ufakick

ตารางบอล 9 ม.ค. 2565

462 เอฟเอคัพ

ลูตัน ทาวน์
19:30
Harrogate Town
สโตกซิตี
21:00
Leyton Orient
ลิเวอร์พูล
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
มอร์แคมป์
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เวสต์แฮม
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
นอริชซิตี
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
00:10
อาร์เซน่อล

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Volendam
18:15
Telstar
Excelsior
20:30
เอดีโอ เดน ฮาก
De Graafschap
22:45
วีวีวี เวนโล
TOP Oss
02:00
Jong AZ

11 บุนเดิสลีกา

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
FC Köln
VfL Bochum 1848
23:30
VfL Wolfsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
19:00
นีซ
Clermont
21:00
แร็งส์
เม็ตซ์
21:00
สตราส์บูร์ก
น็องต์
23:05
โมนาโก
โอลิมปิก ลียง
02:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Venezia
18:30
เอซี มิลาน
เอ็มโปลี
20:30
ซัสเซาโล่
นาโปลี
22:30
ซามพ์โดเรีย
อูดิเนเซ่
22:30
อตาลันต้า
เจนัว
00:30
Spezia
โรม่า
00:30
ยูเวนตุส
เวโรน่า
02:45
Salernitana
อินเตอร์ มิลาน
02:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
20:00
เรอัล เบติส
เซบีย่า
22:15
เกตาเฟ่
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
แอธเลติก บิลเบา
โอซาซูนา
00:30
กาดิซ
บียาร์เรอัล
03:00
แอตเลติโก มาดริด

49477 ไทยลีก

PT Prachuap FC
18:00
Khonkaen United
Chonburi FC
18:00
SCG Muangthong United
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Singha Chiangrai United
Port FC
18:30
True Bangkok United

49477 ไทยลีก 2

ขอนแก่น เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
Muangkan United
18:30
ระยอง เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
Raj Pracha
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี

99474 World - Friendly International

สวีเดน
07:00
ฟินแลนด์

99474 World - Club Friendlies 1

Karlsruher SC
07:00
พีเอสวี
อาแจกซ์
21:00
Hajduk Split

462 England - Wsl 2 Women

Lewes W
19:00
Durham W
Blackburn Rovers W
21:00
Liverpool W
Charlton W
21:00
Sheffield Utd W
Sunderland W
21:00
Crystal Palace W
Bristol City W
22:00
Coventry United W
Watford W
22:00
Millwall W

462 England - Women's Super League

Brighton W
19:00
Manchester City W
Birmingham W
21:00
Arsenal W
Reading W
21:00
Leicester W
West Ham W
01:45
Manchester United W

125 Greece - Super League

Aris
20:00
Atromitos
Ionikos
20:00
Apollon Smirnis
Volos NFC
22:15
Panathinaikos
AEK Athens
00:30
PAOK
โอลิมเปียกอส
00:30
Asteras Tripolis

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
00:00
Maccabi Netanya
Beitar Jerusalem
01:15
Ashdod

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
22:30
Marítimo
เบนฟิกา
01:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
บราก้า
01:00
Famalicão
Belenenses
03:30
Arouca

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
18:00
Leixões
Trofense
18:00
Vilafranquense
Sporting Covilhã
02:30
Estrela Amadora

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
20:00
Fuenlabrada
ลูโก
22:00
Mirandés
มาลากา
00:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
Ponferradina
02:30
เรอัลซาราโกซา
พัลมาส
03:30
อัลเมรีอา

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

คอนยาสปอร์
17:30
Sivasspor
Göztepe
20:00
Antalyaspor
Kayserispor
20:00
Altay
Rizespor
23:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

BB Erzurumspor
17:30
Menemen Belediyespor
Manisa BBSK
17:30
İstanbulspor
Boluspor
20:00
Balıkesirspor
Eyüpspor
23:00
Gençlerbirliği

458 Mexico - Liga MX

มอนเตอร์เรย์
08:06
Querétaro
Cruz Azul
10:00
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
08:00
Atlante
Tlaxcala
06:00
Morelia

911 Angola - Girabola

Wiliete
21:00
Desportivo Huíla
Sporting de Cabinda
21:30
CD Lunda-Sul

1320 Congo DR - Super Ligue

Groupe Bazano
18:30
Blessing
Saint Eloi Lupopo
20:30
Vita Club

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
King Faisal
Dreams
22:00
Wa All Stars
Bechem United
22:00
Real Tamale
Great Olympics
22:00
Karela
Elmina Sharks
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko
22:00
Ashanti Gold

1179 Kenya - Premier League

Leopards
19:00
Nzoia United
Gor Mahia
19:00
Mathare United
Vihiga Bullets
19:00
Wazito
Posta Rangers
19:00
Tusker
KCB
19:00
Bidco United

16175 Libya - Premier League

Al Shat
20:00
Alittihad Misurata

2568 Zambia - Super League

Forest Rangers
18:00
Prison Leopards
Chambishi
20:00
Kafue Celtic
Kabwe Warriors
20:00
Indeni
Buildcon
20:00
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

UE Santa Coloma
17:00
Atlètic Club d'Escaldes
Ordino
22:00
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

UE Sant Julia II
17:00
FC Santa Coloma II
Ranger's
22:00
Atlètic Club II
Encamp
23:00
Penya Encarnada

45412 Lebanon - Premier League

AC Sporting
19:15
Tripoli
Shabab El Bourj
19:15
Al Hikma
Al Ansar
19:15
Safa
Al Ahed
21:00
Al Nejmeh

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Urooba
20:00
Al Dhafra
Al Nasr
22:30
Al Wahda

2802 United Arab Emirates - Division 1

Hatta
19:55
Al Hamriyah
Al Jazira Al Hamra
19:55
Masfut
Gulf Heroes
20:00
Masafi

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
23:30
Somerset Trojans
Somerset Eagles
02:00
Devonshire Cougars
X-Roads Warriors
02:00
Dandy Town Hornets
Southampton Rangers
02:00
St. George's Colts
Devonshire Colts
02:00
North Village Rams

5618 China PR - FA Cup

Shandong Luneng
18:30
Shanghai SIPG

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Kerala Blasters
21:00
Hyderabad

153732 India - I-League

Rajasthan FC
15:30
Sudeva
Minerva Punjab
18:00
Aizawl
Real Kashmir
21:00
Sreenidi Deccan

147 Africa - Africa Cup of Nations

แคเมอรูน
23:00
บูร์กินาฟาโซ
เอธิโอเปีย
02:00
Cape Verde Islands

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Toekomst Menen
21:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Soignies Sports
20:30
Ransart
Houdeng
20:30
Solre-sur-Sambre
Montignies
20:30
RAS Monceau
Morlanwelz
20:30
Belœil
Péruwelz
20:30
Snef-Tyber
Hornu
20:30
Antoing
Molenbaix
21:00
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
20:30
US Dinantaise
Fernelmont-Hemptinne
20:30
Chevetogne
Loyers
20:30
Flavion-Morialmé
Beauraing
20:30
ES de la Molignée
Andennais
20:30
Grand-Leez
Malonne
20:30
Spy
Biesme
21:00
Condruzien

116 Cyprus - 3. Division

Omonia Psevda
19:30
Ethnikos Assias

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:30
Pontarlier

251 Italy - Serie D: Girone I

FC Messina
20:30
Città Di Sant’Agata

20 Portugal - 2. Division: Group A

Maria da Fonte
22:00
Os Limianos
Forjães SC
22:00
Camara de Lobos
Merelinense
22:00
União Madeira
Vianense
22:00
Pedras Salgadas
Marítimo II
23:00
Vilaverdense

20 Portugal - 2. Division: Group B

Vila Mea
22:00
AR São Martinho
Paredes
22:00
Tirsense
Mirandela
22:00
Santa Marta Penaguião
Amarante
22:00
Macedo Cavaleiros

20 Portugal - 2. Division: Group C

Ferreira de Aves
22:00
Valadares Gaia
União de Coimbra
22:00
Salgueiros
Gouveia
22:00
Gondomar
Espinho
22:00
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sertanense
22:00
Marinhense

20 Portugal - 2. Division: Group E

CF Os Belenenses
18:00
Ideal
Loures
22:00
Sacavenense
O Elvas
22:00
Coruchense
Pero Pinheiro
22:00
Sintrense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Uniao Montemor
22:00
Juventude Evora
Imortal Albufeira
22:00
FC Serpa

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
00:00
Somozas
Atlético Arnoia
00:00
Alondras
Silva
00:00
Barco
Estradense
00:00
Juvenil Ponteareas
Villalbés
00:00
Deportivo La Coruña II
Viveiro
00:00
Choco

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
18:00
Llanes
Covadonga
18:00
Colunga
Real Titánico
18:00
Lealtad
Real Oviedo II
22:00
Caudal
L'Entregu
23:00
Sporting Gijon II
Gijon Industrial
23:00
Luarca
Urraca
00:30
El San Martin

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
17:45
Samano
Siete Villas
17:45
Gimnástica Torrelavega
Castro
23:00
Selaya
Naval
23:00
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:00
San Ignacio
Basconia
17:15
Barakaldo
Portugalete
17:30
Anaitasuna FT
Aurrera de Ondarroa
17:45
Urduliz
Beasain
22:30
Tolosa
Beti Gazte
22:30
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Guineueta
Castelldefels
18:00
Olot
Manresa
18:00
Sant Andreu
Girona II
18:00
L'Hospitalet
San Cristobal
18:30
Granollers
Pobla Mafumet
00:00
Peralada
Figueres
00:05
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

Beniganim
18:00
Castellon II
Valencia II
18:00
Orihuela
Elche II
19:15
RC Catarroja
Silla
22:30
Torrellano
Villajoyosa
22:30
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
17:00
Las Rozas
Parla
17:30
Atlético Madrid II
Tres Cantos
18:00
Galapagar
Ursaria
18:00
Colonia Moscardo
Villaviciosa Odón
18:00
Pozuelo Alarcón
Moratalaz
22:00
RSD Alcalá
Getafe II
00:00
Alcorcón II
Trival Valderas
00:00
Carabanchel
Villaverde-Boetticher
00:00
Rayo Vallecano II
Complutense
00:00
Torrejón

32 Spain - Tercera - Group 8

Ribert
18:00
Real Ávila
Cultural Leonesa II
22:00
Guijuelo
Bembibre
22:30
Numancia II
Arandina
00:00
Mirandés II
Palencia CF
00:00
Ciudad Rodrigo

32 Spain - Tercera - Group 10

Cabecense
18:00
Sevilla III
Antoniano
18:00
Cartaya
Gerena
22:30
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

Platges de Calvià
18:00
Son Veri
Rotlet Molinar
18:00
Manacor
Poblense
18:00
Inter Ibiza
Llosetense
18:00
Portmany
Mallorca II
18:00
Collerense
Binissalem
18:30
Constància
San Rafael
19:30
Mercadal
PE Sant Jordi
22:00
Felanitx
Soller
22:00
Campos
Santanyi
22:30
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

La Cuadra
19:00
Lanzarote
Gran Tarajal
19:00
Buzanada
Tenerife II
19:00
Herbania
Marino
00:00
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

FC Pinatar
17:30
Lorca Deportiva II
Cartagena II
18:00
Racing Murcia
UCAM Murcia II
18:00
Los Garres
UD Caravaca
18:00
Huércal-Overa
Bala Azul
22:30
El Palmar
Mazarrón FC
22:30
Archena Sport
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Deportiva Minera
Bullense
23:00
Real Murcia II
Yeclano
23:00
Cartagena FC

32 Spain - Tercera - Group 14

Diocesano
18:00
Llerenense
Extremadura UD II
22:30
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

Gares
18:00
Murchante
Cantolagua
22:00
Subiza
Beti Kozkor
22:00
Txantrea
Cirbonero
22:30
Cortes

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
18:00
Arnedo
Varea
18:00
Cenicero
Rapid de Murillo
21:45
Vianés
River Ebro
22:30
Yague
Haro
23:00
Alfaro
Oyonesa
23:00
Agoncillo

32 Spain - Tercera - Group 17

Cuarte Industrial
18:00
Atletico Monzon
Binéfar
18:00
Cariñena
Robres
18:00
Barbastro
Santa Anastasia
21:30
Calamocha
Belchite 97
22:00
Illueca
Épila
22:30
Giner Torrero
Caspe
22:30
Utebo
Biescas
00:00
Borja

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
07:00
La Roda
Azuqueca
18:00
Villarrobledo
Guadalajara
18:00
Hogar Alcarreño
Ciudad Real
18:00
Conquense
Villarrubia
18:00
Torrijos
San Clemente
22:00
Tarancón
Quintanar del Rey
22:30
Huracán Balazote

5 Brazil - Cearense 1

Maracanã
01:00
Uniclinic
Icasa
02:00
Crato

5 Brazil - Potiguar

Forca e Luz
01:00
ASSU
ABC
02:00
Globo
Potyguar
02:00
América RN
Potiguar Mossoró
03:00
Santa Cruz de Natal RN

862868 Nepal - A Division

Three Star
18:00
Himalayan Sherpa

3347 San Marino - Campionato

Juvenes / Dogana
21:00
Cailungo
Faetano
21:00
Tre Penne
Domagnano
21:00
Libertas

462 England - Premier League 2 Divison Two

Southampton U23
21:00
Wolves U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสเบน รอร์
14:45
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
เมลเบิร์น ซิตี้
14:45
Macarthur
เมลเบิร์น ซิตี้
14:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

251 Italy - PrimaVera 1

Lecce U19
18:30
Sampdoria U19
Verona U19
20:30
Atalanta U19

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Perilima U20
07:30
Sao Paulo U20
Aparecidense U20
18:45
Petrolina U20
Taquarussú U20
21:00
Velo Clube U20
Taubaté U20
21:00
Botafogo U20
Chapadinha U20
23:00
Nova Iguaçu U20
União ABC U20
23:00
Novorizontino U20
União São João U20
23:15
Atletico-PR U20
Mixto U20
00:15
Castanhal U20
Comercial U20
01:15
Criciuma U20
União Iacanga U20
01:15
Santa Cruz U20
XV de Jaú U20
02:30
Gremio U20
Falcon U20
03:00
São Carlos U20
Ferroviária U20
05:00
Santos U20
Grêmio São-Carlense U20
05:15
América Mineiro U20

716 Nigeria - Npfl

Lobi Stars
22:00
Akwa United
Katsina United
22:00
Gombe United
Enyimba
22:00
Shooting Stars
Sunshine Stars
22:00
Kano Pillars
Kwara United
22:00
Enugu Rangers
MFM
22:00
Abia Warriors
Heartland
22:00
Wikki Tourist
Remo Stars
22:00
Plateau United
Akwa Starlets
22:00
Nasarawa United

191038 Botswana - Premier League

Mogoditshane Fighters
21:00
BDF XI
Police XI
21:00
Sua Flamingoes
Extension Gunners
21:00
Notwane

1560 Congo - Ligue 1

Nico-Nicoye
20:00
Inter Club
Patronage Sainte-Anne
20:00
Diables Noirs
Nathaly's
22:00
Nouvelle Génération
CARA Brazzaville
22:00
Leopards de Dolisie

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
17:00
Eibar W
Real Betis W
17:30
Levante W
Huelva W
18:00
Valencia W
Atletico Madrid W
18:00
Real Madrid W
Real Sociedad W
18:00
Athletic Club W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Famkes Merkem W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
01:00
Toluca W

98 Australia - W-League

Melbourne City W
12:05
Wellington Phoenix W
Brisbane Roar W
12:05
Western Sydney Wanderers W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vizela U23
18:00
Belenenses U23
Académica U23
22:00
Famalicão U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Villestro W
07:00
Umia W
Samper W
17:00
DNS de Belen W
Málaga W
17:30
Salamanca W
Discobolo-La Torre W
17:30
Aldaia W
Mos W
18:00
Victoria CF W
Sárdoma W
18:00
Victoria FC W
Oiartzun W
18:00
Añorga W
Sant Lluís W
18:00
Son Sardina W
Extremadura W
18:00
Badajoz W
Plaza Argel W
18:00
CFF Albacete W
Sant Gabriel W
18:15
Transportes Alcaine II W
Versalles W
18:30
Sporting Gijón II W
San Miguel W
18:30
Cádiz W
Atlético Lince W
18:30
Madrid III W
UD Aguilas W
18:30
San Vicente W
Tarsa W
19:00
Unión Viera W
Getafe W
19:30
Logroño II W
Europa W
22:00
Pardinyes W
Balears W
22:00
Vic Riuprimer W
Deportivo La Coruña II W
22:30
Viajes Interrías W
Tolosa W
22:30
San Ignacio W
Pozuelo Alarcón W
22:30
Tres Cantos W
Stadium Casablanca W
23:00
Fontsanta Fatjó W
La Rambla W
23:00
Granada II W
Santa Teresa II W
23:30
Cacereño II W
La Cañada Atlético W
00:00
Sevilla II W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Osasuna U19
17:30
Deportivo Alavés U19
Pontevedra U19
18:00
Celta de Vigo U19
Lugo U19
18:00
Val Miñor U19
Pabellón Ourense U19
18:00
Ural U19
Deportivo La Coruña U19
18:00
Bansander U19
Pamplona U19
18:00
Villegas U19
Txantrea U19
18:00
Arenas Getxo U19
Getxo U19
18:00
Oberena U19
Barcelona U19
18:00
Sabadell U19
San Félix U19
18:00
Tomares U19
Coria U19
18:00
Calavera U19
Santa Fe U19
18:00
Atlético Jaén U19
Castilleja U19
18:00
Recreativo Huelva U19
Burgos CF U19
18:00
Alcorcón U19
Levante U19
18:00
Cartagena FC U19
Tudelano U19
18:30
Danok Bat U19
Eibar U19
18:30
AD San Juan U19
UD Logroñés U19
18:30
Mutilvera U19
Córdoba U19
18:45
El Ejido U19
Las Palmas U19
19:00
Tenerife U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
San Francisco U19
Cádiz U19
22:00
Málaga U19
Granada U19
22:00
Sanluqueno U19
Fuenlabrada U19
22:00
Real Valladolid U19
Flecha Negra U19
22:00
Atl. Madrid U19
FC Cartagena U19
22:00
Roda U19
Montecarlo U19
22:15
Bellvitge U19
Villarreal U19
22:30
Talavera U19
Real Sociedad U19
23:00
Athletic Club U19
Mallorca U19
23:00
Girona U19
Sporting Atlético U19
23:00
Real Betis U19
Real Madrid U19
23:00
Getafe U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Séneca U19
Europa U19
00:30
Damm U19

5724 Sierra Leone - Premier League

Wusum Stars
23:15
East End Tigers
Freetown City
23:15
Mighty Blackpool
Diamond Stars
23:15
Johansen
Police
02:00
Bo Rangers

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
22:00
Glacis United
Lynx
00:30
Lions FC

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Kohkwang
15:30
Banbueng
Marines Eureka
15:30
ACDC
Samut Prakan
15:30
Chamchuri United
Grakcu Sai Mai United
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
Prime Bangkok
15:30
Nonthaburi
Siam
15:30
Inter Bangkok
Hua Hin City
15:30
Samut Songkhram
Kanjanapat Group
15:30
Assumption United
Chaiyaphum United
15:30
Udon United
Sakon Nakhon
15:30
Sisaket United
Surat Thani FC
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Krabi
15:30
Trang
Kamphaeng Phet
15:30
Nakhon Mae Sot United
Northern Tak United
15:30
Maejo United
Sa Kaeo City
16:00
Bankhai United
Patong City
16:00
Nakhon Si Thammarat
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
See Kwae

99474 World - Club Friendlies 3

Würzburger Kickers
19:00
Aalen

99474 World - Club Friendlies 4

TSV Mariendorf
19:30
Sparta Lichtenberg