ufakick

ตารางบอล 21 ก.พ. 2565

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong AZ
02:00
NAC Breda
Jong Ajax
02:00
Almere City
Jong Utrecht
02:00
Excelsior

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
01:00
นาโปลี
โบโลญญ่า
03:00
Spezia

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
03:00
เลบันเต้

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Bradford Park Avenue
02:45
Leamington

462 England - Premier League Cup

Mansfield Town U23
20:00
Leeds U23

462 England - Professional Development League

Ipswich U23
20:00
Watford U23

11 Germany - 3. Liga

1860 München
01:00
Hallescher FC

919 Armenia - Premier League

Alashkert
17:00
Pyunik

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
02:25
Vorwärts Steyr

224 Bulgaria - Parva Liga

OFK Pirin
22:30
Lokomotiv Sofia 1929

224 Bulgaria - Vtora Liga

Botev Plovdiv II
19:00
Ludogorets II

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
01:00
Viborg

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
02:45
Le Havre

17 France - National

Red Star
02:45
Annecy

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Vasas
02:00
Siófok

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
01:30
Hapoel Tel Aviv

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Umm al-Fahm
00:00
Maccabi Bnei Raina
Sektzia Nes Tziona
00:00
Bnei Yehuda
Hapoel Afula
00:00
Agudat Sport Ashdod

2756 Malta - First Division

St. George's
23:00
Rabat Ajax
St. Andrews
03:00
Zebbug Rangers

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Kraków
00:00
Górnik Łęczna

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
03:15
Portimonense

20 Portugal - Segunda Liga

Benfica II
01:00
Farense
Estrela Amadora
02:00
Varzim

155 Romania - Liga 1

SSC Farul
22:30
Argeş
Academica Clinceni
00:55
Universitatea Craiova

296 Serbia - Super Liga

Metalac GM
21:00
Vojvodina
Radnik Surdulica
23:00
Napredak

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
23:30
Maribor

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
03:00
เลกาเนส

47 Sweden - Svenska Cupen

Djurgården
01:00
Brage

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Göztepe
00:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
18:30
Ümraniyespor
Adanaspor
21:00
BB Erzurumspor
Eyüpspor
00:00
Menemen Belediyespor
Altınordu
00:00
Bandırmaspor

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
07:30
River Plate
Barracas Central
03:00
Tigre
Banfield
05:15
Gimnasia La Plata
Godoy Cruz
05:15
Aldosivi

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Santamarina
03:00
Belgrano
Ferro Carril Oeste
05:15
Deportivo Maipú

80 Chile - Primera Division

Ñublense
04:00
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
06:30
Santiago Wanderers

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
08:15
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

Boyacá Chicó
05:30
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

Cumbaya
07:00
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
08:00
Siquinalá

458 Mexico - Liga MX

Toluca
07:05
Cruz Azul
Atlas
09:00
Pumas UNAM

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
07:00
Real Madriz
Real Estelí
08:00
Jalapa

338 Peru - Primera Division

Cienciano
07:00
ADT
Universidad San Martín
03:00
Sport Boys

158 Uruguay - Primera Division

Cerrito
03:00
Deportivo Maldonado
Nacional
06:15
ลิเวอร์พูล

614 Algeria - Ligue 1

HB Chelghoum Laïd
06:00
ES Sétif
CR Belouizdad
06:00
MC Alger

1320 Congo DR - Super Ligue

Don Bosco
15:00
Dauphins Noirs
Etoile de Kivu
20:00
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
22:30
Smouha
El Geish
01:00
Pharco

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Mbeya City

488 Iran - Azadegan League

Arman Gohar
17:30
Malavan
Shahrdari Hamedan
17:30
Machine Sazi
Khouneh Be Khouneh Babol
17:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai
17:30
Shahin Bushehr
FC Vista Turbine
17:30
Khooshe Talaee Saveh
Mes Kerman
17:30
Caspian Qazvin
Shahrdari Astara
17:30
Kheybar Khorramabad
Pars Jam Bushehr
18:00
Mes Shahr-e Babak
Esteghlal Khuzestan
18:00
Saipa

74505 Qatar - Premier League

Al Ahli
20:45
Al Sadd
Qatar SC
22:55
Al Duhail

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Adalh
19:35
Al-Ain
Bisha
20:15
Al Jeel
Al Orubah
20:15
Najran
Al Khaleej
22:15
Al Draih

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Al Batin
19:55
Al Feiha
Al Taawon
20:00
Al Ittihad
Al Nassr
22:25
Al Hilal
Al Shabab
00:40
Al Ahli Jeddah

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Bengaluru
21:00
Odisha FC

153732 India - Santosh Trophy

Odisha
11:00
Karnataka
Manipur
16:30
Services

251 Italy - Serie C: Girone B

Virtus Entella
03:00
Siena

5 Brazil - Capixaba

Estrela do Norte
06:00
CTE Colatina

5 Brazil - Carioca Serie A

Resende
01:30
Boavista

5 Brazil - Gaucho 1

Aimoré
06:00
Juventude

5 Brazil - Paraense

Tapajós
19:30
Amazônia PA

44569 Aruba - Division de Honor

Britannia
07:00
Estrella

144816 Belize - Premier League

Garden City
07:30
Wagiya

862868 Nepal - A Division

Brigade Boys
14:15
Satdobato

462 England - Premier League 2 Divison Two

Southampton U23
02:00
Birmingham U23
Aston Villa U23
02:00
Norwich City U23
Newcastle Utd U23
02:00
Fulham U23
Nottingham U23
02:00
Reading U23
Sunderland U23
02:00
West Bromwich Albion U23

99474 World - Friendly International Women

Greece W
16:00
Israel W

251 Italy - PrimaVera 1

Lecce U19
20:30
Verona U19
Inter U19
22:30
Bologna U19

38 Netherlands - Reserve League

MVV Res.
19:30
Jong NEC

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Heartland
Lobi Stars
22:00
Remo Stars
Kano Pillars
22:00
Abia Warriors
Nasarawa United
22:00
Niger Tornadoes

7091 Oman - Sultan Cup

Al Nasr
20:45
Al Seeb

201580 Maldives - Male League

TC Sports Club
18:00
Super United Sports
Maziya
23:00
Eagles

4125 Uganda - Uganda Cup

UPDF
19:00
Impala Hill

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
18:00
Leixões U23

556 Belgium - Reserve Pro League

Sint-Truiden U21
01:30
Antwerp U21
Standard Liège U21
01:30
Genk U21
Sporting Charleroi U21
01:30
Cercle Brugge U21
Zulte-Waregem U21
01:30
Gent U21
OH Leuven U21
02:00
Mechelen U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Glenavon U20
02:45
Ballymena United U20
Glentoran U20
02:45
Larne U20
Portadown U20
02:45
Linfield U20
Carrick Rangers U20
03:00
Crusaders U20

44 Argentina - Reserve League

San Lorenzo Res.
19:00
Defensa y Justicia Res.
Boca Juniors Res.
19:00
Rosario Central Res.
Godoy Cruz Res.
19:00
Aldosivi Res.
Arsenal Res.
19:00
Huracán Res.
Estudiantes La Plata Res
19:00
Lanús Res.
Banfield Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.

2507 Gambia - GFA League

Brikama United
23:00
GPA

320 Denmark - Reserve League

SønderjyskE Res.
19:00
Horsens Res.
Nordsjælland Res.
19:00
København Res.
Silkeborg Res.
19:00
OB Res.

99474 World - Club Friendlies 3

ดินาโมเคียฟ
15:00
Rīgas FS
Landvetter IS
00:00
Örgryte
Sandnes Ulf
01:00
Vard

99474 World - Club Friendlies 4

Avangard Kursk
18:00
Torpedo Miass
Legion Dynamo
18:00
Znamya Truda
Zvezda Perm
19:00
Chernomorets
Sokol Zápy
00:30
Benatky nad Jizerou