ufakick

ตารางบอล 19 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แอสตันวิลลา
19:30
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ดาร์บีเคาน์ตี
19:30
โคเวนทรี ซิตี้
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
19:30
บาร์นสลีย์
บริสตอลซิตี
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
บอร์มัธ
ฮัลล์ซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
เรดิง
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สโตกซิตี
22:00
มิลล์วอลล์
สวอนซีซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Cheltenham Town
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
จิลลิ่งแฮม
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
ซันเดอร์แลนด์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
อิปสวิช ทาวน์
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
พอร์ตสมัท
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
วีแกนแอทเลติก
22:00
มอร์แคมป์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Bradford City
22:00
Port Vale
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Swindon Town
Harrogate Town
22:00
Walsall
Leyton Orient
22:00
โรชเดล
Mansfield Town
22:00
Stevenage
Northampton Town
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Oldham Athletic
22:00
Exeter City
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
สคันธอร์ป
Sutton United
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

462 เอฟเอคัพ

มิดเดิลส์เบรอ
00:15
เชลซี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
00:45
SC Cambuur
ทเวนเต้
02:00
พีอีซี ซโวลล์
NEC
03:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

วีวีวี เวนโล
22:30
เอ็มเมน

11 บุนเดิสลีกา

VfB Stuttgart
21:30
FC Augsburg
FSV Mainz 05
21:30
DSC Arminia Bielefeld
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
TSG Hoffenheim
SpVgg Greuther Fürth
21:30
SC Freiburg
FC Bayern München
00:30
FC Union Berlin

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
23:00
Clermont
น็องต์
03:00
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
21:00
อูดิเนเซ่
อินเตอร์ มิลาน
00:00
ฟิออเรนติน่า
กายารี่
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
20:00
เกรนาดา
เอลเช่
22:15
บาเลนเซีย
โอซาซูนา
00:30
เลบันเต้
ราโย่ บาเยกาโน่
03:00
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
วิสเซล โคเบะ
เกียวโต แซงก้า
12:00
เอฟซี โตเกียว
กัมบะ โอซาก้า
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
11:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
FC เรียวเคียว
14:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

49477 ไทยลีก

Suphanburi Football Club
18:00
SCG Muangthong United
Police Tero FC
18:00
Khonkaen United
True Bangkok United
18:30
Singha Chiangrai United
PT Prachuap FC
19:00
Ratchaburi Mitrphol FC

49477 ไทยลีก 2

ระยอง เอฟซี
17:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
สุโขทัย เอฟซี
Muangkan United
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Friendly International

มอริเชียส
19:00
เซเชลส์

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
King's Lynn Town
Barnet
22:00
Woking
Boreham Wood
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
Bromley
22:00
Wrexham
Chesterfield
22:00
Maidenhead United
Dagenham & Redbridge
22:00
Notts County
Dover Athletic
22:00
Yeovil Town
Halifax Town
22:00
Torquay United
Solihull Moors
22:00
Eastleigh
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Altrincham
Stockport County
22:00
Wealdstone

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Alfreton Town
AFC Telford United
22:00
Spennymoor Town
Boston United
22:00
Gateshead
Brackley Town
22:00
Kidderminster Harriers
Bradford Park Avenue
22:00
Gloucester City
Chester
22:00
Kettering Town
Chorley
22:00
Blyth Spartans
Curzon Ashton
22:00
Farsley Celtic
Hereford
22:00
Darlington
Leamington
22:00
Guiseley
Southport
22:00
York City

462 England - Premier League U18

Chelsea U18
18:00
Norwich U18
Southampton U18
18:00
West Ham U18
West Brom U18
18:00
Crystal Palace U18
Manchester United U18
18:00
Leeds United U18
Brighton U18
18:30
Arsenal U18
Aston Villa U18
19:00
Fulham U18
Reading U18
19:00
Leicester U18
Tottenham U18
19:00
Birmingham City U18
Wolverhampton U18
19:00
Blackburn U18
Derby U18
19:30
Liverpool U18
Burnley U18
20:00
Sunderland U18
Nottingham Forest U18
20:00
Manchester City U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
22:00
Carshalton Athletic
Enfield Town
22:00
Corinthian-Casuals
Folkestone Invicta
22:00
Cheshunt
Kingstonian
22:00
Bognor Regis Town
Leatherhead
22:00
East Thurrock United
Lewes
22:00
Bishop's Stortford
Margate
22:00
Haringey Borough
Merstham
22:00
AFC Hornchurch
Potters Bar Town
22:00
Worthing
Wingate & Finchley
22:00
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Barking
22:00
Bury Town
Basildon United
22:00
Hullbridge Sports
Coggeshall Town
22:00
Canvey Island
Dereham Town
22:00
Romford
Felixstowe & Walton United
22:00
Aveley
Grays Athletic
22:00
Witham Town
Great Wakering Rovers
22:00
Maldon & Tiptree
Hashtag United
22:00
Stowmarket Town
Heybridge Swifts
22:00
Brentwood Town
Tilbury
22:00
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
St Neots Town
Aylesbury United
22:00
Hertford Town
Barton Rovers
22:00
Thame
Biggleswade
22:00
Kidlington
Colney Heath
22:00
Berkhamsted
Didcot Town
22:00
FC Romania
AFC Kempston Rovers
22:00
Bedford Town
North Leigh
22:00
Welwyn Garden City
Waltham Abbey
22:00
Harlow Town
Wantage Town
22:00
Ware

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
22:00
Scarborough Athletic
United of Manchester
22:00
Basford United
Gainsborough Trinity
22:00
Nantwich Town
Grantham Town
22:00
Stalybridge Celtic
Hyde United
22:00
Witton Albion
Mickleover Sports
22:00
Matlock Town
Radcliffe Borough
22:00
Morpeth Town
South Shields
22:00
Bamber Bridge
Stafford Rangers
22:00
Lancaster City
Warrington Town
22:00
Ashton United
Whitby Town
22:00
Buxton

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Tamworth
Banbury United
22:00
Hednesford Town
Bromsgrove Sporting
22:00
Biggleswade Town
Coalville Town
22:00
Lowestoft Town
Hitchin Town
22:00
Rushall Olympic
Needham Market
22:00
Alvechurch
Royston Town
22:00
Redditch United
St Ives Town
22:00
Nuneaton Town
Stourbridge
22:00
Barwell
Stratford Town
22:00
Leiston

38 Netherlands - Tweede Divisie

Scheveningen
20:30
TEC
Volendam II
21:00
ASWH
Kozakken Boys
21:00
Noordwijk
Quick Boys
21:00
Excelsior Maassluis
Rijnsburgse Boys
21:00
IJsselmeervogels
HHC
21:30
Katwijk
Jong Sparta
21:30
GVVV

11 บุนเดิสลีกา 2

ชาลเก้ 04
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
Hamburger SV
Sandhausen
19:30
Hansa Rostock
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:30
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

Osnabrück
20:00
Viktoria Berlin
Magdeburg
20:00
Meppen
Saarbrücken
20:00
Hallescher FC
Freiburg II
20:00
Kaiserslautern
Wehen Wiesbaden
20:00
Türkgücü-Ataspor
Havelse
20:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
19:00
Weiche Flensburg
Atlas Delmenhorst
21:00
Holstein Kiel II
HSC Hannover
21:00
St. Pauli II
Schwarz-Weiß Rehden
21:00
Altona 93
Jeddeloh
21:00
Heider SV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Eichstätt
20:00
Schweinfurt
Pipinsried
20:00
Unterhaching
Illertissen
20:00
Schalding-Heining
Wacker Burghausen
20:00
Aubstadt
Nürnberg II
20:00
Greuther Fürth II
Augsburg II
20:00
Rain / Lech
Heimstetten
20:00
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BAK '07
19:00
ZFC Meuselwitz
Auerbach
19:00
Lichtenberg
Lokomotive Leipzig
20:05
Eilenburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
20:00
Homburg
Balingen
20:00
FSV Frankfurt
FC Gießen
20:00
Sonnenhof Großaspach
Pirmasens
20:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Homberg
20:00
Bonner SC
Wuppertaler SV
20:00
Lippstadt 08
Fortuna Köln
20:00
Schalke 04 II
Sportfreunde Lotte
20:00
Borussia M'gladbach II
Wegberg-Beeck
20:00
Alemannia Aachen
Rödinghausen
20:00
Köln II
Rot Weiss Ahlen
20:00
Wiedenbrück
Rot-Weiss Essen
20:00
Uerdingen
SV 1919 Straelen
20:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
20:00
Villingen
SGV Freiberg
20:00
Backnang
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Reutlingen
Göppinger SV
20:00
CfR Pforzheim
Bissingen
21:00
Freiburger FC
Nöttingen
21:30
Rielasingen-Arlen
Oberachern
21:30
Linx
Astoria Walldorf II
21:30
Ravensburg
Bruchsal
21:30
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ansbach
20:00
Eintracht Bamberg
Großbardorf
20:00
Seligenporten
TSV Abtswind
20:00
Bayern Hof
Würzburger FV
20:00
Sand
Cham
22:00
DJK Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
19:00
Deisenhofen
Gundelfingen
20:00
Kottern
Landsberg
20:00
Hallbergmoos-Goldach
Kirchanschöring
21:00
Türkspor Augsburg
Pullach
21:00
Hankofen-Hailing

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
19:00
Komet Arsten
Blumenthaler SV
19:00
Geestemünde
Werder Bremen III
19:00
Hastedt
BTS Neustadt
19:00
Borgfeld
OSC Bremerhaven
21:00
Aumund-Vegesack

11 โอเบอร์ลีกา

Union Nettetal
23:00
FC Bocholt
FC M'gladbach
00:00
Germania Ratingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Mecklenburg Schwerin
Rostocker FC
20:00
Greifswalder FC
Hansa Rostock II
20:00
BSC Süd 05
Torgelower SV Greif
20:00
RSV Eintracht
Pampow
21:00
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Union Sandersdorf
20:00
Plauen
Martinroda
20:00
Krieschow
Blau-Weiß Zorbau
20:00
Carl Zeiss Jena II
Bischofswerdaer FV
20:00
Einheit Wernigerode
Einheit Rudolstadt
20:00
International Leipzig
FC Grimma
20:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Weiche Flensburg II
19:00
Eckernforder SV
Bordesholm
19:30
Kronshagen
TSB Flensburg
19:30
Frisia 03 Risum-Lindholm
Eutiner SV
20:00
Preußen Reinfeld
Dornbreite Lubeck
21:00
Union Neumünster

2454 Albania - Superliga

Egnatia Rrogozhinë
19:45
Vllaznia Shkodër
Kastrioti Krujë
19:45
Partizani Tirana
Tirana
22:45
Dinamo Tirana

919 Armenia - Premier League

Noravank
18:00
Noah
Ararat
18:30
Alashkert

143 Austria - Admiral Bundesliga

Ried
23:00
Rheindorf Altach
Wattens
23:00
Admira

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
20:30
Juniors OÖ
Kapfenberger SV
20:30
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
19:45
Sebail
Zira
22:00
คาราบัค

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
22:15
Mechelen
RFC Seraing
00:30
OH Leuven
Sporting Charleroi
00:30
Cercle Brugge
Antwerp
02:45
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
02:45
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zrinjski
01:00
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
21:00
Vis Kosova
Buducnost Banovici
21:00
Rudar Kakanj
Bratstvo Gracanica
21:00
Igman Konjic
Travnik
21:00
Jedinstvo Bihac
Gorazde
21:00
Tomislav
Mladost Doboj Kakanj
21:00
Radnik Hadžići
Gradina Srebrenik
21:00
TOSK Tesanj

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
17:30
CSKA 1948 Sofia
Tsarsko selo
20:00
ลูโดโกเรต์ส
Levski Sofia
22:30
Lokomotiv Sofia 1929

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Drina Zvornik
20:30
Sutjeska Foca
Sloga Doboj
20:30
Ljubic Prnjavor
Zvijezda '09 Brgule
20:30
Zeljeznicar Banja Luka
Sloboda Novi Grad
20:30
Borac Kozarska Dubica
Tekstilac Derventa
20:30
Modrica
Kozara Gradiska
20:30
Slavija

224 Bulgaria - Vtora Liga

Marek
20:30
Sozopol
FK Minyor Pernik
20:30
Sportist Svoge
Yantra 1919
20:30
Montana
Levski Lom
20:30
Spartak Varna

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
21:00
Rijeka
Hajduk Split
23:05
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Solin
21:00
Opatija
Kustošija
21:30
Jarun
Orijent 1919
21:30
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

AEL
22:00
Omonia Nicosia
Paphos
00:00
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

Karmiotissa
20:30
Akritas
Anagennisi Deryneia
20:30
Omonia 29is Maiou
Enosis
20:30
Ahironas
ASIL Lysi
20:30
Omonia Aradippou
Ermis
20:30
Xylotympou
Nea Salamis
20:30
Othellos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
21:00
Pardubice
Bohemians 1905
21:00
Slovácko
Baník Ostrava
21:00
Karviná
Jablonec
00:00
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
16:15
Varnsdorf
Chrudim
16:15
Opava
Dukla Praha
16:15
Táborsko
Třinec
16:15
Prostějov
Ústí nad Labem
00:00
Viktoria Žižkov

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
19:30
Flora
Legion
00:30
Kuressaare

1233 Finland - Finland Cup

AskU
21:00
IPS Edustus

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Auxerre
21:00
ตูลูส
Le Havre
21:00
ก็อง
Ajaccio
01:00
นีมส์
อาเมียงส์
01:00
ดิฌง
Dunkerque
01:00
วาล็องเซียนส์
Grenoble Foot 38
01:00
Bastia
แก็งก็อง
01:00
Nancy
Niort
01:00
Quevilly Rouen
Paris
01:00
Pau
Sochaux
01:00
Rodez

125 Greece - Super League

OFI
20:00
Ionikos
Atromitos
22:15
Apollon Smirnis
Volos NFC
22:15
Asteras Tripolis
Panaitolikos
00:30
Lamia

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
21:00
Puskás
Gyirmót
23:30
MOL Vidi
MTK
01:45
Várda SE

1796 Iceland - League Cup

Stjarnan
21:00
FH

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Tel Aviv
20:00
Bnei Sakhnin
Ashdod
23:30
Hapoel Nof HaGalil
Hapoel Be'er Sheva
00:00
Maccabi Netanya
Maccabi Haifa
01:00
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Ternana
20:00
Alessandria
Monza
20:00
Crotone
ปาร์มา
20:00
เลชเช่
Reggina
20:00
Cosenza
โฟรซิโนเน่
22:15
Benevento

748 Latvia - Virsliga

Tukums
18:00
Metta / LU
Liepāja
20:00
Riga
Rīgas FS
22:00
FC Daugavpils / Progress

57142 Macedonia FYR - First League

Renova
21:00
Rabotnicki
Pelister
21:00
Bregalnica Stip
Borec
21:00
Makedonija
Skopje
21:00
Skendija 79
Tikves
21:00
Akademija Pandev

2345 Moldova - National Division

CSF Bălți
07:00
Floreşti
Sfîntul Gheorghe
19:00
Sheriff

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Glentoran
Crusaders
22:00
Warrenpoint Town
Glenavon
22:00
Cliftonville
Linfield
22:00
Dungannon Swifts
Portadown
22:00
Coleraine

491 Northern Ireland - Championship

H&W Welders
22:00
Dergview
Ards
22:00
Knockbreda
Dundela
22:00
Ballyclare Comrades
Institute
22:00
Annagh United
Loughgall
22:00
Ballinamallard United
Newry City AFC
22:00
Queen's University

1578 Norway - NM Cup

KFUM
22:15
Viking
Sandnes Ulf
02:00
Strømsgodset

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
18:30
Śląsk Wrocław
Raków Częstochowa
21:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
Lechia Gdańsk
23:30
Górnik Łęczna
Lech Poznań
02:00
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
18:40
Tychy 71
Sandecja Nowy Sącz
00:00
Puszcza Niepołomice
Arka Gdynia
02:30
Katowice

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
22:30
Arouca
ซานตาคลารา
01:00
Belenenses
Vitória SC
03:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
18:00
Mafra
Penafiel
21:00
Farense

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
17:30
U Craiova 1948
Academica Clinceni
20:00
Rapid Bucuresti
SSC Farul
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
16:00
Khimki
FK Nizjni Novgorod
18:00
สปาร์ตัก มอสโก
Akhmat Grozny
20:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
เซนิต
23:30
Arsenal Tula

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
14:00
Alaniya Vladikavkaz
Orenburg
17:00
KAMAZ
Dolgie Prudy
18:00
Tekstilshchik
Akron
18:00
Rotor Volgograd
Volgar Astrakhan
19:00
Spartak Moskva II
Metallurg Lipetsk
19:00
Urozhay
Neftekhimik
19:30
Veles
Fakel
21:00
Torpedo Moskva
Baltika
22:00
Yenisey

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
22:00
Hibernian
เซลติก
22:00
Ross County
Hearts
22:00
Livingston
St. Johnstone
22:00
Motherwell
St. Mirren
22:00
Dundee United

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Ayr United
Kilmarnock
22:00
Queen of the South
Partick Thistle
22:00
Hamilton Academical
Raith Rovers
22:00
Inverness CT

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Queen's Park
Alloa Athletic
22:00
Peterhead
Clyde
22:00
East Fife
Dumbarton
22:00
Falkirk
Montrose
22:00
Cove Rangers

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Forfar Athletic
Cowdenbeath
22:00
Stenhousemuir
Elgin City
22:00
Kelty Hearts
Stirling Albion
22:00
Annan Athletic

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
20:00
Radnički Niš
Napredak
22:00
Voždovac
Vojvodina
00:00
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Grafičar
Žarkovo
21:00
Zlatibor Čajetina
Inđija
21:00
Timok
Javor Ivanjica
21:00
IMT Novi Beograd
Rad Beograd
21:00
Mladost Novi Sad
Loznica
21:00
Budućnost Dobanovci
Kabel Novi Sad
21:00
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
19:00
DAC
สโลวาน บราติสลาวา
21:00
Sereď
Trenčín
21:00
Senica
Zemplín Michalovce
21:00
Zlaté Moravce
Pohronie
21:00
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

Partizán Bardejov
20:30
Dubnica
Banska Bystrica
20:30
Púchov
Futura Humenne
21:00
Petržalka akadémia
Skalica
23:00
Šamorín

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
21:00
Mura
Maribor
23:30
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Gorica
21:00
Krško
Ilirija
21:00
Krka
Bilje
21:00
Dekani
Brežice
22:00
Beltinci
Triglav
02:00
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Real Sociedad II
20:00
Mirandés
FC Cartagena
22:00
เรอัลซาราโกซา
Fuenlabrada
22:00
มาลากา
ลูโก
00:15
เรอัล โอเบียโด้
เรอัล บายาโดลิด
00:15
พัลมาส
คิโรน่า
03:00
UD Ibiza

47 Sweden - Svenska Cupen

Hammarby
22:00
Elfsborg

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
00:00
Luzern
ยังบอยส์
02:30
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
00:00
Yverdon Sport
Kriens
00:00
FC Schaffhausen
Stade Lausanne-Ouchy
00:00
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Yeni Malatyaspor
17:30
Kasımpaşa
Göztepe
20:00
Alanyaspor
Adana Demirspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
เบซิคตัส
23:00
Hatayspor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Altınordu
BB Erzurumspor
20:00
Samsunspor
Menemen Belediyespor
23:00
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
19:00
Kolos Kovalivka
Chornomorets
22:00
Minai

86 Ukraine - Second League: Group B

Trostianets
23:00
Metalurh Zaporizhya

44 Argentina - Superliga

Barracas Central
07:30
Sarmiento
Lanús
00:00
Banfield
San Lorenzo
02:15
Huracán
Colón
04:30
Unión Santa Fe
Independiente
06:45
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

Instituto
07:10
Quilmes
Defensores de Belgrano
01:30
Alvarado
Estudiantes Caseros
02:00
Gimnasia Jujuy
Guillermo Brown
02:00
Deportivo Morón
Chacarita Juniors
02:00
Deportivo Madryn
Gimnasia Mendoza
03:00
Club Atlético Güemes
San Martín Tucumán
04:00
Almagro
Chaco For Ever
04:30
Belgrano
Atletico Mitre
05:30
Ferro Carril Oeste
Deportivo Santamarina
06:00
Flandria

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
04:00
Universidad Católica
Cobresal
06:30
Coquimbo Unido

80 Chile - Chilean Cup

Quintero Unido
22:00
Deportes Limache
Dante
04:00
Concepcion
Municipal Salamanca
04:00
Real San Joaquín
Tricolor de Paine
04:00
Lautaro de Buin
La Obra
04:00
Colo Colito
Deportes Rengo
04:00
San Antonio Unido
Unión Compañías
04:00
Trasandino

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:00
Once Caldas
Alianza Petrolera
05:30
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
03:15
Bogotá

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
07:00
Orense
Cumbaya
03:00
Técnico Universitario
LDU Quito
05:30
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

Once Municipal
04:30
Santa Tecla

53128 Guatemala - Primera Division

Deportivo Sanarate
02:00
Mictlán
Comunicaciones II
03:00
Zacapa Tellioz
Aurora
04:00
Mixco

458 Mexico - Liga MX

Puebla
10:00
Santos Laguna
Pumas UNAM
06:00
Necaxa

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
08:00
Managua
UNAN Managua
09:00
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:00
Sol de América
Resistencia
06:15
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Cienciano
03:30
Sport Boys

158 Uruguay - Primera Division

Peñarol
04:00
Deportivo Maldonado
Plaza Colonia
06:15
Albion

158 Uruguay - Segunda Division

Rampla Juniors
20:15
Uruguay Montevideo
Juventud
01:00
Atenas
Miramar Misiones
02:00
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซินซินนาติ
00:00
Inter Miami
นิวยอร์กซิตี
00:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
โตรอนโต้ เอฟซี
02:00
ดีซี ยูไนเต็ด
แอลเอ แกลักซี
02:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
03:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ชิคาโก ไฟร์
05:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
Charlotte
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
00:00
Loudoun United
Detroit City
03:00
Charleston Battery
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Hartford Athletic
LA Galaxy II
06:00
San Antonio
Memphis 901
06:00
Oakland Roots
Tampa Bay Rowdies
06:30
Indy Eleven
Louisville City
06:30
Miami FC II

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
20:30
SuperSport United
Cape Town City
22:30
Marumo Gallants FC
Kaizer Chiefs
00:30
Golden Arrows

614 Algeria - Ligue 1

ASO Chlef
21:00
RC Arbaâ
Tlemcen
21:00
Paradou AC
NC Magra
21:00
Olympique Médéa
MC Alger
21:00
CS Constantine

614 Algeria - Ligue 2

WA Boufarik
20:00
JSM Tiaret
USMM Hadjout
20:00
CRB Ain Ouessara
SKAF Khémis Mélina
20:00
Ben Aknoun
ASM Oran
20:00
El Bayadh
USM El Harrach
20:00
SC Aïn Defla
Temouchent
20:00
Kouba
GC Mascara
20:00
MCB Oued Sly
USM Bel Abbès
20:00
MC Saïda
JS Bordj Ménaïel
20:00
Aïn M'lila
US Chaouia
20:00
USM Khenchela
JSM Béjaïa
20:00
RB Ouargla
Teleghma
20:00
CA Batna
Annaba
20:00
MO Béjaïa
CA Bordj Bou Arreridj
20:00
Hamra Annaba
JSM Skikda
20:00
MC El Eulma
MO Constantine
20:00
Lakhdaria

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Interclube
Sporting de Cabinda
21:30
Académica do Lobito
Kabuscorp
22:00
Recreativo da Caála

607 Burkina Faso - Premier League

USFA
23:00
ASFB
Royal
23:00
Etoile Filante
Majestic
23:00
SONABEL
Salitas
01:15
ASK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Lys Sassandra
22:30
AFAD
SOA
01:00
Bassam

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
06:00
Satellite

1179 Kenya - Premier League

Gor Mahia
19:00
Wazito

16175 Libya - Premier League

Al-Khmes
20:30
Alittihad Misurata

26 Mali - Premiere Division

Djoliba
23:30
COB
Yeelen Olympique
01:30
ASOM

200 Senegal - Ligue 1

Teungueth
23:30
Douanes
Mbour Petite Côte
23:30
La Linguère
Dakar SC
23:30
Casa Sport

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Young Africans
23:00
KMC

2568 Zambia - Super League

Kansanshi Dynamos
19:00
Green Eagles
Red Arrows
20:00
Lusaka Dynamos
Kabwe Warriors
20:00
Power Dynamos
Chambishi
20:00
Buildcon
Indeni
20:00
Forest Rangers

2931 Andorra - 2. Division

Penya Encarnada
02:30
Atlètic Club II
UE Santa Coloma II
02:30
Extremenya

21462 Kuwait - Premier League

Al Fahaheel
21:10
Al Kuwait
Al Kuwait
21:10
Kazma
Kazma
23:45
Al Arabi SC
Al Arabi SC
23:45
Al Nasar

45412 Lebanon - Premier League

Tadamon Sour
19:15
Bourj
Al Nejmeh
19:15
AC Sporting
Shabab Al Sahel
21:45
Shabab El Bourj

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
22:45
Al Raed
Abha
22:55
Al Taawon

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
20:40
Al Bataeh
Al Jazira Al Hamra
20:40
Al-Taawon
City
20:45
Al Ramms
Al Arabi
20:45
Hatta

15326 Bermuda - Premier League

Southampton Rangers
01:00
Devonshire Cougars

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
14:30
HK U23
Tai Chung
17:00
Hong Kong FC

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon Bluewings
12:00
Gangwon
Seoul
14:30
Jeju United
Jeonbuk Motors
17:00
Sangju Sangmu

712 Korea Republic - National League

Busan Transportation
12:00
Hwaseong
Siheung Citizen
12:00
Gyeongju HNP
Ulsan Citize
12:00
Pocheon
Yangju Citizen
12:00
Daejeon Korail
Changwon City
13:00
Paju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
19:15
Terengganu City II
UiTM
20:00
PKNS

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Hemel Hempstead Town
Billericay Town
22:00
Oxford City
Braintree Town
22:00
Maidstone United
Dartford
22:00
Havant & Waterlooville
Dorking Wanderers
22:00
Hampton & Richmond
Dulwich Hamlet
22:00
Slough Town
Hungerford Town
22:00
Eastbourne Borough
St Albans City
22:00
Ebbsfleet United
Tonbridge Angels
22:00
Chippenham Town
Welling United
22:00
Chelmsford City

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
01:30
Luján
Sportivo Italiano
01:30
Deportivo Laferrere
Real Pilar
06:00
General Lamadrid

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Ajax Amateurs
20:30
GOES
HSV Hoek
20:30
Lisse
Staphorst
20:30
Harkemase Boys
DVS '33
20:30
ODIN '59
Ter Leede
20:30
ACV
DOVO
21:00
SteDoCo
VVSB
21:00
Sparta Nijkerk

147 Africa - CAF Champions League

Al Hilal Omdurman
20:00
Mamelodi Sundowns
Petro de Luanda
20:00
Zamalek
Galaxy
23:00
ES Tunis
CR Belouizdad
02:00
Etoile du Sahel
Sagrada Esperança
02:00
Wydad Casablanca

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

La Louvière
02:00
Tubize
Meux
02:00
Acren
Rebecq
02:00
US Givry

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
00:00
Ronse
Dikkelvenne
01:30
Zelzate
Ninove
01:30
Voorwaarts Zwevezele
Lokeren-Temse
02:00
Westhoek

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Londerzeel
01:30
KSC City Pirates
Hoogstraten
02:00
Heur Tongeren
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Hades
Sporting Hasselt
02:00
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
Lochristi
Svelta Melsele
01:30
Wolvertem Merchtem
FC Lebbeke
02:00
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Sint-Lenaarts
01:30
Nijlen
Turnhout
01:30
Witgoor Sport
Esperanza Pelt
02:00
De Kempen
Racing Mechelen
02:00
Diest
Betekom
02:00
Weerstand Koersel
ลีลล์
02:00
Wellen
Beringen
02:00
Eendracht Termien

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Schaerbeek-Evere
Rapid Symphorinois
02:00
Albert Quévy-Mons
Union Namur
02:00
Tournai

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:00
Aywaille
Onhaye
02:00
Jodoigne

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
01:00
Eendracht Zoersel
Oppuurs
01:30
Vosselaar
Antonia
01:30
Retie
Ternesse
01:30
Vorselaar
Geel
02:00
Berg en Dal
Kalmthout
02:00
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Huldenberg
Linden
02:00
Bertem-Leefdaal

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
01:30
Zepperen-Brustem
KFC Eksel
01:30
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Sartoise
02:00
Lorraine Arlon
Jeunesse Freylangeoise
02:00
La Roche
Longlier
02:00
RAC Saint-Mard
Aubange
02:00
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

Ciney
02:00
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Aalter
01:30
Ardennen
Berlare
01:30
Grembergen
Excelsior Mariakerke
01:30
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
RC Lauwe
Sassport Boezinge
00:30
SC Zonnebeke
Roeselare Daisel
01:00
Meulebeke
Rumbeke
01:00
Racing Waregem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Riltsi
20:00
Botev Novi Pazar
Ludogorets III
20:00
Lokomotiv Ruse
Dunav 2010
20:00
Chernomorets Balchik
Volov Shumen
20:00
Septemvri Tervel
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Dorostol
Spartak Varna II
22:00
Ustrem Donchevo

116 Cyprus - 3. Division

Digenis Morphou
20:30
Elia Lythrodonta
EN THOI Lakatamia
20:30
Peyia
MEAP Nisou
20:30
Ethnikos Assias
Digenis Ypsonas
20:30
Omonia Psevda
APEP
20:30
AE Zakakiou
Kouris Erimi
20:30
Ormideia
Iraklis Yerolakkou
20:30
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Baník Sokolov
16:15
Králův Dvůr
Benesov
16:15
Povltava FA
Pardubice II
16:15
Dukla Praha II
Přepeře
16:30
Sokol Brozany
Příbram II
21:00
Slavoj Vyšehrad
Jiskra Domažlice
21:00
Písek
Ústí nad Orlicí
21:00
Jablonec II
Slovan Velvary
21:00
Bohemians 1905 II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Dolní Benešov
16:15
Blansko
Viktoria Otrokovice
16:15
Sigma Olomouc II
Vysočina Jihlava II
16:15
Zlín II
Vratimov
16:15
Vrchovina
Slovan Rosice
21:00
Velké Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
16:15
Doubravka
Marianske Lazne
16:15
Otava Katovice
Hořovicko
21:00
Spartak Sobeslav
Rokycany
21:00
Prestice
Český lev - Union Beroun
21:00
Sokol Lom
Hvězda Cheb
22:00
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
16:15
Neratovice-Byškovice
Tatran Rakovnik
16:15
Štětí
Arsenal Česká Lípa
16:15
FK Brandys nad Labem
Český Brod
21:00
Slaný
Ostrov
21:00
Louny
Banik Sous
21:00
Olympie Brezova
Dobris
21:00
Aritma Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
16:15
Čáslav
Velke Hamry
16:30
Horky nad Jizerou
Náchod
21:00
Tochovice
Vysoke Myto
21:00
Kolín

17 France - CFA Group A

Vannes
21:00
Saint-Malo
Guingamp II
22:00
Lorient II
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Stade Plabennec
Rouen
00:00
Caen II
Granville
00:00
Versailles
Poissy
00:00
Blois
Romorantin
00:00
Vitré

17 France - CFA Group B

Bobigny
23:00
Auxerre II
Lens II
23:00
Sainte Geneviève
Fleury 91
00:00
Belfort
Olympique St Quentin
00:00
Reims II
Schiltigheim
00:00
Beauvais
St Maur Lusitanos
00:00
Épinal
Metz II
00:00
Entente SSG
Gobelins
00:00
Haguenau

17 France - CFA Group C

Monaco II
22:00
Rumilly Vallieres
Olympique Lyonnais II
22:00
Jura Sud Foot
Martigues
00:00
Toulon
Hyères
00:00
Fréjus St-Raphaël
Louhans-Cuiseaux
00:00
Chasselay MDA
Marignane Gignac
00:00
Olympique Marseille II
Grasse
00:00
Aubagne
Lyon Duchère
00:00
Saint-Priest

17 France - CFA Group D

Angoulême
00:00
Chamalières
Béziers
00:00
Angers SCO II
Trélissac
00:00
Montpellier II
Nantes II
00:00
Colomiers US
Bourges Foot 18
00:00
Bergerac
Canet Roussillon
00:00
Andrézieux
Yzeure
00:30
Les Herbiers
Stade Montois
00:30
Le Puy F.43 Auvergne

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Besancon FC
23:00
Pontarlier
Montceau
00:00
Saint-Apollinaire
Grandvillars
00:00
Dijon II
Jura Dolois
00:00
Paron
Selongey
00:00
Racing Besançon

17 France - National 3: Bretagne

Rennes II
22:00
Trégunc
Saint-Colomban Locmine
00:00
TA Rennes
Dinan Léhon
00:00
Drapeau Fougères
Lannion
00:00
Pontivy GSI
Stade Pontivy
00:00
Saint-Pierre Milizac
Plouzane
00:30
Guipry-Messac
Brest II
00:30
Stade Briochin II

17 France - National 3: Grand-Est

Colmar
23:00
Nancy II
RC Epernay
00:00
Raon l'Etape
Sarre Union
00:00
Strasbourg II
Mulhouse
00:00
Prix-lès-Mézières
Amneville
00:00
Saint-Louis Neuweg
Illkirch Graffenstaden
00:00
Troyes II
Thaon
00:00
Biesheim

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens AC
22:00
Le Touquet
Amiens SC II
22:00
Croix Football IC
Feignies-Aulnoye
23:00
Valenciennes II
Wasquehal
00:00
Maubeuge
Olympique Marcquois
02:00
Boulogne II

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
22:00
Romilly-Pt St Pierre
Alencon
00:00
Vire
Oissel CMS
00:00
Quevilly II
Dieppe
00:00
Saint-Lo Manche
Bayeux
00:00
Avranches II
Évreux 27
00:00
AG Caennaise
Dives-Cabourg
00:30
Cherbourg

251 Italy - Serie C: Girone B

Olbia
20:30
Siena
Ancona
21:00
Carrarese
Imolese
23:30
Montevarchi
Lucchese
23:30
Gubbio
Vis Pesaro
23:30
Modena
Teramo
23:30
Pescara
Grosseto
23:30
Virtus Entella
Pontedera
23:30
Viterbese
Pistoiese
23:30
Fermana

251 Italy - Serie D: Girone A

Asti
20:30
Fossano
Borgosesia
21:00
Lavagnese

251 Italy - Serie D: Girone D

Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone F

Nereto
21:00
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone G

Real Monterotondo Scalo
20:30
Vis Artena

2 Poland - 2. Liga East

Bełchatów
07:00
Motor Lublin
Sokół Ostróda
20:00
Radunia Stężyca
Wigry Suwałki
20:00
Wisła Puławy
Kalisz
21:00
Znicz Pruszków
Pogon Grodzisk Mazowiecki
21:00
Śląsk Wrocław II
Garbarnia Kraków
21:00
Hutnik Krakow
Olimpia Elbląg
01:00
Stal Rzeszów

155 Romania - 3. Liga: Series 1

SJ Vaslui
20:00
Ceahlaul Piatra Neamt
CSM Bacău
20:00
Paşcani
Dante Botoşani
20:00
Bucovina Radauti
Hușana Huși
20:00
Şomuz Fălticeni
Foresta Suceava
20:00
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Făurei
20:00
Dinamo Bacău
Otelul
20:00
Metalul Buzău
Focsani
20:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Viitorul Ianca
20:00
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
20:00
Înainte Modelu
Gloria Albeşti
20:00
Voluntari II
Olteniţa
20:00
FCV Farul Constanţa II
Afumaţi
20:00
Popești-Leordeni
Agricola Borcea
20:00
CSM Fetești

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Progresul Spartac
20:00
Academica Clinceni II
Tunari
20:00
Real Bradu

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Olimpic Cetate
20:00
Blejoi Vispeşti
Kids Tâmpa Braşov
20:00
Odorheiu Secuiesc
SR Municipal Braşov
20:00
Pucioasa
Plopeni
20:00
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Filiaşi
20:00
Sporting Roşiori

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
21:00
Pčinja Trgovište
Sloga Leskovac
21:00
Rembas
Hajduk Veljko
21:00
Dinamo Vranje
Vlasina
21:00
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
20:30
Trepča
Mladi Radnik
20:30
Sušica
Real Podunavci
20:30
Takovo
Sloga Kraljevo
20:30
Sloboda Užice
Mačva 1929
20:30
Radjevac Krupanj

401 Slovakia - 3. Liga - West

Spartak Myjava
21:00
Imeľ
Slovan Duslo Šaľa
21:00
Nitra
Povazska Bystrica
21:00
Castkovce
TEMPO Partizánske
21:00
Slovan Levice
Marcelová
21:00
Galanta
Nové Zámky
21:00
Kalna n. Hronom

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
22:30
Alondras
Viveiro
00:00
Silva
Noia
00:30
Estradense

32 Spain - Tercera - Group 2

Langreo II
00:00
Caudal

32 Spain - Tercera - Group 3

Barreda
22:45
Atlético Albericia
Cartes
22:45
Torina
Colindres
00:00
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

Anaitasuna FT
22:30
CD Vitoria
Tolosa
22:30
Uritarra
Aurrera de Ondarroa
23:00
Deportivo Alaves II
Durango
23:00
Lagun Onak
Leioa
23:30
Pasaia KE
Urduliz
00:00
Amurrio

32 Spain - Tercera - Group 5

Ascó
23:00
Vilafranca

32 Spain - Tercera - Group 6

Saguntino
23:00
Jove Espanol
Villajoyosa
23:00
Atzeneta
Villarreal III
23:30
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
22:00
Arandina
La Virgen del Camino
22:30
Cultural Leonesa II
Numancia II
22:30
Real Ávila
Salamanca II
22:30
Almazán
UD Santa Marta
23:00
Guijuelo
Bembibre
23:00
Palencia CF

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
19:00
Ceuta II
Cartaya
23:00
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

Campos
22:00
Constància
Manacor
22:00
Collerense
San Rafael
22:00
Binissalem
PE Sant Jordi
22:00
Soller
Felanitx
22:30
Portmany
Murense
22:30
Mallorca II
Platges de Calvià
23:00
Llosetense
Rotlet Molinar
23:00
Poblense
Son Veri
23:30
Santanyi

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
18:00
Lanzarote
Arucas
18:15
Tenisca
Unión Sur Yaiza
00:30
Las Palmas III
Las Zocas
01:00
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 14

Llerenense
23:30
UP Plasencia
Moralo
06:00
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

Avance Ezcabarte
21:45
Txantrea
Beti Onak
22:00
Huarte
Valle Egüés
22:00
Burladés
Pamplona
22:00
Subiza
Azkoyen
22:00
Murchante

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
22:45
Calahorra II
Arnedo
02:00
CDFC La Calzada

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
23:00
Ciudad Real
Hogar Alcarreño
06:00
La Roda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Şanlıurfaspor
18:00
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Batman Petrolspor
18:00
Sancaktepe Belediye

5 Brazil - Amazonense

Fast Clube
02:30
Amazonas
Nacional AM
02:30
Iranduba

5 Brazil - Brasiliense

Capital Brasilia
01:30
Ceilândia

5 Brazil - Copa do Nordeste

Fortaleza
03:45
CRB
Sport Recife
03:45
Floresta
Sergipe
03:45
Bahia
Sampaio Corrêa
03:45
Botafogo PB
Campinense
03:45
Ceará
Globo
03:45
Náutico
Atlético Alagoinhas
03:45
Sousa
CSA
03:45
Altos

5 Brazil - Capixaba

Desportiva ES
02:00
Estrela do Norte

5 Brazil - Carioca Serie A

Audax Rio
01:30
Nova Iguaçu

5 Brazil - Catarinense 1

Brusque
02:30
Avaí
Camboriú
05:00
Marcílio Dias

5 Brazil - Gaucho 1

Internacional
02:30
Grêmio

5 Brazil - Goiano 1

Atlético GO
02:30
Vila Nova

5 Brazil - Matogrossense

Cuiabá
02:30
Dom Bosco
Luverdense
06:00
União Rondonópolis

5 Brazil - Mineiro 1

Atlético Mineiro
02:30
Caldense
América Mineiro
02:30
Tombense
แอธเลติก บิลเบา
02:30
Villa Nova
CAP Patrocinense
02:30
Cruzeiro
Pouso Alegre
02:30
Uberlândia
URT
02:30
Democrata GV

5 Brazil - Paraense

Caeté
01:30
Remo
Águia de Marabá
03:00
Castanhal

5 Brazil - Paranaense 1

Coritiba
02:00
Cianorte
Operário PR
04:30
Independiente FSJ

5 Brazil - Paulista A1

Santo André
02:00
Inter de Limeira
Ferroviária
02:00
Mirassol
Ponte Preta
02:00
Ituano
Santos
02:00
Água Santa
São Bernardo
02:00
Guarani
São Paulo
02:00
Botafogo SP

5 Brazil - Paulista A2

Portuguesa
01:00
Portuguesa Santista
São Caetano
01:00
ยูเวนตุส
Oeste
01:00
Osasco Audax
RB Brasil
01:00
Monte Azul
Rio Claro
01:00
Taubaté
EC Lemense
01:00
CA Linense
São Bento
01:00
Velo Clube
XV de Piracicaba
01:00
Primavera SP

5 Brazil - Paulista A3

Desportivo Brasil
01:00
Nacional SP
Olímpia
01:00
Votuporanguense
Rio Preto
01:00
Barretos
USAC
01:00
Noroeste
Comercial
02:00
EC São Bernardo
Bandeirante SP
05:00
São José EC

5 Brazil - Pernambucano 1

Santa Cruz
02:30
Caruaru City

5 Brazil - Potiguar

Potyguar
02:00
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
02:45
Gênus
Uniao Cacoalense
06:00
Real Ariquemes

5 Brazil - Roraimense

São Raimundo RR
04:00
Rio Negro RR
Real
06:15
Baré

5 Brazil - Sergipano

America SE
01:15
Falcon
Frei Paulistano
01:15
Boca Júnior
Atlético Gloriense
02:00
Confiança

5 Brazil - Sul Matogrossense

Aquidauanense
02:00
Costa Rica - MS
Dourados Atlético
02:30
Naviraiense

5 Brazil - Tocantinense

Interporto
02:00
Capital FC

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Armenio
01:30
UAI Urquiza
Cañuelas
01:30
Acassuso

44569 Aruba - Division de Honor

Dakota
05:30
Bubali

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:45
Phnom Penh Crown
Svay Rieng
18:30
Boeung Ket
National Defense
18:30
Naga World
Visakha
18:30
Kirivong Sok Sen Chey

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
21:00
Folgore
Cosmos
21:00
Cailungo
Tre Penne
21:00
Fiorentino
La Fiorita
21:00
Domagnano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:05
Macarthur
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เมลเบิร์น ซิตี้
15:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
เพิร์ธ กลอรี
18:45
บริสเบน รอร์

2454 Albania - 1st Division

Erzeni Shijak
20:00
Tomori Berat
Tërbuni Pukë
20:00
Butrinti Sarandë
Maliqi
20:00
Besa Kavajë
Shkumbini Peqin
20:00
Besëlidhja Lezhë
Vora
20:00
Turbina Cërrik
Lushnja
20:00
Pogradeci
Burreli
20:00
Korabi Peshkopi

2454 Albania - 2nd Division

Iliria Fushë-Krujë
20:00
Veleçiku Koplik
Murlani
20:00
Luzi 2008

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
11:30
Asan Mugunghwa
Busan I'Park
14:00
Jeonnam Dragons

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
11:30
Manly United

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Stirling Lions
Cockburn City
14:00
Sorrento
Perth RedStar
14:00
Gwelup Croatia SC
Balcatta
14:00
Inglewood United
Perth
14:30
Floreat Athena
Perth Glory II
17:00
Bayswater City

98 Australia - Npl Tasmania

Kingborough Lions
10:30
Devonport City
Launceston City
12:30
Clarence Zebras
Glenorchy Knights
12:30
Riverside Olympic

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
16:00
Brisbane City
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Capalaba
Queensland Lions
16:00
Gold Coast Knights

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
01:30
Knokke
Heist
02:00
La Louvière Centre
Dender
02:00
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

Eimsbütteler TV U19
17:00
Hallescher FC U19

251 Italy - PrimaVera 1

Milan U19
17:00
Verona U19
Roma U19
19:00
Inter U19
Atalanta U19
21:00
Fiorentina U19
Torino U19
23:00
Spal U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Maghreb Fès
02:00
Olympic Safi

2 Poland - Ekstraliga Women

Mks Olimpia Szczecin W
18:00
Czarni Sosnowiec W
Akademia Piłkarska LG
18:00
GKS Katowice W
Tarnovia Tarnów
18:30
Medyk Konin W

251 Italy - Primavera 2

Reggina U19
16:30
Pisa U19
Cosenza U19
17:30
Perugia U19
Benevento U19
17:30
Salernitana U19
Crotone U19
17:30
Ternana U19
Spezia U19
20:00
Lazio U19
Venezia U19
20:30
Alessandria U19
Virtus Entella U19
20:30
Brescia U19
Cremonese U19
20:30
Como U19
Udinese U19
20:30
Vicenza Virtus U19
Cittadella U19
20:30
Parma U19
Reggiana U19
20:30
Pordenone U19
Ascoli U19
20:30
Cesena U19

245 Czech Republic - U19 League

Pribram U19
16:00
Slavia Prague U19
Opava U19
16:30
Slovacko U19
FC Fastav Zlin U19
16:30
Brno U19
Ceske Budejovice U19
17:00
Sparta Praha U19
Meteor Praha U19
17:00
FK Pardubice U19
Hradec Kralove U19
17:00
Plzen U19
Karvina U19
17:00
Sigma Olomouc U19
Ostrava U19
20:00
Mlada Boleslav U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Pardubice W
23:30
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
17:00
Polonia Warszawa U18
Lech Poznan U18
18:00
Pogon Szczecin U18
Legia U18
18:00
Warta Poznań U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

TTM
20:30
Venda FC
Free State Stars
20:30
Hungry Lions
Jomo Cosmos
20:30
University of Pretoria
Pretoria Callies
20:30
Richards Bay
Polokwane City
20:30
Black Leopards

716 Nigeria - Npfl

Heartland
22:00
MFM
Akwa Starlets
22:00
Niger Tornadoes
Abia Warriors
22:00
Katsina United
Enugu Rangers
22:00
Lobi Stars

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
08:00
Independiente
Costa del Este
04:00
Atlético Chiriquí
Veraguas
06:00
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
19:00
Gjilani
KF Feronikeli
19:00
Ulpiana
KF Llapi
19:00
Dukagjini

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
11:15
Green Gully
Port Melbourne
13:30
Dandenong Thunder
Altona Magic
15:30
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Echallens
21:00
Vevey Sports
Höngg
22:00
Zug
Wohlen
22:00
Buochs
Köniz
22:00
Bassecourt
Grasshopper II
22:00
Langenthal
Eschen / Mauren
22:00
Linth
Wettswil-Bonstetten
22:00
Winterthur II
Baden
22:00
Uzwil
Gossau
22:00
Balzers
Paradiso
22:00
St. Gallen II
Bulle
22:00
Chênois
Martigny Sports
22:30
La Sarraz-Eclépens
Freienbach
23:00
Lugano II
Terre Sainte
23:00
Meyrin
Lancy
23:00
Monthey
La Chaux-de-Fonds
23:30
Thun II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
21:00
Cham
Bavois
21:00
YF Juventus
Basel II
21:30
Rapperswil-Jona
Stade Nyonnais
22:00
Brühl

99474 World - Viareggio Cup

Fiorentina U18
17:00
Pisa U18
Internazionale U18
21:00
Empoli U18
Jóvenes Promesas U18
21:00
Pistoiese U18
ATFA U18
21:00
Monterosi Tuscia U18
Serie D Selection U18
21:00
Atalanta U18
Garden City Panthers U18
21:00
Siena U18

3126 Luxembourg - National Division

Racing
22:00
Progrès Niedercorn
Fola Esch
00:00
Rodange
UT Pétange
01:00
Hostert

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gurten
22:00
Spittal
St. Anna
01:00
Wolfsberger AC II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Viktoria
22:00
Mannsdorf
Stripfing
22:00
Wiener Neustadt

98 Australia - Northern Nsw

Cooks Hill United
10:00
Weston Bears
Adamstown Rosebuds
12:00
Valentine
Hamilton Olympic
14:30
Charlestown City Blues
Edgeworth Eagles
15:30
Maitland

191038 Botswana - Premier League

Police XI
20:30
BDF XI
Sua Flamingoes
20:30
Extension Gunners
Gilport Lions
20:30
Orapa United
Security Systems
00:00
Morupule Wanderers
Galaxy
06:00
Mogoditshane Fighters

201580 Maldives - Male League

Green Streets
18:00
Eagles
Club Valencia
23:00
Maziya

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Biolog
17:00
Chayka

1560 Congo - Ligue 1

Patronage Sainte-Anne
20:00
Kondzo
JS Talangaï
22:00
Nouvelle Génération

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Hammarby W
19:00
Häcken W

32 Spain - Primera Division Women

Real Madrid W
21:45
Atletico Granadilla W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
22:00
Luzern W
Young Boys W
22:00
St. Gallen W
Servette Chênois W
00:00
Yverdon W
Grasshopper W
01:00
Aarau W

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
20:00
OH Leuven W
Eendracht Aalst W
20:00
Charleroi
Zulte-Waregem W
22:00
Gent W

556 Belgium - 1st National Women

RFC de Liege W
21:00
Genk II W
Wuustwezel W
21:00
Gent II W
Kontich W
21:30
Voorwaarts Zwevezele W
Famkes Merkem W
22:00
Eva's Tienen W
Renaissance Mons 44 W
23:00
Mechelen W
Moldavo W
01:30
OH Leuven II

17 France - Division 1 Women

Montpellier W
20:30
Guingamp W
Stade de Reims W
20:30
Paris W
Issy W
20:30
Saint-Étienne W

674 Hungary - Nb I Women

Soroksár W
17:00
Viktória Szombathely W
MTK Hungaria W
19:00
Diósgyőri VTK W
Ferencváros W
20:00
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

Napoli W
18:30
Juventus W
Roma W
20:30
AC Milan W
Empoli W
20:30
Sassuolo W

4125 Uganda - Uganda Cup

Boma
19:00
TIPSA
Vipers
19:00
Kataka

614 Algeria - Algeria Youth League

MC Alger U21
17:00
CS Constantine U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vizela U23
18:00
Marítimo U23
Académica U23
22:00
Belenenses U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Deportivo La Coruña II W
22:15
Versalles W
Friol W
22:30
Victoria CF W
Viajes Interrías W
23:00
Sárdoma W
Real Oviedo II W
00:00
Umia W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Warrenpoint Town U20
18:00
Crusaders U20
Coleraine U20
21:00
Portadown U20

63604 Cuba - Primera Division

Artemisa
02:00
Villa Clara
Mayabeque
02:00
Pinar del Río
Matanzas
02:00
La Habana
Isla Juventud
02:00
Cienfuegos
Sancti Spiritus
02:00
Guantánamo
Santiago de Cuba
02:00
Las Tunas
Holguín
02:00
Camagüey
Granma
02:00
Ciego de Ávila

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Karavas
21:00
Panelefsiniakos

5 Brazil - Brasileiro Women

Grêmio W
21:00
Atlético Mineiro W
Palmeiras W
00:00
Santos W

155 Romania - Liga 2

Dacia Unirea Brăila
16:00
Metaloglobus
Viitorul Şelimbăr
16:00
CSM Iaşi
Unirea Constanța
16:00
Unirea Dej
SCM Gloria Buzau
16:00
Şirineaşa
Ripensia Timişoara
16:00
Brașov Steagul Renașt
ASU Poli Timişoara
19:00
Dunărea Călăraşi
Petrolul 52
22:30
Universitatea Cluj

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
00:00
Bordeaux II
Libourne
00:00
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
20:30
Toulouse II
Narbonne
00:00
Blagnac
Balma
00:30
Olympique d'Alès
Muret
01:00
Agde
Alberes Argelès
01:00
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
21:00
Mantes 78
Aubervilliers
22:00
Blanc Mesnil
Meaux Academy Football
00:00
Linas-Montlhery
Ivry US
00:00
Paris II
Créteil II
00:00
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Istres
20:30
Furiani-Agliani
Mandelieu LN
20:30
Cannet Rocheville
Marseille Endoume Catalans
21:00
Villefranche SJB
Lucciana
21:00
Consolat Marseille
Nice II
23:00
Rousset-Ste Victoire
Gazélec Ajaccio
00:00
Cannes

2507 Gambia - GFA League

Banjul
23:00
Real de Banjul
Brikama United
23:00
Falcons
Falcons
23:00
Real de Banjul
Wallidan
23:00
GPA
Brikama United
23:00
Fortune

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Kurri Kurri
10:00
Lake Macquarie Junior
Newcastle University
10:30
Kahibah Rams
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
10:30
Morisset United
Barnsley United
11:00
Westlakes Wildcats
Nelson Bay
12:00
North United Wolves
Swansea
14:00
Kotara South

401 Slovakia - Youth League

Spartak Trnava U19
17:00
Slovan Bratislava U19
Dukla U19
17:00
Ružomberok U19
Poprad U19
17:00
Žilina U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
08:15
Green Gully U21
South Melbourne U21
08:15
Hume City U21
Dandenong City U21
10:45
Eastern Lions U21
Melbourne Knights U21
11:00
Heidelberg United U21
Altona Magic U21
13:30
Oakleigh Cannons U21
Port Melbourne U21
15:30
Dandenong Thunder U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yokohama W
11:00
Speranza W
Ehime W
11:00
Kamogawa W

227 Russia - Premier League Women

Krasnodar W
07:00
Lokomotiv Moscow W
Chertanovo W
19:00
Zenit W
Zvezda 2005 W
19:00
Ryazan VDV W

5724 Sierra Leone - Premier League

Bai Bureh Warriors
23:15
Anti Drugs Strikers
Bo Rangers
23:15
Wusum Stars
Kallon
23:15
East End Tigers
Mighty Blackpool
23:15
Ports Authority

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Meiningen
21:00
Hörbranz
Fussach
21:00
Hard
Blau-Weiß Feldkirch
21:00
Lochau
Ludesch
21:00
Lustenau
Bezau
21:00
Höchst
Rheindorf Altach II
21:00
Göfis
Schruns
22:00
Alberschwende

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Shamrock Rovers Perth
14:00
Wanneroo City
Quinns
14:00
Canning City
Olympic Kingsway
14:00
Gosnells City
UWA Nedlands
14:00
Northern City
Swan United
14:00
Albany Caledonia
Murdoch Uni Melville
14:00
Kwinana United
Balga
14:00
Riverside Christian
Mandurah City
14:00
Yanchep United
South West Phoenix
14:00
Margaret River
Western Knights
14:00
Fremantle City
Morley Windmills
17:00
Joondalup United
Rockingham City
17:00
Subiaco
Curtin University
18:00
Greyhounds
Joondanna Blues
06:00
Ashfield

99474 World - Club Friendlies Women

Linkoping W
07:00
Vittsjo W
Brommapojkarna W
17:00
Älvsjö AIK W
Umea W
18:45
Pitea W
AIK W
19:15
Linkoping W
IFK Kalmar W
21:00
Växjö W
KoldingQ W
22:00
Odense Q W

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
11:00
Veertien Mie
Nara Club
11:00
Honda
Criacao Shinjuku
11:00
Matsue City

99474 World - Club Friendlies 3

Erzgebirge Aue
17:00
Auerbach
KPV
17:00
JJK
Aalesund
17:30
Brann
Kjelsås
18:00
Ullern
Asker
18:30
Ullern
Helsingborg
19:00
Halmstad
Trelleborg
19:00
Värnamo
Arendal
19:00
Flekkerøy
Moss
19:00
Kjelsås
Öster
19:00
Skövde AIK
Moss
19:00
Asker
PEPO
19:15
KTP
NJS
19:15
Gnistan
Norrby
19:30
GAIS
Sandefjord
20:00
Stabæk
Mjällby
20:00
Kalmar
Degerfors
20:00
Jönköpings Södra
Brage
20:00
Gefle
Aalesund II
20:00
Træff
Östersunds FK
20:00
Levanger
Eidsvold
20:00
Notodden
Øygarden
20:00
Fana
SJK
20:00
VPS
EIF
20:00
Haka
Sotra
20:00
Bjarg
Fredrikstad
21:00
Ullensaker / Kisa
Jerv
21:00
Ørn Horten
AFC Eskilstuna
21:00
Västerås SK
GIF Sundsvall
21:00
Ranheim
HJK
21:00
Lahti
Start
21:00
Grorud
Kvik Halden
22:00
Fram
FC Komeetat
00:15
MP

99474 World - Club Friendlies 4

Avangard Kursk
17:00
Chita
ASA Aarhus
17:00
Aarhus Fremad II
LaPa
17:15
HaPK
B 1908
18:00
Greve
Viking II
19:00
Brodd
Lund
21:00
Oskarshamns AIK
Lyn
23:00
Gjelleråsen

1161 Scotland - Football League - Highland League

Brora Rangers
22:00
Lossiemouth
Clachnacuddin
22:00
Nairn County
Formartine United
22:00
Keith
Fort William
22:00
Turriff United
Fraserburgh
22:00
Deveronvale
Huntly
22:00
Inverurie Loco Works
Rothes
22:00
Forres Mechanics
Strathspey Thistle
22:00
Brechin City
Wick Academy
22:00
Buckie Thistle

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Osasuna II W
18:00
San Ignacio W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Salamanca W
23:30
La Rambla W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Real Madrid II W
22:00
Laurus W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Unión Viera W
00:00
Achamán W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Real Oviedo U19
22:00
Marina Sport U19
Compostela U19
22:00
Celta de Vigo U19
Racing Santander U19
23:00
Arenal U19
Covadonga U19
00:00
Pontevedra U19
Ural U19
00:30
Val Miñor U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

AD San Juan U19
19:00
Arenas Getxo U19
Eibar U19
21:30
Osasuna U19
Athletic Club U19
23:00
Danok Bat U19
Oberena U19
00:45
Villegas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Mallorca U19
22:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Girona U19
22:00
Atlético Baleares U19
Ebro U19
23:00
Cornellà U19
Lleida U19
23:00
Sabadell U19
Europa U19
23:15
Barcelona U19
Sant Andreu U19
23:30
Gimnàstic Tarragona U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Sporting Atlético U19
19:00
Cádiz U19
Real Betis U19
22:00
Sevilla U19
Coria U19
23:00
San Félix U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Burgos CF U19
18:30
Trival Valderas U19
Getafe U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Cultural Leonesa U19
23:00
Fuenlabrada U19
Las Rozas U19
00:00
Real Madrid U19
Atl. Madrid U19
00:00
Badajoz U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Orientación Marítima U19
17:30
Águilas SA U19
Maspalomas U19
18:00
Victoria U19
Juventud Laguna U19
19:00
Unión Viera U19
Tenerife U19
19:00
La Oliva U19
San José U19
19:00
Atlético GC U19
Arucas U19
20:00
Las Zocas U19
Acodetti U19
20:00
Sobradillo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Elche U19
17:30
Kelme U19
Villarreal U19
21:30
Conquense U19
Levante U19
22:00
Albacete U19
Talavera U19
22:00
Valencia U19
Cartagena FC U19
22:00
Roda U19
Archena U19
23:00
Torre Levante U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

Krabi
15:30
Bangkok
North Bangkok University
15:30
Nakhon Si Thammarat
Saraburi United
17:30
Pathum Thani University

802 Israel - Liga Bet - North A

Ihud Bnei Mejdel Krum
16:45
Maccabi Bnei Jadida
Hapoel Deir Hanna
18:45
Hapoel Ironi Arraba

802 Israel - Liga Bet - North B

Hapoel Beit Shean
01:00
Ihud Bnei Kfar Kara

802 Israel - Liga Bet - South A

Roei Heshbon Tel Aviv
01:00
Hapoel Ramat Yisrael
Hakoah Ramat Gan
01:45
Hapoel Pardesya Noam
Sporting Tel Aviv
02:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa