ufakick

ตารางบอล 17 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
20:15
เลสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม
20:15
เบิร์นลีย์

462 เอฟเอคัพ

เชลซี
22:30
คริสตัล พาเลซ

11 บุนเดิสลีกา

DSC Arminia Bielefeld
20:30
FC Bayern München
FC Union Berlin
22:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
TSG Hoffenheim
22:30
SpVgg Greuther Fürth
Bayer 04 Leverkusen
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
18:00
ลอริยองต์
เม็ตซ์
20:00
Clermont
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
แร็งส์
น็องต์
20:00
อองเช่ร์
Troyes
20:00
สตราส์บูร์ก
โอลิมปิก ลียง
22:05
บอร์กโดซ์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
01:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
19:00
เลบันเต้
แอตเลติโก มาดริด
21:15
เอสปันญ่อล
แอธเลติก บิลเบา
23:30
เซลต้า บีโก้
เซบีย่า
02:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

กัมบะ โอซาก้า
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
สากัน โตสู
13:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
จูบิโล่ อิวาตะ
14:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
15:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เกียวโต แซงก้า

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
V-วาเรน นากาซากิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โทชิกิ SC
12:00
Roasso Kumamoto
มาชิดา เซลเวีย
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
เวกัลตะ เซนได
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้

49477 ไทยลีก

True Bangkok United
18:00
Khonkaen United
PT Prachuap FC
18:00
Nongbua Pitchaya FC

49477 ไทยลีก 2

ลำปาง เอฟซี
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
18:00
Lamphun Warrior
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี
ระยอง เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

Bristol City W
21:00
Coventry United W

38 Netherlands - KNVB Beker

พีเอสวี
23:00
อาแจกซ์

11 บุนเดิสลีกา 2

แวร์เดอร์ เบรเมน
18:30
นูเรมเบิร์ก
Darmstadt 98
18:30
ชาลเก้ 04
Heidenheim
18:30
Erzgebirge Aue
Hansa Rostock
18:30
Jahn Regensburg
Ingolstadt
18:30
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

Verl
18:00
Magdeburg
Kaiserslautern
19:00
Saarbrücken

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
18:00
Chemie Leipzig
Altglienicke
18:00
Lichtenberg
Auerbach
21:00
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
19:00
Bahlinger SC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

BSC Süd 05
19:00
Greifswalder FC

2454 Albania - Superliga

Laçi
18:45
Dinamo Tirana
Teuta Durrës
21:45
Vllaznia Shkodër
Partizani Tirana
21:45
Skënderbeu Korçë

143 Austria - Admiral Bundesliga

Sturm Graz
19:30
Rapid Vienna
Austria Wien
19:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Austria Klagenfurt

212 Belarus - Pershaya Liga

Shakhtyor Petrikov
20:00
Osipovichy

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
01:00
Royal Excel Mouscron
Lierse Kempenzonen
01:00
Excelsior Virton

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA Sofia
21:00
Levski Sofia
ลูโดโกเรต์ส
00:00
Slavia Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Krupa na Vrbasu
21:00
Sloboda Novi Grad

224 Bulgaria - Vtora Liga

Botev Plovdiv II
21:00
Montana

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
21:00
Ethnikos Achna
Aris
23:00
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Ayia Napa
20:30
Xylotympou
Enosis
20:30
Anagennisi Deryneia
ASIL Lysi
20:30
Ahironas
Karmiotissa
20:30
Othellos
Onisilos
20:30
Omonia 29is Maiou
Nea Salamis
20:30
Omonia Aradippou
Ermis
20:30
Alki Oroklini
Olympiada Lympion
20:30
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Zlín
22:00
Mladá Boleslav
Pardubice
22:00
Teplice
Viktoria Plzeň
22:00
Baník Ostrava
Hradec Králové
22:00
Sigma Olomouc
České Budějovice
22:00
Bohemians 1905
Sparta Praha
22:00
Slovácko
Slovan Liberec
22:00
Karviná

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Třinec
Sparta Praha II
15:30
Zbrojovka Brno
Táborsko
20:00
Vysočina Jihlava
Varnsdorf
22:00
Chrudim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Viborg
23:00
OB

320 Denmark - First Division

Fredericia
19:00
FC Helsingør
Vendsyssel
19:00
Esbjerg
Hobro
21:00
Jammerbugt

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
18:30
Nõmme Kalju
Levadia
21:15
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
18:00
Haka
Oulu
20:00
Ilves

1233 Finland - Finland Cup

JPS
19:00
PKKU

125 Greece - Super League

Atromitos
19:30
OFI
Lamia
21:15
Ionikos
Aris
23:30
PAOK
Panathinaikos
01:30
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
19:30
MOL Vidi
Puskás
22:00
Várda SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Nyíregyháza Spartacus
22:00
Pécsi MFC
Békéscsaba
22:00
Szolnoki MÁV
III. Kerületi TUE
22:00
Kecskemeti TE
Szeged 2011
22:00
Siófok
Dorogi
22:00
Vasas
Tiszakecske
22:00
Csákvári TK
Szentlőrinc SE
22:00
Ajka
Budaörs
22:00
Soroksár SC

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Be'er Sheva
00:30
Maccabi Tel Aviv

748 Latvia - First Liga

Progress / AFA Olaine
17:00
Smiltene
Rīgas FS II
19:00
Grobiņa
Rēzekne / BJSS
21:00
FS Jelgava

57142 Macedonia FYR - First League

Bregalnica Stip
21:00
Skendija 79
Renova
21:00
Akademija Pandev
Skopje
21:00
Tikves

2345 Moldova - National Division

CSF Bălți
20:00
Sfîntul Gheorghe
Petrocub
22:00
Milsami

998 Montenegro - Second League

Cetinje
21:00
Mladost DG
Berane
21:00
Grbalj
Arsenal Tivat
21:00
Bokelj

20 พรีเมียรา ลีกา

สปอร์ติงลิสบอน
02:30
เบนฟิกา

20 Portugal - Segunda Liga

Rio Ave
21:30
Benfica II

155 Romania - Liga 1

U Craiova 1948
19:00
Academica Clinceni
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:30
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Arsenal Tula
18:00
Rostov
Krylya Sovetov
20:30
คราสโนดาร์
Sochi
20:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
FK Nizjni Novgorod
23:00
Khimki

227 Russia - FNL

Spartak Moskva II
18:00
Orenburg

1161 Scotland - Scottish Cup

เซลติก
20:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Spartak Subotica
19:00
Novi Pazar
Kolubara
21:00
Metalac GM
Vojvodina
23:00
Napredak

296 Serbia - Prva Liga

Javor Ivanjica
23:00
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Sereď
22:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Púchov
Rohožník
16:00
Žilina II

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Ponferradina
19:00
ลูโก
Burgos
21:00
UD Ibiza
เอสดี ฮูเอสก้า
23:15
เรอัลซาราโกซา
เตเนริเฟ
23:15
Fuenlabrada

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Kalmar
20:00
Degerfors
มัลโม่
20:00
AIK
Häcken
22:30
IFK Göteborg
Elfsborg
22:30
Värnamo
Sirius
22:30
Helsingborg

47 Sweden - Allsvenskan Women

Brommapojkarna W
18:00
KIF Orebro W
Hammarby W
20:00
Pitea W

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
18:00
Utsikten
AFC Eskilstuna
20:00
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

Sollentuna
20:00
Umeå

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
21:00
Oskarshamns AIK

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

คอนยาสปอร์
17:30
Gaziantep F.K.
Kasımpaşa
20:00
Adana Demirspor
Giresunspor
00:30
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Ankaragücü
20:00
Adanaspor
Samsunspor
00:30
Eyüpspor

44 Argentina - Superliga

Racing Club
07:30
Unión Santa Fe
Defensa y Justicia
00:00
Atlético Tucumán
Godoy Cruz
00:00
Vélez Sarsfield
Argentinos Juniors
02:30
Talleres Córdoba
Boca Juniors
05:00
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Maipú
00:35
Chacarita Juniors
Gimnasia Jujuy
01:00
Gimnasia Mendoza
Almagro
01:30
Atlético Rafaela
Almirante Brown
02:35
All Boys
Atletico Mitre
06:00
Tristán Suárez
Estudiantes Río Cuarto
06:00
Estudiantes Caseros

5 Brazil - Serie A

Cuiabá
07:00
Fluminense
Santos
21:00
Coritiba
ฟลาเมงโก
02:00
São Paulo
Bragantino
04:00
Atlético GO
Internacional
04:00
Fortaleza
Athletico PR
04:00
Atlético Mineiro
Ceará
05:00
Botafogo

5 Brazil - Serie C

Vitória
07:00
Floresta
Botafogo SP
21:00
Botafogo PB
Aparecidense
02:00
Mirassol
Campinense
03:00
Brasil de Pelotas
Paysandu
05:00
Uniclinic

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
23:30
Antofagasta
Huachipato
02:30
Universidad Católica
Colo-Colo
05:00
Cobresal

80 Chile - Primera B

Deportes Iquique
07:00
Cobreloa

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior FC
08:15
Atlético Bucaramanga
Rionegro Águilas
02:00
Atlético Nacional
Deportivo Pereira
04:05
Millonarios
América de Cali
06:10
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
04:00
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
07:00
Sporting San José
Cartaginés
00:00
Deportivo Saprissa
Herediano
05:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
08:00
Independiente del Valle
Macará
01:00
Deportivo Cuenca
Emelec
03:30
9 de Octubre
LDU Quito
06:00
Barcelona Guayaquil

35008 El Salvador - Primera Division

Isidro Metapán
08:00
Jocoro
Chalatenango
08:00
Águila
Municipal Limeño
04:00
Santa Tecla
Atletico Marte
04:00
FAS
Firpo
04:00
Once Municipal
CD Platense
04:15
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
08:00
Achuapa
Xelajú
09:00
Municipal
Solola
00:00
Guastatoya
Nueva Concepción
04:00
Iztapa
Comunicaciones
06:00
Santa Lucia

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
07:00
Querétaro
Tigres UANL
07:00
Toluca
Cruz Azul
09:00
Guadalajara
Pumas UNAM
00:00
มอนเตอร์เรย์

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
02:45
Sportivo Ameliano
Cerro Porteño
05:00
Libertad

338 Peru - Primera Division

Sport Huancayo
07:00
Carlos Stein
Sport Boys
23:00
Ayacucho
Universitario
03:00
Alianza Lima

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
01:00
Sport Chavelines Juniors
Alianza Universidad
03:00
Deportivo Llacuabamba
Union Huaral
03:30
Santos
Comerciantes Unidos
03:30
Molinos El Pirata
Juan Aurich
03:30
Santa Rosa PNP

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
01:00
Plaza Colonia
Nacional
04:00
River Plate
Rentistas
06:30
Wanderers

158 Uruguay - Segunda Division

Cerro
20:00
La Luz
Racing
22:30
Miramar Misiones
Rampla Juniors
01:30
Central Español

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
Austin
ชิคาโก ไฟร์
07:00
แอลเอ แกลักซี
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
โคโลราโด ราปิดส์
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
Inter Miami
นิวยอร์กซิตี
00:00
รีล ซอลต์ เลค
ลอสแอนเจลิส
03:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
07:00
Memphis 901
San Antonio
07:30
El Paso Locomotive
Orange County
09:00
Sacramento Republic
San Diego Loyal
09:00
Louisville City
Oakland Roots
09:00
Loudoun United
Phoenix Rising
09:30
New Mexico United
LA Galaxy II
09:30
Monterey Bay

146 South Africa - Premier League

Marumo Gallants FC
20:00
Moroka Swallows
Chippa United
20:00
Stellenbosch

614 Algeria - Ligue 1

RC Relizane
21:45
JS Kabylie
NC Magra
21:45
JS Saoura
MC Alger
04:30
NA Hussein Dey
MC Oran
04:30
USM Alger
ASO Chlef
04:30
HB Chelghoum Laïd

911 Angola - Girabola

CD Lunda-Sul
21:00
Desportivo Huíla
Recreativo da Caála
21:00
Wiliete
Cubango
21:00
Progresso
1º de Agosto
22:00
Onze Bravos

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Elmina Sharks
Eleven Wonders
22:00
Bechem United
Aduana Stars
22:00
Ashanti Gold
Wa All Stars
22:00
Medeama
Real Tamale
22:00
Asante Kotoko
Bibiani Gold Stars
22:00
Great Olympics
King Faisal
22:00
Accra Lions
WAFA
22:00
Berekum Chelsea
Karela
22:00
Dreams

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Kariobangi Sharks
Homeboyz
19:00
Sofapaka
Bandari
19:00
Nzoia United

16175 Libya - Premier League

Al Sadaqa
04:00
Al-Nasr
Shabaab Al Jabal
04:00
Khaleej Sart

26 Mali - Premiere Division

ASOM
23:30
Réal Bamako
Black Stars
01:30
USC Kita

1424 Morocco - Botola Pro

Chabab Mohammédia
05:00
Youssoufia Berrechid
Riadi Salmi
05:00
Difaâ El Jadida

1424 Morocco - Botola 2

Stade Marocain
22:30
CR Khemis Zemamra
Chabab Atlas Khénifra
22:30
El Massira
Kawkab Marrakech
05:00
Racing de Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Dodoma Jiji
23:00
Mtibwa Sugar
Kagera Sugar
01:00
KMC

2568 Zambia - Super League

Zanaco
20:00
Kabwe Warriors
Forest Rangers
20:00
Nkana
Buildcon
20:00
Kansanshi Dynamos
Power Dynamos
20:00
ZESCO United

97374 Jordan - Premier League

Al Ramtha
02:30
Al Sareeh

7091 Oman - Professional League

Sohar
01:15
Bahla
Nizwa
01:15
Al Suwaiq
Al-Nahda
01:15
Al Nasr
Muscat
01:15
Al-Musannah
Saham
01:15
Dhofar
Oman Club
01:15
Al-Rustaq
Al-Ittihad
01:15
Al Seeb

2802 United Arab Emirates - Division 1

City
01:00
Al Fujairah
Al Bataeh
01:00
Al Ramms
Al Arabi
01:00
Al Hamriyah
Dibba Al Hisn
01:00
Dibba Al Fujairah

64306 Hong Kong - Premier League

HK U23
14:30
Southern District

153732 India - Santosh Trophy

Odisha
17:30
Karnataka
Manipur
21:30
Services

712 Korea Republic - National League

Busan Transportation
12:00
Paju Citizen
Hwaseong
12:00
Dangjin Citizen
Cheonan City
13:00
Changwon City
Yangju Citizen
13:00
Gangneung City
Cheongju
13:00
Ulsan Citize

3995 Malaysia - Premier League

Johor Darul Ta'zim II
21:00
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

Selangor United
20:15
Terengganu
Pulau Pinang
21:00
Kedah

44 Argentina - Primera C

Excursionistas
01:30
Luján
Liniers
01:30
Deportivo Laferrere
Central Córdoba
01:30
Berazategui
Sportivo Italiano
01:30
General Lamadrid
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Real Pilar
El Porvenir
01:30
San Martín Burzaco
Midland
05:00
Puerto Nuevo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Atlético Palmaflor
02:00
Nacional Potosí
Guabirá
04:15
Aurora
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest

147 Africa - CAF Confederations Cup

Simba
23:00
Orlando Pirates
Al-Ittihad
03:00
Al Ahli Tripoli
Pyramids FC
03:00
TP Mazembe
Al Masry
03:00
RSB Berkane

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Londerzeel
20:00
Hoogstraten
KSC City Pirates
20:00
Spouwen-Mopertingen
Olympia Wijgmaal
20:00
Lyra-Lierse Berlaar
Cappellen
20:00
Berchem Sport
Eendracht Aalst
20:00
Diegem Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Anzegem
20:00
Voorde Appelterre
Eppegem
20:00
Erpe-Mere United
Rhodienne-De Hoek
20:00
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Turnhout
20:00
Betekom
Beringen
20:00
Racing Mechelen
Esperanza Pelt
20:00
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Rapid Leest
20:00
Berg en Dal
Retie
20:00
Eendracht Zoersel
Vosselaar
20:00
Bornem
Ranst
20:00
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Wambeek
20:00
Sporting Kampenhout
Veltem
20:00
Houtem-Oplinter
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Borght-Humbeek
Grimbergen
20:00
Liedekerke
Melsbroek
20:00
Bodegem Kapelle United
SC Aarschot
20:00
Linden

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Molenbaix
20:00
Excelsior Biévène
Morlanwelz
20:00
Antoing
Soignies Sports
20:00
Snef-Tyber
Houdeng
20:00
Hornu
Péruwelz
20:00
Gilly
RAS Monceau
20:00
Le Roeulx
Montignies
20:00
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Limburg

Torpedo Hasselt
20:00
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

HO Kalken
20:00
Elene-Grotenberge
Dendermonde
20:00
St-Joris Sleidinge
Ardennen
20:00
Excelsior Mariakerke
Eendracht Zele
20:00
Munkzwalm
Lokeren Doorslaar
20:00
Berlare
SK Denderhoutem
20:00
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
23:00
Blankenberge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
20:00
Chernomorets Balchik
Chernolomets
20:00
Volov Shumen

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:00
Admira Praha
Bohemians 1905 II
15:15
Mlada Boleslav II
Slovan Liberec II
15:15
Teplice II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Sokol Živanice
Hradec Kralove II
15:15
Sokol Zápy
Sokol Hostoun
22:00
Slavoj Vyšehrad

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
15:15
Blansko
Banik Ostrava II
15:15
Zlín II
Sigma Olomouc II
15:15
Hanácká
Dolní Benešov
21:00
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Tatran Sedlcany
22:00
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Bystřice nad Pernštejnem
Sokol Lanžhot
21:00
Břeclav
Stara Rise
21:00
Slavoj Polná
Sokol Tasovice
21:00
Start Brno

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
Orfeas Xanthi
Agrotikos Asteras
20:00
Anagennisi Plagia
Ethnikos Sochos
20:00
Doxa Dramas
Pandramaikos
20:00
Nestos Chrisoupolis
Apollon Paralimniou
20:00
Antheias-Aristinou
Aris Avato
20:00
M. Alexandros Orfaniou

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
16:00
Andráshida
Puskás II
16:00
SC Sopron
Zalaegerszegi TE II
16:00
Gyori ETO II
Veszprém
18:00
Tatabánya
Komárom
22:00
BVSC
Nagykanizsai ULE
22:00
Kaposvári Rákóczi
Érdi VSE
22:00
Balatonfuredi
Gardony
22:00
Kelen
MTE 1904
22:00
Gyirmót II
Bicskei
23:00
Papai Perutz

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Vard
22:00
Moss

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
21:30
Timočanin
Buducnost Popovac
21:30
Dinamo Vranje
Hajduk Veljko
21:30
Jedinstvo Paraćin
Radnički Pirot
21:30
Brzi Brod

401 Slovakia - 3. Liga - West

Beluša
21:00
Zlaté Moravce-Vrablé II

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
17:00
Sofán
Villalbés
22:30
Choco
Rápido Bouzas
22:30
Ourense CF
Atlético Arnoia
23:00
Juvenil Ponteareas
Somozas
23:00
Alondras
Noia
00:00
Polvorín
Estradense
01:00
Deportivo La Coruña II
Arzúa
01:30
Barco

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Titánico
17:00
Roces
Real Oviedo II
21:30
Llanes
Covadonga
22:00
Praviano
Luarca
22:30
Lealtad
EI San Martin
22:30
Tuilla
Gijon Industrial
22:30
Caudal
Mosconia
23:00
Colunga
Navarro
23:00
Sporting Gijon II
Lenense
23:00
L'Entregu
Urraca
23:30
Langreo II

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
16:45
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 6

Elche II
16:00
Villarreal III
Callosa Deportiva
16:00
Silla
Olímpic de Xàtiva
16:30
RC Catarroja
Villajoyosa
16:45
Saguntino
Jove Espanol
17:00
Hércules II
Valencia II
17:00
Acero
Orihuela
22:30
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 7

Carabanchel
16:30
Madrid 2021 FP
Colonia Moscardo
16:30
Getafe II
Alcorcón II
16:30
Torrejón
Pozuelo Alarcón
17:00
Trival Valderas
Alcobendas Sport
17:00
Ursaria
Atlético Madrid II
17:00
Tres Cantos
Las Rozas
17:00
Galapagar
Rayo Vallecano II
18:30
Parla
RSD Alcalá
23:00
Villaverde-Boetticher

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
17:00
Atlético Porcuna
UD San Pedro
22:00
Real Jaén
Alhaurín
22:00
Alhaurino
Torreperogil
23:00
Juventud Torremolinos
El Palo
00:00
Motril
Ciudad de Torredonjimeno
01:00
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

Pozoblanco
23:00
Lucena
Puente Genil
23:00
Antoniano
Recreativo Huelva
23:30
Cabecense
Gerena
00:00
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

Binissalem
16:30
Manacor
Collerense
17:00
Portmany
Mallorca II
17:00
Campos
Santanyi
20:45
Inter Ibiza
Serverense
21:30
Constància
PE Sant Jordi
21:30
Murense
Poblense
22:00
Mercadal
Soller
22:00
Son Veri
Rotlet Molinar
22:00
Platges de Calvià
Llosetense
22:30
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenerife II
18:00
Atlético Paso
Herbania
18:00
Santa Úrsula
Las Zocas
18:00
Las Palmas III
Vera
18:00
La Cuadra
Buzanada
18:00
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 13

UD Caravaca
16:00
Mazarrón FC
El Palmar
17:00
Bullense
Real Murcia II
17:00
Lorca Deportiva
Bala Azul
22:00
UCAM Murcia II
Cartagena FC
22:00
La Union Atletico
Deportiva Minera
22:30
Cartagena II
Archena Sport
23:00
Yeclano

32 Spain - Tercera - Group 14

Arroyo
23:00
Moralo
Don Álvaro
23:30
Jerez

32 Spain - Tercera - Group 16

Vianés
22:00
CDFC La Calzada

32 Spain - Tercera - Group 17

Illueca
21:30
Binéfar

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Järfälla
20:00
Hudiksvall

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Huddinge
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
Assyriska
21:00
IFK Eskilstuna

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Isparta Davrazspor
17:00
Pazarspor
Akhisar Belediyespor
19:00
Kırklarelispor
Nazilli Belediyespor
19:00
Ankara Demirspor
Tarsus İdman Yurdu
19:00
Amed SK
24 Erzincanspor
19:00
Kastamonuspor
Kırşehir Belediyespor
19:00
Eskişehirspor
1922 Konyaspor Kulübü
19:00
Zonguldak Kömürspor
Utaş Uşakspor
19:00
Karacabey Birlikspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Somaspor
19:00
Etimesgut Belediyespor
Adıyaman 1954
19:00
Bayburt İÖİ
Yeni Diyarbekirspor
19:00
Kahramanmaraşspor
Afjet Afyonspor
19:00
Sivas Belediyespor
Sakaryaspor
19:00
Turgutluspor
Osmanlıspor
19:00
Van BB
Niğde Belediyespor
19:00
Sarıyer
Ergene Velimeşespor
19:00
Serik Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Batman Petrolspor
19:00
Hendek Spor
Bergama Belediyespor
19:00
Çatalcaspor
Kütahyaspor
19:00
Elazığspor
Artvin Hopaspor
19:00
Karaman Belediyespor
Erbaaspor
19:00
Osmaniyespor
Bugsaşspor
19:00
1954 Kelkit Belediyespor
Arnavutköy Belediyespor
19:00
Nevşehirspor
Yıldırım Belediyesispor
19:00
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Siirt Il Ozel Idaresi
18:00
68 Aksaray Belediyespor
Bayrampaşaspor
19:00
Yeni Çarşı FK
Yomraspor
19:00
Çarşambaspor
Altındağ Spor
19:00
Yeşilyurt Belediyespor
Kestelspor
19:00
Hacettepe
Iskenderunspor A.Ş.
19:00
Şile Yıldızspor
52 Orduspor FK
19:00
Düzcespor
Elazig Karakocan FK
19:00
Darıca Gençlerbırlığı
Iğdır FK
19:00
Kuşadasıspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Edirnespor
19:00
Karşıyaka
Gümüşhanespor
19:00
Ofspor
Ceyhanspor
19:00
Mardin BB
Karaköprü Belediyespor
19:00
Erokspor
Ağrı 1970
19:00
Fethiyespor

5 Brazil - Gaucho 2

Gaucho
01:00
Brasil Farroupilha
Esportivo
01:30
Glória
Santa Cruz RS
01:30
São Gabriel
Inter Santa Maria
01:30
Pelotas

5 Brazil - Paranaense 2

Apucarana
01:30
PSTC
Laranja Mecânica
01:30
Prudentópolis
Verê
01:30
Andraus Brasil

5 Brazil - Paulista A2

Portuguesa
05:00
São Bento

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
20:00
USAC

5 Brazil - Sul Matogrossense

Operário MS
03:00
Dourados Atlético
Naviraiense
04:00
Aquidauanense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Dock Sud
01:30
Talleres Remedios
Ituzaingó
04:05
Argentino Quilmes

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
01:30
San Martín Formosa
Sansinena
01:30
Sportivo Desamparados
Liniers Bahía Blanca
01:30
Sol de Mayo
Boca Unidos
01:45
Gimnasia Concepción
Juventud Unida Univ.
01:45
Independiente Chivilcoy
Gimnasia y Tiro
02:00
Defensores Belgrano VR
Unión Sunchales
02:00
Central Norte
Huracán Las Heras
02:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Peñarol
02:00
Estudiantes de San Luis
Circulo Deportivo
02:00
Argentino Monte Maíz
Juventud Antoniana
02:30
Racing Córdoba
Sportivo Las Parejas
02:30
Sarmiento Resistencia
Ferro Carril Oeste LP
02:30
Olimpo
Atlético Paraná
05:00
Douglas Haig

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
10:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 2nd Division

Flamurtari
20:00
Luftëtari
Albpetrol Patos
20:00
Devolli
Naftëtari Kuçovë
20:00
Tepelena
Labëria
20:00
Përmeti
Memaliaj
20:00
Këlcyra
Sopoti Librazhd
20:00
Gramozi Ersekë

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
14:00
Seoul E.

98 Australia - New South Wales

Blacktown City
12:00
Sydney II
Rockdale City Suns
13:00
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
15:00
Gold Coast United

556 Belgium - First Amateur Division

Mandel United
20:00
Heist
Rupel Boom
20:00
Francs Borains

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
15:30
Pardubice W

146 South Africa - Gladafrica Championship

Pretoria Callies
20:00
Uthongathi
Jomo Cosmos
20:00
Venda FC
TS Sporting
20:00
Hungry Lions

716 Nigeria - Npfl

Plateau United
22:00
MFM

65437 Panama - Lpf

Independiente
04:00
Atlético Chiriquí
Azuero
06:00
Deportivo Universitario
Veraguas
06:00
San Francisco
Alianza
06:00
Árabe Unido

122 Kosovo - Superliga

KF Ballkani
18:30
Prishtina
KF Llapi
19:00
Drita

462 England - FA Cup Women

Arsenal W
18:30
Chelsea W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Spittal
23:00
Stadl-Paura

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:30
Mannsdorf

201580 Maldives - Male League

Maziya
00:00
Club Valencia

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Biolog
17:00
Kuban Kholding
Spartak Nal'chik
19:00
Anzhi
Mashuk-KMV
19:00
Druzhba
Dinamo Stavropol'
19:00
Rotor-2
Legion Dynamo
20:00
Alaniya Vladikavkaz II
Chernomorets
20:00
Makhachkala

3039 Togo - Championnat National

Gomido
22:00
Dynamic Togolais
Togo Port
22:00
Binah
Kara
22:00
ASKO de Kara

1560 Congo - Ligue 1

CARA Brazzaville
20:00
Nico-Nicoye
V.Club Mokanda
21:00
JS Talangaï
Patronage Sainte-Anne
22:00
Otôho d'Oyo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Ilves W
21:00
PK-35 W

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
16:00
Levante W
Alavés W
16:00
Real Madrid W
Atletico Madrid W
17:00
Athletic Club W
Madrid CFF W
17:00
Real Betis W
Villarreal W
17:00
Huelva W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
23:00
Club Brugge W

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
19:45
Lyon W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Bayern Munich W
17:30
Wolfsburg W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
00:00
Necaxa W

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

Hapoel Ironi Karmiel
20:30
Hapoel Tirat HaCarmel

3483 USA - USL League One

Tucson
09:00
Forward Madison

5 Brazil - Carioca U20

Portuguesa RJ U20
01:00
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians W
01:00
Real Brasília W
São Paulo W
04:00
Kindermann-Avaí W

155 Romania - Liga 2

Petrolul 52
16:30
Unirea Slobozia
CSA Steaua Bucureşti
21:30
Hermannstadt

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:00
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

PSG II
20:00
Meaux Academy Football
Les Mureaux
20:00
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Marseille Endoume Catalans
18:00
Lucciana
Ajaccio II
23:00
Gazélec Ajaccio

479 Japan - Nadeshiko League 1

Bunnies Gunma White Star W
11:00
Speranza W
Kamogawa W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
Iga Kunoichi W
11:00
Yokohama W
Setagaya Sfida W
12:00
NGU Lublield Nagoya W

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
17:00
Krasnodar W

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Lions
23:15
Bo Rangers
Mighty Blackpool
23:15
East End Tigers

1004 Canada - Premier League

Pacific
03:00
Valour

80 Chile - Segunda División

San Marcos
08:00
Lautaro de Buin
Deportes Valdivia
23:00
Trasandino
Real San Joaquín
02:00
San Antonio Unido
General Velásquez
02:30
Independiente
Iberia
02:30
Concepcion

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
21:00
Glacis United
Europa Point
23:30
Manchester 62

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
11:00
Suzuka Unlimited
Veertien Mie
11:00
Nara Club
Honda Lock
11:00
Biwako Shiga

479 Japan - Nadeshiko League 2

JFA Academy W
09:00
Veertien Mie W
Yamato Sylphid W
11:00
Shizuoka Sangyo Univ. W
Kibi Univ. Takahashi W
11:00
Diavorosso Hiroshima W

212 Belarus - Second Division - Brest Region

DYuSSh-3 Pinsk
18:00
Pripyat
Kobrin
18:00
Drogichin

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Traktor Minsk
21:00
Urozhaynaya
Uni Minsk
00:00
BGU Minsk

227 Russia - FNL 2 - Group 3

SKA-Energiya II
14:00
Sokol Saratov

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Tyumen
17:00
Orenburg II
Zvezda Perm
18:00
Spartak Tuymazy
Zenit Izhevsk
19:00
Nosta
Volga Ulyanovsk
21:00
Novosibirsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Racing Santander U19
15:00
Compostela U19
Lugo U19
16:00
Atlético Perines U19
Pabellón Ourense U19
17:00
Marina Sport U19
Real Avilés U19
17:00
Sporting Gijón U19
Bezana U19
17:30
Pontevedra U19
Covadonga U19
01:00
Arenal U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Montecarlo U19
16:30
San Francisco U19
Mallorca U19
22:00
Atlético Baleares U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Santa Fe U19
17:00
Coria U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

La Cruz U19
17:00
Gimnástica Segoviana U19
Cultural Leonesa U19
17:00
Rayo Vallecano U19
Rayo Majadahonda U19
21:00
Atl. Madrid U19
Unión Adarve U19
22:30
Trival Valderas U19
Las Rozas U19
23:00
Leganés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Las Palmas U19
20:00
Victoria U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

อุทัยธานี เอฟซี
17:00
Krabi