ufakick

ตารางบอล 25 ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
02:45
สโตกซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
สวอนซีซิตี
ลูตัน ทาวน์
02:45
บริสตอลซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:45
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
อิปสวิช ทาวน์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
พลีมัธ อาร์ไกล์
จิลลิ่งแฮม
02:45
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
สคันธอร์ป
02:45
บริสตอล โรเวอร์ส
Leyton Orient
02:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Walsall
02:45
Bradford City

38 เอร์สเตอดีวีซี

Excelsior
02:00
เอดีโอ เดน ฮาก

462 England - National League

Aldershot Town
02:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Bromley
02:45
Woking
Dover Athletic
02:45
Eastleigh
Halifax Town
02:45
Boreham Wood
Stockport County
02:45
Maidenhead United
Torquay United
02:45
Solihull Moors
Wealdstone
02:45
Notts County
Weymouth
02:45
Dagenham & Redbridge
Wrexham
02:45
กริมสบี้ ทาวน์

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Hereford
02:45
Gloucester City
Kettering Town
02:45
Kidderminster Harriers
Chorley
02:45
Fylde
York City
02:45
Bradford Park Avenue
Boston United
02:45
Farsley Celtic
Guiseley
02:45
Alfreton Town

462 England - Premier League Cup

Southend U23
02:00
Colchester U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

Hartlepool United
02:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
วีแกนแอทเลติก
02:10
Arsenal U21
Sutton United
02:45
Harrogate Town

462 England - Premier League U18

Birmingham City U18
20:00
West Ham U18
Aston Villa U18
20:00
Chelsea U18

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
20:00
Crewe U23
Cardiff U23
20:00
Swansea City U23
Watford U23
20:00
Millwall U23
Bristol City U23
21:00
Charlton U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cheshunt
02:45
Bowers & Pitsea
Bishop's Stortford
02:45
Bognor Regis Town
Enfield Town
02:45
Carshalton Athletic
Haringey Borough
02:45
Kingstonian
AFC Hornchurch
02:45
Horsham
Lewes
02:45
Cray Wanderers
Worthing
02:45
Folkestone Invicta

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Maldon & Tiptree
02:45
Canvey Island
Basildon United
02:45
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

Harlow Town
02:45
Colney Heath

462 England - Non League Premier: Northern

United of Manchester
02:45
Whitby Town
Morpeth Town
02:45
Stalybridge Celtic
Radcliffe Borough
02:45
Stafford Rangers
South Shields
02:45
Witton Albion
Nantwich Town
02:45
Mickleover Sports

462 England - Non League Premier: Southern Central

Leiston
02:45
Biggleswade Town
Stratford Town
02:45
Coalville Town

11 Germany - 3. Liga

1860 München
01:00
Kaiserslautern
Freiburg II
01:00
Türkgücü-Ataspor
Osnabrück
01:00
Würzburger Kickers
Waldhof Mannheim
01:00
Viktoria Köln
Hallescher FC
01:00
Viktoria Berlin

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Lohbrugge
01:00
Bramfelder SV

556 Belgium - Pro League

Antwerp
00:45
Sint-Truiden
เกนท์
03:00
KV Oostende
Sporting Charleroi
03:00
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

RWDM
02:00
Westerlo

17 France - National

Orléans
01:00
Sedan
Le Mans
02:00
Cholet

125 Greece - Greek Cup

Anagennisi Karditsas
22:00
Panathinaikos

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
02:45
Ballymena United
Cliftonville
02:45
Linfield
Glenavon
02:45
Dungannon Swifts
Glentoran
02:45
Coleraine
Portadown
02:45
Crusaders
Warrenpoint Town
02:45
Larne

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
02:45
Loughgall

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

เบนฟิกา
02:45
Boavista

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
02:45
Aberdeen

1161 Scotland - League One

Clyde
02:45
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

Elgin City
02:45
Kelty Hearts

515 Wales - Premier League

Cardiff MU
02:45
Barry Town United
Flint Town United
02:45
Connah's Quay

353 Colombia - Liga BetPlay

Envigado
04:00
Deportivo Pasto
Santa Fe
06:05
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
07:40
Bogotá

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tepatitlán de Morelos
06:00
Tlaxcala

614 Algeria - Ligue 1

US Biskra
20:30
Olympique Médéa
ASO Chlef
20:30
Tlemcen
USM Alger
20:30
Paradou AC
MC Oran
20:30
NC Magra
HB Chelghoum Laïd
20:30
CS Constantine
CR Belouizdad
21:00
RC Relizane
RC Arbaâ
21:00
NA Hussein Dey
JS Saoura
23:00
ES Sétif

911 Angola - Girabola

Petro de Luanda
22:30
Kabuscorp

1320 Congo DR - Super Ligue

Panda B5
20:30
AC Rangers
Simba
20:30
Kuya Sport

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Adalh
19:20
Al Kholood
Najran
19:50
Al-Kawkab
Al Quadisiya
21:55
Al Jeel
Al Wahda
22:45
Al Sahel

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
21:00
NorthEast United

153732 India - I-League

Rajasthan FC
15:30
Kenkre
Minerva Punjab
18:00
Real Kashmir
Mohammedan
21:00
Gokulam

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
02:45
Welling United
Chippenham Town
02:45
St Albans City
Dartford
02:45
Concord Rangers
Dulwich Hamlet
02:45
Eastbourne Borough
Hampton & Richmond
02:45
Bath City
Hemel Hempstead Town
02:45
Hungerford Town
Maidstone United
02:45
Ebbsfleet United
Slough Town
02:45
Billericay Town

147 Africa - Africa Cup of Nations

เซเนกัล
23:00
Cape Verde Islands
โมร็อกโก
02:00
มาลาวี

32 Spain - Tercera - Group 5

Guineueta
02:45
Ascó

5 Brazil - Copa do Nordeste

Náutico
06:00
Campinense

5 Brazil - Goiano 1

Vila Nova
05:30
Goiatuba EC
Anápolis
06:30
Goianésia
Aparecidense
06:30
Iporá

5 Brazil - Matogrossense

Acao Cuiaba
06:30
Academia

5 Brazil - Paulista A1

Botafogo SP
05:00
Santo André

5 Brazil - Sergipano

Falcon
06:15
Itabaiana

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Santos U20
20:00
Palmeiras U20

191038 Botswana - Premier League

Prisons XI
21:00
Extension Gunners
BR Highlanders
21:00
Masitaoka
Mogoditshane Fighters
21:00
Galaxy
Gaborone United
23:00
Police XI
Orapa United
23:00
Security Systems

1560 Congo - Ligue 1

Étoile du Congo
21:00
Diables Noirs

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
08:00
Monterrey W
Pachuca W
08:00
León W
Guadalajara W
10:00
Toluca W
Tijuana W
10:00
Atlético San Luis W
Juárez W
10:00
Tigres UANL W

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
13:05
Sydney W

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
16:00
Olympique Médéa U21
JS Saoura U21
18:00
ES Sétif U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Portimonense U23
21:00
Rio Ave U23

2507 Gambia - GFA League

Brikama United
02:00
Armed Forces
GPA
04:00
Steve Biko

99474 World - Club Friendlies 3

Peñarol
07:30
Santiago Wanderers
เซนิต
14:00
Žilina
Urozhay
16:00
Dolgie Prudy
Shakhtyor
16:00
Shakhtyor Petrikov
Odra Opole
17:00
Chojniczanka Chojnice
Johor Darul Ta'zim
17:00
Žilina
Dubnica
17:00
Třinec
Liptovský Mikuláš
18:30
คาราบัค
Slavia Sofia
19:00
Teplice
Riga
19:00
สโลวาน บราติสลาวา
Lokomotiv Sofia 1929
19:00
Dukagjini
Austria Wien
19:00
Sochi
Skive
19:00
Randers
Dundalk
20:00
Bohemians
Mladá Boleslav
20:00
Dukla Praha
Mlada Boleslav II
20:00
Dukla Praha
Olimpija
20:30
Slovácko
Hajduk Split
20:30
Varaždin
Beroe
21:00
Orenburg
Celje
21:30
Urozhay
Akron
21:30
Proleter Novi Sad
Maribor
22:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Esbjerg
22:30
Thisted
Austria Wien II
23:00
Rapid Wien II
Randers
23:00
Raufoss
ดินาโมเคียฟ
23:00
Real Murcia
Kapfenberger SV
00:00
Leoben
Amstetten
00:30
Ardagger
Wiener SC
00:30
SV Horn II
Lauterach
01:00
Austria Lustenau
Lyseng
01:20
Aarhus Fremad
Kriens
01:30
Schötz
Garching
01:30
Buchbach
Köln II
01:30
Bergisch Gladbach
Jastrzębie
06:00
Ślęza Wrocław
Katowice
06:00
Ruch Radzionkow
Śląsk Wrocław
06:00
Vojvodina
Čukarički
06:00
Mura
Górnik Zabrze
06:00
โอเล็กซานเดรีย
Radomiak Radom
06:00
Metalist 1925 Kharkiv
Ružomberok
06:00
Radnički Niš
Zagłębie Lubin
06:00
Metalac GM
Chrobry Głogów
06:00
Warta Gorzow
Lviv
06:00
Dinamo Tbilisi
ลูกาโน
06:00
Bellinzona
Tabor Sežana
06:00
Grosuplje
Ural
06:00
Pyunik
TPS
06:00
HIFK
Tsarsko selo
06:00
Oborishte

802 Israel - Liga Bet - North B

Ahi Bir al-Maksur
19:30
Ihud Bnei Kfar Kara

802 Israel - Liga Bet - South B

Shikun HaMizrah
18:30
Beitar Ironi Kiryat Gat
Maccabi Kiryat Malachi
19:30
Ironi Or Yehuda