ufakick

ตารางบอล 20 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
23:30
เลสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีอีซี ซโวลล์
18:15
โกรนิงเงิน
ทเวนเต้
20:30
Go Ahead Eagles
เฟเยนูร์ด
20:30
SC Cambuur
อูเทรชท์
22:45
วิเทสส์
พีเอสวี
22:45
ฮีเรนวีน

11 บุนเดิสลีกา

FC Bayern München
21:30
SpVgg Greuther Fürth
ดอร์ทมุนด์
23:30
Borussia Mönchengladbach
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
01:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
19:00
อองเช่ร์
ลอริยองต์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แร็งส์
21:00
แบรสต์
แรนส์
21:00
Troyes
แซงต์ เอเตียน
21:00
สตราส์บูร์ก
บอร์กโดซ์
23:05
โมนาโก
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:45
Clermont

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
18:30
อตาลันต้า
Venezia
21:00
เจนัว
อินเตอร์ มิลาน
00:00
ซัสเซาโล่
อูดิเนเซ่
02:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
20:00
เซบีย่า
บาเลนเซีย
22:15
FC Barcelona
เรอัล เบติส
00:30
มาจอร์กา
แอธเลติก บิลเบา
03:00
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก 2

รีโนฟา ยามากูชิ
11:30
Roasso Kumamoto
เวกัลตะ เซนได
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มาชิดา เซลเวีย
12:00
FC เรียวเคียว
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

49477 ไทยลีก

Suphanburi Football Club
18:00
Chonburi FC
Khonkaen United
18:30
SCG Muangthong United
Singha Chiangrai United
19:00
Nongbua Pitchaya FC
Samut Prakan City
19:30
PT Prachuap FC

49477 ไทยลีก 2

Raj Pracha
18:00
อุดรธานี เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
Lamphun Warrior
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด

38 Netherlands - Tweede Divisie

Koninklijke HFC
20:30
Jong Sparta

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
Erzgebirge Aue
Darmstadt 98
19:30
Hansa Rostock
St. Pauli
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

Havelse
19:00
Würzburger Kickers
Waldhof Mannheim
20:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
19:00
Phönix Lübeck
Holstein Kiel II
20:00
Teutonia Hamburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Nürnberg II
20:00
Schweinfurt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
19:00
Energie Cottbus
Luckenwalde
19:00
Lichtenberg
FSV Optik Rathenow
19:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
20:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiss Essen
20:00
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:30
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Türkspor Augsburg
19:30
Gundelfingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
Brinkumer SV
Leher TS
20:00
Komet Arsten
Vatan Sport
20:00
Hastedt
Union Bremen
21:00
Aumund-Vegesack
Habenhauser FV
21:30
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Rugenbergen
19:00
HEBC

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

BCV Glesch / Paffendorf
21:00
VfL Vichttal
Bergisch Gladbach
21:00
Hennef 05
FC BW Friesdorf
21:30
Hürth
Siegburger SV
21:30
Deutz

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
21:00
Kray
Cronenberger SC
21:00
SF Baumberg
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Meerbusch
FSV Duisburg
21:30
Sterkrade-Nord

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:30
Stern
CFC Hertha
19:30
Neustrelitz
Staaken
19:30
Rostocker FC
Victoria Seelow
19:30
Lok Stendal
Eintracht Mahlsdorf
19:30
MSV 1919 Neuruppin
Hertha Zehlendorf
20:00
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

VfL Halle
19:30
Budissa Bautzen
FC Merseburg
19:30
Wacker Nordhausen
Einheit Wernigerode
19:30
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Kaiserslautern II
20:00
Eintracht Trier
Salmrohr
20:00
Koblenz
Gonsenheim
21:00
Hassia Bingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
20:00
Union Neumünster
Preußen Reinfeld
20:00
Oldenburger SV
Eckernforder SV
20:00
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
21:00
Sprockhövel
Meinerzhagen
21:00
Finnentrop / Bamenohl
Erndtebrück
21:00
Ennepetal
Gütersloh
21:00
Wattenscheid 09
Vreden
21:00
Eintracht Rheine
Paderborn 07 II
22:00
Kaan-Marienborn
Preußen Münster II
23:00
Victoria Clarholz

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
19:45
Tirana
Laçi
19:45
Kukësi
Teuta Durrës
22:45
Dinamo Tirana

919 Armenia - Premier League

Noravank
17:00
BKMA
Urartu
19:00
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Austria Klagenfurt
20:30
Rheindorf Altach
Sturm Graz
23:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

St. Pölten
16:30
Liefering

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
20:00
Sabah

556 Belgium - Pro League

Antwerp
19:30
Mechelen
AS Eupen
22:00
คลับ บรูกก์
Anderlecht
00:30
เกงค์
Sint-Truiden
03:00
OH Leuven

556 Belgium - First Division B

Deinze
22:00
Lommel United
Royal Excel Mouscron
02:25
Excelsior Virton

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
17:45
Beroe
Cherno More
20:15
ลูโดโกเรต์ส
Slavia Sofia
22:45
CSKA Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Sofia
19:00
CSKA 1948 Sofia II

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
21:00
Šibenik
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
19:00
Osijek II
Bijelo Brdo
21:00
Solin

116 Cyprus - 2. Division

Omonia 29is Maiou
20:00
Omonia Aradippou
Ahironas
20:00
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
21:00
Sparta Praha
Teplice
21:00
Karviná
Mladá Boleslav
21:00
Slovan Liberec
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Bohemians 1905

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
20:00
AaB
Silkeborg
20:00
Vejle
Nordsjælland
22:00
Brøndby
โคเปนเฮเก้น
00:00
OB

1233 Finland - Finland Cup

KoiPS / Dynamo
17:00
Kultsu
Harjun Potku
18:00
Soho Jyväskylä
Kolarin Kontio
19:15
TP-47
Villan Pojat
21:00
Roi United
LeKi-Futis
01:00
Tampere United II
Nikinmäki United
01:00
EBK / Reservi
GNU O35
01:15
Ponnistus II

125 Greece - Super League

Lamia
20:00
Apollon Smirnis
Volos NFC
22:15
โอลิมเปียกอส
AEK Athens
00:30
PAS Giannina
Aris
00:30
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
21:30
Debrecen
MOL Vidi
23:45
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szentlőrinc SE
20:00
Békéscsaba
Budaörs
20:00
Nyíregyháza Spartacus
Soroksár SC
20:00
Győri ETO
Tiszakecske
20:00
Szeged 2011
Dorogi
20:00
Budafoki MTE
Szombathelyi Haladás
23:00
III. Kerületi TUE
Ajka
23:00
Pécsi MFC
Diósgyőr
23:00
Szolnoki MÁV
Csákvári TK
23:00
Kecskemeti TE

1796 Iceland - League Cup

KR
18:45
Vestri

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
00:00
Hapoel Nof HaGalil
Maccabi Tel Aviv
01:15
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

Cittadella
21:30
Benevento
เลชเช่
21:30
Crotone
เบรสชา
21:30
โฟรซิโนเน่
Como
21:30
Cosenza

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
20:00
Bregalnica Stip
Renova
20:00
Makedonija
Tikves
20:00
Pelister
Rabotnicki
20:00
Shkupi
Akademija Pandev
20:00
Skopje

2756 Malta - Premier League

Mosta
17:30
Sliema Wanderers
Santa Lucia
20:00
Valletta
Gzira United
00:00
Floriana

2756 Malta - First Division

Zejtun Corinthians
20:00
Pembroke Athleta
Vittoriosa Stars
22:00
Naxxar Lions
Fgura United
00:00
Mgarr
Pietà Hotspurs
02:00
Qrendi

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
18:30
Radomiak Radom
Górnik Zabrze
21:00
Raków Częstochowa
Lechia Gdańsk
23:30
Lech Poznań

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
22:30
Famalicão
สปอร์ติงลิสบอน
01:00
Estoril
Moreirense
03:00
ปอร์โต้
Tondela
03:45
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
18:00
Sporting Covilhã
Feirense
21:00
Rio Ave
Porto II
22:30
ชาเวช
Trofense
02:30
Mafra

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
17:30
Botoşani
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:55
Rapid Bucuresti

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เซลติก
22:00
Dundee

296 Serbia - Super Liga

Proleter Novi Sad
19:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Partizan
21:30
Radnički Kragujevac
Voždovac
00:00
Radnički Niš

401 Slovakia - Fortuna Liga

Senica
23:00
Sereď

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
19:00
Olimpija
Koper
23:30
Domžale

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
20:00
อัลกอร์กอน
Burgos
22:00
เรอัล โอเบียโด้
เอสดี ฮูเอสก้า
00:15
ลูโก
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:15
Ponferradina
อัลเมรีอา
03:00
Mirandés

47 Sweden - Svenska Cupen

Eskilsminne
19:00
Örebro
Kalmar
19:00
Trelleborg
Sylvia
19:00
Sirius
IFK Göteborg
19:00
Landskrona
Mjällby
19:00
Norrby
Ängelholm
21:00
Värnamo
มัลโม่
21:15
GAIS
Ytterhogdal
23:00
Häcken
Hammarby
23:30
Falkenberg

62 Switzerland - Super League

Sion
20:15
Zürich
Grasshopper
22:30
ยังบอยส์
Servette
22:30
Luzern

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Gaziantep F.K.
17:30
Adana Demirspor
Alanyaspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Fatih Karagümrük
20:00
Sivasspor
Fenerbahçe
23:00
Hatayspor

404 Turkey - 1. Lig

Samsunspor
17:30
Denizlispor
Balıkesirspor
20:00
İstanbulspor
Ankaragücü
23:00
Bursaspor

44 Argentina - Superliga

Vélez Sarsfield
07:30
Independiente
Platense
03:00
Sarmiento
Boca Juniors
05:15
Rosario Central

44 Argentina - Primera B Nacional

Chaco For Ever
07:00
Gimnasia Mendoza
Atletico Mitre
07:30
Nueva Chicago
Estudiantes Caseros
03:00
Deportivo Riestra
Guillermo Brown
03:00
Almirante Brown
Brown de Adrogué
03:00
Flandria
Independiente Rivadavia
03:00
Quilmes
Atlético Rafaela
05:00
Villa Dálmine

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
22:00
Palestino
Unión La Calera
04:00
Cobresal
Universidad Católica
06:30
Curicó Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:15
Unión Magdalena
Cortuluá
02:00
Deportivo Pereira
Deportivo Cali
04:05
Alianza Petrolera
Junior
06:10
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
07:00
Real San Andres
Valledupar
03:00
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
09:00
Deportivo Saprissa
Cartaginés
00:00
Herediano
Guanacasteca
04:00
Sporting San José
ADR Jicaral
04:00
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
08:00
Barcelona Guayaquil
Orense
02:00
Aucas
Guayaquil City
04:30
Deportivo Cuenca

35008 El Salvador - Primera Division

Isidro Metapán
08:00
FAS
Chalatenango
08:00
Jocoro
Firpo
08:00
Águila
Municipal Limeño
04:00
Alianza
CD Platense
04:15
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Iztapa
Achuapa
01:00
Nueva Concepción
Santa Lucia
03:15
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

Suchitepéquez
00:00
Plataneros
Marquense
00:00
Amatitlan
Deportivo Sanarate
00:00
Mixco
Coatepecano IB
01:00
Quiché
Mictlán
01:00
Sacachispas
San Pedro
04:00
Puerto San Jose
Agua Blanca
04:00
Chimaltenango
Juventud Pinulteca
04:00
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Atlético San Luis
León
10:00
Guadalajara
América
05:00
Pachuca

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Managua
UNAN Managua
09:00
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:00
Guaireña
Olimpia
06:15
Libertad

338 Peru - Primera Division

Sport Huancayo
07:00
Melgar
Academia Cantolao
23:00
Alianza Atlético
César Vallejo
01:15
Ayacucho
Alianza Lima
03:30
Carlos Mannucci

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
19:30
Wanderers
Danubio
03:00
Rentistas

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:30
Cape Town City
Sekhukhune United
23:00
Baroka

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
1º de Agosto
Recreativo da Caála
21:00
Recreativo do Libolo

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
22:30
ES Bafing
SOL
22:30
Lys Sassandra
SOA
01:00
Abengourou

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

Milo
06:00
Kaloum Star

1424 Morocco - Botola Pro

Rapide Oued Zem
22:00
Youssoufia Berrechid
Mouloudia Oujda
00:15
Olympic Safi
Ittihad Tanger
02:30
Khouribga

1424 Morocco - Botola 2

Ittihad Khemisset
21:30
Stade Marocain
Moghreb Tétouan
21:30
Kawkab Marrakech
Wydad Fès
21:30
Olympique Dcheïra

200 Senegal - Ligue 1

Generation Foot
23:30
Teungueth
La Linguère
23:30
ASEC Ndiambour
Pikine
23:30
Diambars

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
20:00
Ruvu Shooting
KMC
23:00
Dodoma Jiji

2931 Andorra - Primera División

Carroi
17:00
Ordino
Sant Julià
19:30
UE Santa Coloma
Inter Club d'Escaldes
22:00
Atlètic Club d'Escaldes
FC Santa Coloma
00:30
Engordany

2931 Andorra - 2. Division

La Massana
17:00
Encamp
Atlètic Amèrica
19:30
Atlètic Club II
Jenlai
21:30
Atlètic Amèrica
UE Sant Julia II
22:00
Ranger's
FC Santa Coloma II
00:30
Penya Encarnada

45412 Lebanon - Premier League

Al Akhaa Al Ahli
20:45
Al Nejmeh

74505 Qatar - Premier League

Al Khor
20:45
Al Shamal
Al Wakrah
22:55
Al Gharafa

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Feiha
06:00
Al Hilal

1439 Tunisia - Ligue 1

Rejiche
20:00
Club Africain
Olympique Béja
20:00
Zarzis
Hammam-Lif
20:00
Ben Guerdane

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Thaid
20:20
Al-Taawon
Al Fujairah
20:20
Al Hamriyah
City
20:30
Dibba Al Hisn

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
St. George's Colts
Somerset Trojans
02:00
Devonshire Cougars
PHC Zebras
02:00
X-Roads Warriors
Southampton Rangers
02:00
Devonshire Colts

64306 Hong Kong - Premier League

Warriors
14:00
Tai Chung
HK U23
16:30
Kitchee

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Chennaiyin
21:00
Jamshedpur

153732 India - Santosh Trophy

West Bengal
11:00
Punjab
Kerala
16:30
Rajasthan State

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
12:00
Pohang Steelers
Gangwon
12:00
Seongnam
Ulsan
14:30
Sangju Sangmu

712 Korea Republic - Korean Cup

Daejeon Seobu
12:00
Cheongju
Hyochang
12:00
Hwaseong
Daegu Cheongsol
12:00
Pyeongchang United
Chungju Citizen
12:00
Dangjin Citizen
Pocheon
12:00
Gangneung City
Jeonju
12:00
Namdong
Pyeongtaek Citizen
12:00
Siheung Citizen

44 Argentina - Primera C

Deportivo Español
03:00
Liniers
Sportivo Italiano
03:00
Atlas
Leandro Nicéforo Alem
03:00
Claypole
El Porvenir
03:00
Victoriano Arenas
Real Pilar
03:00
Deportivo Laferrere
General Lamadrid
03:00
Puerto Nuevo
Berazategui
03:00
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
20:00
HV & CV Quick
ADO '20
20:00
DEM
Blauw Geel '38
20:00
Groene Ster
Westlandia
20:00
HSC '21
GVV Unitas
20:00
Hollandia
Gemert
20:00
JOS Watergraafsmeer
OSS '20
20:30
Hoogland
OFC Oostzaan
20:30
EVV
UNA
20:30
Dongen

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Universitario de Vinto
02:00
Wilstermann
Independiente Petrolero
03:00
Bolívar
Oriente Petrolero
06:30
Guabirá

147 Africa - CAF Confederations Cup

Zanaco
20:00
Pyramids FC
Al-Ittihad
23:00
Orlando Pirates
Al Masry
23:00
TP Mazembe
ASEC Mimosas
23:00
RSB Berkane
USGN
23:00
Simba
Al Ahli Tripoli
02:00
CS Sfaxien
JS Saoura
02:00
Royal Leopards

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Jette
20:30
RES Durbuy
Verlaine
20:30
Solières Sport
Acren
21:00
Stockay-Warfusée
Waremme
21:00
Ganshoren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Gent-Zeehaven
20:30
Lokeren-Temse
Olsa Brakel
21:00
Harelbeke
Gullegem
21:00
Toekomst Menen
Westhoek
21:00
Dikkelvenne
Zelzate
21:00
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Eendracht Aalst
21:00
Berchem Sport
Spouwen-Mopertingen
21:00
Hades
Diegem Sport
21:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Wolvertem Merchtem
21:00
Jong Lede
Avanti
21:00
Svelta Melsele
Rhodienne-De Hoek
21:00
Sint-Niklaas
Lochristi
21:00
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
21:00
Racing Mechelen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Braine
21:00
Stockel
Jeunesse Tamines
21:00
Gosselies Sports
SG-Tertre-Hautrage
22:00
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
20:30
Herstal
Marloie Sport
21:00
Rochefort
Aywaille
21:00
Onhaye
Gouvy
21:00
Jodoigne
Habay-la-Neuve
21:00
Mormont
Raeren-Eynatten
21:00
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Rapid Leest
21:00
Wezel
Retie
21:00
Geel
Berg en Dal
21:00
Ternesse
Vosselaar
21:00
Kalmthout

556 Belgium - Provincial-Brabant

Veltem
20:30
Melsbroek
Grimbergen
21:00
Linden
SC Aarschot
21:00
KV Tervuren-Duisburg
Liedekerke
21:00
Huldenberg
Bertem-Leefdaal
21:00
Sporting Kampenhout
Wambeek
21:00
Houtem-Oplinter
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Bodegem Kapelle United
Sportive Brainoise
21:00
Nivellois
Union Lasne-Ohain
21:00
Stade Everois
Kosova Schaerbeek
21:00
Tubize II
Saint-Josse
21:00
Sporting Bruxelles
Football Club Schaerbeek
21:00
BX Brussels
Etterbeek
21:00
Léopold
NSeth Berchem
21:00
Genappe

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Molenbaix
21:00
Ransart
Houdeng
21:00
Belœil
Morlanwelz
21:00
RAS Monceau
Péruwelz
21:00
Le Roeulx
Soignies Sports
21:00
Montignies
Excelsior Biévène
21:00
Snef-Tyber
Hornu
21:00
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zonhoven United
21:00
Schoonbeek-Beverst
Zepperen-Brustem
21:00
Herk
Torpedo Hasselt
21:00
Juve Hasselt
Verbroedering Maasmechelen
21:00
Herderen-Millen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

RAC Saint-Mard
21:00
Aubange
Lorraine Arlon
21:00
Meix-Devant-Virton

556 Belgium - Provincial-Namur

Malonne
21:00
Grand-Leez
Andennais
21:00
Biesme
Beauraing
21:00
Flavion-Morialmé
Meux II
21:00
Condruzien
Loyers
21:00
Nismes
Ciney
21:00
US Dinantaise
ES de la Molignée
21:00
Chevetogne
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Lokeren Doorslaar
21:00
SK Denderhoutem
Munkzwalm
21:00
Grembergen
Eendracht Zele
21:00
St-Joris Sleidinge
Ardennen
21:00
Berlare
Dendermonde
21:00
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Lauwe
21:00
Wielsbeke
Excelsior Zedelgem
21:00
Sassport Boezinge
Sparta Heestert
21:00
Roeselare Daisel

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

J3 Amilly
21:00
Tourangeau
C' Chartres II
21:00
Orleans II
Chateauroux II
21:00
Montlouis
Chateauneuf-sur-Loire
21:00
Montargis

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
20:30
AG Caennaise

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

M. Alexandros Orfaniou
20:00
Thermaikos Thermis
Antheias-Aristinou
20:00
Aris Avato
Nestos Chrisoupolis
20:00
Apollon Paralimniou
Doxa Dramas
20:00
Pandramaikos
Anagennisi Plagia
20:00
Ethnikos Sochos
Orfeas Xanthi
20:00
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Amvrakikos Loutrou
20:00
Ethnikos Skoulikadou
Acheron Kanalaki
20:00
PAO Vardas
Nafpaktiakos
20:00
Panachaiki
Anagennisi Artas
20:00
Diavolitsi
Diagoras Vrachneika
20:00
Panegialios
Panagriniakos
20:00
Tilikratis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atalanti
20:00
Nea Artaki
Thiseas Agria
20:00
Aetos Makrychoriou
Atromitos Palamas
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Elassona
20:00
Amvrysseas
Iraklis Larissa
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Fikis
20:00
Ipato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Edessaikos
17:30
Lefkimmi
Iraklis Ampelokipon
20:00
M. Alexandros Trikala
Agios Matthaios
20:00
Anagennisi Giannitsa
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Asteras Kalirachis
Kozani
20:00
Pontion Karagiannion

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

AE Mykonos
16:00
Aris Skalas
Santorini 2020
16:30
Foinikas N. Epidavrou
Panarkadikos
20:00
Fostiras
Charavgiakos
20:00
Ilioupoli
Ermionidas-Ermis
20:00
Ermis Meligous

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Anagennisi Ierapetra
20:00
AE Neapolis
Panionios
20:00
Almyros Gaziou
Giouchtas
20:00
Aris Soudas
PAO Rouf
20:00
Atsalenios
Poros
20:00
Agios Nikolaos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
17:00
Veszprém
Zalaegerszegi TE II
17:00
Érdi VSE
Gyirmót II
17:00
BVSC
Gyori ETO II
17:00
Andráshida
Gardony
20:00
Videoton II
MTE 1904
20:00
Nagykanizsai ULE
Kelen
20:00
Kaposvári Rákóczi
Papai Perutz
20:00
Tatabánya
SC Sopron
21:00
Balatonfuredi
Bicskei
22:00
Komárom

251 Italy - Serie C: Girone A

Legnago Salus
20:30
FeralpiSalò
Virtus Verona
20:30
Giana Erminio
Seregno
20:30
Juventus U23
Lecco
20:30
Mantova
Trento Calcio 1921
20:30
Calcio Padova
AlbinoLeffe
20:30
Pergolettese
Pro Sesto
20:30
Piacenza
Südtirol
20:30
Pro Patria
Pro Vercelli
20:30
Renate
Fiorenzuola
20:30
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone B

Imolese
19:30
Olbia
Viterbese
20:30
Modena
Montevarchi
23:30
Ancona
Reggiana
23:30
Grosseto
Fermana
23:30
Pescara
Lucchese
23:30
Pontedera
Gubbio
23:30
Teramo
Cesena
23:30
Vis Pesaro
Pistoiese
23:30
Carrarese

251 Italy - Serie D: Girone A

Asti
20:30
Derthona
Borgosesia
20:30
Pro Imperia
Casale
20:30
Caronnese
Chieri
20:30
Città di Varese
Fossano
20:30
RG Ticino
Gozzano
20:30
Bra
Lavagnese
20:30
Sestri Levante
Novara
20:30
Ligorna
PDHAE
20:30
Vado
Saluzzo
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Castellanzese
20:30
Casatese
Crema
20:30
Breno
Legnano
20:30
Olginatese
Leon
20:30
Arconatese
Pontisola
20:30
Brusaporto
Sangiuliano City
20:30
Desenzano Calvina
Sona
20:30
Vis Nova Giussano
Adrense
20:30
Real Calepina
Villa d'Almè
20:30
Caravaggio
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:30
San Martino Speme
Caldiero Terme
20:30
Levico
Montebelluna
20:30
Este
Campodarsego
20:30
Clodiense
Cartigliano
20:30
Union ArzignanoChiampo
Cjarlins Muzane
20:30
Spinea
Delta Calcio Rovigo
20:30
Luparense
Dolomiti Bellunesi
20:30
Marignanese
Mestre
20:30
Adriese

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Borgo San Donnino
Alcione
20:30
Progresso
Athletic Carpi
20:30
Tritium
Correggese
20:30
Mezzolara
Cavenago Fanfulla
20:30
Real Forte Querceta
Lentigione
20:30
Bagnolese
Rimini
20:30
Sammaurese
Sasso Marconi
20:30
Ravenna
Seravezza
20:30
Prato
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:30
FC Rieti
Foligno
20:30
Gavorrano
Pianese
20:30
Cannara
Poggibonsi
20:30
Flaminia
San Donato Tavarnelle
20:30
Sporting Trestina
Sangiovannese
20:30
Montespaccato
Scandicci
20:30
Cascina
Tiferno Lerchi
20:30
Unipomezia

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:30
Chieti
Atletico
20:30
Montegiorgio
Castelnuovo Vomano
20:30
Castelfidardo Calcio
Nereto
20:30
Tolentino
Recanatese
20:30
Aurora Alto Casertano
Trastevere
20:30
Pineto
Vastese
20:30
Matese
Vastogirardi
20:30
San Nicolò
Porto D' Ascoli
20:30
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Aprilia
20:30
Real Monterotondo Scalo
Arzachena
20:30
SSC Giugliano
Carbonia
20:30
Atletico Uri
Muravera
20:30
Insieme Formia
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Cassino
Team Nuova Florida
20:30
Lanusei
Sassari Torres
20:30
CynthiAlbalonga
Vis Artena
20:30
Latte Dolce
Gladiator
21:00
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:30
Nola 1925
Brindisi
20:30
Molfetta Calcio
Casertana
20:30
Nardò
Francavilla
20:30
Città di Fasano
Lavello
20:30
Bisceglie
Rotonda
20:30
San Giorgio
Mariglianese
20:30
Team Altamura
Virtus Matino
20:30
Casarano
Audace Cerignola
21:00
Gravina
Nocerina
21:00
Sorrento

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:30
Troina
Acireale
20:30
Sancataldese
Cittanova Interpiana
20:30
Rende
Lamezia Terme
20:30
Biancavilla
Gelbison
20:30
San Luca
Portici
20:30
Licata
Aversa Normanna
20:30
Castrovillari
Rende
20:30
FC Messina
Città Di Sant’Agata
21:00
Santa Maria Cilento
Paternò
21:00
Giarre

20 Portugal - 2. Division: Group A

Marítimo II
18:00
Forjães SC
Vianense
22:00
Maria da Fonte
Pedras Salgadas
22:00
União Madeira
Vilaverdense
22:00
Os Limianos
Camacha
23:00
Merelinense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Amarante
22:00
Mirandela
Vila Real
22:00
Paredes
Macedo Cavaleiros
22:00
Vila Mea
Santa Marta Penaguião
22:00
AR São Martinho
Tirsense
22:00
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

Espinho
22:00
Gouveia
Leca
22:00
União de Coimbra
Castro Daire
22:00
Ferreira de Aves
Gondomar
22:00
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group D

Peniche
22:00
Uniao Idanhense
Benfica Castelo Branco
22:00
Marinhense
Praiense
23:00
Vitória de Sernache
Fontinhas
23:00
Condeixa

20 Portugal - 2. Division: Group E

Operário
19:00
O Elvas
Sintrense
20:00
Loures
Coruchense
22:00
Ideal
Sacavenense
22:00
Pero Pinheiro
Rabo Peixe
23:00
CF Os Belenenses

20 Portugal - 2. Division: Group F

Olhanense
22:00
Juventude Evora
Lagos
22:00
Imortal Albufeira
FC Barreirense
22:00
Uniao Montemor
FC Serpa
22:00
Pinhalnovense

32 Spain - Tercera - Group 1

Polvorín
18:30
Barco
Villalbés
22:30
Arzúa
Estradense
23:00
Silva
Noia
23:00
Somozas
Viveiro
23:00
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

Langreo II
18:00
Llanes
Lealtad
18:00
Covadonga
Gijon Industrial
18:00
Mosconia
Real Titánico
18:00
Praviano
Tuilla
22:45
L'Entregu
Luarca
22:45
Lenense
Urraca
23:00
Navarro

32 Spain - Tercera - Group 3

Noja
22:30
Atlético Albericia
Selaya
23:00
Gimnástica Torrelavega
Textil Escudo
23:00
Escobedo
Vimenor
23:00
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

Portugalete
17:30
CD Vitoria
Deportivo Alaves II
18:00
Deusto
Aurrera de Ondarroa
18:00
Lagun Onak
Urduliz
18:00
Tolosa
Beasain
22:30
Santutxu
Beti Gazte
22:30
Amurrio
Anaitasuna FT
23:00
San Ignacio
Basconia
23:00
Pasaia KE
Leioa
23:00
Barakaldo
Durango
00:00
Uritarra

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Vilassar Mar
Manresa
18:00
Figueres
Girona II
18:00
Vilafranca
Pobla Mafumet
18:00
Castelldefels
San Cristobal
18:00
Olot
Guineueta
18:30
Sant Andreu
Granollers
18:30
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 6

Callosa Deportiva
17:00
Olímpic de Xàtiva
Torrellano
17:30
Hércules II
Silla
17:30
Castellon II
Saguntino
18:00
RC Catarroja
Villajoyosa
22:30
Jove Espanol

32 Spain - Tercera - Group 7

Rayo Vallecano II
17:00
Torrejón
Trival Valderas
17:30
Madrid 2021 FP
Ursaria
18:00
Parla
Villaverde-Boetticher
18:00
Getafe II
Villaviciosa Odón
18:00
Galapagar
RSD Alcalá
18:00
Atlético Madrid II
Pozuelo Alarcón
18:00
Colonia Moscardo
Moratalaz
22:00
Alcorcón II
Complutense
00:00
Las Rozas

32 Spain - Tercera - Group 8

Salamanca II
17:30
Guijuelo
La Virgen del Camino
18:00
Atlético Astorga
Atlético Tordesillas
22:30
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

Alhaurín
18:00
UD San Pedro
Alhaurino
18:15
Motril
Juventud Torremolinos
18:15
Atlético Porcuna
Torreperogil
00:00
Huétor Vega
Huétor Tájar
00:00
Torre del Mar
Ciudad de Torredonjimeno
00:15
El Palo
Marbella
03:30
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

Cabecense
18:00
Pozoblanco
Sevilla III
18:00
Córdoba II
Gerena
18:00
Recreativo Huelva
Conil
18:00
Tomares
Rota
18:00
Lucena
Los Barrios
23:00
Cartaya
Xerez
00:00
Utrera

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
18:00
Soller
Inter Ibiza
19:15
Son Veri
Portmany
22:00
Platges de Calvià
Serverense
22:00
Rotlet Molinar
Llosetense
22:30
Poblense

32 Spain - Tercera - Group 12

Marino
19:00
La Cuadra
Tenerife II
19:00
Tenisca
Herbania
19:00
Vera
Atlético Paso
19:30
Lanzarote

32 Spain - Tercera - Group 13

UD Caravaca
18:00
Racing Murcia
El Palmar
18:30
Los Garres
Bala Azul
22:30
La Union Atletico
UCAM Murcia II
22:30
Real Murcia II
Yeclano
23:00
Bullense
Huércal-Overa
23:30
Cartagena FC
CAP Ciudad de Murcia
01:00
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

Olivenza
18:00
Badajoz II
Diocesano
18:00
Extremadura UD II
Azuaga
18:00
Jerez
Calamonte
18:00
Aceuchal
Trujillo
18:30
UP Plasencia
Moralo
23:00
Miajadas
Llerenense
23:00
Don Álvaro
Villafranca
23:00
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

Avance Ezcabarte
18:00
Burladés
Corellano
22:30
Cantolagua
Murchante
22:30
Txantrea
Azkoyen
22:30
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
17:30
Casalarreina
Varea
18:00
Anguiano
Alfaro
23:00
Yague
Arnedo
23:00
Vianés
Cenicero
23:00
Agoncillo
Haro
23:00
River Ebro
Oyonesa
23:00
CDFC La Calzada

32 Spain - Tercera - Group 17

Cuarte Industrial
18:00
Caspe
Robres
18:00
Épila
Binéfar
18:15
Biescas
Calamocha
22:00
Cariñena
Santa Anastasia
22:30
Giner Torrero
Belchite 97
22:30
Borja
Illueca
22:30
Atletico Monzon
Barbastro
23:00
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

Azuqueca
18:00
Conquense
Guadalajara
18:00
Villacanas
San Clemente
18:00
Almansa
Miguelturreño
22:30
Ciudad Real

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Şile Yıldızspor
17:00
Kuşadasıspor
Altındağ Spor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Iskenderunspor A.Ş.
17:00
Bayrampaşaspor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Hacettepe

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Orduspor 1967
16:30
Karşıyaka
Edirnespor
17:00
Karaköprü Belediyespor
Ceyhanspor
17:00
Modafenspor
Ofspor
17:00
Derincespor
İçelspor
17:00
Erokspor
Mardin BB
17:00
Türk Metal Kırıkkale

5 Brazil - Acreano

Vasco da Gama AC
04:00
Nauas

5 Brazil - Amazonense

Fast Clube
02:30
Manauara
Operario AM
02:30
Iranduba
Manaus
02:30
JC

5 Brazil - Baiano 1

Barcelona BA
02:00
Bahia de Feira

5 Brazil - Copa do Nordeste

CSA
02:00
Náutico
Globo
02:00
Altos
Sergipe
04:30
CRB
Sampaio Corrêa
04:30
Floresta

5 Brazil - Carioca Serie A

Nova Iguaçu
21:00
Bangu
Portuguesa RJ
01:30
Madureira
Audax Rio
04:30
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

Prospera Criciuma
02:00
Joinville
Chapecoense
03:00
Camboriú
Brusque
05:00
Barra do Garcas

5 Brazil - Gaucho 1

Brasil de Pelotas
02:00
Ypiranga Erechim
Caxias
05:00
Novo Hamburgo
EC São José
06:30
Internacional

5 Brazil - Goiano 1

Jataiense
01:30
Goiás
Anápolis
02:00
Morrinhos
Goianésia
02:00
Grêmio Anápolis
CRAC
02:00
Aparecidense
Goiatuba EC
05:00
Iporá

5 Brazil - Matogrossense

Acao Cuiaba
19:00
Operário Ltda

5 Brazil - Mineiro 1

CAP Patrocinense
21:00
Tombense
Cruzeiro
21:00
Villa Nova

5 Brazil - Paraense

Caeté
01:30
Bragantino PA
Independente PA
02:00
Tuna Luso
Águia de Marabá
03:00
Castanhal
Paysandu
03:00
Remo

5 Brazil - Paranaense 1

Independiente FSJ
01:30
Rio Branco PR
Paraná
02:00
Coritiba
União PR
05:00
Maringá
Operário PR
05:00
Londrina

5 Brazil - Paulista A1

Água Santa
21:00
Mirassol
Santos
04:30
São Paulo
Inter de Limeira
06:30
Ferroviária
Novorizontino
06:30
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
20:00
Taubaté
ยูเวนตุส
20:00
Osasco Audax
CA Linense
21:00
Portuguesa
RB Brasil
02:00
São Bento
Velo Clube
05:00
Rio Claro

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
20:00
EC São Bernardo
Bandeirante SP
04:00
Rio Preto

5 Brazil - Pernambucano 1

Caruaru City
02:00
Retrô

5 Brazil - Piauiense

Flamengo PI
19:00
Fluminense PI
Corí-Sabbá
01:45
Ríver

5 Brazil - Potiguar

ABC
02:00
Forca e Luz
ASSU
02:00
América RN

5 Brazil - Rondoniense

Real Ariquemes
02:45
Gênus
Uniao Cacoalense
03:00
Rondoniense

5 Brazil - Sergipano

Boca Júnior
01:15
America SE
Maruinense
02:00
Itabaiana

5 Brazil - Sul Matogrossense

Operário MS
02:00
Costa Rica - MS
Coxim
02:00
Dourados Atlético
Naviraiense
02:00
Aquidauanense

44569 Aruba - Division de Honor

Nacional
07:30
Dakota
United
05:00
La Fama

144816 Belize - Premier League

Hankook Verdes
07:00
Caesar Ridge
San Pedro Pirates
05:00
Altitude

866998 Fiji - National Football League

Nadi
07:00
Nadroga
Tailevu Naitasiri
08:00
Nasinu
Lautoka
09:00
Navua
Ba
11:00
Suva

862868 Nepal - A Division

Jawalakhel
14:15
Himalayan Sherpa
Manang Marshyangdi
18:00
New Road Team

3347 San Marino - Campionato

Domagnano
21:00
Faetano
Folgore
21:00
Virtus
San Giovanni
21:00
Tre Fiori

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เพิร์ธ กลอรี
12:05
บริสเบน รอร์
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
14:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 2nd Division

Klosi
20:00
Oriku
Flamurtari
20:00
Labëria
Memaliaj
20:00
Naftëtari Kuçovë
Sopoti Librazhd
20:00
Albpetrol Patos
Gramozi Ersekë
20:00
Luftëtari
Këlcyra
20:00
Devolli
Përmeti
20:00
Tepelena

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
11:30
Busan I'Park
Gyeongnam
14:00
Seoul E.
Bucheon 1995
14:00
Asan Mugunghwa

99474 World - Friendly International Women

ชิลี W
08:00
Ecuador W
Northern Ireland W
18:00
Switzerland W
Gibraltar W
19:30
Faroe Islands W
Azerbaijan W
20:00
UAE W
Romania W
00:00
Austria W
Colombia W
05:00
อาร์เจนตินา W
Paraguay W
06:00
Uruguay W

556 Belgium - First Amateur Division

Knokke
21:00
Tienen
Rupel Boom
21:00
Olympic Charleroi
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Dessel Sport
URSL Visé
21:00
Liège

11 Germany - Junioren Bundesliga

Borussia M'gladbach U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
Viktoria Köln U19
17:00
Wuppertaler SV U19
Fortuna Koln U19
17:00
Duisburg U19
Oberhausen U19
17:00
Schalke 04 U19
Rot-Weiss Essen U19
17:00
Koln U19
Osnabruck U19
17:00
Magdeburg U19
Astoria Walldorf U19
17:00
Augsburg U19
Preussen Munster U19
19:00
Dusseldorf U19
Stuttgarter Kickers U19
19:00
Kickers Offenbach U19
Mainz U19
19:00
Stuttgart U19

251 Italy - PrimaVera 1

Fiorentina U19
16:40
Cagliari U19
Genoa U19
17:30
Sassuolo U19
Spal U19
18:30
Empoli U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Hungry Lions
20:30
Platinum City Rovers
Polokwane City
20:30
Venda FC
Pretoria Callies
20:30
Black Leopards

716 Nigeria - Npfl

Sunshine Stars
22:00
Kwara United
Akwa United
22:00
Akwa Starlets
Shooting Stars
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Enugu Rangers

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

Oakland Roots
00:00
Tulsa Roughnecks

65437 Panama - Lpf

Atlético Chiriquí
08:00
San Francisco
Árabe Unido
04:00
Sporting San Miguelito
Alianza
06:00
Costa del Este

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Club Guaraní U20
03:00
Caracas U20
Independiente U20
06:00
Peñarol U20

7091 Oman - Sultan Cup

Dhofar
20:45
Al-Rustaq

122 Kosovo - Superliga

Dukagjini
19:00
Drenica
KF Feronikeli
19:00
Gjilani
Prishtina
19:30
KF Ballkani

99474 World - Algarve Cup Women

อิตาลี W
19:00
นอร์เวย์ W
Portugal W
00:05
สวีเดน W

99474 World - Shebelieves Cup Women

สหรัฐอเมริกา W
03:00
นิวซีแลนด์ W
Czech Republic W
06:00
Iceland W

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
20:30
Basel II
Chiasso
21:00
Rapperswil-Jona

3126 Luxembourg - National Division

Jeunesse d'Esch
22:00
Progrès Niedercorn
Hostert
22:00
F91 Dudelange
Racing
22:00
Wiltz
UT Pétange
22:00
RM Hamm Benfica
Mondorf-les-Bains
22:00
Rodange
Etzella Ettelbrück
22:00
Swift Hesperange
Differdange 03
22:00
UNA Strassen
Victoria Rosport
22:00
Fola Esch

191038 Botswana - Premier League

BR Highlanders
21:00
Police XI
Masitaoka
21:00
Extension Gunners
Mogoditshane Fighters
21:00
Gilport Lions

482134 Lesotho - Premier League

Bantu
17:00
Mazenod
Linare
20:00
Liphakoe Football Club
Sefotha-Fotha
20:00
CCX
Lifofane
20:00
Kick4Life
Likhopo
20:00
LMPS
CCX
20:00
Lijabatho

2493 Mauritania - Super D1

Nouadhibou
21:00
AC Douane
Concorde
23:00
Nouakchott King's

3039 Togo - Championnat National

Dynamic Togolais
22:00
Entente II
Gomido
22:00
Togo Port
Unisport
22:00
Semassi
Ifodjè
22:00
Kakadl
ASKO de Kara
22:00
Sara Sport

98 Australia - W-League

Melbourne City W
12:05
Sydney W

119 Georgia - Super Cup

Dinamo Batumi
21:00
Saburtalo

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Versalles W
18:00
Sárdoma W
Victoria CF W
18:15
Victoria FC W

3483 USA - Carolina Challenge Cup

Charlotte
08:00
Inter Miami

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Thyella Diastavroseos
20:00
Aiolikos
Aittitos Spata
20:00
Aias Salamina
Panelefsiniakos
20:00
Pyliou
Karavas
20:00
Proodeftiki
Keratsini
20:00
Asteras Varis

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:30
Olympique d'Alès

44 Argentina - Reserve League

Platense Res.
19:00
Sarmiento Res.
Vélez Sársfield Res.
19:00
Independiente Res.
Central Córdoba SdE Res.
19:00
Colón Res.
Barracas Central Res.
19:00
Tigre Res.

2507 Gambia - GFA League

Falcons
23:00
Waa Banjul Football
Brikama United
23:00
Real de Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Woombye Snakes
13:00
Kingscliff Wolves
Brisbane Knights
14:00
North Star
Coomera Colts
14:00
North Pine
St George Willawong
15:00
Toowong
The Gap
15:00
St George Willawong
Nambour Yandina United
15:00
Kangaroo Point Rovers

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Mildura City
10:00
Waverley Wanderers
Westgate
11:00
Darebin United
North Caulfield
13:00
Western Eagles

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Macleay Valley Rangers
13:00
Coffs Coast Tigers

5724 Sierra Leone - Premier League

Wusum Stars
23:15
Diamond Stars
East End Tigers
23:15
SLIFA Mount Aureol
East End Lions
02:00
Police

99474 World - Club Friendlies Women

Mitchelton W
13:00
Virginia United W
Brisbane City W
15:00
Moreton Bay United W
UJ Krakow W
17:30
Czarni Sosnowiec W
Åsane W
21:00
Fyllingsdalen W
AIK W
22:00
KIF Orebro W
Pogoń Tczew W
01:00
Akademia Piłkarska LG
Wanda Kraków W
02:30
Dąb Zabierzów Bocheński W

453172 Macao - Primeira Division

CFB Macau
17:00
CPK
Polícia
19:00
Tak Chun Ka I

3374 Gibraltar - Premier Division

Lions FC
23:00
Manchester 62
Europa Point
01:30
Lynx

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Inter Bangkok
15:30
North Bangkok University
Prime Bangkok
15:30
Muangnont
ม.ธนบุรี
15:30
Siam

99474 World - Club Friendlies 3

เอฟซี ดัลลัส
07:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
08:00
รีล ซอลต์ เลค
Phoenix Rising
09:00
Louisville City
San Diego Loyal
10:00
Tijuana
Akron
15:00
Valmiera / BSS
Dolgie Prudy
15:30
Dinamo Moskva II
Torpedo Moskva
15:30
Aksu
Neman Grodno
16:00
Slutsk
Vitebsk
16:30
Luki-Energiya
JIPPO
19:00
PEPO
Minsk
19:00
Ruh Brest
ซีเอสเคเอ มอสโก
19:00
Rubin Kazan'
Minai
19:00
Ahrobiznes Volochysk
Orenburg
21:00
Valmiera / BSS
Shakhtyor
21:00
Belshina
Dolgie Prudy
21:00
Andijan
Ufa
21:00
Baltika
Fredrikstad II
21:00
Kvik Halden
Raufoss
21:00
KFUM
Vitebsk
21:30
Gomel
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
คราสโนดาร์
22:00
Rostov
Desna
22:00
Kryvbas
Gefle
23:30
Östersunds FK
Skive
06:00
Vendsyssel

99474 World - Club Friendlies 4

Nove Sady
17:00
Znojmo
OKS
17:00
B 1913
Dunav 2010
19:00
Etar VT II
Pardubice II
20:00
Vrchovina
Rülzheim
23:00
Fortuna Kirchfeld

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Son Sardina W
18:00
Riudoms W
Vic Riuprimer W
18:30
Huesca W
Espanyol II W
18:30
Collerense W
Pardinyes W
18:30
Transportes Alcaine II W
Fontsanta Fatjó W
19:30
Balears W
Stadium Casablanca W
22:00
Europa W
Sant Lluís W
22:00
Sant Gabriel W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

San Ignacio W
18:15
Bizkerre W
Mutilvera W
18:30
Aurrerá de Vitoria W
Nueva Montaña W
19:00
Real Sociedad II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Granada II W
17:30
Santa Teresa II W
La Cañada Atlético W
18:00
San Miguel W
Sevilla II W
19:00
Olympia Las Rozas W
Málaga W
22:00
Extremadura W
Badajoz W
23:00
Cádiz W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Getafe W
17:30
Torrelodones W
DNS de Belen W
18:00
Pozuelo Alarcón W
Tres Cantos W
18:00
Madrid III W
Logroño II W
18:30
Samper W
Olímpico Madrid W
19:30
Laurus W
Real Madrid II W
23:00
Rayo Vallecano II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Real Unión Tenerife II W
17:30
Orientación Marítima W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

CFF Albacete W
17:00
UD Aguilas W
Plaza Argel W
18:00
Discobolo-La Torre W
Aldaia W
18:30
Elche II W
San Vicente W
18:45
Mislata W
Murcia Féminas W
22:00
Toledo W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Nan
15:30
Nakhon Mae Sot United
Northern Tak United
15:30
Uttaradit
Watbot
15:30
Chiangrai

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Huai Thalaeng United
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Mahasarakham United
Surin Sugar
15:30
Udon United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Krabi
15:30
Songkhla
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Satun United
Jalor City
16:00
Patong City

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Banbueng
15:30
Sa Kaeo City
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Chanthaburi

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Bang Pa-in
15:30
Samut Songkhram
Chainat United
15:30
Hua Hin City
Saraburi United
18:00
Kanjanapat Group

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Racing Santander U19
17:00
Pontevedra U19
Bansander U19
18:30
Lugo U19
Val Miñor U19
18:30
Sporting Gijón U19
Compostela U19
22:00
Atlético Perines U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Athletic Club U19
18:00
Pamplona U19
Mutilvera U19
18:30
Eibar U19
UD Logroñés U19
18:30
Real Sociedad U19
Oberena U19
22:00
Tudelano U19
Deportivo Alavés U19
22:30
Arenas Getxo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Lleida U19
18:00
Cornellà U19
Girona U19
18:30
Cerdanyola d. Vallès U19
Ebro U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
San Francisco U19
22:30
Atlético Baleares U19
Damm U19
00:00
Espanyol U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Real Betis U19
17:30
Séneca U19
San Félix U19
18:00
Granada U19
Santa Fe U19
18:00
Sevilla U19
Castilleja U19
18:00
Sanluqueno U19
Recreativo Huelva U19
18:30
Calavera U19
Córdoba U19
22:45
Almería U19
Vázquez Cultural U19
23:00
El Ejido U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Cádiz U19
Atlético Jaén U19
00:00
Jóvenes Promesas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Alcorcón U19
17:30
Unión Adarve U19
Getafe U19
17:30
Fuenlabrada U19
Las Rozas U19
18:00
La Cruz U19
Badajoz U19
18:00
Gimnástica Segoviana U19
Atl. Madrid U19
18:30
Trival Valderas U19
Rayo Vallecano U19
19:30
Real Valladolid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Las Palmas U19
21:00
La Oliva U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Elche U19
17:30
Real Murcia U19
Levante U19
18:00
Alboraya U19
Villarreal U19
18:00
Atlético Madrileño U19
Talavera U19
18:00
FC Cartagena U19
CF San José U19
18:00
Valencia U19
La Nucía U19
19:00
Kelme U19
Cartagena FC U19
22:00
Albacete U19
Torre Levante U19
22:00
Roda U19
Archena U19
22:30
Conquense U19

44 Argentina - Torneo Federal B - Final Stages

Guaraní A. Franco
04:00
Juventud Antoniana
Juventud Alianza
04:00
Atlético Paraná
Rivadavia Lincoln
04:00
Argentino Monte Maíz
Liniers Bahía Blanca
04:00
Jorge Newbery CR