ufakick

ตารางบอล 5 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
คริสตัล พาเลซ
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
นอริชซิตี
แอสตันวิลลา
23:30
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:30
สโตกซิตี

462 เอฟเอคัพ

โรชเดล
19:15
พลีมัธ อาร์ไกล์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
19:30
วีแกนแอทเลติก
Kidderminster Harriers
23:00
Halifax Town
ซอลฟอร์ด ซิตี้
00:15
Chesterfield

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
18:15
NEC
AZ
20:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
Go Ahead Eagles
20:30
ทเวนเต้
เฟเยนูร์ด
22:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

VfB Stuttgart
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Borussia Mönchengladbach
23:30
SC Freiburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
19:00
แรนส์
ลอริยองต์
21:00
น็องต์
โมนาโก
21:00
เม็ตซ์
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
Clermont
แร็งส์
21:00
อองเช่ร์
นีซ
23:00
สตราส์บูร์ก
บอร์กโดซ์
02:45
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
18:30
ฟิออเรนติน่า
Spezia
21:00
ซัสเซาโล่
Venezia
21:00
เวโรน่า
ซามพ์โดเรีย
00:00
ลาซิโอ
ยูเวนตุส
02:45
เจนัว

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
20:00
เอสปันญ่อล
เอลเช่
22:15
กาดิซ
เลบันเต้
00:30
โอซาซูนา
เซลต้า บีโก้
03:00
บาเลนเซีย

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
11:00
Giravanz Kitakyushu
โทชิกิ SC
11:00
FC เรียวเคียว
โอมิยะ อาร์ดิย่า
11:00
ThespaKusatsu Gunma
โตเกียวเวอร์ดี้
11:00
Sagamihara
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
11:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
มัตซูโมโตะ ยามากะ
11:00
V-วาเรน นากาซากิ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
11:00
มาชิดา เซลเวีย
จูบิโล่ อิวาตะ
11:00
Blaublitz Akita
เกียวโต แซงก้า
11:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
ฟาเจียโน โอคายามา
11:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เอฮิเมะ
11:00
รีโนฟา ยามากูชิ

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
สุโขทัย เอฟซี

99474 World - Friendly International

เอลซัลวาดอร์
09:00
เอกวาดอร์

38 Netherlands - Tweede Divisie

Koninklijke HFC
20:30
Jong Sparta

38 Netherlands - Eredivisie Women

PSV W
18:15
Feyenoord W
FC Twente W
18:15
ADO Den Haag W
PEC Zwolle W
18:15
VV Alkmaar W

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:30
Jahn Regensburg
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
Hamburger SV
Dynamo Dresden
19:30
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

Freiburg II
19:00
MSV Duisburg
Osnabrück
20:00
Havelse

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
19:00
LSK Hansa
Eintracht Norderstedt
20:00
Hamburger SV II
Teutonia Hamburg
20:00
VfB Lübeck
HSC Hannover
20:00
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Nürnberg II
19:30
Schweinfurt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tennis Borussia
19:00
Chemnitzer FC
Lichtenberg
19:00
ZFC Meuselwitz
Luckenwalde
19:00
Energie Cottbus
Auerbach
19:00
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
20:00
FC Gießen
Kickers Offenbach
20:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
20:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
Vatan Sport
Komet Arsten
20:00
Hastedt
Union Bremen
20:00
Leher TS
Borgfeld
21:00
Hemelingen
SFL Bremerhaven
21:30
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Steinbach
20:00
Lehnerz
FV Bad Vilbel
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Türk Gücü Friedberg
20:00
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
20:30
BCV Glesch / Paffendorf
Wesseling-Urfeld
20:30
Pesch
Viktoria Arnoldsweiler
20:30
Deutz
Borussia Freialdenhoven
20:30
Hürth
Siegburger SV
21:00
Alfter
Eilendorf
21:00
Düren Merzenich
Frechen
21:00
VfL Vichttal

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
21:00
SF Niederwenigern
Kray
21:00
Teutonia St.Tönis
Schwarz-Weiß Essen
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
TVD Velbert
21:00
Monheim
Sterkrade-Nord
21:15
Germania Ratingen
FC Bocholt
21:30
FSV Duisburg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Bersenbrück
21:00
Hagen / ​Uthlede
VfL Oldenburg
21:00
Kickers Emden

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hansa Rostock II
19:00
Victoria Seelow
Greifswalder FC
19:00
CFC Hertha
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Stern
Lok Stendal
19:00
Ludwigsfelder FC
Neustrelitz
19:30
Mecklenburg Schwerin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Rot-Weiß Erfurt
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
FC Merseburg
19:00
Wacker Nordhausen
Einheit Wernigerode
19:00
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Kaiserslautern II
20:00
Eintracht Trier
Salmrohr
20:00
Koblenz
Gonsenheim
21:00
Mülheim-Kärlich

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eckernforder SV
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Inter Türkspor Kiel
21:00
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Vreden
20:00
Schermbeck
Sportfreunde Siegen
20:30
Wattenscheid 09
Hammer SpVg
20:30
Eintracht Rheine
Meinerzhagen
20:30
Holzwickeder SC
Preußen Münster II
20:30
Finnentrop / Bamenohl
Erndtebrück
20:30
Kaan-Marienborn
TuS Haltern
20:30
Victoria Clarholz
Gütersloh
20:30
Ennepetal
Westfalia Herne
21:15
Westfalia Rhynern
Paderborn 07 II
22:00
ASC Dortmund

919 Armenia - Premier League

Noah
18:00
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
20:30
Ried
Rapid Vienna
23:00
Austria Wien
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Rheindorf Altach

2453 Azerbaijan - Premier League

Neftçi
19:00
Sumqayıt
Zira
21:15
Qabala

556 Belgium - Pro League

Beerschot-Wilrijk
19:30
Antwerp
Anderlecht
22:00
Zulte-Waregem
Standard Liège
00:30
Sporting Charleroi
Mechelen
03:00
เกงค์

556 Belgium - First Division B

Westerlo
22:00
Royal Excel Mouscron
Lierse Kempenzonen
02:00
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
21:00
Radnik Bijeljina
Zeljeznicar
21:00
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
17:15
Lokomotiv Plovdiv
Lokomotiv Sofia 1929
19:30
ลูโดโกเรต์ส
OFK Pirin
21:45
CSKA Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Sofia
19:00
Marek
Strumska slava
19:00
Spartak Varna
Neftohimik
19:00
CSKA 1948 Sofia II
Montana
19:00
Maritsa Plovdiv
Sportist Svoge
19:00
Lovech
Yantra 1919
19:00
Septemvri Simitli

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Šibenik
ดีนาโมซาเกร็บ
23:30
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Bijelo Brdo
19:30
Osijek II
Croatia Zmijavci
19:30
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
22:00
Paphos
AEL
00:00
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
21:00
Pardubice
Baník Ostrava
21:00
České Budějovice
Bohemians 1905
21:00
Jablonec
Slovácko
00:00
Viktoria Plzeň

320 Denmark - Landspokal Cup

SønderjyskE
18:30
Hvidovre
Brøndby
20:30
Midtjylland
Randers
00:00
OB

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
18:00
Levadia

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Hauts Lyonnais
19:30
Bourgoin-Jallieu
Solidarite Scolaire
21:00
Sarre Union

17 France - National

Concarneau
21:15
Stade Briochin

125 Greece - Super League

Ionikos
22:15
PAOK
AEK Athens
00:30
Panathinaikos
Aris
00:30
Asteras Tripolis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
19:30
MOL Vidi
MTK
22:00
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

III. Kerületi TUE
19:00
Békéscsaba
Budaörs
19:00
Siófok
Szentlőrinc SE
19:00
Kecskemeti TE
Tiszakecske
19:00
Pécsi MFC
Dorogi
19:00
Győri ETO
Ajka
23:00
Csákvári TK
Soroksár SC
23:00
Vasas
Szombathelyi Haladás
23:00
Szolnoki MÁV
Szeged 2011
23:00
Nyíregyháza Spartacus
Budafoki MTE
00:30
Diósgyőr

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
00:30
Hapoel Katamon
Hapoel Nazareth Illit
01:15
Maccabi Haifa
Beitar Jerusalem
01:45
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Ascoli
20:00
ปาร์มา
Como
20:00
Pisa
เบรสชา
22:15
Monza
Alessandria
02:30
Cittadella

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
19:00
Tikves
Akademija Pandev
19:00
Bregalnica Stip
Borec
19:00
Makedonija
Skendija 79
19:00
Pelister
Skopje
19:00
Shkupi

2756 Malta - Premier League

Sliema Wanderers
17:30
Hamrun Spartans
Hibernians
22:00
Floriana
Santa Lucia
00:00
Balzan

2756 Malta - First Division

Lija Athletic
20:00
Pembroke Athleta
Zejtun Corinthians
21:00
Melita
Fgura United
00:00
Pietà Hotspurs
Senglea Athletic
01:00
Luqa

998 Montenegro - First League

Sutjeska
19:00
Mornar
Rudar
19:00
Jezero
Budućnost
20:00
Petrovac
Dečić
21:00
Mladost Ljeskopolje
Iskra
22:00
Zeta

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
23:00
Brann
Stabæk
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Vålerenga
23:00
Mjøndalen
Molde
23:00
Lillestrøm
Sandefjord
23:00
Kristiansund
Sarpsborg 08
23:00
Tromsø
Strømsgodset
23:00
Haugesund
Viking
23:00
Odd

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
23:30
Lech Poznań
Cracovia Kraków
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
18:40
Stomil Olsztyn
Chrobry Głogów
21:00
Widzew Lodz
Jastrzębie
00:00
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
22:30
Arouca
Gil Vicente
01:00
Famalicão
บราก้า
03:30
Estoril

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
18:00
Académica
Sporting Covilhã
21:00
ชาเวช
Trofense
22:30
Academico Viseu
Mafra
03:30
Farense

155 Romania - Liga 1

Mioveni
18:30
Sepsi
U Craiova 1948
21:00
Voluntari
FCSB
02:30
UTA Arad

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
18:00
Arsenal Tula
FK Nizjni Novgorod
20:30
Rubin Kazan'
Dinamo Moskva
20:30
Ufa
Sochi
23:00
คราสโนดาร์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
19:00
เซลติก
Livingston
22:00
Hearts

296 Serbia - Super Liga

Napredak
19:30
เชอร์เวนา ซเวซดา
Partizan
21:45
Novi Pazar
Spartak Subotica
23:00
Mladost Lučani

296 Serbia - Prva Liga

Mladost Novi Sad
19:00
Radnički Sr. Mitrovica
Timok
19:00
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
23:00
Spartak Trnava

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
23:00
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Gorica
19:00
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Ponferradina
20:00
Mirandés
มาลากา
22:00
Amorebieta
ลูโก
00:15
UD Ibiza
เรอัล โอเบียโด้
00:15
อัลกอร์กอน
Real Sociedad II
00:15
Burgos
พัลมาส
02:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
20:15
Lausanne Sport
ลูกาโน
22:30
Sion
St. Gallen
22:30
Grasshopper

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kayserispor
17:30
Antalyaspor
Giresunspor
20:00
Fatih Karagümrük
Hatayspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
Fenerbahçe
23:00
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
17:30
Kocaelispor
Ümraniyespor
17:30
Boluspor
Altınordu
20:00
Samsunspor
Denizlispor
23:00
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

Zorya
19:00
Inhulets
โอเล็กซานเดรีย
22:00
Minai
Desna
00:30
Mariupol

44 Argentina - Superliga

Huracán
07:30
Racing Club
Lanús
07:30
Rosario Central
Gimnasia La Plata
03:00
Estudiantes
Independiente
05:15
San Lorenzo

44 Argentina - Torneo Federal B

Villa Plomo Serrano
07:00
Acción Juvenil
Atenas
07:00
Juventud Unida RC
Talleres de Perico
07:30
AH Zapla
Deportivo El Galpón
07:30
Talleres de Metán
Santo Pipó
03:00
Bartolomé Mitre
Costa Brava
03:00
All Boys Santa Rosa
Racing Eduardo Castex
03:00
Alvear
Bella Vista
03:00
Huracán Ingeniero White
El Gran Porvenir
03:00
Kimberley Mar del Plata
Chicago Bariloche
03:00
Cruz del Sur
Atlético Juarense
03:30
Sporting Punta Alta
Unión del Norte
04:00
Atlético Amalia
Bella Vista Tucuman
04:00
Deportivo Llorens
Estudiantes Olavarría
04:00
Embajadores
Argentinos 25 de Mayo
05:00
Balonpié Bolívar

5 Brazil - Serie A

Corinthians
02:00
Grêmio
Atlético Mineiro
02:00
Bragantino
Bahia
02:00
Fluminense
Ceará
05:00
América Mineiro

80 Chile - Primera Division

Unión Española
04:00
Cobresal
Universidad Chile
04:00
Unión La Calera
Huachipato
04:00
Melipilla
Audax Italiano
04:00
Curicó Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
08:00
Atlético Nacional
Alianza Petrolera
04:00
América de Cali
Deportes Tolima
06:05
Millonarios

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
05:00
Santos de Guápiles

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
04:00
Jocoro
Once Municipal
04:00
Águila
FAS
04:00
Chalatenango
Firpo
04:15
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Solola
00:00
Achuapa
Malacateco
00:00
Nueva Concepción
Iztapa
00:00
Cobán Imperial
Santa Lucia
00:00
Guastatoya
Municipal
00:00
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

Mixco
07:00
Marquense

458 Mexico - Liga MX

León
10:00
Tigres UANL

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Dorados
08:05
Tepatitlán de Morelos
Atlante
01:00
Venados
Celaya
06:00
Universidad Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
05:30
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

Villa Española
19:45
Cerro Largo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
03:00
นิวยอร์กซิตี

146 South Africa - Premier League

SuperSport United
20:30
Sekhukhune United

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Onze Bravos
CD Lunda-Sul
21:00
Kabuscorp
Cubango
21:00
Wiliete
Sporting de Benguela
21:30
Sagrada Esperança
1º de Agosto
22:00
Desportivo Huíla

607 Burkina Faso - Premier League

Etoile Filante
22:30
Royal
RCK
00:45
Douanes

1560 Congo - Super Ligue

Groupe Bazano
20:30
Renaissance
Saint Eloi Lupopo
20:30
Don Bosco

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Lys Sassandra
22:30
San-Pedro
Bouake
22:30
Bassam
Korhogo
01:00
SOL

468 Ghana - Premier League

Dreams
22:00
Bibiani Gold Stars
Berekum Chelsea
22:00
Real Tamale
Great Olympics
22:00
Bechem United
Ashanti Gold
22:00
Wa All Stars
Asante Kotoko
22:00
King Faisal

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
19:00
Gor Mahia
Tusker
19:00
Bandari
KCB
19:00
Vihiga Bullets

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Atlas Khénifra
21:30
Racing de Casablanca
Moghreb Tétouan
21:30
Wydad Fès
Tihad Casablanca
21:30
CR Khemis Zemamra

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

KMC
20:00
Geita Gold
Coastal Union
20:00
Mbeya Kwanza

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
20:00
Power Dynamos

2931 Andorra - Primera División

Inter Club d'Escaldes
19:30
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

UE Sant Julia II
17:00
FC Santa Coloma II
Engordany II
19:30
Atlètic Amèrica
Ranger's
22:00
Atlètic Club II
Encamp
23:00
Penya Encarnada

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Zob Ahan
18:30
Mes Rafsanjan
Fajr Sepasi
18:30
Foolad
Tractor Sazi
18:30
Aluminium Arak
Nassaji Mazandaran
18:30
Padideh Khorasan

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
21:20
Khaitan
Burgan
21:20
Al Sahel

15326 Bermuda - Premier League

Southampton Rangers
02:00
Somerset Trojans
St. George's Colts
02:00
Somerset Eagles
X-Roads Warriors
02:00
Robin Hood
Devonshire Colts
02:00
Dandy Town Hornets

5618 China PR - League One

Wuhan Three Towns
14:00
Hangzhou
Chengdu Qianbao
18:35
Guizhou Zhicheng

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
14:00
Kitchee
Warriors
16:30
HK U23

64306 Hong Kong - First Division

Citizen AA
12:30
Wong Tai Sin
Eastern District
14:30
Central & Western
Happy Valley
14:30
Shatin
Wofoo Tai Po
14:30
Hoi King
North District
14:30
Sham Shui Po
Wing Yee
14:30
South China
Yuen Long
14:30
Dreams Metro Gallery

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Kerala Blasters
21:00
Odisha FC

153732 India - Santosh Trophy

Haryana
11:00
Uttarakhand
Andamans & Nicobar
11:00
Lakshadweep
Jharkhand
16:00
Odisha
Rajasthan State
16:30
Maharashtra
Delhi
16:30
Punjab
Kerala
16:30
Pondicherry

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
13:00
Jeju United
Ulsan
13:00
Daegu
Suwon
13:00
Suwon Bluewings

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
20:00
HSC '21
ADO '20
20:00
Gemert
Westlandia
20:00
DEM
USV Hercules
20:00
HV & CV Quick
ADO '20
20:00
DEM
Blauw Geel '38
20:00
Groene Ster
GVV Unitas
20:00
Hollandia
Gemert
20:00
JOS Watergraafsmeer
OSS '20
20:00
Hoogland
Groene Ster
20:30
Dongen
EVV
20:30
UNA
OFC Oostzaan
20:30
EVV
UNA
20:30
Dongen

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
07:30
Santa Cruz
Independiente Petrolero
02:00
Nacional Potosí
The Strongest
02:00
San José
Always Ready
02:00
Bolívar
Royal Pari
02:00
Blooming
Real Potosí
02:00
Guabirá

147 Africa - CAF Confederations Cup

Red Arrows
20:00
Simba
Gor Mahia
20:00
Otôho d'Oyo
Marumo Gallants FC
20:30
TP Mazembe
Interclube
21:00
ASEC Mimosas
Cotonsport
21:00
Nouadhibou
Motema Pembe
21:00
USGN
Enyimba
21:30
Al-Ittihad
Orlando Pirates
22:30
LPRC Oilers
Al Masry
23:00
Rivers United
Al Ahli Tripoli
23:00
Stade Malien Bamako
Pyramids FC
23:00
Maniema Union
Binga
23:30
Zanaco
JS Saoura
23:45
Hearts of Oak
CS Sfaxien
00:00
Tusker
RSB Berkane
01:00
APR
JS Kabylie
01:00
Royal Leopards

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Rebecq
20:30
La Louvière
Waremme
20:30
RES Durbuy
Hamoir
20:30
Jette
Stockay-Warfusée
20:30
Ganshoren
Solières Sport
20:30
Verlaine

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Zelzate
20:30
Toekomst Menen
Voorwaarts Zwevezele
20:30
Lokeren-Temse
Merelbeke
20:30
Olsa Brakel
Westhoek
21:00
Sparta Petegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Spouwen-Mopertingen
20:30
Sporting Hasselt
Pepingen-Halle
20:30
Berchem Sport
Diegem Sport
21:00
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Rhodienne-De Hoek
20:30
Oostkamp
Lochristi
20:30
Svelta Melsele
Voorde Appelterre
20:30
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Wellen
20:30
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Braine
20:30
Union Namur
Schaerbeek-Evere
21:00
Binche
Stockel
21:00
Entité Manageoise
Ostiches
21:00
Rapid Symphorinois
PAC Buzet
21:00
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
20:30
Oppagne-Wéris
Aywaille
20:30
Jodoigne
Rochefort
21:00
Marloie Sport
Habay-la-Neuve
21:00
Herstal
Richelle United
21:00
Gouvy
Wanze / Bas-Oha
21:00
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bevel FC
20:30
Kalmthout
Bornem
20:30
Antonia
Retie
20:30
Vosselaar
Berg en Dal
20:30
Ranst
Ternesse
20:30
Rapid Leest
Eendracht Zoersel
20:30
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grimbergen
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
Wambeek
20:30
Veltem
Liedekerke
20:30
SC Aarschot
Sporting Kampenhout
20:30
Stade Bierbeek
Stade Everois
20:30
Grez-Doiceau
Etterbeek
20:30
Kosova Schaerbeek
Football Club Schaerbeek
20:30
Nivellois
Léopold
20:30
Saint-Josse
Bertem-Leefdaal
21:00
KV Tervuren-Duisburg
Union Lasne-Ohain
21:00
Sportive Brainoise
Sporting Bruxelles
21:00
Tubize II
BX Brussels
21:00
Genappe

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Excelsior Biévène
20:30
Péruwelz
Belœil
20:30
Montignies
Solre-sur-Sambre
20:30
Morlanwelz
Hornu
20:30
Gilly
Ransart
21:00
RAS Monceau
Snef-Tyber
21:00
Molenbaix
Le Roeulx
21:00
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Limburg

Schoonbeek-Beverst
20:30
KFC Eksel
Zonhoven United
20:30
Groen Star Beek
Verbroedering Maasmechelen
20:30
Torpedo Hasselt
Helson Helchteren
20:30
Bregel Sport

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
20:30
La Roche
RAC Saint-Mard
20:30
Florenville
Vaux-Noville
20:30
Bastogne
Meix-Devant-Virton
21:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

Loyers
20:30
Beauraing
US Dinantaise
20:30
Biesme
Flavion-Morialmé
20:30
Ciney
Chevetogne
20:30
Malonne
Nismes
20:30
Meux II
ES de la Molignée
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Spy
21:00
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
20:30
Elene-Grotenberge
Grembergen
20:30
SK Denderhoutem
Eendracht Zele
21:00
Drongen
Munkzwalm
22:00
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Excelsior Zedelgem
21:00
Wielsbeke
Racing Waregem
21:00
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
19:00
Volov Shumen

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
19:30
MEAP Nisou
Omonia Psevda
19:30
Digenis Ypsonas

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
21:00
Aurillac Arpajon

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
20:30
Racing Besançon
Dijon II
20:30
Gueugnon
Paron
20:30
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

Trégunc
21:00
Lannion

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
20:30
Tourangeau
Saran Municipal
20:30
Orleans II
Chateauroux II
20:30
C' Chartres II

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
20:30
Troyes II

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
20:30
Romilly-Pt St Pierre

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
Apollon Paralimniou
Pandramaikos
20:00
Aris Avato
Ethnikos Sochos
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Agrotikos Asteras
20:00
Antheias-Aristinou
Orfeas Xanthi
20:00
Nestos Chrisoupolis
Anagennisi Plagia
20:00
Doxa Dramas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Ethnikos Skoulikadou
19:30
Panachaiki
Diavolitsi
20:00
PAO Vardas
Panegialios
20:00
Amvrakikos Loutrou
Tilikratis
20:00
Acheron Kanalaki
Aias Gastounis
20:00
Anagennisi Artas
Diagoras Vrachneika
20:00
Panagriniakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Nea Artaki
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Amvrysseas
20:00
Aetos Makrychoriou
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Atalanti
Ipato
20:00
Thiseas Agria
Fikis
20:00
Atromitos Palamas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

M. Alexandros Trikala
20:00
Asteras Kalirachis
Pontion Karagiannion
20:00
Anagennisi Giannitsa
Thyella Sarakinoi
20:00
Iraklis Ampelokipon
Lefkimmi
20:00
Agios Matthaios
Edessaikos
20:00
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Ermis Meligous
16:30
AE Mykonos
Agios Ierotheos
18:30
Santorini 2020
Aris Skalas
20:00
Fostiras
Ilioupoli
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Ermionidas-Ermis
20:00
Charavgiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Almyros Gaziou
20:00
AE Neapolis
Aris Soudas
20:00
Agios Nikolaos
Atsalenios
20:00
Poros
Giouchtas
20:00
Anagennisi Ierapetra
Panionios
20:00
PAO Rouf

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
17:00
Videoton II
Gyirmót II
17:00
Andráshida
Komárom
19:00
Veszprém
Zalaegerszegi TE II
19:00
Nagykanizsai ULE
Gardony
19:00
BVSC
MTE 1904
19:00
Kaposvári Rákóczi
Kelen
19:00
Balatonfuredi
SC Sopron
20:00
Papai Perutz
Bicskei
22:00
Érdi VSE

251 Italy - Serie C: Girone A

Giana Erminio
20:30
Calcio Padova
Piacenza
20:30
Lecco
Pro Vercelli
20:30
Triestina
Renate
20:30
Juventus U23
Südtirol
20:30
Fiorenzuola

251 Italy - Serie C: Girone B

Vis Pesaro
19:30
Olbia
Ancona
20:30
Siena
Cesena
20:30
Montevarchi
Grosseto
20:30
Pescara
Imolese
20:30
Modena
Reggiana
20:30
Fermana
Viterbese
20:30
Virtus Entella
Pistoiese
20:30
Gubbio

251 Italy - Serie C: Girone C

Catanzaro
18:00
Foggia
Vibonese
18:00
Campobasso
Latina
20:30
Catania
Fidelis Andria
23:30
Picerno
Paganese
23:30
Juve Stabia
Potenza Calcio
23:30
Turris
Taranto
23:30
ACR Messina
Virtus Francavilla
23:30
Nuova Monterosi
Palermo
02:30
Monopoli

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:30
Borgosesia
PDHAE
20:30
Novara
Sanremo
21:00
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:30
Folgore Caratese
Castellanzese
20:30
Real Calepina
Pontisola
20:30
Arconatese
Sangiuliano City
20:30
Caravaggio
Villa d'Almè
20:30
Crema
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Olginatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Montebelluna
20:30
Delta Calcio Rovigo
Cartigliano
20:30
Dolomiti Bellunesi
Este
20:30
Spinea
San Martino Speme
20:30
Luparense

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Athletic Carpi
Borgo San Donnino
20:30
Bagnolese
Correggese
20:30
Seravezza
Cavenago Fanfulla
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Real Forte Querceta
20:30
Sasso Marconi

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:30
Pro Livorno
Cascina
20:30
Unipomezia
Montespaccato
20:30
Cannara
FC Rieti
20:30
Flaminia
Sangiovannese
20:30
Poggibonsi

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
20:30
Vastogirardi
Aurora Alto Casertano
20:30
Castelfidardo Calcio
Montegiorgio
20:30
Chieti
Nereto
20:30
Porto D' Ascoli
Pineto
20:30
Matese
Tolentino
20:30
San Nicolò
Sambenedettese
20:30
Castelnuovo Vomano

251 Italy - Serie D: Girone G

Lanusei
20:30
Atletico Uri
Real Monterotondo Scalo
20:30
Insieme Formia
Team Nuova Florida
20:30
Muravera
Sassari Torres
20:30
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone H

Bisceglie
20:30
San Giorgio
Casarano
20:30
Molfetta Calcio
Casertana
20:30
Brindisi
Nola 1925
20:30
Nocerina
Audace Cerignola
21:00
Francavilla
Nardò
21:00
Rotonda
Team Altamura
21:00
Città di Fasano

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Rende
Castrovillari
20:30
Sancataldese
Lamezia Terme
20:30
Cavese
FC Messina
20:30
Troina
Gelbison
20:30
Acireale
Giarre
20:30
Santa Maria Cilento
Licata
20:30
Trapani 1905
Portici
20:30
Città Di Sant’Agata
Aversa Normanna
20:30
Paternò

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
18:00
Wisła Puławy
Lech Poznań II
18:00
Znicz Pruszków
Pogoń Siedlce
18:00
Hutnik Krakow
Motor Lublin
22:00
Śląsk Wrocław II
Bełchatów
00:00
Ruch Chorzów

20 Portugal - 2. Division: Group A

Camacha
22:00
Maria da Fonte
Vilaverdense
22:00
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group B

Mirandela
22:00
Amarante
Paredes
22:00
Vila Real
Vila Mea
22:00
Macedo Cavaleiros
AR São Martinho
22:00
Santa Marta Penaguião
Berço
22:00
Tirsense

20 Portugal - 2. Division: Group C

Gouveia
22:00
Espinho
União de Coimbra
22:00
Leca
Ferreira de Aves
22:00
Castro Daire
Valadares Gaia
22:00
Gondomar
Santa Cruz de Alvarenga
22:00
Salgueiros

20 Portugal - 2. Division: Group D

Vitória de Sernache
22:00
Praiense
Uniao Idanhense
22:00
Peniche
Sertanense
22:00
Oleiros
Condeixa
22:00
Fontinhas
Marinhense
00:00
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group E

O Elvas
18:00
Operário
CF Os Belenenses
18:00
Rabo Peixe
Loures
22:00
Sintrense
Pero Pinheiro
22:00
Sacavenense
Ideal
23:00
Coruchense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Uniao Montemor
22:00
FC Barreirense
Moncarapachense
22:00
Louletano
Pinhalnovense
22:00
FC Serpa
Juventude Evora
22:00
Olhanense

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
18:00
Olimpic Cetate

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Minerul Costeşti
18:00
Filiaşi

32 Spain - Tercera - Group 1

Juvenil Ponteareas
22:30
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

San Martin
18:00
Langreo II
Real Titánico
18:00
Colunga
Luarca
22:15
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 3

Samano
17:30
Colindres
Selaya
22:30
Cartes
Naval
23:00
Vimenor
Gimnástica Torrelavega
23:00
Barreda

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
23:00
Deportivo Alaves II
Leioa
23:30
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Pobla Mafumet
Granollers
18:00
Figueres
L'Hospitalet
18:00
Castelldefels
Guineueta
18:30
Manresa
Sant Andreu
18:30
Olot
Peralada
22:30
Vilafranca
Sants
00:00
Vilassar Mar

32 Spain - Tercera - Group 7

Carabanchel
17:30
Galapagar
Villaviciosa Odón
18:00
Villaverde-Boetticher
Pozuelo Alarcón
18:00
Madrid 2021 FP

32 Spain - Tercera - Group 8

Ribert
18:00
Ciudad Rodrigo
Palencia CF
21:30
La Virgen del Camino
Bembibre
22:30
Atlético Tordesillas
Arandina
23:00
Numancia II
Guijuelo
23:00
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

Motril
18:00
Almería II
Torre del Mar
18:00
Torreperogil
Juventud Torremolinos
18:00
Alhaurín
Huétor Tájar
18:15
Intergym
Alhaurino
18:15
Marbella
At. Malagueño
01:00
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
17:00
Cabecense
Tomares
18:00
Cartaya
Lucena
00:00
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

Soller
22:00
San Rafael

32 Spain - Tercera - Group 12

La Cuadra
18:30
Vera
Lanzarote
18:30
Buzanada
Marino
19:00
Unión Sur Yaiza
Gran Tarajal
19:00
Arucas
Atlético Paso
19:30
Tenerife II

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
17:30
Cartagena FC
Cartagena II
18:00
Deportiva Minera
Mazarrón FC
22:30
UD Caravaca
UCAM Murcia II
22:30
Bala Azul
Lorca Deportiva
23:00
Real Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 14

Don Álvaro
18:00
Arroyo
Miajadas
18:00
UP Plasencia
Diocesano
18:00
Calamonte
Llerenense
22:30
Azuaga
Moralo
23:00
Villafranca
Badajoz II
00:00
Aceuchal

32 Spain - Tercera - Group 17

Barbastro
17:45
Biescas
Calamocha
18:00
Caspe
Belchite 97
21:45
Robres
Cariñena
22:00
Épila
Illueca
22:15
Cuarte Industrial

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
17:00
Nazilli Belediyespor
Amed SK
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Pazarspor
17:00
Isparta Davrazspor
Kastamonuspor
17:00
24 Erzincanspor
Eskişehirspor
17:00
Kırşehir Belediyespor
Zonguldak Kömürspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Karacabey Birlikspor
17:00
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Çorum Belediyespor
17:00
İnegölspor
Etimesgut Belediyespor
17:00
Somaspor
Bayburt İÖİ
17:00
Adıyaman 1954
Bodrumspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Kahramanmaraşspor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Sivas Belediyespor
17:00
Afjet Afyonspor
Van BB
17:00
Osmanlıspor
Sarıyer
17:00
Niğde Belediyespor
Serik Belediyespor
17:00
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Arnavutköy Belediyespor
17:00
Elazığspor
Artvin Hopaspor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
Bergama Belediyespor
17:00
Sancaktepe Belediye
Karaman Belediyespor
17:00
Osmaniyespor
Batman Petrolspor
17:00
Erbaaspor
Kütahyaspor
17:00
Hendek Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Çarşambaspor
17:00
Yomraspor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Yeni Altındağ BS
Hacettepe
17:00
Kestelspor
Düzcespor
17:00
Yeni Orduspor
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Elaziz Belediyespor
Kuşadasıspor
17:00
76 Iğdır Belediyespor
68 Aksaray Belediyespor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Gümüşhanespor
17:00
Karabükspor
Ağrı 1970
17:00
Derincespor
Ceyhanspor
17:00
Ofspor
Karaköprü Belediyespor
17:00
İçelspor
Tepecikspor
17:00
Mardin BB

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Talleres Remedios
07:10
Villa San Carlos
Colegiales
03:00
Los Andes
Sacachispas
03:00
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Gimnasia y Tiro
04:00
Chaco For Ever

44569 Aruba - Division de Honor

Nacional
07:30
United
Britannia
05:00
Bubali

144816 Belize - Premier League

Caesar Ridge
04:30
Garden City

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:00
Nadi
Ba
10:00
Navua
Nadroga
10:00
Rewa
Suva
10:00
Lautoka

862868 Nepal - A Division

Brigade Boys
18:00
Nepal Army

3347 San Marino - Campionato

Murata
21:00
Folgore
Tre Fiori
21:00
Faetano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
12:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
เมลเบิร์น วิคตอรี
14:45
เพิร์ธ กลอรี

2454 Albania - 1st Division

Vora
19:30
Burreli

2454 Albania - 2nd Division

Memaliaj
19:30
Gramozi Ersekë
Labëria
19:30
Këlcyra
Naftëtari Kuçovë
19:30
Përmeti
Albpetrol Patos
19:30
Tepelena
Luftëtari
19:30
Devolli
Flamurtari
19:30
Sopoti Librazhd

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
21:00
URSL Visé
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Knokke
Tienen
21:00
Mandel United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Duisburg U19
17:00
RW Essen U19
Bayer Leverkusen U19
17:00
Wuppertaler SV U19
Dusseldorf U19
17:00
Viktoria Köln U19
Schalke 04 U19
17:00
Bochum U19
Hertha U19
17:00
Osnabruck U19
Arminia Bielefeld U19
19:00
Preussen Munster U19
Ulm U19
19:00
Karlsruher U19
Augsburg U19
20:30
Greuther Fürth U19

251 Italy - PrimaVera 1

Lecce U19
16:45
Fiorentina U19
Torino U19
17:00
Cagliari U19
Empoli U19
19:00
Atalanta U19
Roma U19
20:30
Sampdoria U19
Sassuolo U19
23:00
Bologna U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:30
TS Sporting
Polokwane City
20:30
Hungry Lions

65437 Panama - Lpf

Tauro
05:00
Alianza

122 Kosovo - Superliga

Dukagjini
19:00
KF Llapi
Ulpiana
19:00
KF Feronikeli
Prishtina
19:30
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Chiasso
21:00
Young Boys II
Biel-Bienne
21:00
Bellinzona

3126 Luxembourg - National Division

Mondorf-les-Bains
22:00
Differdange 03
UT Pétange
22:00
Victoria Rosport
Hostert
22:00
UNA Strassen
Jeunesse d'Esch
22:00
Swift Hesperange

462 England - FA Cup Women

Norton & Stockton W
20:00
Leeds Ladies W
Chorley W
20:00
Bradford City W
Brighouse Town W
20:00
Farsley Celtic W
Lye Town W
20:00
Northampton Town W
Leafield Athletic W
20:00
Nettleham W
Kent Football W
20:00
Chesham United LFC W
Arsenal W
21:00
Chelsea W
Sheffield FC W
21:00
Huddersfield Town W
Stoke City W
21:00
Norwich City W
Wolverhampton Wanderers W
21:00
Nottingham Forest W
Ipswich Town W
21:00
Crawley Wasps W

191038 Botswana - Premier League

Notwane
20:30
BDF XI
Gilport Lions
21:00
Security Systems

3039 Togo - Championnat National

Gbohloe-Su
22:00
Kotoko
Dynamic Togolais
22:00
Anges Notsè
Gomido
22:00
Entente II
Binah
22:00
Kakadl
Unisport
22:00
ASKO de Kara
Ifodjè
22:00
Semassi

32 Spain - Primera Division Women

Huelva W
17:30
Eibar W
Atletico Madrid W
18:00
Levante W
Alavés W
18:00
Valencia W
Madrid CFF W
19:00
Real Sociedad W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Basel W
20:00
Zurich W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Standard Liège II W

17 France - Division 1 Women

Lyon W
20:45
Fleury 91 W

251 Italy - Serie A Women

Sampdoria W
18:30
Roma W
AC Milan W
20:30
Inter Milano W
Napoli W
20:30
Empoli W

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
12:05
Adelaide United W

462 England - League Cup Women

Blackburn Rovers W
19:00
Sheffield Utd W
Sunderland W
19:00
Aston Villa W
Manchester United W
19:00
Leicester W
Everton W
20:00
Durham W

74505 Qatar - QSL Cup

Al Rayyan
20:00
Al Wakrah
Al Shamal
22:10
Umm Salal

32 Spain - Primera Nacional Femenina

UD Aguilas W
17:00
Albacete II W
CFF Albacete W
17:00
Murcia Féminas W
Victoria FC W
18:00
Villestro W
Monte W
18:00
Oiartzun W
Pardinyes W
18:00
Stadium Casablanca W
Almería W
18:00
Extremadura W
DNS de Belen W
18:00
Atlético Lince W
Espanyol II W
18:30
Sant Lluís W
Aldaia W
18:30
Plaza Argel W
Llamoro W
19:30
Tarsa W
Balears W
20:00
Sant Gabriel W
Gijón FF W
21:45
Mos W
Victoria CF W
22:00
Deportivo La Coruña II W
Real Oviedo II W
22:30
Sárdoma W
Bizkerre W
22:30
Aurrerá de Vitoria W
Fontsanta Fatjó W
22:30
Son Sardina W
Villarreal II W
23:00
Levante II W

32 Spain - Spain Youth League

Mensajero U19
17:30
Águilas SA U19
Marina Sport U19
18:00
Pontevedra U19
Txantrea U19
18:00
Mutilvera U19
Real Zaragoza U19
18:00
Barcelona U19
San Francisco U19
18:00
Europa U19
Girona U19
18:00
Bellvitge U19
Castilleja U19
18:00
Coria U19
Sporting Atlético U19
18:00
Tiro de Pichón U19
Real Betis U19
18:00
San Félix U19
Racing Santander U19
18:15
Bansander U19
Sporting Gijón U19
18:30
Lugo U19
Calavera U19
18:30
Cádiz U19
Séneca U19
18:30
Málaga U19
Atlético GC U19
19:00
Las Zocas U19
Fuenlabrada U19
22:00
Leganés U19
Badajoz U19
22:00
Flecha Negra U19
Torre Levante U19
22:00
Alzira U19
Athletic Club U19
22:30
Getxo U19
Damm U19
22:30
Ebro U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Proodeftiki
20:00
Aias Salamina
Asteras Varis
20:00
Thyella Diastavroseos
Ethnikos Piraeus
20:00
Aittitos Spata
Keratsini
20:00
Karavas

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:30
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:30
Balma

17 France - National 3: Paris Île-de-France

PSG II
21:00
Ivry US
Les Mureaux
21:00
Meaux Academy Football

44 Argentina - Reserve League

Gimnasia Esgrima Res.
19:00
Estudiantes La Plata Res

1004 Canada - Premier League

Forge
04:30
Pacific

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
22:00
Magpies
St Josephs FC
00:30
Lincoln Red Imps

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Veertien Mie
Sony Sendai
11:00
Nara Club
Honda
11:00
Kariya
Iwaki
11:00
Osaka
Biwako Shiga
11:00
Tokyo Musashino City
Matsue City
11:00
Honda Lock
Kochi United
11:00
Suzuka Unlimited
Maruyasu Okazaki
11:00
Reinmeer Aomori

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
15:30
Chamchuri United
North Bangkok University
15:30
Inter Bangkok
Samut Prakan
15:30
Nonthaburi
Patong City
16:00
Satun United