ufakick

ตารางบอล 24 ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
มิดเดิลส์เบรอ

38 เอร์สเตอดีวีซี

TOP Oss
02:00
Jong AZ

99474 World - Friendly International

อินโดนีเซีย
07:00
Bangladesh

462 England - Professional Development League

Wigan U23
20:00
Sheffield Utd U23

2454 Albania - Superliga

Dinamo Tirana
01:45
Tirana

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
21:30
PAEEK
AEK Larnaca
00:00
Anorthosis

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ก็อง
02:45
Ajaccio

17 France - National

Annecy
02:45
Concarneau

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
00:30
Apollon Smirnis

802 Israel - Ligat ha'Al

Beitar Jerusalem
01:30
Hapoel Tel Aviv

802 Israel - Liga Leumit

Beitar Tel Aviv Ramla
00:00
Hapoel Afula
Hapoel Ramat Gan
00:00
Hapoel Ra'anana
Hapoel Petah Tikva
00:00
Sektzia Nes Tziona

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
22:30
Sporting Covilhã
Leixões
03:15
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

Botoşani
22:30
Sepsi
SSC Farul
01:00
U Craiova 1948

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Real Sociedad II
03:00
FC Cartagena
อัลเมรีอา
03:00
เออิบาร์

404 Turkey - 1. Lig

Eyüpspor
23:00
Bursaspor

353 Colombia - Liga BetPlay

Alianza Petrolera
08:15
Deportivo Pereira

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Orsomarso

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
08:00
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
08:00
Necaxa

614 Algeria - Ligue 1

JS Kabylie
06:00
MC Alger

468 Ghana - Premier League

Dreams
22:00
Aduana Stars

1179 Kenya - Premier League

Vihiga Bullets
19:00
Tusker
Wazito
19:00
Bandari
Nairobi City Stars
19:00
Homeboyz

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Fajr Sepasi
18:30
Nassaji Mazandaran

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
19:15
Al Jabalain
Al Orubah
19:50
Al Draih
Jeddah
22:45
Al Nahdha

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

East Bengal
21:00
Hyderabad

153732 India - I-League

Arrows
15:30
Sreenidi Deccan
Sudeva
18:00
NEROCA
Churchill Brothers
21:00
Aizawl

147 Africa - Africa Cup of Nations

กินี
23:00
แกมเบีย
แคเมอรูน
02:00
คอโมโรส

251 Italy - Serie C: Girone B

Grosseto
07:00
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone C

Catanzaro
03:00
Palermo

5 Brazil - Cearense 1

Maracanã
01:00
Icasa
Crato
01:30
Uniclinic
Iguatu
05:00
Caucaia
Pacajus
05:00
Ferroviário

462 England - Premier League 2 Divison Two

Birmingham U23
20:30
West Bromwich Albion U23
Aston Villa U23
02:00
Reading U23
Newcastle Utd U23
02:00
Nottingham U23
Stoke City U23
02:00
Fulham U23
Sunderland U23
02:00
Wolves U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

Stjarnan
02:00
FH

716 Nigeria - Npfl

Gombe United
22:00
Niger Tornadoes
Rivers United
22:00
Heartland

1560 Congo - Ligue 1

Nouvelle Génération
20:00
Kondzo
Cheminots
21:00
V.Club Mokanda
Inter Club
22:00
CARA Brazzaville

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
08:00
Puebla W
Necaxa W
06:00
Pumas UNAM W

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Kabylie U21
20:30
MC Alger U21
MC Oran U21
20:30
NC Magra U21
CR Belouizdad U21
21:00
RC Relizane U21
ASO Chlef U21
21:00
WA Tlemcen U21
USM Alger U21
21:00
Paradou AC U21
HB Chelghoum Laïd U21
21:00
CS Constantine U21
RC Arbaâ U21
21:00
NA Hussein Dey U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Benfica U23
18:00
Leixões U23
Sporting Braga U23
22:00
Estoril U23

556 Belgium - Reserve Pro League

Antwerp U21
01:30
Genk U21
Sporting Charleroi U21
01:30
Sint-Truiden U21
Standard Liège U21
01:30
Anderlecht U21
Cercle Brugge U21
01:30
Gent U21
Mechelen U21
02:00
Club Brugge U21
OH Leuven U21
02:00
Zulte-Waregem U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Linfield U20
02:45
Cliftonville U20
Dungannon Swifts U20
03:00
Glenavon U20
Coleraine U20
03:00
Glentoran U20
Crusaders U20
03:00
Portadown U20
Larne U20
03:00
Warrenpoint Town U20

11240938 Asia - Asian Cup Women

Myanmar W
15:00
เกาหลีใต้ W
Philippines W
17:00
ออสเตรเลีย W
Indonesia W
19:00
ไทย W
Vietnam W
21:00
ญี่ปุ่น W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Keratsini
19:00
Aiolikos

99474 World - Club Friendlies 3

Sarmiento
07:45
Santiago Wanderers
Krylya Sovetov
15:00
Radnik Surdulica
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
F91 Dudelange
โคเปนเฮเก้น
18:00
FC Helsingør
Metalist 1925 Kharkiv
19:00
Slovan Liberec
Górnik Łęczna
19:00
Neftchi
Qabala
19:30
Bohemians 1905
Metallurg Lipetsk
20:00
SKA Rostov
Veres
20:00
Hradec Králové
České Budějovice
21:00
Khimki
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
ชัคตาร์
Nacional
05:15
Sarmiento
Danubio
06:30
Barracas Central

802 Israel - Liga Bet - South B

Arad
19:30
Ironi Modi'in