ufakick

ตารางบอล 22 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
19:30
แอสตันวิลลา
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:00
เวสต์แฮม
เซาแธมป์ตัน
00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
19:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
19:30
ดาร์บีเคาน์ตี
บอร์มัธ
22:00
ฮัลล์ซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
บาร์นสลีย์
แบล็กพูล
22:00
มิลล์วอลล์
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เรดิง
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
ลูตัน ทาวน์
สโตกซิตี
22:00
ฟูลัม
สวอนซีซิตี
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
อิปสวิช ทาวน์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
มอร์แคมป์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
Cheltenham Town
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
ซันเดอร์แลนด์
22:00
พอร์ตสมัท
วีแกนแอทเลติก
22:00
จิลลิ่งแฮม

462 อีเอฟแอลลีกทู

Swindon Town
20:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Barrow
22:00
Mansfield Town
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Harrogate Town
22:00
Oldham Athletic
Hartlepool United
22:00
Stevenage
Leyton Orient
22:00
Port Vale
โรชเดล
22:00
Bradford City
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Sutton United
22:00
Northampton Town
Walsall
22:00
Exeter City

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
00:45
โกรนิงเงิน
AZ
02:00
SC Cambuur
ฮีเรนวีน
02:00
พีอีซี ซโวลล์
วิลเลม ทเว
03:00
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอ็มเมน
22:30
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา

Bayer 04 Leverkusen
21:30
FC Augsburg
Borussia Mönchengladbach
21:30
FC Union Berlin
SC Freiburg
21:30
VfB Stuttgart
TSG Hoffenheim
21:30
ดอร์ทมุนด์
SpVgg Greuther Fürth
21:30
FSV Mainz 05
VfL Bochum 1848
00:30
FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
23:00
ลีลล์
Lens
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
21:00
อูดิเนเซ่
อินเตอร์ มิลาน
00:00
Venezia
ลาซิโอ
02:45
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
20:00
กาดิซ
บียาร์เรอัล
22:15
มาจอร์กา
เซบีย่า
00:30
เซลต้า บีโก้
แอตเลติโก มาดริด
03:00
บาเลนเซีย

49477 ไทยลีก

Samut Prakan City
17:30
Police Tero FC
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
SCG Muangthong United
PT Prachuap FC
18:00
Singha Chiangrai United
BG Pathum United
19:00
Nongbua Pitchaya FC

49477 ไทยลีก 2

ตราด เอฟซี
17:00
Raj Pracha
Lamphun Warrior
18:00
สุโขทัย เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
18:30
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
ราชนาวี เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด

462 England - National League

Altrincham
22:00
Torquay United
Boreham Wood
22:00
Weymouth
Chesterfield
22:00
Aldershot Town
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Bromley
Maidenhead United
22:00
Halifax Town
Solihull Moors
22:00
Dover Athletic
Woking
22:00
Wealdstone
Yeovil Town
22:00
Wrexham
Dagenham & Redbridge
00:20
Stockport County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Guiseley
AFC Telford United
22:00
Darlington
Alfreton Town
22:00
Blyth Spartans
Brackley Town
22:00
Chorley
Bradford Park Avenue
22:00
Kettering Town
Curzon Ashton
22:00
Chester
Farsley Celtic
22:00
Hereford
Gateshead
22:00
Leamington
Gloucester City
22:00
Southport
Kidderminster Harriers
22:00
York City
Spennymoor Town
22:00
Boston United

462 England - Premier League U18

Arsenal U18
18:00
Chelsea U18
Brighton U18
18:00
Southampton U18
Fulham U18
18:00
West Ham U18
Manchester United U18
18:00
Everton U18
Sunderland U18
18:00
Newcastle Utd U18
Birmingham City U18
19:00
Crystal Palace U18
Derby U18
19:00
Leeds United U18
Manchester City U18
19:00
Stoke City U18
Nottingham Forest U18
19:00
Wolverhampton U18
Norwich U18
19:30
Reading U18
Burnley U18
20:00
Blackburn U18
Middlesbrough U18
20:00
Liverpool U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
East Thurrock United
Bognor Regis Town
22:00
Potters Bar Town
Bowers & Pitsea
22:00
Merstham
Cheshunt
22:00
Horsham
Cray Wanderers
22:00
Carshalton Athletic
Folkestone Invicta
22:00
Wingate & Finchley
Haringey Borough
22:00
Leatherhead
Kingstonian
22:00
Enfield Town
Lewes
22:00
Brightlingsea Regent
Margate
22:00
Corinthian-Casuals
Worthing
22:00
AFC Hornchurch

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
22:00
Brentwood Town
Canvey Island
22:00
Barking
Coggeshall Town
22:00
Bury Town
Dereham Town
22:00
AFC Sudbury
Felixstowe & Walton United
22:00
Hullbridge Sports
Great Wakering Rovers
22:00
Tilbury
Romford
22:00
Grays Athletic
Stowmarket Town
22:00
Heybridge Swifts
Witham Town
22:00
Basildon United

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
North Leigh
Aylesbury United
22:00
Wantage Town
Barton Rovers
22:00
Kidlington
Berkhamsted
22:00
FC Romania
Biggleswade
22:00
Waltham Abbey
Didcot Town
22:00
AFC Kempston Rovers
Hertford Town
22:00
Colney Heath
Thame
22:00
Bedford Town
Ware
22:00
St Neots Town
Welwyn Garden City
22:00
Harlow Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Lancaster City
Atherton Collieries
22:00
Stafford Rangers
Basford United
22:00
Nantwich Town
United of Manchester
22:00
Stalybridge Celtic
Hyde United
22:00
Whitby Town
Matlock Town
22:00
Bamber Bridge
Mickleover Sports
22:00
Witton Albion
Morpeth Town
22:00
Buxton
Radcliffe Borough
22:00
Gainsborough Trinity
Scarborough Athletic
22:00
Grantham Town
Warrington Town
22:00
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern Central

Needham Market
21:00
Hitchin Town
Stourbridge
21:00
Royston Town
Alvechurch
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Banbury United
22:00
Redditch United
Barwell
22:00
Leiston
Coalville Town
22:00
Bromsgrove Sporting
Hednesford Town
22:00
Peterborough Sports
Lowestoft Town
22:00
Nuneaton Town
Rushall Olympic
22:00
Biggleswade Town
Stratford Town
22:00
Tamworth

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
20:30
Spakenburg
Noordwijk
20:30
Scheveningen
AFC
20:30
Quick Boys
ASWH
21:00
Koninklijke HFC
Excelsior Maassluis
21:00
Rijnsburgse Boys
IJsselmeervogels
21:00
De Treffers
HHC
21:30
Kozakken Boys
Katwijk
21:30
Volendam II

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
19:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Hansa Rostock
19:30
Heidenheim
Ingolstadt
19:30
Darmstadt 98
Erzgebirge Aue
02:30
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

Eintracht Braunschweig
20:00
Hallescher FC
Wehen Wiesbaden
20:00
Osnabrück
Türkgücü-Ataspor
20:00
1860 München
Würzburger Kickers
20:00
Waldhof Mannheim
Kaiserslautern
20:00
Viktoria Berlin
Viktoria Köln
20:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
19:00
Altglienicke
Carl Zeiss Jena
20:05
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: West

SV 1919 Straelen
20:00
Bonner SC
Alemannia Aachen
20:00
Lippstadt 08
Borussia M'gladbach II
20:00
Schalke 04 II
Sportfreunde Lotte
20:00
Preußen Münster
Wegberg-Beeck
20:00
Homberg
Rödinghausen
20:00
Fortuna Düsseldorf II
Rot Weiss Ahlen
20:00
Fortuna Köln
Wiedenbrück
20:00
Uerdingen
Köln II
21:30
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Lohbrugge
20:00
Paloma

2454 Albania - Superliga

Partizani Tirana
19:45
Kastrioti Krujë
Teuta Durrës
19:45
Laçi

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
22:15
AS Eupen
Sint-Truiden
00:30
RFC Seraing
Beerschot-Wilrijk
00:30
OH Leuven
Sporting Charleroi
02:45
เกนท์

556 Belgium - First Division B

Westerlo
02:45
Deinze

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
22:00
Apollon
AEL
00:00
Ethnikos Achna

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
19:30
Othellos
Enosis
19:30
Nea Salamis
Onisilos
19:30
Ermis
ASIL Lysi
19:30
Akritas

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Auxerre
21:00
Paris
อาเมียงส์
01:00
แก็งก็อง
Bastia
01:00
ตูลูส
ดิฌง
01:00
Quevilly Rouen
Dunkerque
01:00
Sochaux
Grenoble Foot 38
01:00
Niort
Le Havre
01:00
Rodez
Pau
01:00
นีมส์
วาล็องเซียนส์
01:00
Nancy

125 Greece - Super League

OFI
22:15
Panaitolikos
Ionikos
00:30
Panathinaikos

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Nazareth Illit
20:00
Hapoel Haifa
Maccabi Tel Aviv
22:20
Maccabi Netanya
Hapoel Hadera
23:00
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Haifa
00:50
Hapoel Katamon

251 Italy - Serie B

Alessandria
20:00
Benevento
Como
20:00
Crotone
สปาล
20:00
Pisa
Monza
20:00
Reggina
เบรสชา
20:00
Ternana
Cosenza
20:00
Ascoli
Perugia
22:15
Pordenone

2756 Malta - Premier League

Balzan
20:00
Hamrun Spartans
Mosta
22:00
Hibernians
Gudja United
00:00
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

San Gwann
18:00
Lija Athletic
Naxxar Lions
20:00
St. George's
St. Andrews
00:00
Pietà Hotspurs
Zejtun Corinthians
02:00
Rabat Ajax

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Warrenpoint Town
Coleraine
22:00
Carrick Rangers
Dungannon Swifts
22:00
Portadown
Linfield
22:00
Glenavon

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
21:00
Ballyclare Comrades
Ballinamallard United
22:00
Newry City AFC
Dergview
22:00
Institute
Dundela
22:00
Loughgall
H&W Welders
22:00
Queen's University

20 พรีเมียรา ลีกา

Moreirense
22:30
ซานตาคลารา
Tondela
01:00
Vizela
สปอร์ติงลิสบอน
03:30
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
18:00
Nacional
Varzim
22:30
Académica

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
19:30
Voluntari
Universitatea Craiova
01:00
Rapid Bucuresti

1161 Scotland - Championship

Dunfermline Athletic
22:00
Inverness CT

1161 Scotland - Scottish Cup

Auchinleck Talbot
19:30
Hearts
Peterhead
22:00
East Kilbride
Clydebank
22:00
Annan Athletic
Banks O Dee FC
22:00
Raith Rovers
Livingston
22:00
Ross County
Dumbarton
22:00
Dundee
Aberdeen
22:00
Edinburgh City
Ayr United
22:00
St. Mirren
Kilmarnock
22:00
Dundee United
Partick Thistle
22:00
Airdrieonians
Kelty Hearts
22:00
St. Johnstone
Motherwell
22:00
Greenock Morton
Arbroath
22:00
Darvel
Alloa Athletic
00:30
เซลติก

1161 Scotland - League One

East Fife
22:00
Falkirk
Clyde
22:00
Queen's Park

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Kelty Hearts
Cowdenbeath
22:00
Stranraer
Elgin City
22:00
Annan Athletic
Stirling Albion
22:00
Forfar Athletic

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
22:00
เรอัล บายาโดลิด
Fuenlabrada
00:15
พัลมาส
มาลากา
03:00
UD Ibiza

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Antalyaspor
17:30
Gaziantep F.K.
Adana Demirspor
20:00
Fatih Karagümrük
Sivasspor
20:00
Fenerbahçe
อิสตันบูล บีบี
23:00
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Menemen Belediyespor
Manisa BBSK
17:30
Gençlerbirliği
Altınordu
20:00
İstanbulspor
Ankaragücü
23:00
Denizlispor

515 Wales - Premier League

Barry Town United
21:30
Flint Town United
Cardiff MU
21:30
Bala Town
Newtown
21:30
Haverfordwest County

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pasto
08:05
Millonarios
Cortuluá
04:05
Atlético Nacional
Once Caldas
06:10
Unión Magdalena

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
02:00
Atlético Huila
Boca Juniors de Cali
03:00
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
08:00
Guadalupe
Grecia
03:00
ADR Jicaral
San Carlos
04:00
Pérez Zeledón
Alajuelense
06:00
Guanacasteca

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
04:00
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
09:00
Agua Blanca
Siquinalá
00:00
Marquense
Plataneros
01:00
Deportivo Reu
Comunicaciones II
04:00
Chimaltenango
Mixco
06:00
Juventud Pinulteca

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
08:00
Toluca
Puebla
10:00
Tijuana
Guadalajara
06:00
Querétaro

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
UNAN Managua
Walter Ferreti
05:00
Real Madriz

911 Angola - Girabola

Sporting de Benguela
21:30
Recreativo da Caála
Interclube
21:30
Recreativo do Libolo
Académica do Lobito
21:30
1º de Agosto
Sagrada Esperança
21:30
CD Lunda-Sul
Sporting de Cabinda
21:30
Kabuscorp
Progresso
22:00
Desportivo Huíla
Petro de Luanda
22:30
Cubango

468 Ghana - Premier League

Karela
22:00
Hearts of Oak
Accra Lions
22:00
Ashanti Gold

26833 Grenada - Premier Division

Hurricanes
08:30
Eagles Super Strikers
Camerhogne
03:00
Mt. Rich
Chantimelle
03:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
SAB Spartans
05:30
Paradise
Hard Rock
05:30
St. John's

1179 Kenya - Premier League

Bandari
19:00
Leopards
Vihiga Bullets
19:00
Kariobangi Sharks
KCB
19:00
Posta Rangers
Bidco United
19:00
Ulinzi Stars
Gor Mahia
19:00
Nairobi City Stars

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
20:00
Geita Gold
Mtibwa Sugar
20:00
Simba
Tanzania Prisons
20:00
Azam

2568 Zambia - Super League

Indeni
18:00
Kafue Celtic
Buildcon
20:00
Forest Rangers
Chambishi
20:00
ZESCO United
Power Dynamos
20:00
Prison Leopards
Kabwe Warriors
20:00
Kansanshi Dynamos
Red Arrows
20:00
Nkana
Zanaco
20:00
Green Buffaloes

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Mes Rafsanjan
18:30
Sepahan
Havadar
19:30
Esteghlal
Persepolis
21:30
Foolad

45412 Lebanon - Premier League

Al Hikma
21:00
Al Akhaa Al Ahli

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
20:30
Al Wakrah
Al Khor
20:30
Al Sailiya
Al Sadd
23:15
Al Arabi

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Feiha
19:35
Al Ta'ee
Al Hazm
22:20
Al Raed

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masfut
20:05
Dibba Al Hisn
Masafi
20:05
City
Gulf Heroes
20:10
Al Jazira Al Hamra

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Ittihad Kalba
20:00
Al Wasl
Ajman
22:30
Al Nasr

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
14:00
Southern District

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Chennaiyin
21:00
NorthEast United

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Eastbourne Borough
Billericay Town
22:00
Havant & Waterlooville
Braintree Town
22:00
Slough Town
Dartford
22:00
Hampton & Richmond
Dorking Wanderers
22:00
Ebbsfleet United
Dulwich Hamlet
22:00
Concord Rangers
Hungerford Town
22:00
Chelmsford City
St Albans City
22:00
Maidstone United
Tonbridge Angels
22:00
Hemel Hempstead Town
Welling United
22:00
Oxford City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
DVS '33
Ajax Amateurs
20:30
Barendrecht
Lisse
20:30
Ter Leede
Excelsior '31
20:30
Staphorst
Harkemase Boys
20:30
HSV Hoek
GOES
20:30
VVSB
ACV
20:30
SteDoCo
ODIN '59
20:30
Sportlust '46
Sparta Nijkerk
21:00
DOVO

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
01:30
Verlaine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Binche
Albert Quévy-Mons
02:00
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:00
Raeren-Eynatten
Onhaye
02:00
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Brabant

Ixelles
02:30
Sporting Bruxelles

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
01:00
Condruzien
Ciney
02:00
US Dinantaise

116 Cyprus - 3. Division

AE Zakakiou
19:30
Ethnikos Assias
Elia Lythrodonta
19:30
Omonia Psevda
Peyia
19:30
Kouris Erimi
Halkanoras
19:30
Digenis Ypsonas
EN THOI Lakatamia
19:30
APEP
Digenis Morphou
19:30
Ormideia
Iraklis Yerolakkou
19:30
MEAP Nisou

17 France - CFA Group A

Rouen
00:00
Poissy
Blois
00:00
Saint-Malo
C' Chartres
00:00
Romorantin
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Granville
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Stade Plabennec
Guingamp II
00:00
Vitré
Lorient II
00:00
Versailles
Vannes
00:30
Caen II

17 France - CFA Group B

Haguenau
23:00
Épinal
Lens II
23:00
St Maur Lusitanos
Reims II
23:00
Sainte Geneviève
Bobigny
00:00
Schiltigheim
Fleury 91
00:00
Beauvais
Olympique St Quentin
00:00
Metz II
Auxerre II
00:00
Belfort
Gobelins
00:30
Entente SSG

17 France - CFA Group C

Jura Sud Foot
22:00
Fréjus St-Raphaël
Olympique Lyonnais II
22:00
Martigues
Aubagne
00:00
Chasselay MDA
Hyères
00:00
Toulon
Louhans-Cuiseaux
00:00
Lyon Duchère
Marignane Gignac
00:00
Rumilly Vallieres
Grasse
00:00
Monaco II
Olympique Marseille II
00:00
Saint-Priest

17 France - CFA Group D

Andrézieux
23:00
Les Herbiers
Yzeure
23:00
Bergerac
Angoulême
00:00
Stade Montois
Trélissac
00:00
Béziers
Colomiers US
00:00
Angers SCO II
Nantes II
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Canet Roussillon
00:00
Bourges Foot 18
Chamalières
02:00
Montpellier II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
20:30
Bourgoin-Jallieu
Thonon Évian
00:00
Hauts Lyonnais
Aurillac Arpajon
00:00
Montlucon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Gueugnon
00:00
Pontarlier
Racing Besançon
00:00
Besancon FC
Jura Dolois
00:00
Montceau
Selongey
00:00
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

Dinan Léhon
00:00
Lannion
Saint-Colomban Locmine
00:00
Brest II
Plouzane
00:00
Rennes II
Guipry-Messac
00:00
Saint-Pierre Milizac
TA Rennes
00:00
Trégunc
Drapeau Fougères
00:00
Stade Briochin II
Pontivy GSI
00:00
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Montargis
00:00
Saint-Jean-le-Blanc
Avoine OCC
00:30
Tourangeau
Montlouis
01:00
Saran Municipal
Déols
01:00
Vierzon

17 France - National 3: Grand-Est

Mulhouse
00:00
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

Lille II
00:00
Croix Football IC
Saint-Omer
00:00
Amiens AC
Boulogne II
00:00
Valenciennes II
Maubeuge
00:00
Feignies-Aulnoye
Wasquehal
00:00
Vimy
Olympique Marcquois
02:00
Le Touquet

17 France - National 3: Normandie

Alencon
00:00
Dieppe
Vire
00:00
Avranches II
AG Caennaise
00:00
Saint-Lo Manche
Évreux 27
01:00
Oissel CMS

251 Italy - Serie C: Girone B

Pescara
20:30
Montevarchi
Modena
20:30
Fermana
Virtus Entella
20:30
Gubbio
Vis Pesaro
20:30
Teramo
Cesena
20:30
Viterbese
Reggiana
20:30
Pistoiese
Pontedera
21:00
Ancona

20 Portugal - 2. Division: Group C

Espinho
22:00
Salgueiros

32 Spain - Tercera - Group 2

Sporting Gijon II
22:00
Llanes
Roces
01:00
Covadonga

32 Spain - Tercera - Group 4

Pasaia KE
22:30
Beasain
Amurrio
23:00
Santutxu
Uritarra
23:30
Deportivo Alaves II

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
Castelldefels
Ascó
23:00
Granollers

32 Spain - Tercera - Group 8

Salamanca II
22:00
Ciudad Rodrigo
Colegios Diocesanos
22:00
Numancia II
Bembibre
22:15
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
22:00
Felanitx
PE Sant Jordi
22:00
Inter Ibiza
Llosetense
22:00
Serverense
Platges de Calvià
23:00
Manacor
Rotlet Molinar
23:00
Campos
Poblense
23:00
Portmany

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
23:30
Buzanada
Las Palmas III
00:00
La Cuadra
Unión Sur Yaiza
00:30
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 15

Valle Egüés
22:00
Avance Ezcabarte
Beti Onak
22:00
Pamplona
Txantrea
23:00
Subiza

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Şanlıurfaspor
17:00
Eskişehirspor
Kırklarelispor
17:00
Ankara Demirspor
24 Erzincanspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Pazarspor
17:00
Nazilli Belediyespor
Amed SK
17:00
Kırşehir Belediyespor
Tire 1922
17:00
Akhisar Belediyespor
Kastamonuspor
17:00
Utaş Uşakspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Isparta Davrazspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kahramanmaraşspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
Bayburt İÖİ
17:00
Turgutluspor
Somaspor
17:00
Adıyaman 1954
Van BB
17:00
Afjet Afyonspor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
İnegölspor
Çorum Belediyespor
17:00
Ergene Velimeşespor
Sarıyer
17:00
Sakaryaspor
Osmanlıspor
17:00
Niğde Belediyespor
Bodrumspor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Sivas Belediyespor
17:00
Serik Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Çatalcaspor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Şile Yıldızspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor

5 Brazil - Alagoano

Jacyobá
03:00
ASA

5 Brazil - Baiano 1

Vitória da Conquista
02:00
Bahia de Feira

5 Brazil - Brasiliense

Ceilândia
01:30
Gama
Capital Brasilia
01:30
Taguatinga

5 Brazil - Copa do Nordeste

CRB
03:45
Sport Recife
Bahia
03:45
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Catarinense 1

Chapecoense
02:30
Barra do Garcas
Camboriú
02:30
Prospera Criciuma
Concórdia Atlético Clube
05:00
Brusque

5 Brazil - Maranhense

Pinheiro
03:00
Juventude MA

5 Brazil - Matogrossense

Cuiabá
02:30
Acao Cuiaba
Academia
02:30
Operário Ltda
Grêmio Sorriso
05:00
Nova Mutum EC

5 Brazil - Paranaense 1

Coritiba
02:00
Cianorte
Cascavel
05:00
Rio Branco PR

5 Brazil - Pernambucano 1

Náutico
02:30
Íbis

5 Brazil - Piauiense

Oeirense
02:00
Flamengo PI

5 Brazil - Sergipano

Boca Júnior
01:15
Sergipe
Frei Paulistano
02:00
Confiança

5 Brazil - Tocantinense

Bela Vista TO
02:00
Araguacema
Nova Conquista
02:00
Gurupi
Interporto
02:00
Palmas
Capital FC
02:00
Tocantinópolis
Tocantins Miracema
02:00
União Carmolandense

3347 San Marino - Campionato

Tre Penne
07:00
Juvenes / Dogana
San Giovanni
07:00
Pennarossa
Cosmos
07:00
Virtus
Cailungo
07:00
Domagnano
La Fiorita
07:00
Murata
Faetano
07:00
Libertas
Folgore
07:00
Fiorentino

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

Erzeni Shijak
19:30
Apolonia Fier
Vora
19:30
Shkumbini Peqin
Lushnja
19:30
Maliqi
Burreli
19:30
Tërbuni Pukë
Korabi Peshkopi
19:30
Tomori Berat
Pogradeci
19:30
Butrinti Sarandë
Turbina Cërrik
19:30
Besa Kavajë
Bylis Ballsh
19:30
Besëlidhja Lezhë

2405 Estonia - Estonian Cup

Vastseliina Tannem
18:00
Tabasalu

251 Italy - PrimaVera 1

Spal U19
17:00
Juventus U19
Torino U19
18:30
Lecce U19
Inter U19
19:00
Sampdoria U19
Verona U19
21:00
Napoli U19

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Vyškov
16:30
Zbrojovka Brno
Zlaté Moravce
16:30
Senica
Táborsko
19:00
Varnsdorf

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

HK
19:00
Leiknir Reykjavík
ÍA
19:00
ÍBV
Breidablik
20:00
Keflavík
Stjarnan
20:00
FH

1796 Iceland - Reykjavik Cup

ÍR
21:00
Thróttur Reykjavík
Fram
22:00
KR

191038 Botswana - Premier League

Masitaoka
21:00
Galaxy

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
17:00
LMPS
Mazenod
20:00
Lioli
LCS
20:00
Liphakoe Football Club
CCX
20:00
Lifofane

1560 Congo - Ligue 1

Nouvelle Génération
20:00
Kondzo
Cheminots
21:00
V.Club Mokanda
Inter Club
22:00
CARA Brazzaville

556 Belgium - Super League Women

St. Liege W
20:00
RSC Anderlecht W
Eendracht Aalst W
22:00
White Star Woluwé W
Club Brugge W
22:15
Charleroi

17 France - Division 1 Women

Dijon W
20:30
Fleury 91 W
Soyaux W
20:30
Paris W
Bordeaux W
20:30
Stade de Reims W
Issy W
20:30
Guingamp W
Montpellier W
23:00
Lyon W

251 Italy - Serie A Women

Sassuolo W
18:30
Verona W
Juventus W
20:30
Fiorentina W
Empoli W
20:30
Pomigliano W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
01:00
Santos Laguna W
Cruz Azul W
01:00
Querétaro W

98 Australia - W-League

Canberra United W
13:05
Melbourne Victory W
Sydney W
13:05
Melbourne City W
Melbourne City W
06:00
Sydney W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
18:00
Estoril U23
Belenenses U23
18:00
Famalicão U23
Vizela U23
18:00
Farense U23
Vitória Guimarães U23
22:00
Académica U23

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Carrick Rangers U20
21:00
Coleraine U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Ballymena United U20
Portadown U20
21:00
Dungannon Swifts U20

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
00:00
Chauvigny
CA Neuville
00:30
Anglet Genets
Poitiers
00:30
Lège-Cap-Ferret
Cognac
01:00
Tartas-St Yaguen
Bressuire
01:00
Bordeaux II
Libourne
01:00
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Blagnac
00:00
Toulouse II
Narbonne
00:00
Muret
Castanet
00:30
Agde
Balma
00:30
Rodez II
Olympique d'Alès
01:00
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
21:00
PSG II
Paris II
22:30
Blanc Mesnil
Linas-Montlhery
00:00
Mantes 78
Drancy JA
00:00
Les Mureaux
Ivry US
00:00
Racing Colombes 92
Créteil II
00:00
Meaux Academy Football

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Furiani-Agliani
20:30
Consolat Marseille
Corte
20:30
Villefranche SJB
Nice II
21:00
Marseille Endoume Catalans
Gazélec Ajaccio
23:00
Lucciana
Rousset-Ste Victoire
00:00
Ajaccio II
Istres
00:00
Côte Bleue

2507 Gambia - GFA League

Steve Biko
23:00
Samger
Waa Banjul Football
23:00
Real de Banjul
Sporting Real FC
23:00
Fortune

5724 Sierra Leone - Premier League

Freetown City
23:15
East End Lions
Kallon
02:00
Anti Drugs Strikers

99474 World - Club Friendlies Women

Köln W
18:00
Borussia Bocholt W
SGS Essen W
20:00
Andernach W
Rosengard W
20:00
Brondby W
Häcken W
20:00
Fortuna Hjorring W
Øvrevoll Hosle W
20:00
Vålerenga W

453172 Macao - Primeira Division

Casa de Portugal
18:00
Monte Carlo
Lun Lok
20:00
CFB Macau

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa Point
22:00
Lincoln Red Imps
Europa FC
00:30
St Josephs FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Welfare Royal Air Force
15:30
Nonthaburi
Chamchuri United
15:30
North Bangkok University
Muangnont
15:30
Bangkok
ม.ธนบุรี
15:30
Inter Bangkok

99474 World - Club Friendlies 3

ŁKS Łódź
17:00
Motor Lublin
Zagłębie Sosnowiec
17:00
Puszcza Niepołomice
Chrobry Głogów
17:00
Miedź Legnica
Thun
17:00
Köniz
Sparta Praha
17:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Arka Gdynia
17:00
Olimpia Elbląg
Oulu
19:00
Jaro
Stomil Olsztyn
19:00
Sokół Ostróda
Unterföhring
19:00
Buchbach
Oulu
19:00
SJK Akatemia
Düneberg
19:00
VfB Lübeck
Paderborn 07 II
19:30
Oberneuland
Nürnberg II
20:00
Sonnenhof Großaspach
Ried
20:00
Juniors OÖ
Neusiedl
20:00
Floridsdorfer AC
Liefering
20:00
First Vienna
Schweinfurt
20:00
Bayern Alzenau
St. Pauli II
20:30
VfR Neumünster
Wels
21:00
Blau-Weiß Linz
Thun
21:30
Biel-Bienne
SKRA Częstochowa
00:00
Garbarnia Kraków

1161 Scotland - Football League - Highland League

Brora Rangers
22:00
Brechin City
Clachnacuddin
22:00
Keith
Formartine United
22:00
Inverurie Loco Works
Forres Mechanics
22:00
Nairn County
Fort William
22:00
Buckie Thistle
Huntly
22:00
Fraserburgh
Lossiemouth
22:00
Turriff United
Strathspey Thistle
22:00
Deveronvale
Wick Academy
22:00
Rothes

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Stadium Casablanca W
06:00
Sant Lluís W
Huesca W
06:00
Son Sardina W
Europa W
06:00
Fontsanta Fatjó W
Sant Gabriel W
06:00
Espanyol II W
Riudoms W
06:00
Pardinyes W
Balears W
06:00
Transportes Alcaine II W
Collerense W
06:00
Vic Riuprimer W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Arratia W
06:00
Oiartzun W
Aurrerá de Vitoria W
06:00
Añorga W
Tolosa W
06:00
Nueva Montaña W
Racing Santander II W
06:00
Monte W
Osasuna II W
06:00
San Ignacio W
Real Sociedad II W
06:00
Bizkerre W
Athletic Club III W
06:00
Mutilvera W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Málaga W
06:00
La Cañada Atlético W
Santa Teresa II W
06:00
Sevilla II W
Extremadura W
06:00
Salamanca W
San Miguel W
06:00
Cacereño II W
Olympia Las Rozas W
06:00
Badajoz W
La Rambla W
06:00
Cádiz W
Almería W
06:00
Granada II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Getafe W
06:00
Olímpico Madrid W
Pozuelo Alarcón W
06:00
Atlético Madrid III W
Torrelodones W
06:00
Logroño II W
Laurus W
06:00
Tres Cantos W
Atlético Lince W
06:00
Real Madrid II W
Samper W
06:00
Rayo Vallecano II W
Madrid III W
06:00
DNS de Belen W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Güímar W
06:00
San José Tablero W
Tarsa W
06:00
Real Unión Tenerife II W
Achamán W
06:00
Las Majoreras W
La Garita W
06:00
Unión Viera W
Orientación Marítima W
06:00
Peña la Amistad W
Fundación Tenerife W
06:00
Llamoro W
Geneto del Teide W
06:00
Puerto del Carmen W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Plaza Argel W
06:00
Levante II W
Mislata W
06:00
Murcia Féminas W
Discobolo-La Torre W
06:00
CFF Albacete W
Albacete II W
06:00
Villarreal II W
Toledo W
06:00
Aldaia W
UD Aguilas W
06:00
Elche II W
Valencia II W
06:00
San Vicente W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

See Kwae
15:30
Nan
Northern Tak United
15:30
Chiangrai Lanna
Chiangrai
17:00
Nakhon Mae Sot United
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Watbot

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Mahasarakham United
15:30
Udon United
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Sisaket United
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Chaiyaphum United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Surat Thani FC
15:30
Nakhon Si Thammarat
Trang
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Young Singh United
16:00
Nara United

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Marines Eureka
15:30
Banbueng
Kohkwang
15:30
Kabin United
Bankhai United
18:00
Chanthaburi

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Kanchanaburi
15:30
Assumption United
Hua Hin City
15:30
Pathum Thani University

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Deportivo La Coruña U19
06:00
Real Oviedo U19
Real Avilés U19
06:00
Racing Santander U19
Lugo U19
06:00
Ural U19
Pontevedra U19
06:00
Val Miñor U19
Sporting Gijón U19
06:00
Bezana U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Villegas U19
22:00
Mutilvera U19
Getxo U19
06:00
UD Logroñés U19
Antiguoko U19
06:00
AD San Juan U19
Real Sociedad U19
06:00
Tolosa U19
Tudelano U19
06:00
Athletic Club U19
Osasuna U19
06:00
Danok Bat U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Montecarlo U19
06:00
Ebro U19
Europa U19
06:00
Girona U19
Gimnàstic Tarragona U19
06:00
Damm U19
Barcelona U19
06:00
Lleida U19
Cerdanyola d. Vallès U19
06:00
Sabadell U19
Espanyol U19
06:00
San Francisco U19
Real Zaragoza U19
06:00
Sant Andreu U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Jóvenes Promesas U19
06:00
Cádiz U19
Málaga U19
06:00
Almería U19
Sevilla U19
06:00
Granada U19
Sanluqueno U19
06:00
San Félix U19
Tomares U19
06:00
Córdoba U19
El Ejido U19
06:00
Tiro de Pichón U19
Séneca U19
06:00
Coria U19
Atlético Jaén U19
06:00
Castilleja U19
Recreativo Huelva U19
06:00
Sporting Atlético U19
Real Betis U19
06:00
Vázquez Cultural U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Burgos CF U19
06:00
Cultural Leonesa U19
La Cruz U19
06:00
Alcorcón U19
Real Madrid U19
06:00
Atl. Madrid U19
Unión Adarve U19
06:00
Getafe U19
Leganés U19
06:00
Rayo Vallecano U19
Trival Valderas U19
06:00
Badajoz U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Mensajero U19
17:00
Huracán U19
Arucas U19
18:00
Marino U19
Las Zocas U19
19:00
Maspalomas U19
La Oliva U19
19:00
Juventud Laguna U19
Águilas SA U19
19:00
Victoria U19
Sobradillo U19
19:00
Unión Viera U19
Orientación Marítima U19
19:00
San José U19
Acodetti U19
20:00
Las Palmas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Villarreal U19
06:00
Elche U19
Levante U19
06:00
Talavera U19
Alzira U19
06:00
Cartagena FC U19
Alboraya U19
06:00
Archena U19
Atlético Madrileño U19
06:00
La Nucía U19
Real Murcia U19
06:00
CF San José U19
FC Cartagena U19
06:00
Torre Levante U19
Albacete U19
06:00
Roda U19
Conquense U19
06:00
Valencia U19

802 Israel - Liga Bet - North A

Hapoel Deir Hanna
19:30
Ihud Bnei Shfaram