ufakick

ตารางบอล 15 เม.ย. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลูตัน ทาวน์
18:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บอร์มัธ
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
ฮัลล์ซิตี
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
มิลล์วอลล์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
เรดิง
สโตกซิตี
21:00
บริสตอลซิตี
สวอนซีซิตี
21:00
บาร์นสลีย์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
แบล็กพูล
ฮัดเดอร์ฟิลด์
23:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
ดาร์บีเคาน์ตี
02:00
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
มอร์แคมป์
Cheltenham Town
21:00
จิลลิ่งแฮม
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
พอร์ตสมัท
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Exeter City
19:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Barrow
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Bradford City
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Harrogate Town
21:00
Swindon Town
Hartlepool United
21:00
Port Vale
Leyton Orient
21:00
สคันธอร์ป
Mansfield Town
21:00
Sutton United
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Oldham Athletic
21:00
Northampton Town
Stevenage
21:00
โรชเดล
Walsall
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Dordrecht
01:00
เอ็มเมน
FC Eindhoven
01:00
Jong PSV
De Graafschap
01:00
TOP Oss
MVV Maastricht
01:00
Excelsior
Roda JC Kerkrade
01:00
Helmond Sport
วีวีวี เวนโล
01:00
Telstar
Jong AZ
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แรนส์
02:00
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
00:00
อินเตอร์ มิลาน
เอซี มิลาน
02:00
เจนัว

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล โซเซียดาด
02:00
เรอัล เบติส

49477 ไทยลีก 2

Raj Pracha
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด

462 England - National League

Wrexham
21:00
Solihull Moors
Altrincham
21:00
Halifax Town
Boreham Wood
21:00
Dover Athletic
Dagenham & Redbridge
21:00
Barnet
Eastleigh
21:00
Bromley
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Stockport County
Maidenhead United
21:00
Weymouth
Notts County
21:00
King's Lynn Town
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Wealdstone
Woking
21:00
Torquay United
Yeovil Town
21:00
Aldershot Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
21:00
Farsley Celtic
Boston United
21:00
Bradford Park Avenue
Chester
21:00
Kidderminster Harriers
Chorley
21:00
Alfreton Town
Darlington
21:00
Curzon Ashton
Guiseley
21:00
Gateshead
Hereford
21:00
AFC Telford United
Kettering Town
21:00
Gloucester City
Leamington
21:00
Brackley Town
Southport
21:00
Fylde
York City
21:00
Spennymoor Town

462 England - Premier League U18

Tottenham U18
18:00
Norwich U18

462 England - Professional Development League

Colchester U23
19:00
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

AFC Hornchurch
20:00
Brightlingsea Regent
Enfield Town
21:00
Cray Wanderers

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Hashtag United
21:00
Barking
Romford
21:00
Aveley
Hullbridge Sports
01:45
Maldon & Tiptree

11 Germany - Oberliga: Bremen

Vatan Sport
19:00
Borgfeld
OSC Bremerhaven
20:00
Hemelingen

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
18:00
Ararat
Pyunik
21:00
Alashkert

143 ออสเตรียลีก1

Amstetten
23:10
St. Pölten
Wacker Innsbruck
23:30
Grazer AK
Vorwärts Steyr
23:30
Kapfenberger SV
Lafnitz
23:30
Austria Wien II
Juniors OÖ
23:30
Austria Lustenau
Dornbirn
23:30
Liefering
SV Horn II
23:30
Blau-Weiß Linz
Rapid Wien II
01:25
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
20:00
Sumqayıt
คาราบัค
22:30
Keşlə FK

212 Belarus - Pershaya Liga

Baranovichi
20:00
Orsha
Gomelzheldortrans
22:00
Smorgon

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Rudar Prijedor
21:00
Zeljeznicar
Radnik Bijeljina
23:00
Velez

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
21:30
Arda
Beroe
00:00
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
19:00
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
23:00
Istra 1961
Hajduk Split
01:05
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Orijent 1919
21:00
Inter Zaprešić
Sesvete
21:30
Dinamo Zagreb II
Dugopolje
21:30
Bijelo Brdo
Osijek II
21:30
Cibalia

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
23:00
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

HB Køge
18:30
Fremad Amager

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
22:00
SJK

1233 Finland - Finland Cup

IPS Edustus
16:15
FC Komeetat

17 France - National

Annecy
00:00
Créteil
Bastia-Borgo
00:00
Avranches
Red Star
00:00
Sète
Cholet
00:00
Stade Briochin
Orléans
00:00
Châteauroux
Chambly
00:00
Bourg-en-Bresse
Villefranche
00:00
Le Mans
Boulogne
00:00
Sedan

674 Hungary - OTP Bank Liga

Debrecen
01:00
Gyirmót

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Shelbourne
Dundalk
01:45
Sligo Rovers
UCD
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
St Patrick's

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Treaty United
Cork City
01:45
Bray Wanderers
Waterford United
01:45
Galway United
Wexford Youths
01:45
Cobh Ramblers

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils / Progress
18:00
Spartaks Jūrmala
Valmiera / BSS
20:00
Tukums
Rīgas FS
22:00
Super Nova

748 Latvia - First Liga

Salaspils
17:00
JDFS Alberts

491 Northern Ireland - Premiership

Linfield
01:45
Glentoran

491 Northern Ireland - Championship

Ballyclare Comrades
01:45
Ards

20 พรีเมียรา ลีกา

Arouca
21:30
ซานตาคลารา
Famalicão
00:00
Gil Vicente
Vitória SC
02:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

ชาเวช
17:00
Sporting Covilhã
Varzim
20:00
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
21:30
Botoşani
Mioveni
00:30
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Dinamo Moskva
23:30
Akhmat Grozny

227 Russia - FNL

Dolgie Prudy
17:00
Baltika

227 Russia - Youth League

Rostov U19
15:00
CSKA Moscow U19
Chertanovo U20
17:00
Spartak Moskva U19
Khimki U20
17:00
Akademiya Konoplev U20
Arsenal Tula U19
17:00
Ufa U19
Zenit U19
18:00
Krylya Sovetov U19
Krasnodar U19
19:00
Nizhny Novgorod U19
Sochi U19
20:00
Rubin Kazan U19
Akhmat Grozny U19
20:00
Strogino U20
UOR №5 U20
20:30
Ural U19
Lokomotiv Moskva U19
21:00
Dinamo Moskva U19

1161 Scotland - Championship

Inverness CT
01:45
Kilmarnock

296 Serbia - Super Liga

Radnik Surdulica
21:30
Radnički Kragujevac
Radnički Niš
00:00
Voždovac

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
21:00
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
22:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Podbrezová
22:00
Petržalka akadémia
FK Košice
22:00
Komárno

1638 Slovenia - 1. SNL

Maribor
01:15
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

Triglav
22:45
Rudar Velenje
Brežice
00:30
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เออิบาร์
23:30
พัลมาส
Amorebieta
02:00
Mirandés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
Mjällby

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
20:00
Häcken W
Djurgarden W
21:00
Rosengard W
Umea W
21:00
Vittsjo W

47 Sweden - Ettan: North

Sandviken
19:30
Tegs SK

47 Sweden - Ettan: South

Olympic
18:00
Lindome
Torns
20:00
Ljungskile
Åtvidaberg
21:00
Lund

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

แทร็บซอนสปอร์
00:30
Fatih Karagümrük
Kayserispor
00:30
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
18:30
Denizlispor
Tuzlaspor
21:00
Gençlerbirliği
İstanbulspor
00:30
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

Desna
05:00
Zorya

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
20:30
Penybont
The New Saints
20:30
Flint Town United
Aberystwyth Town
20:30
Cefn Druids
Connah's Quay
20:30
Cardiff MU
Haverfordwest County
20:30
Barry Town United
Bala Town
21:00
Newtown

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
07:30
Sarmiento
Tigre
02:30
Huracán
Central Cordoba SdE
05:00
Arsenal de Sarandi
Aldosivi
05:00
Rosario Central

5 Brazil - Serie B

Grêmio
05:00
Chapecoense

80 Chile - Primera Division

La Serena
03:30
Unión Española

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
22:45
Fernández Vial
Recoleta
06:00
Copiapó
Univ. Concepción
06:00
Unión San Felipe

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
03:00
Llaneros
Fortaleza CEIF
05:15
Tigres

353 Colombia - Copa Betplay

Deportivo Pereira
07:30
Rionegro Águilas

458 Mexico - Liga MX

Atlas
09:00
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
07:00
Mineros de Zacatecas
Tapatío
05:00
Raya2

338 Peru - Primera Division

Alianza Atlético
01:00
Deportivo Binacional
UTC Cajamarca
03:30
Academia Cantolao

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
02:00
Boston River
Defensor Sporting
06:15
Fénix

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
06:00
Rio Grande Valley
Detroit City
06:00
Birmingham Legion

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
05:00
US Biskra
CS Constantine
05:00
ES Sétif

607 Burkina Faso - Premier League

Kiko
23:00
USFA
Douanes
23:00
ASK
ASEC Koudougou
23:00
ASFB
Police
01:15
Etoile Filante

886 Egypt - Premier League

Ceramica Cleopatra
02:30
Future FC
Ghazl El Mehalla
02:30
El Gounah

16175 Libya - Premier League

Darnes
04:00
Al Ta'awon
Al-Tahaddi
04:00
Al Hilal

26 Mali - Premiere Division

Police
23:30
Yeelen Olympique
ASKO
01:30
Afrique Football Élite

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
05:00
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
22:30
Olympique Dcheïra
Moghreb Tétouan
05:00
Chabab Ben Guerir

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al-Ahly Merowe
02:00
Al Hilal Omdurman

3677 Syria - Premier League

Wathba
20:00
Al Jaish
Hottin
20:00
Foutoua
Wahda
20:00
Teshrin
Jabala
20:00
Taliya
Nawaeir
20:00
Al Ittihad
Efrin
20:00
Karama

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
02:30
Al Jazeera

21462 Kuwait - Premier League

Al Fahaheel
01:30
Al Qadsia
Al Shabab
01:30
Al Arabi SC

190321 Bahrain - Premier League

Al-Najma
00:30
Al Hala
Al Riffa
00:45
East Riffa
Al-Hidd
03:00
Budaiya

153732 India - I-League

Arrows
16:30
Kenkre
Sudeva
18:35
Gokulam
Minerva Punjab
21:35
TRAU

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
Ulsan
Shandong Luneng
18:00
Daegu
BG Pathum United
18:00
เมลเบิร์น ซิตี้
Home United
21:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
Ceres Philippines
21:00
Jeonnam Dragons
Johor Darul Ta'zim
21:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Al Sharjah
00:15
Al Rayyan
Al Sadd
00:15
Al Wihdat
Al Hilal
03:15
Istiqlol Dushanbe
Nasaf
03:15
Al Faisaly

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Havant & Waterlooville
Billericay Town
21:00
Dartford
Braintree Town
21:00
Concord Rangers
Dorking Wanderers
21:00
Chippenham Town
Eastbourne Borough
21:00
Welling United
Ebbsfleet United
21:00
Dulwich Hamlet
Hemel Hempstead Town
21:00
Hampton & Richmond
Oxford City
21:00
Hungerford Town
St Albans City
21:00
Chelmsford City
Tonbridge Angels
21:00
Slough Town

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
05:00
Universitario de Vinto

147 Africa - CAF Champions League

ES Sétif
04:00
ES Tunis

11555657 South America - Copa Sudamericana

Lanús
07:30
Barcelona Guayaquil
Independiente Medellín
07:30
9 de Octubre
Internacional
07:30
Guaireña

11555657 South America - Copa Libertadores

Vélez Sarsfield
07:00
Bragantino
Emelec
09:00
Deportivo Táchira

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Lokeren-Temse
01:00
RFC Wetteren
Sparta Petegem
01:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
01:00
Diest

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zepperen-Brustem
01:00
Helson Helchteren

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

La Roche
01:30
Vaux-Noville
Florenville
01:30
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

ES de la Molignée
01:00
Meux II
Nismes
01:00
Condruzien
Flavion-Morialmé
01:00
Andennais
Loyers
01:30
Malonne

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Sparta Heestert
01:00
RC Lauwe

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Benesov
15:15
Rakovnik
Králův Dvůr
15:30
Viktoria Plzen II
Jiskra Domažlice
22:00
Loko Vltavín
Karlovy Vary
00:00
Písek

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Znojmo
15:15
Vratimov
Viktoria Otrokovice
16:00
Uničov
Slovan Rosice
22:00
Vrchovina
Hlučín
23:00
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Doubravka
18:30
Jindrichuv Hradec
Petřín Plzeň
19:15
Prestice
Hořovicko
22:00
Otava Katovice
Rokycany
22:00
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Olympie Brezova
Český Brod
15:15
Aritma Praha
Slaný
15:30
Chomutov
Louny
19:00
Štětí
Tatran Rakovnik
20:30
FK Brandys nad Labem
Ostrov
22:00
Neratovice-Byškovice
Banik Sous
22:00
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Benatky nad Jizerou
15:30
Sokol Libiš
Poříčany
18:00
Letohrad
Tochovice
19:00
Kolín
Dvůr Králové
22:00
Hlinsko

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Skaštice
20:30
Nove Sady
FC Vsetin
20:30
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Havlickuv Brod
15:30
Ždírec nad Doubravou
Humpolec
21:00
Hodonín-Šardice
Žďár nad Sázavou
21:00
Velka Bites

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Herstedøster
16:00
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Tarnby FF
23:00
B 1908

17 France - CFA Group B

Belfort
01:00
Schiltigheim

17 France - National 3: Grand-Est

Biesheim
22:00
Colmar

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
19:30
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

Lentigione
20:00
Mezzolara

2 Poland - 2. Liga East

Kalisz
00:00
Pogoń Siedlce

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Metalul Buzău
21:00
Otelul
Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Popești-Leordeni
21:00
Agricola Borcea
FCV Farul Constanţa II
21:00
Afumaţi
Voluntari II
21:00
Olteniţa
Înainte Modelu
21:00
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Rapid Bucuresti II
21:00
Progresul Spartac
Flacăra Moreni
21:00
Arges Pitesti II
Dinamo Bucureşti II
21:00
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Hermannstadt II
21:00
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Viitorul Dăești
21:00
Vediţa Coloneşti
Alexandria
21:00
CSM Slatina
CS U Craiova II
21:00
Horezu

296 Serbia - Srpska Liga - East

Trajal Krusevac
21:30
Rembas

32 Spain - Tercera - Group 5

Sants
17:00
Olot

32 Spain - Tercera - Group 8

UD Santa Marta
21:30
Almazán
Numancia II
22:00
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
03:00
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

Racing Murcia
22:00
Los Garres

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
16:30
Varea

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
18:00
Sifhalla
Ahlafors
18:00
Mjolby
Grebbestad
19:00
Herrestads
Karlslund
19:00
Yxhult
Angered BK
19:00
Gauthiod
Lidköping
20:00
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Akropolis
19:00
Forsbacka
Rågsved
20:00
Gute
Sandvikens AIK
22:15
Uppsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

Bergnasets
17:00
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Karlskrona
18:00
Nosaby
Räppe
19:00
Österlen
IFK Hässleholm
19:00
Rosengård
Högsby
20:00
Eslov

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Nyköping
21:00
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
18:00
Sävedalen
Torslanda
18:00
Tölö
Onsala
18:00
Vastra Frolunda
Hittarp
18:00
Varbergs GIF
Husqvarna
19:00
Landvetter IS
Assyriska BK
19:00
Astrio

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
05:05
JJ Urquiza

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U23
20:00
Wolves U23
Burnley U23
01:00
West Bromwich Albion U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
16:45
บริสเบน รอร์

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
17:00
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
18:30
Armadale

251 Italy - Primavera 2

Pordenone U19
16:00
Como U19
Udinese U19
16:30
Alessandria U19
Crotone U19
16:30
Ascoli U19

245 Czech Republic - U19 League

FC Fastav Zlin U19
16:00
Pribram U19
Karvina U19
16:00
Brno U19
Ostrava U19
17:00
FK Pardubice U19

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
16:00
Liberec W
Horní Heršpice
19:00
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

Stal Rzeszów U18
17:00
Pogon Szczecin U18

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al-Dhahiriya
02:00
Jabal Al Mukaber
Al-Bireh
02:00
Hilal Al-Quds
Islami Kalkelea
02:00
Markez Balata

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
22:00
Polokwane City

98 Australia - Npl Victoria

Bentleigh Greens
17:30
Dandenong Thunder

143 Austria - Regionalliga: Ost

First Vienna
00:00
Admira II
Neusiedl
00:00
Wiener Neustadt
Draßburg
00:30
TWL Elektra
Traiskirchen
00:30
Leobendorf
Wiener Viktoria
00:30
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

Weston Bears
11:00
Lambton Jaffas

191038 Botswana - Premier League

Galaxy
20:30
Orapa United
Sua Flamingoes
20:30
Masitaoka
Police XI
20:30
Extension Gunners
Morupule Wanderers
20:30
Gaborone United
Township Rollers
20:30
Prisons XI
Security Systems
20:30
Gilport Lions
Mogoditshane Fighters
20:30
BR Highlanders
BDF XI
20:30
Notwane

201580 Maldives - Male League

United Victory
00:00
Green Streets

47 Sweden - Elitettan Women

Alingsås W
19:00
Jitex W
Bergdalens W
20:00
Älvsjö AIK W

556 Belgium - Super League Women

Gent W
01:30
Charleroi
White Star Woluwé W
01:30
Eendracht Aalst W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
17:00
FC Thy - ThistedQ
Fortuna Hjorring W
18:00
Brondby W
Køge
22:00
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

Paris W
23:30
Montpellier W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
09:00
Querétaro W

614 Algeria - Algeria Youth League

WA Tlemcen U21
21:00
RC Arbaâ U21
CS Constantine U21
21:00
ES Sétif U21

556 Belgium - Reserve Pro League

Sporting Charleroi U21
23:00
Genk U21
Zulte-Waregem U21
00:30
Gent U21

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Kozani
05:00
Panachaiki
PAO Rouf
05:00
Ilioupoli
Agrotikos Asteras
05:00
Proodeftiki

44 Argentina - Reserve League

San Lorenzo Res.
19:00
Platense Res.
Racing Club Res.
19:00
Unión Santa Fe Res.
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Sarmiento Res.
Defensa y Justicia Res.
21:00
Atlético Tucumán Res.

2507 Gambia - GFA League

Waa Banjul Football
04:00
Team Rhino
Steve Biko
06:00
Banjul

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
15:15
Dandenong Thunder U21

5724 Sierra Leone - Premier League

SLIFA Mount Aureol
23:15
Freetown City
Police
23:15
Anti Drugs Strikers

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Meiningen
22:00
Höchst
Rheindorf Altach II
00:30
Hard

1233 Finland - Kolmonen

RPS Lions
07:00
PeKa

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Krechet
05:00
Ruh Brest

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

SDJuShOR-3
23:30
Tarpeda

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Krasava Odintsovo
18:00
Kazanka
FK Dinamo St. Petersburg
22:00
Shinnik

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Tudelano U19
17:00
Txantrea U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Europa U19
17:15
Real Zaragoza U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Alcorcón U19
17:00
Getafe U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Talavera U19
17:00
La Nucía U19