ufakick

ตารางบอล 12 พ.ย. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

โบลตันวอนเดอเรอส์
03:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า

462 อีเอฟแอลลีกทู

Hartlepool United
02:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

TOP Oss
03:00
Helmond Sport

147 - WC Qualification Africa

จิบูตี
20:00
แอลจีเรีย
บูร์กินาฟาโซ
20:00
Niger
Gabon
23:00
Libya
กินี
23:00
กินี-บิสเซา
แองโกลา
02:00
อียิปต์
ซูดาน
02:00
โมร็อกโก

99474 World - Club Friendlies

Aalesund
07:00
Molde
Honvéd
16:00
Budaörs
Petrolul 52
16:00
Chindia Târgovişte
Cercle Brugge
17:00
Royal Excel Mouscron
Chrudim
17:00
Bohemians 1905
Stal Mielec
17:00
Wisła Kraków
Lokomotiva Zagreb
17:00
Dubrava Zagreb
Górnik Zabrze
17:00
Opava
Westerlo
18:00
Beerschot-Wilrijk
Tsarsko selo
18:00
Sportist Svoge
MOL Vidi
18:00
Budafoki MTE
Osijek
18:30
Szentlőrinc SE
Diósgyőr
19:00
Szolnoki MÁV
Slaven Koprivnica
19:00
Rudeš
Bačka Topola
19:00
Szeged 2011
Domžale
19:30
Opatija
เม็ตซ์
20:30
Kaiserslautern
St. Gallen
22:00
Wacker Innsbruck
OFI
23:30
Olympiakos
Sturm Graz II
00:00
Leoben

462 England - Premier League Cup

Middlesbrough U23
02:00
Nottingham U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

SC Heerenveen W
01:30
Feyenoord W
Excelsior Rotterdam W
01:30
PEC Zwolle W
ADO Den Haag W
01:30
VV Alkmaar W

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Unterhaching
01:00
Nürnberg II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Astoria Walldorf
01:00
Balingen
Ulm
01:00
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

ATSV Erlangen
01:00
Gebenbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1880 Wasserburg
01:30
Dachau

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
01:00
Dassendorf
Hamburger SV III
02:00
Rugenbergen

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
01:30
Germania Ratingen

266 Croatia - 2. HNL

Inter Zaprešić
23:00
Osijek II

245 Czech Republic - Czech Cup

Slovácko
23:00
Karviná

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Chambly
01:00
Rouen
Ajaccio
02:00
Orléans

455 Republic of Ireland - Premier Division

St Patrick's
02:45
Finn Harps
Derry City
02:45
Sligo Rovers
Bohemians
02:45
Shamrock Rovers

491 Northern Ireland - Championship

Dergview
03:00
Annagh United

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
23:30
Odra Opole
Puszcza Niepołomice
00:00
Stomil Olsztyn

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
02:45
Stranraer

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
03:00
Real Sociedad II

47 Sweden - Ettan: South

Vänersborgs IF
01:00
Trollhättan
Tvååker
01:00
Ljungskile

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
07:00
Temperley
Nueva Chicago
01:00
Estudiantes Caseros
Chacarita Juniors
02:00
Atletico Mitre
Guillermo Brown
02:00
All Boys

80 Chile - Primera B

San Luis
05:00
Barnechea

53128 Guatemala - Primera Division

Mixco
07:00
Suchitepéquez
Quiché
09:00
Mictlán

41 Europe - WC Qualification Europe

มอลโดวา
00:00
สกอตแลนด์
อิตาลี
02:45
สวิตเซอร์แลนด์
ไอร์แลนด์เหนือ
02:45
ลิทัวเนีย
ออสเตรีย
02:45
อิสราเอล
เดนมาร์ก
02:45
หมู่เกาะแฟโร
อันดอร์รา
02:45
โปแลนด์
อังกฤษ
02:45
แอลเบเนีย
ฮังการี
02:45
ซานมารีโน

99474 World - WC Qualification South America

บราซิล
07:30
โคลอมเบีย
เปรู
09:00
โบลิเวีย
อุรุกวัย
06:00
อาร์เจนตินา

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
08:00
Celaya

607 Burkina Faso - Premier League

Kiko
22:30
Douanes

1560 Congo - Super Ligue

Blessing
20:30
Maniema Union

468 Ghana - Premier League

Bibiani Gold Stars
22:00
Asante Kotoko

488 Iran - Azadegan League

Malavan
17:45
Pars Jam Bushehr
Caspian Qazvin
17:45
Mes Shahr-e Babak
Saipa
17:45
Kheybar Khorramabad
Shahrdari Hamedan
17:45
Khouneh Be Khouneh Babol
Machine Sazi
17:45
Qashqai
Arman Gohar
17:45
FC Vista Turbine
Khooshe Talaee Saveh
17:45
Mes Kerman
Esteghlal Mollasani
18:15
Esteghlal Khuzestan
Shahin Bushehr
18:15
Shahrdari Astara

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Paykan
19:30
Zob Ahan

35376 Saudi Arabia - Division 1

Ohod
23:30
Al Quadisiya

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Fujairah
19:40
Dibba Al Fujairah
Al Thaid
19:40
Al Hamriyah
Gulf Heroes
19:45
Al Bataeh

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Emirates
21:00
Al Urooba
Bani Yas
21:00
Al Dhafra
Al Sharjah
23:15
Khorfakkan Club

52126 Pakistan - Premier League

KRL
10:00
Muslim
Pakistan Navy
14:00
PCAA

44 Argentina - Primera C

Sportivo Italiano
01:00
Midland
Central Córdoba
01:00
Victoriano Arenas
Berazategui
01:00
Real Pilar
Argentino Merlo
01:00
Deportivo Laferrere
Ituzaingó
01:00
Dock Sud
Excursionistas
01:00
General Lamadrid

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:30
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
02:00
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
02:00
Herkol

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hlučín
00:00
Slovácko II

2 Poland - 2. Liga East

Chojniczanka Chojnice
00:00
Kalisz

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
19:00
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Academica Clinceni II
19:00
Dinamo Bucureşti II
Flacăra Moreni
19:00
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
19:00
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Alexandria
19:00
Horezu

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Sävedalen
01:30
Onsala

190318 Yemen - Yemeni League

Al Wahda San'a
19:30
Al Saqr

5 Brazil - Copa Verde

Manaus
03:30
Remo

98 Australia - Ffa Cup

South Melbourne
15:30
เมลเบิร์น ซิตี้

556 Belgium - First Amateur Division

Heist
02:30
Patro Eisden

2 Poland - Central Youth League

Warta Poznań U18
18:00
Pogon Szczecin U18

227 Russia - Pfl

Essentuki
18:00
Legion Dynamo
Tuapse
18:00
Anzhi
Irtysh
20:00
Lada Tolyatti

17 France - Division 1 Women

Paris W
02:45
Bordeaux W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Sandala Gilboa
16:00
Hapoel Tirat HaCarmel
MS Tirat HaCarmel
16:00
Maccabi Ahi Iksal
Hapoel Gedera
16:00
Shikun HaMizrah
Beitar Ir Ma'ale Adumim
16:15
Maccabi Ironi Sderot
Beitar Nahariya
16:30
Hapoel Ironi Arraba
Ihud Bnei Kfar Kara
17:00
Hapoel Ramot Menashe
Beitar Haifa Jacob
17:00
Ahi Bir al-Maksur
Beitar Ironi Kiryat Gat
17:00
Hapoel Yeruham
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
17:15
Shimshon Bnei Taibe
Arad
17:15
Hapoel Lod
Tzeirei Sakhnin
17:40
Hapoel Ironi Karmiel
Ihud Bnei Baka
17:45
Hapoel Beit Shean
Maccabi Ironi Netivot
17:50
Maccabi Be'er Sheva
Maccabi Ahva Sha'ab
18:00
Hapoel Ironi Safed
Tzeirey Tira
18:00
Beitar Ramat Gan
Hapoel Ramat Yisrael
18:00
Hapoel Qalansawe
Maccabi Nujeidat Ahmed
18:15
MS Kfar Kama
Ironi Beit Dagan
18:15
Beitar Kfar Saba Shlomi
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:30
Beitar Petah Tikva
Hapoel Merhavim
18:30
Moadon Tzeirey Rahat
Hapoel Tuba-Zangariyye
19:00
Ihud Bnei Mejdel Krum
Pardes Hanna-Karkur
19:00
Maccabi Isfiya
Hapoel Deir Hanna
19:30
Ironi Bnei Sha'ab
Ironi Bnei Kabul
19:30
Ihud Bnei Shfaram
Tzeirey Tamra
19:30
Maccabi Ironi Yafia
Tzeirei Umm al-Fahm
19:30
Hapoel Bnei Musmus

712 Korea Republic - WK-League

Gyeongju W
16:00
Suwon FMC W

5724 Sierra Leone - Premier League

Kallon
02:00
Diamond Stars

453172 Macao - Primeira Division

Casa de Portugal
18:30
Cheng Fung
เบนฟิกา
18:30
Monte Carlo