ufakick

ตารางบอล 4 มี.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Mansfield Town
02:45
Exeter City

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

Excelsior
02:00
FC Den Bosch
De Graafschap
02:00
Jong AZ
Helmond Sport
02:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
02:00
NAC Breda
Roda JC Kerkrade
02:00
FC Dordrecht
Telstar
02:00
TOP Oss
วีวีวี เวนโล
02:00
FC Volendam

11 บุนเดิสลีกา

DSC Arminia Bielefeld
02:30
FC Augsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อินเตอร์ มิลาน
02:45
Salernitana

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
เซบีย่า

49477 ไทยลีก

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:30
Chonburi FC

49477 ไทยลีก 2

ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
Muangkan United

462 England - Premier League Cup

Peterborough United U23
20:00
Charlton U23
Fulham U23
21:00
Newcastle Utd U23
Wigan U23
02:00
Wolves U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Maldon & Tiptree
02:45
Witham Town

38 Netherlands - Eredivisie Women

SC Heerenveen W
01:30
Excelsior Rotterdam W
Ajax W
01:30
VV Alkmaar W
PSV W
01:30
ADO Den Haag W

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
00:30
พาเดอร์บอร์น
Darmstadt 98
00:30
Heidenheim

11 Germany - 3. Liga

1860 München
01:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Eltersdorf
01:00
Bayreuth

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BFC Dynamo
01:00
Hertha BSC II
Carl Zeiss Jena
01:00
Babelsberg
Auerbach
01:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
01:00
Elversberg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Bruchsal
01:00
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

ATSV Erlangen
01:00
Vatan Spor
SC Feucht
01:00
Ammerthal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hertha Zehlendorf
01:30
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Wattenscheid 09
01:30
TuS Haltern

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
00:10
Vorwärts Steyr
Juniors OÖ
00:30
Grazer AK
SV Horn II
00:30
St. Pölten
Kapfenberger SV
00:30
Rapid Wien II

556 Belgium - Pro League

Sint-Truiden
02:45
Mechelen

556 Belgium - First Division B

Deinze
02:00
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zrinjski
00:00
Radnik Bijeljina

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
22:30
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Spartak Varna
20:00
Maritsa Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
00:00
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Inter Zaprešić
22:00
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
00:00
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Omonia 29is Maiou
22:00
Ahironas

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Zbrojovka Brno
23:00
Prostějov
Ústí nad Labem
00:00
Lisen

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
00:00
Viborg
โคเปนเฮเก้น
02:00
Randers

320 Denmark - First Division

Hobro
00:30
HB Køge
Fremad Amager
00:30
Lyngby
FC Helsingør
01:00
Horsens

1233 Finland - Finland Cup

NuPS
00:00
BK-46
Kurvin Vauhti
01:00
ToTe
POHU / JäPa
01:00
SaPa
Kontu
01:00
Finnkurd
RyPK 84
01:00
SIF
MPS/Atletico Malmi
01:45
GrIFK U23

17 France - National

Annecy
01:00
Stade Briochin
Red Star
01:00
Bastia-Borgo
Sedan
01:00
Châteauroux
Chambly
01:00
Cholet

674 Hungary - OTP Bank Liga

Gyirmót
02:00
MTK

1796 Iceland - League Cup

Víkingur Reykjavík
02:00
Grótta

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
02:45
UCD
Shelbourne
02:45
Derry City
St Patrick's
02:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
03:00
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
02:45
Treaty United
Galway United
02:45
Waterford United
Wexford Youths
02:45
Athlone Town

802 Israel - Liga Leumit

Kafr Qasim
20:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Acre
20:00
Hapoel Rishon LeZion
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Hapoel Kfar Saba
Sektzia Nes Tziona
20:00
Agudat Sport Ashdod
Hapoel Ra'anana
20:00
Hapoel Afula

2756 Malta - First Division

Zejtun Corinthians
23:00
Mqabba
Swieqi
03:00
Mgarr

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
02:45
Linfield

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
00:00
Jagiellonia Białystok
Pogoń Szczecin
02:30
Radomiak Radom

2 Poland - 1. Liga

Stomil Olsztyn
00:00
Widzew Lodz
Zagłębie Sosnowiec
02:30
Katowice

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
03:15
Estoril

155 Romania - Liga 1

Sepsi
01:30
U Craiova 1948

1161 Scotland - Championship

Partick Thistle
02:45
Inverness CT

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
23:00
DAC

1638 Slovenia - 2. SNL

Triglav
23:30
Beltinci

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
03:00
อัลเมรีอา

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
01:30
Vaduz
Stade Lausanne-Ouchy
01:30
Winterthur
Yverdon Sport
01:30
Wil
Aarau
02:15
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Yeni Malatyaspor
00:00
Adana Demirspor

404 Turkey - 1. Lig

Kocaelispor
00:00
Keçiörengücü

515 Wales - Premier League

Flint Town United
02:45
The New Saints
Newtown
02:45
Bala Town
Cefn Druids
02:45
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:30
Rosario Central
Unión Santa Fe
05:15
Platense

44 Argentina - Primera B Nacional

Brown de Adrogué
03:30
Deportivo Morón

5 Brazil - Copa do Brasil

Globo
07:30
Internacional

80 Chile - Primera Division

Palestino
04:00
Unión La Calera
Ñublense
06:30
La Serena

353 Colombia - Copa Betplay

Deportes Quindío
07:40
Llaneros

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
08:00
Dorados
Cimarrones de Sonora
10:05
Tampico Madero

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
UNAN Managua
Juventus Managua
09:00
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

General Caballero JLM
05:00
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

UTC Cajamarca
03:30
Melgar

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
06:00
ลิเวอร์พูล

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

AFAD
22:30
Bassam

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
22:30
Pyramids FC

1703 Guinea - Ligue 1

Sequence
06:00
CO Coyah
Satellite
06:00
Flamme Olympique

1179 Kenya - Premier League

Wazito
19:00
Kariobangi Sharks

16175 Libya - Premier League

Darnes
20:30
Shabaab Al Jabal
Al-Akhdar
20:30
Al Hilal
Al-Nasr
23:00
Al Ta'awon

1424 Morocco - Botola Pro

Rapide Oued Zem
00:15
Olympic Safi
Youssoufia Berrechid
02:30
Maghreb Fès

56518 Sudan - Sudan Premier League

Alamal Atbara
20:15
Al Ahly Shendi
Al Hilal Port Sudan
20:15
Wad Nubawi
Hilal El-Fasher
20:15
Kober
Tuti
20:15
Hay Al Arab
Al Hilal Omdurman
23:30
Al Ahli Khartoum
Al Khartoum
23:30
Hay Al Wadi
Al Shorta
23:30
Al-Ahly Merowe

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
19:00
Teshrin
Wathba
19:00
Jabala
Hottin
19:00
Efrin
Foutoua
19:00
Al Jaish
Nawaeir
19:00
Taliya
Al-Horgelah
19:00
Wahda

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Kagera Sugar
18:00
Namungo
Simba
23:00
Biashara United

2568 Zambia - Super League

Buildcon
06:00
Zanaco

21462 Kuwait - Premier League

Al Fahaheel
21:00
Al Shabab
Al Qadsia
23:30
Al Kuwait

74505 Qatar - Q League

Al Mu'aidar
20:15
Al Kharitiyath
Al Mesaimeer
20:15
Al Shahaniya
Al Markhiya
20:15
Al Bidda
Lusail City
20:15
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
20:15
Al Tai
Al Taawon
22:45
Al Fateh
Al Ittifaq
00:45
Al Ahli Jeddah

2802 United Arab Emirates - Uae League

Shabab Al Ahli Dubai
20:45
Al Wahda
Al Ain
20:45
Al Urooba
Al Jazira
23:15
Al Sharjah

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Jamshedpur
21:00
Odisha FC

153732 India - I-League

Sudeva
15:30
Arrows
Real Kashmir
18:00
Kenkre
Minerva Punjab
21:00
Churchill Brothers

712 Korea Republic - National League

Cheongju
17:00
Busan Transportation

3995 Malaysia - Super League

Sabah
18:30
Negeri Sembilan
Selangor United
19:15
Kedah
Johor Darul Ta'zim
20:00
Pulau Pinang
Kuala Lumpur
20:30
Selangor

69697 Vietnam - V-League 2

Phu Dong
15:30
Bà Ria Vũng Tàu
Phú Thọ
16:00
Dak Lak
Long An
17:00
Pho Hien

11555657 South America - Copa Libertadores

Atlético Nacional
07:30
Olimpia

17 France - CFA Group D

Angoulême
02:00
Les Herbiers

32 Spain - Tercera - Group 15

Gares
02:00
Burladés

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Somaspor
18:30
Sivas Belediyespor
Osmanlıspor
18:30
Kahramanmaraşspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Orduspor 1967
18:30
Derincespor

5 Brazil - Acreano

Atlético Acreano
07:00
Vasco da Gama AC

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
03:00
UAI Urquiza

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
Macarthur

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
15:00
APIA Leichhardt Tigers

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
16:30
Peninsula Power

11 Germany - Junioren Bundesliga

Astoria Walldorf U19
00:00
Stuttgart U19

251 Italy - PrimaVera 1

Torino U19
23:00
Genoa U19

245 Czech Republic - U19 League

Pribram U19
17:00
Plzen U19
Hradec Kralove U19
18:30
Slovacko U19

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Am'ari
20:00
Thagafi Tulkarm
Shabab Al Khaleel
20:00
Al-Bireh

146 South Africa - Gladafrica Championship

TTM
20:30
Pretoria Callies

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

United States U20 W
03:00
Suriname U20 W
Puerto Rico U20 W
03:00
St. Kitts and Nevis U20 W
Canada U20 W
06:00
Cayman Islands W U20 W
El Salvador U20 W
06:00
Dominican Republic U20 W

98 Australia - Npl South Australian

West Torrens Birkalla
16:45
South Adelaide Panthers
Adelaide Comets
17:00
Sturt Lions

98 Australia - Npl Victoria

Dandenong City
15:30
Hume City
South Melbourne
15:30
Melbourne Knights
Oakleigh Cannons
16:30
Dandenong Thunder
Bentleigh Greens
16:30
Heidelberg United

3126 Luxembourg - National Division

Etzella Ettelbrück
02:00
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
01:00
Bad Gleichenberg
Wels
01:00
Union Vöcklamarkt

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
01:00
Mannsdorf
TWL Elektra
01:30
Leobendorf
Wiener SC
01:30
Wiener Neustadt

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
15:00
Maitland

201580 Maldives - Male League

Club Valencia
18:00
TC Sports Club
Green Streets
23:00
Super United Sports

1560 Congo - Ligue 1

Otôho d'Oyo
21:00
Leopards de Dolisie

556 Belgium - Super League Women

Charleroi
02:00
Gent W

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
13:05
Canberra United W
Wellington Phoenix W
13:05
Perth Glory W
Newcastle Jets W
15:45
Brisbane Roar W

614 Algeria - Algeria Youth League

HB Chelghoum Laïd U21
21:00
RC Arbaâ U21
MC Oran U21
21:00
Olympique Médéa U21
WA Tlemcen U21
21:00
MC Alger U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vizela U23
22:00
Académica U23

155 Romania - Liga 2

CSA Steaua Bucureşti
22:30
CSM Iaşi

44 Argentina - Reserve League

Banfield Res.
19:00
Defensa y Justicia Res.
San Lorenzo Res.
19:00
River Plate Res.
Newell's Old Boys Res.
19:00
Atlético Tucumán Res.
Central Córdoba SdE Res.
19:00
Rosario Central Res.
Godoy Cruz Res.
19:00
Independiente Res.
Barracas Central Res.
19:00
Aldosivi Res.

2507 Gambia - GFA League

Brikama United
23:30
GAMTEL

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Brandon Park
15:30
Strathmore
Whitehorse United
16:00
Hume United
Westgate
16:00
Keilor Wolves
Frankston Pines
16:00
Lara United

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
14:15
Dandenong Thunder U21
Bentleigh Greens U21
14:30
Heidelberg United U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Mighty Blackpool
23:15
SLIFA Mount Aureol

99474 World - Club Friendlies Women

Brann W
21:00
Lyn W
IFK Kalmar W
23:00
Bromölla W

3374 Gibraltar - Premier Division

Magpies
02:45
St Josephs FC

99474 World - Club Friendlies 3

Fredrikstad
19:00
Lillestrøm
Lahti
19:00
Gnistan
B 93
21:00
Næstved
Ranheim
22:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Bryne
22:00
Øygarden
Levanger
22:30
Stjørdals-Blink
Indy Eleven
23:00
ชิคาโก ไฟร์
Flekkerøy
23:00
Randesund
HIK
00:15
Hillerød
Brabrand
01:15
Skive
Hessen Dreieich
01:30
FC Gießen
Raufoss
06:00
Ullensaker / Kisa
KaaPo
06:00
PIF
โคลัมบัส ครูว์
06:00
Indy Eleven
Oakland Roots
06:00
Central Valley Fuego

99474 World - Club Friendlies 4

Fehring
01:00
Ilz
Fürstenfeld
01:00
Almenland

1161 Scotland - Football League - Highland League

Turriff United
03:00
Formartine United

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

San José U19
03:00
Sobradillo U19

802 Israel - Liga Bet - North A

Tzeirey Tamra
16:30
Hapoel Ironi Safed
Hapoel Deir Hanna
18:30
Beitar Nahariya
Ahva Kafr Manda
18:30
Ihud Bnei Shfaram
Hapoel Tuba-Zangariyye
18:30
Maccabi Bnei Jadida
Ironi Bnei Kabul
19:00
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Ironi Arraba
20:00
Ahi Akko
Tzeirei Sakhnin
20:30
Maccabi Ahva Sha'ab

802 Israel - Liga Bet - North B

MS Tirat HaCarmel
16:00
Maccabi Isfiya
Hapoel Bnei Musmus
17:25
Hapoel Tirat HaCarmel
Ahi Bir al-Maksur
18:00
Hapoel Beit Shean
Maccabi Ahi Iksal
18:00
Maccabi Neve Sha'anan
Beitar Haifa Jacob
18:30
Tzeirei Umm al-Fahm
MS Kfar Kama
18:30
Pardes Hanna-Karkur
Hapoel Ramot Menashe
18:40
Ihud Bnei Kfar Kara
Ihud Bnei Baka
18:45
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Daliyat Al Karmel
19:30
Hapoel Sandala Gilboa

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Pardesya Noam
16:00
Beitar Ramat Gan
Tzeirey Tira
16:00
Roei Heshbon Tel Aviv
Beitar Kfar Saba Shlomi
17:30
Beitar Petah Tikva
Hapoel Kiryat Ono
18:00
Bnei Jaffa Ortodoxim
Hakoah Ramat Gan
18:00
Hapoel Ramat Yisrael
Ironi Beit Dagan
18:30
Hapoel Qalansawe
Maccabi Ironi Amishav PT
18:30
Hapoel Mahane Yehuda

802 Israel - Liga Bet - South B

Beitar Ir Ma'ale Adumim
17:00
Maccabi Ironi Sderot
Beitar Ironi Kiryat Gat
17:02
Shikun HaMizrah
Hapoel Merhavim
17:30
Arad
Ironi Modi'in
18:30
Maccabi Kiryat Malachi
Ironi Or Yehuda
18:30
Hapoel Gedera
Hapoel Segev Shalom
18:30
Ramla
Moadon Tzeirey Rahat
19:00
Maccabi Be'er Sheva