ufakick

ตารางบอล 22 เม.ย. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
01:00
FC Volendam
เอ็มเมน
01:00
Roda JC Kerkrade
Excelsior
01:00
Jong AZ
Helmond Sport
01:00
De Graafschap
NAC Breda
01:00
FC Dordrecht
TOP Oss
01:00
Almere City
Telstar
01:00
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

VfL Wolfsburg
01:30
FSV Mainz 05

479 เจลีก 2

Roasso Kumamoto
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา

462 England - Premier League Cup

West Ham United U23
01:00
Fulham U23

462 England - Professional Development League

Sheffield Wed U23
21:00
Queens Park Rangers U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

FC Twente W
00:30
SC Heerenveen W
Feyenoord W
00:30
PEC Zwolle W
VV Alkmaar W
00:30
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30
Dynamo Dresden
Karlsruher SC
23:30
Ingolstadt

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
00:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

Eintracht Norderstedt
00:00
Jeddeloh

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
23:30
Carl Zeiss Jena
Hertha BSC II
00:00
Altglienicke
BFC Dynamo
00:00
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Aalen
00:00
TuS RW Koblenz
Sonnenhof Großaspach
00:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
00:30
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Nöttingen
00:00
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Seligenporten
23:30
Gebenbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1880 Wasserburg
00:30
Ingolstadt II
Hallbergmoos-Goldach
00:30
Ismaning

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
23:30
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

MSV 1919 Neuruppin
00:30
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Rot-Weiß Erfurt
01:00
Einheit Rudolstadt

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
13:00
Urartu

143 ออสเตรียลีก1

Kapfenberger SV
23:10
Austria Lustenau
Austria Wien II
23:30
Blau-Weiß Linz
Amstetten
23:30
SV Horn II
Wacker Innsbruck
23:30
Rapid Wien II
Vorwärts Steyr
01:25
Floridsdorfer AC

212 Belarus - Pershaya Liga

Osipovichy
18:00
Lida
MKK-Dnepr
20:00
Gomelzheldortrans
Smorgon
22:00
Baranovichi

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zeljeznicar
23:00
Zrinjski

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
19:15
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Sofia
17:00
Etar
Lovech
21:00
Hebar 1918

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Levski Sofia
23:00
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
23:00
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

Inter Zaprešić
23:00
Cibalia

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
00:00
Vejle

320 Denmark - First Division

Fredericia
23:30
Lyngby
FC Helsingør
00:00
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
23:00
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

Haka
22:00
HIFK
Lahti
22:00
KuPS

1233 Finland - Finland Cup

KPS
23:30
TP-47

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Bastia
02:00
Paris
ดิฌง
02:00
แก็งก็อง
Dunkerque
02:00
อาเมียงส์
Le Havre
02:00
Grenoble Foot 38
Nancy
02:00
Quevilly Rouen
นีมส์
02:00
Rodez
Pau
02:00
Sochaux
วาล็องเซียนส์
02:00
Ajaccio

17 France - National

Bourg-en-Bresse
00:00
Red Star
Sète
00:00
Orléans
Stade Briochin
00:00
Concarneau
Créteil
00:00
Villefranche
Châteauroux
00:00
Annecy
Le Mans
00:00
Bastia-Borgo
Avranches
00:00
Cholet

674 Hungary - OTP Bank Liga

MTK
01:00
Mezőkövesd-Zsóry

1796 Iceland - Iceland Cup

Njardvík
01:00
KFG
Thór
02:15
Samherjar
Grótta
02:15
KM
Afturelding
02:15
Vængir Jupiters

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
01:45
Shamrock Rovers
Derry City
01:45
UCD
Dundalk
01:45
Shelbourne
St Patrick's
01:45
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:45
Cork City
Galway United
01:45
Bray Wanderers
Wexford Youths
01:45
Waterford United

748 Latvia - First Liga

FS Jelgava
22:00
Tukums II

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
21:00
Skopje
Akademija Pandev
21:00
Bregalnica Stip

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
20:00
Petrocub
CSF Bălți
22:00
Dinamo-Auto

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
23:00
Cracovia Kraków
Zagłębie Lubin
01:30
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
23:00
Zagłębie Sosnowiec
ŁKS Łódź
01:30
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
02:15
Arouca

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
21:30
Mioveni
Gaz Metan Mediaş
00:00
Dinamo Bucureşti

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Arsenal Tula U19
Krylya Sovetov U19
16:00
Sochi U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Akhmat Grozny U19
Rubin Kazan U19
17:00
Rostov U19
Strogino U20
17:00
Khimki U20
CSKA Moscow U19
18:00
Zenit U19
Nizhny Novgorod U19
18:30
UOR №5 U20
Spartak Moskva U19
21:30
Lokomotiv Moskva U19

1161 Scotland - Championship

Kilmarnock
01:45
Arbroath

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
01:45
Annan Athletic

1638 Slovenia - 2. SNL

Nafta
23:00
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เตเนริเฟ
02:00
เอสดี ฮูเอสก้า

47 Sweden - Allsvenskan Women

Häcken W
00:00
Kristianstads W

47 Sweden - Ettan: South

Tvååker
23:30
Ängelholm
IFK Malmö
00:00
Olympic

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
00:30
Wil
Vaduz
01:15
Neuchâtel Xamax

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Rizespor
00:30
Fenerbahçe

86 Ukraine - Premier League

Veres
05:00
Chornomorets
Metalist 1925 Kharkiv
05:00
Mariupol
Rukh Vynnyky
05:00
Inhulets
Desna
05:00
Minai
Vorskla
05:00
โอเล็กซานเดรีย
Kolos Kovalivka
05:00
Dnipro-1
Zorya
05:00
ชัคตาร์
ดินาโมเคียฟ
05:00
Lviv

86 Ukraine - Second League: Group A

Livyi Bereh
05:00
Karpaty
Epitsentr Dunayivtsi
05:00
Dinaz Vyshhorod
Lyubomyr Stavyshche
05:00
AFSK Kyiv
Chayka
05:00
MSK Dnipro Cherkasy
Munkács
05:00
Rubikon
Karpaty Halych
05:00
Bukovyna
Nyva Vinnytsya
05:00
Chernihiv

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
05:00
Trostianets
SK Poltava
05:00
Metalurh Zaporizhya
Yarud Mariupol'
05:00
Balkany Zorya
Krystal
05:00
Nikopol
Enerhiya Nova Kakhovka
05:00
Vovchansk
Viktoriya Mykolaivka
05:00
Tavriya
Sumy
05:00
Real Pharm
Skoruk Tomakivka
05:00
Mykolaiv

44 Argentina - Superliga

Colón
06:30
Estudiantes

5 Brazil - Serie B

CSA
05:00
Bahia

5 Brazil - Copa do Brasil

Atlético GO
07:30
Cuiabá

80 Chile - Primera B

Puerto Montt
07:00
San Luis
Unión San Felipe
07:30
Deportes Temuco

353 Colombia - Copa Betplay

Millonarios
08:00
Jaguares de Córdoba

458 Mexico - Liga MX

Querétaro
09:00
Cruz Azul

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
07:10
Tepatitlán de Morelos
Cimarrones de Sonora
09:10
Tapatío

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Ameliano
07:15
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
01:15
Melgar
Ayacucho
03:30
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

Cerro Largo
06:00
Nacional

614 Algeria - Ligue 1

Olympique Médéa
21:45
RC Relizane
NA Hussein Dey
04:30
CS Constantine
US Biskra
04:30
NC Magra

911 Angola - Girabola

Desportivo Huíla
21:30
Kabuscorp

468 Ghana - Premier League

Accra Lions
22:00
Hearts of Oak

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
05:00
CO Coyah
Loubha Télimélé
05:00
Fello Star
Sequence
05:00
Flamme Olympique
Ashanti GB
05:00
CI Kamsar

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Benghazi
04:00
Al-Nasr

26 Mali - Premiere Division

Yeelen Olympique
00:00
Bakaridjan
Onze Créateurs
02:00
ASOM

1424 Morocco - Botola Pro

Mouloudia Oujda
03:00
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

El Massira
22:30
AS Salé
Chabab Ben Guerir
22:30
Kawkab Marrakech

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal El-Fasher
02:30
Al Merreikh

3677 Syria - Premier League

Wathba
19:00
Shorta
Hottin
19:00
Al Ittihad
Wahda
19:00
Al Jaish
Jabala
19:00
Teshrin
Efrin
19:00
Foutoua
Al-Horgelah
19:00
Nawaeir

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya Kwanza
20:00
Coastal Union

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
02:30
Ma'an

21462 Kuwait - Division 1

Al Sahel
01:30
Khaitan
Burgan
01:30
Al Jahra

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Wahda
01:00
Al Dhafra
Al Ittihad Kalba
01:00
Al Nasr

153732 India - I-League

Aizawl
16:30
Real Kashmir
Sudeva
18:35
Kenkre
TRAU
21:35
Arrows

153732 India - Santosh Trophy

West Bengal
17:30
Meghalaya
Punjab
21:30
Kerala

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
13:00
Cheonan City

3995 Malaysia - Super League

Terengganu
21:00
Selangor

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Jeonbuk Motors
18:00
Hoang Anh Gia Lai
Shanghai SIPG
18:00
Kitchee
ซิดนี่ย์ เอฟซี
21:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
วิสเซล โคเบะ
21:00
Singha Chiangrai United
Al Quwa Al Jawiya
00:15
Al Jazira
Shabab Al Ahli Dubai
00:15
Ahal
Sepahan
00:15
Pakhtakor
Al Shabab
03:15
Mumbai City
Al Gharafa
03:15
Foolad
Al Taawon
03:15
Al Duhail

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
07:00
Club Universitario
Wilstermann
05:00
Universitario de Vinto

147 Africa - CAF Champions League

ES Tunis
04:00
ES Sétif
Raja Casablanca
05:00
Al Ahly

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
00:00
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vratimov
22:00
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
23:30
Kladno

320 Denmark - Denmark Series Group 1

B 1903
23:30
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Ringsted
23:30
B 1908

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Sydvest
23:30
B 1913
Varde IF Elite
23:30
B 1909
Aarhus Fremad II
00:00
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Ringkøbing
23:00
Holstebro

17 France - CFA Group D

Béziers
01:00
Andrézieux

251 Italy - Serie D: Girone D

Alcione
21:00
Seravezza

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
22:00
Olimpia Elbląg
Śląsk Wrocław II
22:00
Stal Rzeszów
Znicz Pruszków
23:00
Wisła Puławy

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Hușana Huși
21:00
Dante Botoşani
Bucovina Radauti
21:00
Foresta Suceava
Paşcani
21:00
CSM Bacău
Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
Ştiinţa Miroslava
SJ Vaslui
21:00
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Aerostar Bacău
21:00
Otelul
Metalul Buzău
21:00
Focsani
Sportul Chiscani
21:00
Făurei
Sporting Lieşti
21:00
Dinamo Bacău
Viitorul Ianca
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Agricola Borcea
16:00
Afumaţi
Voluntari II
17:00
Înainte Modelu
FCV Farul Constanţa II
21:00
Popești-Leordeni
Olteniţa
21:00
CSM Fetești
Gloria Albeşti
21:00
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Unirea Bascov
21:00
Progresul Spartac
Rapid Bucuresti II
21:00
Tunari
Arges Pitesti II
21:00
Academica Clinceni II
FCSB II
21:00
Real Bradu
Flacăra Moreni
21:00
Dinamo Bucureşti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Sepsi II
21:00
Odorheiu Secuiesc
Olimpic Cetate
21:00
Pucioasa
SR Municipal Braşov
21:00
Kids Tâmpa Braşov
Blejoi Vispeşti
21:00
Plopeni
Targu Secuiesc
21:00
Hermannstadt II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Vediţa Coloneşti
21:00
CSM Slatina
Alexandria
21:00
Viitorul Dăești
Minerul Costeşti
21:00
Horezu
Sporting Roşiori
21:00
CS U Craiova II
Filiaşi
21:00
Petrolul Potcoava

32 Spain - Tercera - Group 12

Villa Santa Brígida
03:00
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

UD Caravaca
01:30
Los Garres

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Mjolby
00:00
Kumla
Sifhalla
00:00
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Hässleholms IF
00:30
Räppe

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Landvetter IS
00:00
Torslanda
Vastra Frolunda
00:30
Assyriska BK

41 Europe - UEFA Youth League

Juventus U19
19:00
Benfica U19
Atl. Madrid U19
23:00
Salzburg U19

462 England - Premier League 2 Divison Two

Stoke City U23
01:00
Burnley U23
Nottingham U23
01:00
Middlesbrough U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
16:45
เมลเบิร์น วิคตอรี

99474 World - Friendly International Women

Philippines W
14:00
Tonga W

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Acacia Ridge
Pine Hills
17:30
Newmarket

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
16:30
Mt Druitt Town

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
17:30
Brisbane Roar II

41 Europe - Champions League Women

Barcelona W
23:45
Wolfsburg W

146 South Africa - Gladafrica Championship

University of Pretoria
20:00
JDR Stars

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
17:45
South Adelaide Panthers

98 Australia - Npl Victoria

Green Gully
17:00
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Delémont
01:15
Langenthal

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
00:00
Wolfsberger AC II
Bad Gleichenberg
00:00
Allerheiligen
Ried II
00:00
Spittal
Treibach
00:00
Deutschlandsberger SC
Hertha
00:00
Union Vöcklamarkt

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:00
Draßburg
TWL Elektra
00:30
Traiskirchen
Mannsdorf
00:30
Neusiedl
Wiener SC
00:30
Stripfing
Wiener Neustadt
01:00
First Vienna

143 Austria - Regionalliga: West

TSV St. Johann
00:00
Telfs

201580 Maldives - Male League

Maziya
00:00
Da Grande

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Tuapse
18:00
Dinamo Stavropol'

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Nevėžis
21:30
Šilas
Fortūna Kaunas
23:00
Be1 NFA
Saulininkas
23:30
Viltis Vilnius

1560 Congo - Ligue 1

JS Talangaï
20:00
Leopards de Dolisie
Patronage Sainte-Anne
22:00
Étoile du Congo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
23:00
HJK W

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
01:00
St. Liege W
Charleroi
01:00
White Star Woluwé W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
00:00
Brondby W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
05:00
Puebla W
Necaxa W
05:00
Cruz Azul W

614 Algeria - Algeria Youth League

ES Sétif U21
21:00
Paradou AC U21
JS Kabylie U21
21:00
ASO Chlef U21
RC Arbaâ U21
21:00
MC Alger U21
HB Chelghoum Laïd U21
21:00
MC Oran U21
NA Hussein Dey U21
21:30
CS Constantine U21

5 Brazil - Carioca U20

Botafogo U20
01:00
Fluminense U20
Boavista U20
01:00
Portuguesa RJ U20

155 Romania - Liga 2

CSM Iaşi
15:00
Dunărea Călăraşi
Metaloglobus
15:00
Csikszereda
Dacia Unirea Brăila
15:00
ASU Poli Timişoara
Şirineaşa
15:00
Brașov Steagul Renașt
Unirea Dej
15:00
Astra
Unirea Constanța
15:00
Ripensia Timişoara

2507 Gambia - GFA League

Waa Banjul Football
02:00
GPA
Wallidan
06:00
Banjul

5 Brazil - Paulista Série B

XV de Jaú
06:00
Francana

227 Russia - Premier League Women

Krasnodar W
21:00
Ryazan VDV W
Zenit W
23:30
Lokomotiv Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Lions
23:15
Anti Drugs Strikers

1004 Canada - Premier League

York9
06:30
Cavalry

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers II
15:30
Acacia Ridge Res.
Pine Hills Res.
15:30
Newmarket Res.

3374 Gibraltar - Premier Division

Lions FC
01:45
College Cosmo

1233 Finland - Kolmonen

KeuPa
22:00
Kings
PK-37
22:30
Riverball
Kuopion Elo
00:00
SaPa Pieksämäki

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Valencia II W
00:00
Albacete II W

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Metallurg Vidnoye
18:00
Arsenal Tula II

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

CF San José U19
15:00
Villarreal U19