ufakick

ตารางบอล 19 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
02:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เบรนท์ฟอร์ด
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัลล์ซิตี
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
เรดิง
03:00
ลูตัน ทาวน์

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

ฮันโนเฟอร์ 96
00:30
Borussia Mönchengladbach
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
Hansa Rostock
TSG Hoffenheim
02:45
SC Freiburg
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
02:45
FC Union Berlin

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Clermont
01:00
สตราส์บูร์ก
ลีลล์
01:00
ลอริยองต์
มงต์เปลลิเย่ร์
01:00
Troyes

32 ลาลีกา สเปน

FC Barcelona
00:30
ราโย่ บาเยกาโน่
เซลต้า บีโก้
01:00
โอซาซูนา
บาเลนเซีย
03:30
เซบีย่า

462 England - Premier League Cup

Nottingham U23
02:00
Queens Park Rangers U23

462 England - Professional Development League

Peterborough United U23
19:00
Sheffield Wed U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
02:45
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Hullbridge Sports
02:45
Bury Town

38 Netherlands - KNVB Beker

โกรนิงเงิน
00:45
NEC
NAC Breda
02:00
พีอีซี ซโวลล์
ทเวนเต้
03:00
AZ

2454 Albania - Superliga

Kukësi
22:45
Dinamo Tirana

556 Belgium - Pro League

เกงค์
02:45
Mechelen

116 Cyprus - 2. Division

Olympiada Lympion
19:30
Omonia Aradippou

116 Cyprus - Cyprus Cup

Karmiotissa
18:30
Onisilos
Enosis
20:30
Ermis
Paphos
21:30
Anorthosis
อาโปเอล
00:00
Olympiakos

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

อาเมียงส์
01:00
Ajaccio
ตูลูส
01:00
Nancy

125 Greece - Super League

Volos NFC
20:00
Apollon Smirnis

125 Greece - Greek Cup

Panaitolikos
20:00
โอลิมเปียกอส
Panathinaikos
22:00
Anagennisi Karditsas
PAOK
00:00
AEK Athens

251 โกปปาอีตาเลีย

ซัสเซาโล่
23:30
กายารี่
อินเตอร์ มิลาน
03:00
เอ็มโปลี

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
23:00
Gudja United
Birkirkara
03:00
Balzan

2756 Malta - First Division

Lija Athletic
03:00
Zejtun Corinthians

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
01:00
Rio Ave

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
03:00
อัลเมรีอา

32 Spain - Copa Del Rey

เรอัล โซเซียดาด
03:00
แอตเลติโก มาดริด

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Gaziantep F.K.
21:00
Yeni Malatyaspor
Göztepe
21:00
Sivasspor
Kayserispor
22:00
อิสตันบูล บีบี
แทร็บซอนสปอร์
00:00
Giresunspor
Fenerbahçe
00:00
Altay

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
08:05
Cimarrones de Sonora
Correcaminos UAT
10:05
Mineros de Zacatecas
Celaya
06:00
Atlante

1320 Congo DR - Super Ligue

Saint Eloi Lupopo
20:30
Vita Club

1179 Kenya - Premier League

Nzoia United
19:00
Talanta
Gor Mahia
19:00
Bidco United
Posta Rangers
19:00
KCB
Sofapaka
19:00
Kariobangi Sharks
Police
19:00
Ulinzi Stars

16175 Libya - Premier League

Al Sadaqa
20:00
Khaleej Sart
Al Ta'awon
20:00
Al-Tahaddi

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Jabala

2568 Zambia - Super League

Prison Leopards
20:00
Zanaco

2931 Andorra - Primera División

Sant Julià
23:00
FC Santa Coloma
Inter Club d'Escaldes
02:45
Carroi

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:25
Al Adalh
Al Akhdoud
19:50
Al Wahda
Al Sahel
21:45
Al Shoalah

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Goa
21:00
East Bengal

153732 India - I-League

Arrows
15:30
Aizawl
Sudeva
18:00
Sreenidi Deccan
Minerva Punjab
21:00
NEROCA

49477 Thailand - FA Cup

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
17:00
Suphanburi Football Club
Songkhla
17:00
Samut Prakan City
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
17:00
Singha Chiangrai United
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
ลำปาง เอฟซี
True Bangkok United
18:00
Police Tero FC
Lamphun Warrior
19:30
Nongbua Pitchaya FC

147 - Africa Cup of Nations

กินี-บิสเซา
02:00
ไนจีเรีย
อียิปต์
02:00
ซูดาน

116 Cyprus - 3. Division

EN THOI Lakatamia
19:30
Ormideia
Kouris Erimi
19:30
AE Zakakiou
Digenis Ypsonas
19:30
Elia Lythrodonta

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
07:00
Doxa Dramas
Agrotikos Asteras
20:00
Thermaikos Thermis
Ethnikos Sochos
20:00
Orfeas Xanthi
Pandramaikos
20:00
Anagennisi Plagia
Aris Avato
20:00
Nestos Chrisoupolis
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Aias Gastounis
20:00
Tilikratis
Panagriniakos
20:00
Panegialios
Diagoras Vrachneika
20:00
Diavolitsi
Anagennisi Artas
20:00
Panachaiki
Nafpaktiakos
20:00
PAO Vardas
Amvrakikos Loutrou
20:00
Acheron Kanalaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Aetos Makrychoriou
07:00
Atromitos Palamas
Ipato
20:00
Nea Artaki
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Fikis
Amvrysseas
20:00
Iraklis Larissa
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Elassona
Atalanti
20:00
Thiseas Agria

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Iraklis Ampelokipon
17:30
Agios Matthaios
Lefkimmi
18:30
M. Alexandros Trikala
Thyella Sarakinoi
20:00
Edessaikos
Pontion Karagiannion
20:00
Makedonikos Neapolis
Asteras Kalirachis
20:00
Kozani
Anagennisi Giannitsa
20:00
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Ilioupoli
07:00
Ermionidas-Ermis
AE Mykonos
07:00
Santorini 2020
Agios Ierotheos
20:00
Aris Skalas
Fostiras
20:00
Charavgiakos
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Panarkadikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

PAO Rouf
20:00
Agios Nikolaos
Almyros Gaziou
20:00
Anagennisi Ierapetra
Aris Soudas
20:00
Panionios
Giouchtas
20:00
Atsalenios
Poros
20:00
AE Neapolis

251 Italy - Serie C: Girone A

Lecco
00:00
Pro Vercelli

251 Italy - Serie D: Girone A

Asti
20:30
PDHAE
Città di Varese
20:30
Caronnese
Pro Imperia
20:30
Casale
Casale
20:30
Asti

251 Italy - Serie D: Girone B

Caravaggio
20:30
Crema
Folgore Caratese
20:30
Desenzano Calvina
Real Calepina
20:30
Sangiuliano City
Villa d'Almè
20:30
Legnano
Castellanzese
20:30
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Athletic Carpi
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Rimini
Cavenago Fanfulla
20:30
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
20:30
Arezzo
Tiferno Lerchi
20:30
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

Vastese
20:30
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

Vis Artena
20:30
Arzachena
Gladiator
20:30
Team Nuova Florida
Carbonia
20:30
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
20:30
Audace Cerignola

251 Italy - Serie D: Girone I

Rende
20:30
Gelbison
Troina
20:30
Biancavilla

20 Portugal - 2. Division: Group A

Camara de Lobos
03:00
Os Limianos

32 Spain - Tercera - Group 2

Lealtad
22:00
Urraca
Navarro
00:00
Langreo II
Mosconia
00:30
Tuilla
Lenense
02:00
Roces

32 Spain - Tercera - Group 4

Deportivo Alaves II
18:00
San Ignacio
Aurrera de Ondarroa
01:30
Tolosa
Basconia
01:30
Anaitasuna FT
Beasain
01:30
Uritarra
Beti Gazte
01:30
Urduliz
Lagun Onak
01:30
CD Vitoria
Portugalete
01:30
Leioa
Santutxu
01:30
Pasaia KE
Durango
01:45
Barakaldo
Deusto
02:15
Amurrio

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
00:00
Callosa Deportiva
Saguntino
00:00
Roda
Torrent
01:00
Atzeneta
Beniganim
01:00
RC Catarroja
Jove Espanol
01:30
Olímpic de Xàtiva
Villajoyosa
02:00
Silla

32 Spain - Tercera - Group 7

Villaviciosa Odón
00:00
Moratalaz
Getafe II
02:00
Colonia Moscardo
Villaverde-Boetticher
02:30
RSD Alcalá
Trival Valderas
02:30
Pozuelo Alarcón
Torrejón
02:30
Alcorcón II

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
00:45
Huétor Tájar
UD San Pedro
02:00
Torre del Mar
Huétor Vega
02:00
Alhaurino
Alhaurín
02:30
Intergym
Juventud Torremolinos
02:30
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

Gerena
01:00
Puente Genil
Utrera
01:30
Tomares
Ceuta II
01:45
Recreativo Huelva
Pozoblanco
02:00
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

Binissalem
02:00
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
22:00
Racing Murcia
CAP Ciudad de Murcia
01:30
Deportiva Minera
Bullense
02:00
Real Murcia II
FC Pinatar
02:00
Lorca Deportiva II
Yeclano
02:00
Cartagena FC

32 Spain - Tercera - Group 14

Olivenza
03:00
Villafranca

32 Spain - Tercera - Group 16

Vianés
01:30
Calahorra II
Oyonesa
02:30
Agoncillo

32 Spain - Tercera - Group 18

Almansa
01:00
Ciudad Real
Hogar Alcarreño
02:30
Villarrubia

5 Brazil - Baiano 1

Bahia
05:15
UNIRB

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
07:30
Flamengo PI
4 de Julho
06:00
Oeirense
Altos
06:00
Parnahyba

5 Brazil - Potiguar

América RN
01:00
Globo
Potyguar
06:00
Forca e Luz
ABC
06:00
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Sergipano

America SE
01:15
Boca Júnior

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:25
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
บริสเบน รอร์
15:45
เพิร์ธ กลอรี
เมลเบิร์น ซิตี้
15:45
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

251 Italy - Coppa Italia Serie C

Catanzaro
21:30
Calcio Padova

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Mirassol U20
07:30
Santos U20
Palmeiras U20
05:00
Oeste U20

44 Argentina - Torneos De Verano

Talleres Córdoba
07:00
Independiente

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Prostějov
16:30
Karviná
Zlaté Moravce
16:30
Skalica

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Lobi Stars
Sunshine Stars
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes
22:00
Shooting Stars
MFM
22:00
Rivers United
Akwa Starlets
22:00
Wikki Tourist
Plateau United
22:00
Nasarawa United

7091 Oman - Sultan Cup

Dhofar
20:25
Al Suwaiq
Sur
22:45
Al Seeb

1560 Congo - Ligue 1

Nathaly's
20:00
Étoile du Congo
Diables Noirs
20:00
Nouvelle Génération
Nico-Nicoye
22:00
CARA Brazzaville
Otôho d'Oyo
22:00
Patronage Sainte-Anne

462 England - League Cup Women

Manchester City W
02:00
Bristol City W
Arsenal W
02:15
Manchester United W
West Ham W
02:30
Chelsea W
Tottenham W
02:30
Liverpool W

99474 World - Arena Cup

Iskra
17:00
Opatija
Lokomotiva Zagreb
20:30
Dugopolje

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Linfield U20
02:45
Ballymena United U20

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Ethnikos Piraeus
18:00
Aiolikos
Proodeftiki
20:00
Keratsini
Aias Salamina
20:00
Panelefsiniakos
Thyella Diastavroseos
20:00
Aittitos Spata

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Cannes
21:30
Gazélec Ajaccio

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Lions
02:00
SLIFA Mount Aureol

99474 World - Club Friendlies Women

RB Leipzig W
20:00
Turbine Potsdam W

99474 World - Club Friendlies 3

Raków Częstochowa
15:30
Navbahor
Rohožník
16:30
Liptovský Mikuláš
Zemplín Michalovce
17:00
FK Košice
Viktoria Plzeň
17:00
Zbrojovka Brno
ลีเกีย วอร์ซอว์
19:00
คราสโนดาร์
Cracovia Kraków
19:00
Rapid Vienna
Nieciecza
19:00
MTK
Cherno More
19:00
Dobrudzha 1919
Beroe
19:00
Sozopol
Spartak Subotica
19:00
Radnicki Sombor
Slaven Koprivnica
19:00
Rudeš
Luckenwalde
19:00
FSV Optik Rathenow
Napredak
19:00
Timok
Yverdon Sport
19:00
Dukagjini
Piast Gliwice
19:30
Skendija 79
Mladá Boleslav
20:00
Vysočina Jihlava
บาเซิ่ล
20:00
Lausanne Sport
Drita
20:00
Floridsdorfer AC
ดีนาโมซาเกร็บ
20:30
Domžale
โคเปนเฮเก้น
20:30
Hvidovre
Rijeka
20:30
Gorica
Zorya
21:00
Pogoń Szczecin
Wil
21:00
St. Gallen
เซนิต
21:00
Emirates
B 93
21:30
โคเปนเฮเก้น
Korona Kielce
22:00
Puszcza Niepołomice
Mezőkövesd-Zsóry
22:00
Chornomorets
Banska Bystrica
22:30
Liptovský Mikuláš
DAC
22:30
เฟเรนซ์วารอส
Śląsk Wrocław
23:00
Hartberg
SV Wallern
23:30
Blau-Weiß Linz
Třinec
23:30
Frýdek-Místek
Wisła Płock
00:00
Neftçi
Wacker Nordhausen
00:00
Germania Halberstadt
Europa FC
00:00
Pardubice
Kriens
00:00
Luzern II
Raufoss
00:30
Elverum
Union Sandersdorf
00:45
Eilenburg
Astoria Walldorf
01:00
TSV Steinbach
Jablonec
01:30
Lincoln Red Imps
Rahlstedt
02:00
Teutonia Hamburg
Tombense
05:00
Desportiva ES
Nacional
05:15
Barracas Central
Rijeka
06:00
Budafoki MTE

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Pozuelo Alarcón W
02:00
Tres Cantos W