ufakick

ตารางบอล 11 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
02:45
เบรนท์ฟอร์ด
เอฟเวอร์ตัน
03:00
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เรดิง
03:00
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลลีกวัน

มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ซันเดอร์แลนด์
02:45
ลินคอล์น ซิตี้
โบลตันวอนเดอเรอส์
03:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

Mansfield Town
02:30
Swindon Town
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
02:45
โบโลญญ่า

462 England - National League

เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
Yeovil Town
Halifax Town
02:45
กริมสบี้ ทาวน์
King's Lynn Town
02:45
Notts County
Boreham Wood
02:45
Wealdstone
Altrincham
02:45
Stockport County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
02:45
Curzon Ashton
Kidderminster Harriers
02:45
Farsley Celtic
Brackley Town
02:45
Kettering Town

462 อีเอฟเอล โทรฟี

Arsenal U21
02:00
Chelsea U21
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:00
พอร์ตสมัท

462 England - Premier League U18

Manchester City U18
19:00
Burnley U18

462 England - Professional Development League

Cardiff U23
18:00
Ipswich U23
Sheffield Utd U23
20:00
Barnsley U23
Queens Park Rangers U23
20:00
Bristol City U23
Watford U23
20:00
Swansea City U23
Peterborough United U23
20:30
Wigan U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Horsham
02:45
Enfield Town
Potters Bar Town
02:45
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Brentwood Town
02:45
Bury Town
Felixstowe & Walton United
02:45
Great Wakering Rovers

462 England - Non League Div One: Southern Central

Didcot Town
02:45
Berkhamsted
AFC Dunstable
02:45
Barton Rovers
St Neots Town
02:45
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Nantwich Town
02:45
Gainsborough Trinity
Ashton United
02:45
Morpeth Town
Stalybridge Celtic
02:45
Atherton Collieries
Radcliffe Borough
02:45
Bamber Bridge
Scarborough Athletic
02:45
Buxton
Hyde United
02:45
Matlock Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
02:45
Needham Market
Tamworth
02:45
Peterborough Sports

802 Israel - State Cup

Maccabi Ahi Nazareth
00:00
Maccabi Petah Tikva
Agudat Sport Ashdod
00:05
Maccabi Kabilio Jaffa
Bnei Yehuda
00:10
Maccabi Shaarayim
Hapoel Umm al-Fahm
00:40
Hapoel Haifa
Ironi Kiryat Shmona
01:00
Maccabi Tel Aviv

491 Northern Ireland - Premiership

Warrenpoint Town
02:45
Dungannon Swifts

20 Portugal - Taça De Portugal

Leca
03:45
สปอร์ติงลิสบอน

515 Wales - Premier League

Cardiff MU
02:45
Barry Town United

1739 Costa Rica - Primera Division

Guanacasteca
04:00
Deportivo Saprissa

458 Mexico - Liga MX

Pumas UNAM
10:00
Toluca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Raya2
06:00
Cimarrones de Sonora

614 Algeria - Ligue 1

JS Kabylie
00:00
US Biskra
ASO Chlef
00:00
JS Saoura
MC Alger
00:00
Paradou AC

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Interclube

1320 Congo DR - Super Ligue

Lubumbashi Sport
20:30
Simba

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
21:40
Kazma
Al Kuwait
23:55
Al Arabi SC

7091 Oman - Professional League

Al Seeb
19:55
Al Suwaiq
Al-Rustaq
19:55
Al-Musannah
Al Nasr
20:00
Bahla
Al-Nahda
20:00
Nizwa
Sohar
20:00
Muscat
Oman Club
23:10
Saham
Al-Ittihad
23:35
Dhofar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ta'ee
19:40
Al Hilal
Al Faisaly
22:05
Al Ahli Jeddah

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:20
Al Kholood
Al Quadisiya
21:40
Al-Ain
Al Wahda
22:35
Al Draih

2802 United Arab Emirates - Uae League

Shabab Al Ahli Dubai
20:00
Khorfakkan Club
Al Jazira
22:30
Al Wasl

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Jamshedpur
21:00
East Bengal

147 - Africa Cup of Nations

แอลจีเรีย
20:00
เซียร์ราลีโอน
ไนจีเรีย
23:00
อียิปต์
ซูดาน
02:00
กินี-บิสเซา

5 Brazil - Cearense 1

Ferroviário
01:00
Caucaia
Pacajus
02:00
Iguatu

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Palmas FR U20
18:45
Retrô U20
Itapirense U20
21:00
Cruzeiro U20
Real Brasília U20
21:00
Capivariano U20
IAPE U20
23:00
Botafogo SP U20
Bragantino PA U20
23:00
EC São Bernardo U20
ASSU U20
23:00
Real Ariquemes U20
Serranense U20
23:00
Inter Limeira U20
Nacional SP U20
23:15
Coritiba U20
Lagarto U20
01:00
Rio Claro SP U20
Desportivo Brasil U20
01:15
Goias U20
Paulista U20
01:15
Ceará U20
Água Santa U20
01:15
Palmeiras U20
Ibrachina U20
01:15
Nautico U20
Aster Brasil U20
03:00
São Bento U20
CSE U20
03:15
Perilima U20
SKA Brasil U20
03:15
Vasco U20
São Bernardo U20
05:15
Londrina U20
São Caetano U20
05:30
Sao Paulo U20
Forte U20
05:30
Floresta CE U20

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Jablonec
16:30
Sparta Praha II

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Víkingur Reykjavík
02:00
Fylkir

191038 Botswana - Premier League

Orapa United
21:00
Gaborone United
Masitaoka
21:00
Security Systems

556 Belgium - Super League Women

White Star Woluwé W
02:00
St. Liege W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
08:00
Atlas W
Pachuca W
10:00
Guadalajara W
Tijuana W
10:00
Santos Laguna W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vitória Guimarães U23
18:00
Sporting CP U23
Benfica U23
22:00
Portimonense U23

2507 Gambia - GFA League

Samger
02:00
Marimoo
Fortune
04:00
Waa Banjul Football

99474 World - Club Friendlies Women

SGS Essen W
20:00
PEC Zwolle W