ufakick

ตารางบอล 12 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
19:30
ลิเวอร์พูล
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
เบิร์นลีย์
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
00:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
19:30
ฟูลัม
บอร์มัธ
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
ฮัลล์ซิตี
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
บริสตอลซิตี
แบล็กพูล
22:00
สวอนซีซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
มิลล์วอลล์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
เรดิง
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
สโตกซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
จิลลิ่งแฮม
อิปสวิช ทาวน์
22:00
พอร์ตสมัท
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
วีแกนแอทเลติก
มอร์แคมป์
22:00
Cheltenham Town
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Harrogate Town
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Northampton Town
Exeter City
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Bradford City
Hartlepool United
22:00
Leyton Orient
Port Vale
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
โรชเดล
22:00
Barrow
สคันธอร์ป
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Stevenage
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Swindon Town
22:00
Oldham Athletic
Walsall
22:00
Sutton United

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
22:30
Go Ahead Eagles
โกรนิงเงิน
00:45
NEC
อาร์เคซี วาลไวก์
03:00
ฮีเรนวีน

11 บุนเดิสลีกา

FC Union Berlin
21:30
VfB Stuttgart
SC Freiburg
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
FC Bayern München
Borussia Mönchengladbach
00:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
23:00
นีซ
Troyes
03:00
น็องต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Salernitana
21:00
ซัสเซาโล่
Spezia
21:00
กายารี่
ซามพ์โดเรีย
00:00
ยูเวนตุส
เอซี มิลาน
02:45
เอ็มโปลี

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
20:00
เอสปันญ่อล
เกรนาดา
22:15
เอลเช่
บียาร์เรอัล
00:30
เซลต้า บีโก้
เกตาเฟ่
03:00
บาเลนเซีย

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
เกียวโต แซงก้า
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
15:00
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

เวกัลตะ เซนได
11:00
Grulla Morioka
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
FC เรียวเคียว
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
Roasso Kumamoto
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
โออิตะ ตรินิต้า

49477 ไทยลีก 2

เชียงใหม่ เอฟซี
17:00
Muangkan United
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี

462 England - National League

Halifax Town
22:00
Dover Athletic
Altrincham
22:00
Eastleigh
King's Lynn Town
22:00
Torquay United
Wealdstone
22:00
Weymouth
Woking
22:00
Maidenhead United
Yeovil Town
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
Boreham Wood
00:20
Chesterfield

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
22:00
Farsley Celtic
Blyth Spartans
22:00
Chester
Brackley Town
22:00
AFC Telford United
Bradford Park Avenue
22:00
Curzon Ashton
Chorley
22:00
Southport
Gloucester City
22:00
Gateshead
Guiseley
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Fylde
Leamington
22:00
Hereford
Spennymoor Town
22:00
Kettering Town

462 England - Fa Trophy

Bromley
22:00
Solihull Moors
Needham Market
22:00
Stockport County
Dagenham & Redbridge
22:00
York City

462 England - Premier League U18

Fulham U18
18:00
Reading U18
Liverpool U18
18:00
Manchester United U18
Newcastle Utd U18
18:00
Wolverhampton U18
Leicester U18
19:00
Brighton U18
Birmingham City U18
19:00
Southampton U18
Arsenal U18
19:00
West Brom U18
Manchester City U18
19:00
Everton U18
Blackburn U18
19:30
Derby U18
Norwich U18
20:00
Aston Villa U18
Leeds United U18
20:00
Nottingham Forest U18
Middlesbrough U18
20:00
Burnley U18

462 England - Women's Super League

Reading W
18:30
Manchester United W
Everton W
00:30
Leicester W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
Merstham
Bognor Regis Town
22:00
Cray Wanderers
Bowers & Pitsea
22:00
Folkestone Invicta
Carshalton Athletic
22:00
Potters Bar Town
Cheshunt
22:00
Wingate & Finchley
Corinthian-Casuals
22:00
Leatherhead
East Thurrock United
22:00
Kingstonian
Haringey Borough
22:00
Lewes
AFC Hornchurch
22:00
Enfield Town
Horsham
22:00
Brightlingsea Regent
Worthing
22:00
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
22:00
Heybridge Swifts
Aveley
22:00
Coggeshall Town
Brentwood Town
22:00
Barking
Bury Town
22:00
Hashtag United
Canvey Island
22:00
Basildon United
Hullbridge Sports
22:00
Tilbury
Maldon & Tiptree
22:00
Dereham Town
Romford
22:00
Great Wakering Rovers
Stowmarket Town
22:00
Grays Athletic
Witham Town
22:00
Felixstowe & Walton United

462 England - Non League Div One: Southern Central

Wantage Town
22:00
Harlow Town
AFC Dunstable
22:00
Ware
Bedford Town
22:00
Colney Heath

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Gainsborough Trinity
Bamber Bridge
22:00
Grantham Town
Basford United
22:00
South Shields
Buxton
22:00
Radcliffe Borough
Lancaster City
22:00
Hyde United
Matlock Town
22:00
Atherton Collieries
Morpeth Town
22:00
Mickleover Sports
Nantwich Town
22:00
United of Manchester
Scarborough Athletic
22:00
Stafford Rangers
Stalybridge Celtic
22:00
Warrington Town
Witton Albion
22:00
Whitby Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Rushall Olympic
22:00
Leiston
Bromsgrove Sporting
22:00
Coalville Town
Lowestoft Town
22:00
Hednesford Town
Hitchin Town
22:00
Peterborough Sports
Biggleswade Town
22:00
Nuneaton Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
Scheveningen
AFC
20:30
Quick Boys
ASWH
21:00
Koninklijke HFC
Excelsior Maassluis
21:00
Rijnsburgse Boys
HHC
21:30
Kozakken Boys
Katwijk
21:30
Volendam II

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Dynamo Dresden
19:30
St. Pauli
Heidenheim
02:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

Eintracht Braunschweig
20:00
Saarbrücken
Kaiserslautern
20:00
Havelse
Hallescher FC
20:00
Freiburg II
Türkgücü-Ataspor
20:00
Magdeburg
Verl
20:00
Waldhof Mannheim
Viktoria Köln
20:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
19:30
VfB Oldenburg
Heider SV
20:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

1860 Rosenheim
19:00
Memmingen
Aubstadt
20:00
Illertissen
Buchbach
20:00
Augsburg II
Rain / Lech
20:00
Nürnberg II
Schalding-Heining
20:00
Pipinsried
Bayreuth
20:00
Eichstätt
Schweinfurt
20:00
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Babelsberg
19:00
Auerbach
Eilenburg
19:00
Altglienicke
Chemnitzer FC
20:05
Luckenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Elversberg
20:00
Schott Mainz
Kickers Offenbach
20:00
Mainz 05 II
FSV Frankfurt
20:00
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

Uerdingen
20:00
Rot Weiss Ahlen
Köln II
20:00
Wegberg-Beeck
Alemannia Aachen
20:00
Sportfreunde Lotte
Bonner SC
20:00
Borussia M'gladbach II
Homberg
20:00
Fortuna Düsseldorf II
Lippstadt 08
20:00
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Freiburger FC
19:45
Bruchsal
CfR Pforzheim
20:00
Bissingen
Ilshofen
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
Neckarsulmer SU
20:00
Göppinger SV
Backnang
20:00
Astoria Walldorf II
Ravensburg
20:00
Stuttgarter Kickers
Linx
20:30
Nöttingen
Villingen
21:30
Oberachern
Reutlingen
21:30
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Seligenporten
20:00
SC Feucht
Eintracht Bamberg
20:00
Cham
Sand
20:00
TSV Abtswind
Bayern Hof
20:00
Großbardorf
Vatan Spor
20:00
Ammerthal
Karlburg
20:00
Gebenbach
Neumarkt Germany
20:00
Ansbach
Vilzing
21:00
ATSV Erlangen

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Dachau
20:00
Pullach
Hankofen-Hailing
20:00
Gundelfingen
Deisenhofen
21:00
Schwaben Augsburg
Kirchanschöring
21:00
Donaustauf

11 Germany - Oberliga: Bremen

Brinkumer SV
20:00
Blumenthaler SV
Aumund-Vegesack
20:00
Schwachhausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Staaken
BSC Süd 05
20:00
Rostocker FC
RSV Eintracht
20:00
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Bischofswerdaer FV
20:00
International Leipzig
FC Merseburg
20:00
An der Fahner Höhe
Carl Zeiss Jena II
20:00
Einheit Rudolstadt

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Union Neumünster
20:00
Eutiner SV
Oldenburger SV
22:00
Dornbreite Lubeck

2454 Albania - Superliga

Partizani Tirana
22:45
Egnatia Rrogozhinë
Vllaznia Shkodër
22:45
Tirana

143 Austria - Admiral Bundesliga

Rheindorf Altach
23:00
Hartberg
Admira
23:00
Ried

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
20:30
SV Horn II

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
19:45
Keşlə FK
Sabah
22:00
คาราบัค

556 Belgium - Pro League

Mechelen
22:15
Sporting Charleroi
Cercle Brugge
00:30
Kortrijk
Zulte-Waregem
00:30
AS Eupen
KV Oostende
02:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Lommel United
02:45
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
19:00
Borac Banja Luka
Velez
21:00
Tuzla City
Siroki Brijeg
02:00
Posusje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Radnik Hadžići
21:00
Gradina Srebrenik
Tomislav
21:00
Mladost Doboj Kakanj
Jedinstvo Bihac
21:00
Gorazde
Orasje
21:00
Travnik
Igman Konjic
21:00
GOSK Gabela
Rudar Kakanj
21:00
Bratstvo Gracanica
Vis Kosova
21:00
Buducnost Banovici

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
17:30
Botev Vratsa
Cherno More
20:00
Arda
CSKA Sofia
22:30
Tsarsko selo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
20:30
Drina Zvornik
Budućnost Pilica
20:30
Kozara Gradiska
Modrica
20:30
Krupa na Vrbasu
Borac Kozarska Dubica
20:30
Tekstilac Derventa
Podrinje Janja
20:30
Zvijezda '09 Brgule
Ljubic Prnjavor
20:30
Omarska
Sutjeska Foca
22:00
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
07:00
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
21:00
Istra 1961
Hajduk Split
00:00
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Varaždin
19:00
Bijelo Brdo
Jarun
21:30
Inter Zaprešić
Rudeš
21:30
Kustošija
Opatija
21:30
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
22:00
Doxa
Aris
00:00
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
20:30
Onisilos
Karmiotissa
20:30
Ayia Napa
Xylotympou
20:30
ASIL Lysi
Akritas
20:30
Omonia 29is Maiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
21:00
Zlín
Bohemians 1905
21:00
Mladá Boleslav
Slovácko
21:00
Baník Ostrava
Viktoria Plzeň
00:00
Teplice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
19:30
Dukla Praha
Prostějov
20:30
Ústí nad Labem
Lisen
20:30
Vlašim
Opava
20:30
Třinec

320 Denmark - First Division

Hvidovre
18:45
FC Helsingør
Jammerbugt
20:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
19:30
Kuressaare
Trans
22:00
Tammeka
Levadia
00:30
Legion

1233 Finland - Finland Cup

LPS / Kuninkaat
15:10
KoiPS
TyPS
18:00
PoPa
Fish United
20:00
Tervakosken Pato
TuPS
20:00
MYPA
LePa II
22:15
LJS
Töölön Vesa
00:00
EBK / Reservi
HaPo
00:15
PP-70
HyMy
01:00
KPS
ViTa
01:00
Jäntevä Kotka

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Ajaccio
21:00
Bastia
Auxerre
21:00
Sochaux
อาเมียงส์
01:00
Nancy
ก็อง
01:00
ตูลูส
Dunkerque
01:00
Pau
Grenoble Foot 38
01:00
Rodez
แก็งก็อง
01:00
Quevilly Rouen
Le Havre
01:00
นีมส์
Paris
01:00
Niort
วาล็องเซียนส์
01:00
ดิฌง

674 Hungary - OTP Bank Liga

Debrecen
20:30
Újpest
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
Zalaegerszegi TE
MTK
01:30
Honvéd

1796 Iceland - League Cup

Grótta
20:00
HK

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
20:00
Ashdod
Maccabi Petah Tikva
00:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Hadera
00:00
Maccabi Tel Aviv
Hapoel Tel Aviv
00:00
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

เลชเช่
20:00
เบรสชา
Reggina
20:00
Perugia
Ternana
20:00
Cosenza
โฟรซิโนเน่
22:15
Alessandria
สปาล
22:15
Ascoli
Pordenone
22:15
Como
Benevento
22:15
Crotone
Monza
22:15
Vicenza

748 Latvia - Virsliga

Riga
19:00
Valmiera / BSS
Spartaks Jūrmala
21:00
Rīgas FS

57142 Macedonia FYR - First League

Shkupi
21:00
Rabotnicki
Borec
21:00
Makedonija

2756 Malta - Premier League

Gudja United
20:00
Mosta
Birkirkara
20:00
Valletta
Gzira United
20:00
Sirens
Floriana
00:00
Hibernians

2756 Malta - First Division

Marsa
17:00
Tarxien Rainbows
Qrendi
20:00
Swieqi
Mqabba
00:00
St. George's
Melita
00:00
Zejtun Corinthians

2345 Moldova - National Division

Zimbru
19:00
CSF Bălți

998 Montenegro - Second League

Mladost
20:00
Mladost DG
Arsenal Tivat
20:00
Igalo
Kom
20:00
Bokelj
Berane
20:00
Jedinstvo
Cetinje
20:00
Grbalj

491 Northern Ireland - Premiership

Dungannon Swifts
22:00
Glentoran
Glenavon
22:00
Carrick Rangers
Portadown
22:00
Ballymena United

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
22:00
Loughgall
Ballyclare Comrades
22:00
Dergview
Institute
22:00
Queen's University
Knockbreda
22:00
Ballinamallard United
Newry City AFC
22:00
Ards

1578 Norway - NM Cup

KFUM
21:00
Brann
Kongsvinger
21:00
Viking
Raufoss
21:00
Strømsgodset
Sandnes Ulf
21:00
Start

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
21:00
Górnik Zabrze
Piast Gliwice
23:30
Lechia Gdańsk
Cracovia Kraków
02:00
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
18:40
Arka Gdynia
ŁKS Łódź
00:00
Stomil Olsztyn
Jastrzębie
02:30
Miedź Legnica

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
22:30
ซานตาคลารา
Estoril
22:30
Portimonense
Arouca
01:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Belenenses
03:30
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

Estrela Amadora
18:00
Feirense
Rio Ave
21:00
Penafiel

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
22:30
U Craiova 1948
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Voluntari

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
FK Nizjni Novgorod
Arsenal Tula
20:30
Dinamo Moskva
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - FNL

Yenisey
16:00
Metallurg Lipetsk
Tom' Tomsk
16:00
KAMAZ
Spartak Moskva II
18:00
SKA Khabarovsk
Torpedo Moskva
18:00
Baltika
Veles
18:00
Tekstilshchik
Neftekhimik
19:30
Akron
Alaniya Vladikavkaz
20:00
Dolgie Prudy
Rotor Volgograd
20:00
Orenburg
Urozhay
21:00
Volgar Astrakhan
Krasnodar II
22:00
Fakel

1161 Scotland - Championship

Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Inverness CT
22:00
Arbroath
Greenock Morton
22:00
Partick Thistle
Queen of the South
22:00
Raith Rovers

1161 Scotland - Scottish Cup

Hearts
02:45
St. Mirren

1161 Scotland - League One

Cove Rangers
22:00
Clyde
East Fife
22:00
Dumbarton
Falkirk
22:00
Airdrieonians
Peterhead
22:00
Montrose
Queen's Park
22:00
Alloa Athletic

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Elgin City
Forfar Athletic
22:00
Stirling Albion
Kelty Hearts
22:00
Albion Rovers
Stenhousemuir
22:00
Edinburgh City
Stranraer
22:00
Cowdenbeath

296 Serbia - Super Liga

Proleter Novi Sad
20:30
Radnik Surdulica
Radnički Niš
23:00
Vojvodina
Čukarički
01:00
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

Timok
20:00
Javor Ivanjica
Grafičar
20:00
Mačva Šabac
Bačka Palanka
22:00
Žarkovo

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
21:00
Ružomberok
Sereď
21:00
Žilina
Senica
21:00
Zemplín Michalovce
Zlaté Moravce
21:00
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

Púchov
20:00
Rohožník
Slavoj Trebišov
20:00
Partizán Bardejov
Dubnica
20:00
Žilina II
Šamorín
20:00
Banska Bystrica

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
21:00
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
21:00
NŠ Drava
Dekani
21:00
Triglav
Rogaška
21:00
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
22:00
เลกาเนส
Mirandés
22:00
FC Cartagena
อัลเมรีอา
00:15
ลูโก
พัลมาส
00:15
คิโรน่า
มาลากา
03:00
Ponferradina

47 Sweden - Svenska Cupen

Kalmar
19:00
Djurgården

62 Switzerland - Super League

Zürich
00:00
St. Gallen
Sion
02:30
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

Thun
00:00
Stade Lausanne-Ouchy
Vaduz
00:00
Kriens
Wil
00:00
Neuchâtel Xamax

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Hatayspor
17:30
Fatih Karagümrük
Altay
20:00
Yeni Malatyaspor
Kasımpaşa
20:00
Rizespor
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Göztepe

86 Ukraine - Premier League

Dnipro-1
19:00
Metalist 1925 Kharkiv
ชัคตาร์
22:00
Minai
Kolos Kovalivka
00:30
ดินาโมเคียฟ

515 Wales - Premier League

The New Saints
19:45
Penybont
Aberystwyth Town
21:30
Cardiff MU
Connah's Quay
21:30
Barry Town United
Haverfordwest County
21:30
Cefn Druids

44 Argentina - Superliga

Platense
07:30
Patronato
Aldosivi
03:00
Tigre
Huracán
03:00
Godoy Cruz
Sarmiento
05:15
Newell's Old Boys
Rosario Central
05:15
Barracas Central

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
07:30
Defensores de Belgrano
Quilmes
03:00
Sacachispas
Deportivo Madryn
03:00
Brown de Adrogué
Flandria
03:00
Atlético Rafaela
Deportivo Riestra
03:00
Chaco For Ever
Temperley
05:05
Guillermo Brown

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
22:00
Ñublense
Universidad Católica
04:00
เอฟเวอร์ตัน
Unión La Calera
06:30
Huachipato

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
07:00
Deportivo Cuenca
Mushuc Runa
03:00
Cumbaya
Técnico Universitario
05:30
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
04:00
Chalatenango
Jocoro
04:15
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

Nueva Concepción
04:00
Comunicaciones
Municipal
04:00
Santa Lucia
Cobán Imperial
04:30
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
09:00
Puerto San Jose
Aurora
04:00
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
08:00
Querétaro
Juárez
10:00
Atlas
มอนเตอร์เรย์
10:06
Mazatlán
León
06:00
Tigres UANL

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:00
Resistencia
Guaraní
06:15
General Caballero JLM

338 Peru - Primera Division

Alianza Atlético
23:00
Universidad San Martín
Carlos Mannucci
01:15
Carlos Stein
Melgar
03:30
Alianza Lima

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
02:30
Boston River
Defensor Sporting
05:00
Plaza Colonia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์กซิตี
01:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
โคลัมบัส ครูว์
01:30
โตรอนโต้ เอฟซี
Inter Miami
01:30
ลอสแอนเจลิส
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
03:30
แอลเอ แกลักซี
ฮิวสตัน ไดนาโม
06:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Loudoun United
06:00
Indy Eleven

614 Algeria - Ligue 1

RC Arbaâ
20:30
JS Kabylie
NA Hussein Dey
20:30
ASO Chlef

614 Algeria - Ligue 2

Hamra Annaba
20:00
JS Bordj Ménaïel
CA Batna
20:00
US Chaouia
MC El Eulma
20:00
Teleghma
RB Ouargla
20:00
CA Bordj Bou Arreridj
USM Khenchela
20:00
JSM Béjaïa
Aïn M'lila
20:00
Annaba
Lakhdaria
20:00
JSM Skikda
MO Béjaïa
20:00
MO Constantine
Kouba
20:00
WA Boufarik
El Bayadh
20:00
USMM Hadjout
MCB Oued Sly
20:00
ASM Oran
Ben Aknoun
20:00
Temouchent
CRB Ain Ouessara
20:00
SKAF Khémis Mélina
JSM Tiaret
20:00
USM El Harrach
MC Saïda
20:00
GC Mascara
SC Aïn Defla
20:00
USM Bel Abbès

911 Angola - Girabola

Interclube
21:30
Desportivo Huíla

607 Burkina Faso - Premier League

Police
23:00
Salitas
ASEC Koudougou
23:00
วิเทสส์
ASFB
23:00
Majestic
ASK
23:00
RC Bobo-Dioulasso
ASFA-Yennenga
01:15
Kiko

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOA
00:45
Bassam

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Karela
Accra Lions
22:00
Dreams

26833 Grenada - Premier Division

Hard Rock
03:00
Mt. Rich
Chantimelle
06:15
Eagles Super Strikers
Hurricanes
06:15
Camerhogne
SAB Spartans
06:15
St. John's

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
06:00
Sequence

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Wazito
Tusker
19:00
Kariobangi Sharks

26 Mali - Premiere Division

Réal Bamako
23:30
Onze Créateurs
Police
01:30
USFAS Bamako

200 Senegal - Ligue 1

Mbour Petite Côte
23:30
Generation Foot
Teungueth
23:30
Pikine
Dakar SC
23:30
La Linguère

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
18:00
Kagera Sugar
Coastal Union
20:00
Ruvu Shooting

2931 Andorra - 2. Division

Extremenya
02:30
FC Santa Coloma II
Ranger's
02:30
Atlètic Amèrica
Jenlai
02:30
Ranger's

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Havadar
17:30
Mes Rafsanjan
Tractor Sazi
18:30
Foolad
Fajr Sepasi
19:30
Padideh Khorasan

7091 Oman - Professional League

Muscat
20:30
Nizwa
Saham
20:35
Sohar
Al-Nahda
20:40
Al Seeb
Dhofar
20:45
Oman Club

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hazm
22:50
Dhamk
Al Ahli Jeddah
00:45
Al Tai

2802 United Arab Emirates - Uae League

Shabab Al Ahli Dubai
20:45
Al Wasl
Al Wahda
23:15
Al Ain

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Bataeh
20:35
City
Al Ramms
20:35
Al Jazira Al Hamra
Hatta
20:35
Dibba Al Hisn

155043 Bangladesh - Premier League

Baridhara
16:30
Mohammedan Dhaka
Sheikh Russel
16:30
Muktijoddha SKC
Rahmatgonj MFS
18:30
Bangladesh Police

15326 Bermuda - Premier League

St. George's Colts
03:00
X-Roads Warriors

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:30
Warriors

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Hyderabad
21:00
ATK Mohun Bagan

153732 India - I-League

TRAU
15:30
Churchill Brothers
Gokulam
18:00
Kenkre
Mohammedan
21:00
Arrows

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
12:00
Jeonbuk Motors
Suwon Bluewings
14:30
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

Busan Transportation
12:00
Gyeongju HNP
Siheung Citizen
12:00
Cheongju
Paju Citizen
13:00
Pocheon
Gangneung City
13:00
Daejeon Korail

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
17:00
Da Nang
Ha Noi
19:15
Ho Chi Minh City

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Can Tho
Bình Phước
17:00
Long An
Sanna Khanh Hoa
17:00
Phu Dong
Pho Hien
18:00
Phú Thọ
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
Công An Nhân Dân

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
22:00
Eastbourne Borough
Chippenham Town
22:00
Dartford
Dorking Wanderers
22:00
Hemel Hempstead Town
Dulwich Hamlet
22:00
Havant & Waterlooville
Ebbsfleet United
22:00
Oxford City
Hungerford Town
22:00
Billericay Town
Slough Town
22:00
Maidstone United
St Albans City
22:00
Concord Rangers
Tonbridge Angels
22:00
Braintree Town
Welling United
22:00
Bath City

44 Argentina - Primera C

Atlas
03:00
Midland
Excursionistas
03:00
Liniers

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
DVS '33
Ajax Amateurs
20:30
Barendrecht
Lisse
20:30
Ter Leede
Excelsior '31
20:30
Staphorst
Harkemase Boys
20:30
HSV Hoek
GOES
20:30
VVSB
ACV
20:30
SteDoCo
ODIN '59
20:30
Sportlust '46

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Always Ready
Atlético Palmaflor
02:00
Universitario de Vinto

147 Africa - CAF Champions League

Mamelodi Sundowns
20:00
Al Ahly
Etoile du Sahel
20:00
ES Tunis
Horoya
23:00
Raja Casablanca
Petro de Luanda
23:00
Sagrada Esperança
ES Sétif
02:00
AmaZulu

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
01:30
Stockay-Warfusée
Verlaine
01:30
La Louvière
US Givry
02:00
Meux
Tubize
02:00
Ganshoren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Oudenaarde
01:30
Harelbeke
Ronse
01:30
Dikkelvenne
Gent-Zeehaven
02:00
Gullegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Hades
00:30
Bocholt
Heur Tongeren
02:00
Berchem Sport
KSC City Pirates
02:00
Hoogstraten
Houtvenne
02:00
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Anzegem
01:30
Jong Lede
Torhout
01:30
Avanti
Oostkamp
01:30
Svelta Melsele
Tempo Overijse
02:00
Sint-Niklaas

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Zwarte Leeuw
01:30
Racing Mechelen
De Kempen
01:30
Berlaar-Heikant
Witgoor Sport
01:30
Beringen
Weerstand Koersel
01:30
ลีลล์
Diest
01:30
Betekom
Nijlen
02:00
Turnhout
Wellen
02:00
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Aische
02:00
Rapid Symphorinois
Albert Quévy-Mons
02:00
Gosselies Sports
Tournai
02:00
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Marloie Sport
02:00
Raeren-Eynatten
Sprimont-Comblain
02:00
Onhaye
Oppagne-Wéris
02:30
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vorselaar
01:30
Oppuurs
K. Kontich
01:30
Wezel
Eendracht Zoersel
02:00
Geel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Huldenberg
02:00
Sporting Kampenhout
Ixelles
02:30
Tubize II

556 Belgium - Provincial-Liege

La Calamine
01:30
Weywertz

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herkol
01:30
Helson Helchteren
Alken
02:00
KFC Eksel
Groen Star Beek
02:00
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
02:00
Vaux-Noville
Florenville
02:00
Meix-Devant-Virton
La Roche
02:30
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
01:30
Berlare
Drongen
01:30
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
00:30
Sassport Boezinge
Sparta Heestert
01:00
Wielsbeke
Diksmuide
01:30
Rumbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
20:00
Chernolomets
Lokomotiv Ruse
20:00
Dunav 2010

116 Cyprus - 3. Division

Peyia
20:30
Iraklis Yerolakkou
Elia Lythrodonta
20:30
EN THOI Lakatamia
AE Zakakiou
20:30
Digenis Morphou
Ethnikos Assias
20:30
APEP

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavoj Vyšehrad
16:15
Jiskra Domažlice
Písek
16:15
Loko Vltavín
Motorlet Praha
16:15
Baník Sokolov
Jablonec II
16:15
Chlumec nad Cidlinou
Králův Dvůr
16:30
Benesov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uherský Brod
20:30
Viktoria Otrokovice
Frýdek-Místek
20:30
Banik Ostrava II
Hanácká
21:00
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Spartak Sobeslav
20:30
Tatran Sedlcany
Sokol Lom
20:30
Rokycany
Prestice
20:30
Marianske Lazne
Doubravka
20:30
Hořovicko
Otava Katovice
20:30
Slavoj Mýto
České Budějovice II
21:30
Klatovy
Hvězda Cheb
22:00
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Neratovice-Byškovice
16:15
Dobris
Štětí
16:15
Banik Sous
Aritma Praha
16:15
Arsenal Česká Lípa
Olympie Brezova
16:15
Kladno
Chomutov
19:30
FK Brandys nad Labem
Slaný
20:30
Tatran Rakovnik

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
16:15
Náchod
Tochovice
19:00
Velke Hamry
Trutnov
20:00
Benatky nad Jizerou
Horky nad Jizerou
20:00
Dvůr Králové
Vysoke Myto
20:30
Poříčany
Letohrad
20:30
Sokol Libiš

17 France - CFA Group A

Versailles
22:00
Vannes
Caen II
22:00
Lorient II
Stade Plabennec
23:00
C' Chartres
Blois
00:00
Guingamp II
Rouen
00:00
Romorantin
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Poissy
Saint-Malo
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Vitré
00:00
Granville

17 France - CFA Group B

Belfort
23:00
Lens II
Épinal
23:00
Fleury 91
Reims II
23:00
Bobigny
Beauvais
00:00
Haguenau
Entente SSG
00:00
St Maur Lusitanos
Schiltigheim
00:00
Metz II
Sainte Geneviève
00:00
Olympique St Quentin
Auxerre II
00:00
Gobelins

17 France - CFA Group C

Fréjus St-Raphaël
23:00
Louhans-Cuiseaux
Rumilly Vallieres
23:00
Lyon Duchère
Saint-Priest
00:00
Hyères
Aubagne
00:00
Olympique Lyonnais II
Martigues
00:00
Monaco II
Chasselay MDA
00:00
Grasse
Jura Sud Foot
00:00
Marignane Gignac
Toulon
00:00
Olympique Marseille II

17 France - CFA Group D

Bergerac
00:00
Colomiers US
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Béziers
Les Herbiers
00:00
Trélissac
Angers SCO II
00:00
Yzeure
Bourges Foot 18
00:00
Stade Montois
Chamalières
00:00
Canet Roussillon
Montpellier II
00:00
Angoulême

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
22:00
Clermont II
Thonon Évian
22:00
Vaulx
Bourgoin-Jallieu
23:00
Limonest
Chambery
00:00
Montlucon
Ain Sud
00:00
Saint-Étienne II
Moulins Football
00:30
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Pontarlier
22:30
Racing Besançon
Morteau Montlebon
00:00
Gueugnon
Montceau
00:00
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Bretagne

Stade Briochin II
00:00
Rennes II
Pontivy GSI
00:00
Brest II
Drapeau Fougères
00:00
Lannion
TA Rennes
00:00
Dinan Léhon
Guipry-Messac
00:00
Saint-Colomban Locmine
Plouzane
00:30
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Montargis
00:00
Déols
Orleans II
00:00
Tourangeau
Avoine OCC
00:30
Chateauroux II
Montlouis
01:00
Vierzon

251 Italy - Serie C: Girone A

Virtus Verona
20:30
Lecco

251 Italy - Serie C: Girone B

Siena
20:30
Gubbio
Carrarese
20:30
Modena
Imolese
20:30
Virtus Entella
Ancona
20:30
Viterbese
Pistoiese
20:30
Cesena
Teramo
23:30
Montevarchi
Pontedera
23:30
Fermana
Vis Pesaro
23:30
Grosseto
Olbia
23:30
Pescara

251 Italy - Serie D: Girone G

Lanusei
20:00
Aprilia
Atletico Uri
21:30
Latte Dolce

251 Italy - Serie D: Girone I

Portici
21:00
Aversa Normanna

2 Poland - 2. Liga East

Hutnik Krakow
20:00
Lech Poznań II
Śląsk Wrocław II
20:00
Garbarnia Kraków
Pogoń Siedlce
21:00
Bełchatów
Motor Lublin
22:00
Olimpia Elbląg
Ruch Chorzów
23:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ceahlaul Piatra Neamt
20:00
Ştiinţa Miroslava
Şomuz Fălticeni
20:00
Foresta Suceava
Bucovina Radauti
20:00
Hușana Huși
SJ Vaslui
20:00
CSM Bacău

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dinamo Bacău
20:00
Sportul Chiscani
Sporting Lieşti
20:00
Aerostar Bacău
Metalul Buzău
20:00
Focsani
Făurei
20:00
Otelul

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Voluntari II
16:00
Olteniţa
Popești-Leordeni
20:00
Agricola Borcea
Recolta Gheorghe Doja
20:00
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Real Bradu
20:00
Flacăra Moreni
Progresul Spartac
20:00
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Blejoi Vispeşti
20:00
Sepsi II
Targu Secuiesc
20:00
Hermannstadt II
Pucioasa
20:00
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
20:00
CS U Craiova II
Viitorul Dăești
20:00
CSM Slatina
Petrolul Potcoava
20:00
Minerul Costeşti
Filiaşi
20:00
Alexandria

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
20:00
Meševo
Jagodina
20:00
Sloga Leskovac
Dinamo Vranje
20:00
Radnički Pirot
Dubocica
20:00
Hajduk Veljko
Pčinja Trgovište
20:00
Trajal Krusevac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
20:30
Sloga Požega
Takovo
20:30
Sloga Kraljevo
Sušica
20:30
Real Podunavci
Sloga Bajina Basta
20:30
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
19:00
Veľké Ludince
Nové Mesto nad Váhom
20:30
TEMPO Partizánske
Castkovce
20:30
Beluša
Spartak Myjava
20:30
Slovan Duslo Šaľa

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
23:00
Polvorín
Atlético Arnoia
00:00
Viveiro
Silva
00:15
Noia
Barco
00:15
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

Sporting Gijon II
22:30
Lealtad
Real Oviedo II
22:30
Real Titánico
Praviano
23:15
Caudal
L'Entregu
00:00
EI San Martin
Roces
01:00
Langreo II

32 Spain - Tercera - Group 3

Escobedo
22:30
Barreda
Samano
22:45
Vimenor
Atlético Albericia
23:30
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
22:00
Tolosa
Beasain
22:30
Aurrera de Ondarroa
Pasaia KE
22:30
Urduliz
Amurrio
23:00
Anaitasuna FT
Lagun Onak
23:00
Basconia
Deusto
23:45
Beti Gazte
CD Vitoria
00:00
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

Hércules II
22:00
Acero
Castellon II
22:00
Villarreal III
Beniganim
23:00
Callosa Deportiva
Jove Espanol
23:15
Silla

32 Spain - Tercera - Group 7

Atlético Madrid II
18:00
Rayo Vallecano II
Alcorcón II
22:00
Pozuelo Alarcón
Galapagar
23:00
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
22:00
Atlético Tordesillas
Ribert
22:30
Colegios Diocesanos
Atlético Astorga
23:00
Ciudad Rodrigo

32 Spain - Tercera - Group 9

Torre del Mar
23:00
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
22:30
Pozoblanco
Ceuta II
00:00
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

Serverense
22:00
Son Veri
Collerense
22:30
Mercadal
Santanyi
22:30
Murense
Llosetense
22:30
San Rafael
Binissalem
22:30
Rotlet Molinar
Constància
23:00
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

Las Palmas III
18:30
Tenerife II
Villa Santa Brígida
00:00
Marino

32 Spain - Tercera - Group 15

Huarte
22:00
Corellano
Cortes
22:30
Azkoyen
Txantrea
23:00
Beti Onak
Burladés
23:45
Cirbonero

32 Spain - Tercera - Group 16

Rapid de Murillo
22:30
Haro
Yague
23:30
Oyonesa

32 Spain - Tercera - Group 17

Utebo
23:30
Barbastro

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
23:00
San Clemente
Villarrubia
00:00
Miguelturreño
La Roda
06:00
Albacete II

5 Brazil - Acreano

Andirá
04:00
Humaitá

5 Brazil - Alagoano

Murici
03:00
CSA
CSE
03:00
CRB
ASA
03:00
Cruzeiro Arapiraca
Aliança AL
03:00
Jacyobá

5 Brazil - Amazonense

Amazonas
02:30
Fast Clube

5 Brazil - Baiano 1

Bahia
02:00
Jacuipense
UNIRB
04:30
Vitória

5 Brazil - Brasiliense

Capital Brasilia
01:30
Brasiliense

5 Brazil - Capixaba

Vilavelhense
01:30
Real Noroeste
Vitória ES
02:00
Estrela do Norte
Nova Venécia
02:00
Desportiva ES

5 Brazil - Carioca Serie A

Portuguesa RJ
02:00
Volta Redonda
Boavista
02:00
Fluminense
Bangu
05:30
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Catarinense 1

Figueirense
02:30
Hercílio Luz
Marcílio Dias
05:00
Camboriú

5 Brazil - Cearense 1

Iguatu
02:00
Caucaia
Fortaleza
03:45
Ferroviário

5 Brazil - Gaucho 1

Grêmio
02:30
Ypiranga Erechim
Guarany de Bagé
02:30
Internacional
Aimoré
02:30
São Luiz
EC São José
02:30
Novo Hamburgo
Brasil de Pelotas
02:30
Juventude
Caxias
02:30
União RS

5 Brazil - Goiano 1

Vila Nova
02:30
Goianésia
Atlético GO
04:30
Morrinhos

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
04:00
Moto Club MA

5 Brazil - Matogrossense

Dom Bosco
02:30
Cuiabá

5 Brazil - Mineiro 1

Tombense
02:00
URT
Democrata GV
02:30
Atlético Mineiro
Uberlândia
05:00
América Mineiro

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
01:30
Bragantino PA
Paysandu
04:30
Tapajós

5 Brazil - Paraibano

Botafogo PB
02:00
Auto Esporte

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel
04:30
Maringá

5 Brazil - Paulista A1

Água Santa
01:00
Santo André
Guarani
02:00
Ferroviária
Corinthians
04:30
Ponte Preta
Inter de Limeira
06:30
São Bernardo

5 Brazil - Paulista A2

Osasco Audax
21:00
Portuguesa
Primavera SP
01:00
RB Brasil
Taubaté
04:30
XV de Piracicaba

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
01:00
EC São Bernardo
Olímpia
01:00
São José EC
Rio Preto
01:00
Desportivo Brasil
Noroeste
02:00
Nacional SP
Bandeirante SP
05:00
USAC

5 Brazil - Pernambucano 1

Vera Cruz
01:00
Salgueiro
Náutico
02:30
Sport Recife

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
03:45
Altos

5 Brazil - Rondoniense

Real Ariquemes
02:45
Rondoniense
Uniao Cacoalense
06:00
Porto Velho

5 Brazil - Roraimense

Atlético Roraima
04:00
Náutico RR
Rio Negro RR
06:15
Real

5 Brazil - Sergipano

Maruinense
01:15
Frei Paulistano
Lagarto
01:15
America SE
Confiança
02:00
Sergipe

5 Brazil - Tocantinense

Araguacema
02:00
Nova Conquista
Gurupi
02:00
Interporto
Palmas
02:00
Capital FC
Tocantinópolis
02:00
Tocantins Miracema
União Carmolandense
02:00
Bela Vista TO

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Acassuso
03:00
JJ Urquiza
Colegiales
03:00
Cañuelas
Deportivo Merlo
03:00
Comunicaciones
Talleres Remedios
03:00
Los Andes
Defensores Unidos
03:00
Ituzaingó
Villa San Carlos
03:00
Fénix
UAI Urquiza
03:00
San Miguel
Dock Sud
03:00
Deportivo Armenio

44569 Aruba - Division de Honor

Caravel
07:00
La Fama
Estrella
05:30
Dakota

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
15:45
National Defense
Cambodia Tiger
15:45
Kirivong Sok Sen Chey
Phnom Penh Crown
18:30
Svay Rieng
Visakha
18:30
Naga World

3347 San Marino - Campionato

San Giovanni
21:00
La Fiorita
Folgore
21:00
Murata
Cailungo
21:00
Libertas
Fiorentino
21:00
Virtus

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสเบน รอร์
13:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
13:05
เมลเบิร์น ซิตี้
เพิร์ธ กลอรี
15:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
Macarthur
15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

Besëlidhja Lezhë
20:00
Apolonia Fier
Tomori Berat
20:00
Tërbuni Pukë
Pogradeci
20:00
Burreli
Turbina Cërrik
20:00
Lushnja
Bylis Ballsh
20:00
Vora

2454 Albania - 2nd Division

Oriku
20:00
Shënkolli
Gramshi
20:00
Internacional Tirana
Veleçiku Koplik
20:00
Ada Velipojë
Luzi 2008
20:00
Elbasani
Bulqiza
20:00
Murlani
Klosi
20:00
Iliria Fushë-Krujë

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
11:30
Gwangju
Gimpo
11:30
Seoul E.
Daejeon Citizen
14:00
Anyang

146 South Africa - Nedbank Cup

Sinenkani
20:00
TTM
Platinum City Rovers
23:00
SuperSport United

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
08:00
Wollongong Wolves
Sutherland Sharks
11:30
Sydney United

886 Egypt - Egypt Cup

El Gounah
20:00
Banha
Ceramica Cleopatra
23:00
Al Ittihad
Ismaily
23:00
Petrojet

97374 Jordan - Shield Cup

Al Hussein
19:00
Al Ramtha
Al Faysali
23:00
Shabab Al Ordon

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Francs Borains
Olympic Charleroi
02:00
Tienen
La Louvière Centre
02:00
Dender
Patro Eisden
02:00
Mandel United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Dusseldorf U19
17:00
Bochum U19
Wolfsburg U19
19:00
RB Leipzig U19
Eintracht Frankfurt U19
19:00
Hoffenheim U19
Magdeburg U19
20:00
Hamburger SV U19

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
17:00
Cagliari U19
Napoli U19
19:00
Empoli U19
Bologna U19
21:00
Genoa U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

AS Mansouria
21:00
Moghreb Tétouan
Ittihad Khemisset
21:00
Chabab Atlas Khénifra
US Témara
21:00
UTS Rabat
Youssoufia Berrechid
21:00
Kawkab Marrakech
Olympic Safi
21:00
Amal Tiznit
Sidi Kacem
21:00
Chabab Mohammédia
CR Khemis Zemamra
00:00
Hassania Agadir
Rapide Oued Zem
02:30
Difaâ El Jadida
RSB Berkane
06:00
Mouloudia Oujda
Kasba Tadla
06:00
Raja Casablanca
Ittifaq Marrakech
06:00
Wydad Casablanca

2 Poland - Ekstraliga Women

Czarni Sosnowiec W
17:00
UJ Krakow W
UKS SMS Lodz W
18:00
Tarnovia Tarnów
Medyk Konin W
18:00
Śląsk Wrocław W
GKS Katowice W
19:00
Bydgoszcz W

251 Italy - Primavera 2

Como U19
17:00
Udinese U19
Ternana U19
17:00
Cosenza U19
Lazio U19
17:30
Ascoli U19
Alessandria U19
18:00
Cittadella U19
Parma U19
20:30
Cremonese U19
Pordenone U19
20:30
Vicenza Virtus U19
Brescia U19
20:30
Reggiana U19
Monza U19
20:30
Virtus Entella U19
Frosinone U19
20:30
Benevento U19
Perugia U19
20:30
Cesena U19
Crotone U19
20:30
Reggina U19
Pisa U19
20:30
Spezia U19

245 Czech Republic - U19 League

Slavia Prague U19
16:00
Meteor Praha U19
Plzen U19
16:30
FC Fastav Zlin U19
Sparta Praha U19
17:00
FK Pardubice U19
Mlada Boleslav U19
17:00
Hradec Kralove U19
Ceske Budejovice U19
17:00
Karvina U19
Slovacko U19
17:00
Ostrava U19
Sigma Olomouc U19
17:00
Opava U19
Brno U19
19:00
Pribram U19

2 Poland - Central Youth League

Warta Poznań U18
16:00
Lech Poznan U18
Zaglebie U18
16:00
Legia U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Slask U18
Raków Częstochowa U18
18:00
Stal Rzeszów U18
Polonia Warszawa U18
18:00
Jagiellonia U18
Gwarek Zabrze U18
18:00
Wisla U18
Cracovia U18
21:00
SMS Łódź U18

716 Nigeria - Npfl

Niger Tornadoes
22:00
Remo Stars
Enyimba
22:00
Plateau United

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
04:00
Deportivo Universitario
Atlético Chiriquí
06:00
Tauro

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

Puerto Rico U20 W
00:40
Canada U20 W
United States U20 W
03:40
Mexico U20 W

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
11:00
White City Woodville
Cumberland United
11:30
NE MetroStars
South Adelaide Panthers
11:30
Sturt Lions
Campbelltown City
11:30
Adelaide United ||
Adelaide City
13:30
Adelaide Comets
Adelaide Olympic
15:30
West Torrens Birkalla

122 Kosovo - Superliga

KF Ballkani
19:00
KF Feronikeli
Prishtina
19:00
Ulpiana

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
11:00
Port Melbourne
Hume City
15:00
Avondale Heights
Dandenong Thunder
15:00
Altona Magic

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Solothurn
22:00
Bassecourt
Schötz
22:00
Grasshopper II
Zug
22:00
Kosova
Balzers
22:00
Thalwil
Tuggen
22:00
Eschen / Mauren
Winterthur II
22:30
Baden
Buochs
23:00
Köniz
Uzwil
23:00
Gossau
Freienbach
23:00
Paradiso
Meyrin
23:00
Chênois
Monthey
23:00
Naters
Terre Sainte
23:00
Echallens
Vevey Sports
23:30
Lancy

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
21:00
Chiasso
Basel II
21:30
Biel-Bienne
Brühl
22:00
Bavois
Rapperswil-Jona
22:00
Cham
Breitenrain
22:00
Stade Nyonnais
Zürich II
22:00
Bellinzona
YF Juventus
22:00
Black Stars
Étoile Carouge
23:00
Young Boys II

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
22:00
UNA Strassen
Wiltz
22:00
Etzella Ettelbrück
F91 Dudelange
22:00
Mondorf-les-Bains

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
20:00
Ried II
Stadl-Paura
21:00
Gurten

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
22:30
Bruck/Leitha
First Vienna
23:00
Stripfing

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
12:00
Edgeworth Eagles
Weston Bears
12:30
Lambton Jaffas

191038 Botswana - Premier League

Gilport Lions
21:00
Police XI
Prisons XI
21:00
Mogoditshane Fighters
BR Highlanders
21:00
Extension Gunners
Orapa United
21:00
Township Rollers
Sua Flamingoes
06:00
Galaxy

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
17:00
CCX
Sefotha-Fotha
17:00
Lioli
Liphakoe Football Club
20:00
Mazenod
Lioli
20:00
LMPS
Lijabatho
20:00
LCS
Linare
20:00
Bantu
Lesotho Defence Force
20:00
Likhopo

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:00
Garde Nationale
Police
23:00
Gourel Sangue
Nouadhibou
01:20
SNIM

3039 Togo - Championnat National

Binah
22:00
Gomido

1560 Congo - Ligue 1

JS Talangaï
20:00
Cheminots
Kondzo
22:00
Nathaly's

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Växjö W
19:30
Alingsås W
Rosengard W
19:30
Linkoping W

32 Spain - Primera Division Women

Eibar W
18:00
Huelva W
Athletic Club W
18:15
Madrid CFF W
Real Betis W
19:00
Real Sociedad W
Valencia W
23:00
Villarreal W
Levante W
23:30
Alavés W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Luzern W
22:00
Basel W
Lugano W
22:00
Grasshopper W
St. Gallen W
23:00
Zurich W
Yverdon W
00:00
Young Boys W
Aarau W
00:30
Servette Chênois W

556 Belgium - Super League Women

St. Liege W
20:00
RSC Anderlecht W

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Anderlecht II W
Moldavo W
21:00
RFC de Liege W
Genk II W
21:00
Kontich W
Gent II W
21:00
OH Leuven II
Eva's Tienen W
21:30
Renaissance Mons 44 W
Mechelen W
23:00
Wuustwezel W

17 France - Division 1 Women

Soyaux W
20:30
Bordeaux W
Guingamp W
20:30
Stade de Reims W
Saint-Étienne W
20:30
Lyon W
Dijon W
22:30
Issy W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
01:00
Santos Laguna W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fram / Úlfarnir U19 II
19:00
Thróttur / SR U19
Fylkir / Ellidi U19
21:00
Leiknir / KB U19

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Saoura U21
16:00
HB Chelghoum Laïd U21
CS Constantine U21
21:00
WA Tlemcen U21
Olympique Médéa U21
21:00
CR Belouizdad U21
Paradou AC U21
21:00
NC Magra U21
ES Sétif U21
21:00
MC Oran U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Benfica U23
18:00
Estoril U23
Marítimo U23
18:00
Sporting CP U23
Farense U23
18:00
Vizela U23
Académica U23
22:00
Vitória Guimarães U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Victoria CF W
22:00
Viajes Interrías W
Friol W
22:30
Villestro W
Umia W
22:30
León FF W
Real Oviedo II W
23:15
Deportivo La Coruña II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Glentoran U20
21:00
Dungannon Swifts U20
Larne U20
21:00
Coleraine U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Cliftonville U20

63604 Cuba - Primera Division

Villa Clara
03:00
Matanzas
Pinar del Río
03:00
Cienfuegos
Mayabeque
03:00
Isla Juventud
La Habana
03:00
Artemisa
Holguín
03:00
Sancti Spiritus
Ciego de Ávila
03:00
Santiago de Cuba
Las Tunas
03:00
Granma
Camagüey
03:00
Guantánamo

251 Italy - Coppa Italia Women

AC Milan W
20:30
Juventus W

5 Brazil - Brasileiro Women

Grêmio W
00:00
Palmeiras W
RB Bragantino W
01:00
Ferroviária W

155 Romania - Liga 2

ASU Poli Timişoara
19:00
Hermannstadt
SCM Gloria Buzau
19:00
Concordia Chiajna
CSM Iaşi
19:00
Astra
Metaloglobus
19:00
CSA Steaua Bucureşti
Csikszereda
19:00
Brașov Steagul Renașt
Şirineaşa
19:00
Viitorul Şelimbăr
Dacia Unirea Brăila
19:00
Unirea Dej
Unirea Slobozia
19:00
Ripensia Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Bordeaux II
00:00
Cognac
Aviron Bayonnais
00:00
Niort II
Libourne
01:00
Chauvigny
Bressuire
01:00
CA Neuville
Lège-Cap-Ferret
01:00
Tartas-St Yaguen
Stade Bordelais
01:00
Anglet Genets
Chatellerault
01:00
Poitiers

17 France - National 3: Occitanie

Castanet
00:30
Alberes Argelès

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Cannet Rocheville
19:00
Lucciana
Corte
20:00
Nice II
Furiani-Agliani
21:00
Gazélec Ajaccio
Cannes
00:00
Mandelieu LN
Rousset-Ste Victoire
00:00
Istres

44 Argentina - Reserve League

Talleres Córdoba Res.
19:00
San Lorenzo Res.
Argentinos Juniors Res.
19:00
Defensa y Justicia Res.

2507 Gambia - GFA League

Falcons
23:00
Team Rhino
Steve Biko
23:00
Real de Banjul
Sporting Real FC
23:00
GAMTEL
Fortune
23:30
Samger
GPA
23:30
Banjul

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Coffs Coast Tigers
10:00
Bellingen
Coffs City United
12:00
Iona
Boambee
12:30
Oxley Vale Attunga

49477 ไทย ลีก คัพ

PT Prachuap FC
18:00
อุทัยธานี เอฟซี

401 Slovakia - Youth League

Slovan Bratislava U19
17:00
Dukla U19
Petržalka U19
17:00
Spartak Trnava U19
Podbrezová U19
17:00
Nitra U19
FC Košice U19
00:00
Žilina U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
08:15
Port Melbourne U21
Green Gully U21
09:00
Dandenong City U21
Melbourne Knights U21
11:00
Bentleigh Greens U21
Hume City U21
12:00
Avondale Heights U21
Dandenong Thunder U21
13:00
Altona Magic U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Kamboi Eagles
23:15
East End Lions
Police
23:15
Kallon

99474 World - Club Friendlies Women

Trondheims-Ørn W
07:00
Vålerenga W
Saku Sporting W
17:30
Vaprus W
LSK Kvinner W
18:00
Arna-Bjørnar W
Uppsala W
18:30
AIK W
Hønefoss W
18:45
Raufoss W
Stabæk W
19:00
Kolbotn W
Tammeka W
19:30
Lootos
IFK Kalmar W
21:00
Vittsjo W
Avaldsnes W
21:00
Klepp W
Åsane W
21:00
Sogndal

453172 Macao - Primeira Division

Casa de Portugal
18:00
CPK
Lun Lok
20:00
Sporting Macau

99474 World - Club Friendlies 3

Ynergetyk-BDU
14:00
Smorgon
Kungsängen
16:40
Dalkurd
Shakhtyor Petrikov
17:00
อาร์เซน่อล
Bærum
18:00
Ullern
VPS
18:15
Ilves
Landskrona
19:00
Örgryte
Qviding FIF
19:00
Utsikten
KTP
19:00
KuPS
Ørn Horten
19:00
Pors Grenland
Kjelsås
19:00
Frigg
HJK
19:00
Metalist 1925 Kharkiv
Lahti
19:15
MP
Helsingborg
20:00
Jönköpings Södra
Varberg BoIS
20:00
GAIS
Brommapojkarna
20:00
Haninge
Ynergetyk-BDU
20:00
Gomelzheldortrans
Levanger
20:00
Ranheim
Örebro
21:00
Västerås SK
Notodden
21:00
Flekkerøy
Trelleborg
21:00
Skövde AIK
Egersund
21:00
Sotra
HamKam
22:00
Tromsø
Kvik Halden
22:00
Strømmen
Isloch
22:00
FC Ostrovets
Sirius
22:00
Mariehamn
Ullensaker / Kisa
23:00
Skeid

99474 World - Club Friendlies 4

Murom
15:00
Znamya Truda
ASA Aarhus
17:00
Holstebro
OKS
19:00
Odder
Strindheim
20:00
Molde II
Fredrikstad II
20:00
Sprint-Jeløy
Randesund
20:00
Donn

1161 Scotland - Football League - Highland League

Fort William
22:00
Formartine United
Deveronvale
22:00
Inverurie Loco Works
Strathspey Thistle
22:00
Turriff United
Brechin City
22:00
Nairn County
Clachnacuddin
22:00
Rothes

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Balears W
21:00
Stadium Casablanca W
Riudoms W
21:30
Huesca W
Pardinyes W
22:00
Fontsanta Fatjó W
Transportes Alcaine II W
00:00
Son Sardina W
Sant Gabriel W
01:00
Europa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Athletic Club III W
22:00
Oiartzun W
Osasuna II W
22:30
Aurrerá de Vitoria W
Racing Santander II W
22:45
Tolosa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Cádiz W
18:30
Sevilla II W
Cacereño II W
18:30
Granada II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Madrid III W
22:00
Olímpico Madrid W
Rayo Vallecano II W
22:00
Atlético Madrid III W
Laurus W
22:30
Torrelodones W
Atlético Lince W
22:30
Pozuelo Alarcón W
Tres Cantos W
01:00
DNS de Belen W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Peña la Amistad W
19:00
Las Majoreras W
Unión Viera W
00:00
Puerto del Carmen W
Llamoro W
03:00
Real Unión Tenerife II W
Geneto del Teide W
06:00
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Albacete II W
22:00
Discobolo-La Torre W
Toledo W
22:00
Mislata W
Elche II W
23:00
Murcia Féminas W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Pabellón Ourense U19
22:00
Real Avilés U19
Lugo U19
22:00
Covadonga U19
Val Miñor U19
22:00
Bezana U19
Pontevedra U19
22:30
Deportivo La Coruña U19
Arenal U19
22:30
Compostela U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Danok Bat U19
18:45
Mutilvera U19
Pamplona U19
22:00
Oberena U19
Arenas Getxo U19
00:45
Tolosa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Gimnàstic Tarragona U19
22:00
Europa U19
Real Zaragoza U19
22:00
Girona U19
Sabadell U19
22:00
Sant Andreu U19
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Montecarlo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Málaga U19
18:30
Sporting Atlético U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Unión Adarve U19
23:30
La Cruz U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Atlético GC U19
16:45
Marino U19
Victoria U19
18:00
Tenerife U19
Águilas SA U19
18:00
Acodetti U19
La Oliva U19
19:00
Arucas U19
Las Zocas U19
19:00
Orientación Marítima U19
Sobradillo U19
19:00
Las Palmas U19
Unión Viera U19
20:00
Maspalomas U19
Huracán U19
20:00
Juventud Laguna U19
Mensajero U19
23:30
San José U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Conquense U19
22:00
Elche U19
Kelme U19
22:00
Talavera U19
Torre Levante U19
22:00
La Nucía U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Phitsanulok
ศรีสะเกษ เอฟซี
17:00
Cha Choeng Sao

802 Israel - Liga Bet - North A

Ihud Bnei Mejdel Krum
15:30
Tzeirei Sakhnin
Ahi Akko
15:30
Hapoel Deir Hanna
Maccabi Ahva Sha'ab
16:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
Maccabi Bnei Jadida
19:00
Bnei HaGolan VeHaGalil

802 Israel - Liga Bet - North B

Hapoel Bnei Musmus
20:30
Ihud Bnei Baka

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Pardesya Noam
01:30
Roei Heshbon Tel Aviv
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
01:50
Beitar Kfar Saba Shlomi