ufakick

ตารางบอล 22 ก.พ. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เชลซี
03:00
ลีลล์
บียาร์เรอัล
03:00
ยูเวนตุส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
02:45
โคเวนทรี ซิตี้
ฮัลล์ซิตี
02:45
บาร์นสลีย์
มิดเดิลส์เบรอ
02:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
เรดิง
03:00
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
พลีมัธ อาร์ไกล์
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
จิลลิ่งแฮม
02:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
อิปสวิช ทาวน์
02:45
Cheltenham Town
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
มอร์แคมป์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45
พอร์ตสมัท
ซันเดอร์แลนด์
02:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
วีแกนแอทเลติก
โบลตันวอนเดอเรอส์
03:00
ลินคอล์น ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
Hartlepool United
Swindon Town
02:45
Walsall
Bradford City
02:45
Harrogate Town
โรชเดล
02:45
Port Vale
สคันธอร์ป
02:45
Northampton Town
Leyton Orient
02:45
บริสตอล โรเวอร์ส

49477 ไทยลีก

Nakhonratchasima Mazda FC
06:00
Ratchaburi Mitrphol FC
True Bangkok United
06:00
Khonkaen United
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
06:00
SCG Muangthong United
Suphanburi Football Club
06:00
Police Tero FC
PT Prachuap FC
06:00
Nongbua Pitchaya FC

462 England - National League

Aldershot Town
02:45
Dover Athletic
Barnet
02:45
King's Lynn Town
Chesterfield
02:45
Wrexham
Dagenham & Redbridge
02:45
Woking
Eastleigh
02:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Maidenhead United
02:45
Yeovil Town
Notts County
02:45
Halifax Town
Solihull Moors
02:45
Wealdstone
Torquay United
02:45
Boreham Wood
Weymouth
02:45
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
02:45
Darlington
Chester
02:45
Spennymoor Town
Chorley
02:45
York City
Curzon Ashton
02:45
Hereford
Gateshead
02:45
Farsley Celtic
Gloucester City
02:45
Alfreton Town
Guiseley
02:45
Brackley Town
Kettering Town
02:45
AFC Telford United
Kidderminster Harriers
02:45
Boston United
Southport
02:45
Blyth Spartans

462 England - Premier League Cup

Wolves U23
21:00
Exeter U23

462 England - Premier League U18

Newcastle Utd U18
19:00
Middlesbrough U18

462 England - Professional Development League

Bristol City U23
20:00
Millwall U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Potters Bar Town
02:45
Kingstonian

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Tilbury
02:45
Bury Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Welwyn Garden City
02:45
FC Romania

462 England - Non League Premier: Northern

Witton Albion
02:45
Morpeth Town
South Shields
02:45
Matlock Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Stratford Town
02:45
Hednesford Town
Leiston
02:45
Bromsgrove Sporting
St Ives Town
02:45
Needham Market

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
01:30
IJsselmeervogels

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Lohbrugge
01:30
Paloma

11 โอเบอร์ลีกา

Schonnebeck
01:30
Kleve
Hilden
01:30
TVD Velbert
SF Niederwenigern
02:00
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Martinroda
01:00
Carl Zeiss Jena II

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Səbail II
17:00
MOIK
Kapaz
17:00
Qaradağ Lökbatan
Sabah II
17:30
Keşlə II

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
00:00
PAEEK

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
23:00
Slovácko

251 Italy - Serie B

Cremonese
00:30
Vicenza
Pordenone
00:30
Monza
Pisa
00:30
ปาร์มา
Alessandria
00:30
Perugia
สปาล
00:30
Ternana

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
02:45
Warrenpoint Town

1161 Scotland - Championship

Partick Thistle
02:45
Greenock Morton

1161 Scotland - League One

Falkirk
02:45
Peterhead

1161 Scotland - League Two

Kelty Hearts
02:45
Cowdenbeath

47 Sweden - Svenska Cupen

Brommapojkarna
19:00
Halmstad

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
01:30
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

อิสตันบูล บีบี
00:00
คอนยาสปอร์

44 Argentina - Superliga

San Lorenzo
07:30
Defensa y Justicia
Patronato
05:15
Talleres Córdoba
Unión Santa Fe
05:15
Atlético Tucumán

5 Brazil - Copa do Brasil

Lagarto
02:30
Figueirense
URT
05:00
Avaí

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
04:00
Deportes Santa Cruz
San Luis
06:30
Magallanes

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
07:40
Envigado
Rionegro Águilas
05:30
Patriotas Boyacá

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
9 de Octubre

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
06:00
Alebrijes

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
00:30
TS Galaxy

886 Egypt - Premier League

Ceramica Cleopatra
20:00
Ghazl El Mehalla
ENPPI
22:30
Al Ittihad
Al Ahly
01:00
Misr Lel Makasa

1424 Morocco - Botola Pro

Riadi Salmi
02:00
Raja Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Arab
21:15
Hay Al Wadi
Hilal El-Fasher
21:15
Al Ahly Shendi
Al Shorta
21:15
Al Hilal Port Sudan
Al Merreikh
23:30
Tuti
Alamal Atbara
23:30
Al Khartoum
Al Ahli Khartoum
23:30
Wad Nubawi
Hilal Obayed
23:30
Al-Ahly Merowe
Kober
23:30
Al Hilal Omdurman

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
18:00
Azam

74505 Qatar - Q League

Al Mesaimeer
22:15
Al Kharitiyath
Al Nasr
22:15
Al Markhiya
Al Mu'aidar
22:15
Al Shahaniya
Al Bidda
22:15
Lusail City

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
22:15
Al Faisaly

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Akhdoud
20:05
Al Nahdha
Jeddah
21:30
Al Sahel
Al Shoalah
22:30
Al-Kawkab

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
16:00
Rahmatgonj MFS

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
21:00
East Bengal

153732 India - Santosh Trophy

Rajasthan State
11:00
Meghalaya
Kerala
16:30
West Bengal

462 England - Vanarama National League South

Hemel Hempstead Town
02:45
St Albans City
Hungerford Town
02:45
Dartford

11555657 South America - Copa Libertadores

เอฟเวอร์ตัน
05:15
Monagas

556 Belgium - Provincial-Namur

Condruzien
02:00
Beauraing

251 Italy - Serie C: Girone C

ACR Messina
20:30
Monopoli
Latina
00:00
Avellino
Campobasso
00:00
Nuova Monterosi
Potenza Calcio
03:00
Catanzaro
Virtus Francavilla
03:00
Fidelis Andria
Turris
03:00
Foggia
Catania
03:00
Paganese
Bari 1908
03:00
Picerno
Juve Stabia
03:00
Vibonese

5 Brazil - Cearense 1

Ceará
02:00
Iguatu

5 Brazil - Mineiro 1

Uberlândia
05:00
Caldense

5 Brazil - Paraense

Itupiranga
01:00
Paragominas

5 Brazil - Paraibano

São Paulo Crystal
06:15
Sousa

5 Brazil - Pernambucano 1

Sete de Setembro PE
06:00
Vera Cruz

862868 Nepal - A Division

Nepal Police
14:15
Armed Police Force
Nepal Army
18:00
Sankata

3347 San Marino - Campionato

Pennarossa
03:15
La Fiorita
Juvenes / Dogana
03:15
Cailungo

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
15:55
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
เพิร์ธ กลอรี
18:05
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 2nd Division

Elbasani
19:30
Gramshi

99474 World - Friendly International Women

Morocco W
22:00
Moldova W
Bosnia & Herzegovina W
23:00
Russia W
Tahiti W
01:00
Andorra W
ชิลี W
04:30
Ecuador W
Paraguay W
06:00
Uruguay W

251 Italy - Primavera 2

Ascoli U19
17:30
Crotone U19

38 Netherlands - Reserve League

Jong Sittard
20:00
Almere City Res.

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:00
Free State Stars
Richards Bay
20:30
Jomo Cosmos
TTM
20:30
JDR Stars
Uthongathi
20:30
University of Pretoria

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Bani Yas
20:35
Al Wahda
Al Sharjah
23:30
Al Wasl

201580 Maldives - Male League

Da Grande
18:00
United Victory
Club Valencia
23:00
Green Streets

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
10:00
Querétaro W

98 Australia - W-League

Canberra United W
13:25
Melbourne Victory W

4125 Uganda - Uganda Cup

Tepper
19:00
Iganga
Luweero United
19:00
Ndejje University
Kiboga Young
19:00
NEC
Wakiso Giants
19:00
Kyetume

556 Belgium - Reserve Pro League

Club Brugge U21
01:30
Anderlecht U21

2507 Gambia - GFA League

Team Rhino
23:00
GAMTEL
Wallidan
23:30
Armed Forces

320 Denmark - Reserve League

Brøndby Res.
19:00
Lyngby Res.

99474 World - Club Friendlies 3

Ynergetyk-BDU
14:20
BATE
Dukla Praha
16:00
Bohemians 1905
Nõmme Kalju
18:30
Tartu Welco
Slovan Liberec
20:30
Viktoria Žižkov
Landskrona
00:00
Lund
IFK Göteborg
00:00
Utsikten
Pittsburgh Riverhounds
00:30
Indy Eleven
Buchbach
01:15
Hankofen-Hailing

99474 World - Club Friendlies 4

Nara Club
09:00
Fukuyama City
Volga Ulyanovsk
17:00
Kaluga
Legion Dynamo
18:00
Salyut Belgorod
Ryazan
18:30
Saturn Ramenskoye
Ústí nad Orlicí
22:00
Sigma Olomouc II
Kuřim
23:00
Sokol Lanžhot
SV Pachern
00:30
TuS Heiligenkreuz
Admira II
01:00
Kottingbrunn
Jaguar Gdańsk
01:00
Luzino
Donau
01:00
First Vienna
Rot-Weiß Walldorf
01:30
Eddersheim
Osman Duisburg
01:30
Wesel-Lackhausen