ufakick

ตารางบอล 21 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
เอฟเวอร์ตัน
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ดาร์บีเคาน์ตี
19:00
บอร์มัธ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
18:15
โกรนิงเงิน
เฟเยนูร์ด
20:30
พีอีซี ซโวลล์
ฮีเรนวีน
20:30
วิลเลม ทเว
อาร์เคซี วาลไวก์
22:45
อาแจกซ์
SC Cambuur
02:00
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา

SC Freiburg
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
FSV Mainz 05
23:30
FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
19:00
Lens
อองเช่ร์
21:00
ลอริยองต์
เม็ตซ์
21:00
บอร์กโดซ์
สตราส์บูร์ก
21:00
แร็งส์
Troyes
21:00
แซงต์ เอเตียน
Clermont
23:00
นีซ
โอลิมปิก ลียง
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
18:30
กายารี่
โบโลญญ่า
21:00
Venezia
Salernitana
21:00
ซามพ์โดเรีย
อินเตอร์ มิลาน
00:00
นาโปลี
เจนัว
02:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
20:00
กาดิซ
เกรนาดา
22:15
เรอัล มาดริด
เอลเช่
00:30
เรอัล เบติส
เรอัล โซเซียดาด
03:00
บาเลนเซีย

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
โทชิกิ SC
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
ThespaKusatsu Gunma
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
Giravanz Kitakyushu
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
FC เรียวเคียว
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
เอฮิเมะ
12:00
Sagamihara

49477 ไทยลีก

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Singha Chiangrai United
PT Prachuap FC
18:00
Police Tero FC
Ratchaburi Mitrphol FC
18:30
Nongbua Pitchaya FC
True Bangkok United
19:00
SCG Muangthong United

49477 ไทยลีก 2

ราชนาวี เอฟซี
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ระยอง เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

462 England - Wsl 2 Women

Coventry United W
19:00
Durham W
Sheffield Utd W
19:00
Lewes W
Blackburn Rovers W
21:00
Crystal Palace W
Charlton W
21:00
Millwall W
Watford W
22:00
Bristol City W

462 England - Women's Super League

Manchester United W
19:15
Arsenal W
Chelsea W
21:00
Birmingham W
Leicester W
21:00
Everton W
Reading W
21:00
Brighton W
West Ham W
22:00
Tottenham W

38 Netherlands - Eredivisie Women

PEC Zwolle W
18:15
PSV W
Ajax W
18:15
Excelsior Rotterdam W

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:30
Holstein Kiel
Dynamo Dresden
19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Ingolstadt
19:30
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Berlin
19:00
Würzburger Kickers
Waldhof Mannheim
20:00
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
19:00
VfB Lübeck
Holstein Kiel II
20:00
Drochtersen / Assel
Eintracht Norderstedt
20:00
Weiche Flensburg
Teutonia Hamburg
20:00
Altona 93
LSK Hansa
20:00
Oberneuland
VfB Oldenburg
20:00
Atlas Delmenhorst
HSC Hannover
20:00
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
19:00
FSV Optik Rathenow
Tennis Borussia
19:00
Carl Zeiss Jena
Lokomotive Leipzig
20:05
Chemie Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

FSV Frankfurt
20:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
00:00
SV 1919 Straelen
Köln II
00:00
Fortuna Düsseldorf II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:30
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Großbardorf
20:00
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
20:00
Deisenhofen
Garching
21:00
Ismaning

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
Brinkumer SV
Komet Arsten
20:00
Borgfeld
Union Bremen
20:00
Habenhauser FV
SFL Bremerhaven
21:30
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Rugenbergen
20:00
Süderelbe
Union Tornesch
20:00
Niendorfer TSV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Neuhof
20:30
FC 1906 Erlensee
Türk Gücü Friedberg
21:00
SV Zeilsheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Bersenbrück
20:00
Rotenburger SV
Heeslinger SC
20:00
VfL Oldenburg
BW Lohne
20:00
Spelle-Venhaus
Lupo-Martini
20:00
SVG Göttingen
Eintracht Northeim
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
Germania Egestorf
20:00
Gifhorn

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

CFC Hertha
19:30
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
20:00
Eichede
Oldenburger SV
21:00
Union Neumünster

2454 Albania - Superliga

Teuta Durrës
19:45
Skënderbeu Korçë

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Klagenfurt
20:30
Austria Wien
Wattens
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Sturm Graz
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

Lafnitz
16:30
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
19:00
Sumqayıt

212 Belarus - Pershaya Liga

Volna
17:00
Baranovichi
Belshina
17:00
Lida
Naftan
17:00
Orsha
Dnepr Mogilev
17:00
Gomelzheldortrans
Slonim
17:00
Shakhtyor Petrikov
Krumkachy
17:00
อาร์เซน่อล

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
19:30
Kortrijk
Sint-Truiden
22:00
Antwerp
KV Oostende
00:30
Union Saint-Gilloise
Beerschot-Wilrijk
03:00
เกงค์

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
22:00
RWDM
Deinze
02:00
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
19:00
Leotar
Zeljeznicar
21:00
Radnik Bijeljina
Borac Banja Luka
21:00
Rudar Prijedor

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
19:30
Tomislav
GOSK Gabela
19:30
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
20:30
ลูโดโกเรต์ส
Lokomotiv Plovdiv
23:00
Lokomotiv Sofia 1929

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Omarska
19:00
Sloga Doboj

224 Bulgaria - Vtora Liga

Montana
18:00
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
21:00
Lokomotiva Zagreb
Rijeka
23:30
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Bijelo Brdo
19:30
Inter Zaprešić
Dinamo Zagreb II
19:30
Cibalia
Croatia Zmijavci
19:30
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
22:00
Aris
Doxa
00:00
AEL

116 Cyprus - 2. Division

Anagennisi Deryneia
19:30
Ahironas
Omonia 29is Maiou
19:30
Akritas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
21:00
Pardubice
Slovácko
21:00
Sparta Praha
Karviná
21:00
Slovan Liberec
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Jablonec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
16:15
Táborsko
Sparta Praha II
16:30
Lisen
Varnsdorf
19:30
Prostějov
Vlašim
19:30
Dukla Praha
Zbrojovka Brno
20:00
Chrudim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
20:00
Silkeborg
Randers
20:00
Vejle
โคเปนเฮเก้น
22:00
AGF
Midtjylland
00:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

Lyngby
20:00
Vendsyssel
Fredericia
20:00
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
18:00
Vaprus
Levadia
20:00
Paide

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Mineurs Waziers
20:00
Beauvais

125 Greece - Super League

Panaitolikos
22:15
Apollon Smirnis
AEK Athens
00:30
โอลิมเปียกอส
Atromitos
00:30
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

เฟเรนซ์วารอส
23:30
MOL Vidi
Honvéd
01:45
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Vasas
18:30
Szombathelyi Haladás
Nyíregyháza Spartacus
19:00
Budafoki MTE
Győri ETO
19:00
Békéscsaba
Szolnoki MÁV
19:00
Szeged 2011
Kecskemeti TE
19:00
Dorogi
Pécsi MFC
23:00
III. Kerületi TUE
Siófok
23:00
Tiszakecske
Csákvári TK
23:00
Szentlőrinc SE
Diósgyőr
23:00
Budaörs
Ajka
23:00
Soroksár SC

251 Italy - Serie B

Reggina
20:00
Cremonese
ปาร์มา
20:00
Cosenza
Monza
22:15
Como
Pisa
02:30
Benevento

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
19:00
Rabotnicki
Akademija Pandev
19:00
Tikves
Borec
19:00
Renova
Skendija 79
19:00
Bregalnica Stip
Shkupi
19:00
Pelister

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
17:30
Birkirkara
Sirens
20:00
Balzan
Hibernians
00:00
Hamrun Spartans

2756 Malta - First Division

Melita
20:00
Naxxar Lions
Zejtun Corinthians
21:00
Vittoriosa Stars
Senglea Athletic
21:00
St. Andrews
Luqa
00:00
Zebbug Rangers

2345 Moldova - National Division

Petrocub
22:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - Second League

Bokelj
19:00
Mladost DG
Cetinje
19:00
Arsenal Tivat
Berane
19:00
Kom

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Stabæk
23:00
Kristiansund
Vålerenga
23:00
Tromsø
Bodø / Glimt
23:00
Lillestrøm
Sandefjord
23:00
Brann
Sarpsborg 08
23:00
Odd
Molde
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Ekstraklasa

Nieciecza
18:30
Górnik Łęczna
Pogoń Szczecin
21:00
Śląsk Wrocław
Górnik Zabrze
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
18:40
Tychy 71
Chrobry Głogów
00:00
Stomil Olsztyn

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
18:00
Porto II

20 Portugal - Taça De Portugal

FC Serpa
18:00
Estoril
Vilafranquense
21:00
Mafra
Paredes
21:00
Torreense
Caldas
21:00
Belenenses
Moreirense
23:45
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

Argeş
23:00
Universitatea Craiova
FCSB
01:30
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rostov
18:00
Ufa
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
Khimki
Dinamo Moskva
20:30
Arsenal Tula
Sochi
23:30
Rubin Kazan'

227 Russia - FNL

Akron
18:00
Tom' Tomsk
Tekstilshchik
18:00
Urozhay
Volgar Astrakhan
18:00
Krasnodar II
Torpedo Moskva
18:00
SKA Khabarovsk
Veles
18:00
Orenburg
Metallurg Lipetsk
19:00
KAMAZ
Fakel
20:00
Neftekhimik
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Spartak Moskva II
Dolgie Prudy
22:00
Yenisey
Baltika
22:00
Rotor Volgograd

1161 Scotland - League Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:00
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
19:30
เชอร์เวนา ซเวซดา
Partizan
21:45
Vojvodina
Spartak Subotica
23:00
Radnički Kragujevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zemplín Michalovce
23:00
สโลวาน บราติสลาวา

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
19:00
Bravo
Maribor
23:00
Aluminij
Koper
02:15
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

Bilje
19:30
Gorica
Rudar Velenje
19:30
Rogaška

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
20:00
Burgos
ลูโก
22:00
เออิบาร์
เตเนริเฟ
00:15
อัลกอร์กอน
เอสดี ฮูเอสก้า
00:15
UD Ibiza
Ponferradina
02:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
21:00
Hammarby
Halmstad
21:00
Elfsborg
Sirius
23:30
IFK Göteborg
Varberg BoIS
23:30
AIK

47 Sweden - Superettan

Akropolis
21:00
GAIS
Jönköpings Södra
21:00
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
22:00
Sandviken
Gefle
22:00
Sollentuna
Umeå
22:00
Täby
Piteå
22:00
Brommapojkarna
Haninge
22:00
Dalkurd
Hammarby Talang
22:00
Sylvia
IF Karlstad Fotboll
22:00
IFK Luleå
Hudiksvall
22:00
Assyriska

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
20:15
Lausanne Sport
ลูกาโน
22:30
Luzern
Servette
22:30
Grasshopper

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kasımpaşa
17:30
Fatih Karagümrük
คอนยาสปอร์
20:00
Rizespor
Altay
20:00
Adana Demirspor
กาลาตาซาราย
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Kocaelispor
Denizlispor
20:00
Keçiörengücü
Manisa BBSK
23:00
Altınordu
Adanaspor
23:00
Ankaragücü

86 Ukraine - Premier League

Minai
19:00
Inhulets
Vorskla
22:00
Mariupol
Desna
00:30
Kolos Kovalivka

86 Ukraine - Second League: Group A

Lyubomyr Stavyshche
18:00
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

Yarud Mariupol'
18:00
SK Poltava
Nikopol
18:00
Real Pharm

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:30
Independiente
Arsenal de Sarandi
03:00
Newell's Old Boys
Racing Club
05:15
Colón

44 Argentina - Torneo Federal B

Ben Hur
07:00
Atlético Miramar
San Martín El Ojito
03:00
Unión Bobadal
Argentino Monte Maíz
03:00
Olimpo Laborde
Dep. Américo Tesorieri
03:00
Atlético Policial
Dep. Bañado de Ovanta
03:00
San Lorenzo Alem
Los Andes Guandacol
03:00
Unión Machigasta
Las Palmas Argentina
03:00
Avellaneda
Argentino Peñarol
03:00
Escuela Presidente Roca
Olimpia San Antonio
03:00
Guaraní A. Franco
Bartolomé Mitre
03:00
Santo Pipó
Atlético Falucho
03:00
8 de Diciembre
Fontana
03:00
Juventud Puerto Tirol
Sportivo Cultural
03:00
Ferrocarril Belgrano
San Jorge HC
03:00
Huracán Las Breñas
Ferroviario Corrientes
03:00
San Jorge de Almagro
Comunicaciones Mercedes
03:00
Puente Seco
Libertad Concordia
03:00
Santa María de Oro
Concepción El Cóndor
03:00
Deportivo Santa Catalina
Def. Fraile Pintado
03:00
Sportivo Alberdi
Gimnasia y Tiro Orán
03:00
Unión Madereros
AH Zapla
03:00
Talleres de Perico
Atlético San Pedr
03:00
Tiro Gimnasia San Pedro
San Agustín
03:00
Juventud Unida RL
San Martín Salta
03:00
San Isidro
Villa San Antoni
03:00
Juventud Antoniana
Deportivo YPF
03:00
La Merced Salta
Atlético Amalia
03:00
Unión del Norte
Deportivo Llorens
03:00
Bella Vista Tucuman
Sportivo Pueyrredón
03:00
Jorge Newbery VM
San Martín Merlo
03:00
Naschel Unidos
San Martín Mendoza
03:00
FADEP
Gutiérrez
03:00
Andes Talleres
Indep. Calle Larga
03:00
Sportivo Balloffet
Vialidad Nacional
03:00
Deportivo Malargüe
El Porvenir Mendoza
03:00
Ferro Carril Oeste GA
San Martín Rodeo
03:00
Atlético Colón Junior
Trinidad San Juan
03:00
Juventud Alianza
Hipolito Yrigoyen SJ
03:00
Angaqueros del Sud
Atlético Peñaflor
03:00
Sportivo del Carril
Atlético Uruguay
03:00
San Jorge Villa Elisa
Alumni Los Hornos
03:00
Estrella de Berisso
Defensores Glew
03:00
Unidos Lisandro Olmos
Las Campanas
03:00
Deportivo Metalúrgico
El Frontón
03:00
Colón Chivilcoy
All Boys Santa Rosa
03:00
Costa Brava
Huracán Ingeniero White
03:00
Bella Vista
Sporting Punta Alta
03:00
Atlético Juarense
Def. Pico Truncado
03:00
Banfield Puerto Deseado
Independiente Pto. SJ
03:00
Boxing Club
Huracán de Comodoro
03:00
Jorge Newbery CR
J.J. Moreno
03:00
Racing Trelew
Germinal de Rawson
03:00
Gaimán
Independiente Neuquén
03:00
Centenario
Alianza Cutral Có
03:00
Deportivo Rincón
Cruz del Sur
03:00
Chicago Bariloche
Unión Alem Progresista
03:00
La Amistad
Deportivo Villalonga
03:00
Deportivo La Adela
Sol de América
03:15
Primero de Mayo
Ciudad de Nieva
03:15
Monterrico San Vicente
Alvear
03:15
Racing Eduardo Castex
Unión Santiago
03:30
Sarmiento de La Banda
Atlético River Plate
03:30
Barrio Argentino
Atlético Paraná
03:30
Don Bosco Paraná
Atlético San Martín
03:30
Belgrano Paraná
Argentino Gen. Alvear
03:30
Pacifico FC
Atlético Carcarañ
03:30
Campaña
Musou Argentina
03:30
Deportivo Zoe
Defensores de Salto
03:30
Compañia General
Independiente Cosquín
04:00
General Paz Juniors
Talleres de Metán
04:00
Deportivo El Galpón
Juventud Pergamino
04:00
Argentino Rancagua
Petroquímica Chinese
04:00
Atlético Camioneros
9 Julio Rio Tercero
04:15
Toro
Defensores Esquiú
04:15
Coronel Daza
Union de Álvarez
04:40
PSM Fútbol
9 de Julio Morteros
05:00
Deportivo Brinkmann
Deportivo Universitario
05:00
Atlético Ticino
Sportivo Barracas Colón
05:00
Argentino Oeste
Balonpié Bolívar
05:00
Argentinos 25 de Mayo
Racing Olavarría
05:00
Ferro Carril Sud
Acción Juvenil
05:15
Villa Plomo Serrano
Sarmiento Leones
05:30
Defensores SA Litín
Pabellón Argentino
05:30
Estudiantes Resistenci
Americo Tesorieri
06:00
Andino
Atlético Sauce
06:00
Deportivo Achirense
Colonial
06:15
9 de Julio Chacabuco
Deportivo Victoria
06:30
Defensores San Roque
Atlético Barrio Obrero
06:30
Atlético Normal Rosarino

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Morón
05:15
Quilmes

5 Brazil - Serie A

Atlético GO
07:00
Ceará
Internacional
07:30
ฟลาเมงโก
Corinthians
02:00
Santos
Fluminense
03:00
América Mineiro
Bahia
05:00
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

Brasil de Pelotas
02:00
Botafogo
Coritiba
02:00
CSA
Náutico
05:00
Avaí

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
03:30
Rionegro Águilas
Alianza Petrolera
03:30
Junior
Deportivo Pereira
03:30
América de Cali
La Equidad
03:30
Atlético Bucaramanga
Deportes Tolima
03:30
Deportes Quindío
Deportivo Cali
03:30
Once Caldas
Envigado
03:30
Atlético Huila
Patriotas Boyacá
03:30
Jaguares de Córdoba
Deportivo Pasto
03:30
Independiente Medellín
Atlético Nacional
03:30
Millonarios

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
Sporting San José
Grecia
00:00
Guadalupe
ADR Jicaral
03:00
Alajuelense
Herediano
06:00
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
08:00
Universidad Católica
9 de Octubre
08:00
Delfin
Independiente del Valle
08:00
Emelec
Mushuc Runa
03:30
Guayaquil City
Manta
03:30
Olmedo
Orense
03:30
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
07:00
Firpo
Águila
08:00
Alianza
Municipal Limeño
04:00
Chalatenango
Atletico Marte
04:00
Once Municipal
Isidro Metapán
06:00
FAS

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Nueva Concepción
Malacateco
00:00
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

Mixco
07:00
Mictlán
Marquense
00:00
Xinabajul

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
08:00
Atlético San Luis
Puebla
10:00
Guadalajara
Toluca
06:00
Pumas UNAM

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
01:00
Dorados

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
06:00
UNAN Managua

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:00
Olimpia
Nacional Asunción
06:15
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Alianza Lima
03:00
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
19:45
Progreso

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์กซิตี
03:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
05:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tampa Bay Rowdies
07:30
Louisville City
Orange County
10:00
San Antonio

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
20:30
Moroka Swallows
Maritzburg United
00:00
Kaizer Chiefs

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Kabuscorp
Sagrada Esperança
21:00
Recreativo do Libolo
Sporting de Benguela
21:30
Progresso
1º de Agosto
22:00
CD Lunda-Sul

607 Burkina Faso - Premier League

ASFA-Yennenga
22:30
Salitas
Douanes
00:45
Majestic

1560 Congo - Super Ligue

Etoile de Kivu
20:00
Simba
Sanga Balende
20:30
Maniema Union
Sanga Balende
20:30
Saint Eloi Lupopo
Blessing
20:30
JSK
Kuya Sport
21:00
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bassam
22:30
SOA
Stella
01:00
San-Pedro

886 Egypt - Premier League

Pharco
22:30
Ceramica Cleopatra
Misr Lel Makasa
01:00
Al Ittihad

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
17:00
Real Tamale
WAFA
22:00
Wa All Stars
Great Olympics
22:00
Dreams
Ashanti Gold
22:00
Hearts of Oak
Elmina Sharks
22:00
Bibiani Gold Stars

1179 Kenya - Premier League

Leopards
17:00
Police
Bandari
19:00
Nairobi City Stars
Talanta
19:00
Sofapaka

16175 Libya - Premier League

Al Hilal
20:30
Al Ta'awon
Khaleej Sart
20:30
Al Ahli Benghazi
Al Ahli Tripoli
20:30
Al Shat
Almahalla
20:30
Olympic Azzaweya

26 Mali - Premiere Division

Djoliba
23:00
USFAS Bamako
Yeelen Olympique
23:00
Police
Onze Créateurs
01:00
COB

1424 Morocco - Botola Pro

Mouloudia Oujda
22:00
Difaâ El Jadida
Khouribga
00:15
Youssoufia Berrechid
Ittihad Tanger
02:30
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

Moghreb Tétouan
21:30
Ittihad Khemisset
Raja Beni Mellal
21:30
USM Oujda
JSM Laâyoune
21:30
Olympique Dcheïra

200 Senegal - Ligue 1

Generation Foot
23:00
Jaraaf
La Linguère
23:30
Mbour Petite Côte
Gorée
23:30
CNEPS Excellence
Casa Sport
23:30
Dakar SC
Douanes
23:30
Teungueth
Diambars
23:30
ASEC Ndiambour

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

KMC
20:00
Azam
Dodoma Jiji
23:00
Biashara United

2568 Zambia - Super League

Zanaco
20:00
Kafue Celtic
Nkana
20:00
Green Eagles
Kansanshi Dynamos
20:00
Prison Leopards
ZESCO United
20:00
Forest Rangers

2931 Andorra - Primera División

Carroi
17:00
Engordany
Inter Club d'Escaldes
22:00
Ordino
Sant Julià
00:30
Atlètic Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

Extremenya
17:00
UE Santa Coloma II
Ranger's
18:00
Jenlai
La Massana
22:00
UE Sant Julia II
Encamp
23:00
Atlètic Amèrica

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
21:20
Yarmouk
Al Shabab
23:35
Al Qadsia

45412 Lebanon - Premier League

Shabab Al Sahel
19:15
Al Hikma
Al Ansar
21:00
Al Ahed

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hazm
19:15
Al Ittifaq
Abha
19:30
Al Ahli Jeddah
Al Batin
21:40
Al Taawon
Al Hilal
23:40
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

CA Bizertin
20:00
Ben Guerdane
Hammam-Lif
20:00
CS Sfaxien
Chebba
20:00
Club Africain
Zarzis
22:00
Monastir

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
21:00
Al Wasl
Al Wahda
21:00
Ajman
Al Nasr
23:15
Shabab Al Ahli Dubai

190321 Bahrain - Premier League

Budaiya
21:30
Manama
Al-Najma
21:30
Muharraq
Al Riffa
00:05
Al Hala

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Trojans
07:00
PHC Zebras
North Village Rams
02:00
Somerset Eagles
Dandy Town Hornets
02:00
St. George's Colts
Devonshire Cougars
02:00
Robin Hood

5618 China PR - League One

Jiangxi Liansheng
14:00
Heilongjiang Lava Spring
Hangzhou
18:35
Zhenjiang Huasa

64306 Hong Kong - Premier League

HK U23
14:00
Hong Kong FC
Warriors
16:30
Kitchee

64306 Hong Kong - First Division

Citizen AA
12:30
Yuen Long
Happy Valley
12:30
Sham Shui Po
Central & Western
14:30
Wing Yee
Hoi King
14:30
Wong Tai Sin
Dreams Metro Gallery
14:30
North District
Shatin
14:30
Eastern District
Wofoo Tai Po
14:30
South China

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

East Bengal
21:00
Jamshedpur

153732 India - Santosh Trophy

Services
11:00
Himachal Pradesh
Chhattisgarh
16:00
West Bengal
J & K
16:30
Chandigarh

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
12:00
Jeonbuk Motors
Ulsan
14:30
Jeju United
Daegu
14:30
Suwon Bluewings

52126 Pakistan - Premier League

Lyallpur
10:00
WAPDA
SNGPL
06:00
Pakistan Army

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
03:00
Sportivo Italiano

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Liniers
03:00
Puerto Nuevo

919 Armenia - Armenian Cup

Urartu
21:30
Alashkert

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
20:00
Hollandia
ADO '20
20:00
EVV
HV & CV Quick
20:00
HSC '21
Blauw Geel '38
20:00
JOS Watergraafsmeer
Westlandia
20:00
DEM
GVV Unitas
20:00
OFC Oostzaan
Groene Ster
20:30
Hoogland
OSS '20
20:30
Dongen
UNA
20:30
Gemert

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Potosí
02:00
Always Ready
Bolívar
04:15
The Strongest
Blooming
06:30
Wilstermann

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Hamoir
20:30
Meux
Stockay-Warfusée
20:30
Acren
Waremme
20:30
Solières Sport
Ganshoren
20:30
US Givry
Verlaine
21:00
Warnant
Jette
21:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Zelzate
20:30
RFC Wetteren
Voorwaarts Zwevezele
20:30
Harelbeke
Westhoek
21:00
Gullegem
Olsa Brakel
21:00
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Spouwen-Mopertingen
20:30
Londerzeel
Diegem Sport
21:00
Hoogstraten
Eendracht Aalst
21:00
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Rhodienne-De Hoek
20:30
Avanti
Lochristi
20:30
Erpe-Mere United
Wolvertem Merchtem
21:00
Torhout

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
21:00
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Braine
20:30
Entité Manageoise
Schaerbeek-Evere
21:00
Rapid Symphorinois
Ostiches
21:00
PAC Buzet
Stockel
21:00
Gosselies Sports

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Aywaille
20:30
Rochefort
Gouvy
20:30
Stade Disonais
Richelle United
21:00
Habay-la-Neuve
Jodoigne
21:00
Raeren-Eynatten
Wanze / Bas-Oha
21:00
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Rapid Leest
20:30
Vorselaar
Bevel FC
20:30
Geel
Berg en Dal
20:30
Kalmthout
Vosselaar
20:30
Ternesse
Retie
20:30
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grimbergen
20:30
SC Aarschot
Wambeek
20:30
KV Tervuren-Duisburg
Liedekerke
20:30
Melsbroek
Sportive Brainoise
20:30
Ixelles
Tubize II
20:30
Union Lasne-Ohain
Nivellois
20:30
Etterbeek
Saint-Josse
20:30
Stade Everois
Grez-Doiceau
20:30
Sporting Bruxelles
Kosova Schaerbeek
20:30
NSeth Berchem
Léopold
20:30
BX Brussels
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Sporting Kampenhout
Bertem-Leefdaal
21:00
Bodegem Kapelle United
Genappe
21:00
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Belœil
20:30
Ransart
Gilly
20:30
Péruwelz
Excelsior Biévène
20:30
Molenbaix
Solre-sur-Sambre
20:30
Montignies
Hornu
20:30
Houdeng
Le Roeulx
21:00
RAS Monceau
Snef-Tyber
21:00
Soignies Sports
Antoing
21:00
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Liege

Sprimont-Comblain II
20:30
FC Du Geer
Malmundaria
20:30
Rechain
Aubel
20:30
UCE Liège
Ster-Francorchamps
20:30
Beaufays
Weywertz
20:30
JS Fizoise
Etoile de Faimes
20:30
La Calamine
Pontisse Cite
20:30
Jehaytois
Mélen-Micheroux
20:30
Elsautoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herderen-Millen
20:30
KFC Eksel
Zonhoven United
20:30
Torpedo Hasselt
Helson Helchteren
20:30
Schoonbeek-Beverst
Verbroedering Maasmechelen
20:30
Herk

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
21:00
Meix-Devant-Virton
Florenville
21:00
La Roche

556 Belgium - Provincial-Namur

US Dinantaise
20:30
Grand-Leez
Chevetogne
20:30
Andennais
Loyers
20:30
Ciney
Flavion-Morialmé
20:30
Meux II
Nismes
20:30
Biesme
ES de la Molignée
21:00
Malonne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Grembergen
20:30
Elene-Grotenberge
Ardennen
20:30
HO Kalken
Eendracht Zele
21:00
Dendermonde
Munkzwalm
21:00
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Racing Waregem
21:00
Lauwe
Oostnieuwkerke
21:00
Rumbeke

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:30
Saint-Apollinaire

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
20:30
Vierzon
Saran Municipal
20:30
Tourangeau
Chateauroux II
20:30
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:30
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
20:30
Valenciennes II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Aris Avato
20:00
Antheias-Aristinou
Apollon Paralimniou
20:00
Nestos Chrisoupolis
Pandramaikos
20:00
Doxa Dramas
Ethnikos Sochos
20:00
Anagennisi Plagia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Acheron Kanalaki
18:00
Ethnikos Skoulikadou
Nafpaktiakos
20:00
Amvrakikos Loutrou
Anagennisi Artas
20:00
PAO Vardas
Diagoras Vrachneika
20:00
Panachaiki
Panagriniakos
20:00
Diavolitsi
Aias Gastounis
20:00
Panegialios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Nea Artaki
20:00
Atalanti
Aetos Makrychoriou
20:00
Thiseas Agria
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Atromitos Palamas
Amvrysseas
20:00
Elassona
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Iraklis Larissa
Ipato
20:00
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Anagennisi Giannitsa
18:00
Agios Matthaios
M. Alexandros Trikala
20:00
Iraklis Ampelokipon
Asteras Kalirachis
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Pontion Karagiannion
20:00
Kozani
Thyella Sarakinoi
20:00
Makedonikos Neapolis
Lefkimmi
20:00
Edessaikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Aris Skalas
16:00
AE Mykonos
Foinikas N. Epidavrou
16:30
Santorini 2020
Fostiras
20:00
Panarkadikos
Ilioupoli
20:00
Charavgiakos
Ermis Meligous
20:00
Ermionidas-Ermis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

PAO Rouf
20:00
Giouchtas
AE Neapolis
20:00
Agios Nikolaos
Panionios
20:00
Atsalenios
Anagennisi Ierapetra
20:00
Aris Soudas

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
17:00
Veszprém
Érdi VSE
19:00
Komárom
Nagykanizsai ULE
19:00
Bicskei
BVSC
19:00
Puskás II
Kaposvári Rákóczi
19:00
Zalaegerszegi TE II
Andráshida
19:00
Gardony
Balatonfuredi
19:00
MTE 1904
Tatabánya
19:00
Gyirmót II
Papai Perutz
21:00
Kelen
SC Sopron
22:00
Gyori ETO II

251 Italy - Serie C: Girone A

Giana Erminio
20:30
Renate
Pergolettese
20:30
Pro Vercelli
Piacenza
20:30
Calcio Padova
Pro Sesto
20:30
AlbinoLeffe
Südtirol
20:30
FeralpiSalò
Trento Calcio 1921
20:30
Lecco
Virtus Verona
20:30
Mantova

251 Italy - Serie C: Girone B

Vis Pesaro
20:30
Carrarese
Viterbese
20:30
Gubbio
Cesena
23:30
Fermana
Grosseto
23:30
Montevarchi
Imolese
23:30
Reggiana
Lucchese
23:30
Siena
Pontedera
23:30
Pescara
Pistoiese
23:30
Virtus Entella

251 Italy - Serie C: Girone C

Catanzaro
20:30
Juve Stabia
Taranto
20:30
Catania
Virtus Francavilla
22:00
Turris
Campobasso
23:30
Foggia
Fidelis Andria
23:30
Bari 1908
Potenza Calcio
23:30
Monopoli

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Città di Varese
Caronnese
20:30
Novara
Casale
20:30
Gozzano
Derthona
20:30
Ligorna
PDHAE
20:30
Lavagnese
RG Ticino
20:30
Asti
Sanremo
20:30
Borgosesia
Vado
20:30
Chieri

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:30
Legnano
Desenzano Calvina
20:30
Casatese
Castellanzese
20:30
Crema
Folgore Caratese
20:30
Adrense
Leon
20:30
Villa d'Almè
Pontisola
20:30
Olginatese
Sangiuliano City
20:30
Breno
Sona
20:30
Caravaggio
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Real Calepina
Vis Nova Giussano
20:30
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Levico
Ambrosiana
20:30
Cartigliano
Montebelluna
20:30
Dolomiti Bellunesi
Campodarsego
20:30
Caldiero Terme
Marignanese
20:30
Luparense
Este
20:30
Cjarlins Muzane
Union ArzignanoChiampo
20:30
Spinea
San Martino Speme
20:30
Mestre
Clodiense
20:30
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Alcione
Borgo San Donnino
20:30
Lentigione
Correggese
20:30
Athletic Carpi
Cavenago Fanfulla
20:30
Rimini
Mezzolara
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Progresso
20:30
Sasso Marconi
Ravenna
20:30
Forlì
Real Forte Querceta
20:30
Seravezza
Sammaurese
20:30
Bagnolese
Tritium
20:30
Prato

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:30
San Donato Tavarnelle
Cascina
20:30
Lornano Badesse
Foligno
20:30
Pro Livorno
Montespaccato
20:30
Pianese
FC Rieti
20:30
Scandicci
Sangiovannese
20:30
Tiferno Lerchi
Unipomezia
20:30
Flaminia

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
20:30
Nereto
Aurora Alto Casertano
20:30
Fano
Montegiorgio
20:30
Castelfidardo Calcio
Pineto
20:30
Vastese
San Nicolò
20:30
Castelnuovo Vomano
Tolentino
20:30
Matese
Trastevere
20:30
Porto D' Ascoli
Sambenedettese
20:30
Chieti

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:30
Team Nuova Florida
SSC Giugliano
20:30
Aprilia
Lanusei
20:30
Afragolese
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Carbonia
Real Monterotondo Scalo
20:30
Atletico Uri
Sassari Torres
20:30
Muravera

251 Italy - Serie D: Girone H

Casarano
20:30
Sorrento
Casertana
20:30
US Bitonto
Città di Fasano
20:30
Nocerina
Nola 1925
20:30
Molfetta Calcio
Lavello
20:30
Virtus Matino
Team Altamura
20:30
San Giorgio
Audace Cerignola
21:00
Mariglianese
Bisceglie
21:00
Rotonda
Gravina
21:00
Brindisi
Nardò
21:00
Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Cittanova Interpiana
Castrovillari
20:30
Trapani 1905
Lamezia Terme
20:30
Aversa Normanna
FC Messina
20:30
Santa Maria Cilento
Gelbison
20:30
Cavese
Giarre
20:30
Rende
Licata
20:30
Acireale
Portici
20:30
Paternò
San Luca
20:30
Città Di Sant’Agata
Troina
20:30
Sancataldese

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
18:00
Radunia Stężyca

20 Portugal - 2. Division: Group A

União Madeira
18:00
Merelinense

20 Portugal - 2. Division: Group C

Valadares Gaia
22:00
Espinho

20 Portugal - 2. Division: Group D

Fontinhas
23:00
Marinhense

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
19:00
Blejoi Vispeşti

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
17:00
Trajal Krusevac
Timočanin
19:00
Meševo
Brzi Brod
19:00
Jagodina
Vlasina
19:00
Dinamo Vranje
Radnički Pirot
19:00
Buducnost Popovac
Hajduk Veljko
19:00
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

Radjevac Krupanj
19:00
Sloga Požega
RSK Rabrovo
19:00
Sloboda Užice

32 Spain - Tercera - Group 1

Viveiro
18:00
Estradense
Deportivo La Coruña II
22:30
Somozas
Sofán
22:30
Alondras
Noia
23:00
Rápido Bouzas
Choco
23:00
Atlético Arnoia
Juvenil Ponteareas
23:00
Barco

32 Spain - Tercera - Group 2

Lealtad
18:00
Langreo II
San Martin
18:00
Roces
Real Titánico
18:00
Llanes
Mosconia
18:00
L'Entregu
Navarro
18:15
Covadonga
Real Oviedo II
21:45
Lenense
Tuilla
22:00
Praviano
Luarca
22:15
Caudal
Urraca
23:00
Colunga

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Vimenor
Torina
21:45
Cartes
Naval
22:30
Castro
Selaya
22:30
Textil Escudo
Gimnástica Torrelavega
23:00
Colindres

32 Spain - Tercera - Group 4

Portugalete
17:30
Deportivo Alaves II
Basconia
23:00
Santutxu
Beti Gazte
23:30
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Manresa
San Cristobal
18:00
Girona II
L'Hospitalet
18:00
Vilassar Mar
Sant Andreu
18:00
Sants
Guineueta
18:30
Vilafranca
Granollers
18:30
Castelldefels
Peralada
22:30
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
17:30
Jove Espanol
Torrent
18:00
Orihuela
Saguntino
18:00
Valencia II
Silla
23:00
Beniganim
Callosa Deportiva
23:00
Atzeneta

32 Spain - Tercera - Group 7

Villaverde-Boetticher
17:30
Torrejón
Carabanchel
17:30
Las Rozas
Colonia Moscardo
17:30
Atlético Madrid II
Villaviciosa Odón
18:00
Ursaria
RSD Alcalá
18:00
Getafe II
Pozuelo Alarcón
18:00
Tres Cantos
Rayo Vallecano II
22:00
Alcorcón II
Moratalaz
22:30
Parla
Alcobendas Sport
23:00
Galapagar
Complutense
23:30
Madrid 2021 FP

32 Spain - Tercera - Group 8

Ribert
18:00
UD Santa Marta
Palencia CF
21:45
Colegios Diocesanos
Cultural Leonesa II
22:00
Numancia II
Almazán
22:30
Atlético Tordesillas
Real Ávila
23:00
Atlético Astorga
Arandina
23:00
La Virgen del Camino

32 Spain - Tercera - Group 9

At. Malagueño
18:00
Almería II
Juventud Torremolinos
18:15
Marbella
UD San Pedro
23:00
Huétor Vega
Motril
23:00
Ciudad de Torredonjimeno
Torre del Mar
23:00
Alhaurín
Real Jaén
23:30
Torreperogil

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
18:00
Cartaya
Recreativo Huelva
18:00
Pozoblanco
Tomares
18:00
Los Barrios
Utrera
18:00
Puente Genil
Rota
18:00
Conil
Antoniano
18:30
Xerez
Lucena
00:30
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
22:00
Felanitx
Soller
22:15
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

Marino
19:00
Atlético Paso
Gran Tarajal
19:00
Herbania
La Cuadra
19:00
Arucas
Lanzarote
19:00
Las Zocas
Tenisca
19:00
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
17:30
El Palmar
Lorca Deportiva
18:00
Deportiva Minera
Racing Murcia
18:15
Cartagena FC
CAP Ciudad de Murcia
23:00
UD Caravaca
Bala Azul
23:00
Mazarrón FC
Bullense
23:00
Huércal-Overa
Los Garres
23:00
Real Murcia II
Yeclano
23:00
UCAM Murcia II
Cartagena II
00:30
Archena Sport

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Don Álvaro
Miajadas
18:00
Jerez
Olivenza
18:00
Aceuchal
Badajoz II
22:00
Arroyo
Diocesano
22:30
UP Plasencia
Llerenense
22:30
Trujillo
Villafranca
22:30
Calamonte
Moralo
23:00
Azuaga

32 Spain - Tercera - Group 15

Corellano
22:30
Murchante
Cirbonero
22:30
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
17:30
Cenicero
Anguiano
21:45
Vianés
River Ebro
22:30
Agoncillo
Haro
23:00
Varea
CDFC La Calzada
23:00
Alfaro
Oyonesa
23:00
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

Barbastro
17:45
Giner Torrero
Illueca
18:00
Biescas
Calamocha
18:00
Épila
Cariñena
18:00
Borja
Robres
21:30
Real Zaragoza II
Belchite 97
21:45
Cuarte Industrial
Atletico Monzon
22:30
Utebo

32 Spain - Tercera - Group 18

La Roda
07:00
Hogar Alcarreño
Illescas
17:30
San Clemente
Almansa
18:00
Albacete II
Guadalajara
18:00
Miguelturreño
Torrijos
22:00
Quintanar del Rey
Ciudad Real
23:00
Tarancón
Conquense
00:30
Villarrobledo

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Enkoping
20:00
Enskede

47 Sweden - Division 2: Norrland

Storfors
18:00
Frösö
Stöde
23:00
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

IFK Hässleholm
22:00
Karlshamn
Nosaby
22:00
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
20:00
Karlslund
Smedby
23:00
Motala

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
19:00
Astrio
Husqvarna
19:00
Sävedalen

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Kırklarelispor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Şanlıurfaspor
17:00
Isparta Davrazspor
Pazarspor
17:00
24 Erzincanspor
Eskişehirspor
17:00
Pendikspor
Kastamonuspor
17:00
Tire 1922
Amed SK
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Ankara Demirspor
17:00
Utaş Uşakspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bayburt İÖİ
17:00
İnegölspor
Bodrumspor
17:00
Somaspor
Kahramanmaraşspor
17:00
Adıyaman 1954
Turgutluspor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Serik Belediyespor
17:00
Afjet Afyonspor
Çorum Belediyespor
17:00
Osmanlıspor
Sivas Belediyespor
17:00
Niğde Belediyespor
Sakaryaspor
18:30
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Batman Petrolspor
17:00
Elazığspor
Bugsaşspor
17:00
Karaman Belediyespor
Bergama Belediyespor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
Yıldırım Belediyesispor
17:00
Sancaktepe Belediye
Artvin Hopaspor
17:00
Osmaniyespor
Kütahyaspor
17:00
Nevşehirspor
Erbaaspor
17:00
Hendek Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Şile Yıldızspor
17:00
Bayrampaşaspor
Yomraspor
17:00
Yeni Altındağ BS
Kuşadasıspor
17:00
Kestelspor
68 Aksaray Belediyespor
17:00
Kızılcabölükspor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Erzin Belediyespor
Çarşambaspor
17:00
Yeni Orduspor
Düzcespor
17:00
Elaziz Belediyespor
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
76 Iğdır Belediyespor
Halide Edip Adıvar
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Edirnespor
17:00
Karabükspor
Modafenspor
17:00
Fethiyespor
Ağrı 1970
17:00
Karşıyaka
Orduspor 1967
17:00
Ofspor
Ceyhanspor
17:00
İçelspor
Gümüşhanespor
17:00
Mardin BB

5 Brazil - Carioca 2

7 de Abril
01:00
Serra Macaense

5 Brazil - Gaucho 2

Guarany de Bagé
01:30
Avenida

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Sacachispas
03:00
Deportivo Merlo
JJ Urquiza
03:00
Defensores Unidos
Los Andes
03:00
Acassuso
Villa San Carlos
03:00
Deportivo Armenio
Fénix
03:00
UAI Urquiza
Argentino Quilmes
03:00
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

Racing Córdoba
03:00
Defensores Belgrano VR
Gimnasia y Tiro
03:00
Def. de Pronunciamiento
Central Norte
03:00
Olimpo
Cipolletti
03:00
Chaco For Ever

44569 Aruba - Division de Honor

Nacional
07:30
RCA
Bubali
05:00
Dakota

144816 Belize - Premier League

Wagiya
04:30
Garden City

866998 Fiji - National Football League

Rewa
08:00
Navua
Nadroga
10:00
Labasa
Suva
10:00
Nadi

862868 Nepal - A Division

Brigade Boys
14:15
Armed Police Force
Jawalakhel
18:00
Manang Marshyangdi

3347 San Marino - Campionato

Faetano
21:00
Juvenes / Dogana
Cosmos
21:00
Tre Fiori
Virtus
21:00
Libertas
La Fiorita
21:00
Cailungo

462 England - Premier League 2 Divison Two

Sunderland U23
19:00
Southampton U23
Middlesbrough U23
20:00
Norwich City U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
12:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
Macarthur
14:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

Tomori Berat
20:00
Erzeni Shijak
Butrinti Sarandë
20:00
Tërbuni Pukë
Besa Kavajë
20:00
Maliqi
Besëlidhja Lezhë
20:00
Shkumbini Peqin
Bylis Ballsh
20:00
Apolonia Fier
Turbina Cërrik
20:00
Vora
Pogradeci
20:00
Lushnja
Korabi Peshkopi
20:00
Burreli

2454 Albania - 2nd Division

Memaliaj
20:00
Përmeti
Labëria
20:00
Tepelena
Naftëtari Kuçovë
20:00
Devolli
Albpetrol Patos
20:00
Luftëtari
Sopoti Librazhd
20:00
Këlcyra
Flamurtari
20:00
Gramozi Ersekë

1004 Canada - Championship

มอนทรีออล อิมแพ็ค
01:00
โตรอนโต้ เอฟซี

5 Brazil - Brasileiro U20

Internacional U20
02:00
Sao Paulo U20

556 Belgium - First Amateur Division

Rupel Boom
21:00
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

Stuttgarter Kickers U19
19:00
Unterhaching U19
Augsburg U19
20:00
Hessen Kassel U19

251 Italy - PrimaVera 1

Torino U19
16:45
Napoli U19
Lecce U19
18:00
Spal U19

251 Italy - Primavera 2

Crotone U19
16:30
Cesena U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Sigma Olomouc W
17:00
Slavia Prague W
Branik W
19:30
Plzen W
Sous W
20:00
Sparta Prague W
Prague Raptors W
00:30
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

SMS Łódź U18
18:00
Polonia Warszawa U18
Slask U18
18:00
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

TTM
20:30
Cape Town Spurs
Hungry Lions
20:30
TS Sporting
University of Pretoria
20:30
Uthongathi

7091 Oman - Sultan Cup

Al-Shabab Club
20:40
Sur
Al-Ahli / Sedab
00:00
Al-Khabourah

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
19:30
KF Ballkani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Luzern II
20:00
Kosova
Münsingen
20:30
Wohlen
Monthey
20:30
Bulle
Delémont
21:00
Grasshopper II
Langenthal
21:00
Buochs

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Biel-Bienne
21:00
Bavois

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
22:00
Mondorf-les-Bains
UT Pétange
22:00
Etzella Ettelbrück
Racing
22:00
Differdange 03
Hostert
22:00
Victoria Rosport
Jeunesse d'Esch
22:00
Fola Esch
F91 Dudelange
22:00
UNA Strassen
Wiltz
22:00
Swift Hesperange
RM Hamm Benfica
22:00
Rodange

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Tobol
17:00
Shakhter Karagandy

191038 Botswana - Premier League

Police XI
21:30
Galaxy
Township Rollers
23:00
Security Systems

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

Víkingur
22:00
B36
HB
22:00
NSÍ

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
17:30
Real Betis W
Real Sociedad W
18:00
Atletico Granadilla W
Eibar W
18:00
Atletico Madrid W
Rayo Vallecano W
19:00
Villarreal W
Real Madrid W
00:30
Alavés W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Genk II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
17:30
Brondby W
Farum BK W
01:30
Køge

17 France - Division 1 Women

Issy W
18:45
Lyon W
Paris SG W
18:45
Stade de Reims W

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
19:00
Diósgyőri VTK W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
08:00
Querétaro W
Puebla W
01:00
Atlas W
Atlético San Luis W
06:00
Necaxa W

74505 Qatar - QSL Cup

Al Sailiya
20:00
Al Arabi
Al Khor
22:10
Qatar SC

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Llamoro W
07:00
San José Tablero W
Balears W
16:00
Huesca W
San Miguel W
17:30
Granada II W
Sárdoma W
18:00
León FF W
Real Oviedo II W
18:00
Villestro W
Atlético Lince W
18:00
Torrelodones W
Samper W
18:00
Pozuelo Alarcón W
Tres Cantos W
18:00
Logroño II W
Fundación Tenerife W
18:00
Tarsa W
Albacete II W
18:00
San Vicente W
Aldaia W
18:15
Murcia Féminas W
Victoria FC W
18:30
Versalles W
Racing Santander II W
18:30
Mutilvera W
Pardinyes W
19:00
Son Sardina W
Real Madrid II W
19:00
Atlético Madrid III W
Orientación Marítima W
19:00
Achamán W
Espanyol II W
21:00
Fontsanta Fatjó W
Gijón FF W
21:45
Deportivo La Coruña II W
Victoria CF W
22:00
Sporting Gijón II W
San Ignacio W
22:00
Añorga W
Badajoz W
22:30
Sevilla II W
Rayo Vallecano II W
22:30
Olímpico Madrid W
Athletic Club III W
23:00
Arratia W
Olympia Las Rozas W
23:00
Extremadura W
Cádiz W
23:00
La Cañada Atlético W
Madrid III W
23:00
Getafe W
Sant Gabriel W
00:00
Vic Riuprimer W
La Rambla W
00:00
Santa Teresa II W

32 Spain - Spain Youth League

Compostela U19
16:00
Racing Santander U19
San Francisco U19
17:30
Montecarlo U19
Getafe U19
17:30
Alcorcón U19
Pontevedra U19
18:00
Bezana U19
Marina Sport U19
18:00
Pabellón Ourense U19
Sporting Gijón U19
18:00
Real Avilés U19
Celta de Vigo U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
Ural U19
18:00
Bansander U19
Osasuna U19
18:00
Mutilvera U19
Txantrea U19
18:00
Tudelano U19
Pamplona U19
18:00
Real Sociedad U19
Santa Fe U19
18:00
Tiro de Pichón U19
Vázquez Cultural U19
18:00
Granada U19
Séneca U19
18:00
Sanluqueno U19
CF San José U19
18:00
Elche U19
Atlético Perines U19
18:15
Lugo U19
Val Miñor U19
18:15
Real Oviedo U19
Danok Bat U19
18:30
UD Logroñés U19
Recreativo Huelva U19
18:30
Cádiz U19
Real Valladolid U19
19:00
Flecha Negra U19
Atlético GC U19
19:00
Arucas U19
Deportivo Alavés U19
22:00
Getxo U19
Athletic Club U19
22:30
Oberena U19
Tolosa U19
22:30
AD San Juan U19
Atlético Jaén U19
00:00
Málaga U19
El Ejido U19
00:00
Tomares U19
Damm U19
00:30
Girona U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Roma CF W
21:30
Juventus W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aiolikos
20:00
Thyella Diastavroseos
Aias Salamina
20:00
Aittitos Spata
Pyliou
20:00
Panelefsiniakos
Proodeftiki
20:00
Karavas
Asteras Varis
20:00
Keratsini

155 Romania - Liga 2

Viitorul Şelimbăr
16:30
SCM Gloria Buzau
Astra
19:00
Hermannstadt

17 France - National 3: Occitanie

Salinieres Aigues Mortes
20:30
Castanet
Fabrègues
20:30
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
21:00
Mantes 78

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Consolat Marseille
20:30
Gazélec Ajaccio
Ajaccio II
20:30
Mandelieu LN

2507 Gambia - GFA League

Team Rhino
23:00
GPA
Hawks
03:00
Banjul
Wallidan
05:00
Sporting Real FC

97374 Jordan - 1st Division

Blama
19:30
Al Arabi
Mansheyat
19:30
Al Karmal

5724 Sierra Leone - Premier League

Ports Authority
23:15
Freetown City
Wusum Stars
23:15
Police
Diamond Stars
23:15
East End Tigers
East End Lions
00:00
Central Parade

1004 Canada - Premier League

Forge
03:00
York9

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
22:00
College Cosmo
Glacis United
00:30
Lincoln Red Imps

479 Japan - Japan Football League

Veertien Mie
11:00
Osaka
Honda Lock
11:00
Reinmeer Aomori
TIAMO Hirakata
11:00
Suzuka Unlimited
Verspah Oita
11:00
Honda

49477 ไทยลีก 3

Banbueng
15:30
Rayong United
Kohkwang
15:30
Sa Kaeo City
Samut Prakan
15:30
Army
Chamchuri United
15:30
Inter Bangkok
North Bangkok University
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
ม.ธนบุรี
15:30
Grakcu Sai Mai United
Ang Thong
15:30
Assumption United
Bang Pa-in
15:30
Kanchanaburi
IPE Samut Sakhon
15:30
Samut Songkhram
Chaiyaphum United
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Ubon Ratchathani
15:30
Surin Sugar
Udon United
15:30
Yasothon
Phattalung
15:30
Nara United
Jalor City
15:30
Pattani
Phitsanulok
15:30
อุทัยธานี เอฟซี
See Kwae
15:30
Chiangrai Lanna
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Marines Eureka
Young Singh United
16:00
Trang
Maejo United
16:00
Kamphaeng Phet