ufakick

ตารางบอล 26 มี.ค. 2565

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
จิลลิ่งแฮม
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
อิปสวิช ทาวน์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
Cheltenham Town
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
โรชเดล
Exeter City
22:00
Stevenage
Leyton Orient
22:00
Barrow
Northampton Town
22:00
Hartlepool United
Oldham Athletic
22:00
Mansfield Town
Port Vale
22:00
Sutton United
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Walsall
สคันธอร์ป
22:00
Harrogate Town

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
22:30
วีวีวี เวนโล
Excelsior
00:45
Helmond Sport

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
11:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
เวกัลตะ เซนได
12:00
มาชิดา เซลเวีย
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
Roasso Kumamoto
โทชิกิ SC
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ

479 Japan - Ybc Levain Cup

เซเรโซ โอซาก้า
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เกียวโต แซงก้า
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
กัมบะ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
สากัน โตสู
เอฟซี โตเกียว
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่

49477 ไทยลีก 2

Lamphun Warrior
17:00
ราชนาวี เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
Muangkan United
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Friendly International

สิงคโปร์
19:00
มาเลเซีย
ซูดาน
19:00
Central African Republic
โครเอเชีย
21:00
สโลวีเนีย
ฟินแลนด์
23:00
ไอซ์แลนด์
อินเดีย
23:00
เบลารุส
บาห์เรน
23:00
บุรุนดี
Niger
23:00
Libya
แทนซาเนีย
23:00
บอตสวานา
กินี-บิสเซา
23:00
แองโกลา
ไอร์แลนด์
00:00
เบลเยียม
ยิบรอลตาร์
00:00
หมู่เกาะแฟโร
อังกฤษ
00:30
สวิตเซอร์แลนด์
กาตาร์
00:30
บัลแกเรีย
สเปน
01:45
แอลเบเนีย
มอริเตเนีย
02:00
โมซัมบิก
เยอรมนี
02:45
อิสราเอล
เนเธอร์แลนด์
02:45
เดนมาร์ก

462 England - National League

Altrincham
22:00
Aldershot Town
Eastleigh
22:00
Stockport County
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Dagenham & Redbridge
King's Lynn Town
22:00
Halifax Town
Maidenhead United
22:00
Barnet
Notts County
22:00
Chesterfield
Torquay United
22:00
Weymouth
Wealdstone
22:00
Bromley
Woking
22:00
Solihull Moors
Wrexham
22:00
Dover Athletic
Yeovil Town
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
22:00
Southport
Blyth Spartans
22:00
Hereford
Darlington
22:00
Boston United
Farsley Celtic
22:00
AFC Telford United
Gateshead
22:00
Bradford Park Avenue
Gloucester City
22:00
Fylde
Guiseley
22:00
Chester
Kettering Town
22:00
Chorley
Kidderminster Harriers
22:00
Curzon Ashton
Spennymoor Town
22:00
Brackley Town
York City
22:00
Leamington

462 England - Premier League U18

Tottenham U18
19:00
Aston Villa U18
Nottingham Forest U18
19:00
Middlesbrough U18
Newcastle Utd U18
19:30
Everton U18

462 England - Wsl 2 Women

Sheffield Utd W
19:30
Bristol City W

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
19:30
Reading W
Arsenal W
21:15
Tottenham W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
22:00
Margate
Carshalton Athletic
22:00
AFC Hornchurch
Cheshunt
22:00
Worthing
Corinthian-Casuals
22:00
East Thurrock United
Cray Wanderers
22:00
Kingstonian
Folkestone Invicta
22:00
Lewes
Haringey Borough
22:00
Bowers & Pitsea
Horsham
22:00
Leatherhead
Merstham
22:00
Enfield Town
Potters Bar Town
22:00
Brightlingsea Regent
Wingate & Finchley
22:00
Bishop's Stortford

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
22:00
Stowmarket Town
Barking
22:00
AFC Sudbury
Basildon United
22:00
Bury Town
Brentwood Town
22:00
Witham Town
Dereham Town
22:00
Canvey Island
Felixstowe & Walton United
22:00
Romford
Hashtag United
22:00
Great Wakering Rovers
Hullbridge Sports
22:00
Heybridge Swifts
Maldon & Tiptree
22:00
Coggeshall Town
Tilbury
22:00
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern Central

Bedford Town
22:00
North Leigh
Berkhamsted
22:00
AFC Dunstable
Harlow Town
22:00
Aylesbury United
Hertford Town
22:00
Didcot Town
Kidlington
22:00
Waltham Abbey
St Neots Town
22:00
Colney Heath
Thame
22:00
AFC Kempston Rovers
Ware
22:00
Barton Rovers
Welwyn Garden City
22:00
Wantage Town

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
22:00
Stalybridge Celtic
Basford United
22:00
Bamber Bridge
Grantham Town
22:00
Whitby Town
Hyde United
22:00
Gainsborough Trinity
Lancaster City
22:00
Nantwich Town
Mickleover Sports
22:00
United of Manchester
Morpeth Town
22:00
Ashton United
Radcliffe Borough
22:00
Warrington Town
Scarborough Athletic
22:00
Matlock Town
South Shields
22:00
Stafford Rangers
Witton Albion
22:00
Buxton

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
22:00
Hitchin Town
Barwell
22:00
Bromsgrove Sporting
Biggleswade Town
22:00
Stourbridge
Hednesford Town
22:00
Royston Town
Leiston
22:00
Coalville Town
Lowestoft Town
22:00
Banbury United
Peterborough Sports
22:00
St Ives Town
Redditch United
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Rushall Olympic
22:00
Stratford Town
Tamworth
22:00
Needham Market

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
20:30
Koninklijke HFC
Noordwijk
20:30
Spakenburg
ASWH
21:00
Scheveningen
Excelsior Maassluis
21:00
HHC
IJsselmeervogels
21:00
Volendam II
Katwijk
21:30
Rijnsburgse Boys
TEC
21:30
Kozakken Boys
De Treffers
00:00
Quick Boys

11 Germany - 3. Liga

Osnabrück
20:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
20:00
VfB Oldenburg
Heider SV
20:00
Oberneuland
Altona 93
21:00
Jeddeloh
Drochtersen / Assel
23:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Rain / Lech
20:00
Heimstetten
Schweinfurt
20:00
Memmingen

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Ulm
20:00
Schott Mainz
TuS RW Koblenz
20:00
Mainz 05 II
Hoffenheim II
20:00
Astoria Walldorf
Sonnenhof Großaspach
20:00
TSV Steinbach
FSV Frankfurt
20:00
Aalen
Homburg
20:00
Balingen
Elversberg
20:00
Bahlinger SC
Kickers Offenbach
20:00
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
20:00
Rot Weiss Ahlen
Borussia M'gladbach II
20:00
Wegberg-Beeck
Bonner SC
20:00
Sportfreunde Lotte
Preußen Münster
20:00
Homberg
Lippstadt 08
20:00
Fortuna Köln
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Wuppertaler SV
Uerdingen
20:00
SV 1919 Straelen
Wiedenbrück
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
20:00
Nöttingen
CfR Pforzheim
20:00
Lörrach-Brombach
Ilshofen
20:00
Bissingen
Ravensburg
20:00
SGV Freiberg
Freiburger FC
20:30
Göppinger SV
Bruchsal
21:30
Spfr. Dorfmerkingen
Villingen
21:30
Astoria Walldorf II
Linx
21:30
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Sand
20:00
Cham
Bayern Hof
20:00
Würzburger FV
Karlburg
20:00
Ammerthal
Neumarkt Germany
20:00
ATSV Erlangen
Eintracht Bamberg
20:00
Gebenbach
Vilzing
21:00
Vatan Spor

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Dachau
20:00
Landsberg
Hankofen-Hailing
20:00
1860 München II
Kottern
20:00
Pullach
Donaustauf
20:00
Schwaben Augsburg
Türkspor Augsburg
20:00
Jahn Regensburg II
Deisenhofen
21:00
Ingolstadt II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Brinkumer SV
20:00
Werder Bremen III
Borgfeld
23:00
Bremer SV

11 โอเบอร์ลีกา

Sterkrade-Nord
21:00
Schonnebeck

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hansa Rostock II
20:00
Victoria Seelow
Ludwigsfelder FC
20:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

FC Grimma
20:00
Plauen
Martinroda
20:00
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Dornbreite Lubeck
21:00
Union Neumünster
Kronshagen
21:00
Weiche Flensburg II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Paderborn 07 II
00:00
Wattenscheid 09

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Radnik Hadžići
21:00
Gorazde
Tomislav
21:00
Travnik
Jedinstvo Bihac
21:00
GOSK Gabela
Orasje
21:00
Bratstvo Gracanica
Igman Konjic
21:00
Buducnost Banovici
Rudar Kakanj
21:00
Vis Kosova

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Kozara Gradiska
21:00
Drina Zvornik
Budućnost Pilica
21:00
Tekstilac Derventa
Modrica
21:00
Sloboda Novi Grad
Borac Kozarska Dubica
21:00
Zvijezda '09 Brgule
Zeljeznicar Banja Luka
21:00
Omarska
Podrinje Janja
21:00
Sloga Doboj
Ljubic Prnjavor
21:00
Sutjeska Foca

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Lisen
21:00
Třinec

1233 Finland - Finland Cup

PoPa
17:15
Toejoen Veikot
KaPa Kajaani
20:15
RPS Lions
Huima
21:00
TuPS
Black Eagles
21:30
Tervarit-j
Ares 86
22:30
Jäntevä Kotka
NouLa
23:00
Kultsu
NuPS
23:15
TPK
PuPa O35
23:30
PK-37

998 Montenegro - Second League

Mladost DG
21:00
Jedinstvo
Bokelj
21:00
Grbalj
Igalo
21:00
Cetinje
Mladost
21:00
Berane
Arsenal Tivat
21:00
Kom

491 Northern Ireland - Premiership

Warrenpoint Town
19:30
Linfield
Coleraine
22:00
Glenavon
Dungannon Swifts
22:00
Crusaders

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
22:00
Dundela
Ballinamallard United
22:00
Dergview
Ballyclare Comrades
22:00
Newry City AFC
H&W Welders
22:00
Ards
Knockbreda
22:00
Institute
Queen's University
22:00
Loughgall

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Tekstilshchik
Tom' Tomsk
16:00
Torpedo Moskva
Yenisey
17:00
Fakel
Spartak Moskva II
18:00
Metallurg Lipetsk
Krasnodar II
18:00
Orenburg
Veles
18:00
Dolgie Prudy
Alaniya Vladikavkaz
20:00
Volgar Astrakhan
Rotor Volgograd
20:00
Neftekhimik
KAMAZ
20:00
Akron
Urozhay
21:00
Baltika

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Queen of the South
Inverness CT
22:00
Dunfermline Athletic
Kilmarnock
22:00
Partick Thistle
Greenock Morton
22:00
Ayr United

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Cove Rangers
Dumbarton
22:00
Montrose
East Fife
22:00
Alloa Athletic
Peterhead
22:00
Falkirk
Queen's Park
22:00
Clyde

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Albion Rovers
Elgin City
22:00
Edinburgh City
Forfar Athletic
22:00
Cowdenbeath
Kelty Hearts
22:00
Stenhousemuir
Stirling Albion
22:00
Stranraer

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
22:00
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - 2. Liga

Púchov
20:30
Skalica
Komárno
20:30
Banska Bystrica
Slavoj Trebišov
20:30
Futura Humenne
Žilina II
20:30
Partizán Bardejov
Dubnica
20:30
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
22:00
Primorje
NŠ Drava
22:00
Rudar Velenje
Dob
22:00
Triglav
Beltinci
22:00
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
20:00
Real Sociedad II
เออิบาร์
22:00
ลูโก
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:00
FC Cartagena
เรอัล โอเบียโด้
03:30
Fuenlabrada

47 Sweden - Allsvenskan Women

Hammarby W
20:00
Eskilstuna United W

86 Ukraine - Second League: Group A

Lyubomyr Stavyshche
07:00
Chayka
Munkács
22:00
Epitsentr Dunayivtsi
Rubikon
22:00
Nyva Vinnytsya
MSK Dnipro Cherkasy
22:00
Karpaty Halych
AFSK Kyiv
22:00
Bukovyna
Dinaz Vyshhorod
22:00
Chernihiv
Karpaty
22:00
LNZ Cherkasy

86 Ukraine - Second League: Group B

Krystal
22:00
Yarud Mariupol'
Enerhiya Nova Kakhovka
22:00
SK Poltava
Mykolaiv
22:00
Peremoga
Vovchansk
22:00
Sumy
Nikopol
22:00
Viktoriya Mykolaivka
Balkany Zorya
22:00
Tavriya
Metalurh Zaporizhya
22:00
Real Pharm
Trostianets
22:00
Skoruk Tomakivka

515 Wales - Premier League

Flint Town United
21:30
Penybont
Cefn Druids
21:30
Cardiff MU
Haverfordwest County
22:00
Connah's Quay

44 Argentina - Copa Argentina

Independiente
05:30
Central Norte

80 Chile - Chilean Cup

La Higuera
06:00
Santiago Wanderers

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
02:00
Jaguares de Córdoba
Envigado
04:05
Once Caldas
Unión Magdalena
06:10
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
08:05
Barranquilla
Boca Juniors de Cali
03:00
Tigres
Llaneros
03:00
Atlético Huila
Bogotá
03:00
Real San Andres

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
04:30
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
09:00
Comunicaciones II
Siquinalá
00:00
Puerto San Jose
Aurora
04:00
Agua Blanca
Mixco
06:00
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

Pumas UNAM
06:00
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
08:00
Pumas Tabasco
Celaya
10:00
Tapatío

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:00
Olimpia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Charlotte
04:00
ซินซินนาติ
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:00
รีล ซอลต์ เลค

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Detroit City
03:00
Pittsburgh Riverhounds
New Mexico United
05:00
Orange County
Miami FC II
06:00
Loudoun United
Birmingham Legion
06:30
Colorado Springs
Tampa Bay Rowdies
06:30
Hartford Athletic
Louisville City
06:30
Indy Eleven

614 Algeria - Ligue 1

Olympique Médéa
21:00
Tlemcen
RC Arbaâ
21:00
MC Oran
ES Sétif
21:00
NC Magra
CS Constantine
21:00
RC Relizane
USM Alger
00:00
HB Chelghoum Laïd

614 Algeria - Ligue 2

MC Saïda
20:00
WA Boufarik
Kouba
20:00
USMM Hadjout
SC Aïn Defla
20:00
ASM Oran
MCB Oued Sly
20:00
El Bayadh
Temouchent
20:00
SKAF Khémis Mélina
Ben Aknoun
20:00
USM El Harrach
CRB Ain Ouessara
20:00
GC Mascara
JSM Tiaret
20:00
USM Bel Abbès
Lakhdaria
20:00
JS Bordj Ménaïel
Hamra Annaba
20:00
US Chaouia
MO Béjaïa
20:00
Teleghma
MC El Eulma
20:00
CA Batna
CA Bordj Bou Arreridj
20:00
JSM Béjaïa
RB Ouargla
20:00
Annaba
USM Khenchela
20:00
JSM Skikda
Aïn M'lila
20:00
MO Constantine

593 Cameroon - Elite One

Panthère
19:30
Tonnerre
New Star
19:30
Fovu Club
Yafoot
19:30
Dragon de Yaounde
Fauve Azur Elite
20:00
Feutcheu
Racing
21:30
Young Sport Academy
Bamboutos
21:30
OFTA
Avion Academy
21:30
PWD
Union Douala
22:00
Colombe
APEJES Academy
22:00
Fortuna Mfou
Canon
00:30
Stade Renard

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Lys Sassandra
22:30
Abengourou
Bassam
00:45
SOL

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
06:00
Horoya
Kaloum Star
06:00
Fello Star

1179 Kenya - Premier League

Ulinzi Stars
19:00
Sofapaka

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
23:30
Teungueth
Generation Foot
23:30
CNEPS Excellence
Casa Sport
23:30
Mbour Petite Côte

56518 Sudan - Sudan Premier League

Wad Nubawi
23:30
Al Hilal Omdurman

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
Konkola Blades

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al-Taawon
20:40
City
Al Ramms
20:40
Dibba Al Hisn
Al Bataeh
20:40
Al Arabi

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Jazira
20:45
Al Wahda

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Eagles
03:00
North Village Rams

712 Korea Republic - National League

Pocheon
12:00
Gangneung City
Gyeongju HNP
12:00
Cheonan City
Paju Citizen
13:00
Ulsan Citize
Dangjin Citizen
13:00
Yangju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

Johor Darul Ta'zim II
19:15
Skuad Projek

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
22:00
Hungerford Town
Concord Rangers
22:00
Dulwich Hamlet
Eastbourne Borough
22:00
Bath City
Ebbsfleet United
22:00
Dorking Wanderers
Hampton & Richmond
22:00
Dartford
Havant & Waterlooville
22:00
Billericay Town
Hemel Hempstead Town
22:00
Tonbridge Angels
Maidstone United
22:00
St Albans City
Slough Town
22:00
Braintree Town

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
01:30
San Martín Burzaco

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
Staphorst
Lisse
20:30
Ajax Amateurs
Excelsior '31
20:30
DOVO
Harkemase Boys
20:30
Sportlust '46
ACV
20:30
VVSB
ODIN '59
20:30
Barendrecht
Sparta Nijkerk
21:00
DVS '33

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Westhoek
01:00
Toekomst Menen
Ronse
01:30
RFC Wetteren
Ninove
01:30
Merelbeke
Oudenaarde
02:00
Lokeren-Temse

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Hades
00:30
Pepingen-Halle
Spouwen-Mopertingen
01:30
Hoogstraten
Heur Tongeren
02:00
Londerzeel
KSC City Pirates
02:00
Cappellen
Houtvenne
02:00
Olympia Wijgmaal
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

VW Hamme
00:00
Sint-Niklaas
Oostkamp
01:30
Torhout
Tempo Overijse
02:00
Erpe-Mere United
FC Lebbeke
02:00
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Weerstand Koersel
01:30
Racing Mechelen
Diest
01:30
Berlaar-Heikant
Zwarte Leeuw
01:30
Esperanza Pelt
De Kempen
01:30
Beringen
Witgoor Sport
01:30
Nijlen
Wellen
02:00
Betekom
ลีลล์
02:00
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:00
Huy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

K. Kontich
01:30
Antonia
Eendracht Zoersel
02:00
Kalmthout

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Sporting Kampenhout
Huldenberg
02:00
Linden
Stade Bierbeek
02:00
SC Aarschot

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Houdeng
21:00
Molenbaix
Snef-Tyber
02:00
Ransart
Antoing
02:00
RAS Monceau
Gilly
02:00
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Liege

La Calamine
01:30
Aubel

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herkol
01:30
KFC Eksel
Groen Star Beek
02:00
Zepperen-Brustem
Alken
02:00
Herk

556 Belgium - Provincial-Namur

Grand-Leez
02:00
Flavion-Morialmé

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
01:30
Elene-Grotenberge
Berlare
01:30
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Sassport Boezinge
Meulebeke
01:00
Rumbeke
Diksmuide
01:30
Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
21:00
Svetkavitsa Targovishte
Dorostol
21:00
Volov Shumen
Septemvri Tervel
21:00
Chernolomets
Sportist General Toshevo
21:00
Dunav 2010
Chernomorets Balchik
21:00
Ludogorets III

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Rakovnik
16:15
Loko Vltavín
Slavoj Vyšehrad
16:15
Benesov
Motorlet Praha
16:15
Sokol Hostoun
Zbuzany
16:15
Sokol Zápy
Jablonec II
16:15
Slovan Velvary
Králův Dvůr
16:30
Karlovy Vary
Sokol Živanice
21:00
Pardubice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vratimov
16:15
Hlučín
Frýdek-Místek
20:30
Viktoria Otrokovice
Vrchovina
21:00
Vysočina Jihlava II
Hanácká
21:00
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Prestice
16:15
Český lev - Union Beroun
České Budějovice II
16:30
Slavoj Mýto
Spartak Sobeslav
21:00
Petřín Plzeň
Sokol Lom
21:00
Tatran Sedlcany
Doubravka
21:00
Hvězda Cheb
Otava Katovice
21:00
Rokycany
Klatovy
21:00
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Neratovice-Byškovice
16:15
Banik Sous
FK Brandys nad Labem
16:15
Dobris
Aritma Praha
16:15
Kladno
Štětí
16:15
Český Brod
Olympie Brezova
16:15
Tatran Rakovnik
Slaný
21:00
Ostrov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
16:15
Vysoke Myto
Kosmonosy
16:30
Sokol Libiš
Tochovice
20:00
Poříčany
Letohrad
21:00
Dvůr Králové
Trutnov
21:00
Velke Hamry
Horky nad Jizerou
21:00
Náchod

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

HFK Olomouc
21:00
FC Vsetin
Tatran Všechovice
21:00
Hranice
Strani
21:00
Skaštice
Nove Sady
21:00
Viktorie Přerov
Bzenec
21:00
Holesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
16:15
Stara Rise
Havlickuv Brod
16:30
Žďár nad Sázavou
Bystřice nad Pernštejnem
21:00
Start Brno
Hodonín-Šardice
21:00
Sokol Lanžhot

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Avarta
19:00
Greve
Ishøj
19:00
Frederikssund
Brønshøj
20:00
Solrød
BK Union
20:00
B 1903

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
18:00
Tarnby FF
LSF
19:00
B 1908
Holbæk B&I
20:00
Ringsted
AB Tårnby
20:00
Skovshoved
Køge Nord
20:00
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Sydvest
19:00
Oure
OKS
19:00
B 1909
Hedensted
19:30
B 1913
Marienlyst
20:00
Varde IF Elite
Aarhus Fremad II
20:00
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
Odder
Kjellerup
19:30
AaB II
Vejgaard B
20:00
Fuglebakken KFUM

17 France - CFA Group A

Caen II
22:00
Guingamp II
Lorient II
23:00
Poissy
Blois
00:00
C' Chartres
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Saint-Malo
00:00
Granville
Versailles
00:00
Romorantin
Stade Plabennec
00:00
Vannes
Vitré
00:00
Rouen

17 France - CFA Group B

Haguenau
22:00
Bobigny
Auxerre II
23:00
Olympique St Quentin
Reims II
23:00
Lens II
Beauvais
00:00
Gobelins
Belfort
00:00
St Maur Lusitanos
Entente SSG
00:00
Schiltigheim
Épinal
00:00
Metz II
Sainte Geneviève
00:00
Fleury 91

17 France - CFA Group C

Saint-Priest
22:00
Monaco II
Aubagne
23:00
Louhans-Cuiseaux
Chasselay MDA
23:00
Hyères
Fréjus St-Raphaël
00:00
Lyon Duchère
Rumilly Vallieres
00:00
Martigues
Jura Sud Foot
00:00
Grasse
Toulon
00:00
Marignane Gignac
Olympique Marseille II
00:00
Olympique Lyonnais II

17 France - CFA Group D

Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Bourges Foot 18
Colomiers US
00:00
Canet Roussillon
Angers SCO II
00:00
Stade Montois
Chamalières
00:00
Trélissac
Montpellier II
00:00
Yzeure

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
22:00
Ain Sud
Limonest
23:00
Thonon Évian
Clermont II
00:00
Bourgoin-Jallieu
Aurillac Arpajon
00:00
Velay
Lyon Duchere II
00:00
Moulins Football
Vaulx
00:00
Chambery
Montlucon
00:00
Saint-Étienne II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
22:30
Grandvillars
Dijon II
23:00
Jura Dolois
Morteau Montlebon
00:00
Montceau
Pontarlier
00:00
Sochaux II
Gueugnon
00:00
Racing Besançon
Besancon FC
00:00
Selongey

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tourangeau
23:00
Saran Municipal
Vierzon
00:00
Bourges Foot 18 II
Déols
01:00
Avoine OCC

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
20:30
Raon l'Etape
Nancy II
21:00
Mulhouse
Troyes II
22:00
Thaon
Colmar
23:00
RC Epernay
Biesheim
23:00
Amneville
Saint-Louis Neuweg
00:00
Sarre Union

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens AC
21:00
Amiens SC II
Valenciennes II
22:00
Le Touquet
Croix Football IC
00:00
Vimy
Lille II
00:00
US Chantilly
Saint-Omer
00:00
Olympique Marcquois
Boulogne II
00:00
Maubeuge
Feignies-Aulnoye
00:00
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

Avranches II
00:00
Dieppe
Saint-Lo Manche
00:00
Oissel CMS
AG Caennaise
00:00
Alencon
Vire
00:00
Le Havre II
Cherbourg
00:00
Romilly-Pt St Pierre
Dives-Cabourg
00:30
Bayeux
Quevilly II
02:00
Évreux 27

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Ethnikos Skoulikadou
20:30
Tilikratis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Makedonikos Neapolis
17:00
Agios Matthaios

251 Italy - Serie C: Girone A

Triestina
20:30
Legnago Salus
Pro Vercelli
20:30
Pergolettese
AlbinoLeffe
20:30
Pro Sesto
FeralpiSalò
22:00
Südtirol
Renate
23:30
Giana Erminio
Calcio Padova
23:30
Piacenza
Seregno
23:30
Pro Patria
Lecco
23:30
Trento Calcio 1921
Mantova
23:30
Virtus Verona

251 Italy - Serie D: Girone A

Asti
20:30
Bra
Gozzano
20:30
Vado
Lavagnese
20:30
Caronnese
Borgosesia
21:00
Sestri Levante
Chieri
21:00
RG Ticino
Pro Imperia
21:00
Ligorna
Saluzzo
21:00
PDHAE

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Desenzano Calvina
Olginatese
21:00
Casatese
Real Calepina
21:00
Vis Nova Giussano
Adrense
21:00
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:30
Montebelluna
Caldiero Terme
20:30
Este
Cjarlins Muzane
20:30
Union ArzignanoChiampo
Spinea
20:30
Levico
Luparense
20:30
Adriese
Mestre
20:30
Marignanese
Delta Calcio Rovigo
21:00
San Martino Speme
Dolomiti Bellunesi
21:00
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Alcione
20:30
Correggese
Aglianese
21:00
Cavenago Fanfulla
Bagnolese
21:00
Forlì
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Borgo San Donnino
Lentigione
21:00
Sammaurese
Prato
21:00
Ravenna
Rimini
21:00
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:30
Lornano Badesse
Pro Livorno
20:30
Montespaccato
Arezzo
21:00
Sangiovannese
Flaminia
21:00
Cascina
Pianese
21:00
Sporting Trestina
San Donato Tavarnelle
21:00
Foligno
Tiferno Lerchi
21:00
Gavorrano

251 Italy - Serie D: Girone F

Vastese
20:30
Tolentino
Matese
21:30
San Nicolò

251 Italy - Serie D: Girone G

Gladiator
20:00
Lanusei
Carbonia
20:30
CynthiAlbalonga
Latte Dolce
20:30
Real Monterotondo Scalo
Vis Artena
21:00
SSC Giugliano
Aprilia
21:30
Insieme Formia

251 Italy - Serie D: Girone H

San Giorgio
20:30
Città di Fasano
Mariglianese
20:30
Nardò
Virtus Matino
20:30
Casertana
Lavello
21:00
Audace Cerignola
Sorrento
21:00
Nola 1925

251 Italy - Serie D: Girone I

Rende
20:30
Santa Maria Cilento

2 Poland - 2. Liga East

Bełchatów
07:00
Olimpia Elbląg
Znicz Pruszków
18:00
Wigry Suwałki
Wisła Puławy
20:00
Sokół Ostróda
Pogoń Siedlce
21:00
Garbarnia Kraków
Hutnik Krakow
21:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Śląsk Wrocław II
21:00
Chojniczanka Chojnice
Motor Lublin
22:00
Lech Poznań II

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ceahlaul Piatra Neamt
20:00
Foresta Suceava
Ştiinţa Miroslava
20:00
Hușana Huși
Şomuz Fălticeni
20:00
Dante Botoşani
Bucovina Radauti
20:00
CSM Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dinamo Bacău
20:00
Aerostar Bacău
Sportul Chiscani
20:00
Viitorul Ianca
Sporting Lieşti
20:00
Focsani
Olimpia Râmnicu Sărat
20:00
Otelul
Metalul Buzău
20:00
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

CSM Fetești
20:00
Afumaţi
Popești-Leordeni
20:00
Olteniţa
Voluntari II
20:00
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Academica Clinceni II
20:00
Unirea Bascov
Arges Pitesti II
20:00
FCSB II
Real Bradu
20:00
Progresul Spartac

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Blejoi Vispeşti
20:00
Hermannstadt II
Targu Secuiesc
20:00
SR Municipal Braşov
Pucioasa
20:00
Kids Tâmpa Braşov
Odorheiu Secuiesc
20:00
Olimpic Cetate

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
20:00
Horezu
CS U Craiova II
20:00
CSM Slatina
Vediţa Coloneşti
20:00
Minerul Costeşti
Viitorul Dăești
20:00
Alexandria
Petrolul Potcoava
20:00
Filiaşi

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
21:00
Vlasina
Jagodina
21:00
Hajduk Veljko
Dinamo Vranje
21:00
Radnički Svilajnac
Dubocica
21:00
Trajal Krusevac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
21:30
Mačva 1929
Budućnost Arilje
21:30
Sloga Kraljevo
Takovo
21:30
Mladi Radnik
Sušica
21:30
Borac Čačak
Sloga Bajina Basta
21:30
Trepča

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
21:00
Marcelová
Nové Mesto nad Váhom
21:00
Povazska Bystrica
Castkovce
21:00
Slovan Duslo Šaľa

32 Spain - Tercera - Group 1

Estradense
23:00
Viveiro
Rápido Bouzas
01:30
Noia

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Oviedo II
18:00
Navarro
Lenense
23:15
Mosconia
Caudal
01:00
Tuilla
Roces
01:30
Lealtad
Covadonga
02:00
Real Titánico

32 Spain - Tercera - Group 3

Escobedo
22:30
Castro
Atlético Albericia
23:00
Cultural Guarnizo
Noja
23:00
Vimenor
Samano
23:00
Textil Escudo

32 Spain - Tercera - Group 4

Beasain
22:30
Beti Gazte
Pasaia KE
22:30
Tolosa
Amurrio
23:00
Leioa
Uritarra
23:30
San Ignacio
Deusto
23:45
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
23:00
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

Elche II
22:00
Roda
Beniganim
23:00
Silla
Jove Espanol
23:30
Torrellano
Valencia II
00:00
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

Rayo Vallecano II
00:30
Galapagar
Complutense
01:15
Parla

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
22:30
Atlético Astorga
Palencia CF
23:00
Salamanca II
Ribert
23:00
La Virgen del Camino

32 Spain - Tercera - Group 9

Juventud Torremolinos
18:15
Intergym
Torre del Mar
00:30
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

Ceuta II
00:00
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

Serverense
22:00
Manacor
Constància
22:30
Inter Ibiza
Santanyi
22:30
Mercadal
Llosetense
22:30
Murense
Collerense
23:30
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
23:30
Atlético Paso
Villa Santa Brígida
00:00
Tenerife II
Las Palmas III
00:00
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 13

Racing Murcia
22:45
Deportiva Minera

32 Spain - Tercera - Group 14

Don Álvaro
06:00
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Kozkor
22:00
Burladés
Huarte
22:00
Avance Ezcabarte
Azkoyen
23:00
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 16

Rapid de Murillo
23:00
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

Utebo
23:30
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
23:00
Tarancón
Villarrubia
00:00
San Clemente
La Roda
06:00
Torrijos

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Tire 1922
17:00
Pazarspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Kırklarelispor
Akhisar Belediyespor
18:00
Ankara Demirspor
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Karacabey Birlikspor
Isparta Davrazspor
18:00
Eskişehirspor
24 Erzincanspor
18:00
Şanlıurfaspor
Zonguldak Kömürspor
18:00
Amed SK
Pendikspor
18:00
Nazilli Belediyespor
Utaş Uşakspor
18:00
Kırşehir Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

İnegölspor
18:00
Kahramanmaraşspor
Somaspor
18:00
Sarıyer
Adıyaman 1954
18:00
Turgutluspor
Van BB
18:00
Çorum Belediyespor
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Sivas Belediyespor
Yeni Diyarbekirspor
18:00
Ergene Velimeşespor
Afjet Afyonspor
18:00
Sakaryaspor
Osmanlıspor
18:00
Bayburt İÖİ
Bodrumspor
18:00
Etimesgut Belediyespor
Niğde Belediyespor
18:00
Serik Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Sancaktepe Belediye
18:00
Kütahyaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Iğdır FK
17:00
Düzcespor
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Şile Yıldızspor
Bayrampaşaspor
18:00
Yeşilyurt Belediyespor
Hacettepe
18:00
Kuşadasıspor
Kestelspor
18:00
Darıca Gençlerbırlığı
Kızılcabölükspor
18:00
Yeni Çarşı FK
Iskenderunspor A.Ş.
18:00
Yomraspor
52 Orduspor FK
18:00
Altındağ Spor
Elazig Karakocan FK
18:00
Çarşambaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karşıyaka
18:00
Ankara Adliyespor

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
02:30
Manaus

5 Brazil - Baiano 1

Bahia de Feira
02:00
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Copa do Nordeste

Fortaleza
03:45
Náutico

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
02:00
Desportiva ES
CTE Colatina
02:00
Rio Branco-VN
Estrela do Norte
02:00
Real Noroeste
Vilavelhense
02:00
Serra
Nova Venécia
02:00
Rio Branco ES

5 Brazil - Catarinense 1

Camboriú
02:30
Figueirense

5 Brazil - Cearense 1

Caucaia
06:00
Fortaleza

5 Brazil - Gaucho 1

Ypiranga Erechim
02:30
Grêmio

5 Brazil - Goiano 1

Atlético GO
02:30
Goiás

5 Brazil - Maranhense

Pinheiro
03:00
São José MA

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
02:30
Cuiabá

5 Brazil - Mineiro 1

América Mineiro
21:00
Tombense
แอธเลติก บิลเบา
02:30
Cruzeiro

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
01:30
Remo

5 Brazil - Paraibano

CSP
02:00
Treze

5 Brazil - Paulista A1

Ferroviária
07:00
Inter de Limeira
Palmeiras
04:30
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

Primavera SP
01:00
Portuguesa

5 Brazil - Paulista A3

Barretos
01:00
Comercial
Votuporanguense
01:00
Rio Preto
Noroeste
01:00
Capivariano
EC São Bernardo
01:00
Desportivo Brasil
Marília
01:00
USAC
Nacional SP
01:00
Olímpia
Sertãozinho
01:00
Bandeirante SP
São José EC
01:00
Matonense

5 Brazil - Roraimense

Rio Negro RR
04:00
Atlético Roraima
Baré
06:15
Náutico RR

5 Brazil - Sergipano

Boca Júnior
01:15
Atlético Gloriense
Maruinense
01:15
America SE
Lagarto
02:00
Sergipe
Confiança
02:00
Itabaiana
Falcon
02:00
Frei Paulistano

5 Brazil - Tocantinense

Tocantinópolis
01:45
União Carmolandense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Acassuso
00:05
Comunicaciones
Deportivo Merlo
00:30
Ituzaingó
Argentino Quilmes
01:30
Cañuelas
Colegiales
01:30
Los Andes
Talleres Remedios
01:30
Fénix
Defensores Unidos
01:30
San Miguel
Villa San Carlos
01:30
Deportivo Armenio
UAI Urquiza
01:30
Dock Sud

44 Argentina - Torneo Federal A

Olimpo
02:00
Circulo Deportivo
Deportivo Camioneros
02:00
Juventud Unida Univ.
Sarmiento Resistencia
05:30
Unión Sunchales

44569 Aruba - Division de Honor

Britannia
05:30
United

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
18:30
Cambodia Tiger
National Defense
18:30
Svay Rieng
Naga World
18:30
Kirivong Sok Sen Chey
Phnom Penh Crown
18:30
Visakha

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:05
เพิร์ธ กลอรี
บริสเบน รอร์
13:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
Macarthur
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:45
แอดิเลด ยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

Gwangju
11:30
Asan Mugunghwa
Daejeon Citizen
14:00
Gyeongnam
Jeonnam Dragons
16:30
Ansan Greeners

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
11:00
Blacktown City
Wollongong Wolves
13:00
Sydney Olympic
Marconi Stallions
15:00
Rockdale City Suns

98 Australia - Npl Western Australia

Floreat Athena
14:00
Balcatta
Bayswater City
14:00
Perth RedStar
Inglewood United
14:00
Perth Glory II
Sorrento
14:00
Armadale
Cockburn City
14:00
Gwelup Croatia SC
Stirling Lions
16:00
Perth

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
10:00
Launceston City
Devonport City
10:30
Glenorchy Knights
Riverside Olympic
10:30
Kingborough Lions
Olympia Warriors
14:30
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
15:30
Gold Coast Knights
Queensland Lions
16:00
Peninsula Power
Gold Coast United
16:00
Brisbane City

886 Egypt - Egypt Cup

Future FC
23:00
Suez

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Thes Sport
Heist
02:00
Francs Borains
Olympic Charleroi
02:00
Mandel United
La Louvière Centre
02:00
Tienen

2 Poland - Ekstraliga Women

GKS Katowice W
18:00
UJ Krakow W
Leczna W
19:00
Mks Olimpia Szczecin W
Czarni Sosnowiec W
19:00
Śląsk Wrocław W
Medyk Konin W
19:30
UKS SMS Lodz W

251 Italy - Primavera 2

Ternana U19
17:00
Benevento U19
Cesena U19
17:00
Crotone U19
Pisa U19
20:00
Ascoli U19
Pordenone U19
20:30
Cittadella U19
Alessandria U19
20:30
Monza U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Reggiana U19
Como U19
20:30
Virtus Entella U19
Salernitana U19
20:30
Cosenza U19
Perugia U19
20:30
Spezia U19

245 Czech Republic - U19 League

Plzen U19
16:30
Ostrava U19
Brno U19
17:00
Hradec Kralove U19
Mlada Boleslav U19
20:00
Opava U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Slavia Prague W
21:00
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
17:00
Slask U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Legia U18
Warta Poznań U18
18:00
Jagiellonia U18
Polonia Warszawa U18
18:00
Stal Rzeszów U18
Gwarek Zabrze U18
18:00
Raków Częstochowa U18
Cracovia U18
20:00
Lech Poznan U18
SMS Łódź U18
21:00
Gornik Z. U18
Zaglebie U18
21:30
Wisla U18

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Sporting San Miguelito
Alianza
08:00
Deportivo Universitario
Veraguas
08:00
Costa del Este
Tauro
04:00
Independiente
Plaza Amador
06:00
Azuero

98 Australia - Npl South Australian

White City Woodville
11:30
Cumberland United
South Adelaide Panthers
11:30
Adelaide Comets
Adelaide Olympic
15:30
Sturt Lions
Adelaide United ||
16:00
Croydon Kings

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
11:00
Avondale Heights
Green Gully
11:45
South Melbourne
Hume City
15:00
Bentleigh Greens

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Zug
22:00
Luzern II
Winterthur II
22:00
Paradiso
Lausanne II
22:00
Lancy
Buochs
23:00
Grasshopper II
St. Gallen II
23:00
Freienbach

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
21:00
Basel II
Rapperswil-Jona
22:00
Black Stars
Cham
22:00
Bavois
Brühl
22:00
Bellinzona
YF Juventus
22:00
Stade Nyonnais
Breitenrain
22:00
Young Boys II
Zürich II
22:00
Chiasso
Étoile Carouge
23:00
Biel-Bienne

99474 World - Viareggio Cup

Internazionale U18
21:00
Empoli U18
Bologna U18
21:00
ATFA U18
Fiorentina U18
21:00
Sassuolo U18
Genoa U18
21:00
Atalanta U18

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
20:00
Wels
St. Anna
01:00
Ried II

98 Australia - Northern Nsw

Weston Bears
12:00
Edgeworth Eagles
Maitland
13:00
Adamstown Rosebuds

1560 Congo - Ligue 1

Otôho d'Oyo
21:00
Nouvelle Génération

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

KuPS W
19:00
Ilves W
Honka W
21:00
PK-35 W
HPS W
22:00
NJS W

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
18:00
Eibar W
Madrid CFF W
18:00
Barcelona W
Real Madrid W
18:00
Levante W
Atletico Madrid W
19:00
Valencia W
Alavés W
22:30
Rayo Vallecano W
Villarreal W
23:00
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Luzern W
22:00
Young Boys W
Aarau W
00:30
Basel W

556 Belgium - Super League Women

Eendracht Aalst W
20:00
Gent W

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
RFC de Liege W
Genk II W
21:30
OH Leuven II
Gent II W
23:00
Renaissance Mons 44 W
Mechelen W
23:00
Famkes Merkem W
Standard Liège II W
23:00
Kontich W
Anderlecht II W
00:30
Chastre W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
19:00
Farum BK W

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
21:00
Puskás W
Diósgyőri VTK W
22:00
Ferencváros W

251 Italy - Serie A Women

Verona W
18:30
Pomigliano W
Sassuolo W
20:30
Roma W
Lazio W
20:30
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
01:00
Atlas W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Valur / KH U19
19:00
Fylkir / Ellidi U19
Víkingur U19
20:00
Fram / Úlfarnir U19
Leiknir / KB U19
22:00
ÍR / Léttir U19
Thróttur / SR U19
00:15
Fjölnir / Vængir U19
KR / KV U19
01:00
KR / KV U19 II

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
16:00
JS Kabylie U21
JS Saoura U21
17:00
ASO Chlef U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Farense U23
18:00
Marítimo U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Viajes Interrías W
23:15
Umia W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Crusaders U20
18:00
Dungannon Swifts U20
Linfield U20
21:00
Warrenpoint Town U20

63604 Cuba - Primera Division

Guantánamo
02:00
Granma

5 Brazil - Carioca U20

Vasco U20
20:00
Madureira U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Flamengo RJ U20
Bangu U20
20:00
Botafogo U20
Audax Rio U20
23:00
Resende U20
Volta Redonda U20
01:00
Fluminense U20

5 Brazil - Brasileiro Women

RB Bragantino W
01:00
CRESSPOM W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Bordeaux II
00:00
Libourne
CA Neuville
00:00
Aviron Bayonnais
Cognac
01:00
Bressuire
Anglet Genets
01:00
Lège-Cap-Ferret
Stade Bordelais
01:00
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:30
Muret
Agde
00:00
Fabrègues
Nîmes II
00:00
Rodez II
Blagnac
00:00
Balma
Castanet
00:30
Narbonne
Olympique d'Alès
01:00
Salinieres Aigues Mortes
Alberes Argelès
01:00
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
21:00
Drancy JA
Paris II
22:30
Bretigny Foot
Mantes 78
00:00
Meaux Academy Football
Blanc Mesnil
00:00
Racing Colombes 92
Linas-Montlhery
00:00
Ivry US
PSG II
00:00
Aubervilliers

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Rousset-Ste Victoire
20:30
Corte
Furiani-Agliani
20:30
Nice II
Villefranche SJB
20:30
Côte Bleue
Cannet Rocheville
21:00
Gazélec Ajaccio
Consolat Marseille
22:00
Mandelieu LN
Ajaccio II
22:30
Lucciana
Cannes
00:00
Istres

2507 Gambia - GFA League

Hawks
23:30
Samger
Fortune
23:30
Banjul

99474 World - Friendly International U23

กาต้า
19:00
ญี่ปุ่น
อิรัก
19:00
ซาอุดีอาระเบีย
Croatia U23
19:00
เวียดนาม
จีน
19:00
ไทย
Afghanistan U23
20:00
Kuwait U23
อุซเบกิสถาน
23:00
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Across The Waves
15:00
Fraser Flames

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Singleton Strikers
07:30
Warners Bay
Oxley Vale Attunga
10:00
Coffs Coast Tigers
Thornton Redbacks
11:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
Belmont Swansea
14:00
Newcastle Suns

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

B 93 W
20:00
Varde W
AaB W
20:00
AGF W
Sundby W
20:00
Odense Q W

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
08:15
Avondale Heights U21
Green Gully U21
09:00
South Melbourne U21
Dandenong Thunder U21
11:00
Dandenong City U21
Hume City U21
12:00
Bentleigh Greens U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Bunnies Gunma White Star W
11:00
Iga Kunoichi W
Speranza W
11:00
Cerezo Osaka W
NGU Lublield Nagoya W
14:30
Yokohama W

5724 Sierra Leone - Premier League

Police
23:15
SLIFA Mount Aureol
Kamboi Eagles
23:15
RSLAF
Anti Drugs Strikers
23:15
Mighty Blackpool
East End Lions
23:15
East End Tigers

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Höchst
21:00
Blau-Weiß Feldkirch
Hard
21:00
Bezau
Lochau
21:00
Schruns
Lustenau
21:00
Andelsbuch
Alberschwende
21:00
Rheindorf Altach II
Hörbranz
22:00
Ludesch
Göfis
22:00
Meiningen

99474 World - Club Friendlies Women

Bromölla W
20:00
Växjö W

453172 Macao - Primeira Division

CPK
14:00
Lun Lok
Tak Chun Ka I
16:00
Casa de Portugal

479 Japan - Japan Football League

Osaka
11:00
Honda Lock

479 Japan - Nadeshiko League 2

Shizuoka Sangyo Univ. W
10:00
Norrdea Hokkaido W
Yunogo Belle W
11:00
Veertien Mie W

99474 World - Club Friendlies 2

Kayserispor
18:00
Gençlerbirliği

99474 World - Club Friendlies 3

Ynergetyk-BDU
15:00
อาร์เซน่อล
Voluntari
16:00
Petrolul 52
Isloch
16:00
Osipovichy
ซีเอสเคเอ มอสโก
16:00
FK Nizjni Novgorod
Zagłębie Sosnowiec
17:00
Tychy 71
Wisła Płock
17:00
Stomil Olsztyn
Vitebsk
17:00
Gomelzheldortrans
Minsk
17:00
BATE
Varnsdorf
17:00
Polessya
MP
17:15
KTP
Dinamo Minsk
17:30
Slutsk
Argeş
17:30
Concordia Chiajna
Frigg
18:00
KFUM
Nardo
18:00
Træff
Blau-Weiß Zorbau
18:00
Auerbach
Rubin Kazan'
18:00
Krylya Sovetov
VPS
18:15
Jaro
Skeid
19:00
Kjelsås
IFK Göteborg
19:00
Fredrikstad
Brommapojkarna
19:00
Västerås SK
Sirius
19:00
Brage
Öster
19:00
Helsingborg
HJK
19:00
Hammarby
AIK
19:00
Jönköpings Södra
Strømmen
19:00
Gjøvik-Lyn
Honvéd
19:00
Szentlőrinc SE
Dinamo Bucureşti
19:00
Zimbru
U Craiova 1948
19:00
CSA Steaua Bucureşti
Nõmme Kalju
19:00
Metta / LU
Levski Sofia
19:00
Sozopol
Dnepr Mogilev
19:00
Naftan
ลีเกีย วอร์ซอว์
19:00
Widzew Lodz
Lokomotiv Plovdiv
19:30
Botev Vratsa
Ilves
19:45
PK-35
Ilves
19:45
PK-35
GAIS
20:00
Landskrona
Kalmar
20:00
Värnamo
Norrby
20:00
Varberg BoIS
Grorud
20:00
Ullensaker / Kisa
Arendal
20:00
Moss
Mjällby
20:00
Trelleborg
Östersunds FK
20:00
GIF Sundsvall
Sarpsborg 08
20:00
Lillestrøm
Skövde AIK
20:00
Trollhättan
Mariehamn
20:00
EIF
Austria Salzburg
20:00
Grazer AK
Haka
20:00
KTP
Čukarički
20:30
Sutjeska
Vålerenga
21:00
Häcken
Norrköping
21:00
AFC Eskilstuna
Örebro
21:00
Degerfors
Eidsvold
21:00
Kvik Halden
Västerås SK
21:00
IF Karlstad Fotboll
Mjøndalen
21:00
Start
ลูโดโกเรต์ส
21:00
Etar
Strømsgodset
21:30
HamKam
Szeged 2011
21:30
เฟเรนซ์วารอส
Sogndal
22:00
Brann
Åsane
22:00
Sandnes Ulf
Odd
22:00
Sandefjord
KuPS
22:00
Oulu
Katowice
22:30
Górnik Zabrze
Dalkurd
23:00
Sandviken
Mjøndalen
23:00
Start
Kristiansund
01:00
Tromsø
Bodø / Glimt
06:00
Molde

99474 World - Club Friendlies 4

Lysekloster
19:00
Florø
IFK Malmö
20:00
Österlen
Rosenborg II
20:30
Byåsen
Vidar
22:30
Sola

1161 Scotland - Football League - Highland League

Brechin City
22:00
Brora Rangers
Deveronvale
22:00
Buckie Thistle
Keith
22:00
Huntly
Clachnacuddin
22:00
Lossiemouth
Fraserburgh
22:00
Wick Academy
Inverurie Loco Works
22:00
Fort William
Rothes
22:00
Strathspey Thistle
Turriff United
22:00
Forres Mechanics
Nairn County
23:30
Formartine United

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Huesca W
00:00
Balears W
Sant Lluís W
02:30
Transportes Alcaine II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Añorga W
19:00
San Ignacio W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Extremadura W
23:00
Olympia Las Rozas W
Málaga W
23:30
Almería W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Getafe W
22:00
Madrid III W
Torrelodones W
00:00
Atlético Lince W
Logroño II W
00:30
Tres Cantos W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Real Unión Tenerife II W
19:00
Peña la Amistad W
Puerto del Carmen W
23:00
La Garita W
Achamán W
00:00
Orientación Marítima W
Güímar W
00:00
Geneto del Teide W
Las Majoreras W
00:00
Unión Viera W
San José Tablero W
06:00
Llamoro W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Murcia Féminas W
22:00
Aldaia W
Mislata W
23:30
UD Aguilas W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Atlético Perines U19
22:00
Covadonga U19
Ural U19
22:00
Bezana U19
Pontevedra U19
22:30
Real Avilés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Osasuna U19
18:00
Antiguoko U19
Tudelano U19
18:30
Real Sociedad U19
Danok Bat U19
19:00
Tolosa U19
Athletic Club U19
22:30
Mutilvera U19
Arenas Getxo U19
00:45
Oberena U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Real Zaragoza U19
22:00
Ebro U19
Cornellà U19
22:15
Montecarlo U19
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Europa U19
San Francisco U19
23:00
Girona U19
Lleida U19
00:00
Sant Andreu U19
Sabadell U19
00:30
Damm U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Jóvenes Promesas U19
16:30
Tiro de Pichón U19
San Félix U19
18:00
Santa Fe U19
Sevilla U19
18:00
Recreativo Huelva U19
Almería U19
19:30
Sporting Atlético U19
Córdoba U19
23:00
Coria U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Real Valladolid U19
18:00
Cultural Leonesa U19
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Alcorcón U19
Getafe U19
22:00
Las Rozas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Mensajero U19
17:30
Acodetti U19
Victoria U19
18:00
Juventud Laguna U19
Las Zocas U19
18:30
La Oliva U19
Sobradillo U19
19:00
Orientación Marítima U19
Águilas SA U19
19:00
Arucas U19
Huracán U19
20:00
San José U19
Unión Viera U19
20:00
Marino U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Real Murcia U19
22:00
Atlético Madrileño U19
FC Cartagena U19
22:00
Alboraya U19
Albacete U19
22:00
Alzira U19
Kelme U19
22:00
Villarreal U19
Roda U19
22:00
Talavera U19
Torre Levante U19
22:00
Cartagena FC U19
CF San José U19
22:00
Archena U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

Cha Choeng Sao
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
Phitsanulok
17:00
อุทัยธานี เอฟซี

802 Israel - Liga Bet - North A

Maccabi Ahva Sha'ab
19:30
Maccabi Bnei Jadida