ufakick

ตารางบอล 13 พ.ย. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
Cheltenham Town
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
อิปสวิช ทาวน์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
มอร์แคมป์
22:00
วีแกนแอทเลติก
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
จิลลิ่งแฮม
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
พอร์ตสมัท

462 อีเอฟแอลลีกทู

Port Vale
19:00
Bradford City
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
20:00
Barrow
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Northampton Town
Exeter City
22:00
Oldham Athletic
โรชเดล
22:00
Leyton Orient
สคันธอร์ป
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Stevenage
22:00
Mansfield Town
Swindon Town
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Sutton United
Walsall
22:00
Harrogate Town

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Eindhoven
22:00
FC Dordrecht

147 - WC Qualification Africa

แซมเบีย
20:00
มอริเตเนีย
มาลาวี
20:00
แคเมอรูน
อิเควทอเรียลกินี
23:00
ตูนิเซีย
ไลบีเรีย
23:00
ไนจีเรีย
Cape Verde Islands
23:00
Central African Republic
โกตดิวัวร์
02:00
โมซัมบิก

479 เจลีก 2

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เอฮิเมะ
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
Giravanz Kitakyushu
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
โทชิกิ SC
FC เรียวเคียว
14:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก

Nongbua Pitchaya FC
18:00
PT Prachuap FC
Police Tero FC
18:00
Suphanburi Football Club
BG Pathum United
19:00
Samut Prakan City
Chonburi FC
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

นครปฐม ยูไนเต็ด
17:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ราชนาวี เอฟซี
18:00
Lamphun Warrior
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
19:00
สุโขทัย เอฟซี
ตราด เอฟซี
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

เซียร์ราลีโอน
23:00
คอโมโรส

99474 World - Club Friendlies

Smorgon
16:00
Isloch
Voluntari
16:00
Metaloglobus
Gaz Metan Mediaş
16:30
Hermannstadt
Vlašim
16:30
Loko Vltavín
Zagłębie Sosnowiec
17:00
Tychy 71
Fatih Karagümrük
17:00
Kocaelispor
Rizespor
17:00
BB Erzurumspor
Kasımpaşa
17:00
İstanbulspor
SCM Gloria Buzau
17:30
Dinamo Bucureşti
กาลาตาซาราย
18:00
Bursaspor
Raków Częstochowa
18:30
Wisła Płock
Levski Sofia
19:00
OFK Pirin
Tabor Sežana
19:00
Venezia
Dinamo Minsk
19:00
Slutsk
Beroe
19:00
Arda
Minai
19:00
Lviv
U Craiova 1948
19:00
CSA Steaua Bucureşti
Ümraniyespor
19:00
อิสตันบูล บีบี
Gorica
20:00
Celje
เอ็มโปลี
21:00
Perugia
อูดิเนเซ่
21:00
Koper
Antalyaspor
21:30
Samsunspor
Göztepe
23:00
Manisa BBSK

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
Altrincham
22:00
Boreham Wood
Chesterfield
22:00
Weymouth
King's Lynn Town
22:00
Wrexham
Maidenhead United
22:00
Dagenham & Redbridge
Notts County
22:00
Solihull Moors
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Woking
Torquay United
22:00
Dover Athletic
Wealdstone
22:00
Barnet
Yeovil Town
22:00
Eastleigh
Stockport County
00:20
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Brackley Town
Bradford Park Avenue
22:00
Spennymoor Town
Chester
22:00
Darlington
Chorley
22:00
Leamington
Curzon Ashton
22:00
York City
Gateshead
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Farsley Celtic
Guiseley
22:00
Hereford
Kettering Town
22:00
Blyth Spartans
Kidderminster Harriers
22:00
AFC Telford United
Southport
22:00
Boston United

462 England - Fa Trophy

Radcliffe Borough
22:00
Nuneaton Town
Marske United
22:00
United of Manchester
Rushall Olympic
22:00
Matlock Town
Ashton United
22:00
Sutton Coldfield Town
Nantwich Town
22:00
Grantham Town
Warrington Town
22:00
Chasetown
Colne
22:00
Tamworth
Bromsgrove Sporting
22:00
Morpeth Town
Whitby Town
22:00
Mossley
Carlton Town
22:00
Stourbridge
Bootle FC
22:00
Stalybridge Celtic
Gainsborough Trinity
22:00
Lancaster City
Liversedge
22:00
Basford United
Walton Casuals
22:00
Uxbridge
Canvey Island
22:00
Yaxley FC
Needham Market
22:00
Margate
Hayes & Yeading United
22:00
Worthing
Bishop's Stortford
22:00
Chipstead
Royston Town
22:00
Kingstonian
Marine
22:00
Dunston
Welwyn Garden City
22:00
Carshalton Athletic
Cheshunt
22:00
Berkhamsted
Bedford Town
22:00
Potters Bar Town
Leiston
22:00
Harrow Borough
Biggleswade Town
22:00
Enfield Town
Felixstowe & Walton United
22:00
Peterborough Sports
Hanwell Town
22:00
Wingate & Finchley
Cray Wanderers
22:00
Bedfont Sports
Folkestone Invicta
22:00
Faversham Town
Farnborough
22:00
Banbury United
Marlow
22:00
Larkhall Athletic
Weston-super-Mare
22:00
Wimborne Town
Hartley Wintney
22:00
Willand Rovers
Binfield
22:00
Cinderford Town
AFC Totton
22:00
Frome Town
Plymouth Parkway
22:00
Salisbury
Brentwood Town
22:00
Staines Town
Bracknell Town
22:00
Tiverton Town

462 England - Women's Super League

Tottenham W
20:30
Arsenal W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
22:00
Horsham
Leatherhead
22:00
Corinthian-Casuals
Lewes
22:00
Haringey Borough

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Coggeshall Town
22:00
Aveley
Dereham Town
22:00
Maldon & Tiptree
Grays Athletic
22:00
Stowmarket Town
Great Wakering Rovers
22:00
Romford
Hashtag United
22:00
Bury Town
Heybridge Swifts
22:00
AFC Sudbury
Tilbury
22:00
Hullbridge Sports

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Hertford Town
Harlow Town
22:00
Thame
North Leigh
22:00
Colney Heath
St Neots Town
22:00
Berkhamsted
Waltham Abbey
22:00
AFC Kempston Rovers
Wantage Town
22:00
FC Romania
Ware
22:00
Didcot Town
Welwyn Garden City
22:00
Kidlington

462 England - Non League Premier: Northern

Buxton
22:00
Hyde United
Mickleover Sports
22:00
Atherton Collieries

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
22:00
Stratford Town
Barwell
22:00
Stourbridge
Leiston
22:00
Stratford Town
Lowestoft Town
22:00
Coalville Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Scheveningen
20:30
IJsselmeervogels
Kozakken Boys
21:00
De Treffers
Rijnsburgse Boys
21:00
Koninklijke HFC
Spakenburg
21:00
Noordwijk
GVVV
21:30
AFC
HHC
21:30
Excelsior Maassluis
Jong Sparta
21:30
TEC
Katwijk
21:30
ASWH

11 Germany - 3. Liga

Zwickau
20:00
Havelse

11 Germany - Regionalliga: Nord

Atlas Delmenhorst
20:00
LSK Hansa
Jeddeloh
21:00
VfB Oldenburg
Oberneuland
21:00
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Memmingen
20:00
Eichstätt
Buchbach
20:00
Illertissen
Pipinsried
20:00
Heimstetten
Schalding-Heining
20:00
Augsburg II
Bayreuth
20:00
Aubstadt
Viktoria Aschaffenburg
20:00
Rain / Lech

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
19:00
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
20:00
Pirmasens
Mainz 05 II
20:00
Bahlinger SC
Hessen Kassel
20:00
Aalen
Hoffenheim II
20:00
FC Gießen
TuS RW Koblenz
20:00
TSV Steinbach
Elversberg
20:00
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

Rot Weiss Ahlen
20:00
Wegberg-Beeck
Rödinghausen
20:00
Bonner SC
Schalke 04 II
20:00
Lippstadt 08
Preußen Münster
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
Homberg
20:00
Uerdingen
Wuppertaler SV
20:00
Alemannia Aachen
SV 1919 Straelen
20:00
Borussia M'gladbach II
Rot-Weiss Essen
20:00
Sportfreunde Lotte

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Oberachern
Ravensburg
20:00
Ilshofen
Backnang
20:00
Bruchsal
SGV Freiberg
20:00
Göppinger SV
Stuttgarter Kickers
20:00
Nöttingen
Reutlingen
20:30
Bissingen
Astoria Walldorf II
20:30
Lörrach-Brombach
Linx
20:30
CfR Pforzheim
Villingen
21:30
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Vatan Spor
20:00
Cham
Karlburg
20:00
TSV Abtswind
Eintracht Bamberg
20:00
Seligenporten
Vilzing
20:00
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
20:00
Landsberg
Ingolstadt II
20:00
1860 München II
Deisenhofen
20:00
Pullach
Donaustauf
20:00
Kottern
Türkspor Augsburg
20:00
Hankofen-Hailing
Schwaben Augsburg
20:00
Garching
Jahn Regensburg II
22:00
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
20:00
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Lohbrugge
20:00
Wandsbeker TSV Concordia
Meiendorfer SV
20:00
Hamm United
Süderelbe
00:00
Osdorf

11 Germany - Oberliga: Hessen

Lehnerz
20:00
Fernwald
Bayern Alzenau
20:30
Baunatal
Hanau 93
20:30
Hunfelder SV
Viktoria Griesheim
20:30
Hessen Dreieich
FC 1906 Erlensee
22:00
Eintracht Stadtallendorf
Dietkirchen
22:00
Waldgirmes
Eddersheim
00:00
Rot-Weiß Hadamar

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

FC BW Friesdorf
00:00
Düren Merzenich

11 โอเบอร์ลีกา

Union Nettetal
00:00
SF Niederwenigern

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Rotenburger SV
20:00
TB Uphusen
Kickers Emden
20:00
Eintracht Celle
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
Lupo-Martini
Wolfenbüttel
23:00
Germania Egestorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hansa Rostock II
19:30
RSV Eintracht
Pampow
21:00
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Martinroda
19:30
An der Fahner Höhe
Einheit Rudolstadt
19:30
FC Merseburg
Carl Zeiss Jena II
19:30
Union Sandersdorf
International Leipzig
19:30
Blau-Weiß Zorbau
VfL Halle
19:30
Oberlausitz Neugersdorf
Wacker Nordhausen
19:30
Arnstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
20:00
FV Engers 07
Kaiserslautern II
20:00
Emmelshausen
Alemannia Waldalgesheim
21:30
Mülheim-Kärlich
Hassia Bingen
21:30
Koblenz
Pfeddersheim
21:30
Diefflen
Mechtersheim
21:30
Hertha Wiesbach
Eisbachtal
22:00
Salmrohr
Eppelborn
22:00
Wormatia Worms
Dudenhofen
22:00
Jagersburg

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Union Neumünster
20:00
Lubeck II
Altenholz
20:00
Weiche Flensburg II

212 Belarus - Pershaya Liga

Shakhtyor Petrikov
17:00
Dnepr Mogilev
Gomelzheldortrans
19:00
Naftan
อาร์เซน่อล
21:00
Slonim

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Borac Kozarska Dubica
19:00
Slavija
Zeljeznicar Banja Luka
19:00
Kozara Gradiska
Podrinje Janja
19:00
Krupa na Vrbasu
Sloga Doboj
19:00
Zvijezda '09 Brgule
Drina Zvornik
19:00
Omarska
Sutjeska Foca
21:00
Sloboda Novi Grad

266 Croatia - Croatia Cup

Oriolik Oriovac
20:00
Rijeka

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Saint-Cyr Collonges
20:00
Grenoble Foot 38
Chusclan-Laudun-l'Ardois
20:00
นีมส์
SAG Cestas
20:00
Cholet
Bresse Jura Foot
20:30
Sochaux
Langlade
20:30
Agde
Plédran
20:30
Les Jumeaux M'Zouasia
Liffre
21:00
แก็งก็อง
St-Philbert Gd Lieu
21:00
Vannes
Neuville
21:30
Yzeure
ASC Ouest
21:30
CSC Cayenne
Cite 6
22:00
Oissel CMS
Libourne
22:05
ตูลูส
Koetzingue
23:00
Lyon Duchère
US Blavozy
23:00
Rodez
Cannet Rocheville
23:00
Istres
Vierzon
23:00
Le Havre
Tourangeau
23:00
Chauvigny
La Roche-sur-Yon
23:00
Le Mans
Thionville
00:00
Biesheim
Sarrebourg
00:00
Esperance Aulnay
Schiltigheim
00:00
Sarre Union
Jura Dolois
00:00
Bourg-en-Bresse
Lons
00:00
Jura Sud Foot
Saint-Apollinaire
00:00
ดิฌง
Illzach Modenheim
00:00
Mulhouse
Bourgoin-Jallieu
00:00
Ain Sud
RC Vichy
00:00
Andrézieux
Limonest
00:00
Auxerre
Chambery
00:00
Villefranche
Venissieux
00:00
Union Cosnoise
Cannes
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Aubagne
00:00
Martigues
Montlucon
00:00
Bergerac
Toulouse Métropole
00:00
Brive
Esquelbecq
00:00
Red Star
Linas-Montlhery
00:00
Dunkerque
Dinan Léhon
00:00
ก็อง
Stade Plabennec
00:00
Saint-Malo
AG Caennaise
00:00
Vitré
Saint-Lo Manche
00:00
Stade Briochin
Les Herbiers
00:00
Saumur
Carquefou
00:00
Trégunc
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
La Roche
ES Anzin-Saint-Aubin
00:30
อาเมียงส์
Stade Bordelais
01:00
Muret
Canet Roussillon
01:00
Pau
Etaples
01:00
Quevilly Rouen
Gueret
01:00
C' Chartres
Mainvilliers
01:00
Angoulême
Drapeau Fougères
01:00
Bastia
Lucon
01:00
Laval
AS Club Colonial
01:00
Club Franciscain
Trélissac
01:00
Vénus
Solidarite Scolaire
02:00
AS Gosier

455 Republic of Ireland - Premier Division

Longford Town
02:30
Waterford United

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
19:00
Albatroz
Grobiņa
19:00
Saldus SS/Leevon
Smiltene
19:00
Auda
Tukums
19:00
Super Nova
Rēzekne / BJSS
19:00
Dinamo Riga

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
22:00
Dungannon Swifts
Crusaders
22:00
Linfield
Glentoran
22:00
Ballymena United
Larne
22:00
Glenavon
Portadown
22:00
Carrick Rangers
Warrenpoint Town
22:00
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

Ballyclare Comrades
22:00
Queen's University
Dundela
22:00
Ards
H&W Welders
22:00
Institute
Loughgall
22:00
Knockbreda
Newry City AFC
22:00
Ballinamallard United

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
00:00
Katowice
Podbeskidzie
02:30
Widzew Lodz

20 Portugal - Segunda Liga

Farense
18:00
Trofense

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
11:00
KAMAZ
Tom' Tomsk
15:00
Veles
Spartak Moskva II
18:00
Urozhay
Tekstilshchik
18:00
Torpedo Moskva
Dolgie Prudy
18:00
Krasnodar II
Volgar Astrakhan
18:00
Rotor Volgograd
Metallurg Lipetsk
19:00
Neftekhimik
Alaniya Vladikavkaz
20:00
Yenisey
Fakel
20:00
Orenburg
Baltika
22:00
Akron

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Queen of the South
Ayr United
22:00
Partick Thistle
Hamilton Academical
22:00
Raith Rovers
Inverness CT
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Kilmarnock

1161 Scotland - League One

Alloa Athletic
22:00
Montrose
Cove Rangers
22:00
Peterhead
Dumbarton
22:00
Falkirk
East Fife
22:00
Airdrieonians
Queen's Park
22:00
Clyde

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Stirling Albion
Elgin City
22:00
Cowdenbeath
Kelty Hearts
22:00
Forfar Athletic
Stenhousemuir
22:00
Annan Athletic

401 Slovakia - 2. Liga

Námestovo
19:00
Slavoj Trebišov
Dubnica
19:00
Petržalka akadémia
Partizán Bardejov
19:00
Púchov
Žilina II
19:00
Komárno

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
19:30
Nafta
Beltinci
19:30
NŠ Drava
Ilirija
19:30
Bilje
Fužinar
19:30
Brežice
Gorica
21:30
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล บายาโดลิด
22:00
Fuenlabrada
Mirandés
00:15
เอสดี ฮูเอสก้า
เออิบาร์
00:15
อัลกอร์กอน
พัลมาส
02:30
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Ettan: North

Sollentuna
21:00
Örebro Syrianska
Sandviken
22:00
IF Karlstad Fotboll
Täby
22:00
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

Assyriska Turabdin
19:00
Oskarshamns AIK
Torns
19:00
Utsikten
Skövde AIK
19:00
Åtvidaberg
Qviding FIF
19:00
Österlen
Lindome
21:00
Lund

86 Ukraine - Second League: Group A

AFSK Kyiv
18:00
Dinaz Vyshhorod
Nyva Vinnytsya
18:00
Chayka
Chernihiv
19:00
Rubikon
Karpaty Halych
19:00
Munkács
Karpaty
22:00
MSK Dnipro Cherkasy
LNZ Cherkasy
23:00
Epitsentr Dunayivtsi

86 Ukraine - Second League: Group B

Sumy
17:00
Krystal
Trostianets
18:00
Nikopol
Tavriya
18:00
Mykolaiv
Viktoriya Mykolaivka
18:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Skoruk Tomakivka
18:00
SK Poltava
Real Pharm
18:30
Vovchansk
Metalurh Zaporizhya
19:00
Balkany Zorya

5 Brazil - Serie A

Atlético GO
03:00
Santos
América Mineiro
04:30
Grêmio
Internacional
05:00
Athletico PR
Bragantino
05:00
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

CSA
07:30
Confiança
Guarani
02:00
Avaí

5 Brazil - Serie C

Tombense
03:15
Ituano

80 Chile - Primera Division

Ñublense
22:30
Unión Española
La Serena
01:30
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Cobreloa
01:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Fernández Vial
04:00
Coquimbo Unido
Unión San Felipe
04:00
Magallanes
San Marcos
04:00
Deportes Santa Cruz
Copiapó
04:00
Univ. Concepción
Santiago Morning
04:00
Deportes Temuco
Deportes Iquique
04:00
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
08:00
Deportivo Cali
América de Cali
06:05
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
02:00
Unión Magdalena
Real Cartagena
04:00
Leones FC

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
04:00
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
23:00
Guastatoya

99474 World - WC Qualification Concacaf

ฮอนดูรัส
08:05
Panama
Canada
09:05
คอสตาริกา
เอลซัลวาดอร์
09:05
Jamaica
สหรัฐอเมริกา
09:10
เม็กซิโก

41 Europe - WC Qualification Europe

Bosnia and Herzegovina
21:00
ฟินแลนด์
นอร์เวย์
00:00
ลัตเวีย
ตุรกี
00:00
ยิบรอลตาร์
ฝรั่งเศส
02:45
คาซัคสถาน
เบลเยียม
02:45
เอสโตเนีย
เวลส์
02:45
เบลารุส
มอนเตเนโกร
02:45
เนเธอร์แลนด์

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
19:45
Torque
Deportivo Maldonado
02:30
Nacional
Cerrito
04:45
Villa Española

614 Algeria - Ligue 2

WA Boufarik
21:00
ASM Oran
USMM Hadjout
21:00
SC Aïn Defla
Ben Aknoun
21:00
CRB Ain Ouessara
Temouchent
21:00
JSM Tiaret
SKAF Khémis Mélina
21:00
MCB Oued Sly
USM El Harrach
21:00
MC Saïda
GC Mascara
21:00
Kouba
USM Bel Abbès
21:00
El Bayadh
JS Bordj Ménaïel
21:00
Teleghma
US Chaouia
21:00
MO Béjaïa
RB Ouargla
21:00
USM Khenchela
CA Bordj Bou Arreridj
21:00
Aïn M'lila
JSM Béjaïa
21:00
MC El Eulma
Annaba
21:00
Lakhdaria
JSM Skikda
21:00
Hamra Annaba
MO Constantine
21:00
CA Batna

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
1º de Agosto
Onze Bravos
21:00
Petro de Luanda
Sporting de Cabinda
21:30
Sagrada Esperança
Kabuscorp
22:00
Cubango

607 Burkina Faso - Premier League

Majestic
22:30
Police
RCK
22:30
ASEC Koudougou
วิเทสส์
22:30
Etoile Filante
Salitas
00:45
ASFB

1560 Congo - Super Ligue

Sanga Balende
20:30
Blessing
Sanga Balende
20:30
Tshinkunku

468 Ghana - Premier League

Dreams
22:00
Accra Lions
Wa All Stars
01:00
Great Olympics

1703 Guinea - Ligue 1

Satellite
06:00
CI Kamsar

26 Mali - Premiere Division

Bakaridjan
22:45
Djoliba
US Bougouba
22:45
Police
Douannes de Sikasso
22:45
Onze Créateurs
Yeelen Olympique
23:00
Duguwolofila
ASOM
01:00
USC Kita

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Amèrica
02:30
Ranger's
Jenlai
02:30
Penya Encarnada

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masafi
19:40
Al Ramms
Al Jazira Al Hamra
19:40
Hatta
City
19:45
Al Arabi
Masfut
19:45
Al-Taawon

712 Korea Republic - National League

Gimhae City
12:00
Gimpo
Mokpo City
12:00
Pyeongtaek Citizen
Changwon City
12:00
Hwaseong
Gyeongju HNP
12:00
Yangju Citizen
Busan Transportation
12:00
Paju Citizen
Daejeon Korail
12:00
Cheongju
Gangneung City
12:00
Cheonan City

52126 Pakistan - Premier League

Pakistan Air Force
10:00
Karachi United
WAPDA
14:00
Humma
SSGC
06:00
SNGPL

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
22:00
Hemel Hempstead Town
Chippenham Town
22:00
Billericay Town
Concord Rangers
22:00
Eastbourne Borough
Dartford
22:00
Oxford City
Dulwich Hamlet
22:00
Bath City
Hampton & Richmond
22:00
Braintree Town
Havant & Waterlooville
22:00
Maidstone United
Hungerford Town
22:00
Ebbsfleet United
Slough Town
22:00
Dorking Wanderers
Welling United
22:00
Tonbridge Angels

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Ajax Amateurs
20:30
Lisse
Staphorst
20:30
VVOG
Excelsior '31
20:30
Harkemase Boys
GOES
20:30
Sparta Nijkerk
Barendrecht
20:30
SteDoCo
DVS '33
20:30
ACV
Sportlust '46
21:00
ODIN '59
Ter Leede
21:00
DOVO
VVSB
00:00
HSV Hoek

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
19:00
Sportist General Toshevo
Septemvri Tervel
19:00
Chernomorets Balchik
Dorostol
19:00
Lokomotiv Ruse
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Ustrem Donchevo
Volov Shumen
19:00
Riltsi
Chernolomets
19:00
Spartak Varna II
Dunav 2010
19:00
Ludogorets III

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
16:15
Dolní Benešov
Viktoria Otrokovice
16:15
Banik Ostrava II
Sigma Olomouc II
16:15
Znojmo
Uničov
19:30
Vrchovina
Blansko
20:00
Zlín II
Hanácká
20:00
Vysočina Jihlava II
Velké Meziříčí
20:00
Vratimov

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Holbæk B&I
20:00
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

B 1909
20:00
Marienlyst

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
21:00
Hauts Lyonnais
Chambery
00:00
Clermont II
Thonon Évian
00:00
Aurillac Arpajon
Bourgoin-Jallieu
00:00
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Grand-Est

Sarre Union
23:00
Troyes II
RC Epernay
00:00
Mulhouse
Raon l'Etape
00:00
Biesheim
Thaon
00:00
Nancy II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Veszprém
19:00
Nagykanizsai ULE
Komárom
19:00
Gyori ETO II

251 Italy - Serie C: Girone A

Mantova
20:30
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone B

Siena
20:30
Olbia
Viterbese
20:30
Pontedera
Carrarese
21:00
Ancona
Gubbio
23:30
Lucchese
Pescara
23:30
Teramo

251 Italy - Serie D: Girone C

Cjarlins Muzane
20:30
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Prato
20:30
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone G

Carbonia
21:00
Sassari Torres

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
18:00
Stal Rzeszów
Garbarnia Kraków
18:00
Sokół Ostróda
Śląsk Wrocław II
19:00
Olimpia Elbląg
Pogoń Siedlce
19:00
Znicz Pruszków
Pogon Grodzisk Mazowiecki
19:00
Wigry Suwałki
Bełchatów
22:00
Radunia Stężyca
Motor Lublin
23:30
Wisła Puławy

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Bucovina Radauti
SJ Vaslui
19:00
Ştiinţa Miroslava
CSM Bacău
19:00
Foresta Suceava
Dante Botoşani
19:00
Hușana Huși

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dinamo Bacău
19:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Metalul Buzău
19:00
Sporting Lieşti
Făurei
19:00
Sportul Chiscani
Otelul
19:00
Aerostar Bacău
Focsani
19:00
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Voluntari II
19:00
Popești-Leordeni
Recolta Gheorghe Doja
19:00
CSM Fetești
Gloria Albeşti
19:00
Agricola Borcea
Olteniţa
19:00
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Real Bradu
19:00
Rapid Bucuresti II
Progresul Spartac
19:00
Arges Pitesti II
Tunari
19:00
Unirea Bascov

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Blejoi Vispeşti
19:00
Pucioasa
Olimpic Cetate
19:00
Sepsi II
Kids Tâmpa Braşov
19:00
Hermannstadt II
SR Municipal Braşov
19:00
Plopeni

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
19:00
Viitorul Dăești
Petrolul Potcoava
19:00
Vediţa Coloneşti
Filiaşi
19:00
CS U Craiova II
Minerul Costeşti
19:00
CSM Slatina

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
19:00
Radnički Svilajnac
Pčinja Trgovište
19:00
Radnički Pirot
Dubocica
19:00
Vlasina
Dinamo Vranje
19:00
Brzi Brod
Jagodina
19:00
Jedinstvo Paraćin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
19:00
Mladi Radnik
Trepča
19:00
Sloga Kraljevo
Sloga Bajina Basta
19:00
Semendrija 1924
Takovo
19:00
RSK Rabrovo
Budućnost Arilje
19:00
Radjevac Krupanj
Sloboda Užice
23:00
Jedinstvo Ub

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
19:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
Nitra
19:30
Marcelová
Galanta
19:30
OFK Malzenice
Nové Zámky
19:30
Castkovce
Povazska Bystrica
22:30
Imeľ

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
22:00
Viveiro
Somozas
23:00
Ourense CF
Rápido Bouzas
01:30
Villalbés

32 Spain - Tercera - Group 2

Roces
01:00
Luarca

32 Spain - Tercera - Group 3

Barreda
21:45
Escobedo
Cartes
21:45
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

CD Vitoria
21:30
Anaitasuna FT
Beasain
22:30
Portugalete
Pasaia KE
22:30
Leioa
Amurrio
23:00
Urduliz
Lagun Onak
23:00
Durango
Uritarra
23:30
Tolosa
Deusto
00:00
Basconia

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
Ascó

32 Spain - Tercera - Group 6

Elche II
22:00
Callosa Deportiva
Atzeneta
22:00
Villajoyosa
Beniganim
22:30
Roda
Valencia II
23:00
Silla
Jove Espanol
23:15
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
22:00
Las Rozas
RSD Alcalá
22:15
Galapagar
Rayo Vallecano II
23:00
Atlético Madrid II
Complutense
00:10
Tres Cantos

32 Spain - Tercera - Group 8

Salamanca II
22:00
Palencia CF
Colegios Diocesanos
22:00
Almazán
Numancia II
22:15
Guijuelo
Atlético Astorga
22:30
Mirandés II

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
19:00
Torre del Mar

32 Spain - Tercera - Group 10

Los Barrios
22:00
Recreativo Huelva
Gerena
00:00
Ceuta II

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
22:00
Llosetense
Felanitx
22:30
Constància
Manacor
22:30
Portmany
Mercadal
22:30
Collerense
Platges de Calvià
23:00
Mallorca II
PE Sant Jordi
23:00
Poblense
Son Veri
23:30
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
18:00
La Cuadra
Arucas
18:00
Lanzarote
Unión Sur Yaiza
23:45
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

Archena Sport
22:15
La Union Atletico

32 Spain - Tercera - Group 15

Cortes
21:30
Corellano
Beti Kozkor
22:00
Cirbonero
Murchante
22:00
Azkoyen
Huarte
22:00
Beti Onak
Cantolagua
22:30
Gares
Txantrea
23:00
Avance Ezcabarte
Burladés
23:45
Valle Egüés

32 Spain - Tercera - Group 18

Hogar Alcarreño
23:00
Torrijos
Tarancón
23:00
Conquense
Albacete II
06:00
La Roda

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
19:00
IF Karlstad II
Nordvärmland
19:30
Grebbestad
Oddevold
20:00
Vänersborgs FK
Kumla
20:00
IFK Skovde
Forward
20:00
Gauthiod
Ahlafors
20:00
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gamla Upsala
20:00
Sandvikens AIK
Enskede
20:00
Kvarnsveden
IFK Österåker
20:00
Stockholm Internazionale
Stocksund
20:30
Enkoping
Arlanda
22:00
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

Ytterhogdal
17:00
Bergnasets
Frösö
19:00
Stöde
IFK Östersund
19:00
Boden
Friska Viljor
20:00
Umeå FC Akademi
Tegs SK
23:00
Notvikens IK

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Karlshamn
20:00
Nosaby
Olympic
20:00
Berga
Eslov
20:00
Asarum
Karlskrona
20:00
Solvesborg
Räppe
21:00
Kristianstad

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Syrianska
20:00
Smedby
Motala
20:00
Värmbols
Huddinge
20:00
Trosa-Vagnhärad SK
Mjolby
21:00
United Nordic
Karlslund
22:00
Tyreso

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
19:00
Assyriska BK
Ullared
19:30
Hoganas
Astrio
20:00
Dalstorps
Ängelholm
20:00
Husqvarna
Eskilsminne
20:00
Varbergs GIF

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Kahta 02 Spor
17:00
Kütahyaspor
Sancaktepe Belediye
17:00
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Yomraspor
16:00
Erzin Belediyespor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Bayrampaşaspor
Kuşadasıspor
17:00
Hacettepe
Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Kestelspor
Halide Edip Adıvar
17:00
Kızılcabölükspor
Yeni Altındağ BS
17:00
Yeni Orduspor
Çarşambaspor
17:00
Elaziz Belediyespor
Düzcespor
17:00
76 Iğdır Belediyespor
Şile Yıldızspor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

İçelspor
17:00
Gümüşhanespor

5 Brazil - Carioca 2

7 de Abril
20:00
Olaria
Duque de Caxias
01:00
Campo Grande AC
Rio São Paulo
01:00
Nova Cidade
São Gonçalo EC RJ
01:00
Goytacaz
Carapebus
01:00
Serra Macaense
Perolas Negras
01:00
Serrano RJ

5 Brazil - Gaucho 2

Avenida
02:30
Guarany de Bagé

44569 Aruba - Division de Honor

RCA
07:00
Britannia
Dakota
05:30
Estrella

144816 Belize - Premier League

Garden City
05:00
Altitude

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Prey Veng
National Defense
15:30
Nagacorp
Visakha
15:30
Phnom Penh Crown
Boeung Ket
15:30
Cambodia Tiger
Svay Rieng
18:00
Kirivong Sok Sen Chey

866998 Fiji - National Football League

Ba
11:00
Nadroga

190318 Yemen - Yemeni League

Al Ahli San'a
19:30
Fhman

98 Australia - Ffa Cup

Blacktown City
13:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
Hamilton Olympic
14:00
Macarthur
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
15:45
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

556 Belgium - First Amateur Division

Dender
22:00
Tienen

11 Germany - Junioren Bundesliga

Karlsruher U19
21:00
Unterhaching U19

2 Poland - Ekstraliga Women

GKS Katowice W
16:30
Czarni Sosnowiec W
Leczna W
18:00
Bydgoszcz W
UJ Krakow W
18:00
Medyk Konin W
Mks Olimpia Szczecin W
18:00
UKS SMS Lodz W

245 Czech Republic - First League Women

Pardubice W
16:30
Liberec W
Horní Heršpice
17:00
Slovacko W
Sparta Prague W
19:00
Plzen W
Slavia Prague W
19:00
Dukla Prague W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Uherský Brod W
16:00
Sigma Olomouc W
CSAD Havirov W
17:00
Ostrava W
Hradiste W
20:00
FC Praha W
Sokol Třebeš
23:00
Branik W

2 Poland - Central Youth League

Zaglebie U18
17:00
Cracovia U18
Raków Częstochowa U18
18:00
Slask U18
Gwarek Zabrze U18
18:00
SMS Łódź U18
Polonia Warszawa U18
21:00
Arka Gdynia U18

48946 Palestine - West Bank League

Thagafi Tulkarm
20:00
Hilal Al-Quds
Al-Bireh
20:00
Shabab Al-Dhahiriya
Islami Kalkelea
23:00
Shabab Al Am'ari

65437 Panama - Lpf

Árabe Unido
04:00
Plaza Amador
Independiente
04:00
Deportivo Universitario
Costa del Este
04:00
Sporting San Miguelito
Veraguas
04:00
Atlético Chiriquí
Azuero
04:00
San Francisco
Alianza
04:00
Tauro

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Martigny Sports
21:30
Terre Sainte
Wohlen
22:00
Delémont
Köniz
22:00
Münsingen
Solothurn
22:00
Langenthal
Bassecourt
22:00
Zug
Gossau
22:00
Paradiso
Baden
22:00
Wettswil-Bonstetten
Thalwil
22:00
Freienbach
Linth
22:00
Winterthur II
Tuggen
22:00
Uzwil
Buochs
23:00
Schötz
Meyrin
23:00
Thun II
Chênois
23:30
Monthey
La Chaux-de-Fonds
23:30
Echallens

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
21:00
YF Juventus
Basel II
21:30
Cham
Biel-Bienne
22:00
Black Stars
Young Boys II
22:30
Stade Nyonnais
Étoile Carouge
23:00
Brühl
Zürich II
00:30
Breitenrain

227 Russia - Pfl

Dinamo Stavropol'
18:00
Spartak Nal'chik
Makhachkala
18:00
Alaniya Vladikavkaz II
Rotor-2
18:00
Druzhba
Chernomorets
19:00
Mashuk-KMV
Forte Taganrog
19:00
Kuban Kholding

47 Sweden - Elitettan Women

Brommapojkarna W
20:00
Älvsjö AIK W
Norrköping W
20:00
Alingsås W
Uppsala W
20:00
Jitex W
Lidköping W
20:00
Borgeby W
Morön W
20:00
Bollstanäs W
IFK Sundsvall W
20:00
IFK Kalmar W
Umea W
20:00
Mallbacken W

99474 World - Friendly International U19

Denmark U19
22:00
Georgia U19

99474 World - Friendly International U18

Austria U18
17:00
Czech Republic U18
Belgium U18
00:30
England U18

32 Spain - Primera Division Women

Barcelona W
18:00
Levante W
Atletico Madrid W
18:00
Real Sociedad W
Madrid CFF W
19:00
Huelva W
Real Betis W
01:00
Real Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

St. Gallen W
21:00
Luzern W
Zurich W
22:00
Grasshopper W
Yverdon W
22:00
Lugano W

556 Belgium - Super League Women

White Star Woluwé W
20:00
Charleroi
RSC Anderlecht W
22:00
Genk W
St. Liege W
22:00
Club Brugge W
Zulte-Waregem W
22:00
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Kontich W
Genk II W
21:00
RFC de Liege W
Eva's Tienen W
21:30
Famkes Merkem W
Standard Liège II W
22:00
Anderlecht II W
Gent II W
22:00
Wuustwezel W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
19:45
AGF W
Farum BK W
22:00
Brondby W

17 France - Division 1 Women

Saint-Étienne W
20:30
Fleury 91 W
Montpellier W
20:30
Issy W
Guingamp W
20:30
Soyaux W
Stade de Reims W
20:30
Dijon W

674 Hungary - Nb I Women

MTK Hungaria W
19:00
Astra Hungary W
Diósgyőri VTK W
19:30
Viktória Szombathely W
Ferencváros W
19:30
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

Juventus W
18:30
Lazio W
Roma W
20:30
Fiorentina W
Napoli W
20:30
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

León W
07:00
Atlético San Luis W
Mazatlán W
09:00
Toluca W
Atlas W
01:00
Pachuca W
Pumas UNAM W
01:00
Puebla W
Necaxa W
05:00
Juárez W
Querétaro W
06:00
Santos Laguna W

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Bnei Jadida
17:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
Maccabi Ironi Amishav PT
01:30
Hapoel Pardesya Noam
Sporting Tel Aviv
02:00
Hapoel Mahane Yehuda

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Atlético Madrid III W
21:00
Rayo Vallecano II W
Torrelodones W
22:00
Laurus W
Getafe W
22:00
Samper W
Deportivo La Coruña II W
22:15
Real Oviedo II W
Viajes Interrías W
22:30
Victoria CF W
Tolosa W
22:30
Racing Santander II W
Logroño II W
22:30
Real Madrid II W
Murcia Féminas W
22:30
Elche II W
San José Tablero W
23:00
Geneto del Teide W
Puerto del Carmen W
23:00
Unión Viera W
Santa Teresa II W
23:15
Olympia Las Rozas W
Extremadura W
23:30
San Miguel W
Mislata W
23:30
Toledo W
Añorga W
00:00
Bizkerre W
Huesca W
00:00
Riudoms W
Achamán W
00:00
La Garita W
Güímar W
00:00
Fundación Tenerife W
Las Majoreras W
00:00
Peña la Amistad W
Real Unión Tenerife II W
01:00
Llamoro W

3483 USA - USL League One

Union Omaha
05:00
Tucson

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
21:00
Warrenpoint Town U20
Dungannon Swifts U20
21:00
Coleraine U20
Glenavon U20
21:00
Larne U20

32 Spain - Spain Youth League

Marino U19
17:30
Maspalomas U19
Barcelona U19
18:00
Cerdanyola d. Vallès U19
San José U19
18:00
Victoria U19
Granada U19
19:00
Sporting Atlético U19
Orientación Marítima U19
19:00
Atlético GC U19
Málaga U19
19:30
Recreativo Huelva U19
Tenerife U19
20:00
Juventud Laguna U19
Acodetti U19
20:00
Huracán U19
Arucas U19
20:00
Mensajero U19
Getxo U19
21:30
Arenas Getxo U19
Covadonga U19
22:00
Sporting Gijón U19
Real Madrid U19
22:00
Trival Valderas U19
Flecha Negra U19
22:00
Fuenlabrada U19
La Cruz U19
22:00
Real Valladolid U19
Burgos CF U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
Deportivo La Coruña U19
22:30
Arenal U19
Gimnàstic Tarragona U19
22:30
Espanyol U19
Unión Adarve U19
22:30
Leganés U19
Cultural Leonesa U19
22:30
Badajoz U19
Cartagena FC U19
22:30
La Nucía U19
Bezana U19
23:00
Compostela U19
AD San Juan U19
23:00
Athletic Club U19
Europa U19
23:15
Cornellà U19
Bellvitge U19
00:00
Sabadell U19
Las Rozas U19
00:15
Atl. Madrid U19
Tudelano U19
00:30
Osasuna U19
Las Zocas U19
02:00
Águilas SA U19
La Oliva U19
02:00
Sobradillo U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Cognac
01:00
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
21:00
Blanc Mesnil

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Villefranche SJB
21:00
Marseille Endoume Catalans

99474 World - Friendly International U20

Colombia U20
04:30
USA U20

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Lokomotiv Moscow W
Rubin Kazan W
17:00
Yenisey W
Rostov W
18:00
Ryazan VDV W
CSKA Moscow W
18:30
Krasnodar W
Zenit W
20:00
Chertanovo W

5724 Sierra Leone - Premier League

Mighty Blackpool
02:00
Freetown City

1004 Canada - Premier League

Edmonton
02:00
Forge

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
22:00
Iberia
General Velásquez
03:30
San Antonio Unido

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
18:00
Sporting Macau
Polícia
20:00
Lun Lok

69697 Vietnam - Women's National League

Ha Noi W
14:30
TKS Viet Nam W
Ho Chi Minh City W
17:00
PP Ha Nam W

479 Japan - Japan Football League

Osaka
11:00
Honda Lock
Tokyo Musashino City
11:00
Kochi United
Suzuka Unlimited
16:00
Veertien Mie

49477 ไทยลีก 3

Rayong United
15:30
ACDC
Royal Thai Fleet
15:30
Banbueng
Grakcu Sai Mai United
15:30
Bangkok
Inter Bangkok
15:30
Nonthaburi
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Chamchuri United
Samut Prakan
15:30
Siam
Hua Hin City
15:30
Kanjanapat Group
Samut Songkhram
15:30
Saraburi United
Assumption United
15:30
Bang Pa-in
Sisaket United
15:30
Yasothon
Khonkaen Mordindang
15:30
Huai Thalaeng United
Udon United
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
Phattalung
15:30
Patong City
Jalor City
15:30
Nakhon Si Thammarat
Uttaradit
15:30
Nakhon Mae Sot United
Watbot
15:30
Kamphaeng Phet
Sa Kaeo City
16:00
Cha Choeng Sao
Maejo United
16:00
Phitsanulok
Pattani
16:15
Nara United