ufakick

ตารางบอล 5 เม.ย. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
แอตเลติโก มาดริด
เบนฟิกา
02:00
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
มิลล์วอลล์
01:45
สวอนซีซิตี
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:45
ลูตัน ทาวน์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:45
แบล็กพูล
เรดิง
02:00
สโตกซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
วีแกนแอทเลติก
01:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:45
ลินคอล์น ซิตี้
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
มอร์แคมป์
01:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:00
พอร์ตสมัท

462 อีเอฟแอลลีกทู

ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:45
Mansfield Town
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:45
Port Vale

479 เจลีก

เซเรโซ โอซาก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

462 England - National League

Wealdstone
01:45
Maidenhead United
King's Lynn Town
01:45
Bromley
Dagenham & Redbridge
01:45
Boreham Wood
Halifax Town
01:45
Solihull Moors
Wrexham
01:45
Barnet

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Farsley Celtic
01:45
Guiseley
Spennymoor Town
01:45
Bradford Park Avenue
Chorley
01:45
Boston United
Curzon Ashton
01:45
Brackley Town
Kettering Town
01:45
York City
Kidderminster Harriers
01:45
Alfreton Town

462 England - Premier League U18

Manchester United U18
19:00
Sunderland U18
Blackburn U18
19:00
Everton U18

462 England - Professional Development League

Queens Park Rangers U23
18:00
Sheffield Utd U23
Bristol City U23
19:00
Watford U23
Ipswich U23
19:00
Hull City U23
Cardiff U23
19:00
Barnsley U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cheshunt
01:45
AFC Hornchurch
Merstham
01:45
Corinthian-Casuals
Potters Bar Town
01:45
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Stowmarket Town
01:45
Maldon & Tiptree
Great Wakering Rovers
01:45
Heybridge Swifts

462 England - Non League Div One: Southern Central

Welwyn Garden City
01:45
Biggleswade

462 England - Non League Premier: Northern

Witton Albion
01:45
Morpeth Town
Ashton United
01:45
Atherton Collieries
Basford United
01:45
Warrington Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Stratford Town
01:45
Needham Market
Leiston
01:45
Bromsgrove Sporting
Rushall Olympic
01:45
Peterborough Sports
Coalville Town
01:45
Royston Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

ASWH
01:00
Rijnsburgse Boys
Excelsior Maassluis
01:00
Scheveningen
GVVV
01:00
Kozakken Boys
HHC
01:00
Jong Sparta
IJsselmeervogels
01:00
Koninklijke HFC
Katwijk
01:00
Spakenburg
Noordwijk
01:00
Volendam II

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
23:30
Erzgebirge Aue

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Rain / Lech
22:45
Illertissen
Schalding-Heining
22:45
Eltersdorf
Aubstadt
22:45
Nürnberg II
Memmingen
00:30
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

FSV Optik Rathenow
00:00
BFC Dynamo
Union Fürstenwalde
00:00
Lichtenberg
BAK '07
00:00
Babelsberg
Altglienicke
00:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

FSV Frankfurt
00:00
TSV Steinbach
Homburg
00:00
FC Gießen
Ulm
00:00
Bahlinger SC
TuS RW Koblenz
00:00
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiß Oberhausen
00:30
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

ATSV Erlangen
00:00
Karlburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwaben Augsburg
22:30
Schwabmünchen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
00:00
Union Bremen
Blumenthaler SV
00:00
Bremer SV
Brinkumer SV
00:00
Komet Arsten
Geestemünde
00:00
SFL Bremerhaven
Leher TS
00:00
BTS Neustadt
Habenhauser FV
00:00
Schwachhausen

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Kapaz
18:00
Keşlə II
Sumqayıt II
18:00
Turan
Qarabağ II
18:00
Səbail II

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Táborsko
21:30
Sparta Praha II
Prostějov
21:30
Vyškov

17 France - National

Boulogne
01:00
Bastia-Borgo

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
01:45
Bohemians

251 Italy - Serie B

Cremonese
00:00
Alessandria
Reggina
00:00
Benevento
Pordenone
00:00
โฟรซิโนเน่
Ternana
00:00
เลชเช่
สปาล
00:00
Cosenza

748 Latvia - Virsliga

Riga
21:00
Spartaks Jūrmala

491 Northern Ireland - Premiership

Portadown
01:45
Cliftonville

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
23:00
Stomil Olsztyn
Sandecja Nowy Sącz
23:00
Jastrzębie
Korona Kielce
01:30
Podbeskidzie

2 Poland - Polish Cup

Olimpia Grudziądz
23:00
Lech Poznań

227 Russia - Youth League

Rostov U19
17:00
Rubin Kazan U19

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
21:00
Podbrezová

47 Sweden - Superettan

Örgryte
00:00
Halmstad

515 Wales - Premier League

Penybont
01:45
Newtown
Bala Town
01:45
The New Saints
Flint Town United
01:45
Caernarfon Town
Barry Town United
01:45
Cardiff MU
Cefn Druids
01:45
Connah's Quay
Haverfordwest County
01:45
Aberystwyth Town

44 Argentina - Copa Argentina

Newell's Old Boys
05:00
Ituzaingó
Central Cordoba SdE
05:30
Gimnasia Jujuy

44 Argentina - Primera B Nacional

Quilmes
07:10
San Martín Tucumán

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
07:30
Palestino

80 Chile - Primera B

Univ. Concepción
07:00
Fernández Vial
Deportes Temuco
04:00
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
08:00
Atlético Bucaramanga

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
03:00
Pérez Zeledón
ADR Jicaral
04:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Macará
07:00
Cumbaya

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes
05:00
Pumas Tabasco

338 Peru - Primera Division

Universitario
08:00
ADT

338 Peru - Segunda Division

Alianza Universidad
03:00
Sport Chavelines Juniors

3483 USA - US Open Cup

Pittsburgh Riverhounds
06:00
Maryland Bobcats
Charlotte Independence
06:00
Carolina Dynamo
Detroit City
06:30
Michigan Stars
Tampa Bay Rowdies
06:30
The Villages
Indy Eleven
06:30
St. Louis City II

146 South Africa - Premier League

SuperSport United
22:30
Chippa United
Kaizer Chiefs
00:30
TS Galaxy

593 Cameroon - Elite One

Les Astres
21:30
Fauve Azur Elite
Fortuna Mfou
21:30
Racing
APEJES Academy
21:30
Young Sport Academy
UMS de Loum
21:30
OFTA
Eding Sport
21:30
Bamboutos

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
Flamme Olympique
Wakirya
05:00
CO Coyah
Loubha Télimélé
05:00
Milo
Fello Star
05:00
Ashanti GB

26 Mali - Premiere Division

Police
01:30
US Bougouba

3677 Syria - Premier League

Nawaeir
20:00
Foutoua
Efrin
20:00
Jabala
Hottin
20:00
Karama
Wathba
20:00
Teshrin
Shorta
20:00
Al Jaish
Al-Horgelah
20:00
Al Ittihad

2931 Andorra - 2. Division

FC Santa Coloma II
01:45
UE Sant Julia II

488 Iran - Azadegan League

Mes Shahr-e Babak
22:15
Malavan
Qashqai
22:15
Arman Gohar
Khooshe Talaee Saveh
22:30
Saipa
FC Vista Turbine
22:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Esteghlal Khuzestan
22:30
Machine Sazi
Pars Jam Bushehr
22:30
Shahin Bushehr
Shahrdari Astara
22:45
Esteghlal Mollasani

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Gol Gohar
22:30
Padideh Khorasan
Zob Ahan
23:00
Naft Masjed Soleyman
Esteghlal
23:15
Paykan

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Nahdha
01:20
Al-Kawkab
Al Draih
01:30
Hajer
Al Kholood
01:45
Najran
Bisha
01:50
Al Sahel

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ain
01:00
Al Wasl
Khorfakkan Club
01:00
Bani Yas

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
07:00
Devonshire Colts

64306 Hong Kong - Premier League

BC Rangers
14:30
Southern District

153732 India - I-League

NEROCA
16:30
Kenkre
Sreenidi Deccan
18:35
Gokulam
Aizawl
21:35
TRAU

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon Bluewings
17:00
Jeonbuk Motors
Daegu
17:30
Incheon United
Jeju United
17:30
Ulsan

3995 Malaysia - Super League

Selangor United
20:15
Pulau Pinang
Melaka United
21:00
Sabah
Negeri Sembilan
21:00
Selangor

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

Quang Nam
17:00
Binh Duong
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Nam Dinh

11240938 เอเอฟซีคัพ

Machhindra
18:15
Blue Star
Club Valencia
00:00
Paro FC

462 England - Vanarama National League South

Hampton & Richmond
01:45
Tonbridge Angels

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

GOES
00:15
Staphorst
VVOG
01:00
VVSB
Ajax Amateurs
01:00
Sportlust '46
Lisse
01:00
DVS '33
Excelsior '31
01:00
Barendrecht
Harkemase Boys
01:00
SteDoCo
ACV
01:00
DOVO
ODIN '59
01:00
HSV Hoek
Sparta Nijkerk
01:00
Ter Leede

11555657 South America - Copa Sudamericana

Universidad Católica
05:15
Unión La Calera
Banfield
05:15
Santos
Ceará
05:15
Independiente

11555657 South America - Copa Libertadores

Caracas
05:15
Athletico PR
Olimpia
05:15
Cerro Porteño
Colón
05:15
Peñarol

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Aris Skalas
20:00
Agios Ierotheos
Ermionidas-Ermis
20:00
Ilioupoli
Charavgiakos
20:00
Fostiras
Panarkadikos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Santorini 2020
20:00
AE Mykonos

2 Poland - 2. Liga East

Pogon Grodzisk Mazowiecki
21:00
Pogoń Siedlce

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Afumaţi
21:00
Agricola Borcea
Popești-Leordeni
21:00
FCV Farul Constanţa II
Gloria Albeşti
21:00
Olteniţa
Voluntari II
21:00
CSM Fetești
Înainte Modelu
21:00
Recolta Gheorghe Doja

5 Brazil - Maranhense

Cordino
01:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Roraimense

São Raimundo RR
06:30
Náutico RR

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
02:15
Domagnano
Faetano
02:15
Libertas
Folgore
02:15
Fiorentino

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
16:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
17:00
Daejeon Citizen
Bucheon 1995
17:30
Seoul E.

99474 World - Friendly International Women

India W
02:30
Egypt W

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Newmarket

11 Germany - Junioren Bundesliga

Nurnberg U19
23:30
Greuther Fürth U19

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
22:00
Verona U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Ittifaq Marrakech
05:00
Wydad Casablanca

245 Czech Republic - U19 League

Sparta Praha U19
17:00
Meteor Praha U19

98 Australia - Npl South Australian

NE MetroStars
17:00
Adelaide City

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Treibach
00:00
Hertha

98 Australia - Northern Nsw

Maitland
15:00
Adamstown Rosebuds
Hamilton Olympic
17:00
Lake Macquarie

119 Georgia - Liga 3

Varketili
17:30
Dinamo Tbilisi II

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fylkir / Ellidi U19
03:00
ÍR / Léttir U19
Fram / Úlfarnir U19 II
03:10
KR / KV U19

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Estoril U23
22:00
Portimonense U23
Leixões U23
22:00
Rio Ave U23
Sporting Braga U23
22:00
Benfica U23

2507 Gambia - GFA League

Falcons
04:00
Team Rhino
Banjul
06:00
Armed Forces

320 Denmark - Reserve League

Brøndby Res.
18:00
Nordsjælland Res.

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Brisbane Strikers
16:00
Queensland Lions
Moggill
16:30
SC Wanderers
Logan Lightning
16:30
Annerley
Olympic
16:30
Albany Creek Excelsior
Pine Hills
16:30
Musgrave
Grange Thistle
16:30
Eastern Suburbs Brisbane
Surfers Paradise Apollo
16:30
Peninsula Power
Ipswich Knights
16:30
Broadbeach United
Virginia United
16:45
Bayside United
Maroochydore
17:00
St George Willawong
Moreton Bay United
17:00
Kingscliff Wolves

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Green Gully
17:00
Nunawading City

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Dudley Redhead Senior
15:45
Toronto Awaba
Singleton Strikers
16:30
Warners Bay

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Port Darwin
16:45
Litchfield

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers II
15:30
Newmarket Res.

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
01:45
St Josephs FC

99474 World - Club Friendlies 3

SJK Akatemia
22:00
Ilves II

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Maspalomas U19
23:00
Tenerife U19

802 Israel - Liga Bet - North A

Ironi Bnei Kabul
20:30
Ihud Bnei Shfaram
Hapoel Ironi Safed
22:30
Ahva Kafr Manda
Hapoel Ironi Karmiel
22:30
Tzeirey Tamra