ufakick

ตารางบอล 14 พ.ย. 2564

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
20:30
Telstar
เอดีโอ เดน ฮาก
22:45
วีวีวี เวนโล
Excelsior
02:00
Almere City

147 - WC Qualification Africa

ซิมบับเว
20:00
เอธิโอเปีย
คองโก
20:00
เบนิน
Madagascar
20:00
แทนซาเนีย
มาลี
23:00
ยูกันดา
กานา
02:00
แอฟริกาใต้
เซเนกัล
02:00
Congo

479 เจลีก 2

Sagamihara
11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
11:05
มัตซูโมโตะ ยามากะ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
มาชิดา เซลเวีย
12:00
ThespaKusatsu Gunma
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
เกียวโต แซงก้า
12:00
Blaublitz Akita

49477 ไทยลีก

Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
SCG Muangthong United
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Khonkaen United
18:30
True Bangkok United
Singha Chiangrai United
19:00
Port FC

49477 ไทยลีก 2

Raj Pracha
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
ระยอง เอฟซี
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
Muangkan United
ลำปาง เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี

99474 World - Friendly International

Nicaragua
07:00
Cuba
อาเซอร์ไบจาน
00:00
กาตาร์

99474 World - Club Friendlies

Universitatea Craiova
16:00
Şirineaşa
ซีเอสเคเอ มอสโก
17:00
Ufa
Khimki
17:30
Krylya Sovetov
Essentuki
18:00
Ural
โอเล็กซานเดรีย
18:00
Inhulets
Kayserispor
20:00
Sivasspor
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
20:00
Unirea Dej

462 England - Fa Trophy

Truro City
22:00
Bognor Regis Town

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
Liverpool W
Lewes W
20:30
Coventry United W
Millwall W
20:30
Sheffield Utd W
Crystal Palace W
21:00
Charlton W
Bristol City W
22:00
Blackburn Rovers W
Watford W
22:30
Sunderland W

462 England - Women's Super League

Everton W
19:30
Manchester United W
Birmingham W
21:00
Aston Villa W
Brighton W
21:00
Leicester W
Manchester City W
22:00
Chelsea W
West Ham W
22:00
Reading W

462 England - Non League Div One: Southern Central

Biggleswade
20:00
Barton Rovers

38 Netherlands - Eredivisie Women

FC Twente W
18:15
Ajax W

11 Germany - Regionalliga: Nord

Altona 93
20:00
Eintracht Norderstedt
St. Pauli II
20:00
Heider SV
HSC Hannover
20:00
Hannover 96 II
Borussia Hildesheim
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
Drochtersen / Assel
21:00
Phönix Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Kickers Offenbach
20:00
Stuttgart II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:30
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
20:00
Ansbach
DJK Bamberg
21:00
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwabmünchen
20:00
Gundelfingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
BTS Neustadt
Brinkumer SV
20:00
Bremer SV
Hemelingen
20:00
Aumund-Vegesack
Vatan Sport
20:00
Union Bremen
Borgfeld
21:00
SFL Bremerhaven
Hastedt
21:00
Schwachhausen
Habenhauser FV
21:30
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
16:45
Curslack-Neuengamme
HEBC
16:45
Union Tornesch
Niendorfer TSV
20:00
Buchholz
TSV Sasel
21:00
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Steinbach
20:30
Neuhof
Ginsheim
20:30
Türk Gücü Friedberg
SV Zeilsheim
22:30
FV Bad Vilbel

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Wesseling-Urfeld
20:30
SV Breinig
Viktoria Arnoldsweiler
20:30
Pesch
Bergisch Gladbach
20:30
Deutz
Borussia Freialdenhoven
20:30
Fortuna Köln II
Siegburger SV
21:00
BCV Glesch / Paffendorf
Eilendorf
21:00
Alfter
Frechen
21:15
Hennef 05
VfL Vichttal
21:30
Hürth

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
20:30
FSV Duisburg
SF Baumberg
20:30
Hilden
Cronenberger SC
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Schwarz-Weiß Essen
21:00
Kray
TVD Velbert
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Meerbusch
21:00
FC M'gladbach
Sterkrade-Nord
21:15
Teutonia St.Tönis
Dusseldorf-West
21:30
SC Velbert
FC Bocholt
21:30
Monheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Spelle-Venhaus
20:00
Heeslinger SC
VfL Oldenburg
20:00
Bersenbrück
Hagen / ​Uthlede
20:00
BW Lohne
Gifhorn
20:00
Eintracht Northeim
SVG Göttingen
20:00
FT Braunschweig
Arminia Hannover
20:00
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Victoria Seelow
20:00
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
21:00
Karbach
Röchling Völklingen
21:00
Arminia Ludwigshafen
Speyer
21:30
Elversberg II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
20:00
Pansdorf
Eichede
20:00
Eutiner SV
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Kronshagen

11 Germany - Oberliga: Westfalen

ASC Dortmund
20:30
TuS Haltern
Holzwickeder SC
20:30
Erndtebrück
Westfalia Rhynern
20:30
Preußen Münster II
Wattenscheid 09
20:30
Eintracht Rheine
Schermbeck
20:30
Sprockhövel
Victoria Clarholz
20:30
Sportfreunde Siegen
Kaan-Marienborn
20:30
Vreden
Finnentrop / Bamenohl
20:30
Gütersloh
Ennepetal
20:45
Hammer SpVg
Westfalia Herne
21:15
Paderborn 07 II

212 Belarus - Pershaya Liga

Lida
17:00
Baranovichi
Krumkachy
19:00
Volna
Orsha
21:00
Belshina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
19:30
Bratstvo Gracanica
Buducnost Banovici
19:30
GOSK Gabela
Vis Kosova
19:30
Travnik
Rudar Kakanj
19:30
Gorazde
Igman Konjic
19:30
Mladost Doboj Kakanj
Orasje
19:30
Gradina Srebrenik
Jedinstvo Bihac
19:30
TOSK Tesanj
Tomislav
19:30
Radnik Hadžići

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Modrica
19:00
Budućnost Pilica
Ljubic Prnjavor
19:00
Tekstilac Derventa

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Lisen
20:00
Varnsdorf

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Morhange
20:00
Thaon
Lorraine de Plantières
20:00
Nancy
Champigneulles
20:00
Soleil Bischheim
Reims Sainte-Anne
20:00
Bobigny
Magny Renaissance
20:00
Éloyes
Montchat Lyon
20:00
Saint-Marcel
Morteau Montlebon
20:00
Nogentais
Côte Chaude
20:00
Hauts Lyonnais
Chemin Bas d'Avignon
20:00
Frontignan
Olympique d'Alès
20:00
Bastia-Borgo
Cambrai
20:00
Raismes
Dutemple
20:00
Amiens AC
ES Bully-les-Mines
20:00
Feignies-Aulnoye
Hamel
20:00
Salouël
Wasquehal
20:00
Stade Béthunois
Val de Reuil
20:00
Gazélec Ajaccio
Loon-Plage
20:00
Évreux 27
Olympique Lumbrois
20:00
Versailles
Saint-Julien
20:00
Poissy
Chatou
20:00
Nanterre
Feytiat
20:00
Poitiers
Panazol
20:00
Sénart Moissy
Perros-Louannec
20:00
Lannion
Trouville Deauville
20:00
Plancoët-Arguenon
Tourcoing USF
20:30
วาล็องเซียนส์
J3 Amilly
20:30
Cergy-Pontoise
Limens
21:00
Montauban FC TG
Sedan
21:30
Paris
Molsheim Ernolsheim
22:30
Créteil

998 Montenegro - Second League

Arsenal Tivat
19:00
Berane
Mladost
19:00
Cetinje
Igalo
19:00
Grbalj
Bokelj
19:00
Jedinstvo
Mladost DG
23:30
Kom

2 Poland - 1. Liga

Jastrzębie
18:40
SKRA Częstochowa
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Arka Gdynia

296 Serbia - Prva Liga

Rad Beograd
19:00
Inđija
Budućnost Dobanovci
19:00
Bačka Palanka

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
16:30
Šamorín
Rohožník
17:00
Podbrezová

1638 Slovenia - 2. SNL

Dekani
19:30
Dob
Rogaška
19:30
Primorje
Krka
19:30
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
20:00
ลูโก
คิโรน่า
22:00
FC Cartagena
UD Ibiza
22:00
อัลเมรีอา
Burgos
00:15
Ponferradina
เลกาเนส
00:15
เรอัล โอเบียโด้

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
19:00
Hammarby Talang
Sylvia
21:00
Piteå
Dalkurd
22:00
Hudiksvall
IFK Luleå
22:00
Haninge
Assyriska
23:00
Umeå

47 Sweden - Ettan: South

IFK Malmö
20:00
Linköping City

86 Ukraine - Second League: Group A

Livyi Bereh
18:30
Lyubomyr Stavyshche

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
18:00
Yarud Mariupol'

5 Brazil - Serie A

Corinthians
07:00
Cuiabá
São Paulo
02:00
ฟลาเมงโก
Fluminense
04:15
Palmeiras
Ceará
05:00
Sport Recife
Chapecoense
05:00
Juventude

5 Brazil - Serie B

Coritiba
04:15
Brasil de Pelotas
Vitória
05:00
Cruzeiro

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
07:00
Unión La Calera
Audax Italiano
22:30
Antofagasta
Palestino
02:00
Cobresal
Curicó Unido
04:30
Colo-Colo

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
08:10
Envigado
Deportes Quindío
02:00
Patriotas Boyacá
Independiente Medellín
04:00
Atlético Nacional
Millonarios
06:05
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Bogotá

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
07:00
CD Platense
Chalatenango
07:30
Jocoro
Águila
07:30
Municipal Limeño
Isidro Metapán
08:00
Firpo
FAS
04:15
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Malacateco
Achuapa
23:00
Municipal
Solola
00:00
Xelajú
Nueva Concepción
01:00
Iztapa
Comunicaciones
06:00
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
09:00
Aurora
Suchitepéquez
00:00
Mixco
Mictlán
04:00
Quiché

41 Europe - WC Qualification Europe

โครเอเชีย
21:00
รัสเซีย
มอลตา
21:00
Slovakia
สโลวีเนีย
21:00
ไซปรัส
อาร์เมเนีย
00:00
เยอรมนี
ลิกเตนสไตน์
00:00
โรมาเนีย
North Macedonia
00:00
ไอซ์แลนด์
โปรตุเกส
02:45
เซอร์เบีย
ลักเซมเบิร์ก
02:45
ไอร์แลนด์
กรีซ
02:45
โคโซโว
สเปน
02:45
สวีเดน

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
01:00
Cimarrones de Sonora

158 Uruguay - Primera Division

Sud América
19:45
Boston River
River Plate
02:30
Peñarol
Plaza Colonia
04:45
Fénix

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tampa Bay Rowdies
07:00
Birmingham Legion
Louisville City
07:30
Charlotte Independence
San Antonio
09:00
Rio Grande Valley
Orange County
10:00
Oakland Roots

911 Angola - Girabola

CD Lunda-Sul
21:00
Recreativo da Caála
Desportivo Huíla
21:30
Interclube
Progresso
22:30
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

USFA
22:30
ASK
Royal
22:30
ASFA-Yennenga
SONABEL
00:45
RC Bobo-Dioulasso

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
20:30
JSK

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Aduana Stars
Eleven Wonders
22:00
Medeama
Bechem United
22:00
Elmina Sharks
Real Tamale
22:00
WAFA
King Faisal
22:00
Ashanti Gold
Karela
22:00
Berekum Chelsea

1703 Guinea - Ligue 1

Sequence
06:00
Ashanti GB
Kaloum Star
06:00
Milo

26 Mali - Premiere Division

ASKO
23:00
Stade Malien Bamako
Black Stars
01:00
LC Ba

2568 Zambia - Super League

Red Arrows
20:00
Kafue Celtic

2931 Andorra - 2. Division

UE Sant Julia II
17:00
Engordany II
La Massana
19:30
Atlètic Club II
FC Santa Coloma II
22:00
Extremenya
UE Santa Coloma II
00:30
Encamp

1439 Tunisia - Ligue 1

Ben Guerdane
20:00
Hammam-Lif
CS Sfaxien
22:00
Métlaoui

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
02:00
Somerset Trojans

64306 Hong Kong - First Division

Central & Western
12:30
Wofoo Tai Po
Wing Yee
12:30
Eastern District
Citizen AA
14:30
North District
Wong Tai Sin
14:30
South China
Shatin
14:30
Sham Shui Po
Hoi King
14:30
Yuen Long
Dreams Metro Gallery
17:30
Happy Valley

52126 Pakistan - Premier League

Muslim
10:00
SSGC
Lyallpur
14:00
Pakistan Navy

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
20:00
Blauw Geel '38
Dongen
20:00
USV Hercules
Hollandia
20:00
Westlandia
DEM
20:00
HV & CV Quick
JOS Watergraafsmeer
20:00
ADO '20
Gemert
20:00
OSS '20
HSC '21
20:30
Groene Ster
EVV
20:30
GVV Unitas
OFC Oostzaan
20:30
UNA

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Rebecq
20:30
RES Durbuy
Couvin-Mariembourg
20:30
Ganshoren
Solières Sport
20:30
Stockay-Warfusée
La Louvière
21:00
Waremme
Meux
21:00
Jette
US Givry
21:00
Tubize
Acren
21:00
Verlaine

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
21:00
Zelzate
RFC Wetteren
21:00
Ronse
Lokeren-Temse
21:00
Oudenaarde
Toekomst Menen
21:00
Westhoek
Gullegem
21:00
Olsa Brakel
Gent-Zeehaven
21:00
Sparta Petegem
Dikkelvenne
21:00
Voorwaarts Zwevezele
Merelbeke
21:00
Ninove

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Pepingen-Halle
20:30
Hades
Berchem Sport
21:00
Diegem Sport
Hoogstraten
21:00
Spouwen-Mopertingen
Londerzeel
21:00
Heur Tongeren
Cappellen
21:00
KSC City Pirates
Sporting Hasselt
21:00
Eendracht Aalst
Olympia Wijgmaal
21:00
Houtvenne
Bocholt
21:00
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
20:30
Lochristi
Erpe-Mere United
20:30
Tempo Overijse
Eppegem
20:30
Anzegem
Sint-Niklaas
20:30
VW Hamme
Voorde Appelterre
20:30
FC Lebbeke
Torhout
21:00
Oostkamp
Svelta Melsele
21:00
Rhodienne-De Hoek
Avanti
21:30
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Racing Mechelen
21:00
Weerstand Koersel
Berlaar-Heikant
21:00
Diest
Esperanza Pelt
21:00
Zwarte Leeuw
Beringen
21:00
De Kempen
Turnhout
21:00
Eendracht Termien
Nijlen
21:00
Witgoor Sport
Betekom
21:00
Wellen
Sint-Lenaarts
21:00
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

SG-Tertre-Hautrage
20:30
Tournai
Binche
20:30
Aische
Gosselies Sports
20:30
Schaerbeek-Evere
Entité Manageoise
20:30
Albert Quévy-Mons
PAC Buzet
21:00
Stockel
Union Namur
21:00
Jeunesse Tamines
Rapid Symphorinois
21:00
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Raeren-Eynatten
20:30
Aywaille
Herstal
20:30
Richelle United
Mormont
20:30
Jodoigne
Stade Disonais
20:30
Onhaye
Huy
21:00
Sprimont-Comblain
Habay-la-Neuve
21:00
Gouvy
Oppagne-Wéris
23:00
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Ranst
20:30
Retie
Geel
20:30
Bornem
Oppuurs
20:30
Rapid Leest
Ternesse
20:30
Bevel FC
Antonia
20:30
K. Kontich
Vorselaar
20:30
Vosselaar
Kalmthout
21:00
Eendracht Zoersel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Veltem
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
Sporting Kampenhout
20:30
Houtem-Oplinter
SC Aarschot
20:30
Stade Bierbeek
Bodegem Kapelle United
20:30
Liedekerke
Saint-Josse
20:30
Kosova Schaerbeek
Football Club Schaerbeek
20:30
Grez-Doiceau
Etterbeek
20:30
Tubize II
Linden
21:00
Huldenberg
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Grimbergen
Ixelles
21:00
Nivellois
Union Lasne-Ohain
21:00
Genappe
NSeth Berchem
21:00
Sportive Brainoise
Sporting Bruxelles
21:00
Léopold
BX Brussels
21:00
Stade Everois
Borght-Humbeek
23:00
Bertem-Leefdaal
Melsbroek
23:00
Wambeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Morlanwelz
20:30
Excelsior Biévène
Montignies
20:30
Snef-Tyber
Soignies Sports
20:30
Antoing
Belœil
20:30
Gilly
Houdeng
20:30
Péruwelz
RAS Monceau
20:30
Solre-sur-Sambre
Molenbaix
21:00
Hornu
Ransart
21:00
Le Roeulx

556 Belgium - Provincial-Liege

Mélen-Micheroux
20:30
Etoile de Faimes
JS Fizoise
20:30
Ster-Francorchamps
UCE Liège
20:30
Malmundaria
FC Du Geer
20:30
Elsautoise
Rechain
20:30
Weywertz
Jehaytois
20:30
Aubel
Beaufays
20:30
Sprimont-Comblain II
La Calamine
20:30
Pontisse Cite

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
20:30
Alken
Juve Hasselt
20:30
Zonhoven United
Schoonbeek-Beverst
20:30
Herderen-Millen
Achel
20:30
Helson Helchteren

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Longlier
20:30
Sartoise
Aubange
20:30
Florenville
Lorraine Arlon
20:30
Bastogne
Vaux-Noville
20:30
Jeunesse Freylangeoise
RAC Saint-Mard
21:00
Ethe Belmont
La Roche
22:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

US Dinantaise
20:30
Beauraing
Malonne
20:30
Loyers
Condruzien
20:30
Nismes
Andennais
20:30
Flavion-Morialmé
Ciney
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Biesme
21:00
Chevetogne
Grand-Leez
21:00
Spy
Meux II
00:00
ES de la Molignée

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

HO Kalken
20:30
Eendracht Zele
Lokeren Doorslaar
20:30
Drongen
Elene-Grotenberge
20:30
Latem
St-Joris Sleidinge
20:30
Grembergen
Excelsior Mariakerke
20:30
Berlare
SK Denderhoutem
20:30
Ardennen
Eendracht Aalter
21:00
Munkzwalm

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Lauwe
20:30
Diksmuide
Wielsbeke
20:30
Racing Waregem
SC Zonnebeke
21:00
Sparta Heestert
Sassport Boezinge
21:00
Eendracht Wervik
Roeselare Daisel
21:00
Oostnieuwkerke
Rumbeke
21:00
Meulebeke
Blankenberge
22:00
Excelsior Zedelgem

17 France - National 3: Grand-Est

Illkirch Graffenstaden
21:00
Colmar

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Antheias-Aristinou
20:00
Thermaikos Thermis
Nestos Chrisoupolis
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Doxa Dramas
20:00
Aris Avato
Anagennisi Plagia
20:00
Apollon Paralimniou
Orfeas Xanthi
20:00
Pandramaikos
Ethnikos Sochos
20:00
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Ethnikos Skoulikadou
20:00
Nafpaktiakos
Acheron Kanalaki
20:00
Anagennisi Artas
Amvrakikos Loutrou
20:00
Diagoras Vrachneika
PAO Vardas
20:00
Panagriniakos
Panachaiki
20:00
Aias Gastounis
Panegialios
20:00
Tilikratis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Thiseas Agria
20:00
Nea Artaki
Atromitos Palamas
20:00
Atalanti
Elassona
20:00
Aetos Makrychoriou
Iraklis Larissa
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Fikis
20:00
Amvrysseas
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Ipato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Thyella Sarakinoi
18:00
Lefkimmi
Agios Matthaios
20:00
M. Alexandros Trikala
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Iraklis Ampelokipon
Kozani
20:00
Anagennisi Giannitsa
Makedonikos Neapolis
20:00
Asteras Kalirachis
Edessaikos
20:00
Pontion Karagiannion

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Santorini 2020
20:00
Aris Skalas
Panarkadikos
20:00
AE Mykonos
Charavgiakos
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Ermionidas-Ermis
20:00
Fostiras
Ermis Meligous
20:00
Agios Ierotheos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

AE Neapolis
20:00
Anagennisi Ierapetra
Almyros Gaziou
20:00
Panionios
Aris Soudas
20:00
Giouchtas
Atsalenios
20:00
PAO Rouf
Agios Nikolaos
20:00
Poros

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyirmót II
17:00
Papai Perutz
Zalaegerszegi TE II
17:00
Andráshida
Puskás II
17:00
Kaposvári Rákóczi
Érdi VSE
19:00
Videoton II
Kelen
19:00
SC Sopron
MTE 1904
19:00
Tatabánya
Gardony
19:00
Balatonfuredi
Bicskei
22:00
BVSC

251 Italy - Serie C: Girone A

FeralpiSalò
20:30
Virtus Verona
Fiorenzuola
20:30
Piacenza
Giana Erminio
20:30
Pergolettese
Lecco
20:30
AlbinoLeffe
Pro Vercelli
20:30
Legnago Salus
Renate
20:30
Pro Patria
Seregno
20:30
Südtirol
Triestina
20:30
Trento Calcio 1921

251 Italy - Serie C: Girone B

Modena
20:30
Vis Pesaro
Reggiana
20:30
Cesena
Fermana
20:30
Pistoiese
Montevarchi
23:30
Imolese
Virtus Entella
23:30
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone C

Latina
20:30
Campobasso
Palermo
20:30
Potenza Calcio
Catania
21:00
Foggia
ACR Messina
23:30
Avellino
Bari 1908
23:30
Vibonese
Juve Stabia
23:30
Nuova Monterosi
Monopoli
23:30
Taranto
Paganese
23:30
Fidelis Andria
Picerno
23:30
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone A

Borgosesia
20:30
Vado
Chieri
20:30
Caronnese
Città di Varese
20:30
Sestri Levante
Fossano
20:30
Derthona
Gozzano
20:30
PDHAE
Pro Imperia
20:30
RG Ticino
Lavagnese
20:30
Saluzzo
Ligorna
20:30
Bra
Novara
20:30
Casale
Asti
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Folgore Caratese
Breno
20:30
Pontisola
Olginatese
20:30
Desenzano Calvina
Caravaggio
20:30
Vis Nova Giussano
Casatese
20:30
Brusaporto
Crema
20:30
Sangiuliano City
Legnano
20:30
Castellanzese
Real Calepina
20:30
Sona
Adrense
20:30
Leon
Villa d'Almè
20:30
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:30
Montebelluna
Cartigliano
20:30
Adriese
Dolomiti Bellunesi
20:30
Ambrosiana
Spinea
20:30
San Martino Speme
Levico
20:30
Marignanese
Luparense
20:30
Union ArzignanoChiampo
Mestre
20:30
Este
Delta Calcio Rovigo
21:00
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

Alcione
20:30
Ravenna
Athletic Carpi
20:30
Cavenago Fanfulla
Bagnolese
20:30
Progresso
Forlì
20:30
Tritium
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Correggese
Lentigione
20:30
Real Forte Querceta
Rimini
20:30
Aglianese
Sasso Marconi
20:30
Borgo San Donnino
Seravezza
20:30
Mezzolara

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:30
FC Rieti
Flaminia
20:30
Sporting Trestina
Lornano Badesse
20:30
Unipomezia
Pianese
20:30
Gavorrano
Poggibonsi
20:30
Foligno
Pro Livorno
20:30
Sangiovannese
San Donato Tavarnelle
20:30
Cascina
Scandicci
20:30
Montespaccato
Tiferno Lerchi
20:30
Arezzo

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:30
Tolentino
Atletico
20:30
Recanatese
Castelfidardo Calcio
20:30
San Nicolò
Castelnuovo Vomano
20:30
Trastevere
Matese
20:30
Chieti
Nereto
20:30
Aurora Alto Casertano
Porto D' Ascoli
20:30
Pineto
Vastogirardi
20:30
Montegiorgio
Vastese
20:30
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
SSC Giugliano
Aprilia
20:30
CynthiAlbalonga
Atletico Uri
20:30
Insieme Formia
Gladiator
20:30
Cassino
Muravera
20:30
Arzachena
Team Nuova Florida
20:30
Real Monterotondo Scalo
Vis Artena
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Latte Dolce
21:00
Lanusei

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:30
Bisceglie
Brindisi
20:30
Team Altamura
San Giorgio
20:30
Molfetta Calcio
Francavilla
20:30
Casarano
Lavello
20:30
Casertana
Nocerina
20:30
Audace Cerignola
Rotonda
20:30
Nola 1925
Sorrento
20:30
Città di Fasano
Mariglianese
20:30
Gravina
Virtus Matino
20:30
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:30
Portici
Acireale
20:30
San Luca
Cittanova Interpiana
20:30
Licata
Trapani 1905
20:30
Biancavilla
Paternò
20:30
Lamezia Terme
Santa Maria Cilento
20:30
Troina
Aversa Normanna
20:30
FC Messina
Rende
20:30
Castrovillari
Città Di Sant’Agata
21:00
Gelbison
Sancataldese
21:00
Giarre

1578 Norway - 2. Division

Alta
19:00
Fløya
Florø
19:00
Eidsvold
Hødd
19:00
Bærum
Kongsvinger
19:00
Tromsdalen
Kvik Halden
19:00
Brattvåg
Vålerenga II
19:00
Moss
Sotra
19:00
Odd II
Kjelsås
19:00
Flekkerøy
Notodden
19:00
Vard
Arendal
19:00
Egersund
Rosenborg II
19:00
Øygarden
Fram
19:00
Skeid
Senja
20:30
Asker
Nardo
21:00
Levanger

2 Poland - 2. Liga East

Hutnik Krakow
19:00
Ruch Chorzów

20 Portugal - 2. Division: Group A

Marítimo II
20:00
Maria da Fonte
Vianense
22:00
Merelinense
Pedras Salgadas
22:00
Os Limianos
Vilaverdense
22:00
Camara de Lobos
Camacha
23:00
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group D

Praiense
23:00
Peniche

20 Portugal - 2. Division: Group F

Moncarapachense
22:00
Juventude Evora

296 Serbia - Srpska Liga - East

Trajal Krusevac
19:00
Hajduk Veljko
Buducnost Popovac
19:00
Sloga Leskovac
Rembas
19:00
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Borac Čačak
19:00
Real Podunavci
Sušica
19:00
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Duslo Šaľa
19:30
Beluša
Slovan Levice
19:30
Lednické Rovne

32 Spain - Tercera - Group 1

Atlético Arnoia
22:00
Polvorín
Alondras
22:30
Deportivo La Coruña II
Estradense
23:00
Noia
Arzúa
23:00
Choco
Barco
23:15
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 2

Sporting Gijon II
18:00
Urraca
Llanes
18:00
Gijon Industrial
Covadonga
18:00
Mosconia
Lenense
18:00
Navarro
Colunga
21:45
San Martin
Praviano
21:45
Real Oviedo II
Langreo II
23:00
Tuilla
L'Entregu
23:00
Real Titánico
Caudal
23:30
Lealtad

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
17:45
Naval
Noja
22:00
Selaya
Castro
23:00
Siete Villas
Colindres
23:00
Torina
Textil Escudo
23:00
Gimnástica Torrelavega
Vimenor
23:30
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:15
Beti Gazte
Deportivo Alaves II
18:00
Aurrera de Ondarroa
Barakaldo
23:00
San Ignacio

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
18:00
San Cristobal
Castelldefels
18:00
Guineueta
Girona II
18:30
Pobla Mafumet
Olot
22:30
Granollers
Figueres
00:00
Grama
Vilassar Mar
00:00
Peralada
Sants
00:00
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Acero
Castellon II
18:00
Torrent
Orihuela
23:00
Villarreal III
Olímpic de Xàtiva
23:00
Torrellano

32 Spain - Tercera - Group 7

Trival Valderas
17:30
Torrejón
Villaverde-Boetticher
17:30
Ursaria
Carabanchel
17:30
Colonia Moscardo
Villaviciosa Odón
18:00
Madrid 2021 FP
Pozuelo Alarcón
18:00
Alcorcón II
Moratalaz
22:30
Getafe II

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
21:45
Ribert
Atlético Tordesillas
22:15
Arandina
UD Santa Marta
22:30
Cultural Leonesa II
Ciudad Rodrigo
22:30
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
18:00
El Palo
Almería II
18:00
UD San Pedro
Marbella
18:00
Atlético Porcuna
Alhaurino
18:15
Juventud Torremolinos
Alhaurín
23:00
Motril
Torreperogil
23:30
At. Malagueño
Ciudad de Torredonjimeno
23:30
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 10

Pozoblanco
18:00
Córdoba II
Puente Genil
18:00
Tomares
Conil
18:00
Lucena
Sevilla III
20:00
Utrera
Xerez
23:00
Rota
Cabecense
23:00
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

Campos
18:00
Inter Ibiza
Rotlet Molinar
18:00
Binissalem
Murense
22:15
Santanyi

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenerife II
19:00
Villa Santa Brígida
Herbania
19:00
Las Palmas III
Las Zocas
19:00
Tenisca
Vera
19:00
Buzanada
Atlético Paso
19:30
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 13

El Palmar
18:00
Lorca Deportiva
UD Caravaca
18:00
Yeclano
Cartagena FC
22:00
Real Murcia II
Deportiva Minera
22:15
Racing Murcia
Huércal-Overa
22:30
Cartagena II
Bala Azul
23:00
Los Garres
Mazarrón FC
23:00
CAP Ciudad de Murcia
Bullense
23:00
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
17:30
Moralo
UP Plasencia
17:45
Llerenense
Calamonte
18:00
Azuaga
Don Álvaro
22:30
Badajoz II
Trujillo
22:30
Villafranca
Arroyo
23:00
Miajadas
Jerez
23:00
Olivenza
Aceuchal
23:00
Diocesano

32 Spain - Tercera - Group 15

Subiza
18:00
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
18:00
Rapid de Murillo
Varea
18:00
Oyonesa
Agoncillo
22:30
Anguiano
Arnedo
22:30
Calahorra II
Cenicero
22:30
CDFC La Calzada
Alfaro
23:00
River Ebro
Haro
23:00
Yague
Vianés
23:00
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 17

Giner Torrero
17:30
Calamocha
Real Zaragoza II
17:30
Atletico Monzon
Cuarte Industrial
18:00
Santa Anastasia
Caspe
22:00
Belchite 97
Épila
22:00
Illueca
Borja
22:00
Barbastro
Binéfar
22:30
Robres
Utebo
23:00
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

Azuqueca
18:00
Illescas
Villarrobledo
18:00
Almansa
Huracán Balazote
22:00
Ciudad Real
San Clemente
22:00
Villacanas
Quintanar del Rey
22:30
Guadalajara
Miguelturreño
23:00
Villarrubia

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IFK Tidaholm
21:00
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
19:00
Karlberg
Järfälla
21:00
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Norrland

Sandviks
19:00
Storfors
Gottne IF
21:00
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Balkan
19:00
Prespa Birlik
Hässleholms IF
23:00
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Eskilstuna City
20:00
IFK Eskilstuna
Rynninge
20:00
Nyköping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Torslanda
20:00
Tord

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Akhisar Belediyespor
17:00
Eskişehirspor
Pendikspor
17:00
Ankara Demirspor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Şanlıurfaspor
24 Erzincanspor
17:00
Kırklarelispor
Utaş Uşakspor
17:00
Nazilli Belediyespor
Isparta Davrazspor
17:00
Karacabey Birlikspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Pazarspor
Tire 1922
17:00
Amed SK
Zonguldak Kömürspor
17:00
Kastamonuspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Niğde Belediyespor
17:00
Kahramanmaraşspor
Afjet Afyonspor
17:00
Turgutluspor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Bayburt İÖİ
Somaspor
17:00
Çorum Belediyespor
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Sakaryaspor
Osmanlıspor
17:00
Sarıyer
Adıyaman 1954
17:00
Serik Belediyespor
Ergene Velimeşespor
17:00
Etimesgut Belediyespor
Van BB
17:00
Bodrumspor
İnegölspor
17:00
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Nevşehirspor
17:00
Batman Petrolspor
Karaman Belediyespor
17:00
Bergama Belediyespor
Artvin Hopaspor
17:00
Erbaaspor
Osmaniyespor
17:00
Bugsaşspor
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Fatsa Belediyespor
Elazığspor
17:00
Hendek Spor
Çatalcaspor
17:00
Yıldırım Belediyesispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Ofspor
17:00
Karabükspor
Ağrı 1970
17:00
Edirnespor
Fethiyespor
17:00
Ankara Adliyespor
Erokspor
17:00
Ceyhanspor
Türk Metal Kırıkkale
17:00
Tepecikspor
Derincespor
17:00
Karaköprü Belediyespor
Mardin BB
17:00
Orduspor 1967
Karşıyaka
17:00
Modafenspor

5 Brazil - Gaucho 2

União RS
01:30
Lajeadense

44569 Aruba - Division de Honor

United
07:30
Bubali
River Plate
05:00
Nacional

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
04:30
Caesar Ridge

866998 Fiji - National Football League

Navua
10:00
Suva
Lautoka
10:00
Nadi
Rewa
11:00
Labasa

2405 Estonia - Estonian Cup

Levadia
18:00
Tallinna Kalev

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Sabah
19:15
Melaka United
Kedah
20:00
Johor Darul Ta'zim
Selangor
20:00
Kuala Lumpur
Terengganu
20:00
Selangor United

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
21:00
Olympic Charleroi
Sint-Eloois-Winkel
21:00
La Louvière Centre
Knokke
21:00
Mandel United
Liège
21:00
Rupel Boom
URSL Visé
21:00
Thes Sport

2 Poland - Ekstraliga Women

Śląsk Wrocław W
18:00
Tarnovia Tarnów

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Bohemians 1905 W
18:00
Hradec Kralove W
Prague Raptors W
19:00
Pribram W
Sous W
20:00
Teplice W

2 Poland - Central Youth League

Stal Rzeszów U18
17:00
Lech Poznan U18
Gornik Z. U18
18:00
Jagiellonia U18

48946 Palestine - West Bank League

Markez Balata
20:00
Jabal Al Mukaber
Shabab Al Khaleel
20:00
Tubas
Markaz Tulkarm
23:00
Shabab Alsamu

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Naters
20:30
Lancy
La Sarraz-Eclépens
21:00
Lausanne II
Kosova
21:30
Höngg

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
20:30
Rapperswil-Jona
Chiasso
21:00
Bavois

462 England - FA Cup Women

Burnley W
19:00
Durham Cestria W
Huddersfield Town W
20:00
Sir Tom Finney W
Hartlepool United W
20:00
Leeds Ladies W
Salford City W
20:00
Alnwick Town W
Blackburn Community W
20:00
Hull City LFC W
Wakefield W
20:00
Fylde W
Chorley W
20:00
Middlesbrough W
South Shields W
20:00
Norton & Stockton W
Northampton Town W
20:00
Bedworth United W
Crewe Alexandra LFC W
20:00
West Bromwich Albion W
Shifnal Town W
20:00
Lincoln United W
AFC Telford United W
20:00
Leafield Athletic W
Shrewsbury Town W
20:00
Lye Town W
Stoke City W
20:00
Doncaster Belles W
Netherton United W
20:00
Knowle W
Sheffield FC W
20:00
Sutton Coldfield Town W
Milton Keynes Dons W
20:00
Ipswich Town W
Chesham United LFC W
20:00
Cambridge United W
C&K Basildon W
20:00
Southend Utd Community W
London Seaward W
20:00
Cambridge City W
Herne Bay LFC
20:00
Actonians W
Ascot United W
20:00
Chichester City W
Cheltenham Town W
20:00
Liskeard Athletic W
St Austell W
20:00
Torquay United W
Ilminster Town W
20:00
Sherborne Town W
Southampton W
20:00
Swindon Town W
Keynsham Town W
20:00
Plymouth Argyle W
Exeter City W
20:00
Cardiff City W
Queens Park Rangers W
20:15
Bromley W
Wymondham Town W
20:30
Norwich City W
Farsley Celtic W
21:00
Mossley Hill W
Cheadle Town W
21:00
Bradford City W
Liverpool Feds W
21:00
Fleetwood Town W
United of Manchester W
21:00
Brighouse Town W
Newcastle United W
21:00
Harrogate Town W
Long Eaton United LFC W
21:00
Peterborough United W
Sporting Khalsa W
21:00
Wolverhampton Wanderers W
Nottingham Forest W
21:00
Lichfield City W
Burton Albion W
21:00
Nettleham W
Derby County W
21:00
Stourbridge W
Billericay Town W
21:00
Luton Town W
Herts Vipers W
21:00
Stevenage W
Clapton Community W
21:00
Bedford W
Worthing W
21:00
Hounslow W
Portsmouth W
21:00
Dorking Wanderers W
Crawley Wasps W
21:00
London Bees W
Millwall Lionesses W
21:00
AFC Wimbledon Ladies W
Abingdon Town W
21:00
Gillingham W
Sutton United W
21:00
Ashford Town (Middx) W
New Milton Town W
21:00
Bridgwater United W
Bournemouth Sports W
21:00
AFC Bournemouth Ladies
Stoneham W
21:00
Eastleigh Community W
Fulham W
21:30
Oxford United W
Abingdon United W
21:30
Southampton WFC W
Solihull Moors W
22:00
Loughborough Lightning W
Steyning Town Community W
22:00
Kent Football W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
20:00
Kalsdorf

227 Russia - Pfl

FK Dinamo St. Petersburg
07:00
Smolensk
Sakhalin
10:00
Avangard Kursk
Dinamo Vladivostok
12:00
Salyut Belgorod
Novosibirsk
12:30
Nosta
Yenisey II
15:00
Khimik Dzerzhinsk
Tyumen
16:00
Zenit Izhevsk
Amkar Perm'
16:00
Zvezda Perm
Ural 2
16:30
Torpedo Miass
Khimki 2
17:00
Saransk
Zenit Penza
17:00
Arsenal Tula II
Chelyabinsk
17:00
Spartak Tuymazy
Krasava Odintsovo
18:00
Tver
Kairat Moskva
18:00
Leningradets
Zenit II
18:00
Luki-Energiya
Shinnik
18:00
Olimp-Dolgoprudny II
Znamya Truda
18:00
Torpedo Vladimir
Volna Kovernino
18:00
Kazanka
Peresvet Podolsk
18:00
Rodina Moskva
Sokol Saratov
18:00
Ryazan
Fakel II
18:00
Kaluga
SKA Rostov
19:00
Chayka
Baltika BFU
19:00
Zvezda Sint Petersburg
Saturn Ramenskoye
19:00
Kvant
Strogino
19:30
Znamya Noginsk
Murom
22:00
Dinamo Moskva II

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
18:00
Athletic Club W
Villarreal W
18:00
Sevilla W
Alavés W
22:00
Eibar W
Atletico Granadilla W
00:00
Valencia W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
20:00
Aarau W
Servette Chênois W
21:00
Basel W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
00:00
Gent W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Moldavo W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AaB W
19:00
FC Thy - ThistedQ
KoldingQ W
21:00
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

Lyon W
03:00
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

Soroksár W
19:00
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

Pomigliano W
18:30
AC Milan W
Empoli W
20:30
Sampdoria W
Inter Milano W
20:30
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
09:00
Tigres UANL W

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Stadium Casablanca W
17:00
Balears W
Son Sardina W
17:00
Transportes Alcaine II W
DNS de Belen W
17:00
Tres Cantos W
CFF Albacete W
17:00
Aldaia W
Aurrerá de Vitoria W
17:30
Osasuna II W
Sant Lluís W
17:30
Collerense W
Málaga W
17:30
La Rambla W
Mos W
18:00
Sárdoma W
Versalles W
18:00
Gijón FF W
León FF W
18:00
Umia W
Arratia W
18:00
Real Sociedad II W
Oiartzun W
18:00
Athletic Club III W
Europa W
18:00
Sant Gabriel W
Granada II W
18:00
Cacereño II W
Discobolo-La Torre W
18:00
Albacete II W
Plaza Argel W
18:00
UD Aguilas W
Levante II W
18:00
Valencia II W
Villestro W
18:30
Friol W
Mutilvera W
18:30
Monte W
Sevilla II W
18:30
Cádiz W
San Vicente W
18:30
Villarreal II W
Sporting Gijón II W
19:00
Victoria FC W
Nueva Montaña W
19:00
San Ignacio W
Salamanca W
19:00
Badajoz W
Olímpico Madrid W
21:30
Madrid III W
Vic Riuprimer W
22:00
Espanyol II W
Pozuelo Alarcón W
22:30
Atlético Lince W
Fontsanta Fatjó W
23:30
Pardinyes W
La Cañada Atlético W
00:00
Almería W

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
07:00
Chattanooga Red Wolves

32 Spain - Spain Youth League

Montecarlo U19
17:00
Atlético Baleares U19
Real Murcia U19
17:00
FC Cartagena U19
Mallorca U19
17:30
Real Zaragoza U19
Ebro U19
17:30
San Francisco U19
Real Oviedo U19
18:00
Celta de Vigo U19
Racing Santander U19
18:00
Ural U19
Antiguoko U19
18:00
Pamplona U19
Córdoba U19
18:00
Santa Fe U19
Cádiz U19
18:00
Real Betis U19
Sevilla U19
18:00
Atlético Jaén U19
Sanluqueno U19
18:00
Calavera U19
Alboraya U19
18:00
Conquense U19
Alzira U19
18:00
Kelme U19
Levante U19
18:00
Valencia U19
Villarreal U19
18:00
Roda U19
Elche U19
18:00
Torre Levante U19
Talavera U19
18:00
CF San José U19
Bansander U19
18:15
Val Miñor U19
Tomares U19
18:15
Séneca U19
Lugo U19
18:30
Pontevedra U19
Eibar U19
18:30
Villegas U19
Oberena U19
18:30
Danok Bat U19
Girona U19
18:45
Lleida U19
Jóvenes Promesas U19
19:00
El Ejido U19
Las Palmas U19
19:00
Unión Viera U19
Atlético Madrileño U19
19:00
Albacete U19
San Félix U19
20:00
Castilleja U19
Pabellón Ourense U19
22:00
Atlético Perines U19
Real Avilés U19
22:00
Marina Sport U19
Sant Andreu U19
22:00
Damm U19
Almería U19
22:00
Vázquez Cultural U19
UD Logroñés U19
22:30
Deportivo Alavés U19
Mutilvera U19
22:30
Tolosa U19
Real Sociedad U19
23:00
Txantrea U19
Alcorcón U19
23:00
Rayo Vallecano U19
Rayo Majadahonda U19
23:00
Getafe U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Coria U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aittitos Spata
20:00
Aiolikos
Panelefsiniakos
20:00
Thyella Diastavroseos
Karavas
20:00
Aias Salamina
Keratsini
20:00
Pyliou
Asteras Varis
20:00
Ethnikos Piraeus

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
21:00
Bordeaux II
Niort II
21:00
Chatellerault

97374 Jordan - 1st Division

Al Tora
19:30
Amman

99474 World - Friendly International U20

Mexico U20
07:00
Brazil U20

5724 Sierra Leone - Premier League

RSLAF
23:00
Anti Drugs Strikers
SLIFA Mount Aureol
23:15
East End Tigers

80 Chile - Segunda División

Recoleta
03:30
Deportes Limache

453172 Macao - Primeira Division

CPK
18:00
Hang Sai

479 Japan - Japan Football League

Iwaki
11:00
TIAMO Hirakata
Biwako Shiga
11:00
Sony Sendai
Matsue City
11:00
Verspah Oita
Reinmeer Aomori
11:00
Kariya
Maruyasu Okazaki
11:00
Nara Club

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Olimpia
04:15
Libertad
Sol de América
06:30
Atlético Tembetary

49477 ไทยลีก 3

Bankhai United
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
Marines Eureka
15:30
Kabin United
North Bangkok University
15:30
Muangnont
Army
15:30
Welfare Royal Air Force
ม.ธนบุรี
15:30
Prime Bangkok
Chainat United
15:30
IPE Samut Sakhon
Kanchanaburi
15:30
Ang Thong
Ubon Ratchathani
15:30
Sakon Nakhon
Mahasarakham United
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Chaiyaphum United
15:30
Surin
Krabi
15:30
Satun United
Surat Thani FC
15:30
Young Singh United
Chiangrai Lanna
15:30
Chiangrai
Northern Tak United
15:30
See Kwae
Chanthaburi
16:00
Kohkwang
Songkhla
16:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Nan