ufakick

ตารางบอล 30 ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ดาร์บีเคาน์ตี
20:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
23:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

38 เอร์สเตอดีวีซี

วีวีวี เวนโล
18:15
FC Dordrecht
Almere City
20:30
Telstar
เอดีโอ เดน ฮาก
22:45
De Graafschap

49477 ไทยลีก

Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
PT Prachuap FC
Chonburi FC
18:00
Port FC
Ratchaburi Mitrphol FC
19:30
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

Raj Pracha
18:00
ราชนาวี เอฟซี
Lamphun Warrior
18:30
ระนอง ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
ตราด เอฟซี
ระยอง เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี

99474 World - Friendly International

Nicaragua
08:00
Belize
Belize
09:00
Guatemala
อินโดนีเซีย
19:00
East Timor
Guyana
05:00
Barbados

462 England - Wsl 2 Women

Crystal Palace W
21:00
Lewes W

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
19:00
1860 München
Meppen
20:00
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tasmania Berlin
19:00
Chemie Leipzig
Babelsberg
19:00
Hertha BSC II
BAK '07
19:00
Union Fürstenwalde
Altglienicke
19:00
Tennis Borussia

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
Blumenthaler SV
Hemelingen
20:00
Hastedt
Komet Arsten
20:00
Geestemünde
Union Bremen
21:00
OSC Bremerhaven
SFL Bremerhaven
21:30
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
16:45
Bramfelder SV
Niendorfer TSV
20:00
Rugenbergen
TSV Sasel
21:00
Dassendorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Celle
23:30
Hagen / ​Uthlede

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

CFC Hertha
19:00
Torgelower SV Greif

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
19:45
Vllaznia Shkodër
Tirana
22:45
Kukësi

556 Belgium - Pro League

Union Saint-Gilloise
19:30
Anderlecht
เกนท์
22:00
Antwerp
Standard Liège
00:30
Mechelen
Kortrijk
03:00
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
22:00
Westerlo
RWDM
02:00
Royal Excel Mouscron

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Hrvatski Dragovoljac
ดีนาโมซาเกร็บ
23:30
Rijeka

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
21:00
Doxa
Apollon
00:00
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Olympiada Lympion
19:30
Omonia 29is Maiou

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Bergerac
00:30
แซงต์ เอเตียน
Lens
03:00
โมนาโก

125 Greece - Super League

PAS Giannina
20:00
Apollon Smirnis
Panaitolikos
20:00
Aris
AEK Athens
22:15
Volos NFC
PAOK
00:30
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
19:00
MOL Vidi
Mezőkövesd-Zsóry
21:15
MTK
Újpest
02:00
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Soroksár SC
19:00
Kecskemeti TE
Siófok
19:00
Ajka
Szolnoki MÁV
19:00
Budaörs
Pécsi MFC
19:00
Szentlőrinc SE
Győri ETO
19:00
Szombathelyi Haladás
Nyíregyháza Spartacus
19:00
Tiszakecske
Békéscsaba
19:00
Dorogi
III. Kerületi TUE
19:00
Szeged 2011
Csákvári TK
23:00
Budafoki MTE

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
01:00
Hapoel Hadera
Maccabi Netanya
01:30
Maccabi Haifa

802 Israel - Liga Leumit

Maccabi Ahi Nazareth
00:00
Hapoel Acre

251 Italy - Serie B

Vicenza
20:30
Alessandria
ปาร์มา
20:30
Crotone
Cittadella
20:30
Cosenza

2756 Malta - Premier League

Hamrun Spartans
20:00
Floriana
Valletta
22:00
Gudja United
Birkirkara
00:00
Gzira United

2756 Malta - First Division

Swieqi
20:00
Senglea Athletic
St. George's
21:00
Vittoriosa Stars
Rabat Ajax
00:00
Marsaxlokk
Pietà Hotspurs
01:00
Luqa

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
22:30
Vitória SC
Portimonense
22:30
Tondela
บราก้า
01:00
Moreirense
ปอร์โต้
03:30
Marítimo

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
18:00
Academico Viseu
Nacional
18:00
Porto II
Rio Ave
19:45
Varzim
ชาเวช
21:00
Feirense
Sporting Covilhã
22:30
Vilafranquense
Académica
00:30
Leixões

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
19:00
Mioveni
U Craiova 1948
22:00
Argeş
Dinamo Bucureşti
01:00
FCSB

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
20:00
อัลกอร์กอน
FC Cartagena
22:00
Fuenlabrada
พัลมาส
00:15
Real Sociedad II
Mirandés
00:15
มาลากา
Ponferradina
03:00
เตเนริเฟ

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
20:15
St. Gallen
Luzern
22:30
บาเซิ่ล
Sion
22:30
Grasshopper

62 Switzerland - Challenge League

Wil
20:15
Vaduz
Winterthur
20:15
Kriens

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:15
Atlético Nacional
Patriotas Boyacá
02:00
Deportivo Pereira
Independiente Medellín
04:05
Deportivo Cali
América de Cali
06:10
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
07:00
Barranquilla
Leones FC
23:00
Boca Juniors de Cali
Real San Andres
03:00
Tigres

35008 El Salvador - Primera Division

Isidro Metapán
08:00
CD Platense
Chalatenango
08:00
Firpo
Santa Tecla
08:15
Jocoro
Municipal Limeño
04:00
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Nueva Concepción
Solola
00:00
Municipal
Malacateco
01:00
Cobán Imperial
Guastatoya
04:00
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

Suchitepéquez
00:00
Siquinalá
Marquense
00:00
Xinabajul
Puerto San Jose
00:00
Plataneros
San Pedro
04:00
Deportivo Reu
Agua Blanca
04:00
Mictlán
Chimaltenango
04:00
Zacapa Tellioz

99474 World - WC Qualification Concacaf

Canada
03:05
สหรัฐอเมริกา
Panama
05:05
Jamaica
เม็กซิโก
06:00
คอสตาริกา

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
08:05
Cimarrones de Sonora
Celaya
10:05
Raya2
Tapatío
01:00
Tampico Madero

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
17:00
Royal AM

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
20:30
JS Kabylie

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Petro de Luanda
Cubango
21:00
Interclube
1º de Agosto
22:00
Sporting de Benguela

1320 Congo DR - Super Ligue

Vita Club
19:00
RCK
Tshinkunku
20:30
TP Mazembe
Etoile de Kivu
20:30
JSK

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
King Faisal
Wa All Stars
22:00
Eleven Wonders
Real Tamale
22:00
Karela
Berekum Chelsea
22:00
Accra Lions
WAFA
22:00
Bibiani Gold Stars
Medeama
22:00
Elmina Sharks
Ashanti Gold
22:00
Dreams

26833 Grenada - Premier Division

Hard Rock
04:30
Hurricanes
St. John's
06:30
Paradise

2931 Andorra - Primera División

Engordany
17:00
UE Santa Coloma
FC Santa Coloma
19:30
Inter Club d'Escaldes
Carroi
22:00
Atlètic Club d'Escaldes
Sant Julià
00:30
Ordino

2931 Andorra - 2. Division

Ranger's
17:00
Extremenya
Atlètic Amèrica
19:30
UE Sant Julia II
UE Sant Julia II
21:30
Jenlai
Penya Encarnada
22:00
Engordany II
UE Santa Coloma II
00:30
FC Santa Coloma II

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al-Taawon
20:10
Al Hamriyah
Al Bataeh
20:10
Al Fujairah
Al Ramms
20:10
Dibba Al Fujairah
City
20:15
Gulf Heroes

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
PHC Zebras
Somerset Trojans
02:00
Devonshire Colts
Southampton Rangers
02:00
X-Roads Warriors
St. George's Colts
02:00
North Village Rams
Devonshire Cougars
05:30
Dandy Town Hornets

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Kerala Blasters
21:00
Bengaluru

153732 India - I-League

Real Kashmir
15:30
Sudeva
Gokulam
18:00
Rajasthan FC
TRAU
21:00
Mohammedan

147 Africa - Africa Cup of Nations

อียิปต์
22:00
โมร็อกโก
เซเนกัล
02:00
อิเควทอเรียลกินี

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Warnant
20:30
Solières Sport
Acren
21:00
Waremme
Verlaine
21:00
Hamoir

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Zelzate
20:30
Westhoek
Merelbeke
20:30
Lokeren-Temse
Voorwaarts Zwevezele
20:30
Olsa Brakel
RFC Wetteren
21:00
Toekomst Menen

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Spouwen-Mopertingen
20:30
Heur Tongeren
Pepingen-Halle
20:30
Olympia Wijgmaal
Bocholt
21:00
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Lochristi
20:30
Rhodienne-De Hoek
Voorde Appelterre
20:30
Eppegem
Jong Lede
20:30
Avanti
Erpe-Mere United
20:30
Svelta Melsele
VW Hamme
21:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
20:30
Rapid Symphorinois
Binche
20:30
Gosselies Sports
Aische
20:30
Braine
Jeunesse Tamines
20:30
Schaerbeek-Evere
SG-Tertre-Hautrage
21:00
Ostiches
Tournai
21:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
20:30
Gouvy
Oppagne-Wéris
20:30
Aywaille
Mormont
20:30
Onhaye
Raeren-Eynatten
20:30
Wanze / Bas-Oha
Herstal
20:30
Rochefort
Marloie Sport
21:00
Richelle United
Habay-la-Neuve
21:00
Stade Disonais

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bornem
20:30
Rapid Leest
Berg en Dal
20:30
Retie
Bevel FC
20:30
Vosselaar
Kalmthout
21:00
Ranst

556 Belgium - Provincial-Brabant

Liedekerke
20:30
Wambeek
Bodegem Kapelle United
20:30
KV Tervuren-Duisburg
Borght-Humbeek
20:30
SC Aarschot
Sporting Kampenhout
20:30
Melsbroek
Nivellois
20:30
Genappe
Football Club Schaerbeek
20:30
Union Lasne-Ohain
Stade Everois
20:30
NSeth Berchem
Grez-Doiceau
20:30
Sportive Brainoise
Tubize II
20:30
Saint-Josse
BX Brussels
20:30
Ixelles
Léopold
20:30
Kosova Schaerbeek
Bertem-Leefdaal
21:00
Grimbergen
Sporting Bruxelles
21:00
Etterbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Solre-sur-Sambre
21:00
Excelsior Biévène
Ransart
21:00
Houdeng
Belœil
21:00
Péruwelz
Soignies Sports
21:00
Gilly
Montignies
21:00
Morlanwelz
Le Roeulx
21:00
Hornu
RAS Monceau
21:00
Molenbaix
Snef-Tyber
21:00
Antoing

556 Belgium - Provincial-Liege

Ster-Francorchamps
20:30
Malmundaria
Beaufays
20:30
La Calamine
FC Du Geer
20:30
Etoile de Faimes
Rechain
20:30
UCE Liège
Sprimont-Comblain II
20:30
Aubel
JS Fizoise
20:30
Jehaytois
Elsautoise
20:30
Pontisse Cite
Weywertz
20:30
Mélen-Micheroux

556 Belgium - Provincial-Limburg

Helson Helchteren
21:00
Groen Star Beek
Bregel Sport
21:00
Juve Hasselt
Schoonbeek-Beverst
21:00
Zepperen-Brustem
Verbroedering Maasmechelen
21:00
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
20:30
La Roche
RAC Saint-Mard
20:30
Florenville
Vaux-Noville
20:30
Bastogne
Meix-Devant-Virton
21:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

Condruzien
21:00
Malonne
Spy
21:00
Loyers
US Dinantaise
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Nismes
21:00
ES de la Molignée
Biesme
21:00
Meux II
Andennais
21:00
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Excelsior Mariakerke
21:00
SK Denderhoutem
Elene-Grotenberge
21:00
Dendermonde
Munkzwalm
21:00
Ardennen
St-Joris Sleidinge
21:00
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Roeselare Daisel
21:00
Wielsbeke
Blankenberge
21:00
Lauwe
Excelsior Zedelgem
21:00
Racing Waregem

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
19:30
AE Zakakiou

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
19:00
Hauts Lyonnais

17 France - National 3: Bretagne

Trégunc
21:00
Pontivy GSI

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

J3 Amilly
21:00
Avoine OCC

17 France - National 3: Grand-Est

RC Epernay
20:30
Mulhouse

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
Doxa Dramas
Nestos Chrisoupolis
20:00
Anagennisi Plagia
Antheias-Aristinou
20:00
Orfeas Xanthi
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Agrotikos Asteras
Aris Avato
20:00
Ethnikos Sochos
Pandramaikos
20:00
Apollon Paralimniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Diagoras Vrachneika
20:00
Ethnikos Skoulikadou
Aias Gastounis
20:00
Nafpaktiakos
Tilikratis
20:00
Amvrakikos Loutrou
Panegialios
20:00
PAO Vardas
Diavolitsi
20:00
Panachaiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Nea Artaki
20:00
Elassona
Atromitos Palamas
20:00
Iraklis Larissa
Thiseas Agria
20:00
Fikis
Aetos Makrychoriou
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Amvrysseas
20:00
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Agios Matthaios
17:15
Edessaikos
M. Alexandros Trikala
20:00
Kozani
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Makedonikos Neapolis
Iraklis Ampelokipon
20:00
Lefkimmi
Anagennisi Giannitsa
20:00
Thyella Sarakinoi
Pontion Karagiannion
20:00
Asteras Kalirachis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Aris Skalas
20:00
Charavgiakos
Panarkadikos
20:00
Ermionidas-Ermis
AE Mykonos
20:00
Agios Ierotheos
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ermis Meligous
Ilioupoli
20:00
Fostiras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Aris Soudas
20:00
AE Neapolis
PAO Rouf
20:00
Almyros Gaziou
Panionios
20:00
Anagennisi Ierapetra
Giouchtas
20:00
Poros
Atsalenios
20:00
Agios Nikolaos

251 Italy - Serie C: Girone B

Cesena
18:30
Olbia
Lucchese
20:30
Ancona
Fermana
20:30
Carrarese
Gubbio
20:30
Grosseto
Virtus Entella
20:30
Modena
Viterbese
20:30
Pescara
Montevarchi
20:30
Pontedera
Reggiana
20:30
Siena
Imolese
20:30
Teramo
Pistoiese
20:30
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
20:30
Bari 1908
ACR Messina
20:30
Picerno
Potenza Calcio
23:30
Avellino
Fidelis Andria
23:30
Campobasso
Catania
23:30
Catanzaro
Palermo
23:30
Nuova Monterosi
Latina
23:30
Taranto
Turris
23:30
Vibonese
Monopoli
23:30
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Saluzzo
Asti
20:30
Novara
Borgosesia
20:30
Chieri
Derthona
20:30
Vado
Ligorna
20:30
Fossano
Sanremo
20:30
Caronnese
Sestri Levante
20:30
PDHAE
Pro Imperia
21:00
Gozzano

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Vis Nova Giussano
Olginatese
20:30
Folgore Caratese
Brusaporto
20:30
Real Calepina
Desenzano Calvina
20:30
Caravaggio
Castellanzese
20:30
Leon
Crema
20:30
Sona
Legnano
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Pontisola
20:30
Adrense
Sangiuliano City
20:30
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

Marignanese
20:30
Cartigliano
Este
20:30
Campodarsego
Levico
20:30
Dolomiti Bellunesi
Mestre
20:30
Cjarlins Muzane

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:30
Athletic Carpi
Borgo San Donnino
20:30
Mezzolara
Forlì
20:30
Alcione
Lentigione
20:30
Seravezza
Prato
20:30
Rimini
Sammaurese
20:30
Cavenago Fanfulla
Sasso Marconi
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:30
Poggibonsi
Cascina
20:30
Gavorrano
Flaminia
20:30
Pro Livorno
Lornano Badesse
20:30
Tiferno Lerchi
Montespaccato
20:30
Foligno
FC Rieti
20:30
Sangiovannese
Scandicci
20:30
Pianese
Unipomezia
20:30
San Donato Tavarnelle

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelfidardo Calcio
20:30
Vastogirardi
Chieti
20:30
Nereto
Matese
20:30
Porto D' Ascoli
Montegiorgio
20:30
Aurora Alto Casertano
San Nicolò
20:30
Atletico
Tolentino
20:30
Recanatese
Vastese
20:30
Fano
Sambenedettese
20:30
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Vis Artena
Atletico Uri
20:30
Muravera
SSC Giugliano
20:30
Sassari Torres
Lanusei
20:30
Arzachena
Insieme Formia
20:30
Team Nuova Florida
Latte Dolce
20:30
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
20:30
Francavilla
Nola 1925
20:30
Casertana
San Giorgio
20:30
Virtus Matino
Molfetta Calcio
20:30
Lavello
Nocerina
20:30
Bisceglie
Rotonda
20:30
US Bitonto
Team Altamura
20:30
Nardò
Città di Fasano
21:00
Audace Cerignola

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:30
Gelbison
Cittanova Interpiana
20:30
Acireale
Trapani 1905
20:30
Città Di Sant’Agata
Giarre
20:30
Portici
Santa Maria Cilento
20:30
Aversa Normanna
Rende
20:30
Cavese
Troina
20:30
Lamezia Terme
FC Messina
20:30
San Luca
Sancataldese
21:00
Paternò
Biancavilla
21:15
San Luca

20 Portugal - 2. Division: Group A

Marítimo II
23:00
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group E

Sacavenense
22:00
Sintrense

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
18:00
Silva
Sofán
18:00
Viveiro
Juvenil Ponteareas
22:30
Noia
Somozas
23:00
Estradense
Alondras
23:00
Rápido Bouzas
Barco
23:00
Villalbés

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
18:00
Sporting Gijon II
Llanes
18:00
Colunga
Covadonga
18:00
Caudal
Lenense
18:00
Langreo II
Navarro
18:00
Lealtad
Real Titánico
18:00
San Martin
Gijon Industrial
18:00
Urraca
Real Oviedo II
22:00
Tuilla
Mosconia
22:15
Luarca
L'Entregu
23:00
Roces

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Noja
Castro
23:00
Textil Escudo
Naval
23:00
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:00
CD Vitoria
Basconia
17:15
Leioa
Beti Gazte
22:30
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
18:00
Figueres
L'Hospitalet
18:00
Grama
Granollers
18:00
Guineueta
Sant Andreu
18:30
San Cristobal
Olot
22:30
Manresa
Peralada
22:30
Ascó
Vilassar Mar
00:00
Girona II
Sants
00:00
Pobla Mafumet

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Callosa Deportiva
Villarreal III
18:00
Torrellano
Torrent
18:00
Saguntino
Castellon II
22:00
Villajoyosa
Orihuela
22:30
Atzeneta
Olímpic de Xàtiva
23:00
Elche II

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
17:00
Getafe II
Parla
17:30
Tres Cantos
Villaverde-Boetticher
17:30
Las Rozas
Ursaria
18:00
Galapagar
Trival Valderas
18:00
Alcorcón II
Villaviciosa Odón
18:00
Colonia Moscardo
Pozuelo Alarcón
18:00
Torrejón
RSD Alcalá
18:30
Alcobendas
Moratalaz
22:00
Carabanchel

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
22:00
Arandina
Ciudad Rodrigo
23:00
Colegios Diocesanos
Real Ávila
23:00
Palencia CF

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
18:00
Alhaurín
Huétor Vega
18:00
Intergym
UD San Pedro
18:00
Alhaurino
At. Malagueño
18:00
Huétor Tájar
Motril
18:00
Atlético Porcuna
Real Jaén
18:15
Juventud Torremolinos
El Palo
23:00
Marbella
Torreperogil
00:00
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
18:00
Xerez
Tomares
18:00
Rota
Utrera
18:00
Lucena
Los Barrios
23:00
Puente Genil
Pozoblanco
23:00
Sevilla III
Recreativo Huelva
23:00
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

Inter Ibiza
18:30
Rotlet Molinar
Constància
18:30
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

La Cuadra
19:00
Gran Tarajal
Lanzarote
19:00
Villa Santa Brígida
Tenisca
19:00
Santa Úrsula
Vera
19:00
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
17:30
Bullense
El Palmar
18:00
UCAM Murcia II
Real Murcia II
18:30
Bala Azul
Cartagena FC
22:00
Mazarrón FC
Racing Murcia
22:00
CAP Ciudad de Murcia
Archena Sport
22:30
Huércal-Overa
Lorca Deportiva
22:30
Yeclano
Deportiva Minera
22:30
UD Caravaca
Los Garres
23:30
Cartagena II

32 Spain - Tercera - Group 14

Olivenza
18:00
Diocesano
Jerez
18:15
UP Plasencia
Badajoz II
22:00
Villafranca
Don Álvaro
22:30
Calamonte
Arroyo
23:00
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

Cirbonero
22:30
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 16

Casalarreina
17:15
Oyonesa
Anguiano
22:00
Rapid de Murillo
River Ebro
22:30
Calahorra II
Agoncillo
23:00
Varea
Alfaro
23:00
Berceo
Cenicero
23:00
Arnedo
Vianés
23:00
Haro

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Biescas
Giner Torrero
17:30
Cuarte Industrial
Borja
22:00
Binéfar
Atletico Monzon
22:00
Santa Anastasia
Cariñena
22:00
Belchite 97
Épila
22:30
Caspe
Utebo
22:30
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

La Roda
07:00
Miguelturreño
Albacete II
18:00
Huracán Balazote
Almansa
18:00
Guadalajara
Ciudad Real
18:00
Illescas
Villarrobledo
18:00
Tarancón
Torrijos
22:15
Azuqueca
Conquense
23:00
Villarrubia
Hogar Alcarreño
23:00
San Clemente

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Kırklarelispor
17:00
Karacabey Birlikspor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Isparta Davrazspor
24 Erzincanspor
17:00
Akhisar Belediyespor
Pazarspor
17:00
Eskişehirspor
Amed SK
17:00
Ankara Demirspor
Tire 1922
17:00
Utaş Uşakspor
Kastamonuspor
17:00
Nazilli Belediyespor
1922 Konyaspor Kulübü
17:25
Pendikspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

İnegölspor
17:00
Niğde Belediyespor
Bayburt İÖİ
17:00
Kahramanmaraşspor
Somaspor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Van BB
17:00
Ergene Velimeşespor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Adıyaman 1954
Çorum Belediyespor
17:00
Turgutluspor
Sarıyer
17:00
Serik Belediyespor
Osmanlıspor
17:00
Afjet Afyonspor
Bodrumspor
17:00
Sakaryaspor
Sivas Belediyespor
17:00
Etimesgut Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Bergama Belediyespor
17:00
Batman Petrolspor
Karaman Belediyespor
17:00
Kahta 02 Spor
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Sancaktepe Belediye
Osmaniyespor
17:00
Nevşehirspor
Artvin Hopaspor
17:00
Elazığspor
Çatalcaspor
17:00
Erbaaspor
Fatsa Belediyespor
17:00
Kütahyaspor
Yıldırım Belediyesispor
17:00
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Türk Metal Kırıkkale
17:00
Edirnespor
Derincespor
17:00
Erokspor
Ankara Adliyespor
17:00
Orduspor 1967
Karaköprü Belediyespor
17:00
Gümüşhanespor
Ağrı 1970
17:00
Ofspor

5 Brazil - Alagoano

ASA
02:00
Murici

5 Brazil - Amazonense

JC
02:00
Cliper
Iranduba
02:00
Nacional AM
Fast Clube
02:30
Peñarol

5 Brazil - Baiano 1

Bahia de Feira
02:00
Atlético Alagoinhas
Juazeirense
04:30
Vitória da Conquista

5 Brazil - Brasiliense

Paranoá
01:30
Taguatinga
Paracatu
01:30
Luziânia
Brasiliense
02:00
Santa Maria

5 Brazil - Copa do Nordeste

CSA
02:00
Botafogo PB
Fortaleza
04:00
Sousa
Sampaio Corrêa
04:00
Altos

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
01:00
Vilavelhense
Rio Branco ES
01:00
Estrela do Norte

5 Brazil - Carioca Serie A

Vasco da Gama
07:00
Boavista
Resende
21:00
Nova Iguaçu
Botafogo
02:00
Bangu
Madureira
04:00
Fluminense

5 Brazil - Catarinense 1

Marcílio Dias
02:00
Prospera Criciuma
Hercílio Luz
02:00
Brusque
Chapecoense
05:00
Juventus SC
Camboriú
05:00
Joinville

5 Brazil - Cearense 1

Uniclinic
01:00
Maracanã
Crato
01:30
Icasa
Ferroviário
01:30
Iguatu
Pacajus
02:00
Caucaia

5 Brazil - Gaucho 1

Caxias
02:00
EC São José
Guarany de Bagé
02:00
Aimoré
São Luiz
05:00
Juventude
Novo Hamburgo
05:00
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Goiano 1

Jataiense
01:30
Grêmio Anápolis
Iporá
01:30
Atlético GO
Goianésia
02:00
Morrinhos
CRAC
02:00
Vila Nova
Goiatuba EC
02:00
Aparecidense

5 Brazil - Maranhense

Cordino
01:30
São José MA
Moto Club MA
01:30
Tuntum

5 Brazil - Matogrossense

Luverdense
07:00
Cuiabá
Nova Mutum EC
04:00
Sport Sinop

5 Brazil - Mineiro 1

แอธเลติก บิลเบา
21:00
Cruzeiro
URT
02:00
Caldense
CAP Patrocinense
02:00
Uberlândia
Pouso Alegre
03:00
Villa Nova
América Mineiro
05:00
Democrata GV

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
19:30
Paysandu
Bragantino PA
01:30
Águia de Marabá
Amazônia PA
01:30
Castanhal
Independente PA
02:00
Itupiranga
Paragominas
02:00
Remo

5 Brazil - Paranaense 1

Cianorte
05:00
Cascavel
União PR
06:00
Coritiba
Rio Branco PR
06:00
Operário PR

5 Brazil - Paulista A1

São Paulo
02:00
Ituano
Santo André
04:30
Corinthians
Novorizontino
06:30
Mirassol

5 Brazil - Paulista A2

Rio Claro
01:00
ยูเวนตุส
RB Brasil
02:00
Osasco Audax
São Bento
02:00
Primavera SP

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
20:00
Marília
Matonense
20:00
EC São Bernardo
Bandeirante SP
04:00
Votuporanguense

5 Brazil - Pernambucano 1

Íbis
01:00
Salgueiro

5 Brazil - Potiguar

ASSU
02:00
Potyguar
Santa Cruz de Natal RN
02:00
ABC

5 Brazil - Sergipano

Frei Paulistano
02:00
Maruinense
Atlético Gloriense
02:00
Falcon

5 Brazil - Tocantinense

Araguacema
02:00
Tocantins Miracema
Gurupi
02:00
Bela Vista TO

3347 San Marino - Campionato

Pennarossa
21:00
Cailungo
Murata
21:00
Tre Penne
Fiorentino
21:00
Domagnano

462 England - Premier League 2 Divison Two

Birmingham U23
19:00
Fulham U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
12:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:45
แอดิเลด ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International Women

Suriname W
02:30
Barbados W

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
21:00
Tienen
Knokke
21:00
Patro Eisden
URSL Visé
21:00
Mandel United
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Dender

11 Germany - Junioren Bundesliga

Dusseldorf U19
17:00
Viktoria Köln U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Haffouz
19:30
AS Menzel Jemil
HSKK
19:30
ES Fahs
Radès
19:30
Marsa
CS Djbeniena
19:30
Carthage
ES Sidi Alouane
19:30
Sfax Railways
Club Medjezien
19:30
Jerba
Kasserine
19:30
SS Sfaxien

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Fram
19:00
ÍR
Thróttur Reykjavík
21:00
KR

716 Nigeria - Npfl

Niger Tornadoes
22:00
Akwa United
Kwara United
22:00
Gombe United
MFM
22:00
Shooting Stars
Remo Stars
22:00
Rivers United
Akwa Starlets
22:00
Enugu Rangers
Plateau United
22:00
Abia Warriors
Wikki Tourist
22:00
Nasarawa United

462 England - FA Cup Women

Arsenal W
19:30
Millwall W
Southampton W
20:00
Bristol City W
Brighton W
20:00
Reading W
Durham W
20:00
Blackburn Rovers W
Sheffield Utd W
20:00
West Ham W
Birmingham W
20:00
Sunderland W
Huddersfield Town W
20:00
Everton W
Plymouth Argyle W
20:00
Charlton W
Newcastle United W
21:00
Ipswich Town W
Liverpool W
21:00
Nettleham W
Billericay Town W
21:00
Coventry United W
Bridgwater United W
21:00
Manchester United W
Tottenham W
21:00
Leicester W
West Bromwich Albion W
21:00
Exeter City W

482134 Lesotho - Premier League

Matlama
20:00
Mazenod
Lijabatho
20:00
LMPS
CCX
20:00
Liphakoe Football Club
LCS
20:00
Bantu
Manonyane
20:00
Liphakoe Football Club
Linare
20:00
Lijabatho
Lesotho Defence Force
20:00
CCX
Likhopo
20:00
Bantu

3039 Togo - Championnat National

Gbohloe-Su
22:00
Togo Port
Entente II
22:00
Kotoko
Gomido
22:00
Dynamic Togolais
Binah
22:00
ASKO de Kara
Ifodjè
22:00
Unisport

1560 Congo - Ligue 1

Nathaly's
21:00
Nico-Nicoye

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
17:30
Atletico Granadilla W
Eibar W
17:30
Madrid CFF W
Huelva W
18:00
Levante W
Athletic Club W
18:00
Rayo Vallecano W
Alavés W
18:00
Atletico Madrid W

458 Mexico - Liga Mx Women

Toluca W
23:00
Pachuca W

98 Australia - W-League

Newcastle Jets W
12:05
Canberra United W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Leiknir / KB U19
19:00
Fram / Úlfarnir U19 II

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Leixões U23
18:00
Portimonense U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Viajes Interrías W
07:00
Sárdoma W
Victoria CF W
18:15
Real Oviedo II W
Versalles W
18:30
Villestro W
Sporting Gijón II W
18:30
Mos W
Victoria FC W
18:30
Gijón FF W
Umia W
22:30
Friol W

11240938 Asia - Asian Cup Women

ออสเตรเลีย W
15:00
เกาหลีใต้ W
ญี่ปุ่น W
15:00
ไทย W
จีน W
19:00
Vietnam W
Chinese Taipei W
21:00
Philippines W

158 Uruguay - Super Cup

Plaza Colonia
05:00
Peñarol

251 Italy - Coppa Italia Women

Sampdoria W
18:30
AC Milan W
Inter Milano W
20:30
Juventus W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aiolikos
20:00
Karavas
Panelefsiniakos
20:00
Keratsini
Thyella Diastavroseos
20:00
Ethnikos Piraeus
Aias Salamina
20:00
Asteras Varis
Proodeftiki
20:00
Pyliou

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:30
Libourne

2507 Gambia - GFA League

Steve Biko
23:00
Samger
Sporting Real FC
23:00
Falcons
GPA
23:00
GAMTEL
Waa Banjul Football
04:00
Real de Banjul

99474 World - Friendly International U23

กาต้า
22:00
ซาอุดีอาระเบีย

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
23:15
Wusum Stars
East End Lions
02:00
Kallon

99474 World - Club Friendlies Women

UJ Krakow W
17:30
Resovia Rzeszów W
Hoffenheim W
19:00
Freiburg W
Brondby W
19:00
Kristianstads W
Bydgoszcz W
19:00
Mks Olimpia Szczecin W
Hamburger SV W
20:00
Werder Bremen W

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
18:00
เบนฟิกา

3374 Gibraltar - Premier Division

Lincoln Red Imps
22:00
Europa FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Inter Bangkok
North Bangkok University
15:30
Bangkok
ม.ธนบุรี
15:30
Chamchuri United

99474 World - Club Friendlies 3

Nacional
07:30
San Lorenzo
FK Nizjni Novgorod
15:00
Dečić
Akron
15:30
Arsenal Tula
Dinamo Minsk
17:00
Belshina
KFUM
17:00
Skeid
Eintracht Bamberg
18:00
Aubstadt
HSC Hannover
18:00
Heesseler SV
Bjarg
18:00
Øygarden
Jammerbugt
18:00
Skive
Górnik Łęczna
18:30
Motor Lublin
Fakel
19:00
Rabotnicki
Öster
19:00
Oskarshamns AIK
Trenčín
20:00
Rohožník
CSKA 1948 Sofia
20:00
Inhulets
เอสเค สลาเวีย ปราก
20:00
Baník Ostrava
Horsens
20:30
SønderjyskE
Ural
20:30
Rodina Moskva
Slavia Sofia
21:00
Mura
Novi Pazar
21:00
Arsenal Tula
Norrköping
21:00
Sarpsborg 08
Fola Esch
21:00
Elversberg
Lviv
21:00
Radnički Niš
Radnički Kragujevac
21:00
Lviv
Vålerenga
22:00
คราสโนดาร์
Krylya Sovetov
22:00
Akademija Pandev
Mariehamn
23:00
PIF
Georgia Revolution
00:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
Wanderers
04:15
River Plate

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Son Sardina W
18:00
Europa W
Espanyol II W
18:30
Riudoms W
Vic Riuprimer W
22:30
Stadium Casablanca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Oiartzun W
18:00
Aurrerá de Vitoria W
Mutilvera W
18:30
Arratia W
Bizkerre W
18:30
Athletic Club III W
Añorga W
22:00
Tolosa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Granada II W
17:30
Málaga W
Salamanca W
17:30
San Miguel W
La Cañada Atlético W
18:00
Santa Teresa II W
Sevilla II W
18:00
Extremadura W
Badajoz W
22:30
La Rambla W
Cádiz W
23:00
Almería W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

DNS de Belen W
18:00
Getafe W
Tres Cantos W
18:00
Atlético Lince W
Olímpico Madrid W
21:30
Pozuelo Alarcón W
Real Madrid II W
23:00
Samper W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

CFF Albacete W
17:00
Albacete II W
San Vicente W
18:00
Plaza Argel W
Villarreal II W
18:00
Toledo W
Murcia Féminas W
18:30
Discobolo-La Torre W
Aldaia W
18:30
UD Aguilas W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Chiangrai Lanna
15:30
Phitsanulok
See Kwae
15:30
Maejo United
Nakhon Mae Sot United
15:30
Watbot
Chiangrai
17:00
Uttaradit

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Mahasarakham United
15:30
Sisaket United
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Surin
Chaiyaphum United
15:30
Sakon Nakhon

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Satun United
15:30
Nakhon Si Thammarat
Young Singh United
16:00
Krabi
Pattani
16:15
สุราษฎร์ธานี ซิตี้

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Royal Thai Fleet
15:30
Kohkwang
Bankhai United
18:00
Marines Eureka
Cha Choeng Sao
18:00
Kabin United

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Hua Hin City
15:30
Bang Pa-in
Pathum Thani University
15:30
IPE Samut Sakhon
Kanchanaburi
15:30
Saraburi United

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Ebro U19
23:00
Sant Andreu U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Santa Fe U19
18:00
Séneca U19
Castilleja U19
18:00
Calavera U19
San Félix U19
18:30
Sevilla U19
Granada U19
22:00
Málaga U19
Vázquez Cultural U19
23:00
Recreativo Huelva U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Tomares U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Las Zocas U19
19:00
Mensajero U19

44 Argentina - Torneo Federal B - Final Stages

Jorge Newbery CR
03:00
Boxing Club
La Amistad
03:00
Deportivo Rincón
San Jorge de Almagro
03:00
Guaraní A. Franco
Sportivo Alberdi
03:15
Talleres de Perico
Sarmiento de La Banda
03:45
General Paz Juniors
FADEP
04:00
Gutiérrez
Costa Brava
05:00
Ferro Carril Sud
Atlético Paraná
06:00
Libertad Concordia
Sportivo Baradero
06:00
Deportivo Zoe
Liniers Bahía Blanca
06:30
Independiente S.Cayetano
Atlético San Jorge
06:30
Libertad
Argentino Monte Maíz
06:30
9 Julio Rio Tercero