ufakick

ตารางบอล 27 ม.ค. 2565

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

Australia
16:10
เวียดนาม
ญี่ปุ่น
17:01
China PR
เลบานอน
19:00
เกาหลีใต้
IR Iran
21:30
อิรัก
United Arab Emirates
22:00
ซีเรีย
ซาอุดีอาระเบีย
00:15
โอมาน

99474 World - Friendly International

อินโดนีเซีย
07:00
Bangladesh
Nicaragua
08:00
Guatemala
อินโดนีเซีย
19:00
East Timor
บาห์เรน
22:00
ยูกันดา

462 England - Premier League Cup

Southampton U23
19:00
Bournemouth U23

462 England - Premier League U18

Wolverhampton U18
20:00
Middlesbrough U18

462 England - Women's Super League

Arsenal W
02:30
Brighton W

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
02:45
Union Saint-Gilloise

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
00:30
เฟเรนซ์วารอส

20 พรีเมียรา ลีกา

Estoril
03:15
Arouca

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:15
Junior
Unión Magdalena
04:00
Alianza Petrolera
Patriotas Boyacá
06:05
Independiente Medellín

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
08:00
Santa Tecla
Firpo
08:00
Isidro Metapán
Alianza
08:15
Chalatenango

99474 World - WC Qualification South America

เอกวาดอร์
04:00
บราซิล
ปารากวัย
06:00
อุรุกวัย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
08:05
Dorados
Universidad Guadalajara
08:05
Correcaminos UAT
Cimarrones de Sonora
10:05
Morelia

1320 Congo DR - Super Ligue

Don Bosco
20:30
Sanga Balende
Renaissance
21:30
RCK

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
Kabwe Warriors

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Eagles
07:00
Devonshire Cougars
Devonshire Colts
07:00
PHC Zebras

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Odisha FC
21:00
Hyderabad

32 Spain - Tercera - Group 7

Atlético Madrid II
02:00
Villaverde-Boetticher

5 Brazil - Alagoano

CSA
06:00
Jacyobá

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
02:30
JC
Cliper
02:30
Peñarol

5 Brazil - Baiano 1

Atlético Alagoinhas
05:15
Barcelona BA

5 Brazil - Brasiliense

Taguatinga
01:30
Luziânia

5 Brazil - Carioca Serie A

ฟลาเมงโก
07:35
Portuguesa RJ
Madureira
01:30
Resende
Fluminense
06:30
Bangu

5 Brazil - Catarinense 1

Avaí
07:30
Chapecoense
Juventus SC
06:00
Marcílio Dias

5 Brazil - Cearense 1

Uniclinic
01:00
Pacajus
Ferroviário
01:30
Crato
Caucaia
02:00
Maracanã
Icasa
02:00
Iguatu

5 Brazil - Gaucho 1

Aimoré
07:30
Brasil de Pelotas
Ypiranga Erechim
05:00
São Luiz

5 Brazil - Paraense

Paysandu
07:30
Bragantino PA
Castanhal
01:30
Paragominas

5 Brazil - Paranaense 1

Maringá
07:30
Athletico PR
Londrina
07:30
Independiente FSJ
Cianorte
05:00
Rio Branco PR

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
07:35
Ponte Preta
Mirassol
06:00
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

Primavera SP
01:00
Portuguesa

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
06:00
4 de Julho

5 Brazil - Sergipano

Lagarto
06:15
Frei Paulistano

2454 Albania - Albanian Cup

Skënderbeu Korçë
20:25
Teuta Durrës
Dinamo Tirana
22:45
Partizani Tirana

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

Leiknir Reykjavík
01:30
ÍA
Stjarnan
02:00
Breidablik

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

1560 Congo - Ligue 1

CARA Brazzaville
20:00
Kondzo
Nathaly's
20:00
Leopards de Dolisie
JS Talangaï
22:00
Inter Club
Cheminots
22:00
Nico-Nicoye

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
01:00
Juárez W
Puebla W
04:45
Pachuca W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting CP U23
00:00
Vizela U23

11240938 Asia - Asian Cup Women

Vietnam W
15:00
Myanmar W
ญี่ปุ่น W
15:00
เกาหลีใต้ W
ออสเตรเลีย W
21:00
ไทย W
Philippines W
21:00
Indonesia W

99474 World - Club Friendlies Women

Hoffenheim W
21:30
SC Sand W

99474 World - Club Friendlies 3

Estudiantes
07:45
San Lorenzo
Inter Miami
08:00
Universitario
CSKA 1948 Sofia
15:00
Stal Mielec
ดินาโมเคียฟ
17:00
Bodø / Glimt
Karlsruher SC
18:00
Elversberg
โอซาซูนา
18:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
Viking
18:00
Jablonec
Lokomotiv Plovdiv
19:00
Etar
Górnik Łęczna
19:00
Prishtina
KF Ballkani
19:00
โอเล็กซานเดรีย
Warta Poznań
19:00
Metalist 1925 Kharkiv
DAC
19:00
Bačka Topola
Jagiellonia Białystok
19:00
Vejle
Silkeborg
19:00
OB
Jablonec
19:00
Rostov
Slovan Liberec
19:30
Skendija 79
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
Bohemians 1905
FC Augsburg
20:00
Jahn Regensburg
Arda
20:00
Piast Gliwice
FSV Mainz 05
20:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
Zorya
21:00
Raków Częstochowa
ลูโดโกเรต์ส
21:00
Wisła Płock
Molde
21:00
F91 Dudelange
Makedonija
21:00
Stuttgarter Kickers
Górnik Łęczna
21:30
Novi Pazar
AIK
23:00
Sollentuna
Häcken
00:00
Fredrikstad
CSKA Sofia
06:00
České Budějovice
CSKA Sofia
06:00
Sturm Graz

802 Israel - Liga Bet - South B

Maccabi Be'er Sheva
22:30
Maccabi Ironi Netivot
MS Jerusalem
00:30
Hapoel Segev Shalom
Hapoel Lod
01:03
Arad