
Stockport County
Woking
23:20
Wrexham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
21:00
Kidderminster Harriers
Boston United
21:00
Fylde
Chester
21:00
Farsley Celtic
Chorley
21:00
AFC Telford United
Darlington
21:00
Brackley Town
Guiseley
21:00
Curzon Ashton
Hereford
21:00
Bradford Park Avenue
Kettering Town
21:00
Gateshead
Leamington
21:00
Alfreton Town
Southport
21:00
Spennymoor Town
York City
21:00
Gloucester City

462 England - Premier League U18

Arsenal U18
17:00
Norwich U18
Crystal Palace U18
17:00
Reading U18
West Ham U18
17:00
Chelsea U18
Brighton U18
17:00
Aston Villa U18
Leicester U18
17:00
Southampton U18
Everton U18
17:00
Burnley U18
Nottingham Forest U18
17:00
Stoke City U18
Sunderland U18
17:00
Liverpool U18
Fulham U18
18:00
Birmingham City U18
Tottenham U18
18:00
West Brom U18
Blackburn U18
18:00
Middlesbrough U18
Manchester City U18
18:30
Derby U18
Manchester United U18
18:30
Newcastle Utd U18
Leeds United U18
19:00
Wolverhampton U18

462 England - Women's Super League

Brighton W
20:00
Birmingham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
Cray Wanderers
Corinthian-Casuals
21:00
Cheshunt
East Thurrock United
21:00
Horsham
Enfield Town
21:00
Bognor Regis Town
Haringey Borough
21:00
Folkestone Invicta
AFC Hornchurch
21:00
Wingate & Finchley
Leatherhead
21:00
Potters Bar Town
Lewes
21:00
Bowers & Pitsea
Margate
21:00
Kingstonian
Merstham
21:00
Carshalton Athletic
Worthing
21:00
Brightlingsea Regent

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Basildon United
Felixstowe & Walton United
21:00
Coggeshall Town
Grays Athletic
21:00
Maldon & Tiptree
Great Wakering Rovers
21:00
Dereham Town
Hashtag United
21:00
Canvey Island
Heybridge Swifts
21:00
Bury Town
Hullbridge Sports
21:00
Aveley
Romford
21:00
Witham Town
Stowmarket Town
21:00
Brentwood Town
Tilbury
21:00
Barking

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
21:00
Biggleswade
Bedford Town
21:00
Aylesbury United
Berkhamsted
21:00
St Neots Town
Colney Heath
21:00
North Leigh
Didcot Town
21:00
Ware
FC Romania
21:00
Wantage Town
Hertford Town
21:00
AFC Dunstable
AFC Kempston Rovers
21:00
Waltham Abbey
Kidlington
21:00
Welwyn Garden City
Thame
21:00
Harlow Town

462 England - Non League Premier: Northern

Matlock Town
21:00
Warrington Town
Atherton Collieries
21:00
Morpeth Town
Bamber Bridge
21:00
Nantwich Town
United of Manchester
21:00
Hyde United
Grantham Town
21:00
South Shields
Mickleover Sports
21:00
Lancaster City
Scarborough Athletic
21:00
Radcliffe Borough
Stafford Rangers
21:00
Ashton United
Stalybridge Celtic
21:00
Buxton
Whitby Town
21:00
Gainsborough Trinity
Witton Albion
21:00
Basford United

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Nuneaton Town
Alvechurch
21:00
Royston Town
Barwell
21:00
Hednesford Town
Biggleswade Town
21:00
Redditch United
Hitchin Town
21:00
Bromsgrove Sporting
Leiston
21:00
Peterborough Sports
Needham Market
21:00
Banbury United
Rushall Olympic
21:00
Lowestoft Town
Stourbridge
21:00
Coalville Town
Tamworth
21:00
St Ives Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

TEC
19:00
Spakenburg
GVVV
19:30
Scheveningen
Noordwijk
19:30
Katwijk
ASWH
20:00
Jong Sparta
IJsselmeervogels
20:00
Kozakken Boys
Volendam II
20:00
HHC
Quick Boys
20:00
Koninklijke HFC
AFC
20:30
Rijnsburgse Boys
De Treffers
23:00
Excelsior Maassluis

11 บุนเดิสลีกา 2

ชาลเก้ 04
18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Holstein Kiel
18:30
Heidenheim
Jahn Regensburg
18:30
Hamburger SV
St. Pauli
01:30
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

Würzburger Kickers
19:00
Viktoria Berlin
Osnabrück
19:00
Waldhof Mannheim
Havelse
19:00
Freiburg II
Borussia Dortmund II
19:00
Hallescher FC
Saarbrücken
19:00
Verl
Türkgücü-Ataspor
19:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

Werder Bremen II
19:00
Teutonia Hamburg
Heider SV
19:00
LSK Hansa
Altona 93
20:00
HSC Hannover
Atlas Delmenhorst
21:00
VfB Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Viktoria Aschaffenburg
19:00
Schalding-Heining
Wacker Burghausen
19:00
Eltersdorf
Augsburg II
19:00
Illertissen
Bayreuth
19:00
1860 Rosenheim
Schweinfurt
19:00
Unterhaching
Rain / Lech
19:00
Bayern München II
Greuther Fürth II
19:00
Memmingen
Aubstadt
19:00
Eichstätt
Nürnberg II
19:30
Heimstetten
Buchbach
22:00
Pipinsried

11 Germany - Regionalliga: Nordost

FSV Optik Rathenow
18:00
Auerbach
Babelsberg
18:00
Energie Cottbus
Lichtenberg
18:00
Lokomotive Leipzig
Luckenwalde
18:00
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
19:00
Mainz 05 II
Pirmasens
19:00
Astoria Walldorf
Bahlinger SC
19:00
Hessen Kassel
Balingen
19:00
Hoffenheim II
FC Gießen
19:00
Ulm
TSV Steinbach
19:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
19:00
Rot Weiss Ahlen
Bonner SC
19:00
Rödinghausen
Lippstadt 08
19:00
Schalke 04 II
Uerdingen
19:00
Homberg
Wiedenbrück
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Köln II
19:00
Fortuna Köln
Borussia M'gladbach II
19:00
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Backnang
19:00
Rielasingen-Arlen
Ravensburg
19:00
Linx
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Villingen
Stuttgarter Kickers
19:00
Ilshofen
SGV Freiberg
19:00
CfR Pforzheim
Reutlingen
20:30
Neckarsulmer SU
Oberachern
20:30
Bruchsal
Astoria Walldorf II
20:30
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Neumarkt Germany
19:00
Karlburg
Eintracht Bamberg
19:00
Vilzing
Würzburger FV
20:00
SC Feucht
Bayern Hof
20:00
ATSV Erlangen
TSV Abtswind
21:00
Cham
Sand
21:00
Ammerthal
Großbardorf
21:30
Ansbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Pullach
18:00
Landsberg
Dachau
19:00
Schwaben Augsburg
Kottern
19:00
Kirchanschöring
Donaustauf
20:00
Schwabmünchen
Türkspor Augsburg
20:00
Deisenhofen
Gundelfingen
20:00
Garching
Hankofen-Hailing
21:00
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Habenhauser FV
BTS Neustadt
18:00
Geestemünde
Aumund-Vegesack
19:00
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Ludwigsfelder FC
18:00
Hertha Zehlendorf
SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
Neustrelitz
RSV Eintracht
19:00
Staaken
Torgelower SV Greif
19:00
Victoria Seelow
Pampow
00:00
Greifswalder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
18:00
Martinroda
Plauen
19:00
Wacker Nordhausen
FC Grimma
19:00
Bischofswerdaer FV
Union Sandersdorf
19:00
Blau-Weiß Zorbau
International Leipzig
19:00
Oberlausitz Neugersdorf

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
21:45
Partizani Tirana
Kukësi
01:00
Laçi

919 Armenia - Premier League

Alashkert
18:00
Noah
Ararat
22:00
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Rheindorf Altach
Admira
22:00
Hartberg
Wattens
22:00
Ried

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
19:30
Lafnitz

212 Belarus - Pershaya Liga

FC Ostrovets
18:00
Slonim
Molodechno-DYuSSh 4
20:00
Volna
Orsha
22:00
Shakhtyor Petrikov

556 Belgium - Pro League

Mechelen
01:45
Sporting Charleroi

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Siroki Brijeg
20:00
Rudar Prijedor
Sloboda Tuzla
20:00
Leotar
Sarajevo
22:00
Tuzla City
Borac Banja Luka
23:00
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Gorazde
22:00
Zvijezda Gradačac
Mladost Doboj Kakanj
22:00
Travnik
Gradina Srebrenik
22:00
GOSK Gabela
Radnik Hadžići
22:00
Buducnost Banovici
Tomislav
22:00
Vis Kosova
Jedinstvo Bihac
22:00
Rudar Kakanj
Orasje
22:00
Igman Konjic

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Drina Zvornik
21:30
Zeljeznicar Banja Luka
Podrinje Janja
21:30
Borac Kozarska Dubica
Ljubic Prnjavor
21:30
Modrica
Sloga Doboj
21:30
Slavija
Omarska
21:30
Kozara Gradiska
Zvijezda '09 Brgule
21:30
Krupa na Vrbasu
Sloboda Novi Grad
21:30
Tekstilac Derventa

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
07:00
Botev Plovdiv II

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
22:00
Lokomotiva Zagreb
Rijeka
01:00
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Bijelo Brdo
20:00
Dubrava Zagreb
Opatija
22:00
Rudeš
Solin
22:00
Sesvete
Kustošija
22:00
Orijent 1919
Varaždin
23:00
Osijek II

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
22:00
Zlín
Teplice
22:00
Bohemians 1905
Jablonec
22:00
Pardubice
Sparta Praha
02:00
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
15:15
Viktoria Žižkov
Dukla Praha
15:15
Varnsdorf
Třinec
15:15
Sparta Praha II
Vyškov
15:15
Zbrojovka Brno
Vysočina Jihlava
21:30
Prostějov
Opava
22:00
Příbram
Vlašim
22:00
Ústí nad Labem
Lisen
22:00
Táborsko

320 Denmark - First Division

Esbjerg
19:00
HB Køge
Jammerbugt
19:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
18:30
Vaprus
Kuressaare
21:00
Paide
Nõmme Kalju
23:30
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
19:00
Inter Turku
Ilves
21:00
VPS

1233 Finland - Ykkonen

TPS
19:00
JäPS
EIF
21:00
PEPO
KPV
21:00
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ก็อง
20:00
Auxerre

17 France - National

Sedan
22:30
Chambly

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
19:00
Debrecen
Zalaegerszegi TE
22:45
Paksi SE
MOL Vidi
01:00
Puskás

1796 Iceland - Iceland Cup

Thróttur Reykjavík
21:00
HK
Sindri
21:00
Fjardabyggd / Leiknir
KV
21:00
Grindavík
KÁ Hafnarfjördur
21:00
Haukar
Völsungur
21:00
Dalvík / Reynir
Hamar
21:00
Selfoss
Vestri
22:00
Vídir
Kári
23:00
Víkingur Ólafsvík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
01:45
Drogheda United

455 Republic of Ireland - First Division

Longford Town
01:30
Treaty United

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Netanya
21:30
Maccabi Haifa
Maccabi Petah Tikva
22:00
Hapoel Nof HaGalil
Ironi Kiryat Shmona
22:00
Hapoel Haifa
Hapoel Katamon
00:00
Beitar Jerusalem

748 Latvia - Virsliga

Riga
17:00
Tukums
Liepāja
20:00
Rīgas FS
Super Nova
22:00
Valmiera / BSS

748 Latvia - First Liga

Rīgas FS II
17:00
Saldus SS/Leevon
Smiltene
18:00
Salaspils
JDFS Alberts
20:00
Riga FC II
Skanste
23:00
Progress / AFA Olaine

57142 Macedonia FYR - First League

Tikves
21:00
Borec
Struga
21:00
Pelister
Shkupi
21:00
Renova
Skendija 79
21:00
Makedonija

2756 Malta - Premier League

Balzan
20:00
Valletta
Birkirkara
21:00
Floriana
Sliema Wanderers
23:15
Sirens

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
20:00
Zebbug Rangers

998 Montenegro - Second League

Mladost DG
21:00
Mladost
Igalo
21:00
Arsenal Tivat
Bokelj
21:00
Kom
Jedinstvo
21:00
Berane
Grbalj
21:00
Cetinje

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
21:00
Glentoran
Ballymena United
21:00
Carrick Rangers
Glenavon
21:00
Portadown
Dungannon Swifts
21:00
Warrenpoint Town
Crusaders
23:30
Cliftonville
Linfield
23:30
Larne

491 Northern Ireland - Championship

Dundela
21:00
Institute
Knockbreda
21:00
Ards
Queen's University
21:00
Ballyclare Comrades
Ballinamallard United
21:00
Newry City AFC
H&W Welders
21:00
Annagh United
Loughgall
21:00
Dergview

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Odd
21:00
Aalesund
Strømsgodset
23:00
Sandefjord

1578 Norway - Obos-Ligaen

Brann
01:00
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

Śląsk Wrocław
20:00
Nieciecza
Piast Gliwice
22:30
Jagiellonia Białystok
Lechia Gdańsk
01:00
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
17:40
Arka Gdynia
Jastrzębie
20:00
Widzew Lodz
Puszcza Niepołomice
23:00
Polkowice
Miedź Legnica
01:30
Sandecja Nowy Sącz

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
21:30
Moreirense
เบนฟิกา
00:00
Famalicão
ซานตาคลารา
00:00
Marítimo
Gil Vicente
02:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
17:00
Estrela Amadora
ชาเวช
20:00
Académica

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
17:30
Chindia Târgovişte
Rapid Bucuresti
01:00
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
Ufa
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30
FK Nizjni Novgorod
Sochi
23:00
Akhmat Grozny

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
16:00
Tekstilshchik
Neftekhimik
18:00
Urozhay
Akron
19:00
Spartak Moskva II
KAMAZ
19:00
Torpedo Moskva
Metallurg Lipetsk
20:00
Volgar Astrakhan
Fakel
20:00
Dolgie Prudy
Baltika
22:00
SKA Khabarovsk
Krasnodar II
22:00
Veles

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Motherwell
18:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Aberdeen
21:00
Livingston
Dundee
21:00
St. Johnstone
St. Mirren
21:00
Hibernian

1161 Scotland - Championship

Hamilton Academical
21:00
Raith Rovers
Greenock Morton
21:00
Inverness CT
Partick Thistle
21:00
Dunfermline Athletic
Queen of the South
21:00
Ayr United

1161 Scotland - League One

Clyde
21:00
Airdrieonians
Cove Rangers
21:00
Dumbarton
Falkirk
21:00
Alloa Athletic
Montrose
21:00
Queen's Park
Peterhead
21:00
East Fife

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
21:00
Stirling Albion
Elgin City
21:00
Cowdenbeath
Kelty Hearts
21:00
Forfar Athletic
Stenhousemuir
21:00
Stranraer

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
23:00
Sereď
Zlaté Moravce
23:00
Trenčín
Liptovský Mikuláš
23:00
Pohronie
Zemplín Michalovce
23:00
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
15:30
Futura Humenne
Púchov
21:30
Námestovo
Komárno
21:30
Šamorín
Dubnica
21:30
Skalica
Slavoj Trebišov
21:30
Podbrezová
Partizán Bardejov
21:30
Rohožník

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
22:30
Maribor
Radomlje
01:15
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
22:00
Triglav
Rudar Velenje
22:00
Bilje
NŠ Drava
22:00
Fužinar
Dob
22:00
Ilirija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Real Sociedad II
19:00
Amorebieta
Fuenlabrada
21:15
Ponferradina
FC Cartagena
21:15
คิโรน่า
มาลากา
23:30
เออิบาร์

32 Spain - Copa Del Rey

เรอัล เบติส
03:00
บาเลนเซีย

47 Sweden - Superettan

Östersunds FK
18:00
Dalkurd
Jönköpings Södra
20:00
Trelleborg
Utsikten
20:00
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

Umeå
18:00
Gefle
Örebro Syrianska
18:00
Hammarby Talang
Sandviken
21:00
Vasalund
Täby
21:00
Forward

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
18:00
Oddevold
Lund
21:00
Trollhättan
Qviding FIF
21:00
Oskarshamns AIK
Vänersborgs IF
21:00
Torns

62 Switzerland - Super League

Zürich
22:30
Sion
ยังบอยส์
01:30
Servette

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
23:00
Kriens
Stade Lausanne-Ouchy
23:00
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
20:00
Giresunspor
Gaziantep F.K.
20:00
Göztepe
Adana Demirspor
00:30
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Gençlerbirliği
20:00
Bandırmaspor
Bursaspor
00:30
Denizlispor

515 Wales - Premier League

Bala Town
18:45
Penybont
Flint Town United
18:45
Newtown
The New Saints
18:45
Caernarfon Town
Aberystwyth Town
18:45
Connah's Quay
Cefn Druids
18:45
Barry Town United
Haverfordwest County
18:45
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
00:00
Unión Santa Fe
San Lorenzo
00:00
Patronato
Rosario Central
02:30
Independiente
Central Cordoba SdE
05:00
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín Tucumán
07:10
Atletico Mitre
Brown de Adrogué
01:00
Independiente Rivadavia
San Telmo
01:30
Temperley
Atlanta
01:30
Estudiantes Río Cuarto
Chacarita Juniors
02:10
Quilmes
San Martín San Juan
02:30
Deportivo Madryn
Tristán Suárez
05:00
Sacachispas
Deportivo Santamarina
05:45
Almagro
All Boys
06:10
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie A

Bragantino
02:30
São Paulo
Athletico PR
02:30
ฟลาเมงโก
Fluminense
05:00
Internacional
Palmeiras
05:00
Corinthians

5 Brazil - Serie B

Chapecoense
07:30
Vasco da Gama
Criciúma
21:00
Sport Recife
Ponte Preta
02:00
CRB
Sampaio Corrêa
04:30
Brusque
Ituano
05:00
Vila Nova
Tombense
05:00
Cruzeiro

5 Brazil - Serie C

Brasil de Pelotas
21:00
Botafogo SP
Botafogo PB
02:00
Confiança
Uniclinic
03:00
Ferroviário
Remo
05:00
EC São José

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
07:00
Palestino
Antofagasta
23:30
Huachipato
La Serena
02:00
Curicó Unido
Audax Italiano
04:30
Universidad Chile

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
04:00
Independiente Medellín
Atlético Nacional
06:05
Once Caldas

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
08:00
Atlético
Orsomarso
02:00
Bogotá
Llaneros
03:00
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
06:00
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

Gualaceo
02:00
Orense
Deportivo Cuenca
04:30
9 de Octubre

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:15
Chalatenango

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
Necaxa
Juárez
09:00
Mazatlán
Pachuca
05:00
มอนเตอร์เรย์

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
04:30
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Cienciano
07:00
Sporting Cristal
Academia Cantolao
03:30
Alianza Lima
Deportivo Binacional
06:00
Carlos Mannucci

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
01:00
Union Huaral
Molinos El Pirata
03:00
Unión Comercio

158 Uruguay - Primera Division

Wanderers
23:30
ลิเวอร์พูล
River Plate
02:00
Danubio
Torque
05:00
Peñarol

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

เอฟซี ดัลลัส
02:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
02:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
04:00
ชิคาโก ไฟร์
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
00:00
Tampa Bay Rowdies
Charleston Battery
04:00
Louisville City
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Atlanta United II
Hartford Athletic
06:00
Detroit City

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
Sekhukhune United
TS Galaxy
20:00
Maritzburg United
Stellenbosch
22:00
Kaizer Chiefs
Marumo Gallants FC
00:30
SuperSport United

614 Algeria - Ligue 1

RC Arbaâ
21:45
MC Alger
HB Chelghoum Laïd
21:45
MC Oran
JS Saoura
04:30
Tlemcen
JS Kabylie
04:30
ASO Chlef

614 Algeria - Ligue 2

CA Bordj Bou Arreridj
20:30
JS Bordj Ménaïel
RB Ouargla
20:30
US Chaouia
USM Khenchela
20:30
Teleghma
Aïn M'lila
20:30
CA Batna
Lakhdaria
20:30
MO Béjaïa
MC El Eulma
20:30
Hamra Annaba
Annaba
20:30
JSM Skikda
JSM Béjaïa
20:30
MO Constantine
Temouchent
20:30
WA Boufarik
Ben Aknoun
20:30
USMM Hadjout
CRB Ain Ouessara
20:30
ASM Oran
JSM Tiaret
20:30
El Bayadh
MC Saïda
20:30
SC Aïn Defla
MCB Oued Sly
20:30
Kouba
USM El Harrach
20:30
GC Mascara
SKAF Khémis Mélina
20:30
USM Bel Abbès

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:00
Interclube
Recreativo do Libolo
21:00
Sporting de Benguela
Progresso
22:00
Recreativo da Caála

593 Cameroon - Elite One

Panthère
20:00
Racing
Renaissance
20:00
OFTA
Colombe
21:30
Young Sport Academy
Avion Academy
21:30
UMS de Loum
Dragon de Yaounde
21:30
Bamboutos
Fovu Club
21:30
Yafoot
Union Douala
22:00
Les Astres
Cotonsport
22:00
PWD

607 Burkina Faso - Premier League

ASFB
23:00
Douanes
USFA
23:00
RCK
ASK
23:00
ASEC Koudougou
Royal
23:00
Majestic
Etoile Filante
01:15
SONABEL

468 Ghana - Premier League

Great Olympics
22:00
Ashanti Gold

1703 Guinea - Ligue 1

Milo
05:00
Wakirya
Kaloum Star
05:00
Satellite
Horoya
05:00
Hafia

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Gor Mahia
Mathare United
19:00
Bandari
Kariobangi Sharks
19:00
Posta Rangers
Nairobi City Stars
19:00
Sofapaka

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
23:00
Duguwolofila
US Bougouba
23:00
USFAS Bamako
Djoliba
00:00
Police
LC Ba
02:00
COB

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
05:00
Hassania Agadir
Chabab Mohammédia
05:00
Olympic Safi

1424 Morocco - Botola 2

Ittihad Khemisset
05:00
Raja Beni Mellal
UTS Rabat
05:00
USM Oujda
Wydad Fès
05:00
Moghreb Tétouan
Racing de Casablanca
05:00
Chabab Atlas Khénifra
CR Khemis Zemamra
05:00
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

Gorée
23:30
Mbour Petite Côte
Diambars
00:00
Jaraaf
Teungueth
00:00
Guédiawaye
Douanes
00:00
Generation Foot

3677 Syria - Premier League

Taliya
20:00
Karama

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Geita Gold
20:00
KMC
Dodoma Jiji
23:00
Mbeya City
Young Africans
23:00
Namungo

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
20:00
Nkana

2931 Andorra - 2. Division

Extremenya
01:30
Atlètic Amèrica

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
02:30
Al Ramtha

45412 Lebanon - Premier League

Tadamon Sour
21:00
Al Ansar
Shabab Al Sahel
21:00
Al Ahed
Shabab El Bourj
21:00
Bourj

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Wasl
01:00
Emirates
Ajman
01:00
Khorfakkan Club

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Fujairah
01:00
Dibba Al Hisn
Al Thaid
01:00
City
Al Hamriyah
01:00
Hatta
Dibba Al Fujairah
01:00
Al Arabi
Masfut
01:00
Al Jazira Al Hamra
Masafi
01:00
Gulf Heroes
Al-Taawon
01:00
Al Bataeh

190321 Bahrain - Premier League

Al Riffa
01:30
Manama
Khalidiya
01:30
East Riffa

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:30
Tai Chung
Warriors
17:00
Hong Kong FC

153732 India - I-League

NEROCA
16:30
Rajasthan FC
Gokulam
18:35
Minerva Punjab
Sreenidi Deccan
21:35
Mohammedan

153732 India - Santosh Trophy

Karnataka
17:30
Manipur
Odisha
21:30
Gujarat

712 Korea Republic - National League

Busan Transportation
12:00
Siheung Citizen
Pocheon
12:00
Hwaseong
Paju Citizen
13:00
Yangju Citizen
Gangneung City
13:00
Cheongju
Changwon City
13:00
Daejeon Korail
Gimhae City
13:00
Dangjin Citizen
Ulsan Citize
17:00
Gyeongju HNP

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
20:15
Skuad Projek
UiTM
21:00
Kelantan United
Perak
21:00
Johor Darul Ta'zim II

3995 Malaysia - Super League

Pahang
21:00
Pulau Pinang
MISC
21:00
Selangor United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Rayyan
00:15
Istiqlol Dushanbe
Nasaf
00:15
Al Sadd
Al Sharjah
03:15
Al Hilal
Al Faisaly
03:15
Al Wihdat

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
21:00
Bath City
Chelmsford City
21:00
Slough Town
Chippenham Town
21:00
Dulwich Hamlet
Dartford
21:00
St Albans City
Dorking Wanderers
21:00
Concord Rangers
Hampton & Richmond
21:00
Hungerford Town
Hemel Hempstead Town
21:00
Maidstone United
Oxford City
21:00
Braintree Town
Tonbridge Angels
21:00
Ebbsfleet United
Welling United
21:00
Havant & Waterlooville

44 Argentina - Primera C

Berazategui
01:30
Deportivo Español
Victoriano Arenas
01:30
Claypole
Real Pilar
05:00
Sportivo Italiano

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Groene Ster
00:30
EVV
UNA
00:30
Blauw Geel '38

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
GOES
HSV Hoek
19:30
DOVO
Excelsior '31
19:30
DVS '33
Harkemase Boys
19:30
Ter Leede
ACV
19:30
Barendrecht
ODIN '59
19:30
Staphorst
SteDoCo
19:30
Lisse
Sparta Nijkerk
20:00
Sportlust '46
VVSB
23:00
Ajax Amateurs

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Bolívar
07:00
Independiente Petrolero
Real Tomayapo
04:15
Always Ready

147 Africa - CAF Champions League

Mamelodi Sundowns
23:00
Petro de Luanda
Wydad Casablanca
05:00
CR Belouizdad

556 Belgium - Provincial-Limburg

Bregel Sport
01:00
Helson Helchteren

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Septemvri Tervel
21:00
Svetkavitsa Targovishte

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Rakovnik
15:15
Baník Sokolov
Slavoj Vyšehrad
15:15
Motorlet Praha
Loko Vltavín
15:15
Příbram II
Zbuzany
15:15
Přepeře
Sokol Živanice
22:00
Ústí nad Orlicí

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vrchovina
21:00
Banik Ostrava II
Hanácká
21:00
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
Český lev - Union Beroun
České Budějovice II
15:30
Rokycany
Prestice
19:30
Hvězda Cheb
Slavoj Mýto
22:00
Tatran Sedlcany
Otava Katovice
22:00
Petřín Plzeň
Klatovy
22:00
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Arsenal Česká Lípa
15:15
Tatran Rakovnik
FK Brandys nad Labem
15:15
Český Brod
Aritma Praha
15:15
Ostrov
Štětí
15:15
Slaný
Neratovice-Byškovice
15:15
Meteor Praha
Dobris
20:00
Banik Sous
Olympie Brezova
20:00
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Dvůr Králové
Kosmonosy
15:30
Náchod
Letohrad
22:00
Vysoke Myto
Trutnov
22:00
Sparta Kutná Hora
Horky nad Jizerou
22:00
Tochovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Viktorie Přerov
21:00
FC Vsetin
HFK Olomouc
21:00
Bzenec
Strani
21:00
Kozlovice
Nove Sady
21:00
Valašské Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Hodonín-Šardice
15:15
Zbrojovka Brno II
Start Brno
21:00
Humpolec

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Ishøj
18:00
Herstedøster
BK Union
19:00
Frederikssund
Solrød
19:00
Greve
Brønshøj
19:00
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Holbæk B&I
19:00
GVI
AB Tårnby
19:00
Tarnby FF
Køge Nord
19:00
Skovshoved

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Marienlyst
18:00
Hedensted
Tarup-Paarup
19:00
Oure

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Fuglebakken KFUM
18:00
Norresundby
Vejgaard B
18:00
Kjellerup
Odder
19:00
AaB II

1233 Finland - Kakkonen

KuPS Ak.
19:00
Kiffen
EPS
19:00
VJS
Jazz
21:00
Tampere United
SalPa
21:00
I-Kissat

17 France - CFA Group A

C' Chartres
23:00
Poissy
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Guingamp II
Rouen
23:00
Stade Plabennec
Granville
23:00
Blois
Romorantin
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Versailles
23:00
Caen II
Vitré
23:00
Saint-Malo
Vannes
00:30
Lorient II

17 France - CFA Group B

Lens II
22:00
Gobelins
Entente SSG
23:00
Belfort
Fleury 91
23:00
Haguenau
Olympique St Quentin
23:00
Bobigny
Épinal
23:00
Beauvais
Schiltigheim
23:00
Sainte Geneviève
St Maur Lusitanos
23:00
Auxerre II
Metz II
23:00
Reims II

17 France - CFA Group C

Monaco II
21:00
Aubagne
Saint-Priest
23:00
Toulon
Martigues
23:00
Chasselay MDA
Rumilly Vallieres
23:00
Fréjus St-Raphaël
Hyères
23:00
Olympique Marseille II
Louhans-Cuiseaux
23:00
Marignane Gignac
Grasse
23:00
Olympique Lyonnais II
Lyon Duchère
23:00
Jura Sud Foot

17 France - CFA Group D

Angoulême
23:00
Canet Roussillon
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Les Herbiers
Trélissac
23:00
Nantes II
Angers SCO II
23:00
Bergerac
Bourges Foot 18
23:00
Montpellier II
Stade Montois
23:00
Chamalières
Yzeure
23:30
Colomiers US

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Bourgoin-Jallieu
22:00
Hauts Lyonnais
Velay
22:30
Moulins Football
Chambery
23:00
Aurillac Arpajon
Montlucon
23:00
Limonest
Ain Sud
23:00
Vaulx
Thonon Évian
00:00
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Racing Besançon
23:00
Saint-Apollinaire
Gueugnon
23:00
Dijon II
Jura Dolois
23:00
Pontarlier
Selongey
23:00
Paron
Grandvillars
23:00
Besancon FC
Montceau
23:00
Sochaux II

17 France - National 3: Bretagne

Rennes II
21:00
Brest II
Trégunc
23:00
Dinan Léhon
Stade Briochin II
23:00
Saint-Colomban Locmine
Pontivy GSI
23:00
Plouzane
Drapeau Fougères
23:00
Guipry-Messac
TA Rennes
23:00
Stade Pontivy
Saint-Pierre Milizac
23:00
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauroux II
22:00
Vierzon
Montargis
23:00
Tourangeau
Avoine OCC
23:30
J3 Amilly
Déols
00:00
C' Chartres II
Montlouis
00:00
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

Thaon
22:00
Colmar
Raon l'Etape
22:00
Troyes II
RC Epernay
23:00
Saint-Louis Neuweg
Illkirch Graffenstaden
23:00
Mulhouse
Amneville
23:00
Nancy II
Sarre Union
23:00
Prix-lès-Mézières

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens SC II
21:30
Le Touquet
Amiens AC
23:00
Olympique Marcquois
Boulogne II
23:00
Lille II
Wasquehal
23:00
Saint-Omer
Vimy
23:00
Feignies-Aulnoye
Maubeuge
23:30
Croix Football IC

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
21:00
Saint-Lo Manche
Vire
23:00
AG Caennaise
Alencon
23:00
Avranches II
Oissel CMS
23:00
Bayeux
Dieppe
23:00
Cherbourg
Dives-Cabourg
23:30
Évreux 27

251 Italy - Serie C: Girone B

Vis Pesaro
22:30
Ancona
Siena
22:30
Cesena
Virtus Entella
22:30
Fermana
Olbia
22:30
Grosseto
Montevarchi
22:30
Gubbio
Pescara
22:30
Imolese
Modena
22:30
Pontedera
Teramo
22:30
Reggiana
Carrarese
22:30
Viterbese
Lucchese
22:30
Pistoiese

251 Italy - Serie D: Girone A

Fossano
20:00
Chieri
PDHAE
20:00
Asti
Sanremo
20:00
Bra

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:00
Real Calepina
Sangiuliano City
20:00
Vis Nova Giussano
Desenzano Calvina
21:00
Leon
Legnano
01:30
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
19:30
Mestre
Adriese
20:00
Caldiero Terme
Campodarsego
20:00
Luparense
Cartigliano
20:00
Cjarlins Muzane
Este
20:00
Marignanese
San Martino Speme
20:00
Union ArzignanoChiampo
Clodiense
20:00
Levico

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:00
Bagnolese
Mezzolara
20:00
Prato
Progresso
20:00
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

Cascina
20:00
Pro Livorno
Gavorrano
20:00
Lornano Badesse
FC Rieti
20:00
Sporting Trestina
San Donato Tavarnelle
20:00
Pianese
Tiferno Lerchi
20:00
Poggibonsi

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Ørn Horten
18:00
Egersund
Øygarden
20:00
Vard
Flekkerøy
21:00
Kvik Halden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Brattvåg
18:00
Levanger
Gjøvik-Lyn
19:00
Træff
Bærum
21:00
Eidsvold
Kjelsås
21:00
Frigg

2 Poland - 2. Liga East

Bełchatów
07:00
Chojniczanka Chojnice
Lech Poznań II
18:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Hutnik Krakow
21:00
Sokół Ostróda
Motor Lublin
22:00
Kalisz
Pogoń Siedlce
22:00
Wigry Suwałki
Ruch Chorzów
23:20
Radunia Stężyca

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
21:30
Dinamo Vranje
Dubocica
21:30
Jagodina
Pčinja Trgovište
21:30
Timočanin
Trajal Krusevac
21:30
Jedinstvo Paraćin
Radnički Svilajnac
21:30
Brzi Brod
Buducnost Popovac
21:30
Rembas
Hajduk Veljko
21:30
Vlasina
Radnički Pirot
21:30
Sloga Leskovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
21:30
Takovo
Sušica
21:30
Sloboda Užice
Sloga Bajina Basta
21:30
Budućnost Arilje
Trepča
21:30
Radjevac Krupanj
Borac Čačak
21:30
Jedinstvo Ub
Mladi Radnik
21:30
RSK Rabrovo
Real Podunavci
21:30
Mačva 1929
Sloga Kraljevo
21:30
Semendrija 1924

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
21:00
Castkovce

32 Spain - Tercera - Group 2

Roces
00:00
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

Castro
22:00
Gimnástica Torrelavega
Cultural Guarnizo
22:00
Selaya
Cartes
22:00
Noja
Barreda
22:30
Samano
Escobedo
23:00
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

Deusto
22:30
Tolosa
Deportivo Alaves II
23:00
Anaitasuna FT
Amurrio
23:00
Pasaia KE
Aurrera de Ondarroa
23:00
Durango
Beasain
23:00
Urduliz
Beti Gazte
23:00
Barakaldo
CD Vitoria
23:00
Uritarra
Lagun Onak
23:00
San Ignacio
Portugalete
23:00
Basconia
Santutxu
23:00
Leioa

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
21:30
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
21:00
Mirandés II
Salamanca II
22:00
Atlético Tordesillas
Palencia CF
22:30
UD Santa Marta
Guijuelo
23:00
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

Torre del Mar
00:00
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 11

Mercadal
21:00
Soller
Campos
22:00
Llosetense
Felanitx
22:00
Binissalem
Manacor
22:00
Poblense
Son Veri
22:30
PE Sant Jordi
Murense
23:00
Rotlet Molinar

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
22:30
Unión Viera
Las Palmas III
23:00
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

Bullense
20:45
Deportiva Minera

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
05:00
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Onak
20:30
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 18

San Clemente
17:30
Azuqueca
Hogar Alcarreño
22:00
Villacanas
Tarancón
22:00
Guadalajara
Villarrobledo
23:30
Villarrubia
La Roda
05:00
Conquense

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Vänersborgs FK
17:30
Stenungsund
Gauthiod
19:00
Ahlafors
Nordvärmland
19:00
Lidköping
Yxhult
20:00
Angered BK
Herrestads
20:00
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Hudiksvall
19:00
Skiljebo
Uppsala
19:00
Kvarnsveden
Forsbacka
20:00
Järfälla
Stocksund
21:00
Sandvikens AIK

47 Sweden - Division 2: Norrland

Kiruna FF
17:00
IFK Östersund
Sund
17:00
Bergnasets
Ytterhogdal
18:00
IFK Luleå
Storfors
19:00
Friska Viljor
Skellefteå
19:00
Algarna
Umeå FC Akademi
20:00
Boden

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Nosaby
19:00
Balkan
Asarum
19:00
IFK Hässleholm
Rosengård
19:00
Högsby
Eslov
19:00
Berga

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Enskede
IFK Eskilstuna
19:00
Arameiska / Syrianska
Smedby
21:00
Huddinge
Lidingö
21:30
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Eskilsminne
19:00
Hittarp
Sävedalen
19:30
Husqvarna
Astrio
21:00
Ullared

5 Brazil - Cearense 1

Caucaia
07:35
Fortaleza

5 Brazil - Gaucho 2

Avenida
01:30
Guarani RS

5 Brazil - Paulista A3

São José EC
01:00
Votuporanguense
Comercial
01:00
USAC
Marília
01:00
EC São Bernardo
Noroeste
01:00
Capivariano

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
00:40
Deportivo Armenio
Cañuelas
01:30
Los Andes
Argentino Quilmes
01:30
Fénix
Deportivo Merlo
01:30
Dock Sud
Talleres Remedios
01:30
UAI Urquiza
Defensores Unidos
01:30
Villa San Carlos

44569 Aruba - Division de Honor

Britannia
07:00
Caravel

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:45
Naga World
Phnom Penh Crown
18:30
Boeung Ket
National Defense
18:30
Kirivong Sok Sen Chey
Visakha
18:30
Svay Rieng

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:45
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

Erzeni Shijak
20:00
Besa Kavajë
Butrinti Sarandë
20:00
Besëlidhja Lezhë
Tomori Berat
20:00
Bylis Ballsh
Tërbuni Pukë
20:00
Turbina Cërrik
Maliqi
20:00
Pogradeci
Shkumbini Peqin
20:00
Korabi Peshkopi
Apolonia Fier
20:00
Burreli
Vora
20:00
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

Elbasani
20:00
Shënkolli
Klosi
20:00
Internacional Tirana
Luzi 2008
20:00
Ada Velipojë
Bulqiza
20:00
Veleçiku Koplik
Oriku
20:00
Gramshi

712 Korea Republic - K League 2

Gwangju
14:00
Bucheon 1995
Gyeongnam
16:30
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

The Lakes
15:00
Bayside United
Western Spirit
15:00
Toowong
The Gap
16:00
St George Willawong

98 Australia - Capital Territory

Belconnen United
12:00
Gungahlin
Canberra Olympic
12:00
Woden Weston
Cooma Tigers
12:00
O'Connor Knights
Monaro Panthers
14:45
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
12:30
Rockdale City Suns
Marconi Stallions
16:00
Sydney United

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:30
South Hobart
Clarence Zebras
11:30
Riverside Olympic
Glenorchy Knights
13:30
Launceston City

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
15:00
Gold Coast United
Logan Lightning
15:00
Moreton Bay United
Capalaba
15:15
Olympic

556 Belgium - First Amateur Division

Rupel Boom
01:00
Dessel Sport
Patro Eisden
01:00
Liège
Knokke
01:00
Sint-Eloois-Winkel
Thes Sport
01:00
Tienen
Mandel United
01:00
La Louvière Centre
Olympic Charleroi
01:00
Francs Borains
URSL Visé
01:00
Heist

11 Germany - Junioren Bundesliga

Greuther Fürth U19
15:00
Mainz U19
Arminia Bielefeld U19
18:00
Schalke 04 U19
Duisburg U19
18:00
Koln U19
Fortuna Koln U19
18:00
Dusseldorf U19
Paderborn U19
18:00
Alemannia Aachen U19
Oberhausen U19
18:00
Bayer Leverkusen U19
RW Essen U19
18:00
Wuppertaler SV U19
Preussen Munster U19
18:00
Borussia Dortmund U19
Bochum U19
18:00
Viktoria Köln U19
St. Pauli U19
18:00
Jena U19
Hamburger SV U19
18:00
Osnabruck U19
Energie Cottbus U19
18:00
Holstein Kiel U19
Hansa Rostock U19
18:00
RB Leipzig U19
Hannover U19
18:00
Chemnitzer FC U19
Union Berlin U19
18:00
Eimsbütteler TV U19
Magdeburg U19
18:00
Dresden U19
Hertha U19
18:00
Viktoria Berlin U19
Bremen U19
18:00
Hallescher FC U19
Nurnberg U19
18:00
Karlsruher U19
Hessen Kassel U19
18:00
Astoria Walldorf U19
Hoffenheim U19
18:00
Ingolstadt U19
Eintracht Frankfurt U19
18:00
Unterhaching U19
Stuttgart U19
18:00
Kaiserslautern U19
Saarbrucken U19
18:00
Stuttgarter Kickers U19
Augsburg U19
18:00
Darmstadt 98 U19
Bayern U19
18:00
Heidenheim U19
Ulm U19
18:00
Kickers Offenbach U19

251 Italy - PrimaVera 1

Napoli U19
16:00
Fiorentina U19
Torino U19
18:00
Inter U19
Milan U19
20:00
Bologna U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Leczna W
18:00
Tarnovia Tarnów
GKS Katowice W
18:00
Śląsk Wrocław W

251 Italy - Primavera 2

Cesena U19
15:30
Reggina U19
Spezia U19
16:00
Cosenza U19
Monza U19
20:00
Cittadella U19
Brescia U19
20:00
Vicenza Virtus U19
Virtus Entella U19
20:00
Parma U19
Cremonese U19
20:00
Pordenone U19
Reggiana U19
20:00
Udinese U19
Como U19
20:00
Venezia U19
Ascoli U19
20:00
Frosinone U19
Benevento U19
20:00
Pisa U19
Perugia U19
20:00
Ternana U19
Salernitana U19
20:30
Crotone U19

245 Czech Republic - U19 League

Plzen U19
15:30
Sigma Olomouc U19
Brno U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Pribram U19
16:00
Hradec Kralove U19
Meteor Praha U19
17:15
Ostrava U19
Sparta Praha U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
FK Pardubice U19
18:00
Opava U19
Slavia Prague U19
18:15
Karvina U19
Mlada Boleslav U19
20:15
Slovacko U19

245 Czech Republic - First League Women

Sparta Prague W
22:30
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

Cracovia U18
17:00
Stal Rzeszów U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Raków Częstochowa U18
Warta Poznań U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
SMS Łódź U18
20:00
Jagiellonia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Venda FC
20:00
TS Sporting
Free State Stars
20:00
Black Leopards
Pretoria Callies
20:00
Cape Town All Stars
Richards Bay
20:00
Hungry Lions
Polokwane City
20:00
Platinum City Rovers

65437 Panama - Lpf

Veraguas
08:00
Azuero
Alianza
08:00
Tauro
Plaza Amador
08:00
Sporting San Miguelito
Árabe Unido
04:00
Costa del Este
Atlético Chiriquí
06:00
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
12:30
Sturt Lions
Adelaide City
12:30
West Torrens Birkalla
Adelaide Comets
13:00
White City Woodville
Campbelltown City
14:30
Adelaide Olympic
Adelaide United ||
15:15
NE MetroStars

122 Kosovo - Superliga

Drita
19:00
Malisheva
Ulpiana
19:00
KF Ballkani
KF Feronikeli
19:00
KF Llapi

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
St. Albans Saints
Dandenong City
13:45
Heidelberg United
Port Melbourne
14:30
Avondale Heights
Dandenong Thunder
16:00
Melbourne Knights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

St. Gallen II
19:00
Uzwil
Höngg
21:00
Bassecourt
Zug
21:00
Solothurn
Grasshopper II
21:00
Wohlen
Wettswil-Bonstetten
21:00
Linth
Baden
21:00
Eschen / Mauren
Gossau
21:00
Thalwil
Winterthur II
21:00
Lugano II
Paradiso
21:00
Tuggen
La Chaux-de-Fonds
21:00
Martigny Sports
Luzern II
21:30
Buochs
Freienbach
22:00
Balzers
Echallens
22:00
La Sarraz-Eclépens
Monthey
22:00
Meyrin
Terre Sainte
22:00
Thun II
Lancy
22:00
Chênois
Naters
22:00
Bulle
Vevey Sports
22:30
Lausanne II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
21:00
Brühl
Basel II
21:00
YF Juventus
Zürich II
21:00
Rapperswil-Jona
Étoile Carouge
21:00
Breitenrain
Biel-Bienne
21:00
Cham
Young Boys II
21:00
Bavois
Bellinzona
21:00
Stade Nyonnais
Chiasso
21:00
Black Stars

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
21:00
Weiz
Gurten
21:00
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
21:30
Mauerwerk

143 Austria - Regionalliga: West

Admira Dornbirn
21:00
Austria Salzburg
Hohenems
21:00
Schwaz

98 Australia - Northern Nsw

Maitland
12:00
Broadmeadow Magic

482134 Lesotho - Premier League

Sefotha-Fotha
17:00
Lioli
Liphakoe Football Club
20:00
Kick4Life
Lijabatho
20:00
Lifofane
Mazenod
20:00
LMPS

201580 Maldives - Male League

Club Valencia
00:00
Green Streets

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Anzhi
18:00
Chayka
Kuban Kholding
18:00
Legion Dynamo
Druzhba
19:00
Spartak Nal'chik
Forte Taganrog
19:00
Biolog
Alaniya Vladikavkaz II
20:00
Mashuk-KMV
Makhachkala
20:30
Essentuki
Rotor-2
21:00
Chernomorets

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Pakruojis
17:00
Tauras
Šilutė
17:00
Saned Joniškis
Sveikata
17:00
BFA
Minija
18:00
Dainava
Trivartis Vilnius
20:00
Venta
TransINVEST Vilnius
20:00
ŠSPC Radviliškis
Kazlų Rūda Kaunas
21:00
Babrungas
Sendvaris
21:00
Šturmas

1560 Congo - Ligue 1

Kondzo
20:00
Nico-Nicoye
Otôho d'Oyo
20:00
Cheminots

47 Sweden - Elitettan Women

Jitex W
18:00
Gamla Upsala W
Norrköping W
20:00
Alingsås W
Lidköping W
20:00
Älvsjö AIK W
Mallbacken W
20:00
Växjö W
IFK Sundsvall W
20:00
Bergdalens W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HPS W
18:00
Åland United W
NJS W
18:00
KuPS W
PK-35 Vantaa W
18:00
Ilves W
ONS W
18:00
Honka W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
19:00
Genk W
Eendracht Aalst W
19:00
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

Eva's Tienen W
20:30
Wuustwezel W
Kontich W
20:30
Renaissance Mons 44 W
Standard Liège II W
22:00
Famkes Merkem W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
18:00
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

Saint-Étienne W
19:30
Dijon W

674 Hungary - Nb I Women

Ferencváros W
19:00
Puskás W
Diósgyőri VTK W
20:00
Győri ETO W
MTK Hungaria W
21:00
Soroksár W

251 Italy - Serie A Women

Verona W
17:30
Inter Milano W
Fiorentina W
19:30
Roma W
Sampdoria W
19:30
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
00:00
Guadalajara W
Pumas UNAM W
00:00
Atlético San Luis W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

KR / KV U19 II
18:30
Fram / Úlfarnir U19 II
Fjölnir / Vængir U19 II
00:30
Fram / Úlfarnir U19

4125 Uganda - Uganda Cup

Boma
19:00
Maroons

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Saoura U21
21:00
WA Tlemcen U21
USM Alger U21
21:00
CR Belouizdad U21

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Victoria CF W
21:00
Villestro W
Umia W
21:30
Deportivo La Coruña II W

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
06:00
Tormenta
Union Omaha
06:00
Central Valley Fuego
Chattanooga Red Wolves
06:30
Tucson

63604 Cuba - Primera Division

La Habana
03:00
Villa Clara
Pinar del Río
03:00
Isla Juventud
Mayabeque
03:00
Cienfuegos
Artemisa
03:00
Matanzas
Camagüey
03:00
Sancti Spiritus
Granma
03:00
Santiago de Cuba
Las Tunas
03:00
Ciego de Ávila
Holguín
03:00
Guantánamo

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
19:00
Flamengo RJ U20
Nova Iguaçu U20
20:00
Madureira U20
Vasco U20
20:30
Resende U20
Volta Redonda U20
23:00
Audax Rio U20

155 Romania - Liga 2

CSA Steaua Bucureşti
20:00
Concordia Chiajna

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
22:00
Bressuire
Libourne
23:00
Aviron Bayonnais
CA Neuville
23:30
Niort II
Cognac
00:00
Poitiers
Anglet Genets
00:00
Bordeaux II
Stade Bordelais
00:00
Chauvigny
Lège-Cap-Ferret
00:00
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
23:00
Nîmes II
Fabrègues
23:00
Alberes Argelès
Balma
23:30
Toulouse II
Olympique d'Alès
00:00
Castanet
Stade Beaucairois
00:00
Blagnac
Muret
00:00
Rodez II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
20:00
Linas-Montlhery
Racing Colombes 92
20:00
Aubervilliers
Drancy JA
23:00
Mantes 78
Ivry US
23:00
PSG II
Créteil II
23:00
Paris II
Meaux Academy Football
23:00
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Gazélec Ajaccio
20:00
Villefranche SJB
Corte
21:00
Cannet Rocheville
Nice II
22:00
Consolat Marseille
Rousset-Ste Victoire
23:00
Cannes
Istres
23:00
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

Central Córdoba SdE Res.
21:00
Boca Juniors Res.

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
04:00
Falcons
Real de Banjul
06:00
Sporting Real FC

5 Brazil - Paulista Série B

Grêmio Prudente
01:00
VOCEM
Itapirense
01:00
Uniao Sao Joao
Paulista
01:00
Amparo
Manthiqueira
01:00
São José FC
Guarulhos
01:00
Atlético Mogi

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

Sundby W
19:00
B 93 W
Odense Q W
20:00
AGF W

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
16:00
Dukla U19
Poprad U19
16:00
Spartak Trnava U19
Žilina U19
16:00
DAC U19
Ružomberok U19
16:00
Nitra U19
Petržalka U19
16:00
Zemplín Michalovce U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:15
St. Albans Saints U21
Dandenong City U21
11:45
Heidelberg United U21
Green Gully U21
12:00
Hume City U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Melbourne Knights U21
Port Melbourne U21
16:30
Avondale Heights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
11:00
Ehime W

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Rubin Kazan W
Chertanovo W
17:00
Yenisey W
Rostov W
18:00
CSKA Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
22:15
Diamond Stars
RSLAF
23:15
Diamond Stars
Bai Bureh Warriors
23:15
Kallon
East End Tigers
23:15
Old Edwardians
Freetown City
23:15
Bo Rangers

1004 Canada - Premier League

Forge
03:00
Edmonton
Pacific
06:00
HFX Wanderers

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Rheindorf Altach II
20:00
Bezau
Lustenau
21:00
Göfis
Ludesch
22:00
Hard
Schruns
22:00
Blau-Weiß Feldkirch
Bizau
22:00
Lochau
Meiningen
22:00
Fussach

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Swan United
13:45
Gwelup Croatia SC
Balga
13:45
Ballajura
Joondalup City
14:00
Inglewood United
Perth
14:00
Rockingham City
Perth RedStar
14:00
Sorrento
Murdoch Uni Melville
14:00
South West Phoenix
Gosnells City
14:00
Armadale
Mandurah City
14:00
UWA Nedlands
Forrestfield United
16:00
Joondalup United
Curtin University
18:00
Kingsley
Stirling Lions
18:00
Floreat Athena

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

The Lakes Res.
13:00
Bayside United Res.
Western Spirit Res.
13:00
Toowong Res.
The Gap Res.
14:00
St. George Willawong Res

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
03:00
General Velásquez
San Antonio Unido
03:00
Iberia

453172 Macao - Primeira Division

Casa de Portugal
18:00
เบนฟิกา
Lun Lok
20:00
Monte Carlo

3374 Gibraltar - Premier Division

Magpies
21:00
Lincoln Red Imps
Manchester 62
23:30
Lynx

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yunogo Belle W
11:00
Yamato Sylphid W
Veertien Mie W
12:30
Kibi Univ. Takahashi W
Diavorosso Hiroshima W
13:00
Tsukuba Ladies W

1233 Finland - Kolmonen

STPS
19:00
KoPa
HaPK
21:15
MYPA

99474 World - Club Friendlies 3

Jaro
14:45
SJK Akatemia

212 Belarus - Second Division - Brest Region

DYUSSH Stolin
17:00
Pripyat
DYuSSh-3 Pinsk
18:00
Luninets
Dinamo Malorita
18:00
Niva
Nadezhda
19:00
Granit
Euroexport
19:00
Kobrin
Drogichin
20:00
Krechet

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Smena Vawkavysk
18:30
Neman Mosty
Grodnensky
19:00
FSK Dyatlovo
Neman Belkard
19:00
Chayka Zelva
Svislach
20:00
Fakel Novogrudok
Schuchin
20:00
Slonim City

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Urozhaynaya
18:00
BGU Minsk
Serebryanka
20:15
SDJuShOR-3
Krumkachy
21:45
Traktor Minsk

1161 Scotland - Football League - Highland League

Rothes
20:00
Keith

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

San Ignacio W
20:30
Aurrerá de Vitoria W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Cádiz W
17:00
Extremadura W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Samper W
23:30
Atlético Lince W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Las Majoreras W
05:00
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Villarreal II W
21:00
Plaza Argel W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Chita
13:00
Olimp-Dolgoprudny II
Yenisey II
16:00
Kairat Moskva
Volna Kovernino
19:00
Tver
Murom
20:00
Zvezda Sint Petersburg
Shinnik
20:00
Krasava Odintsovo
Luki-Energiya
20:00
Znamya Truda
Dinamo Moskva II
21:30
FK Dinamo St. Petersburg

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Dinamo Vladivostok
13:00
SKA-Energiya II
Kolomna
17:00
Zenit Penza
Znamya Noginsk
18:00
Kaluga
Kvant
18:00
Sakhalin
Avangard Kursk
19:00
Peresvet Podolsk
Saturn Ramenskoye
19:00
Fakel II
Dinamo Bryansk
20:00
Khimki 2
Ryazan
20:00
Strogino
Salyut Belgorod
21:00
Rodina Moskva

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Celta de Vigo U19
23:00
Covadonga U19
Ural U19
23:00
Real Oviedo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Tolosa U19
21:00
Oberena U19
Villegas U19
22:30
Real Sociedad U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Girona U19
17:45
Sant Andreu U19
Sabadell U19
21:00
Montecarlo U19
Atlético Baleares U19
21:30
Europa U19
Real Zaragoza U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Coria U19
16:00
Castilleja U19
Cádiz U19
17:30
Calavera U19
Sevilla U19
18:00
El Ejido U19
Tiro de Pichón U19
21:00
Sporting Atlético U19
Córdoba U19
22:30
Vázquez Cultural U19
Almería U19
23:00
Atlético Jaén U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Real Valladolid U19
18:00
Real Madrid U19
Getafe U19
21:00
Cultural Leonesa U19
Badajoz U19
22:00
La Cruz U19
Rayo Vallecano U19
22:30
Burgos CF U19
Atl. Madrid U19
05:00
Alcorcón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Victoria U19
17:00
Acodetti U19
Maspalomas U19
17:00
Las Palmas U19
Sobradillo U19
18:00
Águilas SA U19
Marino U19
18:00
Tenerife U19
Juventud Laguna U19
18:00
San José U19
Huracán U19
19:00
Arucas U19
Unión Viera U19
19:00
Orientación Marítima U19
Mensajero U19
22:30
Las Zocas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Conquense U19
21:00
Real Murcia U19
Torre Levante U19
21:00
Levante U19
Albacete U19
21:30
FC Cartagena U19
Kelme U19
22:00
Atlético Madrileño U19
Archena U19
22:00
Talavera U19

1161 Scotland - Football League - Playoffs

Bonnyrigg Rose Athletic
21:00
Fraserburgh

49477 Thailand - Thai League 3 - Play-offs

Nakhon Si Thammarat
16:00
Phitsanulok