ufakick

ตารางบอล 11 มี.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
03:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
Mansfield Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

SC Cambuur
02:00
อาแจกซ์

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
Jong PSV
Almere City
02:00
Helmond Sport
FC Den Bosch
02:00
MVV Maastricht
FC Dordrecht
02:00
Jong Ajax
FC Eindhoven
02:00
วีวีวี เวนโล
เอ็มเมน
02:00
Jong Utrecht
NAC Breda
02:00
De Graafschap
TOP Oss
02:00
Roda JC Kerkrade
FC Volendam
02:00
Excelsior

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
03:00
แซงต์ เอเตียน

32 ลาลีกา สเปน

แอตเลติโก มาดริด
03:00
กาดิซ

479 เจลีก

วิสเซล โคเบะ
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

49477 ไทยลีก 2

ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี

462 England - Fa Trophy

Notts County
02:45
Wrexham

462 England - Premier League U18

West Ham U18
18:30
Crystal Palace U18

462 England - Professional Development League

Watford U23
20:00
Cardiff U23
Hull City U23
21:00
Colchester U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

VV Alkmaar W
01:30
SC Heerenveen W

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
00:30
Sandhausen
Hansa Rostock
00:30
Holstein Kiel

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Berlin
01:00
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
00:30
Holstein Kiel II
VfB Lübeck
02:00
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Unterhaching
01:00
Bayern München II
Viktoria Aschaffenburg
01:00
Heimstetten

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Hertha BSC II
01:00
FSV Optik Rathenow
Germania Halberstadt
01:00
BAK '07
Tasmania Berlin
01:00
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TSV Steinbach
01:00
FC Gießen
Sonnenhof Großaspach
01:00
Aalen
Stuttgart II
01:00
Balingen
Homburg
01:00
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

Wiedenbrück
01:00
Rödinghausen
Preußen Münster
01:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1880 Wasserburg
01:30
Landsberg
Hallbergmoos-Goldach
01:30
1860 München II
Ingolstadt II
02:30
Ismaning

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
01:30
Schonnebeck
Kleve
02:00
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Victoria Seelow
01:30
MSV 1919 Neuruppin

919 Armenia - Premier League

Van
18:00
BKMA

143 ออสเตรียลีก1

Grazer AK
00:10
Kapfenberger SV
Juniors OÖ
00:30
Vorwärts Steyr
Liefering
00:30
Austria Wien II
Rapid Wien II
00:30
Blau-Weiß Linz
Lafnitz
00:30
Amstetten
St. Pölten
02:25
Floridsdorfer AC

556 Belgium - Pro League

OH Leuven
02:45
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
02:00
Westerlo

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
22:30
Botev Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Sloboda Novi Grad

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
00:00
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
21:30
Cibalia
Dugopolje
21:30
Orijent 1919

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
00:00
AEL

116 Cyprus - 2. Division

Othellos
22:00
Ermis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
21:30
Zbrojovka Brno

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
01:00
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

Hobro
00:30
Fredericia
Lyngby
01:00
Nykøbing

1233 Finland - Finland Cup

Honka / Leopardit
00:00
Kasiysi
LAUTP
00:30
Union Plaani
HPS
01:00
LePa
MPS / Atletico Akatemia
01:00
HIFK 2
Kurvin Vauhti / Partiz
01:00
EPS / 1
Korso United
01:05
SUMU / SOB
APV
01:15
KOMU

17 France - National

Bastia-Borgo
01:00
Orléans
Sète
01:00
Sedan
Cholet
01:00
Red Star
Stade Briochin
01:00
Bourg-en-Bresse
Créteil
01:00
Concarneau
Villefranche
01:00
Annecy
Le Mans
01:00
Boulogne
Avranches
01:00
Chambly

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
02:00
Paksi SE

1796 Iceland - League Cup

Víkingur Reykjavík
00:00
ÍBV
KR
02:00
Kórdrengir
Fjölnir
03:00
Thór
Vestri
03:00
Keflavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
02:45
Sligo Rovers
Shelbourne
02:45
Dundalk
UCD
02:45
Derry City
Finn Harps
03:00
St Patrick's
Shamrock Rovers
03:00
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
02:45
Galway United
Cork City
02:45
Cobh Ramblers
Treaty United
02:45
Longford Town
Waterford United
02:45
Wexford Youths

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ra'anana
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Afula
20:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Kfar Saba
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Bnei Raina
20:00
Hapoel Acre
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Hapoel Petah Tikva

251 Italy - Serie B

ปาร์มา
02:30
Cittadella

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
23:00
Super Nova

2756 Malta - Premier League

Balzan
01:00
Santa Lucia
Hamrun Spartans
01:00
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

Pietà Hotspurs
23:00
Fgura United
Marsaxlokk
03:00
San Gwann

491 Northern Ireland - Premiership

Linfield
02:45
Crusaders

491 Northern Ireland - Championship

H&W Welders
02:45
Dundela

2 Poland - Ekstraklasa

Nieciecza
00:00
Zagłębie Lubin
Górnik Łęczna
02:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

SKRA Częstochowa
00:00
Sandecja Nowy Sącz
Tychy 71
02:30
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

เบนฟิกา
03:15
Vizela

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
01:00
Benfica II
Varzim
01:00
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
22:30
Academica Clinceni
Universitatea Craiova
01:30
Argeş

227 Russia - Youth League

Sochi U19
16:00
Krylya Sovetov U19
Rostov U19
16:00
Rubin Kazan U19
Chertanovo U20
17:00
Dinamo Moskva U19
UOR №5 U20
17:00
Nizhny Novgorod U19
Khimki U20
17:00
Strogino U20
Arsenal Tula U19
17:00
Ural U19
Akhmat Grozny U19
18:00
Akademiya Konoplev U20
Krasnodar U19
18:00
Ufa U19
Zenit U19
21:00
CSKA Moscow U19
Lokomotiv Moskva U19
23:00
Spartak Moskva U19

1161 Scotland - Championship

Ayr United
02:45
Kilmarnock

296 Serbia - Prva Liga

IMT Novi Beograd
20:00
Rad Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
23:00
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

Podbrezová
22:00
Námestovo

1638 Slovenia - 2. SNL

Krka
23:30
Fužinar
Nafta
02:00
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
03:00
Fuenlabrada

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
01:30
Yverdon Sport
Winterthur
02:15
Aarau

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
00:30
Inhulets

515 Wales - Premier League

Bala Town
02:45
Flint Town United
Caernarfon Town
02:45
Newtown

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
05:15
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Primera B Nacional

Almagro
04:05
Tristán Suárez
Belgrano
06:10
San Martín San Juan

5 Brazil - Copa do Brasil

Pouso Alegre
07:30
Coritiba
Avaí
07:30
Ceilândia

80 Chile - Primera Division

La Serena
04:00
Cobresal

80 Chile - Primera B

Recoleta
06:30
Melipilla

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
02:00
Atlético Huila

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
08:00
Correcaminos UAT

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Deportivo Ocotal
Managua
09:00
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Ameliano
05:00
Tacuary

158 Uruguay - Primera Division

Cerrito
05:15
Rentistas

614 Algeria - Ligue 1

US Biskra
20:30
USM Alger

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
23:00
Royal

468 Ghana - Premier League

Ashanti Gold
22:00
King Faisal

1703 Guinea - Ligue 1

Satellite
06:00
CO Coyah
Flamme Olympique
06:00
Eléphant Coléah

16175 Libya - Premier League

Al Sadaqa
20:00
Darnes
Al Shat
20:30
Asswehly
Al-Tahaddi
23:00
Shabaab Al Jabal

26 Mali - Premiere Division

ASOM
23:30
US Bougouba
Black Stars
01:30
Yeelen Olympique

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Ahly Shendi
20:30
Al Hilal Port Sudan
Al Shorta
20:30
Hay Al Wadi
Kober
20:30
Al Ahli Khartoum
Al-Ahly Merowe
20:30
Al Khartoum
Alamal Atbara
00:00
Wad Nubawi
Tuti
00:00
Hilal Obayed

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
19:00
Foutoua
Wathba
19:00
Taliya
Hottin
19:00
Jabala
Wahda
19:00
Efrin
Shorta
19:00
Teshrin
Nawaeir
19:00
Karama

488 Iran - Azadegan League

Arman Gohar
17:30
Esteghlal Khuzestan
Kheybar Khorramabad
18:30
Mes Shahr-e Babak
Khooshe Talaee Saveh
18:30
Pars Jam Bushehr
Caspian Qazvin
18:30
Shahrdari Astara
Saipa
18:30
FC Vista Turbine
Machine Sazi
18:30
Mes Kerman
Malavan
18:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Shahin Bushehr
19:00
Shahrdari Hamedan
Esteghlal Mollasani
19:00
Qashqai

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Zob Ahan
18:30
Aluminium Arak
Gol Gohar
19:30
Paykan
Nassaji Mazandaran
19:30
Sepahan
Naft Masjed Soleyman
21:30
Persepolis
Esteghlal
23:30
Sanat Naft

45412 Lebanon - Premier League

Al Akhaa Al Ahli
19:15
Al Nejmeh
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Al Nejmeh

74505 Qatar - Premier League

Al Rayyan
21:00
Al Shamal
Al Sadd
23:10
Al Wakrah

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Feiha
22:45
Al Batin
Al Ittifaq
00:45
Al Nassr

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Urooba
20:45
Al Jazira
Al Ittihad Kalba
20:45
Al Dhafra
Emirates
23:15
Khorfakkan Club

190321 Bahrain - Premier League

Al-Hidd
21:15
Khalidiya
Al Hala
23:50
Budaiya

155043 Bangladesh - Premier League

Swadhinata KS
16:00
Abahani
Bashundhara Kings
16:30
Abahani Chittagong
Saif
16:30
Sheikh Jamal

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Jamshedpur
21:00
Kerala Blasters

153732 India - I-League

Rajasthan FC
15:30
Sudeva
Minerva Punjab
18:00
Aizawl
Real Kashmir
21:00
Sreenidi Deccan

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
17:00
Seoul
Daegu
17:00
Seongnam

69697 Vietnam - V-League

Hoang Anh Gia Lai
17:00
Viettel

69697 Vietnam - V-League 2

Quang Nam
17:00
Hue

147 Africa - CAF Champions League

Al Hilal Omdurman
20:00
Al Merreikh
Zamalek
23:00
Wydad Casablanca
CR Belouizdad
02:00
Galaxy

11555657 South America - Copa Sudamericana

Wilstermann
07:30
Guabirá
La Equidad
07:30
Junior
Delfin
07:30
9 de Octubre
Wanderers
07:30
Cerro Largo

11555657 South America - Copa Libertadores

Universidad Católica
07:30
The Strongest

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Bastogne
02:30
Longlier

17 France - CFA Group D

Andrézieux
01:30
Nantes II

251 Italy - Serie C: Girone B

Lucchese
02:30
Reggiana

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
20:00
Dante Botoşani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Olimpia Râmnicu Sărat
20:00
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Înainte Modelu
20:00
CSM Fetești
FCV Farul Constanţa II
20:00
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Academica Clinceni II
20:00
Arges Pitesti II
Rapid Bucuresti II
20:00
Unirea Bascov
Dinamo Bucureşti II
20:00
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
20:00
SR Municipal Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Vediţa Coloneşti
20:00
Horezu

462 England - Premier League 2 Divison Two

Aston Villa U23
21:00
Southampton U23
Fulham U23
02:00
Norwich City U23

146 South Africa - Nedbank Cup

Venda FC
20:00
University of Pretoria
Moroka Swallows
23:00
Royal AM

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
15:00
Manly United

886 Egypt - Egypt Cup

Al Ahly
20:00
Egy Salloum
Zamalek
20:00
El Daklyeh
ENPPI
20:00
Dayrout
Al Masry
20:00
El Mansura
Pharco
23:00
Kafr El Sheikh

1424 Morocco - Coupe Du Trone

FUS Rabat
02:30
Wydad Fès

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
15:30
Bentleigh Greens
Green Gully
16:00
Dandenong City

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Deutschlandsberger SC
01:00
St. Anna
Bad Gleichenberg
01:00
Treibach
Allerheiligen
01:00
Wels
Hertha
01:00
Kalsdorf
Union Vöcklamarkt
01:00
Gleisdorf 09
Weiz
01:30
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mannsdorf
01:00
Wiener SC
Neusiedl
01:00
Draßburg
Wiener Neustadt
01:30
Wiener Viktoria

98 Australia - Northern Nsw

Cooks Hill United
16:00
Maitland

191038 Botswana - Premier League

Masitaoka
21:00
BDF XI

2493 Mauritania - Super D1

Armee
23:00
Nouakchott King's
Tidjikja
01:20
Ksar

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Magpies
02:45
Europa Point

556 Belgium - Super League Women

Genk W
02:30
Club Brugge W
White Star Woluwé W
02:30
Charleroi
Zulte-Waregem W
02:30
Eendracht Aalst W

17 France - Division 1 Women

Paris W
03:00
Fleury 91 W
Paris SG W
03:00
Montpellier W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
06:00
Atlas W

98 Australia - W-League

Sydney W
15:05
Melbourne City W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fram / Úlfarnir U19
01:30
Valur / KH U19
KR / KV U19 II
04:00
Fjölnir / Vængir U19 II

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
16:00
USM Alger U21
RC Arbaâ U21
21:00
JS Kabylie U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
22:00
Belenenses U23

44 Argentina - Reserve League

Platense Res.
19:00
Patronato Res.
Lanús Res.
19:00
Colón Res.
Estudiantes La Plata Res
19:00
Boca Juniors Res.
Rosario Central Res.
19:00
Barracas Central Res.
Huracán Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
Aldosivi Res.
19:00
Tigre Res.

2507 Gambia - GFA League

GPA
23:00
Fortune
Banjul
23:00
Armed Forces
Brikama United
23:00
Hawks
Team Rhino
23:30
Sporting Real FC
Falcons
23:30
Waa Banjul Football

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Sandringham
16:00
Brimbank Stallions

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Tigers
23:15
RSLAF
Ports Authority
23:15
Old Edwardians

453172 Macao - Primeira Division

เบนฟิกา
20:00
Cheng Fung

99474 World - Club Friendlies 3

Vålerenga
18:00
Sogndal
Belshina
18:00
MKK-Dnepr
Minsk
18:30
Naftan
Bryne
19:00
Stjørdals-Blink
Värnamo
20:00
Mjällby
Östersunds FK
20:00
Kaisar
Kristiansund
22:00
Honka
Mjøndalen
22:00
Skeid
Hødd
22:00
Aalesund
Asker
23:30
Alta
Norrby
00:00
Trollhättan
Lysekloster
00:00
Øygarden
โรเซนบอร์ก บีเค
00:30
Haugesund

99474 World - Club Friendlies 4

Hødd II
00:00
Spjelkavik
IFK Malmö
01:00
Torns
Oppsal
01:00
Lyn

802 Israel - Liga Bet - North A

Ahva Kafr Manda
16:45
Ironi Bnei Kabul
Hapoel Ironi Safed
18:30
Hapoel Ironi Karmiel
Maccabi Ironi Yafia
18:45
Beitar Nahariya
Ihud Bnei Shfaram
20:30
Tzeirey Tamra

802 Israel - Liga Bet - North B

Hapoel Sandala Gilboa
15:45
Hapoel Beit Shean
Hapoel Tirat HaCarmel
16:30
Beitar Haifa Jacob
Tzeirei Umm al-Fahm
16:45
Maccabi Nujeidat Ahmed
MS Tirat HaCarmel
19:00
Maccabi Neve Sha'anan
MS Kfar Kama
19:00
Maccabi Isfiya
Hapoel Ramot Menashe
19:15
Ahi Bir al-Maksur
Pardes Hanna-Karkur
19:15
Maccabi Ahi Iksal
Ihud Bnei Kfar Kara
20:30
Hapoel Daliyat Al Karmel

802 Israel - Liga Bet - South A

Shimshon Bnei Taibe
15:45
Sporting Tel Aviv
Hapoel Qalansawe
16:00
Hapoel Kiryat Ono
Beitar Ramat Gan
16:30
Hakoah Ramat Gan
Ironi Beit Dagan
18:30
Maccabi Ironi Amishav PT
Hapoel Hod Hasharon
18:30
Beitar Petah Tikva
Tzeirey Tira
18:30
Hapoel Ramat Yisrael
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:45
Hapoel Mahane Yehuda

802 Israel - Liga Bet - South B

Maccabi Ironi Sderot
15:45
Maccabi Be'er Sheva
Ramla
16:15
Hapoel Gedera
MS Jerusalem
17:00
Ironi Modi'in
Arad
17:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
Hapoel Merhavim
17:00
Moadon Tzeirey Rahat
Beitar Ironi Kiryat Gat
17:00
Ironi Or Yehuda
Shikun HaMizrah
17:15
Hapoel Segev Shalom
Maccabi Ironi Netivot
18:00
Hapoel Lod
Hapoel Yeruham
18:00
Maccabi Kiryat Malachi