ufakick

ตารางบอล 8 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์แฮม
02:45
วัตฟอร์ด
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:45
เอฟเวอร์ตัน
เบิร์นลีย์
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
02:45
แบล็กพูล
ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
ฮัลล์ซิตี
ฟูลัม
02:45
มิลล์วอลล์
ลูตัน ทาวน์
02:45
บาร์นสลีย์
สโตกซิตี
02:45
สวอนซีซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
02:45
ซันเดอร์แลนด์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
พลีมัธ อาร์ไกล์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:45
อิปสวิช ทาวน์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
จิลลิ่งแฮม
02:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ลินคอล์น ซิตี้
02:45
มอร์แคมป์
พอร์ตสมัท
02:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
วีแกนแอทเลติก
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
โบลตันวอนเดอเรอส์
03:00
ชาร์ลตันแอธเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

Sutton United
02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
Port Vale
Exeter City
02:45
Leyton Orient
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:45
โรชเดล
Harrogate Town
02:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Hartlepool United
02:45
Barrow
Mansfield Town
02:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Northampton Town
02:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Oldham Athletic
02:45
บริสตอล โรเวอร์ส
สคันธอร์ป
02:45
Walsall
Stevenage
02:45
Bradford City
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
Swindon Town

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

Palmeiras
23:30
Al Ahly

462 England - National League

กริมสบี้ ทาวน์
02:45
King's Lynn Town
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
Bromley
Stockport County
02:45
Chesterfield
Wealdstone
02:45
Yeovil Town
Notts County
02:45
Barnet

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Gateshead
02:45
Blyth Spartans
AFC Telford United
02:45
Southport
Alfreton Town
02:45
Kettering Town
Chorley
02:45
Spennymoor Town

462 England - Professional Development League

Cardiff U23
20:00
Queens Park Rangers U23
Watford U23
20:00
Colchester U23
Millwall U23
20:30
Ipswich U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Folkestone Invicta
02:45
Bowers & Pitsea
Potters Bar Town
02:45
Bishop's Stortford
Leatherhead
02:45
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Maldon & Tiptree
02:45
Heybridge Swifts
Bury Town
02:45
Felixstowe & Walton United

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
02:45
Kidlington
Barton Rovers
02:45
St Neots Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
02:45
Witton Albion
Atherton Collieries
02:45
Bamber Bridge
Buxton
02:45
Basford United
United of Manchester
02:45
Lancaster City
Matlock Town
02:45
Grantham Town
Morpeth Town
02:45
South Shields
Radcliffe Borough
02:45
Hyde United
Scarborough Athletic
02:45
Whitby Town
Stafford Rangers
02:45
Mickleover Sports
Stalybridge Celtic
02:45
Gainsborough Trinity
Warrington Town
02:45
Nantwich Town

38 Netherlands - KNVB Beker

พีเอสวี
01:00
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
00:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
01:00
Türkgücü-Ataspor
Zwickau
01:00
Viktoria Köln

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Union Tornesch
01:30
Buchholz

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
20:00
Qabala
Sebail
22:15
Sumqayıt

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

โมนาโก
03:00
อาเมียงส์

17 France - National

Sète
02:00
Cholet

125 Greece - Greek Cup

Panathinaikos
07:00
Lamia
PAOK
07:00
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - Hungarian Cup

Újpest
23:15
Várda SE
Szeged 2011
02:00
MOL Vidi

251 โกปปาอีตาเลีย

อินเตอร์ มิลาน
03:00
โรม่า

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
02:45
Cliftonville
Coleraine
02:45
Dungannon Swifts
Linfield
02:45
Larne
Portadown
02:45
Glentoran

491 Northern Ireland - Championship

Loughgall
02:45
Ards

20 Portugal - Segunda Liga

Varzim
22:30
Nacional
Feirense
01:00
Farense
Estrela Amadora
03:15
Académica

155 Romania - Liga 1

Sepsi
20:00
Gaz Metan Mediaş
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
22:30
UTA Arad
Voluntari
00:55
Rapid Bucuresti

1161 Scotland - League One

Queen's Park
02:45
Dumbarton
Alloa Athletic
02:45
Falkirk

62 Switzerland - Swiss Cup

Yverdon Sport
02:00
Lausanne Sport

404 Turkey - Turkish Cup

Kasımpaşa
18:30
Gaziantep F.K.
Fatih Karagümrük
21:30
คอนยาสปอร์
Fenerbahçe
00:30
Kayserispor

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
08:15
Santa Fe
Independiente Medellín
06:00
Cortuluá

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
04:00
ADR Jicaral

458 Mexico - Liga MX

León
10:05
Cruz Azul

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
06:00
Tepatitlán de Morelos

158 Uruguay - Primera Division

Cerrito
06:00
Danubio

1320 Congo DR - Super Ligue

Blessing
20:00
RCK

26 Mali - Premiere Division

Black Stars
23:00
Djoliba
ASKO
23:30
Yeelen Olympique
Police
01:00
COB

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal El-Fasher
21:00
Hay Al Arab
Hilal Obayed
21:00
Al Ahli Khartoum
Al Ahly Shendi
21:00
Hay Al Wadi
Kober
21:00
Al Khartoum
Alamal Atbara
23:30
Tuti
Al-Ahly Merowe
23:30
Wad Nubawi
Al Merreikh
23:30
Al Hilal Port Sudan

21462 Kuwait - Division 1

Khaitan
22:00
Burgan
Al Sulaibikhat
22:00
Al Jahra

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
19:25
Al-Kawkab
Hajer
19:30
Al-Ain
Al Akhdoud
20:00
Al Kholood
Al Wahda
22:55
Al Jeel

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
16:00
Sheikh Jamal
Bangladesh Police
16:00
Abahani

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Hyderabad
21:00
ATK Mohun Bagan

462 England - Vanarama National League South

Eastbourne Borough
02:45
Tonbridge Angels
Braintree Town
02:45
Chelmsford City
Ebbsfleet United
02:45
St Albans City
Slough Town
02:45
Dulwich Hamlet

251 Italy - Serie D: Girone D

Sasso Marconi
20:30
Lentigione

32 Spain - Tercera - Group 4

Leioa
01:30
Beti Gazte

5 Brazil - Copa do Nordeste

Sport Recife
05:30
Sousa

5 Brazil - Cearense 1

Uniclinic
01:00
Iguatu
Crato
01:30
Caucaia
Ferroviário
01:30
Maracanã
Pacajus
05:00
Icasa

5 Brazil - Maranhense

Iape
05:00
Sampaio Corrêa
Pinheiro
05:00
Juventude MA

5 Brazil - Paraibano

Nacional de Patos
06:15
Sport PB

5 Brazil - Paulista A3

Desportivo Brasil
01:00
Olímpia

41 Europe - UEFA Youth League

AZ U19
20:30
Villarreal U19
Ranger U19
22:00
Sevilla U19
Žilina U19
22:30
Inter U19
Empoli U19
00:00
Borussia Dortmund U19

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:05
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 2nd Division

Elbasani
19:30
Ada Velipojë

488 Iran - Hazfi Cup

Paykan
20:30
Esteghlal

41 Europe - Atlantic Cup

Brentford 2
22:00
Brøndby
Vålerenga
02:30
Halmstad

2756 Malta - Fa Trophy

Hibernians
00:30
Nadur
Mosta
02:30
Luqa
Melita
03:00
St. George's

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Víkingur Reykjavík
02:00
Fram
Fylkir
02:00
Thróttur Reykjavík
Fjölnir
02:00
ÍR

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Independiente U20
03:00
Sporting Cristal U20
Caracas U20
05:30
Blooming U20

17 France - Division 1 Women

Dijon W
00:30
Fleury 91 W

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
08:00
Pumas UNAM W
Santos Laguna W
08:00
León W

98 Australia - W-League

Newcastle Jets W
13:25
Melbourne Victory W

614 Algeria - Algeria Youth League

NA Hussein Dey U21
16:00
MC Alger U21
WA Tlemcen U21
17:00
JS Kabylie U21
CR Belouizdad U21
20:30
MC Oran U21

2507 Gambia - GFA League

Samger
03:30
Real de Banjul

99474 World - Club Friendlies Women

Prądniczanka Kraków W
00:30
Bydgoszcz W

99474 World - Club Friendlies 3

Krasnodar II
15:30
Leningradets
Rubin Kazan'
15:30
Dinamo Batumi
Radunia Stężyca
17:00
Stomil Olsztyn
OFK Pirin
18:30
Lokomotiv Plovdiv
AIK
19:45
Täby
Flora
20:00
Metta / LU
สปาร์ตัก มอสโก
20:00
Ural
โอเล็กซานเดรีย
20:00
Kapfenberger SV
Pogoń Szczecin
20:00
Olimpia Elbląg
Orenburg
21:00
Dečić
Chornomorets
21:00
Saburtalo
Khimki
21:00
FC Helsingør
ดินาโมเคียฟ
21:00
Dinamo Tbilisi
Volgar Astrakhan
22:00
Nasaf
Raufoss
00:00
Gjøvik-Lyn
Raufoss
00:00
Strømsgodset
Degerfors
00:00
Örebro Syrianska
Metal Kharkiv
00:00
Veres
Augsburg II
00:30
Ehekirchen
SV Horn II
00:30
Wiener Viktoria
Wacker Burghausen
00:30
Erlbach
ฮิวสตัน ไดนาโม
02:00
El Paso Locomotive
Nashville SC
03:00
Charlotte
ฮิวสตัน ไดนาโม
04:00
Phoenix Rising
Stomil Olsztyn
06:00
Lechia Gdańsk
Allerheiligen
06:00
Floridsdorfer AC
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
นิวยอร์กซิตี
06:00
Querétaro
นิวยอร์กซิตี
06:00
Inter Playa del Carmen
Isloch
06:00
FC Ostrovets

99474 World - Club Friendlies 4

Chernomorets
20:30
Metallurg Vidnoye
Sokol Pohořelice
00:00
Sokol Lanžhot
Rot-Weiß Walldorf
01:30
Gonsenheim
Velbert
01:30
FC Remscheid
SF BG Marburg
01:30
Fernwald
FV Haaren
01:30
Eilendorf
MSV Düsseldorf
02:00
Hilden

802 Israel - Liga Bet - North A

Bnei HaGolan VeHaGalil
18:00
Ihud Bnei Mejdel Krum
Beitar Nahariya
18:45
Hapoel Deir Hanna
Hapoel Ironi Karmiel
19:00
Ironi Bnei Kabul

802 Israel - Liga Bet - North B

Ihud Bnei Kfar Kara
19:45
Hapoel Ramot Menashe

802 Israel - Liga Bet - South A

Beitar Petah Tikva
19:50
Beitar Kfar Saba Shlomi
Bnei Jaffa Ortodoxim
20:00
Hapoel Kiryat Ono
Hapoel Qalansawe
01:15
Ironi Beit Dagan