ufakick

ตารางบอล 16 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลิเวอร์พูล
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
เวสต์แฮม
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัลล์ซิตี
19:00
สโตกซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
18:15
อาแจกซ์
โกรนิงเงิน
20:30
พีเอสวี
SC Cambuur
20:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
22:45
AZ

11 บุนเดิสลีกา

FC Augsburg
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
DSC Arminia Bielefeld
23:30
SpVgg Greuther Fürth

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แรนส์
19:00
บอร์กโดซ์
ลอริยองต์
21:00
อองเช่ร์
โมนาโก
21:00
Clermont
แร็งส์
21:00
เม็ตซ์
สตราส์บูร์ก
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
Troyes
23:05
โอลิมปิก ลียง
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:45
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
18:30
เวโรน่า
Venezia
21:00
เอ็มโปลี
โรม่า
00:00
กายารี่
อตาลันต้า
02:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
20:00
บียาร์เรอัล

49477 ไทยลีก

True Bangkok United
18:00
Samut Prakan City
Police Tero FC
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
SCG Muangthong United
18:00
BG Pathum United
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

ระยอง เอฟซี
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ขอนแก่น เอฟซี
18:30
Lamphun Warrior
ลำปาง เอฟซี
19:00
ราชนาวี เอฟซี
Raj Pracha
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

เปรู
04:00
Panama
โคลอมเบีย
05:30
ฮอนดูรัส

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
Crystal Palace W
Blackburn Rovers W
21:00
Bristol City W
Charlton W
21:00
Lewes W
Liverpool W
21:00
Watford W
Millwall W
21:00
Sunderland W
Sheffield Utd W
21:00
Coventry United W

462 England - Women's Super League

Everton W
20:00
Chelsea W
Leicester W
21:00
Brighton W
Arsenal W
21:30
Reading W
Tottenham W
01:45
West Ham W

462 England - Non League Div One: Southern Central

FC Romania
22:00
Thame

38 Netherlands - Tweede Divisie

Koninklijke HFC
20:30
AFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

PEC Zwolle W
18:15
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

ชาลเก้ 04
19:30
Holstein Kiel
Heidenheim
19:30
Ingolstadt
Sandhausen
19:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Verl
19:00
Würzburger Kickers
Viktoria Berlin
20:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Buchholz
20:00
HEBC

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
19:45
Teuta Durrës
Egnatia Rrogozhinë
19:45
Partizani Tirana

556 Belgium - Pro League

Antwerp
19:30
Sporting Charleroi
AS Eupen
22:00
Cercle Brugge
Anderlecht
00:30
Standard Liège
เกงค์
03:00
Beerschot-Wilrijk

116 Cyprus - 1. Division

Anorthosis
21:00
AEL
Apollon
00:00
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

Olympiada Lympion
19:30
Alki Oroklini

125 Greece - Super League

AEK Athens
22:15
Panaitolikos
PAS Giannina
00:30
Atromitos
Panathinaikos
00:30
โอลิมเปียกอส

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
00:00
Ashdod
Ironi Kiryat Shmona
01:00
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Monza
22:15
Perugia
Pordenone
22:15
เลชเช่
สปาล
22:15
Benevento

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
22:30
Tondela
Vizela
01:00
สปอร์ติงลิสบอน
Famalicão
01:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Belenenses
03:30
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

Nacional
18:00
Benfica II

32 Spain - Copa Del Rey

Atlético Baleares
18:00
บาเลนเซีย
เรอัล เบติส
22:00
เซบีย่า

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Altay
17:30
Alanyaspor
Giresunspor
20:00
Kasımpaşa
Hatayspor
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Altınordu
Keçiörengücü
17:30
Eyüpspor
Balıkesirspor
20:00
Samsunspor
Bursaspor
23:00
BB Erzurumspor

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
07:00
Guadalupe
Cartaginés
00:00
Pérez Zeledón
Deportivo Saprissa
05:00
San Carlos

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
08:00
Jocoro
Chalatenango
08:00
Atletico Marte
Once Municipal
04:00
FAS
Firpo
04:00
Municipal Limeño
Alianza
04:00
Isidro Metapán
CD Platense
04:15
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Achuapa
Malacateco
23:30
Xelajú
Solola
00:00
Cobán Imperial
Santa Lucia
02:15
Municipal
Guastatoya
04:00
Iztapa
Comunicaciones
06:00
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
08:00
Plataneros
Suchitepéquez
00:00
Puerto San Jose
Deportivo Sanarate
00:00
Comunicaciones II
Deportivo Reu
01:00
Xinabajul
San Pedro
04:00
Siquinalá
Agua Blanca
04:00
Zacapa Tellioz
Chimaltenango
04:00
Mixco
Juventud Pinulteca
04:00
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Puebla
Cruz Azul
10:00
Juárez
Tijuana
10:06
León
Toluca
01:00
Santos Laguna
Pachuca
06:00
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
05:00
Pumas Tabasco

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
17:00
Sekhukhune United

614 Algeria - Ligue 1

US Biskra
21:00
CS Constantine
JS Kabylie
21:00
NC Magra
ASO Chlef
21:00
CR Belouizdad
JS Saoura
22:00
Paradou AC
USM Alger
22:00
MC Alger

1320 Congo DR - Super Ligue

TP Mazembe
20:30
Vita Club
Panda B5
20:30
Kuya Sport

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Eleven Wonders
Aduana Stars
22:00
Accra Lions
Real Tamale
22:00
Bibiani Gold Stars
WAFA
22:00
Dreams
Medeama
22:00
Great Olympics
Ashanti Gold
22:00
Elmina Sharks

26833 Grenada - Premier Division

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
05:00
Paradise

1179 Kenya - Premier League

Gor Mahia
19:00
Talanta
Vihiga Bullets
19:00
Bandari
Bidco United
19:00
Sofapaka
KCB
19:00
Homeboyz
Tusker
19:00
Nairobi City Stars
Wazito
19:00
Nzoia United

16175 Libya - Premier League

Almahalla
20:00
Al Shat
Al Ahli Tripoli
20:00
Al-Khmes

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
20:00
KMC
Coastal Union
20:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
20:00
Kabwe Warriors
Green Eagles
20:00
Power Dynamos
Green Buffaloes
20:00
Nkwazi

45412 Lebanon - Premier League

Al Akhaa Al Ahli
19:15
Al Nejmeh
Bourj
19:15
Al Hikma

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masafi
20:00
Al Jazira Al Hamra
Al-Taawon
20:00
Al Ramms
Masfut
20:00
City
Al Thaid
20:00
Dibba Al Hisn
Al Fujairah
20:00
Al Arabi
Dibba Al Fujairah
20:00
Hatta
Al Hamriyah
20:05
Al Bataeh

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Eagles
02:00
Robin Hood
Devonshire Cougars
02:00
X-Roads Warriors
North Village Rams
02:00
Southampton Rangers
Devonshire Colts
02:00
PHC Zebras

64306 Hong Kong - Premier League

HK U23
14:00
Tai Chung
Hong Kong FC
18:30
Kitchee

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Kerala Blasters
21:00
Mumbai City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
20:00
Hoogland
Dongen
20:00
Westlandia
Hollandia
20:00
HV & CV Quick
Blauw Geel '38
20:00
USV Hercules
GVV Unitas
20:00
Groene Ster
Gemert
20:00
HSC '21
EVV
20:30
JOS Watergraafsmeer
OFC Oostzaan
20:30
OSS '20
UNA
20:30
DEM

147 Africa - Africa Cup of Nations

แกมเบีย
20:00
มาลี
โกตดิวัวร์
23:00
เซียร์ราลีโอน
ตูนิเซีย
23:00
มอริเตเนีย
แอลจีเรีย
02:00
อิเควทอเรียลกินี

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Belœil
20:30
Molenbaix
Montignies
20:30
Gilly
Solre-sur-Sambre
20:30
Péruwelz
RAS Monceau
20:30
Soignies Sports
Ransart
21:00
Morlanwelz
Le Roeulx
21:00
Houdeng
Snef-Tyber
21:00
Hornu
Antoing
21:00
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Liege

Weywertz
20:30
Ster-Francorchamps
Aubel
20:30
Elsautoise
Jehaytois
20:30
Rechain
Malmundaria
20:30
Sprimont-Comblain II
Pontisse Cite
20:30
FC Du Geer
La Calamine
20:30
JS Fizoise
Mélen-Micheroux
20:30
UCE Liège
Etoile de Faimes
20:30
Beaufays

556 Belgium - Provincial-Namur

US Dinantaise
20:30
Malonne
Flavion-Morialmé
20:30
ES de la Molignée
Condruzien
20:30
Andennais
Chevetogne
20:30
Loyers
Nismes
20:30
Fernelmont-Hemptinne
Biesme
21:00
Beauraing
Spy
21:00
Ciney

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
19:30
Ethnikos Assias
Omonia Psevda
19:30
AE Zakakiou

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Dijon II
20:30
Selongey
Sochaux II
20:30
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

Trégunc
21:00
Guipry-Messac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

J3 Amilly
21:00
Vierzon
Bourges Foot 18 II
21:00
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens SC II
20:30
Vimy

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
20:30
AG Caennaise

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Orfeas Xanthi
20:00
Thermaikos Thermis
Anagennisi Plagia
20:00
Agrotikos Asteras
Doxa Dramas
20:00
Ethnikos Sochos
Nestos Chrisoupolis
20:00
Pandramaikos
Antheias-Aristinou
20:00
Apollon Paralimniou
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Aris Avato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Aias Gastounis
20:00
Ethnikos Skoulikadou
Tilikratis
20:00
Diagoras Vrachneika
Panegialios
20:00
Anagennisi Artas
Diavolitsi
20:00
Nafpaktiakos
Panachaiki
20:00
Acheron Kanalaki
PAO Vardas
20:00
Amvrakikos Loutrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Fikis
20:00
Nea Artaki
Iraklis Larissa
20:00
Ipato
Elassona
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Atromitos Palamas
20:00
Amvrysseas
Thiseas Agria
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Atalanti
20:00
Aetos Makrychoriou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Edessaikos
20:00
M. Alexandros Trikala
Kozani
20:00
Thyella Sarakinoi
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Pontion Karagiannion
Agios Matthaios
20:00
Asteras Kalirachis
Iraklis Ampelokipon
20:00
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

AE Mykonos
16:30
Foinikas N. Epidavrou
Santorini 2020
17:30
Fostiras
Ermionidas-Ermis
20:00
Agios Ierotheos
Charavgiakos
20:00
Ermis Meligous
Panarkadikos
20:00
Ilioupoli

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

PAO Rouf
20:00
Poros
Panionios
20:00
AE Neapolis

251 Italy - Serie D: Girone A

Ligorna
20:30
Caronnese
Bra
20:30
Saluzzo
Asti
20:30
Novara
Borgosesia
20:30
Chieri
Città di Varese
20:30
Lavagnese
Derthona
20:30
Vado
Pro Imperia
20:30
Gozzano
Ligorna
20:30
Fossano
RG Ticino
20:30
Casale
Sanremo
20:30
Caronnese
Sestri Levante
20:30
PDHAE
Bra
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Legnano
20:30
Caravaggio
Breno
20:30
Vis Nova Giussano
Olginatese
20:30
Folgore Caratese
Brusaporto
20:30
Real Calepina
Desenzano Calvina
20:30
Caravaggio
Casatese
20:30
Arconatese
Castellanzese
20:30
Leon
Crema
20:30
Sona
Legnano
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Pontisola
20:30
Adrense
Sangiuliano City
20:30
Villa d'Almè

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Clodiense
Marignanese
20:30
Cartigliano
Este
20:30
Campodarsego
Spinea
20:30
Delta Calcio Rovigo
Union ArzignanoChiampo
20:30
Ambrosiana
Levico
20:30
Dolomiti Bellunesi
Luparense
20:30
Caldiero Terme
Mestre
20:30
Cjarlins Muzane
San Martino Speme
20:30
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

Lentigione
20:30
Aglianese
Borgo San Donnino
20:30
Forlì
Bagnolese
20:30
Athletic Carpi
Borgo San Donnino
20:30
Mezzolara
Forlì
20:30
Alcione
Lentigione
20:30
Seravezza
Prato
20:30
Rimini
Progresso
20:30
Correggese
Ravenna
20:30
Real Forte Querceta
Sammaurese
20:30
Cavenago Fanfulla
Sasso Marconi
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Tritium
20:30
Aglianese

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:30
Poggibonsi
Cascina
20:30
Gavorrano
Flaminia
20:30
Pro Livorno
Lornano Badesse
20:30
Tiferno Lerchi
Montespaccato
20:30
Foligno
FC Rieti
20:30
Sangiovannese
Scandicci
20:30
Pianese
Sporting Trestina
20:30
Arezzo
Unipomezia
20:30
San Donato Tavarnelle

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelfidardo Calcio
20:30
Vastogirardi
Castelnuovo Vomano
20:30
Pineto
Chieti
20:30
Nereto
Matese
20:30
Porto D' Ascoli
Montegiorgio
20:30
Aurora Alto Casertano
San Nicolò
20:30
Atletico
Tolentino
20:30
Recanatese
Vastese
20:30
Fano
Sambenedettese
20:30
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Vis Artena
Aprilia
20:30
Gladiator
Atletico Uri
20:30
Muravera
CynthiAlbalonga
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
SSC Giugliano
20:30
Sassari Torres
Lanusei
20:30
Arzachena
Insieme Formia
20:30
Team Nuova Florida
Real Monterotondo Scalo
20:30
Cassino
Latte Dolce
20:30
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
20:30
Francavilla
Casarano
20:30
Gravina
Città di Fasano
20:30
Audace Cerignola
Nola 1925
20:30
Casertana
San Giorgio
20:30
Virtus Matino
Molfetta Calcio
20:30
Lavello
Nocerina
20:30
Bisceglie
Rotonda
20:30
US Bitonto
Sorrento
20:30
Mariglianese
Team Altamura
20:30
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

Santa Maria Cilento
20:30
San Luca
Biancavilla
20:30
San Luca
Castrovillari
20:30
Gelbison
Cittanova Interpiana
20:30
Acireale
Trapani 1905
20:30
Città Di Sant’Agata
FC Messina
20:30
Licata
Giarre
20:30
Portici
Santa Maria Cilento
20:30
Aversa Normanna
Rende
20:30
Cavese
Sancataldese
20:30
Paternò
Troina
20:30
Lamezia Terme

20 Portugal - 2. Division: Group A

Os Limianos
22:00
Forjães SC
Vilaverdense
22:00
Vianense
União Madeira
23:00
Maria da Fonte

20 Portugal - 2. Division: Group B

Vila Mea
22:00
Berço
AR São Martinho
22:00
Paredes
Tirsense
22:00
Mirandela
Santa Marta Penaguião
22:00
Amarante
Macedo Cavaleiros
22:00
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group C

Ferreira de Aves
22:00
Santa Cruz de Alvarenga
Salgueiros
22:00
Gouveia
Gondomar
22:00
Espinho
Castro Daire
22:00
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sertanense
22:00
Condeixa
Marinhense
22:00
Uniao Idanhense
Benfica Castelo Branco
22:00
Praiense
Oleiros
22:00
Peniche
Fontinhas
23:00
Vitória de Sernache

20 Portugal - 2. Division: Group E

Coruchense
18:00
Operário
Rabo Peixe
19:00
Sintrense
CF Os Belenenses
22:00
Pero Pinheiro
Ideal
23:00
Loures

20 Portugal - 2. Division: Group F

Juventude Evora
22:00
Imortal Albufeira
Louletano
22:00
FC Barreirense

32 ซูเปร์โกปาเดเอสปัญญา

แอธเลติก บิลเบา
01:30
เรอัล มาดริด

32 Spain - Tercera - Group 1

Sofán
22:00
Villalbés
Alondras
22:30
Silva
Barco
23:00
Estradense
Juvenil Ponteareas
23:00
Rápido Bouzas

32 Spain - Tercera - Group 3

Barreda
17:45
Textil Escudo
Cultural Guarnizo
17:45
Noja
Siete Villas
17:45
Selaya
Naval
23:00
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 5

L'Hospitalet
18:00
Pobla Mafumet
Granollers
18:00
Grama
Sant Andreu
18:30
Girona II
Olot
22:30
Vilafranca
Peralada
22:30
San Cristobal
Vilassar Mar
00:00
Figueres
Sants
00:00
Manresa
Guineueta
00:00
Ascó

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Atzeneta
Castellon II
18:00
Elche II
Orihuela
22:30
Beniganim
Olímpic de Xàtiva
23:00
Valencia II

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
17:30
Tres Cantos
Alcorcón II
17:30
Madrid 2021 FP
Colonia Moscardo
17:30
Trival Valderas
Carabanchel
17:30
Villaverde-Boetticher
Las Rozas
18:00
Parla
Atlético Madrid II
18:00
Ursaria
Pozuelo Alarcón
18:00
Moratalaz
RSD Alcalá
18:00
Complutense
Galapagar
22:30
Getafe II

32 Spain - Tercera - Group 8

Numancia II
22:00
Salamanca II
Guijuelo
23:00
Ribert
Real Ávila
23:00
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

At. Malagueño
18:00
Atlético Porcuna
Real Jaén
18:00
Torre del Mar
UD San Pedro
23:00
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 10

Los Barrios
18:00
Gerena
Utrera
18:00
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
17:30
Binissalem
Son Veri
18:00
Murense
Mercadal
18:00
Platges de Calvià
Inter Ibiza
18:00
Soller
Constància
18:00
Poblense
Serverense
22:00
Mallorca II

32 Spain - Tercera - Group 12

Lanzarote
19:00
Las Palmas III
Buzanada
19:00
Villa Santa Brígida
Vera
19:00
Santa Úrsula
Herbania
19:00
Unión Sur Yaiza
Tenisca
00:00
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

El Palmar
18:00
Mazarrón FC
Real Murcia II
18:00
Yeclano
Racing Murcia
22:00
Bullense
Deportiva Minera
22:15
Bala Azul
Archena Sport
22:30
UD Caravaca
Cartagena FC
22:30
CAP Ciudad de Murcia
Lorca Deportiva II
22:30
Cartagena II
Huércal-Overa
22:30
UCAM Murcia II
Los Garres
22:30
FC Pinatar

32 Spain - Tercera - Group 14

Olivenza
22:30
Azuaga
Llerenense
22:30
Moralo
Don Álvaro
22:30
UP Plasencia

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Kozkor
18:00
Huarte
Cantolagua
22:15
Txantrea
Cirbonero
22:30
Murchante

32 Spain - Tercera - Group 16

Vianés
23:00
River Ebro
Alfaro
23:00
Oyonesa
CDFC La Calzada
23:00
Anguiano

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Épila
Giner Torrero
17:30
Biescas
Barbastro
17:45
Santa Anastasia
Borja
22:00
Caspe
Atletico Monzon
22:00
Binéfar
Cariñena
22:00
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

Almansa
17:30
Illescas
Tarancón
17:30
Huracán Balazote
Ciudad Real
18:00
Quintanar del Rey
Villarrobledo
18:00
San Clemente
Torrijos
22:00
Guadalajara
Conquense
23:00
Villacanas

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Eskişehirspor
17:00
Karacabey Birlikspor
Ankara Demirspor
17:00
Şanlıurfaspor
Akhisar Belediyespor
17:00
Zonguldak Kömürspor
Nazilli Belediyespor
17:00
Kırklarelispor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Isparta Davrazspor
17:00
Tire 1922
Pendikspor
17:00
Kastamonuspor
Kırşehir Belediyespor
17:00
Pazarspor
Utaş Uşakspor
17:00
Amed SK

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

İnegölspor
17:00
Osmanlıspor
Adıyaman 1954
17:00
Van BB
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Çorum Belediyespor
Afjet Afyonspor
17:00
Bodrumspor
Sakaryaspor
17:00
Bayburt İÖİ
Serik Belediyespor
17:00
Kahramanmaraşspor
Niğde Belediyespor
17:00
Somaspor
Ergene Velimeşespor
17:00
Sarıyer

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Karaman Belediyespor
17:00
Çatalcaspor
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Erbaaspor
Osmaniyespor
17:00
Sancaktepe Belediye
Artvin Hopaspor
17:00
Kahta 02 Spor
Bugsaşspor
17:00
Nevşehirspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yomraspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Çarşambaspor
17:00
Şile Yıldızspor
Erzin Belediyespor
17:00
68 Aksaray Belediyespor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Düzcespor
Yeni Orduspor
17:00
Kuşadasıspor
Elaziz Belediyespor
17:00
Hacettepe
76 Iğdır Belediyespor
17:00
Kestelspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Fethiyespor
17:00
Türk Metal Kırıkkale
Derincespor
17:00
Edirnespor
Ankara Adliyespor
17:00
Ofspor
Karşıyaka
17:00
Erokspor
Ceyhanspor
17:00
Gümüşhanespor
Tepecikspor
17:00
Orduspor 1967
Karaköprü Belediyespor
17:00
Karabükspor
Modafenspor
17:00
Mardin BB
Ağrı 1970
17:00
İçelspor

5 Brazil - Baiano 1

Vitória
02:00
Juazeirense
UNIRB
04:30
Barcelona BA

5 Brazil - Piauiense

Corí-Sabbá
03:00
Altos

5 Brazil - Potiguar

Santa Cruz de Natal RN
01:00
Potyguar
Forca e Luz
01:00
ABC
América RN
01:00
ASSU
Potiguar Mossoró
02:00
Globo

5 Brazil - Sergipano

Itabaiana
02:00
Maruinense

862868 Nepal - A Division

Brigade Boys
14:15
Machhindra
Nepal Police
18:00
Chyasal Youth Club

3347 San Marino - Campionato

La Fiorita
21:00
Fiorentino
Cosmos
21:00
Pennarossa
Tre Fiori
21:00
Juvenes / Dogana
San Giovanni
21:00
Domagnano

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U23
19:00
Sunderland U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
14:45
เมลเบิร์น วิคตอรี

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
16:40
Lecce U19
Sampdoria U19
17:00
Fiorentina U19
Napoli U19
18:30
Spal U19
Atalanta U19
20:30
Torino U19

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Sao Paulo U20
07:45
São Caetano U20
Bahia U20
21:00
Mirassol U20
Botafogo U20
01:00
Resende U20
Novorizontino U20
03:15
América Mineiro U20
Fluminense U20
05:30
Santos U20

44 Argentina - Torneos De Verano

Independiente
07:00
San Lorenzo

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Ittihad Kalba
20:00
Bani Yas
Al Sharjah
23:00
Shabab Al Ahli Dubai

716 Nigeria - Npfl

Gombe United
21:30
Enyimba
Shooting Stars
22:00
Sunshine Stars
Kano Pillars
22:00
Niger Tornadoes
Rivers United
22:00
Kwara United
Enugu Rangers
22:00
MFM
Abia Warriors
22:00
Heartland
Wikki Tourist
22:00
Remo Stars
Plateau United
22:00
Akwa Starlets
Nasarawa United
22:00
Lobi Stars

482134 Lesotho - Premier League

Bantu
20:00
Linare
Lijabatho
20:00
LMPS
CCX
20:00
Liphakoe Football Club
LCS
20:00
Bantu

3039 Togo - Championnat National

Gbohloe-Su
22:00
Entente II
Gomido
22:00
Anges Notsè
Dynamic Togolais
22:00
Togo Port
Kara
22:00
Semassi
Ifodjè
22:00
ASKO de Kara
Unisport
22:00
Kakadl

1560 Congo - Ligue 1

Nico-Nicoye
20:00
Kondzo
Nouvelle Génération
20:00
Inter Club
Leopards de Dolisie
21:00
JS Talangaï
V.Club Mokanda
22:00
CARA Brazzaville
Étoile du Congo
22:00
Patronage Sainte-Anne

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
17:00
Eibar W
Rayo Vallecano W
17:00
Real Madrid W
Levante W
17:00
Athletic Club W
Atletico Madrid W
17:30
Huelva W
Sevilla W
18:00
Valencia W
Real Sociedad W
18:00
Barcelona W
Atletico Granadilla W
19:00
Alavés W

17 France - Division 1 Women

Paris SG W
18:45
Dijon W

251 Italy - Serie A Women

Pomigliano W
18:00
Juventus W
Fiorentina W
18:30
Sassuolo W
Inter Milano W
20:30
Napoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
01:00
Monterrey W

98 Australia - W-League

Wellington Phoenix W
10:05
Brisbane Roar W
Western Sydney Wanderers W
12:05
Melbourne Victory W
Newcastle Jets W
14:45
Perth Glory W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

KR / KV U19 II
19:00
Víkingur U19
Fjölnir / Vængir U19
20:00
ÍR / Léttir U19
Thróttur / SR U19
21:00
Valur / KH U19

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
16:00
CS Constantine U21
JS Saoura U21
16:00
Paradou AC U21

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Víkingur Ólafsvík
23:00
Afturelding

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

León FF W
18:00
Versalles W
Gijón FF W
18:00
Real Oviedo II W
Victoria CF W
18:15
Sárdoma W
Victoria FC W
18:30
Friol W

99474 World - Arena Cup

Lokomotiva Zagreb
17:00
Opatija
Dugopolje
20:30
Iskra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Keratsini
20:00
Ethnikos Piraeus
Karavas
20:00
Asteras Varis
Panelefsiniakos
20:00
Proodeftiki
Aittitos Spata
20:00
Pyliou
Thyella Diastavroseos
20:00
Aias Salamina

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
21:00
Bretigny Foot

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Corte
19:00
Cannes

2507 Gambia - GFA League

Samger
23:00
Sporting Real FC
GPA
23:00
Steve Biko

5724 Sierra Leone - Premier League

Anti Drugs Strikers
23:15
Old Edwardians
Wusum Stars
23:15
Diamond Stars
East End Lions
02:00
Police

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
18:00
Lun Lok
CFB Macau
20:00
Cheng Fung

3374 Gibraltar - Premier Division

Lincoln Red Imps
22:00
College Cosmo
Magpies
00:30
Manchester 62

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Bangkok
15:30
ม.ธนบุรี
Nonthaburi
15:30
Siam
Muangnont
15:30
Samut Prakan

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Collerense W
18:00
Balears W
Vic Riuprimer W
19:00
Sant Lluís W
Transportes Alcaine II W
20:00
Riudoms W
Fontsanta Fatjó W
23:30
Huesca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Athletic Club III W
17:00
Real Sociedad II W
Mutilvera W
18:30
Oiartzun W
San Ignacio W
18:45
Racing Santander II W
Bizkerre W
22:15
Osasuna II W
Añorga W
22:30
Arratia W
Nueva Montaña W
23:00
Aurrerá de Vitoria W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Sevilla II W
17:00
Málaga W
Granada II W
17:30
La Cañada Atlético W
Almería W
18:00
La Rambla W
Badajoz W
22:30
San Miguel W
Cádiz W
23:00
Olympia Las Rozas W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

DNS de Belen W
18:00
Olímpico Madrid W
Tres Cantos W
18:00
Torrelodones W
Atlético Madrid III W
19:30
Getafe W
Rayo Vallecano II W
19:30
Atlético Lince W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Las Majoreras W
19:00
Tarsa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

CFF Albacete W
17:00
Mislata W
San Vicente W
18:00
Levante II W
Villarreal II W
18:00
Discobolo-La Torre W
Aldaia W
18:30
Albacete II W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Nakhon Mae Sot United
15:30
Phitsanulok
Chiangrai Lanna
15:30
อุทัยธานี เอฟซี
Kamphaeng Phet
15:30
Northern Tak United
Maejo United
16:00
Nan

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Udon United
15:30
Surin
Surin Sugar
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Nara United
16:00
Surat Thani FC

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Banbueng
15:30
Cha Choeng Sao
Chanthaburi
16:00
Marines Eureka
Bankhai United
18:00
Kohkwang

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Pathum Thani University
15:30
Chainat United
Assumption United
15:30
Hua Hin City

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Séneca U19
18:15
San Félix U19