ufakick

ตารางบอล 9 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นอริชซิตี
02:45
คริสตัล พาเลซ
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:45
เซาแธมป์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:45
เบรนท์ฟอร์ด
แอสตันวิลลา
03:00
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
บอร์มัธ
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บริสตอลซิตี
02:45
เรดิง
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
มิดเดิลส์เบรอ
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

49477 ไทยลีก

Port FC
19:00
Suphanburi Football Club

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

มอนเตอร์เรย์
20:30
Al Jazira
Al Hilal
23:30
เชลซี

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Bradford Park Avenue
02:45
York City

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
20:00
Wigan U23
Hull City U23
02:00
Sheffield Wed U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Kingstonian
02:45
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Southern Central

Biggleswade
02:45
Harlow Town

38 Netherlands - KNVB Beker

อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
AZ
อาแจกซ์
01:00
วิเทสส์

38 Netherlands - Eredivisie Women

SC Heerenveen W
01:30
Ajax W

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Altglienicke
01:00
Carl Zeiss Jena
Chemie Leipzig
01:00
ZFC Meuselwitz

556 Belgium - Pro League

Zulte-Waregem
00:45
KV Oostende
OH Leuven
03:00
เกงค์

556 Belgium - First Division B

Westerlo
00:45
Deinze

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
22:00
AEK Larnaca
PAEEK
00:00
อาโปเอล

245 Czech Republic - Czech Cup

Sigma Olomouc
20:30
Slovácko
เอสเค สลาเวีย ปราก
23:00
Sparta Praha

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Bergerac
00:30
Versailles
นีซ
03:15
โอลิมปิก มาร์กเซย

125 Greece - Greek Cup

Anagennisi Karditsas
21:00
Panathinaikos
โอลิมเปียกอส
23:00
Panaitolikos
AEK Athens
01:00
PAOK

674 Hungary - Hungarian Cup

Nagykanizsai ULE
19:00
Győri ETO
Békéscsaba
23:00
Gyirmót
Csákvári TK
23:00
Paksi SE
Kecskemeti TE
23:15
Honvéd
Vasas
02:00
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - League Cup

Valur
02:00
Thróttur Vogar
Keflavík
02:00
Leiknir Reykjavík

251 โกปปาอีตาเลีย

เอซี มิลาน
03:00
ลาซิโอ

2 Poland - Polish Cup

Piast Gliwice
23:30
Górnik Zabrze

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
20:00
Argeş
Mioveni
22:30
SSC Farul
Academica Clinceni
00:55
FCSB

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
02:45
เซลติก
Dundee United
02:45
Motherwell
Hearts
02:45
Dundee
กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:45
Hibernian
Ross County
02:45
Livingston
St. Mirren
02:45
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

Inverness CT
02:45
Partick Thistle
Arbroath
02:45
Hamilton Academical
Kilmarnock
02:45
Ayr United

1638 Slovenia - 1. SNL

Olimpija
23:30
Mura

32 Spain - Copa Del Rey

ราโย่ บาเยกาโน่
03:00
เรอัล เบติส

62 Switzerland - Swiss Cup

Étoile Carouge
02:00
St. Gallen
Biel-Bienne
02:30
Luzern

404 Turkey - Turkish Cup

Bandırmaspor
17:30
Sivasspor
Hatayspor
21:30
Antalyaspor
Denizlispor
00:30
แทร็บซอนสปอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
08:05
Once Caldas

353 Colombia - Copa Betplay

Valledupar
02:00
Atlético
Real San Andres
02:10
Barranquilla
Boca Juniors de Cali
03:00
Fortaleza CEIF
Tigres
05:30
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
Santos de Guápiles
Guanacasteca
04:00
Pérez Zeledón
Guadalupe
06:00
Grecia

35008 El Salvador - Primera Division

Municipal Limeño
04:00
FAS
Atletico Marte
04:00
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
22:00
Malacateco
Santa Lucia
00:15
Comunicaciones
Municipal
01:30
Xelajú
Iztapa
04:00
Nueva Concepción
Guastatoya
04:15
Solola

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
08:05
Morelia
Dorados
10:05
Pumas Tabasco
Alebrijes
06:00
Venados

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Juventus Managua
UNAN Managua
06:00
Jalapa

614 Algeria - Ligue 1

RC Relizane
21:00
Paradou AC

1320 Congo DR - Super Ligue

Don Bosco
20:00
Sanga Balende
Don Bosco
20:00
JSK
Simba
20:30
Dauphins Noirs
Groupe Bazano
20:30
Etoile de Kivu
Vita Club
21:00
Sanga Balende
Renaissance
21:00
JSK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
22:30
AFAD

886 Egypt - Premier League

ENPPI
22:30
Misr Lel Makasa
El Geish
01:00
El Gounah

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
06:00
Loubha Télimélé

16175 Libya - Premier League

Al Sadaqa
20:00
Shabaab Al Jabal

26 Mali - Premiere Division

Duguwolofila
22:30
Bakaridjan
Douannes de Sikasso
22:30
US Bougouba
Stade Malien Bamako
23:00
Onze Créateurs
Réal Bamako
01:00
LC Ba

21462 Kuwait - Premier League

Al Tadhamon
20:45
Al Arabi SC
Yarmouk
23:15
Al Kuwait

74505 Qatar - Premier League

Al Sadd
20:40
Umm Salal
Al Duhail
22:50
Al Shamal
Al Wakrah
22:50
Qatar SC

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Quadisiya
19:25
Al Draih
Al Shoalah
19:40
Najran
Al Orubah
20:00
Al Sahel
Jeddah
22:55
Ohod

155043 Bangladesh - Premier League

Rahmatgonj MFS
16:00
Saif
Sheikh Russel
16:00
Abahani Chittagong

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Chennaiyin
21:00
Goa

462 England - Vanarama National League South

Havant & Waterlooville
02:45
Dartford

11555657 South America - Copa Libertadores

Torque
07:30
Barcelona Guayaquil
Deportivo Lara
05:15
Bolívar

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Dikkelvenne
01:30
Gent-Zeehaven
Toekomst Menen
02:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Hades
02:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
02:00
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
02:00
Ternesse
Vorselaar
02:00
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herkol
02:00
Zonhoven United

17 France - CFA Group B

Olympique St Quentin
00:30
Metz II
Fleury 91
02:00
Beauvais

17 France - CFA Group C

Aubagne
02:00
Chasselay MDA

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atalanti
20:00
Ipato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Ermionidas-Ermis
20:00
Aris Skalas

251 Italy - Serie C: Girone A

Virtus Verona
20:30
Südtirol

251 Italy - Serie D: Girone A

Ligorna
20:30
Caronnese
Pro Imperia
21:00
Casale

251 Italy - Serie D: Girone C

San Martino Speme
20:30
Este

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelnuovo Vomano
20:30
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

Vis Artena
20:30
Carbonia

20 Portugal - 2. Division: Group F

Lagos
00:00
Juventude Evora

32 Spain - Tercera - Group 1

Sofán
02:30
Silva
Arzúa
03:00
Juvenil Ponteareas

32 Spain - Tercera - Group 5

Granollers
01:30
Grama

32 Spain - Tercera - Group 6

Elche II
22:30
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
17:00
Atlético Madrid II
Moratalaz
02:00
Complutense
Ursaria
02:00
Carabanchel
Tres Cantos
02:15
Alcorcón II
Villaverde-Boetticher
02:30
Alcobendas Sport
Trival Valderas
02:30
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Ávila
01:00
Guijuelo

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
01:00
Marbella
El Palo
02:00
Huétor Tájar
Torre del Mar
02:00
Motril
Ciudad de Torredonjimeno
02:30
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

Tomares
01:00
Cabecense
Los Barrios
02:00
Xerez
Antoniano
02:00
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

Murense
22:00
San Rafael
Inter Ibiza
22:15
Binissalem
Llosetense
23:00
Portmany

32 Spain - Tercera - Group 12

Atlético Paso
20:30
La Cuadra

32 Spain - Tercera - Group 14

Calamonte
03:00
Extremadura UD II
Miajadas
03:00
Llerenense
Aceuchal
03:00
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

Gares
01:00
Murchante
Avance Ezcabarte
01:30
Beti Onak

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Somaspor
17:00
Adıyaman 1954
Van BB
17:00
Afjet Afyonspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Artvin Hopaspor
17:00
Kahta 02 Spor

5 Brazil - Amazonense

Peñarol
02:00
Manauara
Amazonas
02:30
Fast Clube
Princesa Solimões
02:30
São Raimundo AM
Cliper
02:30
Operario AM

5 Brazil - Baiano 1

Bahia
05:15
Barcelona BA

5 Brazil - Brasiliense

Luziânia
01:30
Capital Brasilia
Brasília
01:30
Paranoá
Taguatinga
01:30
Ceilândia
Paracatu
02:00
Brasiliense

5 Brazil - Copa do Nordeste

CSA
07:30
Floresta
Ceará
05:30
Globo
Campinense
05:30
CRB

5 Brazil - Capixaba

Vilavelhense
01:00
CTE Colatina
Real Noroeste
05:00
Desportiva ES

5 Brazil - Carioca Serie A

Bangu
01:30
Madureira

5 Brazil - Catarinense 1

Barra do Garcas
02:00
Camboriú
Concórdia Atlético Clube
05:00
Hercílio Luz

5 Brazil - Gaucho 1

São Luiz
05:00
União RS
Aimoré
06:30
Grêmio

5 Brazil - Goiano 1

Goianésia
05:00
Goiás
Atlético GO
05:30
Aparecidense
Goiatuba EC
05:30
CRAC
Anápolis
06:30
Jataiense

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
06:00
Grêmio Sorriso
Luverdense
06:00
Operário Ltda
Acao Cuiaba
06:00
Sport Sinop
Cuiabá
06:30
Academia

5 Brazil - Mineiro 1

Pouso Alegre
07:30
América Mineiro
แอธเลติก บิลเบา
01:30
Tombense
Cruzeiro
05:30
Democrata GV
CAP Patrocinense
06:00
Caldense
Uberlândia
06:00
Villa Nova

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
19:30
Paragominas
Castanhal
01:30
Itupiranga
Bragantino PA
01:30
Amazônia PA
Paysandu
06:00
Caeté
Águia de Marabá
06:00
Independente PA

5 Brazil - Paraibano

Botafogo PB
06:15
São Paulo Crystal
Atlético Cajazeirense
06:15
Auto Esporte

5 Brazil - Paranaense 1

Londrina
05:00
Coritiba
Maringá
05:00
Cianorte

5 Brazil - Paulista A1

Água Santa
01:00
Ituano
São Paulo
05:00
Santo André
Bragantino
06:30
Inter de Limeira

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
01:00
XV de Piracicaba
ยูเวนตุส
01:00
CA Linense
Primavera SP
01:00
Velo Clube
Rio Claro
01:00
São Bento
Taubaté
05:00
RB Brasil
Osasco Audax
05:00
EC Lemense
Portuguesa
06:00
São Caetano
Portuguesa Santista
06:00
Oeste

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
01:00
Matonense
EC São Bernardo
01:00
Sertãozinho
USAC
01:00
Barretos
Comercial
05:00
Marília
Noroeste
05:30
Votuporanguense
Bandeirante SP
06:00
Nacional SP
São José EC
06:00
Rio Preto

5 Brazil - Pernambucano 1

Íbis
01:00
Afogados
Salgueiro
06:30
Santa Cruz

5 Brazil - Piauiense

Oeirense
02:00
Fluminense PI
Ríver
04:00
Parnahyba

5 Brazil - Sergipano

America SE
01:15
Lagarto
Maruinense
01:15
Sergipe

5 Brazil - Sul Matogrossense

União ABC
02:00
Operário MS
Naviraiense
02:00
Coxim
Aquidauanense
05:00
Águia Negra

41 Europe - UEFA Youth League

Midtjylland U19
19:00
Club Brugge U19
Genk U19
22:00
Chelsea U19
Hajduk Split U19
00:00
Atl. Madrid U19
Deportivo La Coruña U19
01:00
Dynamo Kyiv U19

862868 Nepal - A Division

Nepal Police
14:15
Chyasal Youth Club

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
เพิร์ธ กลอรี
15:55
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - Albanian Cup

Teuta Durrës
22:45
Skënderbeu Korçë

146 South Africa - Nedbank Cup

Venda FC
20:00
African All Stars
Maritzburg United
23:00
SuperSport United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Bremen U19
19:00
Jena U19

251 Italy - PrimaVera 1

Spal U19
17:00
Fiorentina U19
Roma U19
19:00
Genoa U19
Bologna U19
21:00
Milan U19

2756 Malta - Fa Trophy

Marsaskala
23:00
Valletta
Floriana
00:30
Ghajnsielem
Balzan
01:00
Pietà Hotspurs
Marsa
03:00
Tarxien Rainbows
Gudja United
03:00
Swieqi

251 Italy - Primavera 2

Como U19
20:30
Brescia U19

716 Nigeria - Npfl

Heartland
22:00
Gombe United

11555657 South America - Copa Libertadores U20

LDU Quito U20
03:00
Peñarol U20
Internacional U20
05:30
Millonarios U20

191038 Botswana - Premier League

Morupule Wanderers
20:30
BDF XI
Security Systems
21:00
Notwane
Township Rollers
21:00
Sua Flamingoes
Police XI
21:00
Gaborone United
BR Highlanders
21:00
Gilport Lions
Orapa United
23:00
Mogoditshane Fighters
Extension Gunners
00:00
Prisons XI

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
23:00
Rayo Vallecano W
Real Sociedad W
23:00
Barcelona W
Athletic Club W
01:00
Atletico Madrid W

190321 Bahrain - Bahrain Cup

Al-Najma
22:00
Khalidiya

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
02:45
Carrick Rangers U20
Crusaders U20
03:00
Ballymena United U20

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Pyliou
20:00
Karavas

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Consolat Marseille
02:00
Rousset-Ste Victoire

49477 ไทย ลีก คัพ

เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:00
Chonburi FC
Krabi
15:00
BG Pathum United
ชัยนาท ฮอร์นบิล
17:00
PT Prachuap FC
อุทัยธานี เอฟซี
17:00
Nongbua Pitchaya FC
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
Police Tero FC
Khonkaen United
18:00
True Bangkok United
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
Samut Prakan City
Singha Chiangrai United
19:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
20:00
DAC U19

99474 World - Club Friendlies Women

Virginia United W
16:30
Moreton Bay United W
Eskilstuna United W
19:00
Kristianstads W
KIF Orebro W
00:00
Brommapojkarna W
Linkoping W
00:00
Djurgarden W

99474 World - Club Friendlies 3

Isloch
14:00
BATE
Fakel
15:00
Samgurali
Yenisey
15:30
Forte Taganrog
Polonia Bytom
16:30
Jastrzębie
Prostějov
16:30
Sigma Olomouc II
Cherno More
17:00
Dunav 2010
Banska Bystrica
17:00
Třinec
Lisen
17:00
Petržalka akadémia
Rostov
17:00
Linense
České Budějovice II
17:00
Táborsko
Lyngby
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
ŁKS Łódź
19:30
Vorskla
Cherno More
20:00
Sozopol
BATE
20:00
Dnepr Mogilev
Ural
20:30
Ararat-Armenia
Khimki
21:00
Hermannstadt
Levadia
21:00
FK Nizjni Novgorod
Metalist 1925 Kharkiv
21:00
Železničar Pančevo
Chayka
21:30
Shakhter Karagandy
Yenisey
21:30
Rudar Prijedor
Zorya
21:30
Valmiera / BSS
Mjällby
22:00
Kristiansund
Chrobry Głogów
22:00
Stargard Szczeciński
Rostov
22:00
Haugesund
นิวยอร์กซิตี
22:30
Inter Playa del Carmen
Hammarby
22:30
Vélez
Silkeborg KFUM
22:30
Hobro
Resovia Rzeszów
23:00
Mladost Novi Sad
GAIS
23:00
Värnamo
Ørn Horten
23:30
Eik Tønsberg
Helsingborg
00:00
Ängelholm
Värnamo
00:00
Skövde AIK
Metalist 1925 Kharkiv
00:00
Horsens
โตรอนโต้ เอฟซี
00:30
Austin
Brage
00:30
Korsnäs IF FK
Wacker Innsbruck
00:30
SVG Reichenau
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
01:00
El Paso Locomotive
Jönköpings Södra
01:00
Husqvarna
Alemannia Waldalgesheim
01:00
Schott Mainz
Hallbergmoos-Goldach
02:30
Pipinsried
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
04:00
New Mexico United
นิวยอร์กซิตี
04:30
Querétaro
HB Køge
06:00
Lyngby
SønderjyskE
06:00
Vendsyssel
Levadia
06:00
Torpedo Kutaisi

99474 World - Club Friendlies 4

Avangard Kursk
17:00
Volga Ulyanovsk
Pandurii Târgu Jiu
17:00
Gilortul
Brașov Steagul Renașt
17:00
Jiul Petrosani
Bałtyk Gdynia
18:00
Gedania Gdańsk
Wieczysta Kraków
18:00
Garbarnia Kraków
Lokomotiv G. Oryahovitsa
18:00
Spartak Pleven
Chojniczanka Chojnice
19:00
Zawisza Bydgoszcz
Chojniczanka Chojnice
19:00
Starogard Gdański
Loznica
20:00
Mačva Šabac
Hebar 1918
20:00
Oborishte
Wikielec
22:00
Sokół Ostróda
Wisłoka Dębica
23:00
Unia Tarnów
Slovan Duslo Šaľa
00:00
Rohožník
Traiskirchen
00:00
Favoritner AC
Arsenal Česká Lípa
00:00
Slovan Liberec II
Cuiavia Inowrocław
00:00
Sokół Kleczew
Bienwald Kandel
01:00
Mutschelbach
Buchonia Flieden
01:00
SG Schlüchtern
Bjarg
01:00
Varegg
Eller
01:30
TVD Velbert
Hürth
01:30
Union Nettetal
Güssing
02:00
Jennersdorf

1161 Scotland - Football League - Highland League

Turriff United
03:00
Inverurie Loco Works
Brora Rangers
03:00
Fort William
Fraserburgh
03:00
Buckie Thistle

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Cacereño II W
02:00
Extremadura W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Olímpico Madrid W
02:30
Atlético Madrid III W

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Yasothon
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Songkhla
16:30
Nakhon Si Thammarat

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Vázquez Cultural U19
01:00
Castilleja U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Las Zocas U19
02:30
Maspalomas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Levante U19
00:00
Cartagena FC U19
Albacete U19
00:30
Roda U19