ufakick

ตารางบอล 7 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
21:00
วัตฟอร์ด
เอฟเวอร์ตัน
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม
23:30
ลิเวอร์พูล

462 เอฟเอคัพ

เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
19:15
พลีมัธ อาร์ไกล์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
20:00
บริสตอล โรเวอร์ส
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Stockport County
Stratford Town
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
โรชเดล
22:00
Notts County
St Albans City
00:15
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

โกรนิงเงิน
18:15
อาร์เคซี วาลไวก์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
พีเอสวี
วิเทสส์
22:45
อูเทรชท์
เฟเยนูร์ด
22:45
AZ
อาแจกซ์
02:00
Go Ahead Eagles

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
18:15
เอดีโอ เดน ฮาก

11 บุนเดิสลีกา

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
Bayer 04 Leverkusen
FC Köln
23:30
FC Union Berlin
SpVgg Greuther Fürth
01:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก มาร์กเซย
19:00
เม็ตซ์
ลอริยองต์
21:00
แบรสต์
น็องต์
21:00
สตราส์บูร์ก
แร็งส์
21:00
โมนาโก
แซงต์ เอเตียน
21:00
Clermont
นีซ
23:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แรนส์
02:45
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Venezia
18:30
โรม่า
ซามพ์โดเรีย
21:00
โบโลญญ่า
อูดิเนเซ่
21:00
ซัสเซาโล่
ลาซิโอ
00:00
Salernitana
นาโปลี
00:00
เวโรน่า
เอซี มิลาน
02:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

บียาร์เรอัล
20:00
เกตาเฟ่
บาเลนเซีย
22:15
แอตเลติโก มาดริด
มาจอร์กา
00:30
เอลเช่
โอซาซูนา
00:30
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล เบติส
03:00
เซบีย่า

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
สากัน โตสู
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
กัมบะ โอซาก้า
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
โทชิกิ SC
ฟาเจียโน โอคายามา
11:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
เกียวโต แซงก้า
เอฮิเมะ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
Giravanz Kitakyushu
13:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
FC เรียวเคียว
14:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
ThespaKusatsu Gunma
17:00
Sagamihara

49477 ไทยลีก

Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
PT Prachuap FC
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Port FC
SCG Muangthong United
18:30
Suphanburi Football Club
Chonburi FC
19:00
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
Lamphun Warrior
19:00
ลำปาง เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

Crystal Palace W
21:00
Durham W
Lewes W
21:00
Watford W
Liverpool W
21:00
Blackburn Rovers W
Sheffield Utd W
21:00
Charlton W
Sunderland W
21:00
Millwall W

462 England - Women's Super League

Tottenham W
19:15
Manchester United W
Birmingham W
21:00
Reading W
Leicester W
21:00
Manchester City W
Arsenal W
01:45
West Ham W

462 England - Non League Div One: Southern Central

FC Romania
22:00
AFC Dunstable

38 Netherlands - Eredivisie Women

Ajax W
18:15
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

ชาลเก้ 04
19:30
Darmstadt 98
St. Pauli
19:30
Sandhausen
Erzgebirge Aue
19:30
Heidenheim

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
19:00
Zwickau
Magdeburg
20:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
19:00
Altona 93
Teutonia Hamburg
20:00
St. Pauli II
Holstein Kiel II
20:00
Phönix Lübeck
LSK Hansa
20:00
Werder Bremen II
VfB Oldenburg
20:00
Borussia Hildesheim

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Heimstetten
19:00
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

FSV Optik Rathenow
19:00
Tennis Borussia
BFC Dynamo
19:00
Union Fürstenwalde
Tasmania Berlin
19:00
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
20:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
20:00
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Lörrach-Brombach
20:30
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
20:00
Ismaning
Garching
20:00
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
Hemelingen
Leher TS
20:00
Habenhauser FV
Union Bremen
21:00
Geestemünde
SFL Bremerhaven
21:30
Komet Arsten

11 Germany - Oberliga: Hessen

FV Bad Vilbel
20:30
Ginsheim
Türk Gücü Friedberg
20:30
Viktoria Griesheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
20:30
Siegburger SV
Wesseling-Urfeld
20:30
VfL Vichttal
Düren Merzenich
20:30
Borussia Freialdenhoven
Alfter
20:30
Bergisch Gladbach
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
Pesch
21:00
Eilendorf
Fortuna Köln II
21:30
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
21:00
Meerbusch
Germania Ratingen
21:00
FC Bocholt
Kray
21:00
Sterkrade-Nord
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Schonnebeck
SF Niederwenigern
21:00
Cronenberger SC
SC Velbert
21:00
Union Nettetal
Teutonia St.Tönis
21:30
TVD Velbert
FSV Duisburg
21:30
SF Baumberg
FC M'gladbach
21:30
Kleve

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Heeslinger SC
20:00
Bersenbrück
Spelle-Venhaus
20:00
Hagen / ​Uthlede
BW Lohne
20:00
Kickers Emden
FT Braunschweig
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern
Eintracht Northeim
20:00
Lupo-Martini
Gifhorn
20:00
Wolfenbüttel
Germania Egestorf
20:00
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
19:00
Lok Stendal
Victoria Seelow
19:30
Neustrelitz
Eintracht Mahlsdorf
19:30
Hansa Rostock II
Hertha Zehlendorf
20:00
Greifswalder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:30
Wacker Nordhausen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
20:00
Koblenz
Gonsenheim
21:00
Kaiserslautern II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
20:00
Eutiner SV
Eckernforder SV
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
20:30
Kaan-Marienborn
Hammer SpVg
20:30
Victoria Clarholz
Eintracht Rheine
20:30
Schermbeck
Paderborn 07 II
20:30
Meinerzhagen
Preußen Münster II
20:30
Westfalia Herne
Erndtebrück
20:30
Westfalia Rhynern
TuS Haltern
20:30
Holzwickeder SC
Gütersloh
20:30
ASC Dortmund
Vreden
20:30
Finnentrop / Bamenohl

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
19:45
Partizani Tirana
Laçi
19:45
Teuta Durrës

919 Armenia - Premier League

Ararat
18:00
Junior Sevan

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
20:30
Wattens
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Rapid Wien II
16:30
Austria Wien II

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
18:00
Qabala
Sumqayıt
22:30
คาราบัค

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
17:00
Shakhtyor Petrikov
Slonim
19:00
Krumkachy
Volna
21:00
Lida

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
19:30
Standard Liège
RFC Seraing
22:00
เกนท์
Antwerp
00:30
Anderlecht
เกงค์
03:00
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

RWDM
22:00
Lierse Kempenzonen
Westerlo
02:00
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
19:00
Sloga
Rudar Prijedor
19:00
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
19:30
Orasje
Travnik
19:30
Buducnost Banovici
GOSK Gabela
19:30
Bratstvo Gracanica

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
20:30
Botev Vratsa
ลูโดโกเรต์ส
23:00
Lokomotiv Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

Maritsa Plovdiv
17:45
Etar
Neftohimik
19:30
Marek
Strumska slava
19:30
Montana
Septemvri Sofia
19:30
Sportist Svoge
Spartak Varna
19:30
Botev Plovdiv II
CSKA 1948 Sofia II
19:30
Sozopol
Lovech
19:30
FK Minyor Pernik
Dobrudzha 1919
19:30
Yantra 1919
Levski Lom
19:30
Septemvri Simitli

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Šibenik
23:30
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Osijek II
20:00
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

Anorthosis
22:00
Paphos
Ethnikos Achna
00:00
Omonia Nicosia

116 Cyprus - 2. Division

Ahironas
19:30
Omonia 29is Maiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Zlín
21:00
Jablonec
Karviná
21:00
Slovácko
Sparta Praha
00:00
Teplice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Táborsko
20:00
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
20:00
Randers
Vejle
20:00
SønderjyskE
AGF
22:00
Midtjylland
Brøndby
00:00
OB
Silkeborg
02:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
20:00
HB Køge
Horsens
21:00
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
18:00
Paide
Nõmme Kalju
20:00
Flora

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
20:00
Lamia
Volos NFC
22:15
Aris
โอลิมเปียกอส
00:30
Ionikos
Panathinaikos
00:30
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
21:30
เฟเรนซ์วารอส
MOL Vidi
23:30
Zalaegerszegi TE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

III. Kerületi TUE
19:00
Szolnoki MÁV
Nyíregyháza Spartacus
19:00
Győri ETO
Budaörs
19:00
Ajka
Szentlőrinc SE
19:00
Diósgyőr
Tiszakecske
19:00
Vasas
Dorogi
19:00
Siófok
Budafoki MTE
19:00
Soroksár SC
Szombathelyi Haladás
23:00
Csákvári TK
Szeged 2011
23:00
Kecskemeti TE
Békéscsaba
01:30
Pécsi MFC

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
00:00
Longford Town
Bohemians
00:00
Drogheda United

455 Republic of Ireland - First Division

Galway United
00:00
Bray Wanderers
UCD
00:00
Treaty United

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
00:00
Hapoel Nazareth Illit
Maccabi Haifa
01:15
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:45
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

เลชเช่
20:00
ปาร์มา
Crotone
22:15
Monza
Cittadella
02:30
Pisa

998 Montenegro - First League

Rudar
20:00
Petrovac
Jezero
20:00
Mornar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
23:00
Bodø / Glimt
Mjøndalen
23:00
Viking
Molde
23:00
Sandefjord
Odd
23:00
Kristiansund
Tromsø
23:00
Strømsgodset
Lillestrøm
01:00
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Start
21:00
Ranheim

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
21:00
Pogoń Szczecin
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:30
Stal Mielec
Wisła Kraków
02:00
Cracovia Kraków

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
18:40
Miedź Legnica
Stomil Olsztyn
21:00
Zagłębie Sosnowiec
Resovia Rzeszów
00:00
Polkowice

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
21:00
Marítimo
ซานตาคลารา
00:00
ปอร์โต้
ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:00
สปอร์ติงลิสบอน
เบนฟิกา
04:15
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
18:00
Leixões
Benfica II
21:00
Mafra
Porto II
22:30
Varzim
Sporting Covilhã
02:30
Farense

155 Romania - Liga 1

SSC Farul
20:30
Universitatea Craiova
Dinamo Bucureşti
23:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Voluntari
02:30
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
เซนิต
Rostov
20:30
Rubin Kazan'
Akhmat Grozny
23:00
FK Nizjni Novgorod
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
19:00
เซลติก
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Ross County

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
22:45
เชอร์เวนา ซเวซดา
Radnički Niš
01:00
Spartak Subotica
Partizan
02:15
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
19:00
Rad Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
21:00
Ružomberok
Liptovský Mikuláš
23:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
16:30
Partizán Bardejov
Petržalka akadémia
16:30
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
23:00
Olimpija
Mura
02:15
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

Dekani
20:00
Nafta
Brežice
01:00
Krško

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
20:00
Amorebieta
เรอัลซาราโกซา
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
อัลเมรีอา
00:15
Burgos
FC Cartagena
00:15
มาลากา
Real Sociedad II
03:00
UD Ibiza

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
21:00
Östersunds FK
Häcken
21:00
Degerfors
Hammarby
21:00
Örebro
IFK Göteborg
23:30
มัลโม่
Kalmar
23:30
Norrköping

47 Sweden - Superettan

Falkenberg
19:00
AFC Eskilstuna
Norrby
19:00
GIF Sundsvall
Öster
19:00
GAIS
Brage
21:00
Akropolis

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
21:00
Piteå
Umeå
21:00
Sollentuna
Dalkurd
22:00
Hammarby Talang

47 Sweden - Ettan: South

Linköping City
21:00
Torns

62 Switzerland - Super League

Servette
20:15
Zürich
บาเซิ่ล
22:30
St. Gallen
Lausanne Sport
22:30
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Göztepe
17:30
คอนยาสปอร์
Fatih Karagümrük
20:00
กาลาตาซาราย
Adana Demirspor
20:00
Hatayspor
Fenerbahçe
23:00
Kayserispor

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Gençlerbirliği
Balıkesirspor
20:00
Adanaspor
Kocaelispor
23:00
Bursaspor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
19:00
Dnipro-1
Zorya
22:00
Veres
Kolos Kovalivka
22:00
ชัคตาร์
Lviv
00:30
Desna

86 Ukraine - Second League: Group A

Chayka
19:00
Karpaty Halych

44 Argentina - Superliga

Sarmiento
01:45
Central Cordoba SdE
Gimnasia La Plata
01:45
Banfield
Vélez Sarsfield
04:00
San Lorenzo
River Plate
06:15
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

All Boys
07:40
Club Atlético Güemes
Gimnasia Jujuy
01:30
San Telmo
Barracas Central
01:40
San Martín San Juan
Temperley
02:00
Gimnasia Mendoza
Deportivo Maipú
02:30
Deportivo Riestra
Tigre
03:40
Almirante Brown

5 Brazil - Serie A

Fluminense
07:00
Sport Recife
Santos
02:00
Palmeiras
Atlético Mineiro
02:00
América Mineiro
Bragantino
02:00
Athletico PR
Bahia
04:15
São Paulo
Ceará
06:30
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

Vasco da Gama
02:00
Botafogo
Vila Nova
04:15
Guarani
Sampaio Corrêa
04:15
Brasil de Pelotas
Ponte Preta
06:30
CRB

5 Brazil - Serie C

Novorizontino
02:00
Manaus
Tombense
02:00
Ypiranga Erechim

80 Chile - Primera Division

Universidad Católica
22:00
Universidad Chile
O'Higgins
02:00
Ñublense
Cobresal
04:30
เอฟเวอร์ตัน

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:05
Atlético Bucaramanga
Patriotas Boyacá
02:00
Independiente Medellín
Santa Fe
04:00
Junior
Deportes Tolima
06:05
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Unión Magdalena
03:30
Llaneros

459 Ecuador - Liga Pro

Olmedo
08:00
Barcelona Guayaquil
Técnico Universitario
02:00
Macará
LDU Quito
04:30
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

Firpo
08:00
FAS
Alianza
08:15
Isidro Metapán
Atletico Marte
04:00
CD Platense
Municipal Limeño
04:00
Santa Tecla
Once Municipal
04:00
Chalatenango

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Cobán Imperial
Malacateco
00:00
Xelajú
Guastatoya
04:00
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
09:00
Juventud Pinulteca
San Pedro
03:45
Mixco
Sacachispas
04:00
Quiché

458 Mexico - Liga MX

América
08:00
มอนเตอร์เรย์
Tigres UANL
10:00
Juárez
Tijuana
10:06
Pachuca
Pumas UNAM
06:00
Cruz Azul

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Raya2
23:00
Pumas Tabasco
Atlante
01:00
Tepatitlán de Morelos

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
04:15
Guaraní
Cerro Porteño
06:30
Sol de América

158 Uruguay - Primera Division

Villa Española
07:45
Nacional
Cerrito
02:30
Torque
Peñarol
05:00
ลิเวอร์พูล

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซินซินนาติ
03:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
โคลัมบัส ครูว์
03:30
ชิคาโก ไฟร์
Nashville SC
03:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
03:30
Inter Miami
นิวยอร์กซิตี
03:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
โตรอนโต้ เอฟซี
03:30
ดีซี ยูไนเต็ด
มอนทรีออล อิมแพ็ค
03:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
โคโลราโด ราปิดส์
06:00
ลอสแอนเจลิส
แอลเอ แกลักซี
06:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:00
Austin
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
06:00
เอฟซี ดัลลัส
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:00
รีล ซอลต์ เลค
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
06:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Louisville City
07:00
Miami FC II
Orange County
09:00
Colorado Springs
Phoenix Rising
09:30
Rio Grande Valley
Birmingham Legion
05:00
Pittsburgh Riverhounds

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:30
Baroka
Chippa United
20:30
Maritzburg United
Moroka Swallows
20:30
Sekhukhune United
Marumo Gallants FC
22:30
Mamelodi Sundowns
AmaZulu
23:00
Cape Town City

614 Algeria - Ligue 1

ES Sétif
20:30
ASO Chlef
US Biskra
21:00
RC Relizane
NA Hussein Dey
21:00
JS Kabylie
RC Arbaâ
21:00
HB Chelghoum Laïd
Paradou AC
21:00
CR Belouizdad
Olympique Médéa
21:00
MC Oran
JS Saoura
23:00
USM Alger
MC Alger
00:00
Tlemcen

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
1º de Agosto
Sporting de Benguela
21:30
Onze Bravos
Petro de Luanda
21:30
Desportivo Huíla

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
22:30
Salitas
Douanes
22:30
Etoile Filante
SONABEL
00:45
ASFB

1560 Congo - Super Ligue

Lubumbashi Sport
20:30
TP Mazembe
Simba
20:30
Maniema Union
Panda B5
20:30
Groupe Bazano
RCK
21:30
Saint Eloi Lupopo

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
King Faisal
Berekum Chelsea
22:00
Eleven Wonders
Asante Kotoko
22:00
Bechem United
Elmina Sharks
22:00
Dreams
Great Olympics
01:00
Accra Lions

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
06:00
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
17:00
Tusker
Homeboyz
17:00
Bandari
Sofapaka
19:00
Leopards
Ulinzi Stars
19:00
Talanta

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
22:00
FAR Rabat
FUS Rabat
00:15
Ittihad Tanger
Youssoufia Berrechid
00:15
Mouloudia Oujda
Difaâ El Jadida
02:30
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

Raja Beni Mellal
21:30
Moghreb Tétouan
USM Oujda
21:30
Kawkab Marrakech
Ittihad Khemisset
21:30
Tihad Casablanca

2568 Zambia - Super League

Indeni
18:00
Prison Leopards
Nkana
20:00
Green Buffaloes
Zanaco
20:00
Lusaka Dynamos
Red Arrows
20:00
Power Dynamos
Kabwe Warriors
20:00
Buildcon
Chambishi
20:00
Forest Rangers

2931 Andorra - Primera División

Sant Julià
17:00
Inter Club d'Escaldes
FC Santa Coloma
19:30
Atlètic Club d'Escaldes
Engordany
22:00
Ordino
Carroi
00:30
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Club II
18:00
Jenlai
Penya Encarnada
19:30
Atlètic Amèrica
Ranger's
22:00
UE Santa Coloma II
Encamp
23:00
FC Santa Coloma II
Engordany II
00:30
La Massana

1439 Tunisia - Ligue 1

Zarzis
20:30
Slimane
Chebba
20:30
Etoile du Sahel
Olympique Béja
20:30
Rejiche
Monastir
22:30
Club Africain

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Wahda
21:00
Khorfakkan Club

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
07:00
Southampton Rangers
Somerset Eagles
02:00
PHC Zebras
North Village Rams
02:00
X-Roads Warriors
St. George's Colts
02:00
Devonshire Cougars

5618 China PR - FA Cup

Shanghai SIPG
14:30
Shanghai Shenhua

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
14:00
Tai Chung
Hong Kong FC
18:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์

64306 Hong Kong - First Division

Eastern District
12:30
Wong Tai Sin
Shatin
14:30
Dreams Metro Gallery
Hoi King
14:30
Happy Valley
Yuen Long
14:30
Central & Western
Citizen AA
14:30
Sham Shui Po
Wing Yee
14:30
Wofoo Tai Po
South China
17:30
North District

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
12:00
Gwangju
Gangwon
14:30
Incheon United
Seoul
17:00
Seongnam

712 Korea Republic - National League

Cheonan City
12:00
Busan Transportation
Gangneung City
13:00
Daejeon Korail

52126 Pakistan - Premier League

Humma
10:00
Lyallpur
SSGC
14:00
Karachi United

44 Argentina - Primera C

Dock Sud
01:00
Argentino Merlo
Deportivo Laferrere
01:00
Leandro Nicéforo Alem
Midland
06:00
El Porvenir

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
20:00
OFC Oostzaan
ADO '20
20:00
Gemert
HV & CV Quick
20:00
Hoogland
Blauw Geel '38
20:00
Hollandia
Westlandia
20:00
EVV
GVV Unitas
20:00
HSC '21
Groene Ster
20:30
Dongen
OSS '20
20:30
DEM
UNA
20:30
JOS Watergraafsmeer

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Aurora
02:00
Santa Cruz

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
20:30
Warnant
Hamoir
20:30
Couvin-Mariembourg
Waremme
20:30
Meux
Ganshoren
20:30
Solières Sport
Verlaine
21:00
US Givry
Acren
21:00
Rebecq
Jette
21:00
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Westhoek
20:30
Lokeren-Temse
Oudenaarde
20:30
RFC Wetteren
Ronse
20:30
Harelbeke
Zelzate
20:30
Dikkelvenne
Voorwaarts Zwevezele
20:30
Ninove
Gent-Zeehaven
20:30
Merelbeke
Sparta Petegem
20:30
Gullegem
Olsa Brakel
20:30
Toekomst Menen

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

KSC City Pirates
20:30
Londerzeel
Heur Tongeren
20:30
Hoogstraten
Spouwen-Mopertingen
20:30
Berchem Sport
Diegem Sport
20:30
Pepingen-Halle
Hades
20:30
Lyra-Lierse Berlaar
Olympia Wijgmaal
20:30
Bocholt
Eendracht Aalst
20:30
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Rhodienne-De Hoek
20:30
Eppegem
Anzegem
20:30
Erpe-Mere United
Tempo Overijse
20:30
Jong Lede
Lochristi
20:30
Sint-Niklaas
VW Hamme
20:30
FC Lebbeke
Oostkamp
20:30
Avanti
Torhout
21:00
Voorde Appelterre
Wolvertem Merchtem
21:00
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
20:30
Esperanza Pelt
Diest
20:30
Racing Mechelen
Wellen
20:30
ลีลล์
Nijlen
20:30
Sint-Lenaarts
Witgoor Sport
20:30
Turnhout
Eendracht Termien
20:30
Beringen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Braine
20:30
Gosselies Sports
Schaerbeek-Evere
21:00
PAC Buzet
Stockel
21:00
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Gouvy
20:30
Wanze / Bas-Oha
Aywaille
20:30
Habay-la-Neuve
Sprimont-Comblain
21:00
Raeren-Eynatten
Richelle United
21:00
Stade Disonais
Jodoigne
21:00
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vosselaar
20:30
Oppuurs
Rapid Leest
20:30
Ranst
Berg en Dal
20:30
Geel
Retie
20:30
Antonia
Bornem
20:30
Bevel FC

556 Belgium - Provincial-Brabant

Huldenberg
20:30
Houtem-Oplinter
Veltem
20:30
Sporting Kampenhout
Bertem-Leefdaal
20:30
Linden
Wambeek
20:30
Bodegem Kapelle United
Grimbergen
20:30
Melsbroek
Stade Bierbeek
20:30
KV Tervuren-Duisburg
Liedekerke
20:30
Borght-Humbeek
Nivellois
20:30
NSeth Berchem
Stade Everois
20:30
Sporting Bruxelles
Grez-Doiceau
20:30
Union Lasne-Ohain
Sportive Brainoise
20:30
Kosova Schaerbeek
Tubize II
20:30
Ixelles
Léopold
20:30
Football Club Schaerbeek
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
SC Aarschot
Genappe
21:00
Etterbeek
BX Brussels
21:00
Saint-Josse

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Péruwelz
20:30
Molenbaix
Excelsior Biévène
20:30
Soignies Sports
Solre-sur-Sambre
20:30
Ransart
Le Roeulx
21:00
Belœil
Antoing
21:00
Montignies
Hornu
21:00
Morlanwelz
Snef-Tyber
21:00
RAS Monceau

556 Belgium - Provincial-Liege

JS Fizoise
20:30
Elsautoise
Jehaytois
20:30
Weywertz
Mélen-Micheroux
20:30
Pontisse Cite
Etoile de Faimes
20:30
Aubel
UCE Liège
20:30
Ster-Francorchamps
Rechain
20:30
Sprimont-Comblain II

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herderen-Millen
20:30
Helson Helchteren
Alken
20:30
Bregel Sport
Verbroedering Maasmechelen
20:30
KFC Eksel
Zepperen-Brustem
20:30
Achel
Zonhoven United
20:30
Herk
Groen Star Beek
20:30
Torpedo Hasselt
Herkol
20:30
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
21:00
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

Nismes
20:30
Grand-Leez
Loyers
20:30
Meux II
Fernelmont-Hemptinne
20:30
Malonne
Flavion-Morialmé
20:30
Biesme
ES de la Molignée
21:00
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Munkzwalm
20:30
Elene-Grotenberge
Lokeren Doorslaar
20:30
Excelsior Mariakerke
Eendracht Zele
20:30
SK Denderhoutem
Drongen
20:30
Dendermonde
Grembergen
20:30
Berlare
Latem
20:30
St-Joris Sleidinge
Ardennen
20:30
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Sparta Heestert
21:00
Lauwe
Racing Waregem
21:00
Rumbeke
SC Zonnebeke
21:00
Sassport Boezinge

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
19:00
Dorostol

116 Cyprus - 3. Division

Iraklis Yerolakkou
19:30
AE Zakakiou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
16:00
Slovácko II
Znojmo
16:15
Uherský Brod
Zlín II
16:30
Uničov

320 Denmark - Denmark Series Group 4

AaB II
18:30
Vejgaard B

17 France - CFA Group A

Rouen
23:00
Saint-Malo
Vannes
00:00
Blois

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Dijon II
20:30
Valdahon Vercel
Paron
20:30
Racing Besançon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauroux II
21:00
Avoine OCC
C' Chartres II
21:00
Bourges Foot 18 II
J3 Amilly
21:00
Saran Municipal
Chateauneuf-sur-Loire
21:00
Saint-Jean-le-Blanc

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
20:30
RC Epernay
Nancy II
20:30
Illkirch Graffenstaden

17 France - National 3: Normandie

Quevilly II
21:00
Alencon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
Nestos Chrisoupolis
Antheias-Aristinou
20:00
Doxa Dramas
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Anagennisi Plagia
Aris Avato
20:00
Orfeas Xanthi
Apollon Paralimniou
20:00
Agrotikos Asteras
Pandramaikos
20:00
Ethnikos Sochos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Anagennisi Artas
19:00
Ethnikos Skoulikadou
Diagoras Vrachneika
20:00
Nafpaktiakos
Panagriniakos
20:00
Acheron Kanalaki
Aias Gastounis
20:00
Amvrakikos Loutrou
Tilikratis
20:00
Panachaiki
Panegialios
20:00
Diavolitsi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Nea Artaki
20:00
Atromitos Palamas
Thiseas Agria
20:00
Elassona
Atalanti
20:00
Iraklis Larissa
Aetos Makrychoriou
20:00
Fikis
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Ipato
Amvrysseas
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

M. Alexandros Trikala
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Agios Matthaios
20:00
Kozani
Iraklis Ampelokipon
20:00
Makedonikos Neapolis
Anagennisi Giannitsa
20:00
Edessaikos
Asteras Kalirachis
20:00
Lefkimmi
Pontion Karagiannion
20:00
Thyella Sarakinoi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Santorini 2020
16:00
Charavgiakos
Aris Skalas
20:00
Panarkadikos
AE Mykonos
20:00
Ermionidas-Ermis
Fostiras
20:00
Agios Ierotheos
Ilioupoli
20:00
Ermis Meligous

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

PAO Rouf
20:00
Aris Soudas
Atsalenios
20:00
Almyros Gaziou
Giouchtas
20:00
AE Neapolis
Panionios
20:00
Agios Nikolaos
Anagennisi Ierapetra
20:00
Poros

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
17:00
Komárom
Gyori ETO II
17:00
Kelen
BVSC
19:00
Veszprém
Andráshida
19:00
Puskás II
Balatonfuredi
19:00
Zalaegerszegi TE II
Tatabánya
19:00
Gardony
Papai Perutz
21:00
MTE 1904
SC Sopron
22:00
Gyirmót II

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
20:30
Lecco
Piacenza
20:30
Renate
Pro Sesto
20:30
Südtirol
AlbinoLeffe
23:30
Pro Vercelli
FeralpiSalò
23:30
Giana Erminio
Legnago Salus
23:30
Seregno
Mantova
23:30
Calcio Padova
Virtus Verona
23:30
Trento Calcio 1921

251 Italy - Serie C: Girone B

Ancona
20:30
Virtus Entella
Imolese
20:30
Gubbio
Lucchese
20:30
Montevarchi
Olbia
20:30
Carrarese
Siena
20:30
Modena
Teramo
20:30
Fermana
Vis Pesaro
20:30
Reggiana
Pistoiese
20:30
Viterbese

251 Italy - Serie C: Girone C

Fidelis Andria
20:30
Palermo
Nuova Monterosi
20:30
Turris
Foggia
23:30
Paganese
Potenza Calcio
23:30
Picerno
Virtus Francavilla
23:30
Latina
Catanzaro
02:00
ACR Messina

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Asti
Caronnese
20:30
Lavagnese
Derthona
20:30
Città di Varese
Ligorna
20:30
Pro Imperia
PDHAE
20:30
Saluzzo
RG Ticino
20:30
Chieri
Sanremo
20:30
Novara
Vado
20:30
Gozzano

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Adrense
Brusaporto
20:30
Castellanzese
Desenzano Calvina
20:30
Breno
Casatese
20:30
Olginatese
Folgore Caratese
20:30
Caravaggio
Pontisola
20:30
Crema
Sangiuliano City
20:30
Legnano
Sona
20:30
Villa d'Almè
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Leon
Vis Nova Giussano
20:30
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Luparense
Montebelluna
20:30
Ambrosiana
Campodarsego
20:30
Cartigliano
Marignanese
20:30
Mestre
Este
20:30
Caldiero Terme
Union ArzignanoChiampo
20:30
Cjarlins Muzane
Levico
20:30
Spinea
San Martino Speme
20:30
Delta Calcio Rovigo
Clodiense
20:30
Dolomiti Bellunesi

251 Italy - Serie D: Girone D

Borgo San Donnino
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Correggese
20:30
Alcione
Cavenago Fanfulla
20:30
Aglianese
Forlì
20:30
Bagnolese
Mezzolara
20:30
Rimini
Progresso
20:30
Seravezza
Ravenna
20:30
Prato
Real Forte Querceta
20:30
Athletic Carpi
Sammaurese
20:30
Lentigione
Tritium
20:30
Sasso Marconi

251 Italy - Serie D: Girone E

Cascina
20:30
Flaminia
Foligno
20:30
San Donato Tavarnelle
Gavorrano
20:30
Tiferno Lerchi
Lornano Badesse
20:30
Cannara
Montespaccato
20:30
Pro Livorno
FC Rieti
20:30
Poggibonsi
Sangiovannese
20:30
Arezzo
Sporting Trestina
20:30
Pianese
Unipomezia
20:30
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

Aurora Alto Casertano
20:30
Porto D' Ascoli
Chieti
20:30
Castelnuovo Vomano
Montegiorgio
20:30
Fano
Pineto
20:30
Vastogirardi
Recanatese
20:30
Nereto
San Nicolò
20:30
Matese
Tolentino
20:30
Vastese
Trastevere
20:30
Atletico
Sambenedettese
20:30
Castelfidardo Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

Atletico Uri
20:30
Afragolese
Cassino
20:30
Muravera
CynthiAlbalonga
20:30
Carbonia
SSC Giugliano
20:30
Vis Artena
Lanusei
20:30
Gladiator
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Team Nuova Florida
Insieme Formia
20:30
Aprilia
Sassari Torres
20:30
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

Bisceglie
20:30
Francavilla
Casarano
20:30
Brindisi
Casertana
20:30
Virtus Matino
Città di Fasano
20:30
San Giorgio
Nola 1925
20:30
Sorrento
Gravina
20:30
US Bitonto
Audace Cerignola
21:00
Lavello
Nardò
21:00
Mariglianese
Team Altamura
21:00
Rotonda
Molfetta Calcio
21:30
Nocerina

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Città Di Sant’Agata
Castrovillari
20:30
Acireale
FC Messina
20:30
Sancataldese
Gelbison
20:30
Aversa Normanna
Giarre
20:30
Cittanova Interpiana
Licata
20:30
Cavese
Santa Maria Cilento
20:30
Rende
Portici
20:30
Lamezia Terme
San Luca
20:30
Paternò
Troina
20:30
Trapani 1905

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
19:00
Motor Lublin

20 Portugal - 2. Division: Group A

Camara de Lobos
17:30
Pedras Salgadas
União Madeira
18:00
Vianense
Merelinense
22:00
Marítimo II
Maria da Fonte
22:00
Forjães SC
Os Limianos
22:00
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group B

Paredes
22:00
Mirandela
Vila Mea
22:00
Amarante
AR São Martinho
22:00
Vila Real
Tirsense
22:00
Macedo Cavaleiros
Santa Marta Penaguião
22:00
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

Ferreira de Aves
22:00
Espinho
Salgueiros
22:00
Castro Daire
Gondomar
22:00
Santa Cruz de Alvarenga
Gouveia
23:00
União de Coimbra

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sertanense
17:30
Praiense
Uniao Idanhense
22:00
Vitória de Sernache
Benfica Castelo Branco
22:00
Condeixa
Fontinhas
23:00
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group E

CF Os Belenenses
18:00
Operário
Loures
22:00
O Elvas
Sacavenense
22:00
Rabo Peixe
Coruchense
22:00
Pero Pinheiro
Ideal
23:00
Sintrense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Moncarapachense
22:00
Lagos
Uniao Montemor
22:00
Imortal Albufeira
Pinhalnovense
22:00
FC Barreirense
Juventude Evora
22:00
Louletano
FC Serpa
22:00
Olhanense

296 Serbia - Srpska Liga - East

Rembas
19:00
Meševo
Timočanin
19:00
Jagodina
Brzi Brod
19:00
Dubocica
Vlasina
19:00
Buducnost Popovac
Radnički Pirot
19:00
Trajal Krusevac
Hajduk Veljko
19:00
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Radjevac Krupanj
19:00
Sloboda Užice
RSK Rabrovo
19:00
Sušica

401 Slovakia - 3. Liga - West

Imeľ
19:30
Kalna n. Hronom
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:30
Galanta
OFK Malzenice
19:30
Slovan Levice
Lednické Rovne
19:30
Nové Mesto nad Váhom
Veľké Ludince
19:30
Castkovce
Beluša
19:30
Povazska Bystrica

32 Spain - Tercera - Group 1

Viveiro
18:00
Atlético Arnoia
Polvorín
18:00
Arzúa
Deportivo La Coruña II
18:00
Barco
Villalbés
22:00
Estradense
Ourense CF
22:30
Alondras
Sofán
22:30
Juvenil Ponteareas
Noia
23:00
Silva
Choco
23:00
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

Langreo II
18:00
Praviano
Lealtad
18:00
Roces
San Martin
18:00
Sporting Gijon II
Real Titánico
18:00
Covadonga
Navarro
18:00
Real Oviedo II
Mosconia
21:45
Lenense
Tuilla
22:00
Caudal
Luarca
22:30
Colunga
Urraca
23:00
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Cultural Guarnizo
Torina
21:45
Textil Escudo
Naval
22:30
Barreda
Gimnástica Torrelavega
23:00
Noja
Selaya
23:00
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

Portugalete
17:30
Santutxu
Deportivo Alaves II
18:00
Barakaldo
Basconia
23:00
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Vilafranca
Pobla Mafumet
18:00
Manresa
San Cristobal
18:00
Figueres
Granollers
18:00
Vilassar Mar
L'Hospitalet
18:30
Sant Andreu
Peralada
22:30
Sants
Guineueta
01:00
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrent
18:00
RC Catarroja
Silla
18:00
Jove Espanol
Villajoyosa
22:30
Elche II
Callosa Deportiva
23:00
Beniganim
Villarreal III
23:30
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 7

Parla
17:30
Villaverde-Boetticher
Colonia Moscardo
17:30
Rayo Vallecano II
Torrejón
17:30
Carabanchel
Getafe II
18:00
Villaviciosa Odón
Tres Cantos
18:00
Moratalaz
Las Rozas
18:00
Pozuelo Alarcón
Atlético Madrid II
18:00
Alcobendas Sport
Ursaria
18:30
Trival Valderas
Alcorcón II
22:00
RSD Alcalá
Galapagar
22:30
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

Ribert
18:00
Atlético Tordesillas
Palencia CF
21:45
Bembibre
Cultural Leonesa II
23:00
La Virgen del Camino
Arandina
23:00
Colegios Diocesanos
Real Ávila
23:00
Numancia II
Almazán
23:00
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 9

At. Malagueño
18:00
Ciudad de Torredonjimeno
Motril
19:00
Intergym
Real Jaén
22:00
Alhaurín
Juventud Torremolinos
22:00
Huétor Tájar
El Palo
23:00
Almería II
UD San Pedro
23:00
Torreperogil
Torre del Mar
23:00
Marbella
Atlético Porcuna
00:00
Alhaurino

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
18:00
Los Barrios
Tomares
18:00
Sevilla III
Utrera
18:00
Gerena
Rota
18:00
Antoniano
Cartaya
22:30
Cabecense
Recreativo Huelva
23:00
Puente Genil
Lucena
00:00
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
18:00
San Rafael
Inter Ibiza
22:00
Felanitx
Binissalem
22:30
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

Gran Tarajal
19:00
Tenerife II
La Cuadra
19:00
Herbania
Lanzarote
19:00
Unión Viera
Tenisca
19:00
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

Real Murcia II
17:30
Deportiva Minera
Cartagena II
18:00
UCAM Murcia II
Los Garres
18:00
Cartagena FC
Racing Murcia
18:15
El Palmar
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Bala Azul
Bullense
23:30
UD Caravaca
Yeclano
23:30
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

Miajadas
17:30
Don Álvaro
Olivenza
18:00
Arroyo
Azuaga
18:00
Trujillo
Villafranca
22:00
UP Plasencia
Badajoz II
22:30
Extremadura UD II
Diocesano
22:30
Jerez
Moralo
23:00
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 15

Gares
18:00
Beti Kozkor
Azkoyen
22:30
Cortes
Corellano
22:30
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
21:45
Berceo
Anguiano
22:00
Alfaro
Casalarreina
22:30
Agoncillo
River Ebro
22:30
Cenicero
CDFC La Calzada
23:00
Arnedo
Oyonesa
23:00
Haro

32 Spain - Tercera - Group 17

Barbastro
17:45
Utebo
Santa Anastasia
21:30
Caspe
Belchite 97
22:00
Biescas
Calamocha
22:00
Borja
Binéfar
22:30
Real Zaragoza II
Illueca
22:30
Giner Torrero
Cariñena
22:30
Atletico Monzon

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Miguelturreño
Conquense
18:00
Huracán Balazote
Torrijos
22:30
Albacete II
Ciudad Real
23:00
San Clemente
La Roda
00:00
Villarrobledo

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Nordvärmland
19:00
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Enkoping
20:00
Karlberg
Kungsängen
21:00
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Norrland

Storfors
18:00
Stöde
Notvikens IK
21:00
Friska Viljor
Umeå FC Akademi
00:00
Frösö

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Prespa Birlik
20:00
Karlshamn

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
20:00
Tyreso
Nyköping
21:00
Arameiska / Syrianska
IFK Eskilstuna
23:00
Rynninge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Husqvarna
19:00
Ullared

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Erbaaspor
17:00
Elazığspor
Fatsa Belediyespor
17:00
Karaman Belediyespor
Yıldırım Belediyesispor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
Kütahyaspor
17:00
Sancaktepe Belediye
Bergama Belediyespor
17:00
Osmaniyespor
Bugsaşspor
17:00
Artvin Hopaspor
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Çatalcaspor
Hendek Spor
17:00
Nevşehirspor
Batman Petrolspor
17:00
Kahta 02 Spor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Düzcespor
68 Aksaray Belediyespor
17:00
Kuşadasıspor
Kestelspor
17:00
Şile Yıldızspor
Elaziz Belediyespor
17:00
Yomraspor
Erzin Belediyespor
17:00
Yeni Altındağ BS
Kızılcabölükspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Bayrampaşaspor
17:00
Çarşambaspor
76 Iğdır Belediyespor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karaköprü Belediyespor
16:00
Fethiyespor
Ceyhanspor
17:00
Türk Metal Kırıkkale
Tepecikspor
17:00
Derincespor
Gümüşhanespor
17:00
Erokspor
Ankara Adliyespor
17:00
Karşıyaka
Edirnespor
17:00
Ofspor
Karabükspor
17:00
Mardin BB

5 Brazil - Gaucho 2

Guarany de Bagé
02:00
Brasil Farroupilha
Lajeadense
05:00
União RS

44 Argentina - Torneo Federal A

Gimnasia y Tiro
02:15
Villa Mitre
Sportivo Peñarol
02:30
Def. de Pronunciamiento
Olimpo
02:30
Sportivo Las Parejas
Sol de Mayo
03:00
Defensores Belgrano VR
Cipolletti
04:00
CDJU Gualeguaychu
Central Norte
04:00
Juventud Unida Univ.
Chaco For Ever
04:45
Independiente Chivilcoy

44569 Aruba - Division de Honor

Britannia
07:30
River Plate
Nacional
05:00
Estrella

144816 Belize - Premier League

Altitude
04:30
San Pedro Pirates

866998 Fiji - National Football League

Labasa
10:00
Navua
Nadi
10:00
Ba
Rewa
10:00
Lautoka
Suva
10:00
Nadroga

3347 San Marino - Campionato

Domagnano
21:00
Pennarossa
Folgore
21:00
La Fiorita
San Giovanni
21:00
Virtus

190318 Yemen - Yemeni League

Fhman
19:30
Al Ittihad

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U23
20:00
Birmingham U23
Stoke City U23
22:00
Sunderland U23

2454 Albania - 1st Division

Apolonia Fier
20:00
Besëlidhja Lezhë
Shkumbini Peqin
20:00
Besa Kavajë
Tërbuni Pukë
20:00
Tomori Berat
Burreli
20:00
Pogradeci
Lushnja
20:00
Turbina Cërrik
Vora
20:00
Bylis Ballsh
Erzeni Shijak
20:00
Korabi Peshkopi

2454 Albania - 2nd Division

Albpetrol Patos
20:00
Flamurtari
Luftëtari
20:00
Naftëtari Kuçovë
Devolli
20:00
Labëria
Tepelena
20:00
Memaliaj
Përmeti
20:00
Sopoti Librazhd
Këlcyra
20:00
Gramozi Ersekë

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
12:00
Daejeon Citizen

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-MG U20
21:00
Internacional U20

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Kuala Lumpur
20:00
Pulau Pinang
Selangor
20:00
Terengganu
Pahang
20:00
Selangor United
Perak
20:00
Kuching FA

556 Belgium - First Amateur Division

Rupel Boom
21:00
URSL Visé

11 Germany - Junioren Bundesliga

Viktoria Köln U19
21:00
Arminia Bielefeld U19

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
16:45
Roma U19
Lecce U19
17:00
Empoli U19
Verona U19
18:45
Milan U19
Spal U19
21:00
Torino U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Tarnovia Tarnów
17:00
Mks Olimpia Szczecin W
Bydgoszcz W
18:00
Śląsk Wrocław W

245 Czech Republic - First League Women

Dukla Prague W
16:30
Horní Heršpice
Slovacko W
22:00
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
18:00
Jagiellonia U18
SMS Łódź U18
18:15
Raków Częstochowa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

TTM
20:30
Polokwane City
Cape Town Spurs
20:30
Richards Bay
Jomo Cosmos
20:30
Uthongathi
Pretoria Callies
20:30
University of Pretoria

65437 Panama - Lpf

Tauro
04:00
Sporting San Miguelito
Plaza Amador
05:00
Costa del Este

122 Kosovo - Superliga

Dukagjini
19:00
KF Feronikeli
Gjilani
19:30
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Luzern II
20:00
Wohlen
Münsingen
20:30
Bassecourt
Naters
20:30
Meyrin
Delémont
21:00
Köniz
Kosova
21:30
Solothurn
St. Gallen II
22:00
Linth

3126 Luxembourg - National Division

UNA Strassen
22:00
Wiltz
Victoria Rosport
22:00
Jeunesse d'Esch
Differdange 03
22:00
Hostert
Etzella Ettelbrück
22:00
Racing
Mondorf-les-Bains
22:00
UT Pétange

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

แอสตาน่า
19:00
Kairat

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
21:00
Stadl-Paura

191038 Botswana - Premier League

Sua Flamingoes
21:00
Mogoditshane Fighters
Gilport Lions
21:00
Prisons XI

2493 Mauritania - Super D1

AC Douane
21:15
SNIM
Médine
23:15
Garde Nationale
Nouadhibou
06:00
Ksar

227 Russia - Pfl

Dinamo Vladivostok
10:00
Sakhalin
Anzhi
17:30
Makhachkala
Alaniya Vladikavkaz II
18:00
Kuban Kholding
Krasava Odintsovo
18:00
Chita

47 Sweden - Elitettan Women

Borgeby W
19:00
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário de Lichinga
20:00
Costa do Sol
Ferroviario Beira
20:00
Textáfrica
Ferroviário Nampula
20:00
Ferroviário Nacala
Matchedje de Mocuba
20:00
Songo
LD Maputo
20:00
Ferroviário Maputo

32 Spain - Primera Division Women

Valencia W
17:30
Atletico Madrid W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Gent II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
19:00
KoldingQ W

674 Hungary - Nb I Women

Soroksár W
20:00
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

Sassuolo W
18:30
Pomigliano W
Lazio W
20:30
Napoli W
AC Milan W
20:30
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
23:30
Querétaro W
Atlético San Luis W
06:00
Monterrey W

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Saoura U21
16:00
USM Alger U21
US Biskra U21
21:00
RC Relizane U21
Olympique Médéa U21
21:00
MC Oran U21
MC Alger U21
21:00
WA Tlemcen U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Marítimo U23
18:00
Benfica U23
Belenenses U23
20:00
Sporting CP U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Cádiz W
17:30
Salamanca W
Mos W
18:00
León FF W
Sárdoma W
18:00
Villestro W
Real Oviedo II W
18:00
Versalles W
Osasuna II W
18:00
Arratia W
Collerense W
18:00
Son Sardina W
Pardinyes W
18:00
Espanyol II W
Extremadura W
18:00
Granada II W
Atlético Lince W
18:00
Getafe W
Samper W
18:00
Olímpico Madrid W
Albacete II W
18:00
Mislata W
UD Aguilas W
18:00
Levante II W
Aldaia W
18:15
Villarreal II W
Victoria FC W
18:30
Viajes Interrías W
San Miguel W
18:30
Santa Teresa II W
La Rambla W
18:30
La Cañada Atlético W
Valencia II W
18:30
Murcia Féminas W
La Garita W
19:00
Tarsa W
Orientación Marítima W
19:00
Güímar W
Llamoro W
19:30
Las Majoreras W
Rayo Vallecano II W
20:00
Logroño II W
Victoria CF W
22:00
Umia W
Real Sociedad II W
22:00
Oiartzun W
Bizkerre W
22:00
Nueva Montaña W
Balears W
22:00
Sant Lluís W
Madrid III W
22:00
Atlético Madrid III W
Tolosa W
22:30
Mutilvera W
San Ignacio W
22:45
Monte W
Athletic Club III W
23:00
Añorga W
Europa W
23:00
Vic Riuprimer W
Olympia Las Rozas W
23:00
Málaga W
Badajoz W
23:00
Cacereño II W
Transportes Alcaine II W
00:00
Fontsanta Fatjó W
Real Madrid II W
00:00
Tres Cantos W

3483 USA - USL League One

Tucson
09:00
Richmond Kickers

556 Belgium - Reserve Pro League

Cercle Brugge U21
22:00
Club Brugge U21

32 Spain - Spain Youth League

Osasuna U19
17:30
Real Sociedad U19
Espanyol U19
17:30
Europa U19
Pontevedra U19
18:00
Pabellón Ourense U19
Celta de Vigo U19
18:00
Bansander U19
Txantrea U19
18:00
Antiguoko U19
Pamplona U19
18:00
Eibar U19
Barcelona U19
18:00
Sant Andreu U19
Atlético Baleares U19
18:00
Ebro U19
Coria U19
18:00
Córdoba U19
Santa Fe U19
18:00
San Félix U19
Castilleja U19
18:00
Granada U19
Séneca U19
18:00
El Ejido U19
Real Valladolid U19
18:00
Burgos CF U19
Val Miñor U19
18:15
Racing Santander U19
Atlético Jaén U19
18:15
Sanluqueno U19
Tudelano U19
18:30
Mutilvera U19
Danok Bat U19
18:30
AD San Juan U19
Recreativo Huelva U19
18:30
Sevilla U19
Calavera U19
18:30
Tomares U19
Sporting Gijón U19
19:00
Deportivo La Coruña U19
Atlético GC U19
19:00
Acodetti U19
Real Betis U19
19:30
Málaga U19
Lugo U19
22:00
Bezana U19
Leganés U19
22:00
Real Madrid U19
Fuenlabrada U19
22:00
La Cruz U19
Getafe U19
22:00
Atl. Madrid U19
Deportivo Alavés U19
22:30
Oberena U19
Athletic Club U19
22:30
Tolosa U19
San Francisco U19
23:00
Bellvitge U19
Vázquez Cultural U19
23:00
Cádiz U19
Archena U19
23:00
CF San José U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aiolikos
18:30
Panelefsiniakos
Thyella Diastavroseos
20:00
Keratsini
Pyliou
20:00
Ethnikos Piraeus
Proodeftiki
20:00
Asteras Varis

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Lège-Cap-Ferret
21:00
Anglet Genets

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
21:00
Fabrègues

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
21:00
Aubervilliers

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Corte
20:30
Rousset-Ste Victoire
Lucciana
22:00
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

Lanús Res.
19:30
Estudiantes La Plata Res

97374 Jordan - 1st Division

Ittihad Al Ramtha
19:30
Moghayer Al Sarhan
Blama
19:30
Al Tora

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
17:00
Dukla U19
Trenčín U19
17:00
Žilina U19

5724 Sierra Leone - Premier League

Kamboi Eagles
23:15
Wusum Stars
East End Lions
02:00
SLIFA Mount Aureol

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
01:00
Atlético Ottawa
Cavalry
03:30
Pacific

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
22:00
Colchagua
Iberia
02:30
Lautaro de Buin
Concepcion
03:00
Deportes Limache
General Velásquez
03:00
Independiente

479 Japan - Japan Football League

Veertien Mie
11:00
Biwako Shiga
Tokyo Musashino City
11:00
Suzuka Unlimited
Honda Lock
11:00
Maruyasu Okazaki
Nara Club
11:00
Matsue City
Reinmeer Aomori
11:00
Osaka
TIAMO Hirakata
11:00
Honda
Kariya
11:00
Iwaki

49477 ไทยลีก 3

Marines Eureka
15:30
Bankhai United
Kabin United
15:30
Cha Choeng Sao
Welfare Royal Air Force
15:30
Grakcu Sai Mai United
Muangnont
15:30
Inter Bangkok
Siam
15:30
ม.เกษมบัณฑิต
Ang Thong
15:30
Samut Songkhram
Bang Pa-in
15:30
Hua Hin City
Saraburi United
15:30
Kanchanaburi
Sisaket United
15:30
Mahasarakham United
Ubon Ratchathani
15:30
Udon United
Sakon Nakhon
15:30
Chaiyaphum United
Krabi
15:30
Young Singh United
Phattalung
15:30
Jalor City
See Kwae
15:30
Uttaradit
Nan
15:30
Northern Tak United
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Sa Kaeo City
Patong City
16:00
Surat Thani FC
Chiangrai
17:00
อุทัยธานี เอฟซี