ufakick

ตารางบอล 2 ก.พ. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี

49477 ไทยลีก

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Suphanburi Football Club
True Bangkok United
18:00
Samut Prakan City
Police Tero FC
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

อุดรธานี เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Friendly International

Nicaragua
08:00
Belize

462 England - Premier League Cup

Watford U23
02:00
Huddersfield Town U23

462 England - Professional Development League

Wigan U23
20:00
Peterborough United U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
02:45
Thame
FC Romania
02:45
Harlow Town

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
01:00
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nord

Altona 93
01:30
Heider SV

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
01:00
Lokomotive Leipzig
BAK '07
01:00
Auerbach
Tasmania Berlin
01:00
Lichtenberg
Union Fürstenwalde
01:00
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
20:00
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Komet Arsten
01:30
Hastedt
SFL Bremerhaven
01:30
Brinkumer SV
Borgfeld
01:30
Hemelingen

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Zira
20:00
Sebail
Sumqayıt
22:15
Qabala

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
00:45
Antwerp

116 Cyprus - 2. Division

Enosis
19:30
Onisilos
Ermis
19:30
Anagennisi Deryneia

116 Cyprus - Cyprus Cup

Olympiakos
23:00
อาโปเอล

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
20:00
PAS Giannina
โอลิมเปียกอส
22:15
Panaitolikos
OFI
22:15
Panathinaikos
Aris
00:30
AEK Athens
Volos NFC
00:30
Ionikos
Apollon Smirnis
02:30
PAOK

802 Israel - State Cup

Maccabi Tel Aviv
00:30
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Hadera
01:30
Maccabi Haifa

20 พรีเมียรา ลีกา

เบนฟิกา
02:00
Gil Vicente
Belenenses
03:45
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Rio Ave
00:00
Sporting Covilhã
Leixões
01:00
Mafra
ชาเวช
01:00
Varzim

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
02:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์

32 Spain - Copa Del Rey

ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
มาจอร์กา
บาเลนเซีย
03:00
กาดิซ

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
02:00
Alianza Petrolera
Envigado
04:05
Millonarios
Deportivo Cali
06:10
Deportivo Pereira

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
01:00
Solola
Municipal
01:30
Comunicaciones
Santa Lucia
04:00
Guastatoya
Cobán Imperial
04:00
Xelajú
Iztapa
04:00
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
00:00
Amatitlan
Deportivo Reu
01:00
Marquense
Plataneros
04:00
San Pedro
Zacapa Tellioz
04:00
Comunicaciones II
Juventud Pinulteca
04:00
Agua Blanca

99474 World - WC Qualification South America

บราซิล
07:30
ปารากวัย
เปรู
09:00
เอกวาดอร์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Pumas Tabasco
08:05
Celaya
Venados
10:05
Correcaminos UAT
Raya2
06:00
Atlante

1320 Congo DR - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:00
JSK

26833 Grenada - Premier Division

SAB Spartans
06:00
Mt. Rich

1179 Kenya - Premier League

Tusker
19:00
Bandari

2568 Zambia - Super League

Zanaco
20:00
Forest Rangers

2931 Andorra - Primera División

Ordino
02:45
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

UE Sant Julia II
02:45
FC Santa Coloma II

488 Iran - Azadegan League

Shahrdari Astara
17:30
Pars Jam Bushehr
Esteghlal Khuzestan
17:30
Mes Shahr-e Babak
Mes Kerman
17:30
Kheybar Khorramabad
Qashqai
17:30
Khooshe Talaee Saveh
Khouneh Be Khouneh Babol
17:30
Caspian Qazvin
Shahrdari Hamedan
17:30
Saipa
Arman Gohar
17:30
Esteghlal Mollasani
FC Vista Turbine
17:30
Malavan
Shahin Bushehr
17:30
Machine Sazi

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
19:25
Al Orubah
Al Akhdoud
19:55
Al Quadisiya
Al-Ain
20:10
Jeddah
Al-Kawkab
22:15
Hajer

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

East Bengal
21:00
Chennaiyin

49477 Thailand - FA Cup

SCG Muangthong United
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
BG Pathum United
19:00
Port FC

147 Africa - Africa Cup of Nations

บูร์กินาฟาโซ
02:00
เซเนกัล

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Waremme
02:00
US Givry

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Rapid Symphorinois
02:00
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
02:00
Herstal
Oppagne-Wéris
02:30
Jodoigne

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Doxa Dramas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Ethnikos Skoulikadou
20:00
Anagennisi Artas
Nafpaktiakos
20:00
Diagoras Vrachneika
Acheron Kanalaki
20:00
Panagriniakos
Amvrakikos Loutrou
20:00
Aias Gastounis
Panachaiki
20:00
Tilikratis
Diavolitsi
20:00
Panegialios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Amvrysseas
20:00
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Agios Ierotheos
20:00
Aris Skalas
Ilioupoli
20:00
Ermionidas-Ermis

251 Italy - Serie C: Girone B

Olbia
20:30
Ancona
Virtus Entella
20:30
Montevarchi
Imolese
20:30
Viterbese
Siena
00:00
Teramo
Pontedera
00:00
Vis Pesaro
Pescara
03:00
Carrarese
Fermana
03:00
Gubbio
Cesena
03:00
Lucchese
Reggiana
03:00
Modena
Grosseto
03:00
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

Nuova Monterosi
20:30
Bari 1908
Fidelis Andria
20:30
Catania
Paganese
20:30
Latina
Catanzaro
20:30
Picerno
Vibonese
20:30
Virtus Francavilla
Palermo
00:00
ACR Messina
Taranto
00:00
Campobasso
Monopoli
00:00
Turris

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:30
RG Ticino
Casale
20:30
Sestri Levante
Chieri
20:30
Derthona
Gozzano
20:30
Asti
Lavagnese
20:30
Pro Imperia
PDHAE
20:30
Bra
Saluzzo
20:30
Ligorna
Vado
20:30
Sanremo
Fossano
21:00
Città di Varese
Novara
00:00
Borgosesia

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Crema
Caravaggio
20:30
Breno
Folgore Caratese
20:30
Legnano
Leon
20:30
Brusaporto
Real Calepina
20:30
Olginatese
Sona
20:30
Sangiuliano City
Adrense
20:30
Casatese
Villa d'Almè
20:30
Desenzano Calvina
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Pontisola
Vis Nova Giussano
20:30
Castellanzese

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Delta Calcio Rovigo
Spinea
20:30
Cartigliano
Union ArzignanoChiampo
20:30
Clodiense
Luparense
20:30
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Forlì
Alcione
20:30
Prato
Athletic Carpi
20:30
Sasso Marconi
Correggese
20:30
Sammaurese
Cavenago Fanfulla
20:30
Tritium
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Lentigione
Mezzolara
20:30
Progresso
Real Forte Querceta
20:30
Borgo San Donnino
Rimini
20:30
Bagnolese
Seravezza
20:30
Ravenna

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
20:30
Arezzo
Sporting Trestina
20:30
Gavorrano

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:30
Porto D' Ascoli
Matese
20:30
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone G

Vis Artena
20:30
Arzachena
CynthiAlbalonga
20:30
Real Monterotondo Scalo
Aprilia
20:30
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

Bisceglie
20:30
Casarano
US Bitonto
20:30
Brindisi
Casertana
20:30
Città di Fasano
Francavilla
20:30
Nocerina
Lavello
20:30
San Giorgio
Nardò
20:30
Nola 1925
Mariglianese
20:30
Rotonda
Virtus Matino
20:30
Sorrento
Audace Cerignola
21:00
Molfetta Calcio
Gravina
00:00
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:30
Trapani 1905
Città Di Sant’Agata
20:30
Cittanova Interpiana
Lamezia Terme
20:30
Santa Maria Cilento
Gelbison
20:30
Giarre
Licata
20:30
Biancavilla
Paternò
20:30
Rende
Portici
20:30
Troina
Aversa Normanna
20:30
Sancataldese
San Luca
20:30
Castrovillari
Cittanova Interpiana
20:30
FC Messina

20 Portugal - 2. Division: Group F

Olhanense
22:00
Louletano

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
02:30
Atlético Arnoia
Polvorín
02:30
Noia
Sofán
02:30
Silva
Arzúa
03:00
Juvenil Ponteareas

32 Spain - Tercera - Group 2

San Martin
22:30
Gijon Industrial

32 Spain - Tercera - Group 4

Barakaldo
01:30
CD Vitoria
Urduliz
02:00
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
01:30
Vilassar Mar
San Cristobal
02:30
Granollers

32 Spain - Tercera - Group 6

Hércules II
23:00
Villajoyosa
Roda
00:00
Villarreal III
Callosa Deportiva
01:30
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

Pozuelo Alarcón
02:00
Villaverde-Boetticher
Alcorcón II
02:00
Galapagar
Torrejón
02:30
Moratalaz
Colonia Moscardo
02:30
Madrid 2021 FP
Las Rozas
02:30
Tres Cantos
Complutense
02:45
Villaviciosa Odón
Carabanchel
03:00
Parla

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
22:00
Guijuelo
Almazán
22:30
Atlético Astorga
Colegios Diocesanos
22:30
La Virgen del Camino
Arandina
01:00
Mirandés II
Palencia CF
02:00
Ciudad Rodrigo

32 Spain - Tercera - Group 9

At. Malagueño
00:00
Motril
El Palo
02:30
Torre del Mar
Ciudad de Torredonjimeno
02:30
Alhaurino

32 Spain - Tercera - Group 10

Tomares
23:00
Ceuta II
Cartaya
01:30
Xerez
Puente Genil
01:45
Sevilla III
Pozoblanco
02:00
Conil
Lucena
02:30
Córdoba II

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
00:00
Inter Ibiza
PE Sant Jordi
00:30
Portmany
Poblense
00:30
Serverense
Llosetense
01:00
Mallorca II
Murense
01:30
Felanitx
Platges de Calvià
02:00
Campos
Binissalem
02:00
Santanyi
Rotlet Molinar
02:15
Constància
Son Veri
02:30
Manacor
Soller
02:30
Collerense

32 Spain - Tercera - Group 12

Gran Tarajal
18:15
Vera
Unión Sur Yaiza
21:30
Tenisca
Las Palmas III
00:00
Buzanada
Villa Santa Brígida
00:45
Las Zocas

32 Spain - Tercera - Group 14

Miajadas
03:00
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 15

Cantolagua
01:00
Subiza

32 Spain - Tercera - Group 17

Calamocha
01:00
Belchite 97
Binéfar
01:30
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

Albacete II
00:00
Azuqueca
Miguelturreño
02:30
Torrijos

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Kuşadasıspor
17:00
Çarşambaspor
Hacettepe
17:00
Yeni Altındağ BS
Halide Edip Adıvar
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Düzcespor
Kestelspor
17:00
Erzin Belediyespor
Kızılcabölükspor
17:00
Yeni Orduspor
68 Aksaray Belediyespor
17:00
Yomraspor
76 Iğdır Belediyespor
17:00
Bayrampaşaspor
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Elaziz Belediyespor

5 Brazil - Alagoano

Aliança AL
06:00
ASA

5 Brazil - Amazonense

São Raimundo AM
02:00
Fast Clube
Peñarol
02:00
JC
Amazonas
02:30
Manaus
Princesa Solimões
02:30
Operario AM

5 Brazil - Baiano 1

Vitória
05:15
Bahia

5 Brazil - Brasiliense

Taguatinga
01:30
Paracatu
Santa Maria
01:30
Capital Brasilia
Brasília
01:30
Brasiliense

5 Brazil - Copa do Nordeste

Atlético Alagoinhas
05:30
CRB

5 Brazil - Carioca Serie A

Bangu
01:30
Volta Redonda
ฟลาเมงโก
05:15
Boavista

5 Brazil - Catarinense 1

Barra do Garcas
02:00
Concórdia Atlético Clube
Prospera Criciuma
02:00
Chapecoense
Brusque
05:00
Marcílio Dias

5 Brazil - Cearense 1

Maracanã
01:00
Crato
Iguatu
01:30
Pacajus
Caucaia
02:00
Ferroviário
Icasa
02:00
Uniclinic

5 Brazil - Gaucho 1

Grêmio
02:30
EC São José
São Luiz
05:00
Internacional
Ypiranga Erechim
05:00
União RS

5 Brazil - Goiano 1

CRAC
05:30
Iporá
Aparecidense
05:30
Vila Nova
Atlético GO
05:30
Goiatuba EC
Grêmio Anápolis
06:30
Goianésia
Morrinhos
06:30
Anápolis

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
05:00
Pinheiro

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
06:00
Operário Ltda
Cuiabá
06:30
Nova Mutum EC
Sport Sinop
06:30
Academia

5 Brazil - Mineiro 1

Uberlândia
05:30
Atlético Mineiro
Pouso Alegre
05:30
แอธเลติก บิลเบา
Caldense
06:00
Tombense
CAP Patrocinense
06:00
URT
Villa Nova
06:30
Democrata GV

5 Brazil - Paraense

Tapajós
19:30
Independente PA

5 Brazil - Paranaense 1

Independiente FSJ
01:30
Paraná
Operário PR
05:00
Cascavel
Coritiba
05:30
Rio Branco PR

5 Brazil - Paulista A1

Botafogo SP
07:00
Ferroviária
Santo André
05:00
São Bernardo
Ponte Preta
05:00
Novorizontino

5 Brazil - Paulista A2

ยูเวนตุส
01:00
XV de Piracicaba
Primavera SP
01:00
São Caetano
Osasco Audax
01:00
Velo Clube
Rio Claro
01:00
Oeste
Taubaté
05:00
CA Linense
Portuguesa Santista
06:00
RB Brasil

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
01:00
Matonense
EC São Bernardo
01:00
Olímpia
Nacional SP
01:00
Comercial
Sertãozinho
05:00
USAC
Noroeste
05:30
Bandeirante SP
Marília
05:30
Rio Preto
Barretos
06:00
Capivariano
São José EC
06:00
Desportivo Brasil

5 Brazil - Pernambucano 1

Retrô
06:30
Sport Recife

5 Brazil - Piauiense

Ríver
07:30
Fluminense PI
Altos
06:00
Oeirense

5 Brazil - Potiguar

América RN
01:00
Potiguar Mossoró
ASSU
01:00
ABC
Potyguar
01:00
Globo
Forca e Luz
01:00
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Sul Matogrossense

Dourados Atlético
03:00
Coxim
Aquidauanense
05:00
Naviraiense
Costa Rica - MS
06:00
Operário MS

5 Brazil - Tocantinense

Tocantins Miracema
02:00
União Carmolandense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:45
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

Korabi Peshkopi
19:30
Tomori Berat
Pogradeci
19:30
Butrinti Sarandë

251 Italy - PrimaVera 1

Napoli U19
18:30
Spal U19
Atalanta U19
20:30
Torino U19
Bologna U19
20:30
Verona U19
Juventus U19
22:30
Sassuolo U19

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Sunshine Stars
Lobi Stars
22:00
Niger Tornadoes
Akwa United
22:00
Kwara United
Shooting Stars
22:00
Heartland
Kano Pillars
22:00
Remo Stars
Rivers United
22:00
Akwa Starlets
Enugu Rangers
22:00
Plateau United
Abia Warriors
22:00
Wikki Tourist
Nasarawa United
22:00
Enyimba

1560 Congo - Ligue 1

Cheminots
20:00
Kondzo
V.Club Mokanda
22:00
Diables Noirs

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
18:00
Alavés W
Atletico Granadilla W
18:00
Huelva W
Atletico Madrid W
22:30
Madrid CFF W
Sevilla W
23:00
Villarreal W
Rayo Vallecano W
23:00
Valencia W
Levante W
23:00
Barcelona W
Real Sociedad W
00:00
Real Madrid W
Athletic Club W
01:00
Eibar W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
02:30
Zulte-Waregem W

98 Australia - W-League

Sydney W
15:35
Brisbane Roar W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

KR / KV U19
00:30
Fjölnir / Vængir U19

462 England - League Cup Women

Chelsea W
02:00
Manchester United W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Portadown U20
02:45
Glentoran U20
Cliftonville U20
02:45
Ballymena United U20
Linfield U20
03:00
Warrenpoint Town U20

11240938 Asia - Asian Cup Women

ไทย W
15:00
Vietnam W

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Gazélec Ajaccio
00:00
Ajaccio II
Corte
02:00
Lucciana

5724 Sierra Leone - Premier League

Mighty Blackpool
02:00
SLIFA Mount Aureol

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
02:45
Mons Calpe

99474 World - Club Friendlies 3

Curicó Unido
07:00
San Luis
Ynergetyk-BDU
15:00
Shakhtyor Petrikov
Sandecja Nowy Sącz
17:00
Wieczysta Kraków
Fakel
17:00
Atyrau
Tychy 71
17:00
Jastrzębie
Vlašim
17:00
Banik Ostrava II
Polkowice
18:00
Kalisz
Orijent 1919
18:00
Olimpija
Zagłębie Sosnowiec
18:30
Hebar 1918
Chayka
19:00
Neftekhimik
Banska Bystrica
19:30
Zbrojovka Brno
CSKA 1948 Sofia
20:00
KF Llapi
Slavoj Vyšehrad
20:00
Varnsdorf
สปาร์ตัก มอสโก
20:00
Riga
Dinamo Moskva
20:00
Partizan
ดีนาโมซาเกร็บ
20:00
Rogaška
Olimpija
20:15
Javor Ivanjica
SKA Khabarovsk
21:00
Viitorul Şelimbăr
Valencia U19
21:00
Liefering
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:00
Viborg
Sereď
21:00
Rohožník
Sochi
21:00
KAMAZ
Mariupol
21:30
Siroki Brijeg
Fakel
21:30
Neftchi
Korona Kielce
22:00
Orenburg
Čukarički
22:00
ดินาโมเคียฟ
Veres
22:30
Spartak Subotica
Brabrand
23:30
Aarhus Fremad
Næstved
23:30
KFUM Roskilde
Admira
23:30
Wiener Viktoria
Raufoss
00:00
Skeid
Nöttingen
00:00
Aalen
รีล ซอลต์ เลค
01:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
Greuther Fürth II
01:00
Eintracht Bamberg
Teningen
01:00
Bahlinger SC
Astoria Walldorf
01:00
Neckarsulmer SU
Endingen
01:00
Bahlinger SC
Heimstetten
01:15
Holzkirchen
Schott Mainz
01:30
Eddersheim
Wexford Youths
02:30
St Patrick's
Drogheda United
02:30
Bray Wanderers
Galway United
02:30
Dundalk
ลอสแอนเจลิส
03:00
โตรอนโต้ เอฟซี
River Plate
03:30
CAI
เชอร์เวนา ซเวซดา
06:00
Shakhtyor
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
Mladost Lučani
06:00
Chornomorets
Wanderers
06:00
Gimnasia Mendoza

99474 World - Club Friendlies 4

Chernomorets
17:00
Avangard Kursk
Sigma Olomouc II
18:00
Karvina II
Odorheiu Secuiesc
18:00
Brașov Steagul Renașt
Marek
19:00
Etar
Lovech
19:00
Dunav 2010
Budućnost
20:00
Mladost Ljeskopolje
Žarkovo
20:00
Inđija
ASU Poli Timişoara
21:00
Dumbrăviţa
Spartak Myjava
23:00
Púchov
FV Bad Vilbel
01:00
FC 1906 Erlensee
Beltinci
01:00
St. Anna
SF Baumberg
01:30
Deutz
Meerbusch
01:30
Schwarz-Weiß Düsseldorf

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Mahasarakham United
15:30
Yasothon

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Trang
15:30
Satun United
Nakhon Si Thammarat
16:00
Phattalung
Songkhla
16:30
Patong City

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Marines Eureka
15:30
Banbueng
Rayong United
15:30
Bankhai United

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Kanjanapat Group
15:30
Kanchanaburi

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Atlético Perines U19
22:30
Celta de Vigo U19

44 Argentina - Torneo Federal B - Final Stages

Sol de América
06:00
Fontana